หน้า: 1 2 3 4 5

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: FW : สาวบริการเปิดใจ  (อ่าน 329696 ครั้ง)
Guest
sailom
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 25 มิ.ย. 08, 05:28 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

!!!@ i think so "kong" you are people !!!@ and i like this forward mail :)

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ชอบเหมือนกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 28 มิ.ย. 08, 20:44 น »

ผมชอบนัวเนียแฟนอ่ะคับ เวลาอยู่ด้วยกัน จาล้วงเค้าเล่น แต่ถ้าไม่มีถุงยางจะไม่สอดใส่เลย กัวเค้าท้อง ผู้หญิงถ้ามีอารมณ์แล้วแต่ผู้ชายไม่ทำให้ เค้าจาโกรธมั้ยคับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
Pooh
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 30 มิ.ย. 08, 20:29 น »

;--น่ากลัวจัง ไม่อยากให้แฟนเที่ยวหญิงบริการเลย 'O'

Guest
M_m_ChOcO
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 1 ก.ค. 08, 19:23 น »

#41 น่าจะเป็นเริมมั๊งครับ ได้ยินมาว่าถ้าเป็นละจะไม่หายขาด ถ้าร่างกายอ่อนแอเมื่อไหร่ก็จะกำเริบเรื่อยๆ แต่ไม่ชัวเหมือนกัน ไปตรวจดีที่สุดครับ - -*

Guest
..อยากโดน
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 3 ก.ค. 08, 17:57 น »

08x553446x พร้อมเสมอค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ก.ค. 08, 11:06 น โดย GoOnGChaN » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ผู้หญิงคนหนึ่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 3 ก.ค. 08, 19:45 น »

อ่านดูแล้วรู้สึกเศร้าหมองจัง ฮื่อ! เฮ้อ! เฮ้ย!
กลัวจัง กลัวผู้ชายของเราไปติดโรคมา -_-' -_-'

Guest
มันยอดมาก
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 8 ก.ค. 08, 14:58 น »

คุณกุ้งว่าไงล่ะครับ กท.นี้น่ากลัวมากๆเลย ดีนะที่ผมไม่ใช่คนเที่ยว แบบอย่างว่า แต่ก็ชอบนะครับไม่ใช่ไม่ชอบ
แต่เป็นประเภท ปอดแหกครับไม่กล้า น่ากลัวมากๆเลย น่าจะมีคนที่เกี่ยวข้องแก้ไขเรื่องนี้นะครับ
ปล่อยแบบนี้คนไทยตายหมดแน่ๆเลยว่ามั้ย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 9 ก.ค. 08, 23:39 น »

คุณกุ้งว่าไงล่ะครับ กท.นี้น่ากลัวมากๆเลย ดีนะที่ผมไม่ใช่คนเที่ยว แบบอย่างว่า แต่ก็ชอบนะครับไม่ใช่ไม่ชอบ
แต่เป็นประเภท ปอดแหกครับไม่กล้า น่ากลัวมากๆเลย น่าจะมีคนที่เกี่ยวข้องแก้ไขเรื่องนี้นะครับ
ปล่อยแบบนี้คนไทยตายหมดแน่ๆเลยว่ามั้ย

แก้ไขเรื่องนี้ หมายถึงให้มีการตรวจเลือดหรอค่ะ?
ถ้าเรื่องนี้ ตามอาบ อบ นวด เห็นเพื่อนบอกว่ามีตรวจประจำค่ะ
พอตรวจ คนที่รู้ตัวว่าเป็นก็จะลาออกไป ก่อนเพื่อนในวงการจะรู้
แล้วเค้าก็วนเวียนอยู่ในวงการค่ะ

ซึ่งถ้าใครรักจะเที่ยวจริงๆ รู้จักป้องกัน และถุงยางดีที่สุดค่ะ
ว่างๆ ก็ลองตรวจเลือดปีละครั้งก็ดีนะค่ะ (ผู้ชายส่วนใหญ่ไม่กล้าไปตรวจกัน อันตรายมาก)

จริงๆ แล้ว ผู้ชายที่ไม่กล้าตรวจเลือด อาจเป็นตัวพาหะสำคัญระดับประเทศ
ที่ทำให้ผู้หญิงบริการเป็นเอดส์มากกว่าค่ะ ^/^
ซึ่งส่งผลถึงครอบครัวที่บ้านอีกทีนึง
Guest
คนสำส่อน
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 10:52 น »

อ่านแล้ว น่าจะเป็นเรื่องจริง เพราะผมเที่ยวมามากมาย อย่างที่บอกแหละ ญ บริการ ส่วนมากจะไม่ยอม จะให้สวมปลอก ทุกครั้ง ลูกค้าเองนั่นแหละ ดื้อดึง น่าสงสาร ญ คนนี้นะครับ ทุกอย่างอยู่ที่ เวรกรรมของแต่ละท่านนะครับบบ ส่วนผม ปลอดภัยครับ ........ปล ผมสำส่อน แต่ สวมปลอกทุกครั้ง .. โชคดีทุกท่านนะครับบบบ

Guest
แมนเกินร้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 20 ก.ค. 08, 12:24 น »

ต้องระวังครับเพราะเด๋วนี้แม้แต่เด็กป.6 ก็ติดเชื้อแล้วครับ
เพราะผมทำงานเกี่ยวกับรื่องของครอบครัวเลยรู้มา
สรุปคือรักเดียวใจเดียวครับปลอดภัยสุด

Guest
เกียดความเห็นที่12มาก
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 21 ก.ค. 08, 16:29 น »

ถึงความเห็นที่12 ค่ะ
ถ้าคุณอรรคติกับเมียหลวงขนาดนั้น ดิฉันว่าคุณควรคิดเสียใหม่ค่ะ เพราะยังไงผู้หญิงก็เป็นเพศแม่คุณ
ไม่รู้ว่าเมียหลวงไปทำอะไรให้หนักกะบานคุณก็ไม่ทราบนะ
ชอบเอากะหรี่ก็ต้องเจอแบบนั้นหล่ะ สมน้ำหน้าผู้ชาย สงสารผู้หญิงที่ต้องคอยรับอารมย์พวงหื่นกามจริงๆ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 22 ก.ค. 08, 15:25 น »

ถึงความเห็นที่12 ค่ะ
ถ้าคุณอรรคติกับเมียหลวงขนาดนั้น ดิฉันว่าคุณควรคิดเสียใหม่ค่ะ เพราะยังไงผู้หญิงก็เป็นเพศแม่คุณ
ไม่รู้ว่าเมียหลวงไปทำอะไรให้หนักกะบานคุณก็ไม่ทราบนะ
ชอบเอากะหรี่ก็ต้องเจอแบบนั้นหล่ะ สมน้ำหน้าผู้ชาย สงสารผู้หญิงที่ต้องคอยรับอารมย์พวงหื่นกามจริงๆ

ต้องทำใจค่ะ เค้ามองโลกแง่ร้ายเกินไป
แค่อ่านกระทู้ ก็อ่านไม่หมด จริงๆ เค้าว่ากุ้งค่ะ o_o'

ทั้งๆ ที่เขียนว่าเป็น FW mail แต่มาหาว่ากุ้งมีปัญหาครอบครัวซะงั้นเลย -_-'

อ่านแล้ว เลือกสนใจเฉพาะข้อความที่อ่านแล้วเข้าท่าดีกว่าค่ะ bye!
Guest
imd
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 23 ก.ค. 08, 23:01 น »

อืมมม
คงมีผมคนเดียวหรือเปล่า
ที่ไม่เคยไปเที่ยวอย่างว่า เนื่องจากทำใจไม่ได้ o_o' o_o' o_o' o_o'
add
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 24 ก.ค. 08, 21:24 น »

^/^ อย่าคิดมากค่ะคุณ imd
มีความทรงจำแต่เรื่องดีๆ กับคนที่รักดีกว่าค่ะ

การอยากรู้ อยากเห็น อยากลองมากเกินไป
หากวันนึงติดใจ เลิกไม่ได้ คนรักของเราก็อาจต้องเดินจากชีวิตไปก็ได้ค่ะ

Guest
ดี แล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 25 ก.ค. 08, 20:11 น »

ดี แล้ว จร้า ที่ เอา มา เตือน กาน แบบนี้

ทำหั้ย ต้อง เปง ข้อคิด ได้ เลย
อิอิ ;D !!!@ !!!@ !!!@

Guest
kikku
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 25 ก.ค. 08, 22:23 น »

!!!@ยกนิ้วให้เลยนะ ที่กล้าออกมาเล่า ระยะหลังมานี้ ผู้ติดเชื้อที่กินยาต่อเนื่อง หน้าตา ผิวพรรณไม่ค่อยเปลี่ยน ทำให้คนเขาใจผิดว่าสุขภาพดี ไม่ใช่หญิงบริการเท่านั้นนะคะที่คุณเสี่ยงติดเอดส์ด้วย มีเด็กวัยรุ่นมากมายที่ติดเชื้อเอดส์ ไม่เชื่อไปเปิดดู Web ของกระทรวงสาธารณสุขสิ และมีอีกเยอะที่ไม่เคยตรวจโรค อย่าลืมตรวจเลือดก่อนแต่งงานนะ ตรวจทั้งสองฝ่ายเลยค่ะ

Guest
[บังเอิญผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 31 ก.ค. 08, 22:47 น »

('') !!!@ ;-- ;--มันเป็นเรื่องที่ดีมากเลยที่เขาได้ออกมาเตือนเป็นสิงที่ดีต่อผู้ที่เที่ยวบริการบ่อยๆจะได้รู้ว่าการมักง่ายของคนทำให้เกิดปัญหาขึ้นตามมาภายหลังและมันก้อไม่ใช่เรื่องที่ดีแก้ไขอะไรได้ยาก ควรใช่เป็นคติเตือนใจไว้ด้วย kai3kai3
add
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 19 ส.ค. 08, 17:30 น »

ขอเป็นกำลังใจให้พี่(ที่ทำงานอาบอบนวด)น๊ะค๊ะ ^_^ ^_^
สู้ต่อไปน๊ะค๊ะ bye! *#*# *#*#

Guest
เจียมใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 19 ส.ค. 08, 21:34 น »

ไม่รู้ใครจะเชื่อป่าวนะ แต่เคยมีคนบอกเราว่าหากเราผิดศีลข้อที่4 ชาติหน้าจะต้องไปเกิดเป็น หมา!ด้วยล่ะ แล้วไม่รู้อีกกี่ชาติจะได้เกืดมาเป็นคนอีก ลองคิดดูแล้วกัน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 21 ส.ค. 08, 00:13 น »

น้องกุ้ง...คห.12 อย่าไปสนใจมันมากนัก เราให้ความรู้ถือว่าทำทาน
ผมเองช่วงหนุ่มๆก็เที่ยว แต่ไม่สนุกหรอกเพราะคอยพะวงว่าถุงมันจะแตกหรือเปล่า พอแต่งงานมีครอบครัวเมื่อ 8 ปีที่แล้วและตอนนี้ตรวจร่างกายทุกปี ไม่มีโรคร้ายถือว่าโชคดีแล้ว
เตือนฝากน้องๆให้ระวังคนที่ไม่ใช้หญิงบริการ ที่เราคิดว่า vergin ทั้งหลาย อย่างไงก็ใส่ถุงไว้เถอะ (อย่าใส่ที่นิ้วนะ)

Guest
be1986
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 23 ส.ค. 08, 13:24 น »

แฟนที่กำลังคบอยู่เข้าจะใส่ถุงกับเราตลอดทุกคั้งที่มีอะไรกัน

ตอนแรกเราก็คิดว่าเค้าไม่มั่นใจในตังเราแน่เลย

แต่ตอนนี้ไม่ใช่ เค้ารักเรามากกว่า...ถึงทำแบบนี้

Guest
kkk
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 17 ก.ย. 08, 20:22 น »

ไม่เคยใช้ถุงยางเลย รู้สึกไม่ชอบ แต่สามีไปตรวจเลือดมาแล้ว ไม่ได้เป็นโรคอะไร แต่พออ่านกระทู้นี้แล้วกลัวเลยอ่ะ สามีเขาบอกไม่ชอบเที่ยวผุ้หญิงบริการ จะเชื่อได้ป่าวก็ไม่รู้ เฮ้อ ทั้งเซ็ง ทั้งกลัว คิดหนักเลย /-:

Guest
aok
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 24 ก.ย. 08, 03:05 น »

ผมเคยเอากับหญิง*** ...เท่าที่จำได้วันนั้นผมล่อเป็นชั่วโมงไม่เสร็จสักที...เปลียนถุงไปสองอัน***จุ๊บๆมันมากใส่เต็มที่ครับและไม่สนว่าอีกฝ่ายจะร้องแทบขาดใจ (ไม่ใช่แฟนเรา..เป็นไงเราไม่สน) เอาสะใจอย่างเดียวครับ แต่แม่เจ้า ถุงแตกครับ ..เราจะเป็นเอดส์ไหมเนี่ย?????

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5 ต.ค. 08, 00:00 น โดย GoOnGChaN » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ff
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 24 ก.ย. 08, 07:48 น »

อย่าไปเที่ยวเลยคับ เป็นค่านิยมผิดๆนะ ไม่เสียเงิน ไม่เสี่ยงต่อโรคอีก บางทีการใช้ถุงยางแล้วก็ยังสามารถติดโรคอื่นๆได้อีกนะ

Guest
กลัว
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 25 ก.ย. 08, 16:59 น »

น่ากลัวอ่ะค่ะเชื้อHIV เริ่มมาจากสัตว์ทางแอฟฟริกา สัตว์ก็มาติดคน คนก็แพร่กระจายมาทั่วโลก อย่างนี้จะโทษใครไม่ได้ล่ะ x: x:

Guest
friendly
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 30 ก.ย. 08, 22:59 น »

!!!@ good idea เราอยากให้คุณพวกฝรั่งมังค่าที่มันประเภทที่ชอบดูถูกคนไทยคุณพวกไร้สันดารมันติดเอดจังเยย

Guest
กาญ
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 1 ต.ค. 08, 00:15 น »

น่าหนักใจนะคะเพราะว่าคนถูกเลี้ยงดูมาต่างกัน การปลูกฝังจิตสำนึกก็ต่างกัน อย่าวันนี้ได้คุยกับคนๆนึง ทางอินเตอร์เน็ตประมาณว่าจีบเรา คุยไปคุยมาปรากฎว่ามีภรรยาแล้วมีลูกแล้วเลยถามว่าไม่รักภรรยาหรอถึงได้มาคุยกับผู้หญิงอื่นในเชิงชู้สาว เค้าตอบว่าเป็นเรื่องของคนสองคนซึ่งเราไม่เห็นด้วยอย่างมาก ตอนนี้เรกำลังมีความคิดว่าจะเปลี่ยนความคิดของเค้าให้ได้ให้เค้ากลับไปรักลูกรักเมียตัวเอง ถึงยังไงเราก็ไม่มีวันแย่งสามีใครเด็ดขาดเพราะโตมากับการที่พ่อมีภรรยาสองคน การถูกแม่เลี้ยงกลั่นแกล้งสารพัด การที่พ่อไม่รัก การที่ต้องเเห็นแม่เห็นพี่แท้ๆลำบากเราลำบากแต่ลูกคนละแม่สบายมันแย่ มันกลายเป็นแรงกดดันทำให้เราต้องพึงตัวเองอยู่ให้ได้ด้วยตัวเอง ชีวิตเป็นคนสองด้านไปโดยปริยายด้านนึงดีอีกด้านมีแต่ความแค้นเจ็บปวดและทรมาณ ทุกวันนี้พยายามทำทุกอย่างเพื่อแม่และพี่ๆอย่างเดียว ทำทุกอย่างที่เป็นความดีที่ทำได้ปฏิญาณไว้ว่าจะต้องเป็นคนดีอยู่สูงกว่าสองแม่ลูกนั้นให้ได้ อยากบอกถึงผู้ชายทั้งหลายที่คิดจะมีภรรยามากกว่าหนึ่งคนควรอย่างยิ่งที่จะคิดถึงความรู้สึกของลูกที่เกิดมาอย่าคิดแต่ความสุขของตัวเอง ลูกนะทำให้เกิดแล้วก็ต้องเลี้ยงให้ดีให้ได้ ไม่งั้นก็ไม่ต้องทำให้เกิด

Guest
หญิงเหล็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 5 ต.ค. 08, 19:29 น »

':( สะใจ คุณพวกชายชั่ว ถึงทีของแกแล้ว.............

Guest
andywood
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 6 ต.ค. 08, 17:47 น »

ธรรมดาของคนสำส่อนทางเพศ แต่ก็ว่าไม่ได้ บทเวลาผู้ชายหน้ามืดขึ้นมา ก็จะเปิดประตูกรรมให้สามารถทำงานชดใช้กรรมเก่า แต่ถ้ามีสติรู้ตัวตลอดก็สามารถยับยั้งใจได้ ประตูกรรมก็ไม่เปิด....เพราะฉะนั้นควรฝึกจิตกันบ้างนะ แต่พวกที่เป็นแล้วผมมีสมุนไพรไทยอยากแนะนำ ดื่มเพื่อระงับและรักษาอาการอย่างไม่น่าเชื่อ...เมลส์มาขอข้อมูลได้ที่ andywood_49***

Guest
cabu
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 7 ต.ค. 08, 15:06 น »

จะยังไงก็ตามต้องใส่ถุงทุกครั้งที่คิดจะเที่ยวนะครับ เด็กวัยรุ่นและผู้ชายอีกเยอะไม่ค่อยสนใจในเรื่องนี้ เคยคุยกับเพื่อนๆหลายๆคนมักจะพูดว่าไม่ติดหลอกไปเที่ยวครั้ง 2 ครั้งจะติดได้ยังไงยาก น๊าน!.....ดูมันพูดกัน......แถมโดนด่าอีกในความหวังดี บางอย่างเกี่ยวกับโรคเอดส์หลายคนยังเข้าใจผิดๆ....คุณตายคนเดียวซะที่ไหน เมียกับลูกอีกหละไหนจะพ่อแม่คุณที่ต้องทนเสียงนินทาของชาวบ้านอีก............ใส่ทุกครั้งเมื่อคิดเที่ยวหรือมีเพศสัมพันธ์

Guest
this is thailand
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 10 ต.ค. 08, 15:02 น »

อ่านภาษาอังกฤษไม่เข้าไจนะคุณ TULAPON รู้แต่ว่าคุณอายุ 23 อยากรู้จริงๆๆๆที่แน่ๆๆน่าจะคลางแบบหนังฝรั่ง OH.OH.OH.YES.YES.YES ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Guest
anj
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 22 ต.ค. 08, 21:10 น »

ทำงานแบบนี้เงินดีนะ เคยถามสาวที่เขาทำงานแบบนี้นะ รายได้เดือนนึงตั้ง 30,000 กว่าบาทแนะ บางที 40,000กว่ายังมี เธอบอกว่าไม่ได้ไม่ได้ เดือนนึงก็ 25,000 บาท จึงไม่น่าแปลกที่สาว ๆ ทำไมถึงหันมาทำงานแบบนี้ คิดว่ามาขุดทองสักพักทำทุนสักก้อน ก็จะไปหาเปิดร้าน เผลอ ๆ เจอคนไปรับเลี้ยงอีก สบาย... เอาซิ ไปทำงานกลางวัน งานอ๊อฟฟิค เดือนนึง 8-9,000 บ. ทำไม่ดีเจอหัวหน้าด่า ซวย ๆ เจอบริษัทบีบให้ออกอีก ค่าครองชีพก็สูง สาวสาวอาบอบนวดบางคน ไปทำงานขับรถเก๋งไปทำงานนะครับ ผมเองไปใช้บริการยังแค่ขี่มอไซด์ไปเลย ผมเองเป็นลูกค้าบางทียังต้องเจียมตัวว่าเรามีรายได้แค่ 14,000 บาทเท่านั้น สาวสาวอาบอบนวดมีรายได้มากกว่าผม 2-3 เท่าเลย นี่คือเรื่องจริงผมไม่ได้โกหก

Guest
เด็กน้อยอยากรู้
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 23 ต.ค. 08, 07:31 น »

อยากรู้อ่ะงับว่าผู้หญิงที่ไปมีอะไรๆกับผู้ชายมาหลายๆคนแล้วถ้าเกิดหยุดกับคนที่รักจิงๆแล้ว แต่ของผู้ชายมันดันมีขนาดเล็กกว่าของคนอื่นๆที่เขาเคยได้สัมผัสมา อยากรู้จังว่าเขาจะมีความรู้สึกมั้ยอ่าา จะเสียวมั้ย จะพอใจรึป่าว TT0TT

Guest
แว่นแก้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 24 ต.ค. 08, 16:22 น »

เชื่อครับว่าเป็นเรื่องจริง เพื่อนผมที่รู้จักเผาไปแล้ว 3 คนเพราะเอดส์เพราะเชื่อมั่นในสาวที่ปิ๊งจากติดต่อธุรกิจแล้วแอบนอกใจแฟน จนมาติดภรรยาซึ่งทำงานที่เดียวกับผม(ขนาดว่าบริษัทฯยอมจ่ายเงินเดือนให้จนถึงวันตายก็ทรมานอยู่เกือบปีครึ่ง)...ถ้ายุ่งกับหญิงที่มิใช่ภรรยาตัวเองแล้วปลอดภัยไว้ก่อนสบายใจกว่าเยอะคร๊าบ ไม่เชื่อก็วัดดวงเอาละกัน

Guest
ไม่ออกนาม
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 27 ต.ค. 08, 16:37 น »

ไปเที่ยวผู้หยิงแต่ไม่ใส่ถุง ก้อสมควรแล้วล่ะ ถ้าติดโรคก้อไม่ต้องไปโทษเขาโทษตัวเองดีกว่า

Guest
เซ็ง
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 6 พ.ย. 08, 02:43 น »

ชิหายล่ะ 0_0 มีครั้งนึงจับได้ว่าแฟนไปเที่ยว อาบ อบ นวด กับเพื่อนๆ ทะเลาะกันแทบตายมันถึงบอก แล้วก็บอกว่า"ไม่มีอะไรไรกับเค้าหรอกเพราะใส่ถุงทีไรมันเ(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)่ยวทุกทีก็เลยไม่ทำไรเค้า" แต่เราไม่ค่อยเชื่อที่แฟนพูดเท่าไหร่เสียตังค์ไปแล้วมันจะไม่ทำจริงๆเหรอ แล้วเราก็ให้อภัยมัน ไม่คิดไรเพิ่งมาคิดตอนอ่านกระทู้นี้แหละ -_-'

add
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 6 พ.ย. 08, 10:00 น »

โดยส่วนตัวคิดว่าควรมีเซ็กส์แบบโบราณแหละคับ รักเดียว ใจเดียว เชื่อบรรพบุรุษ อย่างน้อยๆ เราก้อไม่ได้เอาเปรียบลูกหลานเหลน...ในอนาคตหน่ะ
ส่วนท่านใด อยากทำอะไร ยังงัย หรือแบบใหน ก้อทำไปเถอะนะคับบ .... เพราะในโลกนี้ไม่มีใครห้ามใครได้จริงๆ หรอก มันอยู่ที่สามัญสำนึกแหละ .... โชคดีนะคุณๆ ;D ;D ;D ;D

Guest
joke
เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 7 พ.ย. 08, 14:36 น »

โชคดี เราปอดแหกไม่กล้าไปเที่ยวผู้หญิง เลยไม่ต้องกล้ว AIDS

Guest
อย่าคิดว่าติดกันง่ายๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #83 เมื่อ: 9 พ.ย. 08, 01:44 น »

อยากแตกใน ไม่ใส่ถุง ไม่เห็นจะยาก พามันไปตรวจเลือด เด่ะ ของมันไม่ได้ติดกันง่ายๆ ขนาดนั้น เพราะถ้าติดง่ายป่านนี้คนตายกัน เกือบ ยก ประเทศแล้วล่ะคุณ ดารายังมั่วเลย !!!@

ใส่ถุงไม่ถึงใจ แต่ต้องรู้เชิงก่อนลุยสนาม ไม่ใช่ลุยก่อนแล้วค่อยกลับมานั่งคิด แบบนี้ล่ะ ตาย สนิท 'O'

แต่โดยส่วนใหญ่ที่ติดก็เพราะจากสาเหตุการเที่ยวหญิงโสฯ นี่แหละ อย่างที่เค้าบอก รับแขก 4-5คนบ้าง ใส่บ้างไม่ใส่บ้าง สวยยังไงก็ไม่น่าเที่ยว เพราะ มันเห็นๆ กันอยู่ แถมบ้างบางทีเจอรุมมั่ง อะไรมั่ง ไม่แปลกที่จะเป็นศูนย์กลางตัวรวมเชื้อ

ปล. อยากได้ของดี มันต้องหา ไม่ใช่จ่ายเงิน เพื่อแลกมา แต่ดูวัยรุ่นก็ระวังกันเยอะแล้ว แม้จะมั่วกันเยอะ แต่ก็ไม่น่ามีเชื้อ แต่เชคเลือดอ่ะ บ่อยๆ ยิ่งดี แต่ต้องแน่ใจเข็ม น่ะ หึหึ บางทีจะติดก็เพราะ เจอเข็มเจาะเลือดนี่แหละ เอาเป็น 100 ไม่ติด กังวลจัด ไปตรวจเจอ เข็มเข้าไป แจ๊คพ็อต แตก ซวย งานเข้าเลย ทีนี้

add
เรทกระทู้
« ตอบ #84 เมื่อ: 19 พ.ย. 08, 08:16 น »

ผมอายุ21ยังม่เคยเอาแฟนเลยคบมา3ปีแล้ว ผมรอได้คับ ผมรักจิง

Guest
duck913
เรทกระทู้
« ตอบ #85 เมื่อ: 20 พ.ย. 08, 02:07 น »

คุงความเห็น#ที่ไม่เชื่อ ก็ปล่อยเขาไป คนเตื่อนก็ดีมากเป็นแล้วก็เหมือนตกนรกทั้งเป็น ค่าใช้จ่ายในการรักษาก็สูงมาก ตนเป็นโรคนี้ต้องเข้มแข็งมาก มิเช่นนั้นฆ่าตัวตายไปก็เยอะ เพราะรับความจริงไม่ ขอขุงคนตั้งเรื่องจริงๆขอคาราวะ "-"

Guest
ชอบเป็นชุ้
เรทกระทู้
« ตอบ #86 เมื่อ: 24 พ.ย. 08, 21:06 น »

ขอบคุณมากนะคับ ที่เตือนผู้ชายทั้งหลาย ขอบคุณจริงๆ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #87 เมื่อ: 13 ธ.ค. 08, 20:51 น »

ทำไงดีครับแฟนผมไม่ชอบให้ใส่ถุงยาง บอกว่ามันเสียดสี รัดๆ เราพึ่งกับมาคบกันใหม่ หลังจากเลิกกันไป สองเดือน เธอไปรู้จักคนใหม่มา แต่ก็กลับมาหาผม หลังจากนั้นหนึ่งเดือน ผมมีผื่นแดงขึ้นที่อวัยวะเพศเป็นประจำ ไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อน ไม่รู้ว่าเป็นอาไร ใช้ยาทาก็หายเป้นพักๆ ช่วงที่โสดนั้นผมก็ไม่ได้มีกิจกรรมทางเพศด้วย

ใช้ถุงยาง ป้องกันไว้ก่อน เพื่อความปลอดภัยครับ 0_0 0_0
Guest
นาน
เรทกระทู้
« ตอบ #88 เมื่อ: 14 ธ.ค. 08, 16:18 น »

คุ้มไหมเนี่ยเงินไม่กี่ร้อยต่อครั้ง เเต่ติดเอดส์ตลอดชีวิต

add
เรทกระทู้
« ตอบ #89 เมื่อ: 31 ธ.ค. 08, 13:49 น »

ไม่ครับบบบ ผมไม่เที่ยวผมรักแฟนคนเดียวไม่ขอยุ่งกะหยิงอื่นจะว่าเปนผุ้ชายโง่ก้ได้นะแต่มีความรุ้สึกว่ารักแฟนแล้วไม่อยากไปยุ่งกับผุ้หยิงคนอื่นอีก ^_^ ผมว่าคำว่าเกิดเปนลูกผุ้ชายไม่จำเปนต้องวัดจากการมีอะไรกับผู้หยิงเยอะหรอกครับวัดจากการที่เราดุแลชีวิตผู้หยิงคนหนึ่งให้มีความสุขได้เท่านั้นเองง่ายๆเพราะถ้าการที่คิดว่ามี ผุ้หยิงเยอะๆแล้วแมนอ่ะมันก้เหมือนเปนการทำร้ายผุ้หยิงนะจ๊ะ ผุ้หยิงเค้าเสียใจ

หน้า: 1 2 3 4 5

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม