หน้า: 1 2 3 4

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ทอมกับผู้ชายใครทำเก่งกว่ากัน  (อ่าน 130454 ครั้ง)
Guest
โรส
เรทกระทู้
« เมื่อ: 19 มี.ค. 08, 14:30 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราเคยคบทอมนะ ใช้ลิ้นเก่งมาก (ส่วนใหญ่ทอมเค้าจะเอาใจแฟนด้วยการเลียให้จนกว่าจะพอใจอยู่แล้ว) แต่ปัจจุบันเลิกกันไปแล้วเพราะ she ขี้หึงเกินเหตุ รำคาญ ทนไม่ไหว ตอนนี้มีแฟนใหม่เป็นผู้ชาย (แต่ไม่เคยบอกเค้าว่าเคยคบทอมนะ กลัวรับไม่ได้) แต่เราว่าคบกับผู้ชายแล้วมันเร้าใจกว่าเยอะ เพราะทำให้ได้ทุกอย่าง แล้วคุณล่ะ ใครเคยคบทอมแล้วเคยคบแฟนเป็นผู้ชายมาก่อนคุณว่าคุณชอบแบบไหนมากกว่า

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Guest
บาบายาโร่
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 21 มี.ค. 08, 17:25 น »

ฟหกด่าสว ฟหกด่าสว ฟหกด่าสว = ใครเคยอยู่ รร.เอกชน คงเคยพิม

เราชอบผู้ชายมากก่า ทอมมันม่ายมี -- -- -- อะ ได้แค่นิ้ว มากสุด
-*- -*- -*- -*- *- -*- -*- *- -*- *-* --------------------------------
-----------------------------------------------------------------------------------------

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
เราชอบของปลอมมากกว่าอ่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 มี.ค. 08, 11:53 น »

ไม่เคยคบทอม ไม่เคยชอบทอม มีสามีแล้ว
แต่ชอบดูหนังแบบเลสเบี้ยน
ชอบดูสรีระ ลีลา และชอบดูเธอๆ ใช้ของปลอม
ตอนนี้ค้นพบว่าตัวเองชบของปลอมมากกว่าของสามี ทั้งที่สามีก็เก่งมากๆ
เครียดๆๆๆ ไม่ได้อยากมีแฟนทอมหรอกนะ ยังรักสามีอยู่
แค่อยากบอกกับสามีว่า หนูอยากเล่นกับของปลอมมากกว่า
หนูชอบดูหนังเลสเบี้ยนมากกว่าหนังที่มันถึงลูกถึงคน(แบบที่สามีชอบเปิด)
เพราะมันชวนอ้วกอ่ะ นึกถึงน้ำเหนียวๆทีไร อยากอ้วก ของปลอมสะอาดกว่าเยอะ

งัยก็ยืนยันนั่ง,นอนยัน ว่าไม่เอาทอมแน่ๆ
แค่แอบๆชอบเท่านั้น เพราะเราชอบของปลอมมากกว่าอ่ะ :p :p :p :p

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 23 มี.ค. 08, 01:24 น »

:p ทอมก็เป็นผู้หญิง ย่อมมีความละเอียดอ่อน และรู้ใจผู้หญิงด้วยกัน เพียงแต่ไม่มีอวัยวะที่ต้องการใช้ ครบถ้วนเท่านั้น แต่เรื่องความเก่งกาจ ต้องยกให้ผู้ชาย เพราะได้ทั้งหนักและเบาครบเครื่อง ทอมเป็นหญิง คงไม่กล้าหักโหมด้วยกำลังเกินตัว เพราะใช้ได้แต่เครื่องทุ่นแรงที่ไม่ใช่ของจริง ฟันธงครับ ทอม เก่งกว่า แต่ว่า ผู้ชาย ได้ความสะใจ ^/^ ^/^

Tags:
Guest
/-พ/ภ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 27 มี.ค. 08, 15:03 น »

นี่เทอของแบบนี้เค้าไม่ฟังคำพุดหลอก

มันต้องมาลองของจริงเลยนะ

เอามั้ยมาลองกันดิ

แล้วคุนเปนคนบอกเองน่าจะรุ้ดีนะว่าป่ะ

Tags:
Guest
ตูน
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 30 มี.ค. 08, 22:41 น »

เรามีผู้ชายมา3คน และเพิ่งมาคบทอมคนนี้คนแรก ในส่วนตัวเรานะ หรือเราอาจจะเจอทอมเก่งกว่าชายก้อได้ มันอาจจะไม่ทุกคนเสมอไป เค้าออรัลเก่งมาก เราไม่เคยร้องดังขนาดนี้ ในขณะที่แฟนผู้ชายเราก้อเคยทำให้ และทอมคนนี้ก้อไม่ใช้เครื่องทุ่นแรงหรือของปลอมเลย จังหวะในการสอดใส่นิ้วของเค้า ลีลาขยับ รวมทั้งความหนักแน่น เค้าโอเคมาก ไม่เคยเสร็จได้เยอะและมากมายขนาดนี้ ('_?)

Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 31 มี.ค. 08, 01:10 น »

ของเทียมจะสู้ของแท้ได้อย่างงัย

Tags:
Guest
กำ
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 31 มี.ค. 08, 13:07 น »

ไม่รู้ เคยแต่กับตัวเอง
แต่ทอมเอาใจเก่ง ไม่เคยมีแฟนเป็นทอมหลอกแต่เคยมีเพื่อนเป็น

Tags:
Guest
หมอแป้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 31 มี.ค. 08, 14:28 น »

เรื่องแบบนี้ ขึ้นอยู่กับความชอบ ส่วนบุคคลน่ะครับ

ผมว่า ผู้ชาย น่ะ เพราะ ธรรมชาติสร้างมาให้เป็นเพศที่สืบพันธ์ ทำให้สัญชาติญาณดิบของผู้ชายมีเยอะกว่าแหละครับ

ส่วนทอม เป็นการที่ผิดธรรมชาติ คงยากที่จะทำให้สุดยอด เว้นแต่ พวกที่เกลียดผู้ชาย

Tags:
Guest
miki
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 31 มี.ค. 08, 15:00 น »

;D :p

Tags:
Guest
rtrrt
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 31 มี.ค. 08, 18:03 น »

เค้า ออรัล เก่งมาก

Tags:
Guest
โรส
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 17 เม.ย. 08, 11:53 น »

"-"ฮ่าๆ เรืองนี้ง่ายมาก ว่าทอมกับผู้ชาย ใครทำเก่งกว่ากัน ถามกระหรั่วแท้ล่ะ คำตอบคือผุ้ชายดิ เพราะเราเปงผุ้ชาย กุมั่นใจในตนเองสูงมาก ฮ่าๆ เพราะ ผุ้ชายเวลาชักว่าวแล้วมันสนุกมาก ถ้าเอาผุ้หญิงยิ่งสนุกเกินคาดคิด อยากชิบเลยเราอยากแทง(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)(;;

เราถามความรู้สึกของผู้หญิงมากกว่าอ่ะนะ อย่ามั่นใจในตัวเองนักเลยว่าเจ๋งอ่ะ ทอมบางคนก็เก่งกว่าผู้ชายซะอีก ของแบบนี้มันไม่ใช่แค่เอาให้มันส์นะ แต่เราหมายถึงเอาให้มีความสุขต่างหาก ถ้าเอาให้เสร็จไปที ๆ เคยถามผู้หญิงป่ะว่าเค้ามีความสุขสุดยอดแค่ไหน เสร็จกี่ครั้ง อย่าหลงตัวเองให้มันมากนักเลยนะ 'O' 'O'
Tags:
Guest
et
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 21 ก.ค. 08, 11:47 น »

(;; ทอมให้ความอ่อนโยนมากกว่าและการทำอาจจะทำให้ฝ่ายหญิ่งรู้สึกว่าสนุกและมีความสุข

ในขณะที่อยู่กับสามี(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)อว่าแฟนบางคนมีลูกด้วยกันแล้ว เวลาจะทำอะไรกันฝ่ายหญิงยังเกร็งๆอยู่มันเป็นเพราะอะไร
อาจจะไม่ค่อยมีความอ่อนดยนเหมือนทอม หรือว่าในใจคิดอะไรอยู่ แต่เท่าที่เจอผู้หญิงที่เป็นทอมเจอของผู้ชายเข้าไป
กลับกลายเป็นผู้หญิงเสียอย่างนั้นแหละ

Tags:
Guest
gogi
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 5 ต.ค. 08, 21:29 น »

ไม่เคยมีแฟนเปนทอมอ้า แต่อยากโดนบ้าง อยากรุจังว่าเปนไง

Tags:
Guest
จิงจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 1 พ.ย. 08, 22:41 น »

:) ทอมเก่งกว่า เคยคบทั้งสองแบบแล้วค่ะ

Tags:
Guest
ยอ ญ
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 2 ธ.ค. 08, 16:25 น »

เมือก่อนเรามีแฟนเป็นทอมใช้ของปลอมสารพัดรูปแบบ แต่ตอนนี้เลิกกันแล้วมีแฟนเป็นผู้ชาย สนุกกว่าเป็นไหนๆ ทั้งลงลิ้นเลียฮีให้ ทั้งทิ่มแทงแบบเร้าใจถึงใจ แถมช้างน้อยยก็ทั้งใหญ่ยาวอีก โอ๊ยชีวิตนี้ขาดช้างน้อยยไม่ได้เลยคะ

Tags:
Guest
หญิงแท้
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 5 ธ.ค. 08, 22:31 น »

ไม่เคยกับทอมนะ

แต่ผู้ชายก็ใช่ว่าจะเก่ง ทำให้ผู้หญิงก้จริง แต่ตัวเองเสร็จอยู่คนเดียว

ไม่เห็นจะมันส์เลย ห่วยมาก แต่ไม่อยากพูด เห็นแก่ตัวอีกต่างหาก พอเสร็จก็เลิกละ

ถ้าทำเก่งอย่างทอม ก็อยากลองกับทอมมั่งจัง

Tags:
Guest
ปาย
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 20 ก.พ. 09, 17:50 น »

จุ๊บๆ จุ๊บๆ จุ๊บๆ --% -- สมัครแฟนคร้าฟฟฟ 0890200539 เด้อเบอร์จิงไม่ลองไม่รู้

Tags:
Guest
กูเกิ้ล
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 29 มิ.ย. 09, 20:26 น »

ก็เคยทั้งสองแบบ

บอกตรงๆ ว่า ทอมเก่งกว่าตั้งแต่ยก แรกค่ะ

ลีลาก็ต่างกันอย่างเห็นได้ชัด

หรือ เราไปเจอผู้ชายที่ไม่ได้เรื่องนะ

กะทอมถ้าเราไม่เสร็จ เค้าก็ไม่หยุด

แต่กะผู้ชายเนี่ย มันเสร็จคนเดียว ไม่สนใจเราเลย ..เซ็ง q*021

Tags:
Guest
joker
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 4 ก.ค. 09, 22:55 น »

q*047q*047q*047q*047q*047
ตวยตรูเกรียดทอม

Tags:
Guest
DY
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 10 ก.ค. 09, 18:59 น »

เคยคบมาแระ2เพสเรย

คนแรกๆ ๆก้อผู้ชายนี่แหระ ๆ ๆแม้งม่ายเคยสนใจ

ม่ายเคยยัยดีๆ ๆ ๆวานเกิดมานยางจามม่ายด้ายๆ ๆ

เราเรยๆ ๆเลิก ๆ ๆ ๆ แ.....ม้.....งเรยๆ ๆ

ทอมๆ ๆๆ ก้อๆๆ ๆสนๆ ๆ ใจ

ยัยๆ ๆ ดีๆ ๆวานเกิดก้อรุโดยที่ม่ายต้องบอก ๆ ๆ

เอาใจก้อๆ ๆเก่ง^^

ผู้ชายบ้างคนก้อดี

บางคนก้อเลวชิบ ๆๆ ๆ ...ห...า...ย

ถามว่าผู้ชายกะทอมคัยทำเก่งก่ากาน

ก้อ ๆ ๆ ผุ้ชายอยุ่แระ

ผู้ชายมานมีคบค่วน

แระทอมอ่ามานคบซะที่หนัย ๆ

q*057TOM q*058 BOY

Tags:
Guest
ตามความคิดส่วนตัว
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 11 ก.ค. 09, 21:14 น »

เราว่าทอมกับผู้ชายมีดีกันคนละแบบ (เราทอมแท้นะ)
เริ่มจากชายก่อน แน่นอนว่าชายมีอวัยวะครบ ก็ต้องทำได้ถึงใจกว่า ไม่ว่าจะเป็นด้านพละกำลัง ความแรง ความมั่นคง หลายๆอย่างอ่ะ ง่ายๆคือเร้าใจ ถึงใจ
ต่อมาทอม เนื่องจากทอมไม่ได้มีตรงนั้น ทอมจึงต้องหาข้อได้เปรียบเพื่อทดแทนสิ่งที่ขาดหายไป ซึ่งก็เลยมีผลทำให้ทอม(ส่วนใหญ่)ใช้ลิ้นและนิ้ว ได้เก่งกว่าผู้ชาย จะอ่อนโยนมากกว่าผู้ชาย
คราวนี้มาวิเคราะห์ความเก่งคนละแบบกัน เราคิดว่าคนที่เก่งที่สุดคือเพศที่สามารถรวมทั้งความเร้าใจและความออ่นโยนไว้ด้วยกันได้มากกว่า จะผู้ชายหรือทอม ถ้าเก่งถึงขั้นเทพด้วยกันก็คงเก่งใกล้เคียงกันเพียงแต่ทอมมันทำให้ท้องไม่ได้เท่านั้น
เทียบดูนะ
1.ชายขั้นเทพ ทำเร้าใจ เลียก็เก่ง ใส่ความออ่นโยนทำให้ผู้หญิงถึงจุดสุดยอด
2. ทอมขั้นเทพ เลียเก่งใช้นิ้วเก่ง ออ่นโยน ใช้ไอนั่นปลอม ได้คล่องแคล่ว ก็ทำให้หญิงถึงจุดสุดยอดได้เหมือนหรือใกล้เคียงกัน
ปล.อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวของผมนะครับ (ผมเป็นทอมที่อยากเกิดเป็นชาย แต่ในเมื่อมันเกิดมาแล้วก็ทำไรไม่ได้ เคยคิดจะฆ่าตัวตายตอนเด็กๆจะได้มีตรงนั้น ปกติชนอย่างชายคนอื่นๆ แต่ว่าตอนนี้ผมเลิกล้มความคิดนั้นแล้ว ผมว่าเพศอะไรตอนนี้มันไม่สำคัญ สำคัญตรงที่เราได้ทำตัวเราให้เป็นประโยชน์ต่อคนที่เรารัก พ่อแม่พี่น้อง คนรอบๆตัวได้มากแค่ไหนต่างหาก และก็มีคนที่น่าสงสารมากกว่าเราอีกเยอะ บุญแค่ไหนแล้วที่เกิดมาไม่พิการ เอ้านอกเรื่องแล้ว แหะๆ ขอโทษครับ จบๆ )

Tags:
Guest
ความคิดส่วนตัว2
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 11 ก.ค. 09, 21:15 น »

เออใครมีความคิดเห็นกับความคิดของเราอย่างไรบอกด้วยนะอยากได้มุมมองใหม่ๆจ้า

Tags:
Guest
เบื่อคนไม่มีความคิด
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 22 ก.ค. 09, 13:18 น »

หนิ ทำไมถึงคิดแต่เรื่องแบบนี้กันอ่ะ ทำไมไม่เอาสมองไปคิดเรื่องอื่นกันบ้าง คิดแต่เรื่องอย่างว่า ประเทศชาติจะเจริญได้งัยวะ

Tags:
Guest
1238
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 22 ก.ค. 09, 15:17 น »

q*013q*013q*013นิ้วเย็นๆ จะสู้เอ็นอุ่นๆได้ไง q*013q*013q*013q*013

Tags:
Guest
ทอมอ่อนหัด
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 22 ก.ค. 09, 15:58 น »

ผมเป็นทอมผมสนับสนุนให้ผู้หญิงไปชอบกับผู้ชายครับ ไม่ต้องมาชอบกับทอมหรอกครับ เพราะว่าผู้ชายเค้ามีควายนะครับ
ทอมมีแต่นิ้ว กับมีลิ้นที่อดทนเลียให้กับผู้หญิงนะครับ ชอบไปเถอะครับผู้ชายนะครับ เผื่อจะมีลูกได้เลี้ยงลูก แล้วก็อย่าไป
คาดหวังว่าเค้าจะเลี้ยงเรานะครับเพียงแค่เค้าดูแลตัวเองได้ก็พอแล้วครับ
แต่งงานกันแยะๆนะครับ

จาก ทอมอ่อนหัด ที่คิดว่าพวกคุณควรคบกับผู้ชายนะครับมีแต่ ควาย ตัดสระอาออกนะครับ
เพราะว่าผมไปเจอมาคนนึงชื่อวุธเป็นเพื่อนร่วมงานเก่าพยายามมาคุยกับผมทางโทรศัพท์แล้วบอกว่าตัวเองมีควายนะครับ
ผมไม่อยากได้ครับผมชอบเงินมากกว่าครับจำผมไม่ได้เลยมาพูดแบบนี้ครับ

Tags:
Guest
ทอมอ่อนหัด
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 22 ก.ค. 09, 16:05 น »

ผมไม่มีอะไรนะครับเมื่อนี้ผมเจอวิญญาณผู้หญิงด้วยครับมาเอากับผม ผมก็เอากับเธอ ผมก็ทำเป็นคิดว่าผมมีของผู้ชาย
ก็เสียวดีครับ แต่ผู้หญิงที่ชื่อปูเป้คงเสร็จไปแยะ ผมก็เจอแบบนี้ประจำผมรู้มาตั้งนานแล้วครับว่าของคับๆของผู้หญิงเนี่ยบีบรัด
แล้วเรารู้สึกเสียวมากเป็นไง ผมถึงรู้ไงครับว่าผู้ชายดีกว่าเป็นไหนๆ แต่ว่าผมโดนผู้ชายที่เป็นวิญญาณมายุ่งด้วยมีแต่ปวดท้องครับ ผมว่าพวกนี้ฝึกมาไม่ดี แย่ครับ
แต่ก็ติดใจเหมือนกันนะครับผู้หญิงคนนั้นก็เก่งดีเหมือนกันมาให้ผมมีอะไรด้วย ทั้งๆ ที่เธอชอบผู้ชายนะครับ

Tags:
Guest
เต้าทึง
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 22 ก.ค. 09, 16:10 น »

ขอโทษนะครับ...ผมว่าผู้หญิงที่คิดว่า ทอม ดีอะ ผมส่งสัยว่า ผู้หญิงแบบนี้อะเคยโดนผู้ชายฝันแล้วทิ้งอะเปล่าอะ q*016

Tags:
Guest
ปลัดตื้อ
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 22 ก.ค. 09, 16:14 น »

ถ้าคิดว่าทอมดี ให้โดนของผมเข้ารับรองแต๋วแตก กลัวแต่ว่าว่าจะร้องอูย ซีด

Tags:
Guest
i'm fair (ยุติธรรม)
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 26 ก.ค. 09, 21:24 น »

คิดแบบ วิทย์ ดิ (คิดแบบมีเหตุผล จะได้น่าชื่อถือ)
'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''
ฟังนะ
คุณควายย เห็นแก่ตัวชมัด ไอพวกนี้ 555
พวกมึ้งนี้เหมือนกบในกระลา จริงๆ
เวลาคิดอะ มองให้กว้างหน่อย
ไม่มีใครเหมือนกันทั้งหมด แต่ละต่างก็มีจุดเด่น จุดด่อย a mi no ok

Tags:
Guest
นู๋ชอบทอม
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 31 ก.ค. 09, 19:47 น »

อืทเราอายุ 15 อะนะ เราว่าทอมดีกว่าเอาเก่งกว่าเราพูดตรงๆนะเราโดนผู้ชายมา 10 กว่าคนเเล้วเเล้วมาเจอทอมเราว่าสนุกกว่าเยอะถึงจะมะมมีคุณนั้น555+ ( ทอมจิงจัยด้วย)
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 31 ก.ค. 09, 19:52 น »

<a href="http://sanook.info.tm/player/source/szr_super_player.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://sanook.info.tm/player/source/szr_super_player.swf</a>q*003
Tags:
Guest
ลืมไม่ลง
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 6 ส.ค. 09, 21:49 น »

เราเคยทำให้ทอมกลับใจมาแล้วสามคน คิดเอาเองนะว่าใครเก่งกว่ากัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 13 ก.ย. 09, 19:27 น »

ชอบทอมมากว่า

ผุชายรุนแรงไม่สนจัยผุหญิงเราไม่ชอบ

เกลียด ผุชาย มากกกก เหนแก่ตัว

ไม่เคยทำอะไรหั้ยเราพอจัยเหนแต่ได้

ทอมดีกว่าเยอะ

ไม่น่าหลงผิด เกลียดตัวเองชะมัด

Tags:
Guest
แท่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 24 ก.ย. 09, 13:05 น »

ชอบผู้ชายสุดยอดกว่าสุด ไม่ชอบทอมมาก ที่สุด ทอมเป็นผู้หญิง ใช้แต่นิ้ว และปากไม่จต่างจากชายแต่ผู้ชายมี. ....วย และเสียอารมณ์เพราะทอมมีเมน มีมดลูกเหมือนผู้หญิง อย่าไปฝืนธรรมชาติเลย มันไม่จีรังหรอก เดี๋ยวธรรมชาติลงโทษ
Tags:
Guest
คนกลาง
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 24 ก.ย. 09, 14:21 น »

จาทอมหรือชาย ถ้าเลวก็ใม่น่าเอาทั้งนั้นแหระ
เถียงกันยู่ใด้ รำคาน
เอาเวลาที่เถียงกันมาทำประโยชน์เพื่อสังคมดีก่ามะ

Tags:
Guest
ทางผ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 9 ต.ค. 09, 12:32 น »

อ ยา ก ไ ด้ ทั้ ง ทอม ทั้ง ผู้ชาย เลยค๊า

Tags:
Guest
แพ้ไปแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 4 พ.ย. 09, 01:17 น »

ไม่อยากยอมรับเลยนะครับ แต่ทอมเก่งกว่าอ่ะ เจอมากับตัว
พอดีกลุ่มผมมีทั้งชายแล้วก็ทอมน่ะครับ แล้วก็เถียงด้วยเนื่องนี้แหละครับ
ก็เลยพากันไปหา 'หรี่ 5 คน แล้วผลัดกันทำ
ปรากฎว่า 5 คนนั้นเทคะแนนให้ทอมหมดเลยครับ
โคตรอายเลย

Tags:
Guest
ทอม
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 25 พ.ย. 09, 15:40 น »

55

Tags:
Guest
จารุ๊กานปายทามมัยฟะ
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 11 ธ.ค. 09, 12:29 น »

เรื่องงี้...ต้องยกให้ทอมเลย ถ้าไม่เส็ดเธอมั่ยหยุด ไม่เหมือนผู้ชายถ้ามันเสร็จ มันก้อไม่สนใจ
เราหรอก เจอมาแล้ว

Tags:
Guest
ดี้เคยทำบ่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 18 ธ.ค. 09, 19:35 น »

เราก้อเปนคนนึงอ่ะนะที่เคยเจอเรื่องแบบนี้มา แต่เราอ่ะ ไม่เคยโดนผุ้ชายหลอกนะ เคยแต่ทอม เคยมา10กว่าคนละอ่ะ มันก้อสนุกดีอ่ะนะ ถึงทอมจามีไม่คบเหมือนผุ้ชายก้อเถอะนะ แต่อยากจาบอกว่าสุดยอดเลยนะ มีอยุ่คนนึงอ่ะ เราชอบมากเลยอ่ะ ตอนนี้น่าจาอายุประมาน16เท่าๆเราแหละนะ ขอบอกชื่อเลย พี่เค้าชื่อมิ้น บ้านอยุ่แถวอ่อนนุชอ่ะ พอๆๆ ตายและออกนอกเรื่องซะเยอะเลยอ่ะ 555 เราไมุ่ร้อ่ะนะว่าทอมกะผุ้ชายอันไหนมันดีกว่ากัน แต่ทอมอ่ะนะรักเราจิง

Tags:
Guest
ชมพู่
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 20 ธ.ค. 09, 21:59 น »

แย่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทอมไม่ได้เรื่องเลย คบมาหลายรูปแบบแล้ว แต่ก็มาจบที่ผู้ชายดีกว่า มีครบชุด ครบรูปแบบ เรากับเพื่อนอยู่โรงเรียนหญิงล้วนมา 6 ปี เจอมาทุกรูปแบบ แต่ก็ต้องเลือกนิดนะว่าจะครบใคร ทอมนะน่ารัก เอาใจเก่งทุกอย่าง แต่เรื่องนั้นเราว่าไม่เลย

Tags:
Guest
ทอมเลียแตดปลิ้นมาแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 24 ธ.ค. 09, 21:28 น »

อันสตรี มีรู กูมีเอ็น ไม้เห็นแค

Tags:
Guest
ยังไง
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 13 ก.พ. 10, 16:12 น »

แล้วแต่คนชอบ อยากได้ของปลอมมาทำกะเมียดู 55+

ใช้นิ้วเบื่อแระ q*00

Tags:
Guest
MooNaow
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 13 ก.พ. 10, 18:49 น »

นิ้วเย็นๆ ก็แทนท่อนเอ็นอุ่น ได้!!!
Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2 3 4

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม