หน้า: 1 2 3 4

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ทอมกับผู้ชายใครทำเก่งกว่ากัน  (อ่าน 130370 ครั้ง)
Guest
1127
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 25 ก.พ. 10, 14:58 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ไม่รุ้อ่ะว่าคัยเก่ง

เพราะไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายหรือว่าทอม

เเต่ก้ออยากรุ้นะ

ว่าคะยดีกว่ากัน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
จุ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 27 ก.พ. 10, 16:26 น »

ก็ผู้ชายอ่ะดิ
สะดวกครบครันทั้งทิ่มทั้งแทง
มันสุดยอด ของหนูฟิตค่ะ
ใครอยากก็แอดมานะค่ะ
รอนาๆๆๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
whan
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 13:21 น »

ทอมแท้คัฟ ขอขอบจัยนะคัฟที่ยังเหงทอมมีดียุบ้าง ยอมรับว่ายังไงผู้ชายก้อดีกว่า

สักวันหนึ่งยังไงผู้หญิงก้อต้องเลือกผู้ชาย เคยเจอมากับตัวแร้วฮะ แต่ไม่โกรธเขาหรอก

เราเข้าจัยและยอมรับฮะ

Guest
ดกดกด
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 22 มี.ค. 10, 12:43 น »

เราว่าทอมดีกว่าอะ

ผู้ชายแมร่งพอมันเสร็จก้ทิ้งเราสะละ

ทอม เล้าโลมดีอะเราว่า เลียเก่งด้วย โอ้ยย เสียวว

Guest
นิ้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 16 มิ.ย. 10, 12:59 น »

q*056 ก้ต้องทอมดิ ... พุชายมันไม่ได้เรื่อง
ขยะแขยงดั้ว ทอมหล่อก่ามันก่าเยอะ

Guest
เคย
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 22 มิ.ย. 10, 08:53 น »

เคยมีไรกับทอมชอบมากเสียวมีความสุขทุกครั้งเขาจะทำให้เราเสร็จทุกครั้งโดยที่เรานอนเฉยๆไม่ต้องทำอะไร ตอนหลังเลิกกันเพราะมีปัญหาเรื่องเงิน มามีแฟนเป็นผู้ชาย เห็นแก่ตัวระบายอย่างเดียวไม่นึกถึงเราก็ต้องแอบไปหาทอมถ้ามีโอกาส แต่คนปัจจุบันไม่เสียวเหมือนทอม แต่เราก็เสร็จทุกครั้งเขาให้เราทำให้เขาโดยการดูดเลียพวงสวรรค์เขาจะชอบมากบอกว่าเราสุดยอดเราก็ได้อารมณ์เวลาเห็นเขาเสียวพอทนไม่ไหวเราก็ขึ้นควบเต็มที่จนเราเสร็จเขาก็ทำอีกหลายท่าจนกว่าเขาจะเสร็จแต่นานๆเจอกันทีต่างคนต่างมีหน้าที่..คิดถึงที่รักนะ q*042

add
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 22 มิ.ย. 10, 12:55 น »

ตั้งแต่มีสามีผู้ชายมาตลอดเวลา20ปี มีลูก2คน เราไม่เคยมีความสุขกะเค้าเลย
แต่วัน1มีทอมเข้ามาจีบ เราเลยอยากลองทอมบ้าง ว่ารู้สึกยังไง สุดท้ายเรา
ติดใจทอมมากกว่า ทอมคนนี้เก่งมาก เค้าไม่ใช้ของปลอมเลย เค้ามีความสามารถ
เฉพาะตัวของเค้าจริง ๆ เค้าใช้ลิ้นให้ฉัน จนฉี่แตกไป2ยกเลย ฉันมีความสุขกับทอมคนนี้มาก
เค้าอายุ25 ส่วนตัวฉันเอง44แล้ว ฉันจึงโบกมือลา สามีที่บ้านไปอยู่กินกับทอมคนนี้แทน
เพราะเราเข้าใจกันมากกว่าด้วย พี่รักเธอนะที่รัก

Guest
ดาว คบ ทอม
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 24 มิ.ย. 10, 16:48 น »

ทอมดีกว่าผู้ชายทอม ผู้ชายโกหกมันไม่จิงจังกับผู้หญิงจิงๆๆๆผู้ชายมันฟันแล้วทิ้งมันไม่เหมือนทอมมันฟนแล้วไม่ทิ้ง
q*078

Guest
ธรรมชาติ คือ คำตอบ
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 29 ก.ค. 10, 21:22 น »

ธรรมชาติ คือ คำตอบ

เพราะเค้าสร้างมาแค่ 2 เพศ

ช กะ ญ เค้าไม่ได้สร้างเพศทอมนิ

อีกอย่างลองคิดดู ทำไมทอมเปน ญ ทำไมต้องเปนทอมอะ

ขาดความอบอุ่นหรอ หรือ เปน ญ แล้ว ไม่มีคนชอบ

ทอมบางคนเลวกว่า ช เยอะแยะ

ปล.ลองคิดดูนะครับ

Guest
Mika
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 29 ก.ค. 10, 22:27 น »

ไม่เคยคบทอมค่ะ มีแต่ผู้ชาย แต่อยากลองกับผู้หญิงจิงๆ อ่ะค่ะ ที่ไม่ใช่ทอม มีผู้หญิงคนไหนสนใจป่ะค่ะ แค่ลองเล่นๆ
แอดมาได้นะค่ะ may_yave@yahoo.com

Guest
บิว
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 21 ส.ค. 10, 20:52 น »

คนเราเกิดมาในสิ่งที่เปงก็
ควรจะเปง ยังไงเกดมาชายคู่กับญ ยังไงเเพ้ของจริงนะฟังเเล้วนำไปคิดนะ เกลียดทมอเจ้าชู้ q*012ไมใช่ดี้บิว

Guest
sa100
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 8 ก.ย. 10, 10:48 น »

........ลองคิดดู.......

ถ้าผู้ชายดีจิงทำไมทอมดี้ถึงเยอะนัก

ถ้าผู้ชายดีจิงทำไมต้องอกหักเพราะยิ๋งหนีไปคบทอม

ทอมไม่ได้เลวทุกคน

คุนเคยคบทอมและผู้ชายแล้วหรือยัง

ถ้ายังอย่าด่วนสรุป

เรื่องsexคุนรู้ได้งัยว่าทอมสู้ผู้ชายไม่ได้

คุนเคยลองแล้วหรือ

ทอมที่ดีมีเยอะรวมถึงแฟนเราด้วย

เค้ามีงานมั่นคงนิสัยดีทุกอย่าง

อบายมุขไม่แตะ

.....ถ้าคุนอยากรู้ต้งลอง...

Guest
newton
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 8 ก.ย. 10, 12:38 น »

ผู้ชายดีดี เจ๋งกว่าทอมเยอะ ทอมชั่วๆมีถมไป อย่างทอมไฮโซที่เป็นข่าวอยู่กะดารานมโต***ห่วยแตก ใช้เงินล่อเบื่อก้อทิ้งเหมือนกัน 5555+

Guest
ลองคิดดู
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 13 ก.ย. 10, 09:09 น »

คุนจะมาทะเลาะอารายกับเรื่อง หยังงี้คับ

เเค่คนเราพอจัยนัยสิ่งที่เป่งยุก้อพอ

เเต่การที่ ทอมเขาเข้าจัยผู้หยิงนั่นเพราะเขาเพศเดียวกาน

ผู้ชายเเต่ต่างอย่างจะหยาบบ้างหรือเลวบ้างนัยบ้างที

ก้อยอมรับว่าผมเองก้อเลวเหมือนกัน

ผู้หยิงเขาก้อย่อมเลือกทางที่ดี กว่า

สมมุติ ผู้ชายน่าตาดีเเต่เลวกับทอนสักคนน่าตาธรรมดามากเเต่นิสัยดี

เปงผมผมก้อเลือกทอมเพราะ คบเเล้ว มัน สบาย จัย

ส่วนอั๊ยเรื่องsexอ่ะ ทอมเขาเก่งกว่า

เพราะเค้า รู้จุดดีกว่า ผู้ชายอย่างเรา

ไม่เเปลกหรอ ที่ผู้หยิงจาคบกับทอมเพราะสาเหตุนี้

ปล.ชายเราก้อสู้ๆๆกานต่อไป 55+

Guest
Neoคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 5 ต.ค. 10, 14:29 น »

จะบอกให้นะคับ ผมว่าไม่ว่าชายที่มีเอ็น หรือทอมที่ใช้นิ้วหรือลิ้น ผมว่ามันก็แล้วแต่คนชอบนะคับอย่าเพิ่งด่วนตัดสิน แล้วแต่ความสามารถคน ชายที่เขาว่าสุดกว่าน่ะเพราะชายเป็นเพศที่ถูกสร้างมาให้เป็นพ่อ เป็นผู้กระทำ ส่วนทอมเป็นผู้มีกรรมทำให้ชอบเพศเดียวกัน แต่ไม่ว่าจะทอมรึชายทำ ผู้ ญ ไม่เลือกชายหรือทอมเสมอไปหรอกครับ มันขึ้นอยู่กับว่าพวกเธอๆทั้งหลายจะเทใจให้ใครมากกว่า ง่ายๆคือ ถ้าคนรักทำให้แม้มันจะไม่ได้สุดยอดเร้าใจกว่า แต่ผมว่ายังไงมันก้สุขใจกว่านะคับถ้ารักกันจิง
Guest
ืNONAME
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 26 ต.ค. 10, 21:04 น »

นิ้วเย็นๆจะสู้เอ็นอุ่นๆได้ไงล่ะ?55

Guest
Kka
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 26 ต.ค. 10, 23:35 น »

เคยคบกับผู้ชายนะ...แล้วก้อเปนคนบอกเลิกเองด้วย ผู้ชายมีครบก้อจิง แต่ก้อเห็นแก่ตัว
นึกอยากจะทำก้อใส่ ไม่สนใจอีกคน เสร็จก้อเลิก แป๊บเดียวอีกต่างหาก
ส่วนทอมเค้าเอาใจเก่ง คงด้วยมีส่วนที่เป็นผู้หญิงทำให้มีความใส่ใจ (ในหลายๆเรื่อง) มากกว่าผู้ชายเยอะ
ถ้าพูดถึงเรื่องบนเตียง ไม่ต้องห่วง เล้าโลมเป็นเลิศแทบทนไม่ไหว ใช้ปากกะลิ้นเก่งสุด ๆ (ผู้ชายบางคนไม่ชอบทำตรงนั้น เราก้ออดคิดไม่ได้ว่ารังเกียจรึป่าว ในขณะที่เราใช้ปากให้เค้าออกจะบ่อย) ทอมนะถ้าเราไม่เสร็จไม่เลิก (เคยเป็นชั่วโมง)
...เรื่องเซ็กส์ไม่ได้สำคัญว่าเสร็จหรือไม่ แต่ความสุขมันอยู่ที่การสัมผัสเราด้วยความรักมากกว่าค่ะ

Guest
แมวเมียว
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 27 ต.ค. 10, 00:35 น »

ทอมหรอ เคยโดนผมมาแหละ กลับใจเป็น ญ เหมือนเดิมเลย ฮาฮา ตอนนี้มีลูกด้วยกันแล้วกันครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 22 พ.ย. 10, 03:41 น »

เราไม่ชอบผู้ชายและไม่ชอบทอม แต่เราชอบผู้หญิงจริงๆ

Guest
tomnukhgk
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 28 ธ.ค. 10, 22:15 น »

แล้วแต่ความชอบคับ

ถ้าถามว่าคัยเก่งกว่าคัย

มันต่างกันแค่ของแท้กับของเทียมอ่ะคัฟ

เพราะแต่ละคนชอบไม่เหมือนกัน

ป.ล เปนทอมแล้วผิดตรงไหน

มันเลือกเกิดไมได้

สมเภทพวกจิตต่ำเกลียดทอมจิงๆๆ

Guest
มาบอกนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 30 ธ.ค. 10, 18:18 น »

ผมไม่รู้อะ พอผมทำกะแฟนสาวผม ผมก็อยู่ข้างล่างตลอด

Guest
LovE ToM
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 17 ม.ค. 11, 20:05 น »

ขอโทษนะครับ...ผมว่าผู้หญิงที่คิดว่า ทอม ดีอะ ผมส่งสัยว่า ผู้หญิงแบบนี้อะเคยโดนผู้ชายฝันแล้วทิ้งอะเปล่าอะ q*016

ขอโทดนะคะผู้หญิงที่ไม่เคยโดนผู้ชายฟันมาเลย แต่ชอบและรักทอมเนี่ยก็มีน๊ะ เราก็หนึ่งในนั้น กรุณาให้เกียรติผู้หญิงหน่อย อย่าคิดว่าผู้หญิงทุกคนจะง่ายกะผู้ชายขนาดนั้น ก็เด๋วนี้ผู้ชายส่วนมากมีแต่พวกเหนแก่ตัว ผู้หญิงส่วนมากเลยไปคบทอมหมดไง กรุณามองดูตจัวเองบ้างน๊ะ q*011
Guest
คนรักทอม
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 21 ม.ค. 11, 01:20 น »

ผู้ชายมันนกกระจอกยังไม่ได้ทันได้กินน้ำเรย พอมันเส็ดก้อนอน นิ่งเปงตาย ห่วยจิงๆ ปล่อยให้เราค้างคา

พอมันเส็ดไม่เคยสนใจความรู้สึกผู้ ญ หรอก เราไม่โง่นอนเปงท่อนไม้ให้มันเอาหรอก เหงกุเปงอะราย ห่วยไม่ได้เรื่อง กระจอก

ไม่ค่อยจะเล้าโลม ด้วยความอ่อนโยนคิดเปงจะทิ่มอย่างเดียว ห่วงแต่เรื่องตัวเอง คิดแต่จะรีบๆทิ่มให้ตัวเส็ด พอมาคบก่ะทอม

ห่างกันฟ้าก่ะเหว เค้าค่อยๆ บรรจงจูบ ลูบคำ กระซิบที่ข้างหูว่าฉันรักเทอ ชื่นชมเรื่องร่างเรา ค่อยๆไซ้ทั่วทั้งตัว ไม่เร่งรีบ เลียให้

เส็ด1ครั้ง ละโดน จีสปอต์ เส็ด ทั้งหลายที ละเราก้อเลิกก่ะผู้ชาย บอกว่ามัน ไม่ได้เรื่องสู้ แฟนทอมมันไม่ได้ บอกให้มันไปตัด

ไข่ทิ้งซะเถอะ มีก้อไม่ได้เรื่อง ทำได้แต่ลูก พูดทิ้งท้ายให้มันเจ็บ 555 ก้อไม่ค่อยจารับกันหรอก มีแต่ไข่ทิ้งกันเอาไว้ เหงเพื่อน

ชั้นหลายคนละ โบกมือลาพวกนกกระจอกทั้งหลาย 555 เข้าไหมตอนนี้ทอมมันแรงงงงงงงงงง รู้ซีกันไหมพวกนกกระจอกเอ้ยย

Guest
กุ๊ก
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 21 ม.ค. 11, 11:25 น »

ถ้าไม่คิดเรื่องลูก แล้ว น่าจะเหมือนกัน ทอมคงจะทำให้มีลูกไม่ได้นะ
แต่ผู้ชาย ที่ไม่เล้าโลม จะพา ญ ไปได้ถึงไหนกัน จุดสุดยอดไม่ต้องพูดเรย
ตอนจีบกันไหม่ๆ แหม บริการเติมที่ สุดยอดสารพัด พอแต่งแล้ว
ของขึ้นตอนไหน ก็เสียบเรย ทำใจ เลือกเขาแล้วนิ ทนเอา q*009
<a href="http://www.ruttigalmusic.com/Music/P16-ContemClassic/01ContemClassic.mp3" target="_blank" rel="nofollow">http://www.ruttigalmusic.com/Music/P16-ContemClassic/01ContemClassic.mp3</a>

Guest
ร้ายเดียงสา
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 21 ม.ค. 11, 13:04 น »

ไม่มีอะรัยมาแชร์ค่ะ
เท่าที่อ่านมาก้อสนุกดี ขำๆ แบบว่าโรคจิต...รึป่าวเราอ่ะนะ
เคยมีแฟนเปนทอมนะ แต่ไม่เคยมีไรกัน(เรายังเด็กอ่ะ มันไม่ดีจ้า)
แต่อยากรู้อยากเหน 5555555
Guest
รมรม
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 25 ม.ค. 11, 20:37 น »

มันก้แล้วแต่ว่าคัยชอบยังไงแต่สัมหรับฉานแล้วทอมดีกว่าผู้ชายก้ตงที่ทอมเข้าจัยญิ๋งมากกว่าชายนรุว่าเราต้องการอไล
ทอมไม่เหมือนผู้ชายบางคนที่ฟันแล้วทิ้งไม่รับผิดชอบเลวจิงๆๆเลย ช นิสัยโซ

Guest
sky1526
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 26 ม.ค. 11, 10:41 น »

ทอมเหรอจะสู้ผู้ชายผมเถียงหัวเด็ดตีนขาดเลย เพราะถ้าบอกว่าใช้นิ้วผมเชื่อว่านิ้วผู้ชายใหญ่กว่า ถ้าถามถึงลิ้นผมว่าผู้ชายลิ้นยาวกว่าและแข็งแรงกว่า และที่เด็ดสุดทอมมันไม่มีคุณนั้นเพราะฉนั้นเหตุผลแค่นี้ก็ทำให้ผู้ชายเหนือกว่าเห็นๆ 5555

Guest
เฟย์
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 8 ก.พ. 11, 17:17 น »

ทอม ดีกว่าอยู่แล้วค่ะ ใครว่าผู้ชายดีกว่าทอมทอม
เอาเก่งกว่าผู้ชายอีก เอาทั้งวันทั้งคืน สามวันติดต่อกันก็มี
ผู้ชายมันก็แค่เอาเสร็จแล้วก็เหนื่อยแล้วก็หยุดแต่ทอม
เหนื่อแล้วก็พักแล้วพอหายเหนื่อยก็เอาอีกข้ามวันข้ามคืน
ก็ยังได้ทอมด๊กว่าอยู่แล้วค่ะ q*012q*00q*022

add
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 9 ก.พ. 11, 08:45 น »

ผมเปนทอมนะคับ แต่ก้องงว่า ทอม 99.99% ใช้นิ้วหมด ร่างกายที่พ่อแม่หั้ยมา ทำมัยถึงไม่เอามาใช้หั้ยเป็นประโยชน์หล่ะคับ จะใช้นิ้วทำไปทำมันกัน ก้อเอาแบบที่ผุชายทำผุหญิงนี่แหล่ะ ถึงจะเรียกว่าสูสีกัน ผุชายเค้าทำยังไง เราก้อทำอย่างงั้นแหล่ะ นิ้ว กับ ของปลอมอารัยต่างๆนาๆ มะจำเป็นหรอกคับ ส่วนลิ้นก้อเปนแ่ค่ Accessories เท่านั้น มะได้เรียกว่าเปน Full Obtion คัยสงสัยว่ายังงัย แอดมาถามได้ที่ freakout.zs@hotmail.co.uk

Guest
ตัวเรา
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 13 มี.ค. 11, 19:34 น »

เราว่านะเราก็คบผู้ชายแล้วเราก็มีทอมเราว่านะเค้ารับเราไดเพราะเราเป็นตัวเราไม่ใช่ใครที่ไหนหรอกคะ แถมแฟนทอมก็รักเราดีแต่เค้าทำเฉยๆบ้างอย่างเค้ายังรับได้เลย ส่วนผู้ชายที่คบเค้าก็รับเราได้เช่นกันเพราะเราคือเรา...... q*021

Guest
สงสารอะ
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 13 มี.ค. 11, 22:29 น »

คุณ นู๋ชอบทอม อายุ 15 ผ่านชายเป็น 10 แล้วเหรอ q*005

add
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 15 มี.ค. 11, 00:37 น »

q*022เข้ามาอ่านเฉยๆโนคอมเม้น กิ กิ q*00

Guest
nnum
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 15 มี.ค. 11, 08:58 น »

ของปลอมได้เปรียบครับ น้ำไม่แตก ไม่ยุบ ทำได้ตลอด 24 ชม.

Guest
5555
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 22 มี.ค. 11, 19:13 น »

ทอท ดี กว่า เอา ใจ เก่ง กว่า ง้อ ง่าย ด้วย q*021q*021q*021q*021

Guest
ดิว
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 28 มี.ค. 11, 10:34 น »

เราว่าทอมน๊ เพราะทอมอ๊าาา
ทัมหั๊นเราถึงจุดสุ๊สยอดเยอะก่าผุ้ชาย เราก่ะมีแฟนเปงทอม เค้าสัยไจ๋
เราดีมั๊ก ๆ ๆ

Guest
bobbtyy
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 27 เม.ย. 11, 00:17 น »

ทอมค่อยๆปลุกอารม และจูบตรงหัวหน่าว จากนั้นก็เลีย หนักแน่นขึ้นมากขึ้น
และใส่นิ้ว สุดแรง ^_____________^ซี้ดดดดมาก ขอบอก q*002q*002q*002q*002

add
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 27 เม.ย. 11, 14:56 น »

บันเทิง บันเทิง!!!

Guest
โม
เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 19 ก.ค. 11, 04:25 น »

หัวใจสำคัญกว่าร่างกาย

ไม่ว่ายังไงเราก็ ชอบ ทอม

เราอ่ะเคยเปนดี้นะ แล้วทีนี้ก็มาลองคบ ผช

พูดจาหลอกเราสารพัด โว้ะ ทุเรศ ยืมตงยืมตังค์

เกลียดมัน ไม่อยากจะพูด (ไม่เคยโดนมันเอานะเพราะไม่ยอม)

ตอนนี้กลับมาเปนดี้แระ สบายใจกว่ากันเยอะเลย ไม่หนักใจด้วย

จริงๆแล้วเราว่าเอาเก่งไม่เก่งมันไม่สำคัญหรอก สิ่งสำคัญคือ ข้างในหัวใจเปนไง

ชีวิตนี้สั้นนัก อย่าหาเรื่องปวดหัวใส่ตัวเลยดีก่า เตือนเลยนะด้วยความหวังดี q*073

Guest
อิ๋ง
เรทกระทู้
« ตอบ #83 เมื่อ: 23 ก.ค. 11, 17:27 น »

อุ๋งว่าจะเป็นทอมที่ดีกว่า เพราะทอมมันเข้าใจเรา

มันรู้ว่าเราชอบอะไร แบบไหน

ผู้ชายมันไม่รู้เลยว่าเราชอบอะไรแบบไหน

มันเอาแต่ความรู้สึกของมัน

เกลียดผุ้ชายว่ะ(ยกเว้นคุณพ่อ)

รักทอมนะ จุ๊ๆๆๆๆๆๆ

Guest
SE
เรทกระทู้
« ตอบ #84 เมื่อ: 24 ก.ค. 11, 12:46 น »

สงสัย จะชอบ ท้องก่อนแต่ง ท้องไม่มีพ่อ

Guest
mmmm
เรทกระทู้
« ตอบ #85 เมื่อ: 24 ก.ค. 11, 18:25 น »

เราก็อยากลองกับทอมเหมือนกันเลย...แต่เราเป็นผู้ชายน่ะ เราคิดว่าทอมเด๋วนี้บางคนสวยกว่าผู้หญิงอีก สะอาดด้วย q*073

Guest
รักทอม
เรทกระทู้
« ตอบ #86 เมื่อ: 13 ส.ค. 11, 22:03 น »

ทอมสิ อย่าบอกว่าคุนทอมๆๆๆๆ ทำเก่งมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เอาสะเราหลงเร้ย

แต่ผู้ชายมันไม่ได้เรื่อง q*077 ห่วยแตก พอมันเสดมันก็พอ ทุเรส!!!!!! ไม่สนเราเลยว่าจะเสดหรือเปล่า
แต่ทอมนี้สิทำจนเราเสดไปหลายรอบ
Guest
น้องออยน่ารัก
เรทกระทู้
« ตอบ #87 เมื่อ: 7 ก.ย. 11, 22:12 น »

q*062q*062q*061q*073q*073q*078ทอมดีกว่าเคยมีอะไรกะพวกผูชายพอได้มันก้อเลิกอยากลองคบทอมดูบ้างwww.facebook.com/น้องออย น่ารัก

Guest
ผู้หญิงที่โชคดี
เรทกระทู้
« ตอบ #88 เมื่อ: 17 ก.ย. 11, 22:48 น »

แฟนเราเป็นผู้ชายแต่เขาทำให้เราถึงสุดยอดก่อนเขาถึงเอาของเขามาใส่จนเสริจ อุ้มไปล้างให้ด้วย ทำบ่อยเกินจนเราขอให้เบาลงหน่อย เขาบังคับเลยนะให้พูดเรื่องนี้กับเขาอย่างตรงไปครงมาห้ามปิดบัง อยากเมื่อไรให้มาจับมือแล้วทำตาหวานใส่เขา ถ้าจับมือแล้วบีบคือต้องการด่วน ถ้าบีบมือแรงคือต้องการด่วนมาก เขาจะเห็นใจและสงสารเรามากมื่อเราบีบมือเขาแรงๆ แต่เวลาเขาต้องการจะบอกว่า "ที่รักคืนนี้ผมขอนะ" ตอนคลอดลูกหมอทำคลอดเย็บแผลให้ฟิตกว่าเก่าอีก แฟนบอกว่าชอบมาก ถนอมเราดีมาก ไม่ทิ่มแรงทำอย่างอดทน กลัวเราเจ็บ ชักเข้าชักออกอย่างช้าๆ ชอบเสียวนาน พอใกล้เสริจก็จะขอให้เรากอดเขาแรงๆ แล้วมีเสียง อึนๆๆๆๆๆประมาณ สิบกว่าครั้งได้ก็คือเสริจสำหรับเขาแล้ว นอนกอดกันสักห้านีก็จะอุ้มเราไปล้าง นี่เป็นผู้ชายดีๆ ยังมีอยู่ในโลก และก็เป็นบุญของเราที่ได้เจอและแต่งงานกับเขา

Guest
เรื่องธรรมชาติ
เรทกระทู้
« ตอบ #89 เมื่อ: 7 ต.ค. 11, 15:38 น »

จะคบใครก็ไม่เกี่ยวกันผู้หญิงรักทอมก็มีเยอะแยะ ผู้ชายถ้าอยากมีคนดีๆเป็นแฟนก็ปรับปรุงนิสัยหมั่นแท็กแคร์ดูแลผู้หญิง ผมก็ผู้ชายหน้าตาก็งั้นๆ ผิวก็คล้ำๆ ถ้ารู้ว่าเราสู้ไม่ได้ก็ปรับปรุงตัวให้เขาเห็นคุณค่าในตัวเราไม่ใช้มาด่าเขานะครับ ทำให้แย่ลงไปอีกแต่พูดถึงเรื่องครอบครัวและภูมิฐานแลัวผู้หญิงยังไงก็ต้องเลือกผู้ชายครับเพราะผู้หญิงเขาต้องการที่จะมีครอบครัว มีความสุขกับคนที่รักเขาและดูแลเขา ส่วนทอมเองเขาก็รักหญิงหญิงก็รักเค้าอันนี้ห้ามไม่ได้จิตใจคนครับ ถ้าเป็นยังงี้ก็ปรับปรุงตัวเองครับ และซักวันก็จะมีคนเห็นคุณค่าในตัวคุณ แต่ถ้าถามผมว่าเกลียดทอมไหม ผมไม่เกลียดครับ ธรรมดาๆ เขาไม่ได้ทำอะไรผิดนี้ทอมดีๆเยอะแยะ ผมก็มีเพื่อนเป็นทอมเพราะเล่นสเก็ตด้วยกันและแอบชอบมัน เคยจูบมัน ผมก็โดนชกซิครับ ฮ่าๆ ไม่เป็นไรหรอกครับ หมัดทอมไม่ค่อยแรงยังมีความอ่อนโยนของผู้หญิง มันบอกเล่นห่าอะไร เดียวชกปากแตกก็เฮฮาอ่ะครับวัยรุ่น แต่มีคั้งนึงที่เดอะมอลล์บางกระปิผมเดินอยู่ผ่านน้อมจิตร ก็มีทอมเดินชนและสเก็ตผมร่วงเขาก็ไม่ขอโทษผมเลยบอก ทำตัวได้ห่ามาก เดินชนคนอื่นและยังไม่ขอโทษอีกพูดดังๆ คนหันมาดูเพราะผมจะไม่ทำร้ายทอมหรอกครับ ยังไงก็ผู้หญิง ด้วยนิ ก็กลายเป็นโดนประจานเลยทอมคนนั้น แต่ถ้าจะให้พูดว่าเกลียดอะไรไม่เยอะครับ เกลียดเพื่อนนิสัยเสีย เกลียดทอมขี้เก๊กเก๊กหมายถึงเราอยู่เฉยๆ ธรรมดาและมาก๊วนโอ้ย หรือดูถูก ถ้าเก๊กธรรมดาไม่ว่า และเกลียดผู้หญิงหลายใจอันนี้เกลียดที่ซู้ด ฝากไว้กันเพราะสมันนี้อะไรๆ ก็เปลี่ยนไปมากแม้กระทั่งเรื่องเพศหัด ยอมรับ และทำความเข้าใจ ดีกว่าใช้อารมณืครับ q*071q*071q*062

หน้า: 1 2 3 4

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม