หน้า: 1 2 3 4 5 6 7

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: มาแชร์ประสบการณ์ครั้งแรกกัน ทำอย่างไรถึงมีวันนั้น  (อ่าน 492717 ครั้ง)
Guest
ไม่บอกนะคะ
เรทกระทู้
« ตอบ #135 เมื่อ: 10 ต.ค. 09, 18:39 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ของเรานะไม่เหมือนใครเลย ตอนนี้เราอายุ 24 แฟนเรา 26 แต่งงานกันปีกว่าแล้วแต่ตอนนี้ยังไม่มีลูกนะเพราะยังไม่อยากมี

เข้าเรื่องๆ คือวันนั้นเราทะเลาะกันด่ากันแรงมากจนเราร้องให้วิ้งเข้าห้องนอนเราก็นอนร้องให้อยู่ในนั้นซักพักแฟนเราก็เข้ามาเราเลยยืนขึ้นแล้วบอกไปว่าเข้ามาทำไมออกไปเลยนะ แล้วแฟนเราก็บอกว่าจะให้ออกจิงอะ เราก็บอกไปว่าอืมออกไปเลยจะไปไหนก็ไปไม่ต้องมายุ่งกับเรา แล้วแฟนเราก็เข้ามาแล้วแล้วกอดเรา เราก็ผลักมันออกไป แล้วแฟนเราก็เข้ามากอดเราอีกครั้งๆนี้กอดเราแน่นมากจนเราทำอะไรไม่ได้ต้องยอมให้มันกอดไปอย่างนั้นแล้วแฟนเราก็หอมแก้มเราแล้วก็ซิบบอกว่าของโทษนะแล้วก็จูบปากเรา เราก็สะบัดหน้าเพราะยังไม่หายโกรธ เขาก็เลยบอกว่าทำไมจูบแค่นี้ไม่ได้หรอหรือไม่รักเรา เราไม่รู้ทำไงเลยบอกไปว่าได้เดี๋ยวมันโกรธอีก แฟนเราเลยจูบปากเราแล้วซิบบอกว่านิ่มดีจังแล้วก็ไซ้คอเราแล้วเอามือมาจับหน้าอกเราแล้วก็บิบนมเราแล้วดันเรานอนที่เตียง ถอดเสื้อเราออกดูดนมเรา เราเสียวมากเพราะครั้งแรกเลยทำตัวไม่ถูก แฟนเราเลยถอดกางเกงเราเหลือแต่เกงในแล้วก็บอกว่าอยากมีมากขนาดนี้เลยหรอน้ำแฉะเลยนะ เราเลยบอกไปว่าจะให้ทำยังไงก็เล่นมาจับมาดูดของเราแบบนี้ แฟนเราเลยบอกว่าพอละมาต่อกันดีกว่า ละถอดกางเกงเราออกแล้วพูดอีกว่าสวยจังจะให้ดูดเลียหรือสัมผัสดี เราเลยบอกว่าอะไรก็ได้ แฟนเราเลยทั้งเลียทั้งดูแล้วเอานิ้วสอดเข้าไปเราเลยเอามือปัดออกแล้วบอกว่าเจ็บ แฟนเราเลยบอกว่า เอาน่าครั้งแรกก็แบบนี้นั้นเดี๋ยวจะค่อยๆนะ ก็สอดเข้าไปใหม่เราร้องออกมา แฟนเราทำให้เราจนเราเสร็จ แล้วแฟนเราค่อยเอาน้องชายออกมาแล้วบอกกับเราว่า อยากลองเล่นดูมั้ย เราเลยบอกว่าเล่นยังไง แฟนเราก็บอกว่าไม่รู้จิงๆหรอมาจะสอนให้ แล้วก็เอาน้องชายเข้าปากเราแล้วก็ชักเข้าๆออกๆซักพัก ก็เอาออกมาแล้เอามาถูที่นมเรา แล้วก็บอกว่าจะเริ่มละนะแล้วก็ยัดเข้าไปในน้องสาวเราได้ครึ่งหนึ่งเราร้องออกมาแล้วบอกว่าเจ็บแฟนเราก็เลยหยุดซักพักแล้วยัดต่อจนสุด เราร้องให้ออกมา แฟนเราก็ค่อยๆชักเข้า-ออก เจ็บมากกกกกกกกกก เราร้องให้ตลอดเวลาเลย แล้วแฟนเราเลยหยุดแล้วบอกว่าเจ็บมากมั้ย นั้นจะรีบทำให้เสร็จแล้วก้ซอยถี่ๆๆๆๆ นานมากจนเรากระตุกไปหมดแล้วก็เอาน้องชายออกมาแล้วปล่อยน้ำรักเต็มปากเราเลยแล้วคืนนั้นเราก็เอากันอีก 4 รอบ พอเช้ามาเราเจ็บน้องสาวมากเดินยังไม่ไหวเลยแฟนเราเลยอุ่มเราไปอาบน้ำแล้วก็ถูไปๆมาๆที่น้องสาวเราแล้วก็จัดให้เราอีกชุด1 เสร็จแล้วก็ไปใส่เสื้อผ้ากันแล้วบอกเราอีกว่านี่มันเกิดอารมอีกแล้วขออีกรอบได้มั้ย เราเลยบอกไปว่าที่รักพอแล้วเราเจ็บไว้วันหลังนะ(ใส่ถุงด้วยนะ)

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
2521644
เรทกระทู้
« ตอบ #136 เมื่อ: 10 ต.ค. 09, 18:41 น »

ของเรานะไม่เหมือนใครเลย ตอนนี้เราอายุ 24 แฟนเรา 26 แต่งงานกันปีกว่าแล้วแต่ตอนนี้ยังไม่มีลูกนะเพราะยังไม่อยากมี

เข้าเรื่องๆ คือวันนั้นเราทะเลาะกันด่ากันแรงมากจนเราร้องให้วิ้งเข้าห้องนอนเราก็นอนร้องให้อยู่ในนั้นซักพักแฟนเราก็เข้ามาเราเลยยืนขึ้นแล้วบอกไปว่าเข้ามาทำไมออกไปเลยนะ แล้วแฟนเราก็บอกว่าจะให้ออกจิงอะ เราก็บอกไปว่าอืมออกไปเลยจะไปไหนก็ไปไม่ต้องมายุ่งกับเรา แล้วแฟนเราก็เข้ามาแล้วแล้วกอดเรา เราก็ผลักมันออกไป แล้วแฟนเราก็เข้ามากอดเราอีกครั้งๆนี้กอดเราแน่นมากจนเราทำอะไรไม่ได้ต้องยอมให้มันกอดไปอย่างนั้นแล้วแฟนเราก็หอมแก้มเราแล้วก็ซิบบอกว่าของโทษนะแล้วก็จูบปากเรา เราก็สะบัดหน้าเพราะยังไม่หายโกรธ เขาก็เลยบอกว่าทำไมจูบแค่นี้ไม่ได้หรอหรือไม่รักเรา เราไม่รู้ทำไงเลยบอกไปว่าได้เดี๋ยวมันโกรธอีก แฟนเราเลยจูบปากเราแล้วซิบบอกว่านิ่มดีจังแล้วก็ไซ้คอเราแล้วเอามือมาจับหน้าอกเราแล้วก็บิบนมเราแล้วดันเรานอนที่เตียง ถอดเสื้อเราออกดูดนมเรา เราเสียวมากเพราะครั้งแรกเลยทำตัวไม่ถูก แฟนเราเลยถอดกางเกงเราเหลือแต่เกงในแล้วก็บอกว่าอยากมีมากขนาดนี้เลยหรอน้ำแฉะเลยนะ เราเลยบอกไปว่าจะให้ทำยังไงก็เล่นมาจับมาดูดของเราแบบนี้ แฟนเราเลยบอกว่าพอละมาต่อกันดีกว่า ละถอดกางเกงเราออกแล้วพูดอีกว่าสวยจังจะให้ดูดเลียหรือสัมผัสดี เราเลยบอกว่าอะไรก็ได้ แฟนเราเลยทั้งเลียทั้งดูแล้วเอานิ้วสอดเข้าไปเราเลยเอามือปัดออกแล้วบอกว่าเจ็บ แฟนเราเลยบอกว่า เอาน่าครั้งแรกก็แบบนี้นั้นเดี๋ยวจะค่อยๆนะ ก็สอดเข้าไปใหม่เราร้องออกมา แฟนเราทำให้เราจนเราเสร็จ แล้วแฟนเราค่อยเอาน้องชายออกมาแล้วบอกกับเราว่า อยากลองเล่นดูมั้ย เราเลยบอกว่าเล่นยังไง แฟนเราก็บอกว่าไม่รู้จิงๆหรอมาจะสอนให้ แล้วก็เอาน้องชายเข้าปากเราแล้วก็ชักเข้าๆออกๆซักพัก ก็เอาออกมาแล้เอามาถูที่นมเรา แล้วก็บอกว่าจะเริ่มละนะแล้วก็ยัดเข้าไปในน้องสาวเราได้ครึ่งหนึ่งเราร้องออกมาแล้วบอกว่าเจ็บแฟนเราก็เลยหยุดซักพักแล้วยัดต่อจนสุด เราร้องให้ออกมา แฟนเราก็ค่อยๆชักเข้า-ออก เจ็บมากกกกกกกกกก เราร้องให้ตลอดเวลาเลย แล้วแฟนเราเลยหยุดแล้วบอกว่าเจ็บมากมั้ย นั้นจะรีบทำให้เสร็จแล้วก้ซอยถี่ๆๆๆๆ นานมากจนเรากระตุกไปหมดแล้วก็เอาน้องชายออกมาแล้วปล่อยน้ำรักเต็มปากเราเลยแล้วคืนนั้นเราก็เอากันอีก 4 รอบ พอเช้ามาเราเจ็บน้องสาวมากเดินยังไม่ไหวเลยแฟนเราเลยอุ่มเราไปอาบน้ำแล้วก็ถูไปๆมาๆที่น้องสาวเราแล้วก็จัดให้เราอีกชุด1 เสร็จแล้วก็ไปใส่เสื้อผ้ากันแล้วบอกเราอีกว่านี่มันเกิดอารมอีกแล้วขออีกรอบได้มั้ย เราเลยบอกไปว่าที่รักพอแล้วเราเจ็บไว้วันหลังนะ(ใส่ถุงด้วยนะ)

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
สนุกคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #137 เมื่อ: 11 ต.ค. 09, 16:48 น »

ของผมครั้งแรกก็เอากับคู่หมั้น คือเราไปดูหนังกันมาอะคับ
กลับมาก็ 5 ทุ่มกว่าๆ ผมจะไปส่งคู่หมั้นผมที่บ้านก่อนเลยแวะไปทานอาหารกันในละหว่างที่กำลังทานอาหาร
ผมเลยลองไปหมอแก้มคู่หมั้นผมดูแต่ยังไม่ทันถึงแก้มคู่หมั้นผมรู้ทันเลยโดนตบพอโดนตบแล้วสมองมันก็คิดอะไรก็ไม่รู้เต็มไปหมดเหงื่อไหลเต็มตัวเลยดูแล้วคู่หมั้นผมคงจะโกรธไม่พูดไม่มองผมเลยผมได้เดินตามหลังแล้วผมก็ไปส่งเธอที่บ้าน
แต่ที่บ้านเธอไม่มีใครอยู่เลยผมเลยเดินตามเธอเข้าไปในบ้านเพื่อนที่จะไปขอโทษพอในถึงหน้าประตูเธอก็หันมา
ผมใจเสียหมดคิดว่าจะโดนอะไรอีก แต่เธอยิ้มให้ผม ผมเลยขอโทษเธอไปเรื่องเมื่อกี้
แต่เธอก็บอกว่าอ้อไม่เป็นไรเรื่องแบบนี้ใครๆก็ทำกันทั้งนั้น ผมเลยถามเธออีกว่าแล้วตบเราทำไม
เธอก็ตอบว่าก็ตกใจคนก็เยอะ ผมเลยคิดว่ายังไงก็จะจูบให้ได้ อิอิ ผมเลยจะจูบเธออีกที
เธอก็หันหน้าหนีแล้วบอกว่าจะทำไร ผมเลยบอกไปตามตรงเลยว่าจูบหน่อยไม่ได้หรอ เธอก็บอกว่าได้แต่ขอในบ้านได้มั้ย
อายคนอื่นเขา ผมเลยเข้าไปในบ้านแล้วดูบ้านมันเงียบๆผมเลยถามว่าทำไมเงียบอย่างนี้ไม่มีใครอยู่หรอ
แฟนผมก็ตอบว่าอืมไม่มีพ่อแม่เขาไปเที่ยวต่าง จ. หมดแล้วที่จิงก็จะไปเหมือนกันนะ ผมเลยถามอีกว่าแล้วทำไม
ไม่ไป เธอก็ตอบว่าก็มีนัดเที่ยวกับที่รักอยู่ไม่ใช่หรอ พอผมได้ยินใจผมก็เต้นแรงมากๆ แล้วผมก็เข้าไปกอดแล้วก็หอมแก้ม
แต่รอบนี้แฟนผมไม่ขัดนะ พอได้กอดได้หอมละก็เลยจูบปากแต่แฟนผมก็ไม่ว่าอะไร
ผมก็เลยวางใจแล้วก็ไซ้คอแฟนผมก็ผลักผมออกมาแล้วบอกว่ากลับบ้านได้แล้ว ผมก็เลยตอบไปว่าแล้วนี้ไม่ใช้บ้านเราหรอ
แฟนก็ตอบว่าอืมมันก็ใช่แต่เรายังไม่พร้อมเลยวิ่งขึ้นไปบนห้องนอน ผมเลยตามขึ้นไปแล้วบอกว่าเป็นของเรานะที่รัก
ผมก็เลยจูบแล้วไซ้คอต่อแต่เธอก็ยังขัดอยู่ดีผมเลยจับนมแล้วก็บีบ แฟนผมก็เลยตบผมอีกทีแล้วผมก็หยุด
แล้วก็เดินออกจากห้องไปช้าๆ แล้วแฟนผมก็มองผมแล้วเข้ามากอดผมเลยหันไปแล้วแฟนผมเธอก็เริ่มก่อนเธอจูบปากผม
ผมก็เลยตอบสนองไปไซ้คอกันไปๆมาๆแล้วผมก็จับนมแล้วก็บีบ บอกได้คำเดียวว่านม ญ. นิ่มมากๆผมมีความสุขมาก
แล้วก็ถอดเสื้อแฟนผมออกงานนี้เต็มๆ ผมเลยเลียและดูดนมของแฟนผม แฟนผมก็ถอดเสื้อผมออก มันมากทั้งเลียทั้งดูดทั้งบีบสุดยอด แล้วก็ซิบว่าสนุกมั้ย แฟนผมก็หน้าแดง แล้วผมก็พูดอีกว่าขอชมน้องสาวหน่อยได้มั้ยแฟนผมก็ไม่ตอบ
ผมเลยจัดการถอดกางเกงออกเหลือแต่เกงในแล้วผมก็เอามมือไปลูบดูแฉะไปหมดผมเลยรู้ว่าแฟนผมกำลังมีอารมอยู่
ผมเลยถอดเกงแฟนผมออกแต่แฟนผมไม่ให้ถอดผมเลยบอกไปว่า มาถึงขนาดนี้แล้วยังขัดอีกหรอ
แฟนก็ยิ้มแล้วยอมให้ผมถอดออก ว้าววววววววว คือแฟนผมยังซิงอยู่น้องสาวเธอสวยมาก ผมเลยเลียๆๆๆ
แล้วแฟนผมก็ขอให้ผมดูด ผมเลยดูดอย่างตามที่แฟนผมต้องการแฟนผมครางตลอดเวลาเลยมันทำให้ผมมีอารมขึ้นมาอีก
ผมเลยเอานิ้วกลางสอดเข้าไป แฟนผมก็ร้องออกมาแล้วผมก็ถามว่าเจ็บมั้ย เพราะผมกลัวแฟนผมเจ็บ
แฟนเลยตอบว่าเจ็บสิ ผมเลยบอกไปว่านั้นจะค่อยๆนะ แฟนผมก็บอกว่าไม่เป็นไร ผมเลยช่วยให้แฟนผมจนเสร็จ
น้ำออกมาเยอะมากผมเลยเลียๆๆ แล้วผมก็ขอให้แฟนผมช่วยทำให้ผมบ้างแฟนผมก็ทำให้ผมจนเสร็จ
แล้วเธอก็บอกว่ากลับได้แล้ว ผมเลยบอกไปว่าถ้าอยากให้กลับก็หลับตาสิ แฟนผมก็หลับตา แล้วผมก็เอาน้องชายใส่เข้าไป
แฟนผมตกใจเลยลืมตาขึ้นมา แล้วมองผมแปลกๆผมเลยถามว่ามองอะไรหรอ แล้วแฟยผมก็บอกว่าไม่เรายังไม่พร้อม
ผมเลยบอกไปว่าไม่ต้องกลัวถ้าพ่อแม่ที่รักกลับมานะพี่จะรีบให้พ่อที่มาขอ แล้วแฟนผมก็ยิ้มแล้วก็กอดผม
ผมก็เลยยัดน้องชายไปจนสุด พอสุดแล้วแฟนผมถึงกับร้องให้ออกมาเลย ผมก็กอดจูบเธอไว้ซักพัก
แล้วผมก็เริ่มทำเบาๆก่อน แล้วก็เริ่มซอยถี่ นานมากจนแฟนผมกระตูกไปหมด แล้วผมก็ช่วยแฟนผมอีก 5 ครั้งในคืนเดียวกัน

Guest
0.0
เรทกระทู้
« ตอบ #138 เมื่อ: 14 ต.ค. 09, 13:28 น »

น่าหนุกอ่า...
555 5

Guest
เเอร์
เรทกระทู้
« ตอบ #139 เมื่อ: 14 ต.ค. 09, 15:05 น »

เราอายุ13อยู่ม.2เองเเฟนเราอยู่ม.5อายุ17คบๆกันอยู่ เเต่มันติดที่ว่า เขามีเมียเเล้วตอนนั้นรู้ก้อเสียใจเเต่ก้อทำใจได้ เเต่มันก้อมีเรื่องอีกคือมันไม่ใช่ว่าเขาเเค่มีเมียนะเเต่มีลูกเลยอ่ะ ตอนนี้เขาอยู่ม.5ต้องมานั่งเลี้ยงลูกของเขาเอง เเล้วที่เขามาคบกับเรา เราเองก้อรู้ว่าทำไม เขาไม่ได้จิงจังอารัยกับเราเลย (เเต่เราก้อมีอารัยกับเขาเเล้วนะตอนนี้เขาเลยให้ลูกเขาที่เกิดจากญิ๋งคนนั้นเรียกเราว่า..เเม่..เเทน)

Guest
: ))
เรทกระทู้
« ตอบ #140 เมื่อ: 15 ต.ค. 09, 17:09 น »

ครั้งเเรก !!

ไม่สำเร็จอ่า q*009q*009
อันเนื่องมาจากเราเจ็บ เค้าก้อเลยบอกว่าไม่ไหวก้อพอ
เราก้อจะพยายามไหว เเต่เค้าก้อบอกว่าไม่เปนไร วันอื่นก้อได้

เเร้วเราก้อนอนกอดกัน อาบน้ำด้วยกัน

เเค่นี้ก้อมีความสุขมาก ๆ เเล้วแหละ

Guest
huho123
เรทกระทู้
« ตอบ #141 เมื่อ: 21 ต.ค. 09, 15:36 น »

[left]เราอายุ19แฟนเรา20เราชอบแต่งตัวเซ็กซี่ๆๆๆเอาใจแฟน เรายังเวอจิ้นด้วยกันทั้งคู่แล้วก้อคุยกันได้ทุกเรื่อง วันนึงพวกเราไปเที่ยว ตจว กันค้างทีบ้านพัก แล้วแฟนขอเรามีอไรด้วย เราเข้าไปนั่งตัก กอดเค้าแล้วบอกว่ารอหน่อยนะเรียนจบก่อน แฟนกอดเราแน่นเลยแล้วบอก รักเราคืนนั้นกอดกันคุยทั้งคืนเลย แต่ไม่ได้มีอะไรกันนะ พวกเราหอมและกอดให้กำลังใจกันบ่อยๆ [/left] [/size] [/size]
Guest
ครั้งแรกกระแทกให้เต๊มที่
เรทกระทู้
« ตอบ #142 เมื่อ: 22 ต.ค. 09, 00:57 น »

สวัสดีค่ะ ชื่อ มิ้น นะค่ะ
ก้อครั้งแรกหรอ ก้อโดนเพื่อนที่ รร หน่ะ
วันนั้นเราอยู่ทำรายงานที่ รร เอาก้อเลยกลับดึก
เราเกิดคึก เปิด เว๊บ เสียว อ่านเรื่องเสียว
แล้วก้อเกิด อารม เราเลยช่วยตัวเอง
มันช่วยตัวเอง สำเร๊จไปด้วยดี
พอดี จังหวะที่เรา กระตุก เพื่อนเราก้อเปิดประตูห้องเรียนเข้ามา เห็นเราพอดี
เพื่อนก้อ ยืน นิ่งค้าง เราสังเกตุเห็นว่าง ช้างน้อย ของเค้ามันโด่ขึ้นมา
เราก้อ อายๆ หน้าแดง
อยุ่ ดีๆ เพื่อนเราก้อถามว่า อยากลองหรอ
เราก้อ ไม่กล้าพุด เค้าก้อเลยเดินเข้ามา จับเรา ถ่างขาออก
แล้วถามว่า เอาแบบไหนดี ญี่ปุ่น หรือ ฝรั่ง
เราก้อไม่ก้อตอบ เค้าเลยบอกว่า แบบ นี้เอาแบบ ฝรั่งดีกว่า
เราก้อไม่รู้ว่าเอาแบบ ฝรั่ง มันเป็นไง เราก้อตอบว่า อื้มๆ ก้อได้
หลังจากนั้น เค้าก้อเป็นเว๊บ โป๊ ให้เราดู
เค้าก้อ เอานิ้วของเค้าล้องมาที่ กางเกงใน
แล้วใช้นิ้ว คลึง ที่เม็ดเสียวของเรา จนเราถึงจุดสุดยอด เราสังเกตุเห็นว่าช้างน้อยของเค้ามันโด่
เราก้อเกิดอารม เอามือล้วงไปที่ กางเกงใน ของเค้า
เราเกือบจุช๊อก ของเค้าใหญ่มากๆๆ ประมาณ 10 นิ้ว ได้มั้ง
เราก้อถามว่าทำไมมันใหญจัง เค้าก้อบอกว่า ก้อนวดทุกวัน แล้วชอบไม้หละ
เราก้อชอบมากๆๆ เลยอมเข้าไปๆ เข้าก้อเกิดอารม ปล่อยมือจาก (ขออภัยค่ะ! คำนี้ไม่ผ่านการตรวจสอบ) เราแล้วก้ส่งเสียว ซี๊ด ในลำคอ
เราก้อรู้เลยว่า เค้า เสียวมากๆ เค้าเลยจับเราหงาย ถลก กระโปงขึ้นแล้วก้อเอาของเค้าเสียบเข้าไป
เข้าได้แต่หัวเท่านั้น เของเค้าใหญ่จริงๆ เค้าก้อเลยเอาน้ำยาอะไรก้อไม่รู้มา ทาช้างน้อย ของเค้า และ
บริเวณ (ขออภัยค่ะ! คำนี้ไม่ผ่านการตรวจสอบ) ของเรา เค้า จัดการยัดมันไป แต่ก้แยังติดๆ เราเลยขึ้นค่อม เลก้อนั่งลงไปเลย
รู้สึกว่าจุก ทำไรไม่ได้เลย เจ๊บมาก ไม่อยากเคลื่อนที่ไปไหนเลย เค้าก้อเลยจับเราควั่มลง
จากนั้นเค้าก้อ เริ่ม กระแทกลงไป เลยเสียวมากๆๆ น้ำเค้าแตกคารูเราเลย
หลังจากนั้น (ขออภัยค่ะ! คำนี้ไม่ผ่านการตรวจสอบ) ของเราก้อตอดกับ ควบ ของเค้า เค้าบอกว่า
มันรัดแน่นมาก เราก้อยิ่งเกิดอารม กระแทก เข้าไปอีก
วันนั้น เรา ถึงจุดสุดยอดตั้ง 3 ครั้ง
มีความสุขมาก แต่เลือดเต๊มที่โต๊ะเรียนเรา เราทั้งสองก้อทำความสะอาดด้วยกัน
หลังจากนั้น เราก้อนัดเจอกันบ่อยขึ้น
แล้วก้อมีอะไรกันทุกครั้งที่เจอกัน ไม่ว่าจะเวลาไปก้อตาม

Guest
123456789
เรทกระทู้
« ตอบ #143 เมื่อ: 26 ต.ค. 09, 10:55 น »

ฉันเคยโดนโจรข่มขืน
Guest
*123*
เรทกระทู้
« ตอบ #144 เมื่อ: 27 ต.ค. 09, 12:55 น »

ครั้งแรกของเราน่ะหรอ
จริงๆแล้วเรามิด้ายอยากจะหั้ยเค้านะ
แต่สถานการณ์มันพาไป
เรื่องมันมีอยุว่าแฟนเราเค้าจับได้ว่าเรามีกิ๊กแล้ววันนั้น
เค้าหั้ยเราไปนอนที่หอเค้า
แล้วเค้ากะเมาด้วย เรากะมิรุจะทำยังงัย
เราพึ่งคบกับเค้ามาได้9วันเอง
ในใจกะกลัวนะ กลัวว่าเค้าจะทำอะรัยเรา
เพราะเราเองกะยังมิเคยมีอะรัยกับคัยมาก่อน
ตอนนั้นเราอาบน้ำเสดเรากะเข้ามานอน
พอเค้าอาบน้ำเสดเค้ากะเข้ามานอน
ทีแรกเค้ากะยังมิทำอะรัยหรอก
แต่พอซักพัก เค้ากะเริ่มเล้าโลมเรา
เราตัวเกร็งไปหมดทั้งตัว
เพราะมิเคยถูกเนื้อต้องตัวกับผู้ชาย
เค้าบอกว่า"พี่รัก...มากนะ มิอยากหั้ย...มีคนอื่น"
แล้วเค้ากะขึ้นมาบนตัวเรา
แต่จริงๆแล้วเค้ากะยังมิรุว่าซิงหรือไม่ซิง
เราร้องแทบตาย เจ็บกะเจ็บ เลือดนี่ออกเต็มเลย
เค้ากะเลยรุว่าเราซิง
เราสองคนกะเลยคบกันมาถึงปัจจุบันนี้

Guest
156
เรทกระทู้
« ตอบ #145 เมื่อ: 27 ต.ค. 09, 15:06 น »

ครั้งแรก เราก็เอากับน้องชายของคู่หมั้น เราไม่ได้เต็มใจที่จะมีอารัยกับเขา
คือว่าวันนั้นแฟนเราเขาโทรมาบอกว่าให้เราไปหาเขาที่บ้านหน่อย
เราก็ไปแต่แฟนเราเขาไม่อยู่เขาออกไปข้างนอนกับแม่ และในบ้านก็ไม่มีใครอยู่เลย
มีแต่น้องชายของแฟนเรา เขาเดินมาหาเราแล้วบอกว่า แฟนเราบอกว่าให้ไปรอที่ห้องเขา
เราก็ไม่ได้คิดอารัยเพราะยังไงก็เป็นน้องชายแฟนเราเราเลยไม่สงสัย
แล้วเราก็ขึ้นไปหาบนห้องนอนเขา เขาก็ขึ้นตามมาพอเราเข้าห้องนอนเขาก็เข้ามากอด
พร้อมบอกว่า เราชอบหญิงนะชอบมานานละด้วย เราตกใจเราเลยบอกไปว่า
ปล่อยนะ เขาก็ปล่อย เราก็พูดไปอีกว่า เราไม่ได้ชอบเธอเราเป็นของพี่เธอแล้ว
เราพูดแบบนี้ไป เขาคงจะโกรธแล้วก็กดเรานอนกับเตียงเราสู้แรงเขาไม่ได้
เขาก็ไปเอากางเกงมามัดแขนทั้ง 2 ข้างเราติดกับหัวเตียงไว้
แล้วเขาก็ถอดชุดเราออก เพราะเราเป็นคนที่ชอบใส่เสื้อผ้าเป็นชุด
รวมทั้งชุดชั้นในด้วยแล้วเขาขับนมเราแล้วก็บีบ เขาบีบแรงมาก
และก็ดูดด้วย เขาก็ลงมาที่น้องสาวเราต่อ เขาทั้งเลียทั้งดูดเราเสียวไปหมด
เราร้องให้ออกมาหวังว่าจะมีใครได้ยินบ้างแต่ก็ไม่มีใครได้ยินเลย
เขาก็น้องชายออกมาตั้งหน้าตั้งตายัดไม่สนใจแล้วรู้สึกเราบ้างเลย
เราเจ็บมากจนไม่มีแรงแม้แต่จะด่าเรา ทั้งเจ็บทั้งจุกแล้วเขาก็เริ่มกระแทก
แรงมากเหมือนเราเป็นของเล่นของเขาเขาทำจนของเราแตก
เราไม่ไหวแล้วแต่เขาก็ไม่หลุดเพราะของเรายังไม่แตก
แล้วแฟนเราก็กลับมาแล้วก็เรียกเราทั้วบ้านเลยแต่ไม่เจอ
เลยมาหาชั้น 2 คงได้ยินเสียงร้องให้ของเราแล้วตะโกนบอกให้เปิดประตู
แต่ไม่มีใครไปเปิดน้องเขาก็หยุดแล้วใส่เสื้อผ้าพร้อมทั้งให้เราใส่ด้วย
แล้วน้องเขาก็เข้าไปหลบในห้องน้ำเราเลยไปเปิดประตูให้แฟนเราเข้ามา
แต่ตอนนั้นเรายังร้องให้ไม่ยอมหยุดแฟนเราเลยถามว่า
มันเกิดอะไรขึ้นแล้วเมื่อกี้ร้องให้ทำไม ทำไมถึงมาอยู่ในห้องน้องเราได้
เราก็เขาไปกอดแฟนเราแล้วก็ร้องให้ คง 2 3 นาทีได้
พอเราตั้งสติได้เราก็บอกแฟนเราไปว่าน้องเขาทำอะไรกับเราบ้าง
แฟนเราก็ถามว่าแล้วน้องเขาอยู่ที่ไหน เราก็ตอบไปตามตรงเลยว่าอยู่ในห้องน้ำ
เพราะตอนนั้นเราโกรธมากแฟนเราก็เลยบอกให้มันเปิดประตู
แต่ก็ไม่ยอมเปิดแฟนเราเลยทีบประตูจนประตูพัง
แล้วแฟนเราก็เข้าไปแล้วก็ลากน้องเขาออกมาแล้วบอกให้ขอโทษเรา
แล้วน้องเขาก็ขอโทษเราแฟนเราก็ยังไม่พอก็ตีกับน้องเขา
แต่น้องเขาก็ไม่ตอบโต้อะไรไดๆแฟนเราเลยหยุด
แล้วพาเราไปที่ห้องนอนแฟนเราแล้วบอกว่า
น้องเรายังทำไม่เสร็จใช่มั้ย เราก็บอกไปว่าอื่ม
แฟนเราก็บอกว่า ดีแล้ว แล้วก็พาเราไปอาบน้ำจนเสร็จ
แล้วก็ส่งเรากลับบ้าน
แต่เรายังตกใจอยู่แฟนเราเลยอยู่กับเราทั้งคืนเลย
เราก็คิดว่าแฟนเราคงรับไม่ได้และคงจะเลิกกับเราเรากลัวมาก
แต่กลับไม่ใช่แฟนทั้งเอาใจใส่ รัก และหวง ยิ่งกว่าเดิมอีก
ไม่ยอมให้เราเจอหน้าน้องชายเราเลยทั้งๆที่เราก็ลืมเรื่องนี้ไปได้แล้ว
แล้วแฟนเราก็ไม่คุยกับน้องเขาอีกเลย

Guest
คนที่เสียใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #146 เมื่อ: 4 พ.ย. 09, 15:09 น »

เสียใจนะที่ไม่ได้เป็นสาวบริสุทธิ์ให้กับสามีคนปัจจุบัน ขอโทษเธอจากใจจริงๆ

Guest
อิม
เรทกระทู้
« ตอบ #147 เมื่อ: 5 พ.ย. 09, 12:49 น »

ครั้งแรกเกิดจากความไม่รู้ ความกลัวแล้วดันอยากจะรู้....ไม่มีอารมณ์อยากจะมีอะไรแต่อยู่ ม 6 กำลังจะไปเรียนที่อื่นไกลบ้าน ลึกๆคือกลัวโดนข่มขืน อย่างในข่าว เลยคิดว่าถ้าได้รู้ว่ามี sex เป็นยังไง คงไม่มีอะไรน่ากลัว แล้วไม่ต้องเสียดายครั้งแรก กับคนที่เราเลือกจะให้ ครั้งแรกเจ็บมาก ใครที่บอกว่ารุ้สึกดี....ดี จริงเหรอ เจ้บเหมือนเนื้อโดนกรีด แถมถูกดันแผลเข้าไปอีกพักใหญ่ จำได้ว่ากว่าจะสอดใส่ได้ ตัวเราเลื่อนขึ้นไปกับพื้น เกือบฟุต เจ้บมาก พอวันรุ่งขึ้น คอเป็นจ้ำๆเต้มไปหมด เป็นไข้ เมื่อยสะโพก บิดไปทางไหนก็ไม่หายเมื่อย กลัวท้อง กลัวติดโรค เครียด และที่สำคัญ....น้อยคนที่จะได้คบกันยาว ถ้าใช่คือโชคดี....รักาเนื้อรักษาตัว สงวนไว้ให้คนที่เรารักและจะเป็นคู่ชีวิตเราดีกว่า...

Guest
กวาง
เรทกระทู้
« ตอบ #148 เมื่อ: 20 พ.ย. 09, 14:04 น »

เราเป็นนักศึกษาฝึกงาน ก้อมาทำงานที่บริษัทเเห่งนึงเเล้วผู้จัดการเค้าก้อเห็นเราเเล้วก้อชอบทำท่าทางแปลกมันออกจะหื่นๆนิดนึง ตอนเเรกก้อไม่ได้คิดอะไรจิงๆผู้จัดการก้อยังประมาณ 27อ่ะ เรา 22 อ่ะ เเล้ววันนั้นเรากลับบ้านดึกเลยเพราะว่าผู้จัดการให้อยู่ต่อช่วยทำงาน เหลือสองคนในที่ทำงานเราเองก้อเริ่มรู้สึกกลัวๆนิดนึง เราก้อนั่งทำงานอยู่ เขาก้อเอามือมาจับนมเรา เเล้วบอกว่าอย่าบอกใครไม่งั้นจะไม่ให้ผ่าน เราก้อจะหนีเเต่ถ้าหนีเราไม่รอดเเน่ เค้าก้อเริ่มปลดกระดุมเราเเล้วก้อดูดปากเราเค้าก้อปลดเสื้อในเเล้วควักนมเราออกมา เเล้วก้อดูดใหญ่เรยเราร้องออกมาว่าเราจะกลับบ้านเค้าเรยจับขาเราเเหกเเร้วก้อมาถอดกระโปรงเรา เอากางเกงในเราออกเเร้วไปดมอ่ะ เราก้อบอกเค้าว่าเราไม่เคย เค้าก้อไม่ฟังเอาช้างน้อยของเค้ายัดเค้าไปในของเราเเล้วก้อซอยใหญ่เรย เราก้อร้องไห้ เราเจ็บ เค้าก้อซอยไม่หยุด จนน้ำเค้าแตก น้ำเราก้อเเตก เค้าก้อบังคับให้เรา อม เอาคุณนั่นมาถูที่ปากเราไปมา เราก้อร้องไม่อม จนเค้าเอาน้ำกามบีบใส่หน้าเเร้วก้อทิ้งให้เรานอนที่โต๊ะทำงาน เค้าก้อเอากางเกงในเราไปด้วย วันนั้นกลับบ้านขาถ่างกลับมา พออีกวันไปทำงาน เขาก้อขอมีอะไรกับเราอีก ทุกวัน จนฝึกงานเส็จก้อเเยกย้ายกันไปก้อไม่ได้ติดต่อกันอีกเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ย. 09, 14:38 น โดย closer7 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
Ei2B
เรทกระทู้
« ตอบ #149 เมื่อ: 28 พ.ย. 09, 23:33 น »

ประ สบ การ ครั้ง แรก ก่ ได้ มี ไร ก่ แฟน เรา เอง เพราะ เรา ไป บ้าน เค้า อ่ะ ระ ตอน อา ยุ 15

ปัด จุ บัน ก่ อา ยุ 15 เอง คับ ผม

รู้ สึก ดี นะ แต่ มะ รุ้ แฟน เรา รุ้ สึก ยัง ไง แต่ เวลา ผ่าน มา เรา ก่ มี ไร กัน ประ มาน 6-7 คั้ง

และ ใน ที่ สุด เค้า ก่ บอก เลิก เรา

เพราะ เรา ชอบ เซ้า ซี้

เค้า บอก อย่าง นั้น

เส้าๆ

q*009q*009q*009q*009q*009

Guest
ซิงๆๆคร่า
เรทกระทู้
« ตอบ #150 เมื่อ: 11 ธ.ค. 09, 15:41 น »

ก้อเรายังไม่เคยโดนอ่ะนะ..แต่ก้อเกือบโดนตอน ม.3 ตอนนั้นคบกับรุ่นพี่ที่อายุมากก่าประมาน5ปี เค้าก้อเปนคนดีนะ เราก้อเคยกอด หอม แล้วก้อจูบกันบ้างแล้วนะ แต่เราไม่ชินอ่ะ ตอนแรกเราทำไม่เปนเค้าก้อสอน แต่เราก้อไม่ทำ เวลาเค้าจะจูบเราก้อไม่ยอม เค้าไม่รู้จะทำยังไงก้อเรยยจับเราเอาไว้แล้วขึ้นคร่อมอ่ะ (ที่ห้องของเค้านะ..ไปเล่นเกมที่บ้านเค้าบ่อยๆ) แล้วก้อจูบเรา เรายิ่งขืนเค้ายิ่งจับแรงจนเค้าเริ่มมีอารม ด้วยความที่เราเปนคนค่อนข้างผอมเค้าก้อเรยเอามือจับแขนเราไว้ทั้งสองข้างได้สบายๆเรย เราก้อหนีเค้าไม่ได้ เค้าก้อจับนมเรา(35แน่ะ)เค้าลวงมือเข้าไปในเสื้อใน บีบเค้นนมเราจนเราเจ็บ เราก้อร้องเค้าเหมือนยิ่งมีอารม(ตอนนั้นเค้าหน้าหื่นมากเรยอ่ะ) เอามือลวงเข้ามาในกางเกงในเราเค้าถูเบาๆแต่เราดิ้นหนีเค้าแล้วก้อร้องเสียงดังเค้าเรยเอาตัวทับเราแล้วก้อจูบอย่างรุนแรง(ตัวเค้าใหญ่ก่าเรามากกก)เค้าถ่างขาเราออก พยายามเอานิ้วแหย่เข้าไปในน้องเราเราร้องไห้เสียงดังเพราะกลัวมากก..เค้ายัดนิ้ว2นิ้วเข้าไปในน้องเราทีละนิดๆๆจนมันเกือบมิดนิ้วอ่ะ ตอนนั้นเราร้องไห้ตาบวมเรยอ่ะ เสื้อกับกางเกงใกล้จะหลุดจากตัวแล้วด้วยเค้าก้อควานนิ้วในน้องของเรา เราเจ็บมากจนร้องไม่ออกพยายามดิ้นหนีจากเค้า เค้าพูดกะเราว่า "ที่รักอย่าดิ้นนะ ยิ่งดิ้นมันจะยิ่งเจ็บ" เราก้อดิ้นมันเจ็บจิงๆเรยต้องหยุด เค้าดูดตรงเนินอกเราเปนจ้ำๆเรยแดงเต็มไปหมด เราไม่มีแรงหนีเค้าแล้ว เจ็ยก้อเจ็บ เหนื่อยก้อเหนื่อย เค้าก้อทำเราค่อยมากเรย ค่อยๆชักนิ้วเข้าๆออกๆอย่างช้าๆ ตอนนั้นโคดเสียวเรย เพิ่งรุ้ว่ามันเสียวแบบนี้ เสียวจนกระตุกไปทั้งตัว เราเผลอร้องออกมาเสียงดัง เค้ายิ้มแล้วก้อจูบปากเรา เค้าถามเราว่า "เสียวหรอ เจ็ยมั้ย" เราไม่ได้ตอบเค้าแต่ร้องออกมาเสียงดัง เค้าก้อถามว่า "ที่รักไม่เคยโดนใช่มั้ย เจ็บมากรึเปล่า" เค้าถามเหมือนเปนห่วงเรา เราได้แต่พยักหน้าอย่างเดียวเพราะว่านิ้วเค้าก้อยังชักอยู่ในน้องเรา เค้าทำอย่างงี้อยู่ซักพัก เราสังเกดน้องชายเค้าก้อแข็ง โด่ออกมา ใหญ่มากกกเกือบเท่าแขนเราอ่ะ(เค้าใส่บอกเซ่อร์อ่ะ) เราเหนแล้วก้อตกใจ เริ่มกลัวขึ้นมา หน้าเราเริ่มซีด เค้าเอานิ้วออก แล้วก้องัดเอาน้องของเค้ามาจ่อตรงน้องเรา ทำท่าจะแทงเข้ามาในน้องเรา เราบอกว่ากลัวเจ็บ ขนาดนิ้วเค้าเรายังเจ็บมากเรย เค้าพยายามหว่านล้อมบอกว่าเค้าจะใส่เบาๆค่อยๆใส่ แต่เรากลัวมากเราเค้าเอาของเค้ามาดันๆแล้วก้อถูตรงน้องเรา แค่ดันเบาๆเรายังเจ็บแล้วอ่ะ เค้าเริ่มดันเข้ามาเราร้องดังมากกเริ่มร้องไห้อีกครั้ง เค้าก้อยังดันต่ออีกหลายครั้งเบาๆเพราะกลัวเราเจ็บ แต่ก้อไม่เข้าเค้าก้อเรยจับเอามือเราไปจับน้องของเค้า แล้วก้อชักๆขึ้นๆๆลงๆๆแล้วเอาอีกมือของเค้ามาแหย่น้องเราอีก เค้าบอกให้เราร้องเสียงดังๆ แล้วเค้าก้อเส็ด มีน้ำสีขาวอุ่นๆเต็มมือเราไปหมด เรายังไม่เส็ดเค้าชักนิ้วเร็วขึ้นๆ จนเราเจ็บ พอเราเส็ด เค้าก้อเอาลิ้นมาเลียน้องเรา เค้าแหย่ลิ้นไปในน้องเรา เราร้องเสียงดังมันเสียวจนเราเกร็งไปทั้งตัว เค้าทั้งเลีย ทั้งกัด ทั้งดูด ทั้งเป่าน้องเรา เราเสียวจนร้องเสียงดังมาก ร้องไม่เปนภาษาเรยแล้วเราก้อเส็ดอีกครั้ง เค้านอนทับเราและกอดเราไว้ เค้าเอาหน้ามาซุกที่หน้าอกเรา แล้วพูดว่า "เค้าจะไม่จุ๊บๆที่รักนะ เค้ารุ้ว่าที่รักเจ๊บ แค่นี้ที่รักก้อให้เค้ามากพอแล้ว เค้าจารับผิดชอบที่รักทุกอย่าง เค้าแค่อยากทำสัญลักษณ์ให้รุ้ว่าทั้งตัวและหัวใจที่รักเปนของเค้า" เราอายเค้ามาก เค้ายังจับนมและเอาเข่ามาถูแถวๆก้นแล้วก้อน้องเราอีก แต่มันก้อทำให้เราได้รุ้ว่าเค้าเปงคนที่รักเราจิงๆ

ตอนนี้เราก้อยังคบกะเค้าอยู่นะ เค้าดูแลเอาใจเราทุกอย่างเรยย เหมือนกลัวเราจะทิ้งเค้าไปอ่ะ ตอนนี้เราอยู่ม.6แล้ว อีกไม่นานเราก้อคงจะได้แต่งกะเค้าแน่ๆ อ่านแล้วก้ออย่าอิจฉากันล่ะ

Guest
อิอุ
เรทกระทู้
« ตอบ #151 เมื่อ: 19 ธ.ค. 09, 20:05 น »

ครั้งแรกของเราอ่าน๊ะ ผ่านมา5ปีแร้ว
ครั้งนั้นเราอายุ16 แฟนอายุ26 ห่างกัน10ปี
คือ แฟนเราอ่า เป็นจำพวก หัวออกนักเลง มีลูกน้องเยอะ(เยอะเกินไปด้วยซ้ำ)
วันนั้นเป็นวันหยุด เสาร์-อาทิตย์ ก็ออกไปเที่ยวกับเพื่อน
โดยไม่บอกแฟนอ่านะ ก็อยากไปเที่ยวตามใจตัวเองบ้าง
ตอนนั้นก็ทะเลาะกันอยู่ด้วยไง เพราะแฟนเป็นคนน่าตาดีโดยเฉพาะตาของเขาคมสวยมาก
แบบถ้ามองก็กะพริบตาไม่ได้เลยอ่า (จึงผู้หญิงต้องอาย)ส่วนเราก็...ไม่สวยนะ ผิวคล้ำๆ
เลยมีผู้หญิงมีติดพันกันเยอะ จนเราหึงอ่า เลยมีเรื่องต้องทะเลาะกัน

วันนั้นเราก็ไปเที่ยวตามปกติกับแฟน ก็ในกลุ่มก็มีผู้ชายอ่านะ แต่มันก็ไม่เชิงเป็นชาย คงจะเข้าใจนะ
เราก็ควงเพื่อนชายเล่นไปเรื่อยๆ จนลูกน้องของแฟนมาเห็นก็เลยโทรไปบ่อยแฟนเรา
ตอนนั้นเราก็ไม่รู้หรอนะ ว่ามีเรื่องอะไรเกิดขึ้น จนลูกน้องแฟนเราเดินมาหา แล้วบอกว่าเขาต้องการพบ
เราก็เลยขอตัวกลับก่อน แล้วมุ่งกลับมาหาแฟนที่ห้องของเขา

ตอนที่เข้าไปนะ แฟนก็ออกมารับ ตัวเขามีแต่กลิ่นเหล้า โดยลูกน้องก็นั่งอยู่ตรงห้องนั่งเล่นอ่า
ยังไม่ทันเดินเข้าไปแฟนก็ลากเราเข้าห้องเขาเลย แล้วถามเราว่า ไม่เจอกับแฟนแค่สองสามวันถึงก็ร่านไปหาผู้ชายเลยหรอ
ตอนนั้นเราโมโหมาก ถึงกับตบหน้าเขาเลย ก็เราโมโหอ่ะ อยู่ดีๆก็มาว่ากันแบบนี้
ใช่เรายอมรับว่าไปเดินกะชายอื่น แต่มันเป็นเพื่อน ไม่เชิงเป็นชายอ่า แต่เรายังไม่ทันจะตอบกลับ
แฟนเราก็พลักเราลงที่เตียง แล้วก้มเรามากระแทกที่ปากเราจนเลือดไหล ตอนนั้นเราก็เอาแต่ทุบตีเขา
เขาก็เริ่มถอดเสื้อผ้าตัวเอง แล้วฉีกเสื้อผ้าเราจนเหลือแต่ชุดชั้นใน พูดได้คำเดียวว่า อายมาก แล้วก็โกธรสุดๆ
ก็ก้เริ่มหยิบน้องชายเขาออกมา เราสังเกดได้ว่ามันทั้งแข็ง โด่ออกมาแบบนั้น ที่สำคัญมันใหญ่มาก
เขาออกมาถูที่ร่องของเราก็แฉะไปหมด แล้วเริ่มจะยัดลงไป แต่ก็ยัดไม่เข้า เพ่แกก็เริ่มพยายามจะยัดให้เข้าให้ได้
จนเข้าไปได้ ตอนนั้นทั้งน้ำตา ทั้งเลือด แสบไปหมด แบบเสร็จกันไป สี่ ห้ารอบ
แบบพอรู้สึกตัว พี่เขาก็นอนกอดเราอยู่ข้างๆ ตอนนั้นเราทั้งโกธรจนไม่อยากเจอหน้า
เราก็ใส่เสื้อผ้าที่มีอยุ่ในตู้ของพี่เขา(พี่เขามีเตรียมเอาไว้ให้) แล้วรีบวิ่งออกไปบอกลูกน้องพี่เขาให้ไปส่งที่บ้าน
เราหนีหน้าพี่เขาตลอดเดือน พี่มารอที่หน้าประตูโรงเรียน เราก็ออกทางด้านหลังโรงเรียนเสมอ ไม่อยากเจอพี่เขาเลย
จนตอนที่เรากำลังจะกลับบ้าน เราก็เห็นพี่เขาเดินก็ผู้หญิงคนอื่น ว่าพี่เขาทำกับเราได้ไง ตอนนั้นเราถึงกับน้ำตาตก
จนพี่เขาหันมามอง พอพี่เขาเห็นเราก็วิ่งเข้ามาหาเรากอดเรา ตอนนั้นยังอยู่แถวๆโรงเรียน เด็กนักเรียนก็เยอะ เยอะมาก
แร้วบอก ขอโทด พูดแต่คำว่าของโทดๆ จนเราทรุดลงกลับพื้น แบบพูดไรไม่ถูกเลย พอเราลุกขึ้น
นังผู้หญิงที่เดินมากับพี่เขาก้วิ่งเข้ามาตบหน้าเรา จนล้มไปอีกที ตอนนั้นพี่เขาขึ้นมากเลยตอนนั้น
ถึงก็เดินไปตบหน้าผู้หฺญิงคนนั้นจนล้ม แร้วพูดว่า คุณกล้าตบหน้าเมียกุหรอก!! แบบเด็กแถวนั้นถึงก็มองมาที่เราอ่า
อายด้วย ตอนนั้นก็ปวดท้องมาก ไม่รู้เป็นไร แลลมีเลือดออกมาด้วย พี่เขาเลยรีบอุ้มพาเราส่งโรงพยาบาล
พอไปถึง แร้วรู้ว่า ตัวเองแท้ง.. ถึงกลับร้องไห้ ว่าทำไมไม่รู้ตัว แล้วทำไมปล่อยตัวเองแบบนี้ พ่อกับแม่ก็ต่อว่าใหญ่เลย
จนพี่เขาเดินเข้ามาขอโทด แล้วบอกว่าจะแต่งงานกับเราเมื่อเราเรียนจบ ตอนนั้นเราถึงกับร้องไห้แบบไม่เคยร้องมาก่อน
พี่เขาถึงกับก้มลงกราบพ่อกับแม่เรา เพื่อขอเราอ่า แบบเราแทบจะลุกจากเตียงไปกอดเลย แต่ก้ทำไม่ได้
จนพ่อแม่อนุญาต รอจนเรียนจบ ตอนนั้นก็เลยได้อยู่ด้วยกันไปจนเรียนเลยแล้วค่อยแต่งงานกัน ก็มีอะไรกันทุกวัน
แต่ต้องค่อยคุมไว้ตลอด ถึงที่โรงเรียนก็มีข่าวเรื่องเราแพร่ไปทั้งเลย แถมพี่เขามาส่งเราเอง ไม่ก็ให้ลูกน้องมารับมาส่ง
แล้วดูลูกน้องแต่คนหน้าตาใช่ย่อย ถึงกับอยากนอกใจแฟนตัวเองเลย
ถึงตอนนี้ก็มีความสุขมาก ตอนนี้ก็เรียนจบมาได้3ปีแล้ว ตอนนี้มีลูกชายด้วยกันเป็นแฝด 2คน ตอนนี้อยู่ในท้องอีกคน
เป็นลุกผู้หญิง ถึงชีวิตก็เป็นไง แต่พี่เขาก็ยังรักเราอยู่เสมอ ลูกน้องก็อุมสมบูรณ์ไม่เคยเปลี่ยนแปลง...
Guest
อูมามิ
เรทกระทู้
« ตอบ #152 เมื่อ: 19 ธ.ค. 09, 21:32 น »

เอ่อ คือเรื่องนั้นอะนะ เรายังไม่คิดเรย ตอนนี้เรา อยุม.1 เราอะนะ เรียนดีมาตลอด ได้เกรดสี่ทุกตัว 3.5 ตัวเดียวเอง ก้อทัม

มะดา อะ พ่อแม่ก้อรักกกมากกก ลูกคนเดียวด้วยแหละ-*- ทีนี้ ปีใหม่ แฟนก้อชวนไป รร.ม.1 เก่ามัน ก้อตามประสา รัก

แรก ก้อต้องตามใจ_*_ !! พอเราไป มันบอกว่า "ไม่อยากไปแระ" ไปบ้านเราเหอะวันเนี้ย โห!! เราเนี่ยอึ้งดิ เชี้ย!!แร้วไง คิดใน

ใจ เราเรยถาม (ไปทัมมัย ) มันบอกว่าไป ไปเที่ยวบ้านมันเฉยๆ ที่นี้ เออ อาเคร แค่เที่ยวนะ ** มันก้อตกลง พอไปถึงปุ๊บ

มันบอกไปห้องมันเปนเพื่อนหน่อย ลืมโทสับ เราก้อคิดหนักเดะ อือ เราเหนว่า แม่มันอยุไง มันไม่ทัมรัยไม่ดีหลอก ก้อเรยขึ้น

ไป พอซักมัน มันก้อถอดกางเกง เราก้อถาม (ยีน จะทัมรัยอะ )!! มันก้อบอกว่า จะเปลี่ยนกางเกง งั้นเราไปรอข้างนอกนะ

ไม่เอาอะ " เราแฟนกัน จะอายทัมมัย ล่ะ พลอย" เท่านั้นหละ มันก้อดึงแขนเราไว้ แระก้อดึงอีกทีแรงๆ จนตัวเราล้มมาที่

เตียง * ยีน ทัมมัยต้องรุรแรงอย่างงี้ด้วย** เรารักพลอยนะ เราขอแสดงความรักหั้ยพลอยหน่อยด้ายมั้ย เราถึงกะอึ้ง

เรากาลังจาพูด เค้าก้อ จูบ ประกบปากเราทันที จูบทั้งกอด จนไม่สามารถ ดันออกไปดั้ย เราก้อดิ้นสุดขีดดิ เรากลัววหนิ

ตอนนั้นใส่เกงยีน เสื้อโปโล เค้าก้อกำลังจะดึงเสื้อเราออก เราก้อดันตัวออกมาดั้ย แระก้อตบหน้าปัยซักที ทีนี้ นึกเสียใจ

เรยขอโทด แระใจอ่อนลง *ยีนเราขอโทดนะ* ไม่เปนรัย เราไม่โกด จากนั้น ก้อมากอดเราทางด้านหลัง แระก้อมาจับนม

เริ่มเสียววเเร้วสิ จากนั้น เค้าก้อดันตัวเราให้นอนลง แระก้อค่อยๆ ถอดกางเกงหั้ยเรา แระก้อค่อยๆเลีย ให้อย่างเบาบางแระ

นิ่มนวล เราก้อจะลุกขึ้นมาเพื่อจะห้ามแต่อารมมันเสียววซ่านเหลือเกิน จนทัมหั้ยไม่สามารถจิงๆ พอได้ที ยีน ก้อไล่ขึ้นมา

เรื่อยๆ เลียหัวนม เลียแระไซร้คอ แระจนปากก้อมาประกบอีกครั้ง ตอนนี้ส่วนล่าง ก้อเนื้อแนบเนื้อ ยังไม่รุประสา เค้าก้อได้แต่

ขย่มๆๆ พอได้ที่ของยีนจากที่ **แข็งๆ** ประกบกันอยุนั้น เราก้อรุสึกได้ว่า มันโด่ ขึ้นมา อย่างแข็งแกร่ง แระทิ่มเข้าไป

ในของรัก ของหวงของเรา โอ๊ยยยย ซี๊ดด ยีน เราเจ็บเหลือเกิน ด้วยความดังของเสียงครางของทั้งคู่ ก้อทัมหั้ย พ่อของยีน

ขึ้นมา พอดีประตูไม่ได้ล็อค พ่อยีน เปิดเข้ามาเหนภาพที่เรากะลัง มีความสุขกัน พ่อยีนถึงกะตาค้าง พ่อยีนเปนคนค่อนข้าง

หื่นๆๆ หน่อย ก้อถามเราว่า ยีน พ่อขอนั่งดูด้วยได้มั้ยลูก ยีนไม่ทันได้ตอบ ก้อบรรเลงต่อ ตอนนี้ความกลัวหายไปเหลือแต่

ความเสียวแระมันส์เท่านั้น พอน้ำแตกกันไปได้ทั้งคู่ ก้อนอนแผ่ กลางที่นอน หี*ก้ออ้าและแผ่ออกอย่างเต็มที่แระแดงก่ำ

เต็มไปด้วยเลือดของ " สาวพรมจรรย์ " ยีนก้อนอนด้วยความเหนนื่อยแระหมดแรง พอเรา แหงนขึ้นไปมอง หน้าพ่อของยีน

ก้อยุตรงน้องสาวของเราแระจ้องมอง อยุอย่างนั้น ซักพักพ่อยีนก้อคงทนไม่ไหว ถอดเสื่อผ้าออก แระละเลง เลียเลือด แระน้ำ

ที่ขาวขุ่นที่ออกมา จากความสุขของเราแระลูกชาย ตอนนี้เราก้อรุสึกเจ็บปวด ที่อยุดีๆ ก้อมี แท่ง แข็งๆ แทงพรวดเข้ามา

อย่างกระทันหัน แระแทงเข้าแทงออกอย่างถี่ๆ เราก้อโอ๊ย ทั้งเจ็บ ทั้งเสียว ไม่ไหวแร้ว แท่งซึ่งใหญ่กว่าของยีน3เท่า

เราก้อครางแระร้องขอหั้ยยีน ""ยีนนนน ยีนนน จ๋า " ช่วยเราด้วย ยีนยืนอยุด้วยความตะลึงแระไม่คิดที่จะช่วย แต่กลับ นำ

แท่งอันเรียวแระเล็กของเข้ายัดใส่เข้ามาทางด้านหลังของเรา โอ๊ยยย ที่นี้ ทั้งเจ็บ ปวดรวดร้าว อึดอัดทั้ง 2 รู ข้างหน้า ก้อ

เสียบ ไว้ที่รูหี** ส่วน ปากก้อดูดดื่ม เราไว้ จนไม่สามารถทัมอะรัยได้ ข้างหลัง ก้อเสียบไว้ มือก้ออยุที่ นมคลึงไว้

ตอนนั้นรุสีกทรมาน เสียว อึดอัด มันส์ มีความสุข แระกลัว อยุพร้อมๆกัน พอทั้งสองพ่อลูก ช่วยกันอย่างพอใจแร้ว ก้อมาช้วย

เลีย แระทัมความสะอาด หี**เรา ช่วยกันเลียใหญ่เรย จากนั้นต่างคนก้อล้างเนื้อล้างตัว ส่วนพ่อของยีนแต่งตัวเส็ด ก้อมากระ

ซิบบอกเราว่า "" เราเปนผัว เมีย กันแร้วนะ "แระก่อนจะออกไป ก้อมาจูบเราอย่างดูดดื่มอีกครั้ง ก่อนบอกยีนว่า ยีน แบ่งกัน

กินนะลูก เราเนี่ย เสียใจที่อารมทัมหั้ยเราเลยตามเลยไปดั้ยขนาดนี้ สุดท้าย ตอนนี้เราก้อเลิกกัน แระไม่เคยมีรัยกะคัยอีก

เรย*-*--*!!!!++++

Guest
ไม่บอก
เรทกระทู้
« ตอบ #153 เมื่อ: 21 ธ.ค. 09, 22:37 น »

q*009 เจ็บมากๆๆๆๆ ดันตัวเค้าออกตลอดเลยไม่ไหวจิงๆๆ แต่เค้าก็ทำจนเสร็จ q*009

Guest
555+
เรทกระทู้
« ตอบ #154 เมื่อ: 21 ธ.ค. 09, 23:20 น »

เราว่าไม่ควรมีรัยกับผู้ชายก่อนวัยอันควรน่ะ

เพราะผู้ชายมันวังได้ทั้งนั้นแหละ

หาคนที่ดีๆ

ชีวิติเราจะได้ไม่ลำบาก

และรักจะได้ยืนนาน

พ่อแม่ไม่เสียใจด้วย

เราขอยืนยันว่า

อนาคตที่ดีทำได้เริมจากตัวเรา

^^

Guest
ewa
เรทกระทู้
« ตอบ #155 เมื่อ: 30 ธ.ค. 09, 19:14 น »

q*016q*016q*016

Guest
ไม่เคยอ่าค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #156 เมื่อ: 7 ม.ค. 10, 11:17 น »

q*006

เราก้อไม่เคยอ่านะ

ความจิงแฟนก็ขออยู่บ่อยๆแต่ไม่กล้าอ่ะ

อยากลองว่ะ

Guest
สิ่งที่ไม่น่าจดจำ
เรทกระทู้
« ตอบ #157 เมื่อ: 8 ม.ค. 10, 21:30 น »

มันเป็นเรื่องที่ไม่น่าจดจำเลยสำหรับผู้ชายเลวคนหนึ่ง ที่หลอกคบผู้หญิงไปวันๆ

Guest
เสียใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #158 เมื่อ: 15 ม.ค. 10, 19:46 น »

อย่าหลงเชื่อผุ้ชายง่ายดิ๊
เราอ่าผ่านมาเยอะ
ผุ้ชายก้เหมือนกันหมด
ได้แร้วทิ้ง
เลวไปหมด!!

Guest
เอ้
เรทกระทู้
« ตอบ #159 เมื่อ: 15 ม.ค. 10, 21:31 น »

ครั้งแรกไปนอนบ้านแฟน
(ในใจก็คิดว่าเสดแน่ๆ อิอิ อยากมาตั้งนานแล้ว)
โกหกแม่ว่านอนบ้านเพื่อนทำงาน อิอิ
แม่ของเขาถามว่าจะนอนกะแม่ป่าว
คุณเราก็แอ๊บแบ้วบอกว่าจะนอนกับแม่ค่ะ(พ่อเสียไปแล้ว)
ตกดึกเราก็แอบย่องออกนอกห้องอ่ะ
เข้าห้องแฟน เข้าไปนอนกอดแฟน
ได้ผลแป๊ปเดียวแฟนตื่นมา เราแอบหลับดูว่าเขาจะทำไง
เขาลุกไปเปิดทีวีอ่ะ
แล้วก็ปลุกเรา ดูหนังโป้
เราก็ดูไปอย่างมีอารมณ์สุดๆ(แต่กลั้นไว้)
จนทนไม่ไหวเลยลุกไปตกเบ็ดในห้องน้ำ
กลับมาแฟนแซวว่าเราอยาก เราก็เลยโต้กลับว่า แล้วตัวเองไม่อยากรึไง
อิอิ ได้ผล
เขาก้าวเข้ามาจูบปากแลกลิ้น เราเลยดันเขาไปที่เตียง
พอเขาล้มลงก็พลิกเราลงล่างถอดเสื้อเราออก
ดูดหัวนมเราสลับไปมา
แล้วก็เลียจิ๋มเราใหญ่เลย เราครางเสียงดังมากๆ
เขาเริ่มจับน้องชายมาจ่อๆตรงจิ๋มแล้วเอาหัวถูๆขึ้นๆลงๆ
โคตรเสียวเลย เราทนไม่ไหวเลยบอกเร็วๆหน่อย
เขาก็ค่อยๆดันเข้าไป เรารู้สึกแน่นๆเจ็บๆอ่ะ
แล้วเขาก็เริ่มซอยเบาๆ และเร่งขึ้นเสียวดี
กล้าเก่งมากทำเหมือนในทีวีเลย
จนสุดท้ายเสดทั้งคู่
จึงนอนกอดกันหลับไปเลย
พอถึงตอนเช้า
เริ่มมีอารมณ์ค้าง
เราเลยไปอมน้องชายแฟน
แฟนลุกขึ้นมาจับเรายกล้ออ่ะ
แล้วเราก็ขึ้นบนเขาแล้วควบม้ามันส์สุดๆ
แฮปปี้สุดเลย
จำได้ทุกขั้นตอนเพราะมันพึ่งผ่านมาไม่กี่เดือนนี่เอง
ตอนนี้มีอะไรกับแฟนประมาณยี่สิบกว่าคั้ง ทุกครั้งเกินคำบรรยาย
ทุกวันนี้ทำรายงานบ้านเพื่อนอาทิตย์ละสองครั้ง อิอิ ก็มันติดใจอ่ะ

Guest
อิ้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #160 เมื่อ: 17 ม.ค. 10, 01:53 น »

เราอายุ 13 เมื่อพฤศจิกาที่ผ่านมา เราคบกับแฟนวันที่ 30เมษา เราคบกันมาเรื่อยๆ จนถึงวันเกิดแฟนเราแฟนเราชื่อ พี่พาย อายุมากกว่าเรา 2 ปี เมื่อถึงวันเกิดแฟนเรา เราก้อเตรยมเค้กกับของขวัญไปเซอร์ไพรซ์ที่รร. ในตอนเย็น ซึ่งวันนั้นก้อมีคนอยู่ในห้องที่จัดงานวันเกิดประมาณ 4-6 คนซึ่งเปนชาย4 ญ 2 เราก้อสนุกสนาน รื่นเริงกันถึง 16.30 ซึ่งจัดงานตั้งแต่รร.เลิกคือ 15.00 เมื่อเริ่มเย็นอาคารต่างๆก้อเริ่มจะปิด ทุกคนต่างแยกย้าย ในรร.เงียบขึ้น เราจึงนั่งคุยอยู่กับแฟน 2 คนในห้องเรียนห้องหนึ่ง สักพักเราก้อคุยเรื่องเสียวๆกัน แต่ก้อมีมารมาขัดเปนภารดรงบอกว่าจะปิดประตูห้อง แฟนเราเลยอารมเสียก้อเลยพาเราลงมาจากห้องนั้น แล้วไปที่อาคารสระว่ายน้ำแทน เรากับพี่พายนั่งกันยุ2คนจากนั้นพี่พายก้อชวนคุยเรื่องเสียวต่อ คุยไปสักพักพี่พายก้อหยิบดทสับขึ้นมาแล้วเปิดคลิปโป๊ให้ดู ดูไปดูมา คุยไปคุยมา พี่พายก้อเริ่มกอดเรา จับนมเรา เอาหน้ามาไซร้เรา แล้วพี่เค้าก้อค่อยๆลูบไล้ตามร่างกาย พี่เค้าถอดเสื้อเราออก แล้วก้อขย้ำนมเรา แล้วก้อถอดเสื้อในเราออก พี่เค้าดูดนมเราแล้วมือก้อล้วงเข้าไปในกระโปรง แล้วเอานิ้วแยงเข้าแยงออก สักพักพี่พายก้อจับขาเราถ่างออก พี่เข้าหยิบ ตวย พี่เค้าออกมาแล้วค่อยๆยัดเข้าไปใน หิ เรา เราเจ็บมาเพราะมันเปนครั้งแรก เราร้องดังมากกกกกกก พี่เค้าค่อยๆแทงช้าๆ ช้าๆ เราเจ็บมากมือก้อด้ายแต่จิงแผ่นหลังของพี่เค้า พี่เค้าเริ่มซอยถี่ขึ้น ถี่ขึ้น จนเราเสียวมากๆ ในอาคารสระว่ายน้ำมันเงียบมาก เงียบจนเราได้ยินเสียงเนื้อกระทบกันดัง ผับๆๆๆๆๆ พี่เค้าซอยๆๆๆๆ สักพักเรา2คนก้อเส็ด พี่เค้าชักตวยออกมา แล้วน้ำก้อแต่ใส่ตรงตัวเรา
พี่เค้าก้อพูดเบาๆว่า ขอบคุนสำหรับของขวันวันเกิดชิ้นนี้ เราเจ็บหิมากๆ เราก้มดูหิของเรา เรารุสึกว่ามันเป็นรูโบ๋เลย
เรากับพี่พายเลยไปอาบน้ำในห้องน้ำของสระว่ายน้ำเราอาบน้ำด้วยกัน พลัดกันถู พลัดกันจับนู่นจับนี่
มียุตินนึงพี่เค้าให้เรานอนลงแล้วเค้าก้อเอาตวยเค้ามาถูหลังเราแล้วร้องซี้ดซ้าด

เราอาจจะเล่าไม่เสียวนะ

แต่นี่เปนประสบกานเสียวครั้งแรกของเรา ที่เราเสียตัวเมื่อวันที่ 18 ตุลา 52

Guest
เจ็บแร้วจำ
เรทกระทู้
« ตอบ #161 เมื่อ: 18 ม.ค. 10, 20:54 น »

ชั่งกล้าบอกเนอะ

เสียตัวเมื่อไร!!...
q*004

555 5

Guest
เสี่ยวแดก
เรทกระทู้
« ตอบ #162 เมื่อ: 26 ม.ค. 10, 14:49 น »

q*032ครั้งแรกของผมคือตอนอายุ14ปีใด้ผมชอบผู้หญิงคนหนึ่งสวยมากเลยนัดกันไปที่ป่าสนหลังบ้านคือว่าไปเอากันนะผมจับเธอแก้ผ้าเหมือนในหนังเลยแล้วค่อยๆจับช้างน้อยยัดเข้าไปมันเจ็บคับแต่ไม่รู้ว่าเธอเจ็บหรือเปล่ารู้แต่ว่าเธอร้องดัง...เอ๊ะ..ผมเลยดันพลวดเดียวมิดด้ามเลยทีเดียวแตกเลยไม่ต้องสืบ

Guest
789
เรทกระทู้
« ตอบ #163 เมื่อ: 28 ม.ค. 10, 19:09 น »

ครั้งแรกของฉันคือ เล่นในเอ็มเจอกันค่ะ

แต่เค้าไม่ค่อยหล่อ(แต่ดูได้นะ)

ส่วนฉันไม่สวยค่ะ

วันหนึ่งนัดเจอไปดูหนังกับเค้า

ดูหนังเสร็จ เค้าพาไปบ้านเค้าค่ะ

เขาจูบฉันเอาลิ้นมาแยงปาก

ฉันไม่เคยค่ะ

แล้วเขาก็จับหน้าอกแล้วถอดเสื้อผ้าหมดเลยค่ะ

เขาก็ไซร้จนฉันเคล้ม

เขาก็เสียบมาที่น้องของฉันอย่างแรงค่ะ(คงนึกว่าเคยมีประสบการณ์แล้วมั้ง)

เจ๊บมากเลยอะ ทรมานมาก เค้าฝังมุกด้วยอะ

เลือดออกติดกับถุงยางเลย

ฉันร้องไห้น้ำตาไหลเพราะเจ็บค่ะ

วันนั้น รวมทั้งหมด 7 ยกค่ะ

เค้าบอกว่ารักฉันมาก

ตอนนี้ยังคบกันอยุ่ค่ะ

Guest
รักจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #164 เมื่อ: 30 ม.ค. 10, 15:07 น »

ดนครัั้งแรกตอนอยู่ม.2อายุ14 มั้ยดั้ยมีกับแฟนหรอกนะ มีกับเพื่อนสนิท2คน คือมันเป็นวัที่เราสอบเสร็จแล้วไปเล่่นน้ำ
(น่าร้อน) ตอนจะกลับบ้านก็ไปขี่รถเล่นสักพัก มันดันถ้าเราสิ ด้วยที่การกลัวเสียฟรอม ก็เลยเออๆ ตามมันไป แล้วก็ไปหาที่เอาก็มันมั้ยมีก็เลยต้องแวะข้างทาง ตอนแรกก็ไม่กล้าขัดขืนมันตลอดมัน ไปกัน4คน มันชวยกันจับเรา(เรียกว่าขมขืนก็ดั้ย)ช่วยกันถอดกางเกงเราก็ด้น มันก็เอาของมันยัดเขาไปเจ็บมากมันซอยไปเรื่อยๆแต่ไม่แตก พอไอคนที่2 มันเอา ของมันใหญ่พอควรมันเด้าไปเรื่อยๆจนแตก มันก็ให้ไอคนที่3เอาแต่เราไม่ยอมแล้วก็มันเจ็บนี้นา กลับมาบ้านเจ็บมากเลือดไหลเต็ม(ขออภัยค่ะ! คำนี้ไม่ผ่านการตรวจสอบ)เลย แล้วมีวันหนึ่งเราไปเที่ยวกับเพื่อนเราโดนอีก5คน แต่เดี๋ยวนี้เราคบกับแฟนเรา เราต้องไปหาทุกวันหยุด ก็ว้อนท์อ่ะนะ (ตอนนี้เรายังว้อนท์เลย)เค้าเป็นคนที่เอามันมาก ลงลิ้นหั้ยเราทีน้ำเราแตกไปหลายน้ำเลย เค้ากระแทกทีนะมันสุดๆวัน1ประมาณ4-5น้ำเลยแหละ ช้างน้อยเค้าอร่อยที่สุดเลย เค้าชอบพูดเล่นกับเราว่าเรา(ขออภัยค่ะ! คำนี้ไม่ผ่านการตรวจสอบ)เหม็นแต่เค้าก็เลีย ดูด จนน้ำเรามั้ยเหลือเลย ว้อนท์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (คัยมั้ยเคยลองซะ แล้วจะบอกว่าสุดยอด)

Guest
อันตราย
เรทกระทู้
« ตอบ #165 เมื่อ: 5 ก.พ. 10, 12:51 น »

ระวังโรค นะครับๆๆ

Guest
-0-
เรทกระทู้
« ตอบ #166 เมื่อ: 6 ก.พ. 10, 02:53 น »

เราโดนครั้งแรกตอนอายุ 13 อ่ะ มันเจ็บมากเลยอ่ะเปงครั้งแรกด้วยก้อวันนั้นเราโดดเรียนไปหาแฟนตอนแรกนึกว่าจะไม่มีอะไรเกิดขึ้นแต่พอไปถึงเค้าก้อเข้ามาหอม จูบ ลูบไล้ และเค้าก้อจับเรานอนลง และก้อเอาน้องชายของเค้าใส่เข้าไปในรุเราอ่ะมันเสียวแระเจ็บมาอ่ะตอนแรกค่อยๆๆๆเพราะมันเจ็บมากพอได้แปปนึงเค้าก้อเริ่งแรงขึ้นๆๆๆเราก้อเจ็บอาเจ็บแบบจัตายอ่ะแต่เค้าก้อยังไม่หยุดใส่แบบไม่ยั้งเลยอ่ะตอนหลังเราก้อเริ่มไม่ค่ยเจ็บแล้วเราก้อเลยเอาบ้างโยกไปกับเค้าด้วยมันส์มากอ่ะ
ในที่สุดก้อเสดเลือดไหลเต็มเลยอ่ะ
มีความสุข

Guest
ก็ไม่รู้ซิ
เรทกระทู้
« ตอบ #167 เมื่อ: 6 ก.พ. 10, 16:49 น »

ครั้งแรก

เจอหน้ากัน 2 ครั้ง

ครั้งแรกตอน ขอ เบอ

ครั้งที่ 2 ตอนเอากะมัน

ผู้หญิงห่าไรวะ โคตรง่าย

แต่ก็ดี มันดี

Guest
เหอะๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #168 เมื่อ: 7 ก.พ. 10, 12:52 น »

ของเราก้อ
ตอนนั้นเราอายุ 13 เรียนอยุ่ รร.เอกชนแห่งหนึ่งใน เชียงใหม่ อักษรย่อ ดว.
ตอนนั้นเราน่า ตาน่ารัก ขาวสูง
ซึ่งนั้งโต๊ะข้างๆๆกับ เพื่อนชายที่ชื่อ โต้ เค้าคนนี้เปนคนเจ้าชู้
เคยมีรัยกับแฟนเค้าแล้ว
แล้วตอนนี้เพื่อนชายตนนี้จีบชั้ล
แล้ววันเสาร์เค้าก้อชวนชั้ลปัยดูหนังที่ห้าง ตอนดูหนังเค้าไซ้คอชั้ล แล้วชั้ลก้อบอกปัดเค้าปัยว่าอายคนอื่นเค้า
เค้าเรยพยักหน้า เออ ออ คราวนี้ดูหนังเสร๊ดเค้าก้อพาเรามาบ้านเค้า แล้วเค้าก้อชวนเราขึ้นปัยบนห้อง เพราะว่าเราอยากเหนห้องเค้ามั่กๆๆๆๆๆๆ แล้วพอเข้าปัยเค้ากอดกอดเราจาพข้างหลังแร๊วพลักเราลงเตียงในท่ากอดนั้นแหละ -_-^
แล้วเค้าก้อกระซิบที่ข้างหูว่า ขอน่ะ ถ้าตัวรักเค้าตัวต้องหั้ยเค้าดิ

จัยจำยอมค่า
เรยปล่อยหั้ยเค้าทาม
เค้าก้อเริ่มดูดคอเรา แล้วขยีบลงมาจนถึงน่าอกเค้าก้อดูดๆๆ ของเรา อ่า ซี้ดด. . อืม

แล้วก้อลงปัยเรื่อยๆๆเค้าดูด น้องของชั้ลอ่ะ
เสียวมากกเรยแหล่ะ
แล้วก้อมีน้ำเยิ่มๆๆ เหนียวๆๆนั้นออกมา
แล้วเค้าก้อเริ่ม ยัดของเค้าลงปัย เจ็บมากๆๆเรยอ่ะ
แต่เสียวมากๆๆเหมือนกันเค้าทามเรา แรงมากๆๆเรยอ่ะ
เราชอบ

^^
จากนั้นก้อแตกนอก
เรากับเค้าก้อนอนกอดกัล จูบกัล
ตอนเย็นเค้าก้อปัยส่งเราบ้าน
ตอนนี้เรายังคบกัลอยุ่
มีรัยกัลทุกอาทิด

^^

Guest
โมโม่
เรทกระทู้
« ตอบ #169 เมื่อ: 7 ก.พ. 10, 18:21 น »

กะอยากเล่าบ้าง
ตอนมีไรกับแฟน พึ่ง 16 แฟน 23 คบกันมา 2 ปี
เค้าไม่ยอมมีไนกับเราเลย เป็นผุ้ชายที่ดีเกิ้นไป

เค้าว่าเราเด็กไป กลัวเราเสียอนาคต
แต่กะคุณความอยากรู้อยากลองของเรา
เราจึง ลองแกล้งเค้าโดนการเจ็บน้องชายของเค้า เค้าก็ไม่ว่า
แต่กลับบอกเราว่า ทะแบบนี้ระวังเพ่ห้ามตัวเองไม่ไว้นะ
เรากะท้าไป กะใครให้ห้ามล๊า พูดยังไม่ขาดคำ
เค้าจับเรามานั่ง จ้องน่าเราแล้วมือเค้ากะซุกซนเหมือนเด็ก ๆ เลย
เขาถอดเสื้อผ้าเรา (พึ่งอาบน้ำเส้ด มีผ้าเช็ดตัวพันอยู่ผืนเดียว)

เขากะเลี้ย ไปทั่ว ยอมรับว่าเสียวสุดยอด แต่ปากก็ยังหาเรื่องใส่ตัวอีก
โห! ได้แค่เน้เองหรอ ว๊า! เด็กน้อยเอ๋ยยยย
พูดแค่นั้นแหละ เค้าทะไม่ยั้งเลย ทั้งดูด เลี้ยง จูบ กอด เอาของเขาใส่เขาออก รั่ว ๆ
แต่เขาก็ทะนุถนอมเรามาก ครั้งแรกรู้สึกดีมาก เจ็บมาก ทะก็ยังไม่เป็น
หลังจากนั้น กะมีไรกับเค้าอีก แต่เค้าจุ๊บๆเก่งมาก ถึงจุดสุดยอดทุกที

เคยนอนแก้ผ้ากอดเค้า เค้ายังไม่ทะอะไรเลย ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่เค้าทะให้ รู้สึกดีจัง

Guest
.0.
เรทกระทู้
« ตอบ #170 เมื่อ: 13 ก.พ. 10, 20:34 น »

ดว.เนี่ย
ช่าย
โรงเรียนดาราวิทยาลัย เชียงใหม่ช่ายป่ะ

^^

Guest
l3iiZ~
เรทกระทู้
« ตอบ #171 เมื่อ: 15 ก.พ. 10, 22:13 น »

อยากเหมือนกันนะ q*001 เราว่าเราเป็นคนเซ็กส์จัดมากอ่ะแบบช่วยตัวเองตลอด แต่ก็นะจนถึงตอนนี้ อายุ 18 ละ ยังไม่เคยเลยสักครั้ง อาจเพราะกลัว อาย ละมั้ง ก็อยากจะลองดูมั้ง q*012 เรากลัวมากเรื่องเน้จนไม่ยอมมีแฟนเรยอ่ะ เพราะเราจะคิดว่าถ้ามีแฟนแล้ว เราก็คงรักเค้ามาก ถ้าเค้ามาขอมีอะรัยล่ะ จะตอบไปงัย q*027 ถ้าไม่ให้เค้าจะโกดรึป่าว ว ว กลัวอ่ะกลัว กลัวจนไม่อยากมีแฟนแร้ว ทำงัยดีว๊า = =''

Guest
Loeieiei
เรทกระทู้
« ตอบ #172 เมื่อ: 17 ก.พ. 10, 00:45 น »

ยังไม่เคย เครียดด้วย ดูหนังโป้บ่อยมาก แต่ไม่ถือว่าโรคจิต ไม่หมกมุ่น ระบายอารมณ์เอาเอง

เบื่อๆก็สูบบุหรี่ ออกไปเ้ที่ยว ไม่มีแฟนมีกิ๊กมา3ปีละ เซ็ง ตอนนี้อายุ21ละT^T

Guest
แล้วไง
เรทกระทู้
« ตอบ #173 เมื่อ: 19 ก.พ. 10, 18:06 น »

ไม่ต้องถามแค่ชื่อก็น่าจะรู้ ก็แค่เราอยากได้แล้วเค้าก็ยากลองน่ะมันก็ต้องลงเอยแบบนี้อ่ะสิ
เรียกเกิดขึ้นวันนี้เองตอนกลางวันนิ ตอนนั้นเกิดอารมณ์เพราะดูคลิปจึงตัดสินใจพาแฟนไปที่บ้าน พอมาถึงบ้านก็ขอจูบเค้าก่อนตอนแรกๆก็จูบกันแปบเมามัน และแล้วผมก้อเริ่มไล่ลงมาเรื่อยๆจนในที่สุดก็ถึงหน้าอกที่มีสองเต้าอวบๆ เค้าทำทีว่าอายๆเอามือปัดเล็กน้อยแต่ก็น่าจะรู้ถ้าขัดใจเราเค้าก็ไม่ได้เจอเราอีก(ลืมบอก ผมอ้างว่าปิดเทอมจะไปทำงาน แต่คงจะได้ไปก่อนเวลาเพราะว่าไม่มีใครรักผมเลย ... มันเป็นข้ออ้างที่ใช้ได้แค่ครั้งเดียวนิ) พอโดนลิ้นควงสว่านของผมไปถึงกับค้างเสียงหลง ผมก็มีอารมณ์มากขึ้นเรื่อยๆบวกกับเวลามีน้อย (... พาเค้ามาบ้านอีกหลอกพ่อแม่เค้าว่าไปพิมงานที่ร้าน) จนในที่สุดก็เลื่อนลงไปจนถึงเนินสามเหลี่ยมซึ่งเค้าหวงมากปิดแล้วปิดอีกจนผมต้องอ้าง ว่าผมจะไปทำงานวันพรุ้งนี้ล่ะเค้าจึงยอม ตรงเนินสามเหลี่ยมซึ่งแฉะไปด้วยน้ำว้อนท์บวกน้ำลายของผม อาการว้อนท์ก็เริ่มออกผมดึงน้องชายออกมาแล้วก็ยัดเข้าไปในรูซึ่งตอนนั้นก็ทุลักทุเลนิดนึงเพราะรูใหม่ยัดเท่าไหร่ก็ยัดไม่เข้า จนในที่สุดต้องทาวาสรินแล้วแทงดูใหม่อีกที ครั้งนี้เข้าได้แต่ก็ต้องใช้เวลาเช่นเคย ตอนแรกก็ขยับช้าเพราะกลัวเค้าเจ็บ(...เค้าอายุ14อยู่น่ะ)พอเริ่มได้ที่ก็ซอยถี่ขึ้น เค้าก็คางเสียงหลงทำให้ผมอดที่จะกระซูดน้ำกามใส่เต็มมดลูกของเค้าบทเพลงรักได้จบผมถามเค้าว่าเป็นไงบ้างเค้าได้แต่ร้องไห้ใหญ่เลย มารู้อีกที่อ่ะตรงรูมีเลือดด้วยผมรู้สึกเสียใจมากแต่ เพราะความเอาแต่ใจของผมจึงเป็นแปบนี้ผมได้แต่ขอโทดเค้า เค้าบอกว่าถ้าไม่รักเค้าไม่ให้ทำให้ผมยิ่งรู้สึกผิด วันนี้จึงอยากมาเล่าให้ฟัง...ขอโทดผู้หญิงทุกๆคนน่ะครับเพราะเราพวกผู้ชายเป็นแปบนี้ผู้หญิงจึงไม่มีความสุข...ขอโทดครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Guest
มู๋ๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #174 เมื่อ: 21 ก.พ. 10, 20:24 น »

ครั้งแรกของเรา...ก็วันนี้แหละTT^TTT

ก็เรารู้จักกะเพ่คนนี้เพราะโทรสัพ เพราะตัวเองจะเรียนพิเศษ แร้วโทรไป
เจอเพ่เค้ารับ ด้วยเราก้ตกใจ เลยตัดสายทิ้ง เพ่เค้าก้ยังโทรมา เราก้บอกว่าเราโทรผิด!!
แต่เพ่เค้าก็โทรมาอยู่ดี ^______^ ก็เลยเริ่มคุยกะเพ่เค้ามาเรื่อยๆ

จนเมื่อเดือนที่เราก้นัดเจอกัน....เท่านั้น
จนมาวันนี้ เพ่เค้านัดมาหลายรอบแร้ว แต่เราไม่ว่าง... เพ่เค้าก็โกดมาก
จนวันนี้ เพ่เค้าบอกให้ไปหาที่ห้อง แต่มันไกล ไปไม่เป็น แร้วแม่ก็ไม่ให้ไปด้วย
เพ่เค้าก็เลยมาแถวบ้านเรา เพราะเพ่เค้ามีเพื่อนอยู่แถวนี้

แร้วนัดกันที่ห้าง เพ่เค้าก้โทรมาบอกว่า "เพ่ไปเอากุญแจห้องก่อนนะ"
พอเจอกันเพ่เค้าให้ถือกระเป๋าเป้ แร้วบอกว่าถือให้หน่อย ไอเราก้แบบ อะรัยอ่า ผุ้ชายซะป่าว
แต่พอถึงห้องเพ่เค้าก็บอกให้เราเข้าห้อง แต่เราไม่เข้า เพ่เค้าเลยลากเราเข้าไป....
พอเข้าไปก้ นั่งอยู่นิ่ง เพ่เค้าก็นอนอยุ่ข้างๆ แร้วหยิบขอในกระเป๋าเป้ออกมา
มันคือ " ปืน " ไอเราก็ไม่สนใจนะ เพ่เค้าก้เริ่มลากเราเข้าไปใกล้ๆ
แร้วพูดว่า "สัญญาไว้แร้วน๊ะ" เราก็บอกว่า "เมื่อไร ไม่รู้ มั่วแร้ว"
จากนั้นเพ่เค้าก็ดึงเราไปอุ้มเอาไว้ มือเพ่เค้าก็เริ่มซุกซน
เราก็บอกว่า ไม่เอา อย่างเด่ว พอเราพูดแบบนั้นเพ่เค้าก็ไม่สน
เราเลยบอกว่า "อย่าทำแบบนี้ ไม่งั้นหนูโป้งเพ่จิงๆด้วย" เพ่เค้าพูดว่า "กล้าหรอไอเปี้ยก"
เพ่เค้าก้ก้มลงมาจูบ แบบไม่ให้เราตั้งตัวอ่า แถมยังเอาลิ้นเข้ามาด้วย
ไอเราก็ถุบตีเพ่เค้า เพ่เค้าก็ไม่บ่อย แต่มือไปเค้าไปปลดตะขอเสื้อในตั้งแต่ไม่รัยเราก็ไม่รู้
แร้วเริ่มจับนมเรา แร้วเค้นนมเรา เพ่เค้าพยายามดึงเสื้อเราออก พอดึงเส้จก็ถอดกางเกงเราออกทันที
เราก็บอกว่า อย่า อย่างเดียว ก็คนมันกลัวอ่า... จาให้ทำไง
เพ่เค้าเริ่มก้มลงมาดูดหัวนมเรา สักพัก เพ่เค้าก็ถอด กางเกงออก แร้วตามด้วยเสื้อ
เพ่เค้าก้เริ่มจายัดลง เราแบบบอกว่า เพ่มันเจ็บ!! กริ๊ดเลยอ่า เพ่เค้าก้บอกให้เงียบ
เราก็ดันเพ่เค้าออกไป แร้วเพ่เค้าก้เข้ามาอีก ครั้งจับขาเราขึ้นหว่างอยู่ตรงไหล่เพ่เค้า
แร้วจับมือเราแน่นเลย ไม่ให้เราขัดขืนอ่า เพ่เค้าก็เริ่มยัด เพ่เค้าก้บอกว่า เพ่เค้าจะค่อยๆ
ครั้งแรกก็ไม่เข้า พอครั้งที่สอง เพ่เค้ากดค้างเอาไว้ จนเข้าได้ เราแบบกอดเพ่เค้าแน่นเลย มันเจ็บมากกกอ่า
เพ่เค้าก็พูดว่า "เข้าแล้ว เพ่จะค่อยๆน๊ะ" พอเพ่เค้าเริ่มจะซอย เรามันทนไม่ไวอ่า
เราเลยกระซิบข้างหูเพ่เค้า แร้วบอกว่า "เพ่หนูเจ็บ เอาออกเถอะขอร้อง"
เพ่เค้าเลยเอาออกให้ แถมยังพูดว่า "เซ็งเลย... ครั้งน่าไม่ปล่อยน๊ะ"
คือแบบเรารู้ทักทีอ่า เลือดไหลออกมาอ่า... แต่เพ่เค้าคงไม่เห้น เพราะเราเอาผ้าปิดไว้ตลอด
แร้วเราก็เริ่มมาจากห้องเพื่อนเพ่เค้า แร้วก้แยกกันไปคนละทาง เพราะเราต้องไปหาแม่
ส่วนเพ่เค้าต้องไปคืนกุญแจให้เพื่อน...

T^TTT

กัวอ่า กัวเพ่เค้าจะทิ้งเรา

อีกอย่างคือ เพ่เค้าไม่ได้ใส่ถุงยาง กัวมากเลยตอนนั้น

T^TTT

เซงจิต...

Guest
มู๋ๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #175 เมื่อ: 22 ก.พ. 10, 14:25 น »

^
^
^

พิมตกไปเยอะเลยอ่า

บ่อย = ปล่อย
ไว = ไหว
ครั้งน่า = ครั้งหน้า

แก้

TT^TTT

Guest
อ่านะ
เรทกระทู้
« ตอบ #176 เมื่อ: 22 ก.พ. 10, 14:49 น »

โห๊
ข้างบนพิมผิดเยอะเลย

^____________^
ตองจับใจความดีๆ
ถึงจะพอเดาออก

Guest
จาจา
เรทกระทู้
« ตอบ #177 เมื่อ: 25 ก.พ. 10, 16:49 น »

ครั้งแรกเนี้ยะ เกิดจากความเมา คบผู้ชายมาเยอะแหล่ะ แต่ไม่เคยได้กัน ครั้งแรกไปกินเหล้าที่ผับ ดังในเชียงใหม่ ขากลับ เขาก็ขับมาส่ง แต่ขับเลย ไปที่หอเค้า บอกว่าจะไปนั่งคุย คุณเราก็บอกไม่เอา (ในใจคิดอยู่แล้วว่ามันต้องมีเรื่องแบบนี้) แต่จะให้กระโดดลงจากรถได้ไง
พอถึงหอปุ๊ป เข้าก็ดึงแขนขึ้นไปบนห้องเลย ไฟไม่เปิด ดึงกระโปรงเราใหญ่ เราก็ขัดขืน แต่ไม่กล้าร้องดัง อาย
วันนั้นดันใส่กระโปรง เข้าทางมากก ใช้เวลานานอยู่ แต่เจ็บบบบบมากกกกก แต่ตอนนี้ สบายอิอิ เบื่อแหล่ะ แต่ก็ยังคบกันมา 5 ปีแหล่ะล่ะ q*002

Guest
aaaaaaa
เรทกระทู้
« ตอบ #178 เมื่อ: 27 ก.พ. 10, 22:38 น »

ครั้งแรกของฉันหรอ อืม ก้อวันที่ 2 ต.ค 52 ฉันจำมันได้แม่นเลยแหละ เรื่องมีอยู่ว่าฉันไปหาแฟนที่บ้าน ตอนแรกก้อไม่ได้คิดว่าจะมีไรกันหรอก ก้อนอนเล่นกันเฉยๆ เขากอดลูบไล้ฉัน ฉันชอบให้เขาลูบนะ มันรู้สึกเสียวดีฉันแฉะไปหมดแล้ว แต่ฉันบอกเขาว่าลูบคลำได้แต่ห้ามสอดไส่ เหอะๆ แต่วันนี้มันทนไม่ไหวจริงๆ เล่นกันไปเล่นกันมา เขาชวนฉันเข้าไปเล่นกันต่อในห้อง ฉันเดินตามเขาไปอย่างว่าง่าย ไปถึงไม่รอช้า เขากอดรัดฟัดเวี่ยง นั่วเนีย จนฉันแถบจะทนไม่ไหว อยากให้เขาใส่จะแย่แล้ว มันเสียวมากเลย และแล้วเขาก้อพูดว่า พี่ขอนะ ฉันพยักหน้า ฉันก้ออยากจะบอกว่าฉันก้อไม่ไหวแล้วเหมือนกัน จากนั้นเขาก้อสอดใส่เข้าไปในน้องของฉันมันฟิตมาก มันเสียวมากฉันครางแทบไม่เป็นเสียงเขากระแทกอยู่สักพักพอเส็ดก้อมีเลือดไหลออกมา ฉันตกใจเหมือนกัน ตอนนี้เราก้อจะเอากันเดือนละครั้งเพราะฉันมาเรียนไกล มีความสุขที่สุดเลย รักตัวนะ

Guest
รักเขาข้างเดียวไปวันๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #179 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 02:55 น »

ครั้งแรกเมื่อวาเลนไทน์ที่ผ่านมาเองค่ะ ... กับผู้ชายที่ไม่ใช่แฟนด้วย = =!
แต่ก็เป็นผู้ชายที่เรารักมากๆ เราบอกรักเขาไปเมื่อ ก.ย.ปีที่แล้ว เขาก็ปฏิเสธ แล้วก็ห่างๆกันไป

พอวันนั้น เรารวบรวมความกล้าส่งข้อความไป เขาก็โทรกลับมา แล้วก็มาหา
เราก็คุยกันในรถเขาเหมือนทุกที คุยเรื่อยเปื่อย เรื่องเพลง เรื่องหนัง แล้วเขาก็ชวนว่า อยากไปดูหนังกันมั๊ย
เราก็บอกว่าอยาก ... เขาบอกว่า "ดูที่ห้องผมนะ"
เราก็คิดอยู่แหละ ว่าชวนไปห้องมันก็ต้องมีอะไรอยู่แล้ว ... แต่ตอนนั้นเราก็คิดว่า ยังไงเขาก็ไม่ได้ชอบเรานี่นา (เคยโดนปฏิเสธมาแล้วนี่) แล้วเราก็อยากอยู่กับเขานานกว่านี้อีกหน่อย ก็เลยไป ...

แล้วเข้าไป มันเป็นห้องแบบ .. ห้องเดียว มีทีวี มีเก้าอี้ตัวนึง แล้วก็เตียงอะ เราก็นั่งดูดีวีดีบนเตียง เขาก็นอนข้างๆ
ดูไปกลางๆเรื่อง เขาก็บอกว่า "ขอจับมือได้มั๊ย" เราก็จับมือกัน
พอหนังจบ เขาก็เข้ามาจูบ .. เราเคยจูบกันทีนึงแล้วตอนที่เราบอกรักเขาเมื่อปีที่แล้วอะ
แล้วเราก็รักคนคนนี้อยู่แล้วนี่ ... คุณกลัวก็กลัวนะ ... กลัวตั้งแต่เข้ามาห้องเขาแล้ว
เขาผลักเรานอน ขึ้นทับแล้วก็จูบ ไซร้ซอกคอ ... เราก็อายด้วย กลัวด้วย ก็ปัดป้องบ้าง แต่ก็ไม่ถึงกับขัดขืน
เขาก็กระซิบบอกว่า "ผมขอกอดเธอนะ" คือตอนนั้นมันปนกันอยู่ระหว่างกลัว กับ รัก ... คือตอนเขาจูบก็รู้สึกดีแล้ว อยากอยู่ใกล้ๆด้วย ... คิดอะไรไม่ค่อยออกแล้วด้วย = ="
เขาก็บอกว่า "ไม่เป็นไร ไม่ทำร้ายหรอก" เราก็เชื่อซะงั้น ..."
เขาใช้เวลาค่อยๆเล้าโลม .. ยอมรับว่ารู้สึกดี .. แต่ก็รู้สึกแปลกๆด้วย = =" ... แต่ทำกับคนที่รักยังไงมันก็ต้องดีอยู่แล้ว เราก็คิดด้วยว่าถ้าจะเสียครั้งแรกให้ใคร ก็อยากให้เป็นผู้ชายคนนี้
แล้วเขาก็ขอว่า "ผมขอเอาของผมเข้าไปใกล้ๆนะ ผมอยากรู้สึกดีด้วย" ... เราก็คิดในใจอยู่นะว่า "งานเข้าแล้วไง" = =" ไม่ค่อยเข้าใจว่าคุณ "เข้าไปใกล้ๆ" นี่มันใกล้แค่ไหนฟะ? ... แต่คุณตรง "ผมอยากรู้สึกดีด้วย" เนี่ย ทำเราพยักหน้าตอบไปแล้ว = ="

และ ... ใครที่บอกว่าครั้งแรกจะเจ็บน่ะ ... มันเจ็บจริงๆด้วย!!
คือตอนที่เข้ามา รู้ตัวว่ากรี๊ดออกไปแหงๆ แต่ปิดปากตัวเองไม่ทันแหล่ว = ="
เขาก็ถามว่า "เจ็บมั๊ย" เราบอกว่า "เจ็บ" ... เขาก็ช้าลง แล้วบอกว่า "ทนอีกนิด" ... แต่มันก็เจ็บอยู่ดี = ="
รู้สึกว่าตัวเองเริ่มส่งเสียงแปลกๆ ก็พยายามจะกลั้นเสียงแต่ ... พอไม่ค่อยรู้ตัวก็เหมือนจะเผลอร้องออกไปบ้างล่ะมั๊ง ..."
คือมันเจ็บ แต่หลังๆก็รู้สึกดีกับมันนะ คือได้กอดเขาไว้ใกล้ๆ แล้วเขาก็จะถามตลอดว่า "รู้สึกดีมั๊ย รู้สึกหรือเปล่า" ... รู้สึกคล้ายๆกับเรารักกันจริงๆเลย

คืนนั้นเขาขอให้นอนค้าง แต่ก็กลับก่อนเพราะวันรุ่งขึ้นมีเรียนเช้า .. ไม่อยากกวนเขาไปส่งแต่เช้าซะงั้น - - เขาก็ไปส่งเรากลับ แล้วก็หอมแก้มเราก่อนไปด้วย ... และคืนนั้นเราก็หลับไม่ลงและงัวเงียไปเรียนอยู่ดี - -

นับว่าเป็นประสบการณ์ดีๆได้อยู่ล่ะมั๊ง ถึงจะรู้ว่าเขาไม่ได้รักเรา แต่เราก็หลอกตัวเองได้อยู่พักหนึ่งล่ะ - -

คืนนั้นเลือดออก .. เจ็บอยู่วันนึง แล้วยังจะกังวลว่าจะท้องมั๊ยเพราะดันตรงวันไข่ตกพอดี
จะถามก็ไม่กล้าว่า "เมื่อกี๊พี่ปล่อยข้างในหรือเปล่า" - -
สุดท้ายก็ไปหายาคุมฉุกเฉินมากิน ดีกว่ามานั่งกังวล ..."

และ ... ผ่านมาครึ่งเดือน ก็ยังติดต่อกันอยู่เรื่อยๆ ...
โดยยังสงสัยอยู่หน่อยๆว่าตกลงเราอะไรยังไงกันอยู่นะตอนนี้ ...
... รู้แต่ว่ารักผู้ชายคนนี้มากขึ้นอีกหน่อย ...

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม