Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 14
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ใครเล่นเกมส์ออดิชั่นอยู่มาคุยกันนะ  (อ่าน 38781 ครั้ง)
Guest
แจ็กนะครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #180 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 13:51 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

:pผมเล่นการนะครับผมชื่อแจ๊กผมเลเวล47และอ่าครับ bye!ชื่อตัวละครผมชื่อM B K - A 1และผมมีกลอนเด็ดใครฟังการนะครับผมแต่งเอง -_-~ -_-ฟังนะครับ ~ฉันไม่ได้ตั่งใจจะรัก แต่มันหักห้ามใจไม่ไหว ฉันไม่รู้ทำยังไง ก็หัวใจมันบอกรักเธอ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
น้OJjane
เรทกระทู้
« ตอบ #181 เมื่อ: 24 ส.ค. 08, 14:47 น »

ตอนนี้เราก็เล่นออดิชั่นเหมือกัน

ตอนนี้เราเพิ่ง15เอง

เราชอบเล่น5/20

บายน้า bye! bye!

x: x: x:

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
fluke
เรทกระทู้
« ตอบ #182 เมื่อ: 24 ส.ค. 08, 20:10 น »

:p เรา เลาวล 20 ชอบมากเลยง่า ...แต่ถ้าใครอยากเกบตังได้เรวๆ ลองหัดเล่นบีทดุ น้า ...
yes sir ป๋มเห็นด้วย เล่นทีเป็นพันๆเลย โดยเฉพาะ บีทแบทเทิล 4หรือ8ก็ได้ bye!
Guest
€€€—
เรทกระทู้
« ตอบ #183 เมื่อ: 5 ก.ย. 08, 22:36 น »

ดีคร๊ฟ !ราก็!ล่น!!ต่!วลน้๏€!!ค่22!๏J !หมือน๏ยุ่!!ค่13เซิฟประจำคื๏5/4 ชื่อ ๛ใจเธ๏ก๏ดคั€ คร๊าฟ บ๊ายบ๊าย ^/^ ('')

Guest
ใครมิมีชื่อ
เรทกระทู้
« ตอบ #184 เมื่อ: 5 ก.ย. 08, 22:42 น »

;D ;D ;D ^/^ ^/^หุหุ ☺♥♥☺♥♥☺♥♥☺♥♥☺♥♥☺♥♥☺☺♥♥☺♥♥☺♥♥☺♥♥☺♪☺♥♥☺☺♪♥♥☺♪9♪♪♪♪☼Aœ►☼☼-A ♀♀

Guest
นู๋ แม็กซ์ ซ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #185 เมื่อ: 6 ก.ย. 08, 09:40 น »

ตัวเราชื่อ }( MoMoKaJJ น่ะครีบ
เวล14อ่ะ ':( ': :o

Guest
B_Boyz_dance
เรทกระทู้
« ตอบ #186 เมื่อ: 10 ก.ย. 08, 16:25 น »

ตอนนี้ ผม เล่ง แต่ แดง6 เล่น เพอ เก่ง เล่น จน โดน หา ว่า บอท อ่ะ น่า เบื่อ สุด สุด -_-' ตัว ผม ชื่อ B_Boyz_dance แอ้ด มา เยย ว่าง ตลอด อิอิ

Guest
เฟิร์น
เรทกระทู้
« ตอบ #187 เมื่อ: 10 ก.ย. 08, 17:03 น »

ตอนนี้เลเลว 9 แร้วคร้า ชื่อในออดิชั่น yhiti "-" ^_^ ยังม่ายมีแฟนเลย ;D จุ๊บๆ ToT *ii*

Guest
tentenza00
เรทกระทู้
« ตอบ #188 เมื่อ: 12 ก.ย. 08, 21:59 น »

เราเวล52เองนะคร้าบเราอ่อนยังเงินอยู่400000000 */*

Guest
swedce34
เรทกระทู้
« ตอบ #189 เมื่อ: 13 ก.ย. 08, 11:32 น »

-_- -_- -_- -_- -_- ':[ ;/ *~* -*- */* จุ๊บๆ

Guest
มาเยดกันนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #190 เมื่อ: 13 ก.ย. 08, 16:44 น »

วันนี้เราโดน****แล้ว8 ที โดยคนชอบ****ออดิชั่น
Guest
คนชอบสะไล้หี
เรทกระทู้
« ตอบ #191 เมื่อ: 13 ก.ย. 08, 16:49 น »

ตอนนี้เราเวล 75 แล้ว เราโดน****มา 500 แล้ว วันนี้ อยาก****จีเอมจังครับจุฟฟจาก คนชอบ****จีเอม &พนักงาน และ ตัว ออดิชี่น จาแดกแม่รงทุกตัวเลย ยกเว้น ไม่สวยไม่หล่อเท่านั้นถึงจะไม่แดกนะครับคุณจีเอมจ๋ารักนะจุฟฟฟ
Guest
คนชอบเยดออฯ
เรทกระทู้
« ตอบ #192 เมื่อ: 13 ก.ย. 08, 18:06 น »

ดีค่ะ วันนี้เรา โดน****มาเเล้ว 550 ทีนะคะ ตอนนี้ตัวเราเวล 78 แล้ว เราอยาก****จีเอมจังค่ะ รักจีเอมนะคะจุ๊ฟฟฟ
Guest
ออดิชั่น
เรทกระทู้
« ตอบ #193 เมื่อ: 14 ก.ย. 08, 16:46 น »

ดีครับเราเวล23นะเราเล่งทุกฟรีอะนะส่วนพี่เรา42อะนะชอบเล่งเคชี่4170+อะครับ ^_^ ^_^
Guest
มายด์คร๊ๅ
เรทกระทู้
« ตอบ #194 เมื่อ: 16 ก.ย. 08, 08:52 น »

กรี๊สสสสสสส เราก้อเล่งอ่ะนะเกมส์นี้
ชอบมากๆเรยคร่า
อ่อตัวเราชื่อ Pam_za141 นะ เวล 17 เอง ฟรี3/8 ถ้าเจอก้อทักกัลบ้างนะคะ
อิอิ...♥

Guest
คนที่ไร้ตัวตนในสายตา
เรทกระทู้
« ตอบ #195 เมื่อ: 16 ก.ย. 08, 09:59 น »

เพื่อนเรามานเล่น ชื่อจูนอ่ะ

แต่ที่จริงมานชื่อจั่น

ตัวอ้วนๆ แต่ในเกมส์ง่ะ

สวยมากเลย

แล้วชอบเอารูปเพื่อนอ่ะไปโชว์บอก

ว่าเป็นรูปตัวเอง แล้วหลอกให้คนที่เล่นเกมส์กับมานอ่ะ

ส่งตังค์มาให้ มานจะไปหา..

แล้วเพื่อนๆอ่ะไปเล่นเกมส์กับมานทีไร

ของหายทุกที ยืมตังค์ก้อม่ายคืน

ล่าสุดก้อ เอา ฟรีโน่ เพื่อนอีกคนไปอ่ะ

ก้อคิดดูดิบอกขอยืมรถไปบ้านอ่ะ

เป็นครึ่งวันอ่ะ พอกลับมาไดซักพัก

บอกให้มานออกไปขยับรถ

มานบอกรถหาย แล้วหน้าตานี่

เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยอ่ะ

แล้วก่อนหน้านี้ ก้อยังมี นาฬิกา แหวน

โทรศัพท์ mp.3 กระเป๋าตังค์...

ตอนเนี้ยม่ายมีคัยคบกับมานาแล้ว

ที่ว่ามาทั้งหมดเนี้ย แค่อยากเตือน

อย่าไปหลงกลมาน มานอยู่ สระบุรี แถวท่าลาน

อยุทยา แถวท่าเรือ ตามร้านเกมส์นั่นแหละ
[/glow][/size][/color]
Guest
คนที่รักบีมาก..จน..
เรทกระทู้
« ตอบ #196 เมื่อ: 16 ก.ย. 08, 10:14 น »

เราเล่นออดิชั่นมาด้ายซักพัก

ชื่อ ในเกมส์ JAWYAWUNG.1 (เจ้าอย่าหวัง) เล่นคู่กับเพื่อน ชื่อหวังปี้เจ้า อ่ะ

แต่ม่ายค่อยด้ายเล่นอ่ะ ว่างๆเจอกันนะ

อืม..มีตัวหนึ่ง ชื่อ noomin_16 ชอบเล่น 5/5 อ่ะ

ว่างๆ เล่น ถ้าเจอก้อทักกันมั่งนะ
Guest
Nutuk
เรทกระทู้
« ตอบ #197 เมื่อ: 16 ก.ย. 08, 10:36 น »

เราก้อเล่นนะ ถ้าอยากคุยกะเราติดต่อได้ที่ tuk_16518***
Guest
kwang
เรทกระทู้
« ตอบ #198 เมื่อ: 18 ก.ย. 08, 14:42 น »

*#*# w○○•เราชื่อ กวาง เราชอบเล่นออดิชั่นมากมายเลยล่ะ เรามีสองตัว ตัวนุงเวล10 อีกตัวเวล15จร้า

บายชาวโลกทุกคนคร่า

Guest
น้าม
เรทกระทู้
« ตอบ #199 เมื่อ: 23 ก.ย. 08, 17:49 น »

555+
เลงจ๊าส ส ส
มะเมคู่เรย
อ่า
หาคู่อยู่จ๊าส ส ส
รับคงจิงจาย
น๊า
เลง
ประ
จำ
ฟรี3/9
จ๊าส ส ส ส
Guest
กิ๊ฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #200 เมื่อ: 23 ก.ย. 08, 20:01 น »

เลงเหมือนกานค่าเทพด้วย "-"

Guest
กำ
เรทกระทู้
« ตอบ #201 เมื่อ: 23 ก.ย. 08, 20:24 น »

เราก็เล่นนะ แต่เด๋วนี้ไม่ค่อยเล่นแต่ถ้าจะเล่นก็นัดกันได้นะ เด๋วนี้ที่ไม่เล่นเพราะว่าขี้เกียจโหลดแพชมัน (สิ้นคิดจริงๆชั้น)

เราเลเวล 20 ชื่อในเกมส์ CherryNote84 อ่ะ
เจอก็ทักได้นะ
ส่วนมากเราจะอยู่ 5/6 อ่ะ
บายย

Guest
ทีมงาน เฉ่ยๆๆๆๆๆๆๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #202 เมื่อ: 24 ก.ย. 08, 09:29 น »

ผมเล่นตัวใหม่ เเค่เวล9 เอง กร๊าฟ เเต่ ว่าพี่ ผม เวล30 โดนแฮกไปเเล้ว เขาสร้างตัวใหมเล่นเเค่ 1 อาทิตย์เขาก๊เวล22 เเล้ว เขาเก่ง โครตๆๆๆๆๆ เขาชื่อเจมส์ เฉ่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ;D ;D -_-' !!!@

Guest

เรทกระทู้
« ตอบ #203 เมื่อ: 25 ก.ย. 08, 19:34 น »

แจกไอดีmaxthiptoon 0874845980

Guest
~•( O.o )•~
เรทกระทู้
« ตอบ #204 เมื่อ: 26 ก.ย. 08, 08:25 น »

งื่มๆ จะว่าไปแล้วก่าเลิกเล่นไปนานแหละแต่ก่านานๆเข้าปายเล่นที่ ตัวละครชายชื่อ DaDaDa อ่างัฟ แล้วมานทุก แนล อยู่หม่ะจำห้อง 5555+ ก่าเล่นครายเครียดอ่าน้าสนุกๆน๊าอย่าไปซีเรียมานมั่ก !!!@

Guest
เทพมั้กๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #205 เมื่อ: 26 ก.ย. 08, 13:58 น »

ผมเวล38เทพเหมือนเดิม
ยังไม่มีใครปราบผมซักทีใครอยากเจอกับผมมา
1/2นะคับออนทุกวัน
;D

Guest
แพร อาจมีคนรูจักอยู๋นะ
เรทกระทู้
« ตอบ #206 เมื่อ: 26 ก.ย. 08, 17:40 น »

ตอนเน้เวล 20 โดนแบนไปตั้ง 4ตัวแร้ว มีแต่คนนิสัยไม่ดีชอบแบนของคนอื่นไม่มีปันยาเล่นเองเติมแคชไปตั้งเยอะแร้วก้อโดนแบนอย่างรวดเร็วไม่รู้จะแบนไปทำมั้ยสงสัยคงจะจนมากเนอะถึงแบนแต่ของคนอื่น
ประกาศค๊า
ถ้ามีคนมาขอIDหรือเขียนในแว๊บบอร์อย่าเขียนน๊าค๊า^^ เดี๋ยวโดนแบนน๊าค๊า
ด้วยความหวังอย่าทำนะค๊า :)
ขอเขียนเท่านี้แหละค๊าบ๊าบ บาย bye!
ห่วงนอนจางเย้ยขอตัวล่ะค๊า zZZ zZZ zZZ zZZ zZZ

อย่าเป็นแบบเราน๊าค๊า ขอร้อง!!!!! เดี๋ยวโดนเหมือนเรา

Guest
มาอีกรอบ
เรทกระทู้
« ตอบ #207 เมื่อ: 26 ก.ย. 08, 17:55 น »

ประกาศค๊า!!!!!!
รับสมัครกิ๊กหรือแฟน หรืออยากมาแยดคืนล่ะ.... (;;...ราคากัลเองค๊า ^_^ ^_^ ^_^
เออใช่ๆๆๆ เราเล่นออดิชั่นเหมือนกานนะ ตัวไม่สวยหรือสวยก้อมาดูเองล่ะกานนะ
เราเวล20แร้ว ชื่อ “มาuน้๏e” อ่ะ :p :p :p :p :p :p :p :p

เราช๏บ๏ยู่ฟรี “3/7” มากๆจ๊ะ บ๊าย~บาย bye! bye! bye! bye!

เ จ ๏ กา u ทั ก ด้ ว e นะจ๊ะ ร๊าก ก ก ก ก ก กก ก ก ก กก ก ก ก ก กก ก ก ก ก ก กก ก ก ทุกคนเรย ย ย ย ย ยย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย จุฟ ฟ ฟ ฟฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ ฟ *ii* *ii* *ii* *ii*

Guest
เฮ้อ เซงโคตรๆเรยอ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #208 เมื่อ: 26 ก.ย. 08, 17:59 น »

ไม่มีไรทำเรยอ่ะ

yeah! yeah! yeah! yeah! yeah! yeah! yeah! yeah! yeah! yeah! yeah! yeah!

บ๊าย๛บายจ้า

Guest
hjkhb
เรทกระทู้
« ตอบ #209 เมื่อ: 27 ก.ย. 08, 07:26 น »

^_^หวาดดีคร้าตอนนี้เราเลเวล 24 แร้ว
เรามีสัตว์เลี้ยงแค่2 ตังเอง ;D บาย.. :)
ไปเจอกานที่เกมออดิชั่นนะมาเร็วด้วยระคร้าจะรอ

Guest
No•NamE
เรทกระทู้
« ตอบ #210 เมื่อ: 29 ก.ย. 08, 09:46 น »

ผมเล่น12ตัว

เวลมากที่สุดเวล34

28

21

19

16

15

11

11

8

6

6

5

ผมชอบเล่นเกมนี้มาก !!!@

Guest
junjan
เรทกระทู้
« ตอบ #211 เมื่อ: 29 ก.ย. 08, 15:13 น »

เราก็เล่นเราเวล 4 เองคับ ไม่เก่งแต่อ่อน ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Guest
อายะจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #212 เมื่อ: 30 ก.ย. 08, 13:22 น »

เราเล่นได้เปงปีล่ะแต่เดี๋ยวนี้ไม่ได้ไปเล่นนานและเลยอยู่แค่เวล 14 เอง ;D ;Dเราเปงผู้หญิงแต่เล่นตัวผู้ชาย ชื่อในเกมส์คือ loveโอกิตะ น่ะ ;D ^/^ ^_^ --

Guest
‘๏’อ้า€"ลี่"◄
เรทกระทู้
« ตอบ #213 เมื่อ: 30 ก.ย. 08, 16:01 น »

มาเจอกัลได้นะจ๊ะ 2/6 ไม่มีคลับใดๆๆทั้งสิ้น เข้ากับทุกคลับจร้า แต่เราเล่นแดงไม่เก่งนะ เก่งแต่เพอเท่านั้นละจ๊ะ จุ๊ฟๆๆๆ

Guest
—‘‘๏uมIxญ่๏’’—
เรทกระทู้
« ตอบ #214 เมื่อ: 30 ก.ย. 08, 19:41 น »

:) ดีต๊:lราชื่๏llคทน:lล่ง๏๏ดิชั่นlxมื๏นกันลุย

ตัวข๏งllคทชื่อ --
จ:Iด้ตามที่lราต้๏งกานIxมน้๏ ('') หุ หุ

อื้มllต่ถ้าlจ๏กันก็ทักกานบ้างน:ต๊: ต๏นนี้llคทปร:จำ๏ยู่ 4/20 น: Iปล:น:บุ€ ๆ bye!
Guest
P์OุP๊P๊IุE์
เรทกระทู้
« ตอบ #215 เมื่อ: 1 ต.ค. 08, 10:20 น »

เรา ก้อลเน นะ ช่วงนี้ม่ายได้เล่น มันเบื่อ ๆ ว่าง ๆ มาเจอกัน ฟรี1/9 ^_^ }(

Guest
ais07
เรทกระทู้
« ตอบ #216 เมื่อ: 2 ต.ค. 08, 13:59 น »

(;;เราก็เล่นน่ะเวล14ชื่อais07 "-" ;D ^/^ TT0TT zZZ bye! bye! bye! ToT *#*# !!!@ !!!@ 'o" ^/^ }( "-"

Guest
เกค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #217 เมื่อ: 4 ต.ค. 08, 08:57 น »

ใครมีวิธีการโหลดออดิชั่นเราให้
ตัวเวล42เลยเอาพอดีเรา
เอาไปล้างเครื่องเลยไม่มี่เกมส์
ออดิชั่นขอวิธีโหลดหน่อยค่ะ

Guest
*---*
เรทกระทู้
« ตอบ #218 เมื่อ: 4 ต.ค. 08, 16:26 น »

ผม อ๊า มีเวล 29ชื่อ --Z๏~uปาe เจอก็ทัก กันบ้างนะครับ
Guest
fhjyjfhy
เรทกระทู้
« ตอบ #219 เมื่อ: 4 ต.ค. 08, 22:56 น »

เราเวล16เอง เราชอบเล่น1/18 หรือ 3/15 นะ มาเล่นกันนะ }( }( }(

Guest
555+
เรทกระทู้
« ตอบ #220 เมื่อ: 5 ต.ค. 08, 10:52 น »

เราสอบขึ้นเวล 18 ไม่ผ่านซักที

เซงๆๆ สุดๆๆ เลย

ไม่รู้เมื่อไหร่จะผ่าน

TT0TT

Guest
ปูน
เรทกระทู้
« ตอบ #221 เมื่อ: 7 ต.ค. 08, 09:53 น »

ผมเล่นเกมออดิชั่นมานานแล้วครับ
ผมเล่นได้เวล20ครับ "-" "-"

Guest
POKJ
เรทกระทู้
« ตอบ #222 เมื่อ: 7 ต.ค. 08, 15:39 น »

;Dเล่นเป็นใหม มะจะสอน

Guest
รันด์ 599421 pokj
เรทกระทู้
« ตอบ #223 เมื่อ: 7 ต.ค. 08, 15:44 น »

หญิงก็ได้ชายก็ดีห้ามเล่นแต่กระเทย ^/^ ลาก่อนฟาย bye!

Guest
รันด์ 599421 pokj
เรทกระทู้
« ตอบ #224 เมื่อ: 7 ต.ค. 08, 15:49 น »

ใครเก๋าเต้นกันหน้าโรงพัก "-"ลาก่อนฟาย }( ใครไม่สุ้ อาการเป็นแบบนี้ TT0TT กลัว เมีย ด่า ;D

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 14

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม