หน้า: 1 2 3 4

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ทอมกับผู้ชายใครทำเก่งกว่ากัน  (อ่าน 130421 ครั้ง)
Guest
คนรักแฟน
เรทกระทู้
« ตอบ #90 เมื่อ: 5 พ.ย. 11, 18:32 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ก่อจิงๆอะ ก่อมีเเฟนเป็นทอมนะ เเต่ก่อที่จะมาคบกะทอมอะ ก่อเคยคบกะผู้ชาย ตอนเเรก ก่อไม่เคยคิดอย่าจะคบทอมหรอก เเต่พอดีพี่เปนทอมเเร้วก่อมีผู้หญิงอะ มาติดเยอะมาก เรยอย่าลองคบทอมดุ อย่ารู้ว่าทอมมีรัยดี เเต่พอคบเเร้วรู้เรยอะ ว่าดีมาก เค้าเข้าใจเรากว่าผู้ชายอะ ตอนเนี่ยลืมไปเรยผู้ชายอะ ดี้ทุกคนอะก่อต้องมองว่าทอมอะดีกว่าผุ้ชายยุวเเร้ว

ขอบอกไว้เรยนะว่า
ดี้สวยแต่ไม่ดี...ดี้ดีแต่ไม่สวย...ดี้รวยแต่มันแหล..ดี้แท้เค้าไม่เอาผู้ชาย..
(จำไว้ให้ขึ้นใจนะหนู ๆ )

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ดร.ไม่เผยนาม
เรทกระทู้
« ตอบ #91 เมื่อ: 15 พ.ย. 11, 01:10 น »

สำรหับตัวผมนะครับ ถ้าคิดแนวทางกายภาพแล้ว
ผู้ชายหน้าจะเหมาะกว่าผู้หญิง แต่ปัจจุบันสังคมป่วยครับ ผู้ชายก็ไปเป็นเกย์ เป็นตุ๊ดมั่ง
ผู้หญิงปัจจุบันก็ เป็นดี้มั่ง ทอมมั่ง นี้ก็เป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้สังคมป่วยได้เช่นกัน
การที่ผู้หญิงในบางกลุ่มอาจจะชอบทอมและเกลียดผู้ชาย เพราะเหตุใดผมก็ไม่ทราบเหมือนกันเป็นเหตุผลของเค้าเอง
ส่วน ทอม อาจจะดูแล และเอาใจใส่ผู้หญิงได้ดีกว่าผู้ชายก็เป็นไปได้30% เพราะเนื่องจากทอมเป็นผู้หญิงมาก่อนในสมัยเด็ก
ทำให้รู้ว่า ผู้หญิงสนใจอะไร ชอบอะไร ต้องการการดูแลอย่างไร ซึ่งส่วนนี้ทอมอาจจะได้เปรียบกว่าผู้ชาย
แต่ไม่ใช่ว่าทอมจะดีกว่าผู้ชายไปซะทั้งหมด ผู้ชายก็บางคนก็ไม่รู้ว่า ผู้หญิงเค้าชอบอะไร ต้องการดูแลอย่างไร
ในเหตุนี้ผู้ชายเราจึงใช้อารมณ์และใจในการชักจูงให้ผู้หญิงสนใจ ตัวผมก็มีแฟนมาก่อนแต่ก็ไม่เคยมีเพศสัมพันธ์อะไร(ของผม--ไม่ได้เล็กนะครับ) ก็พอจะมีประสบการ์ณของส่วนนี้บ้าง พอละกันนะครับไม่รู้จะพิมพ์อะไรละ พิมพ์มากกว่านี้เดี๋ยวจะไปเบียดเสียดอะไรเข้า
ปล.เนื้อหาในนี้ผมเขียนเองซึ่ง ถ้าไม่ถูกใจหรือไปกระทบกระเทือนอะไรก็ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ผู้ ญ แท้
เรทกระทู้
« ตอบ #92 เมื่อ: 17 พ.ย. 11, 15:21 น »

q*062q*062q*062q*072 ผู้ชายค่ะ!!!!!!!! แตกได้ด้วย q*073q*073

Guest
--
เรทกระทู้
« ตอบ #93 เมื่อ: 17 พ.ย. 11, 19:16 น »

q*074 แล้วแต่คนจะคิดนะคับ แต่สำหรับเรา หยิงที่เคยคบกับทอมแล้วเลิกไปแป็นแฟนกับผู้ชาย สุดท้ายก้กับมาคบกับทอมอีก เทอบอกว่าผู้ช่ยก้สู้ลลาทอมไม่ได้ แล้วความจิงไจก้ไม่มีไห้

Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #94 เมื่อ: 18 พ.ย. 11, 22:08 น »

มีเพื่อนสนิทเธอเสียสาวครั้งแรกให้รุ่นพี่เป็นทอมนะ เธอมาบอกว่ามีความสุขมากๆ ตอนหลังโดนแฟนทอมหักอก แล้วเปลี่ยนใจไปมองผู้ชายแทน แต่งงานไปกับผู้ชาย แอบถามว่า อะไรดีกว่าอะไร เธอบอกว่าเลือกได้เธอเลือกผู้ชายดีกว่า ถามว่าดียังไง เธอบอกว่าให้ฟิลลิ่งการสอดใส่เป็นอะไรสุดยอดมากกว่า แล้วก็ทำเธอป่องได้อีกด้วย หุหุหุ จบข่าว

Guest
ปลาวาฬทราย
เรทกระทู้
« ตอบ #95 เมื่อ: 19 พ.ย. 11, 00:38 น »

เกลียดคำที่ผู้ชายมันชอบบอกว่า ทอมมันจะดีกว่าผู้ชายได้ยังไง ฟังแร้วจุกอ่ะ TT_TT เลยต้องทำให้ตัวเองพัฒนาอยุ่เรื่อยๆ 555

Guest
มีแฟนทอม
เรทกระทู้
« ตอบ #96 เมื่อ: 23 พ.ย. 11, 13:58 น »

เราก้อมีแฟนเปนทอมนะ เค้าเปนผู้ใหญ่ เอาใจ ดูแลเราทุกอย่าง จนบางครั้งยังบอกะเค้าเลยว่าทำแบบนี้จะทำให้เราเคยตัว เราคบกันแบบเปิดเผย ที่บ้านก้อรู้ว่ามีแฟนเปนทอม(แต่ท่านคงไม่ค่อยพอใจ เพราะเราเปนลูกคนเดียว) แต่เราก้อคบกันมาเกือบ4ปี เวลาไปไหนก้อไปรับไปส่งทุกที่ เรืองการบ้านก้อไม่ขาดตกบกพร่อง เลีย+ดูด+แทง(นิ้ว) ทำให้เราเสียวมากๆ เวลาเสียวเราชอบมีเสียงร้อง แฟนไม่เคยว่าเลยปล่อยให้เราร้องจนเค้าทำให้เราเสร็จทุกครั้ง เวลามีไรกันมีความสุขมาก วันหยุดมีไรกันตั้งแต่เช้า-เย็น ตกเย็นกินข้าวเสร็จสักพักก้อต่อยาว

Guest
ทอม
เรทกระทู้
« ตอบ #97 เมื่อ: 10 ธ.ค. 11, 15:59 น »

ทอมดิเพราะทอมเข้าใจมากกว่า

Guest
Rotorua's tongue
เรทกระทู้
« ตอบ #98 เมื่อ: 14 ธ.ค. 11, 20:54 น »

ผมว่าไม่จริงครับทอมก็เปรียบผู้ญคนนึ่งผมเข้าใจนะว่าเค้าเปงญสามารถรู้จุดเสียวของผู้ญได้ว่าอยู่ตรงไหนแล้วจะทำยังไงจะถึง

จุดเสียวแต่ก็มีผู้ชายที่จำนวนอยู่ไม่น้อยร่วมผมด้วยคนนึ่งที่รุ้จุดๆถึงจุดๆนั้นไม่แพ้ทอมของยังงี้ผมว่ามันอยู่ที่คนและ

ประสบการณ์ของแต่ละคนมากกว่านะครับสำหรับตัวผมแล้วทอมก็ทอมเหอครับให้มาเลียผู้ญตัวต่อตัวยังได้โดยที่ไม่ใช้ส่วนอื่น

ของร่างกายมาเกี่ยวข้องนะครับยกเว้นลิ้นมีใครกล้าไหมละครับ อิอิ !!!

Guest
buzz
เรทกระทู้
« ตอบ #99 เมื่อ: 23 เม.ย. 12, 00:56 น »

คือ ผม เปน ทอม ครับ มี แฟน เปนผู้หญิง(ไม่ใช่ดี้)คือ แฟนผม เคยมี อะไรกับผู้ชายแล้ว แต่ ผมไม่ได้ซีเรียส ผมห้ามใครไม่ได้

ผมอยากถามแฟนว่า "มันต่างกันมั้ย ?? " (แต่ก้ไม่กล้าถาม)
แต่ อยุดีดี แฟน ผมก้ พูดออกมา ว่า " มันเส็ด เหมือนๆๆกันเลยแหะ "

เฮ้อๆๆ อย่าไปซีเรียส เราทำเพราะ เรารักเค้าดี กว่า ไม่ใช่จะเอาแต่ ร่างกาย ของ ผู้หญิง

Guest
หอย
เรทกระทู้
« ตอบ #100 เมื่อ: 27 เม.ย. 12, 22:19 น »

อยากโดนเลียจัง q*076

Guest
อืมม
เรทกระทู้
« ตอบ #101 เมื่อ: 8 ส.ค. 12, 22:40 น »

น่าจะคุณผู้ชายหรือป่าว มีเพื่อนคนหนึ่งนอนกับทอมมาหลายปี แบบมีเซ็กส์กับทอม ไม่ป่องเลย
วันหนึ่งไม่พลั้งเพลอกับผู้ชาย แล้วก็ไปติดใจจนนอนกันบ่อยๆ เผลอทีเดียวป่องเลยย เลิกกับทอมเลย

Guest
้ร่ร้ะกะ่ี
เรทกระทู้
« ตอบ #102 เมื่อ: 13 ส.ค. 12, 20:27 น »

ไม่เคยกับทอมนะ

แต่ผู้ชายก็ใช่ว่าจะเก่ง ทำให้ผู้หญิงก้จริง แต่ตัวเองเสร็จอยู่คนเดียว

ไม่เห็นจะมันส์เลย ห่วยมาก แต่ไม่อยากพูด เห็นแก่ตัวอีกต่างหาก พอเสร็จก็เลิกละ

ถ้าทำเก่งอย่างทอม ก็อยากลองกับทอมดูน่ะ q*078
Guest
Forest rabbit
เรทกระทู้
« ตอบ #103 เมื่อ: 14 ส.ค. 12, 01:32 น »

น่าจะเป็นทอมนะ เพราะทอมจะใส่ใจในรายละเอียดมากกว่าผู้ชาย เวลาทอมนับเลขจะนับ 1 2 3...จนถึง10 แต่ผู้ชายนับ 1 2 3 แล้วกระโดดไป 8 9. 10 ตรงกลางหายไปทู๊กกที กับทอมไม่เคยค้างสักครั้ง แต่กับผู้ชายก็มีบ้างนะที่ค้าง ทอมก็คือผู้หญิงความอ่อนโยน ความเอาใจใส่ แนวความคิดค่อนข้างใกล้เคียงกันผิดกับผู้ชายที่เน้นความว่องไวเป็นหลัก ถึงทุกวันนี้จะมีครอบครัวแล้ว แต่ก็ไม่เคยลืมเรื่องราวในอดีตที่เคยมีแฟนเป็นทอม (ถ้ามีโอกาสก้ออยากจะทักทายกันอีกสักครั้ง) q*020q*020q*020q*090q*090q*090

Guest
คนขี้สงสัย
เรทกระทู้
« ตอบ #104 เมื่อ: 9 ก.ย. 12, 23:02 น »

ส่วนตัวเราแล้วชีวิตนี้ไม่เคยมีแฟนเป็นทอมและผู้หญิงเลยมีแฟนเป็นผู้ชายมาโดยตลอดส่วนเรื่องบนเตียงนะหรอทุกกระทู้พูดมาเป็นจริงหมดทุกอย่างทำใมเวลามีไรกับผู้ชายไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลยทั้งๆที่แฟนก็เก่งนะเรื่องบนเตียงแต่ทำใมเราเฉยๆอะไม่มีความสุขอะแต่ก็ไม่รู้สาเหตุเหมือนกันนะว่าทำใมแล้วเราก็ไม่อยากมีไรกับเค้าอีกเลยเคยถามคนที่เคยมีแฟนเปนทอมอยู่นะถามว่าทอมกับผู้ชายใครดีกว่ากันส่วนมากจะบอกว่าทอมเรื่องแบบนี้อยากรู้ต้องลองคบดูแต่ว่าเราไม่ไช่สเปคทอมอะเคยเสนอตัวอยู่นะแต่ไม่มีทอมคนใหนสนใจเลยอะตั้งแต่เกิดมาจนถึงบัดนี้ยังไมมีทอมคนใหนมาจีบเลยเคยชอบผู้หญิงสวยคนนึงส่วนเราน่ารักเลยลองจีบดูปรากฎว่าจีบไม่ติดอะเซ็งสงสัยชาตินี้เราคงไม่ดวงกับผู้หญิงหรอกส่วนเรื่องรสนิยมทางเพศนั้นมันก็เปนความชอบส่วนบุคคลทุกอย่างมันขึ้นอยู่ที่ใจดี้กลับใจไปคบผู้ชายก็มีทอมมีผัวมีลูกก็มีส่วนผู้หญิงแท้ที้กลายเปนดี้เปนเลสก็โครตเยอะ สงสัยทอมเค้าคงมีดีจริงๆแหละ

Guest
ไม่ไหววะ
เรทกระทู้
« ตอบ #105 เมื่อ: 3 ม.ค. 13, 11:58 น »

พวกคุณเคยมาหมดแล้วหรอ ทำไมหญิงไทยเป็นแบบนี้กันหมดนะ
ช่วยรักงวนสงวนตัวหน่อยสิ วัฒนธรรม จารีต ประเพณี ในตัวของพวกคุณมันหายไปไหนหมด
เที่ยวอยากลอกแบบโน้น แบบนี้ แบบนั้นบ้าง คุณเป็นผู้หญิงนะ จำไว้ด้วย q*077

Guest
มะลิจัน
เรทกระทู้
« ตอบ #106 เมื่อ: 8 ม.ค. 13, 22:14 น »

แล้วแต่ความชอบของบุคคล

Guest
NC : love tom
เรทกระทู้
« ตอบ #107 เมื่อ: 20 ก.พ. 13, 22:11 น »

เราเคนมีเซ็กซ์กับทอมน่ะ. เราเคยคบกับผู้ชาย แต่ว่าทอมมันกว่าเยอะๆ. เราชอบลีลาของทอมมันพิ้วดีเอามันกว่าผู้ชายด้วยย ย\' 55

Guest
น้ำตาล(หวานมาก)
เรทกระทู้
« ตอบ #108 เมื่อ: 27 ก.พ. 13, 17:25 น »

นิ้วเย็นๆ q*090....หรือจะสู้ เอ็นอุ่นๆ ....ได้ยังไงงง .... q*071
ความคิด เห็น ส่วนตัวนะ ....[/size][/color] q*031
Guest
987
เรทกระทู้
« ตอบ #109 เมื่อ: 28 ก.พ. 13, 01:03 น »

ผมว่าแล้วแต่ว่าคุณไปเจอของดีหรือเปล่ามากกว่าครับ บางคนเจอทอมดีกว่าชาย บางคนเจอชายดีกว่าทอม แต่ส่วนตัวผมว่าผมชนะครับ

Guest
กิ๊ฟซ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #110 เมื่อ: 16 มี.ค. 13, 14:21 น »

เราเคยมีแฟนเป็นผู้ชาย1คนหลังจากนั้นก็คบทอมมาตลอด
ในความคิดเราเราคิดว่าทอมทำเก่งกว่าค่ะ
ทอมทำให้ผู้หญิงเสร็จอย่างอ่อนโยน
แต่ผู้ชายทำให้ผู้หญิงเสร็จอย่างเร้าใจ

Guest
ปรีชา
เรทกระทู้
« ตอบ #111 เมื่อ: 19 ก.ค. 13, 16:19 น »

ผมยังหาแฟนไม่ได้เลยครับ

Guest
เมย์ มนุษย์ ตัว เอ็ม
เรทกระทู้
« ตอบ #112 เมื่อ: 11 ต.ค. 13, 12:31 น »

ทะเลาะกันยุได้
ทอมก็ดีอีกแบบ ผุชายก็ดีอีกแบบ

เอาเวลาทะเลาะกันไปตั้งใจเรียนทำตัวดีๆ
น่าภูมิใจกว่านะ

พ่อแม่ก็มีความสุขด้วยที่มีลูกดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Guest
มนุษย์
เรทกระทู้
« ตอบ #113 เมื่อ: 10 พ.ย. 13, 11:05 น »

ถ้าผู้ชายดีกว่าทอมหรอ...ไม่หรอกมันก็เเค่มี###เอาไว้ประกาศความอับอายเเละความเชื่อไม่ได้ของตัวคเจ้าของเองหรอก (คุณคิดว่าผู้ชายเค้ามีอะไรกับคุณเเล้วเค้าจะมีความรู้สึกชาหรือรู้สึกอย่างอื่นของน้องชายของเค้าหล่ะ)เเล้วถ้ามาเทียบกับทอมนะเค้ามีเเค่นิ้วก็จริงเเต่เค้าจะรู้สึกได้เหมือนผู้ชายหรอ ก็เพราะความจริงทอมเค้าทำด้วยใจไงหล่ะไม่ใช่ทำด้วยอารมณ์...จริงมั้ย

Guest
มนุษย์
เรทกระทู้
« ตอบ #114 เมื่อ: 10 พ.ย. 13, 11:14 น »

รุอย่างเดียวนะคะว่าทอมอ่ะทำได้เเค่นิ้วก็จริง(เค้าทำได้เพื่อคนรัก)เเต่ผู้ชายน่ะที่เค้าทำไปอ่ะเค้าจะรุสึกชาเหมือนนิ้วหรือว่ารุสึกอย่างอื่น ...เเค่นี้ผู้ชายก็เทียบทอมไม่ติดเเล้ว...

Guest
mataline
เรทกระทู้
« ตอบ #115 เมื่อ: 26 พ.ย. 13, 17:32 น »

ยังไงผู้ชายก่อต้องงคู้กับผู้หญิง เเพื่อสืบพัน ก็เขาใจอยู่ว่าผู้ชายมันมีน้อย
50%ก็เป็นตุดเป็นแต็วไปหมดแล้ว ผู้ชายแมนก็ชอบเพศเดียวกันซะงั้น
แต่ก็เถาะยังไงมันก็ยังเหลื่อผู้ชายอยู่ สำหรับผมผู้หญิงที่คบทอม ก็แค่ช่วงวัยหนึงเท่านั้นมีไม่กี่คู่หรอก ที่จะคบกันได้ยาวจริง จริง แต่ที่ไม่เข้าใจคือ
ทอมบางคนตูดก็ใหญ่ เตียด้วย แถมบางคนดำอีกต่างหาก ทำไม่ถึงมีสาวควง
แค่นี้แหละครับ จาก....ผู้ชายทั้งแทง...........บ่าย q*039q*073

Guest
อิ๊อิ๊
เรทกระทู้
« ตอบ #116 เมื่อ: 30 ธ.ค. 13, 01:06 น »

นี่พูดเลย ทอมค่ะ q*062
คือตอนแรกก้อไม่รู้หรอกว่าเราจชอบ ชายหรือทอมดีอ่ะ ก้อเลยลองดูๆไปก่อน แต่เอาเข้าจิงพี่ทอมเขาเทคแคร์เราดีมว๊ากๆเลยอย่างกะเทวดาอ่ะ แม้งขุนเราจะกายเปนหมูไปแล้ว เขาทั้งเข้าใจให้กำลังใจจัดว่าประเสิรฐเลยจ้าเพราะเขาก้อเปนหญิงคล้ายๆกับเราเลยรู้ความคิดเราความรู้สึกไปซะหมด ชายก้อไม่ได้ผิดอารัยนะอยุ่ที่คนอ่ะและที่เคยคุยๆมาบอกได้เลยว่าสำหรับเราทอมดีกว่าเยอะค่ะ
ตอนนี้ก้อคบกับพี่เค้าดีอยู่รักกันมากเลยย q*073
Guest
จบป่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #117 เมื่อ: 21 พ.ค. 14, 14:00 น »

q*090 อยากรู้หรอว่าทอมมีดีอะไรกว่าผู้ชาย ก็ลองตายแร้วไปเิดใหม่เปงทอมดิจะได้รู้ ...จบป่ะ

Guest
Saweevan
เรทกระทู้
« ตอบ #118 เมื่อ: 20 พ.ย. 14, 13:20 น »

ผมเปันผู้ชายนะ แฟนผมคบทอม และกรัว ว่า เขาจะเลือกทอม เพาะผมทำไม่เกัง เวลามีอะไรกัน เขาบอกว่า ผมชู้ ทอมไม่ได้ ก็เปันครั้งแรกของเรานี้น่า ผมคิดว่าผมสู้ทอมไม่ได้..เส้าใจสิ้นดี

Guest
1234
เรทกระทู้
« ตอบ #119 เมื่อ: 3 ม.ค. 15, 17:05 น »

เราว่าผช.เร้าใจกว่าเยอะอ่ะ มันส์~

Guest
1234
เรทกระทู้
« ตอบ #120 เมื่อ: 3 ม.ค. 15, 17:05 น »

เราว่าผช.เร้าใจกว่าเยอะอ่ะ มันส์~

Guest
ภรัณยู
เรทกระทู้
« ตอบ #121 เมื่อ: 9 ม.ค. 15, 20:12 น »

ทำไงไม่เคนรอง q*078

Guest
้เมียทอม
เรทกระทู้
« ตอบ #122 เมื่อ: 24 ก.พ. 15, 18:09 น »

เราคิดว่าทอมเก่งกว่านะ เราก้อเคยคบกับ ผช. มา แต่ไม่เคยเสร็จซักครั้ง ตอนนี้คบกับทอม รู้สึกมีความสุขมาก จะเข้าจะออกก็รู้สึกปลอดภัย อีกอย่างแฟนก็เต็มที่มาก เรื่องบนเตียงไม่เคยบกพร่องเลย เราเสร็จทุกครั้ง มีไรกันแต่ละครั้งแฟนจะทำไม่ต่ำกว่า3ชม. มันถึงใจอ่ะคะ นี่เป็นความคิดส่วนตัวนะคะ เพราะไม่เคยคิดจะเอาผช.อีกเลย ตอนนี้แค่อยู่ใกล้ๆยังเหม็นเลยค่ะ กลิ่นแรง

Guest
5566655
เรทกระทู้
« ตอบ #123 เมื่อ: 23 มิ.ย. 15, 16:14 น »

แหม อวยทอมกันใหญ่

คุณที่บอกมานะมันต่างกันแค่เทคนิคในการมีเซ็กเท่านั้นละครับ

ทอมได้เปรียบเพราะร่างกายเป็นหญิง เลยรู้ว่าจุดไหนควรเน้น จุดไหนควรทำแต่ของพวกนี้นะมันเรียนรู้กันได้ ผู้หญิงก็ต้องคอยบอกผู้ชาย

แต่สิ่งหนึ่งที่ทอมไม่มีทางให้ได้คือตรงนั้นของผู้ชาย นิ้วมันแทนกันไม่ได้แน่นอน

อ่านไปอ่านมามีแต่เรื่องเอาใจ เรื่องทำให้เสร็จ ซึ่งเรื่องพวกนี้มันฝึกกันได้ทั้งนั้นครับ

ถ้าเจอผู้ชายที่เอาเก่งๆรับรองที่อวยๆทอมนี่เปลี่ยนใจกันหมดล่ะ

Guest
maprang zaza
เรทกระทู้
« ตอบ #124 เมื่อ: 4 ต.ค. 15, 08:54 น »

บางครั้งการคบทอมยังดีกว่าการคบผู้ชายซะอีกมั
นมีนิยามว่าเอ็นอุ่นๆมันจะไปสู้นิ้วเย็นได้หรอค้ะ

Guest
หนุกหนาน
เรทกระทู้
« ตอบ #125 เมื่อ: 1 ธ.ค. 15, 18:05 น »

ญ บอกคบทอมดีกว่า ช เพราะคบทอมไม่เสียหายหรอกต่อให้โดนทอมเป็นพันครั้ง
แต่ถ้าคบ ช แล้วโดนแค่ครั้งเดียวเสียหายทันที

ผมพูดถูกปะ q*073q*073

Guest
Aoommmmmmmmmmm
เรทกระทู้
« ตอบ #126 เมื่อ: 6 ธ.ค. 15, 21:23 น »

เรื่องงี้...ต้องยกให้ทอมเลย ถ้าไม่เส็ดเธอมั่ยหยุด ไม่เหมือนผู้ชายถ้ามันเสร็จ มันก้อไม่สนใจ
เราหรอก เจอมาแล้ว
Guest
อออ
เรทกระทู้
« ตอบ #127 เมื่อ: 7 เม.ย. 16, 20:12 น »

ตอนเกิดจากท้องแม่หน้าจะมีให้เลือกว่า จะเอา ฟวย หรือ ฮิ คงจะดีมากกกกกกก

Guest
บุคคลนิรนาม
เรทกระทู้
« ตอบ #128 เมื่อ: 17 เม.ย. 16, 10:13 น »

เราว่าทอมเก่งกว่าคะ เพราะผู้ชายมันชอบลงไม้ลงมือ ปกติเคยเจอเเต่ดุ้น ตอนนี้มาเจอนิ้วกับลิ้น
ถ้าลงลิ้นกับนิ้วพร้อมๆกัน เราว่านี่สวรรค์ชั้น10เลยคะ

Guest
n.b.
เรทกระทู้
« ตอบ #129 เมื่อ: 14 ก.ย. 16, 23:35 น »

อย่าเุถียงกันครับผมบอกได้แค่ว่า...."เราจะพูดสิ่งๆนั้นได้เต็มว่าปากว่าสิ่งนั้นเป็นอย่างไรก็ต่อเมื่อเราได้เจอกับตัวเราเอง" #เราเกิดมาหน้าไม่เหมือนกันย่อมชอบอะไรไม่เหมือนกันครับแต่มีสิ่งหนึ่งที่ทำให้เราอยู่ร่วมกันแบบมีความสุขคือการเป็นคนดีของสังคมครับไม่เดือดร้อนเขาก็ไม่เดือดร้อนเรา ป.ล. ผมไม่ได้โลกสวยอย่าดราม่าผมแค่เป็นผู้ชายที่ทำตัวเก็นกลางครับ

Guest
Cherlyn
เรทกระทู้
« ตอบ #130 เมื่อ: 15 ม.ค. 17, 13:33 น »

เรามีสามีมีลูก2 แล้ว และมีอะไรกับผู้ชายมาก้อมากหลายแบบ พอสมควร แต่ตอนนี้เรามีแฟนทอมค่ะ และเขาคือเทวดาคุ้มคองเราป่าวไม่รู้อ่ะ ทำไมแมร่งดีไปหมดทุกอย่าง ทำให้เราหยุดทุกอย่างที่เขาแล้วตอนนี้ตอนแรกๆมีอะไรกะเค้าเราไม่ค่อยชอบเท่าใหร่ เคยนอกใจไปเอาผู้ชายและทอม ด้วยอ่ะ เลวววมากๆ แต่เค้าก็***ดีจนเราทำไม่ลงเลย และตอนนี้เราหลงเขาหัวปักหัวปลำ
Sex ไม่รู้ไปเรียนมาจากใหนเขาเคยมีแฟนดี้มาหลายคนนะ แต่เขาค่อนข้างมีอารมย์เหมือนผู้ชายมากๆ และถ้าเป็นผู้ชายก้อจะเป็นผู้ชายเซ็กจัด ซาดิตนิดนึงมีรสนิยมที่ชอบแบบฟาดและความรุนแรงจนเราร้องเสียงดังลั่นห้องซึ่งปกติเรามีอะไรกะผู้ชายก้อเคยเจอแบบรุนแรงนะแต่ก็ไม่ทำให้เราร้องดัง ทอมเขาไม่ทำให้เราเจ็บนะแต่เสียวจนน้ำเรามาจากใหนเยอะมากๆและเขาก้อหลงใหลในตัวเรา มากเช่นกันเพราะเขายิ่งไม่อยากห่างเราเลยแม้ไปทำงานก้อรีบกลับมาหาเรา คบกัน 4 ปีแล้ว แม้กระทั่งอยู่ต่อหน้าญาติเขายังอยากล้วงอีกแน่ะ เราไม่ชอบตีมือจนรู้เรื่อง เขาบอกรักเราทุกครั้งที่มีอะไรกัน ปกติเขาดูแลเรามากอยู่แล้วแต่ตอนนี้ยิ่งมากกว่าเดิม เรารุ้สึกได้เฉยๆไม่รู้มีใครเหมือนเราไหมนะ เราทำไมรู้สึกว่าขาดเขาไม่ได้ซึ่งแต่ก่อนไม่เคยง้อผู้ชายคนใหนเลยด้วยซ้ำ เราเคยด่าว่าเขาแรงๆเขาร้องให้ใส่เราเรายังไม่แคร์แต่ตอนนี้แค่เขาพูดเสียดสีเรานิดหน่อยเราเจ็บจนแทบกลั้นน้ำตาไม่ไหวเลย นี่เราหลงรักเขาแล้วช่ายป่าว

Guest
Txp
เรทกระทู้
« ตอบ #131 เมื่อ: 3 ก.พ. 17, 01:52 น »

ไม่อยากยอมรับเลยนะครับ แต่ทอมเก่งกว่าอ่ะ เจอมากับตัว
พอดีกลุ่มผมมีทั้งชายแล้วก็ทอมน่ะครับ แล้วก็เถียงด้วยเนื่องนี้แหละครับ
ก็เลยพากันไปหา 'หรี่ 5 คน แล้วผลัดกันทำ
ปรากฎว่า 5 คนนั้นเทคะแนนให้ทอมหมดเลยครับ
โคตรอายเลย
Guest
ตูน
เรทกระทู้
« ตอบ #132 เมื่อ: 18 เม.ย. 17, 04:02 น »

เรามีผู้ชายมา3คน และเพิ่งมาคบทอมคนนี้คนแรก ในส่วนตัวเรานะ หรือเราอาจจะเจอทอมเก่งกว่าชายก้อได้ มันอาจจะไม่ทุกคนเสมอไป เค้าออรัลเก่งมาก เราไม่เคยร้องดังขนาดนี้ ในขณะที่แฟนผู้ชายเราก้อเคยทำให้ และทอมคนนี้ก้อไม่ใช้เครื่องทุ่นแรงหรือของปลอมเลย จังหวะในการสอดใส่นิ้วของเค้า ลีลาขยับ รวมทั้งความหนักแน่น เค้าโอเคมาก ไม่เคยเสร็จได้เยอะและมากมายขนาดนี้ ('_?)
Guest
mvvvv
เรทกระทู้
« ตอบ #133 เมื่อ: 10 พ.ค. 17, 12:18 น »

ทอมแบบผมคิดว่า ผช. ดีกว่าครับ
มีดี้หลายคนที่เจอผู้ชายแล้วเลิกถาวร
นี่ตอบแบบกลางๆนะฮะ
ตแต่ละเพามีดีต่างกัน

Guest
มหาเทพ
เรทกระทู้
« ตอบ #134 เมื่อ: 20 มิ.ย. 17, 00:46 น »

จะเจาะจงความสุขบนเตียงไม่ได้หรอกครับ
ถ้าคิดจะฟีตกันอย่างเดียว ตายห่าพอดี
ไม่ว่าจะเพศไหนหรอกครับ
อารมร์บนเตียง มันแค่ชั่วครู่
สุขแค่แปปเดียว...ไม่ว่าจะทอม หรือ ผูัชาย
มันก้ทำได้ทั้งนั้น..แล้วแต่ความชำนาญ ไหม
บางทีผู้ชายก้ไม่เคย...อย่างผมยอมรับ ว่าไม่เคยมีอะไรกะผู้หญิงเลย
23 ปีนี้แล้วครับ...การทำแบบนั้นเขาร่วมรัก หรือร่วมงี่ล่ะครับ
เอากัน เสร็จแล้ว คุณทั้งหลายจะจดจ่อแค่ความสุขตรงนั้นอย่างเดียวไม่ได้หรอกนะ
ถ้าจดจ่อแค่ส่วนนั้น คนที่รักคุณจริงๆ แต่ทำไม่เก่ง คุณจะเลิก หรือแอบไปเอากะใครไหมล่ะครับ...ไปหาคนใหม่ที่เอาเก่ง เอานาน เอามัน
แต่มันคนนั้นก้ไม่ได้จิงจังอะไรกะพวกคุณเลย
...แต่มาดูอีกคนที่รักพวกคุณจริงๆจากก้นบึ้ง...แต่เอาไม่เก่ง ไม่มัน
ไม่เร้าใจ
ตามที่ คห.ก่อนหน้านี้เขาบอก แล้วแต่ความชอบของคุณเอง

หน้า: 1 2 3 4

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม