หน้า: 1 2 3 4 5 6 7

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: มาแชร์ประสบการณ์ครั้งแรกกัน ทำอย่างไรถึงมีวันนั้น  (อ่าน 492780 ครั้ง)
Guest
moonoi
เรทกระทู้
« ตอบ #225 เมื่อ: 9 ก.พ. 11, 00:45 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ครั้งแรกหรอ ไม่ได้เมานะนะแต่แพ้ความน่าตาดี ถูกใจ ไปเที่ยวกลับมาพาเพื่อนไปด้วยไปนอนที่ห้องเค้าตอนแรกก็จะนอนกับเพื่อนและเค้าก็จะข้างล่าง แต่พอดึกๆมันก็อึดอัด เตียงมันเล็กอะนะ เค้าเลยชวนลงไปนอนด้วย ตอนแรกก็กลัวๆ ไม่กล้าลงไป (แต่อีกใจก็อยากลอง) ก็เลยลงไปนอนห่างกันพอสมควร สักพักนึงเราเองก็ไม่กล้าหลับ หนาวก้หนาว เค้าเลยหยิบผ้าห่มของเค้ามาให้ ตอนนั้นรู้สึกแปลกมากๆยังจำได้อยู่เลย ใจเต้นระรัวเลยนอนหันหลังให้เค้าตลอด ไม่กล้าหันไปมอง สักพักนึงก็มีมือมากอดแล้วตัวเค้าก็ขยับเข้ามาชิดมากเริ่มจากชวนคุยให้หันไปหา(นาทีนั้นอยากจะขาดใจตาย) มองตาคู่นั้นของเค้าเวลาพูดบอกเลยว่าฟังไม่รู้เรื่องสักคำ มองหน้ากันไปมองหน้ากันมา หน้ามันก็ใกล้เข้ามาเอง จน.......กัน พอเริ่มตรงนี้นะตัวเกร็งมากแบบสั่นเลยอะเรี่ยวแรงหายไปหมด ความคิดสับสนวุ่นวาย ใจนึงกลัวใจนึงอยากมือก็ผลักแต่แรงไม่มีเลย จนมือเค้าเข้าไปถึงไหนต่อไหนเลยก็ไม่รู้นอนหลับตาอย่างเดียว จนโดนถอดกางเกง ถอดเสื้อ ถอดๆๆๆๆๆๆจนไม่เหลืออะไร เค้าก็ขึ้นมาบนตัวเราก็พยายามปิดพยายามบังมันก็ไม่สมเร็จ ร้องก็ร้องไม่ได้กลัวเพื่อนตื่น รู้เลยว่าอะไรโดนอะไร เกร็งมากกัดฟันแบบว่าท่ามีนิ้วมายัดคงขาดอะ แล้วพอเค้าดันเข้าไปนะไม่เจ็บนะ แต่รู้สึกเหมือนขยับตัวไม่ได้อะ พอดันอีกทีเท่านั้นเองเสียวมากเค้าถามเรานะเจ็บป่าวเป็นไงบ้างอะ ใครจะตอบล่ะจริงมะ ส่ายหน้าอย่างเดียว เท่านั้นเองตัวแบบว่าเหมือนลอยได้อะ
หัวก็กระแทกผนังกึกกึก จนแบบว่ารู้ว่าเค้าลุกไป แต่หลับไปตอนไหนไม่รู้ตัว รุ้ว่าตื่นมาตอนเช้าไม่เหลือไรเลยสักชิ้น เพื่อนก็กลับไปตอนไหนไม่รู้ ถามเค้าเค้าก็ไม่รู้ ยังต่อกันตอนเช้าอีกนะขอบอก แต่เราไม่ได้คบกัน เรามีอะไรกันจากวันนั้นอีกแค่สองครั้ง เราก็ไม่ได้เจอกันอีกเลย แต่ก็ไม่เร้าใจมากหลอกแค่ครั้งแรก ต้องปัจจุบันนี้ดิ คบกันมาห้าปีแล้ว มีความสุขมากรู้สึกว่าเรื่องบนเตียงของเราไปด้วยกันได้ดีมากเลยทีเดียว เราไม่รู้หลอกนะกับคำว่าเสร็จเป็นแบบไหน แต่ทุกครั้งก็เหนื่อยจนแทบขาดใจ ใจเต้นระทวยนอนกอดกันหลับทุกทีที่มีไรกัน มันเยี่ยมมากจริงๆฉันรักคุณค่ะที่รัก

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ม๊า รัก ป๊า นะ
เรทกระทู้
« ตอบ #226 เมื่อ: 19 ก.พ. 11, 01:25 น »

ครั้งแรกตอนอายุ 20 ค่ะ
คบกะเค้าได้ไม่นาน
แต่ไม่รู้ทำไมกะคนนี้
ถึงยอมให้ทำ
กะคนเก่าคบมา 7 ปี
ไม่เคยแม้แต่จะจูบกันด้วยซ้ำ
แต่กะคนๆนี้คือรู้จักกันมาก่อน 2-3 เดือนเอง
แต่ คบเป็นแฟนจริงๆ
สัปดาห์เดียวเอง
แล้วเค้าชวนไปที่บ้าน
บอกไปเอาของ
แล้วก๊ให้ไปนั่เล่นที่ห้องเค้าก่อน
เค้าบอกจะเปลี่ยนชุด
แล้วพอเค้าออกจากห้องน้ำมา
ใส่แค่ กกน.ตัวเดียวเดินมาหาเรา
บอกว่า เค้าอยากมีอะไรกะตัวเอง
เรางี้อึ้งเลย ม่เคย
จะร้องอยู่แล้ว
เราบอกไปว่า กลัวเจ็บๆ
เค้าบอกเค้าก๊ เคยมีแค่กะแฟนเก่าคนเดียวเอง
นานแล้วด้วย เราก๊ ไม่รู้คิดบ้าๆไรไป
ก๊ถามไปว่า อยากมากหรอ
เพราะตอนนี้ ... เค้าชี้มากเลยค่ะ
เค้าก๊ พยักหน้าแล้วเริ่มนั่งคุกเข้า เอามือขยำ หน้าอกเรา พอปลดกระดุมได้
ก๊ จูบ แล้วก๊ มีกัด หัวนมเราด้วย
เสียวมาก
เค้าบอกเสียวมากมั๊ย
เป็นของเค้าเหอะนะ
เราก๊ไม่ไหวแล้วค่ะ
ไคยโดนมาก่อน
เราก๊บอกว่า อย่าทำเค้าเจ็บๆนะ
แล้วก๊ยอมเลย
ครั้งแรกเค้าไม่ใส่ถุงยางด้วย แต่เค้าบอกว่าไม่ต้องกลัว เค้าไม่ได้แตกไน
แต่เราเนี่ยสิ พอกลับมาถึงห้อง
เลือดเต็ม กกน.เลย
เครียด กลัว คืนนั้นนอนไม่หลับ โทรหาเค้าตี 3 ร้องไห้ใหญ่เลย
กลัวท้อง มั่วไปหมด
เค้าก๊ปลอบเรา เพราะมาหาเราที่ห้องไม่ได้ เราอยู่หอหญิง
วันหลังเค้าก๊ขอทำอีก แต่เรากลัวอ่ะ
ของเค้าใหญ่มากๆ แล้วเพื่อนเราเคยเล่าให้ฟังว่า
แฟนเลีย...ให้ เสียวมากๆ
เราก๊เลยอยากให้เค้าเลียบ้าง
เค้าก๊บอกว่าไม่ได้
หมายความว่าไงอ่ะ ??? รึว่าเค้าไม่รักเราจริง
แต่หลังจากวันนั้นเค้าก๊พาไปพบแม่เค้า บอกว่าเราอ่ะเป็นแฟน
แล้วก๊ อยากให้แม่เค้า ไปหมั้น เราให้
แต่เราติดใจอยู่อย่างเดียว
ทำ ไม ไม่ เลีย ???

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
รักไอเบ๊อะ
เรทกระทู้
« ตอบ #227 เมื่อ: 19 ก.พ. 11, 16:16 น »

เคยแล้วเหมือนกันอ่ะ
ครั้งแรกอ่ะนะ ที่บ้านของแฟนในห้องของเค้าน่ะ
เราน่ะกัวมากกกกก เพราะว่าไม่เคย
แต่เค้าก๊พยายามนะ ที่จะทำอะไรอย่างนั้นน่ะ
คือในห้องเค้ามันก็มีแค่เตียงกะคอมแค่นั้นน่ะ
เค้าก็ผลักเราไปที่เตียงพยายามจะขึ้นคร่อมอ่ะ
แต่ว่าเราสู้ไง แต่สุดท้ายก็สู้ไม่ไหวแ รงเค้าเยอะกส่าอ่ะ
จากนั้น เค้าก็จูบเรา ส่วนมือก็อย่ที่หน้าอก
และเริ่มลงไปเรื่อยอ่ะ
ใจหนึ่งก็กัว อีกใจหนึ่งก็อยากลองนะ
แล้วเค้าก็เริ่มถอดเกงเราออกำ ส่วนเกงเค้าไม่รุไปถอดตอนไหน
เราก็ดิ้นๆๆ แล้วก๊บอกเค้าว่าอย่านะ เค้าก็บอกว่ามาถึงขนาดนี้แล้ว ไม่เจ็บหรอกนะ
จากนั้นก็...จับไอนั่นยัดเข้าไป
กว่าจะเข้าไปได้อ้ะ เราก็ไม่เคยอ่ะ
เห็นหน้าเค้าตอนใส่ ทำหน้าเสียวมากๆๆๆด้วย
พอใส่เข้าไปได้ เจ็บมากอ่ะ
เค้าก็ถามเสมอนะว่าเจ็บป่าวๆ พอถึงเวลาแล้วบอกว่าไม่ เค้าก็ใส่เตมที่
เรางี้ ร้องไม่ถูกอ่ะ ตอนนั้นไม่รุด้วยว่าร้องนะ เค้าบอก
เค้าบอกว่าเราร้องตามจังหวะที่กระแทกด้วยอ่ะ
อายยยยยยมากอ่ะ
จากนั้นนมา เราก๊มีอะไรกันทุกวันเสาร์น่ะ
เราอยุ่คนละรรกันอ่ะ
ไม่มีไรมาก มันก๊แค่นี้หละ

Guest
xx
เรทกระทู้
« ตอบ #228 เมื่อ: 19 ก.พ. 11, 17:37 น »

ครั้งแรกของผมเหรอ อ่า คงเป็นมือตัวเองนี่แหละถ้าจำม่ายผิด q*022

Guest
เลิฟ เลิฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #229 เมื่อ: 4 มี.ค. 11, 15:32 น »

ครั้งแรกเหรอ ???

เราก้อไม่เคยหรอกนะ
แต่ก้อเคนอ่านๆมาบ้าง

รุแต่ว่าผู้ชายมันก้อเปนเรื่องธรรมดา

ตอนนี้เราก้อชอบผู้ชายอยู่คนหนึ่ง เขาเปนคนดีมากกก เรียนนายร้อย เจอกันไม่ค่อยบ่อยหรอก
เขามักจะเขินเวลาเจอกัน (รุสึกว่าจะเขินมากกว่าเราอีัก หรือว่าเราหน้าด้านไปแล้ว ??)
แต่เพราะคุณเจอกันไม่ค่อยบ่อยนี่แหละ อยู่โรงเรียน
เราก้อมีเพื่อนผู้ชายหลายคนอ่ะนะ แต่มีคนหนึ่งที่สนิิทๆ
แต่เขามีแฟนแล้วอ่า เรารุสึกดีนะ รุสึกมีความสุขเวลาอยู่กับเขา
แบบนี้มันหมายความว่าเราชอบเพื่อนคนนี้รึป่าว
แต่เรายืนยันนะว่าเราก้อชอบนายร้อยคนนั้นอยู่

ตอนนี้เรายังสรุปไม่ได้เลยว่าเราชอบคัยกันแน่
สงสัย "อยากเก็บเธอเอาไว้ทั้งสองคน"

คนที่เปนนายร้อยอ่ะนะ ตอนแรกๆก้อดูเฉยๆกับเรา แต่ตอนนี้ดูเหมือนจะให้ความหวังเราอีกแล้ว
ส่วนเพื่อนที่สนิทก้อดูแล เอาใจใส่้เราดี

ตอนี้ฉันควรจะเลือกใครดี ช่วยตอบกระทู้ หนูหน่อยนะคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #230 เมื่อ: 13 มี.ค. 11, 19:16 น »

อยากโดนมั้ง
ไม่เคย

Guest
ผ่านมาแร้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #231 เมื่อ: 14 มี.ค. 11, 02:26 น »

ข้างบนแรงอ่า
หัยแฟนชอบสิคร๊ะ
ขึ้นชื่อว่าผู้ชาย ยอมอยุ่แล้วแหละ
ถ้ามีอาหารปากมาอยุ่ตรงหน้า
>//

Guest
สุภวัฒน์
เรทกระทู้
« ตอบ #232 เมื่อ: 16 มี.ค. 11, 12:11 น »

ผมสงสารฟี่จังเลยครับ

โดนปล้ำง่ะ
q*001
Guest
The wiper
เรทกระทู้
« ตอบ #233 เมื่อ: 17 มี.ค. 11, 07:32 น »

ตอนนั้น ผมเองก้อมี กับรุ่นพี่คนนึง.... เป็นครั้งแรกของผม (เอาแบบคร่าวสรุปล่ะกัน) q*013

ตอนนั้นผมก็ไม่คิดว่าผมกับพี่เค้าจะมีอะไรกันได้ แต่เนื่องจาก พี่เค้าชอบผมมากและผมก็ชอบพี่เค้ามากเหมือนๆ กัน แต่ว่าต่างคนต่างก็ไม่รู้ว่าชอบกัน มีอยู่วันหนึ่งพี่เค้าได้ชวนผมไปกินงานวันเกิดที่บ้านเพื่อนที่เป็นบ้านพักตากอากศ ที่ต่างจังหวัดแล้ววันนั้นพี่เค้ากับเพื่อนก็พากันแกล้งผม จนผมเมามาก และทำอะไรไม่รู้เรื่องอะไรเลย ! พอเช้ามา ผมกับพี่เค้าก็อยู่บนเตียงกับเพื่อนพี่เค้ากับเพื่อนเค้าอีกคนหนึ่ง(งานวันนั้มีผู้หญิงทั้งหมดยกเว้นผมคนเดียว) ซึ่งผม และพี่เค้า และเพื่อนพี่เค้า เปลือยไปหมดทั้งตัวทั้ง 3 คน ตอนแรกผมตกใจ มาก พอผมมานึกๆ ดู วาทำอะไรลงไป ก็นึกไม่ออก จนพี่ ไมาสิ แฟนผมตื่นขึ้นมาแล้วบอกผมว่า เมื่อคืนนี้สนุกมากเลยอ่ะ แฟนผมและเพื่อนแฟนผมนั้น แล้วเค้าก็โชว์ถุง... ให้ผมดูเท่านั้นแหล่ะครับผมชา ไปทั้งตัวทำไรไม่ถูก เพราะว่าผมกลัวท้องมาก แต่ก็ยังดีนะครับยังใช่ถุง...55+ ต่อมาผมก็รู้สึกว่าผมกับแฟนเริ่มรู้แล้วว่า รักกันจริง q*013q*021 และนั้นแหล่ะครับประสบการณืครั้งแรกของผม(2 คนในคืนเดียว) q*012

...... By Mr.wiper

Guest
อั๋น
เรทกระทู้
« ตอบ #234 เมื่อ: 18 มี.ค. 11, 14:48 น »

ความใกล้ชิดกับน้องคนหนึ่งแล้วน้องคนนั้นก็ติดผมมากๆเรียกว่าหลงเลยเป็นเด็กขี้เหงานิดๆ หล่ะ ผมเจอเขาตอนเรียนป ตรี ปีสองนะ ยังไม่ 20 เลยหล่ะ นะแล้วชอบมาคลุกคลีที่อพารต์เม้นท์ผมบ่อยๆนะทำนงว่าไม่อยากอยู่หอพักกับรูมเมท ไม่ชอบอาหารบ้าง วันหนึ่งหิมะตกหนักมากจนกลับไปส่งน้องไม่ไหวแล้ว ให้น้องเขาค้างคืนนะปกติผมไล่น้องเขากลับหอพัก กลัวอารมณ์กระเจิง
สุดท้ายบรรยากาศเป็นใจผมห้ามอารมณ์ไม่ไหวแล้วน้องเขาก็พร้อมมากที่จะมีความสัมพันธ์กับผม ผมเล้าโลมเธอตอนจูบแลกลิ้นดูเก้งกางแต่ตอบสนองได้ดี ไม่ขัดขืน แต่น้องเขาตกใจมากๆตอนผมทำออรัลให้นะ เขาผง่ะเลยหล่ะ ผมทำออรัลให้จนน้องระทวยคาเตียงตาเยิ้มปากบวมเป่งเลย ผมเลยสังหรณ์ว่าน้องไม่เคยมาก่อนถามว่ายุติแค่นี้ไหม น้องเขาบอกว่าไม่ ผมถามว่าไม่เสียใจนะเขาบอกว่าไม่ เดินหน้าไปสู่ความสัมพันธ์เต็มรูปแบบกันตอนสอดใส่น้องเขาร้องเลยผมบอกให้ทนหน่อยแล้วสุดท้ายมีความสุขด้วยกันน้องน่ารักมากๆเลยหล่ะ หมดถุงยางไปสามกล่อง น้องเขาไม่เคยนอนกับใครมาก่อนเลยนะ พอตื่นเช้ามา น้องเขาน่ารักจริงๆ ผมทนไม่ไหวต้องฝ่าหิมะไปซื้อถุงยางที่ตู้แต่เช้าเลย แล้วมีความสุขกันอีกตลอดวัน จนของน้องเขาบวมมากๆเลยไปแช่น้ำอุ่นกัน เรื่องบนเตียงของเราลงตัวแบบสุดๆมีความสุขมากๆเลยน้องเขาเรียนรู้เร็วมากๆเลยหล่ะ สุดท้ายเราอยู่กันด้วยกันสี่ปี มีเหตุต้องแยกย้ายกันไปนะ เป็นความทรงจำที่ดีของกันและกัน เสียดายมากๆผมน่าจะทำเธอท้องนะ จะได้รับผิดชอบเธอเต็มที่เลย พอดีเราป้องกันกันดีเกินไปเลยไม่พลาดเลย

Guest
โบ้
เรทกระทู้
« ตอบ #235 เมื่อ: 24 มี.ค. 11, 00:59 น »

อยากลองอ่ะ
ไม่เคยมีครับ ขอคนอุดรนะ

Guest
15
เรทกระทู้
« ตอบ #236 เมื่อ: 25 มี.ค. 11, 21:54 น »

ผมอ่ะม่ายเคยสักครั้ง ตอนนี้ก้อ 15 แล้ว
ผมกะแฟนอย่างมากก้อได้แค่ดูดๆ จูบๆ ล่วงๆ กัลอ่ะ
แฟนผมหั้ยโอกาสหลายครั้งแล้วอ่ะ
แต่มะด้ายสักที
สถานที่นะสิ มะเปงจัย ทำงัยได้อ่ะ
ผมเคยขอเค้านะ แล้วเค้าก้อบอกกับผมว่า
เด๋วถ้ามีโอกาส ต้องทำให้มีความสุขมากๆนะ
ผมก้อด้ายแต่หวังว่า ต้องมีวันนั้นให้ด้ายสักวัน......

Guest
ฝนซ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #237 เมื่อ: 16 เม.ย. 11, 19:23 น »

ครั้งแรกของเรากะแฟนนี่บอกงัยดี ไม่คิดว่าจะมีได้แต่ก้อมีไรไปแร้ว เรามีไรกันคั้งแรกตอนเรา สิบแปด เลือดซิบเรย แถมเราอายอีกตั้งหาก หลังจากนั้นเราก้อมีอะรายกันมาตลอด รวมเวลามาก้อ เจ็ดปีแร้ว โดยที่พ่อแม่ไม่เคยรู้เรย ตอนนี้เราต่างคนต่างทำงานที่มั่นคง แต่ก้อแอบมีอะไรกันบ่อยๆ แฟนเราเอาเก่งมาก แถมรุ้ใจ ทำได้ทุกท่า แต่ไม่เคยปล่อยในนะ เราเองก้อไม่กินยาคุม แฟนบอกมาว่าให้เกรียติ แต่ก่อนแฟนเราเริ่มก่อน พักหลังมานี้เราเริ่มเองตลอด อิอิเห็นหน้าแฟนแระมีความสุข เสียวตลอดอ่ะ พูดแระยากอ่ะ

Guest
อยากให้เธอเปิดซิง TT
เรทกระทู้
« ตอบ #238 เมื่อ: 21 เม.ย. 11, 18:39 น »

อยาก ได้ กับ แฟน เหมือน กัน อ้ะ !

เค้า ขอ มา บ้าน เรา ก้อ ไม่ กล้า เคย ซ้อน มอไซด์ ด้วย กัน ครั้ง นึง ด้วย แหละ ! มีความสุก q*002

รุ่น พี่ ที่ รร เรา เป็น คน ขี่ ส่วน แฟน เรา อยู่ คน กลาง เรา อยู่ ท้าย :")

เรา คือ ว่า อยาก มี อะไร กับ เค้า นั้น แหละ แต่ ว่า ก้อ ไม่ กล้า ให้ เค้า เข้า บ้าน กลัว เค้า เห็น สภาพ บ้าน แล้ว วิ่งหนี

5555 5* เค้า เคย พูด อยู๋ บ่อย ๆ อ้ะ ว่า "ตอน คุย โท สับ กัน เรา บอก ว่า เดี๋ยว ไป อาบ น้ำ ก่อน นะ ! เค้า ก้อ บอก

ว่า อาบ ด้วย ดิ ^^ เรา ก้อ เขิน เลย บอก บ้า น่า ** อยาก ได้ กับ เค้า อ้ะ ! แต่ ไม่ รู้ จะ ไป เอา ที่ ไหน !

บ้าน เค้า แม่ ก้อ อยู่ บ้าน เรา เรา ก้อ อาย TT อยาก ได้ กับ แฟน อ้ะ ทำ ไง ดี ช่วย บอก หน่อย น้ะ TT q*018

Guest
กลัวโดนทิ้งอ่
เรทกระทู้
« ตอบ #239 เมื่อ: 21 พ.ค. 11, 23:07 น »

ไม่รู้จะเล่า อไล กีไม่เคย !!
ไม่เอา อ่ กลัวๆ ๆ ๆ
เย้ย สยอง !!

Guest
เรื่องของชั้น
เรทกระทู้
« ตอบ #240 เมื่อ: 3 มิ.ย. 11, 22:42 น »

เคยมีประสบการณ์มาบ้างเล็กๆ น้อยๆ แต่ไม่ถึงขั้นกะมีอะไรกัน
เพราะเราไม่ยอม

ตอนแรกเราก็แค่อยากลองจูบดู นานๆเข้ามันก็เริ่มบานปลาย (เราอายุน้อยกว่าพี่เค้าปีนึง)
มีวันนึงเราไปที่บ้านพี่เค้า เราอยากเห็นบ้านของเค้าเป็นยังไง เราก็ไม่ได้ทำอะไรกัน พี่เค้ากะเราก็แค่นอนกอดกันบนที่นอน แล้วจากนั้นเราก็เริ่มจูบกันนัวเนีย แล้วพี่เค้าก็เริ่มไซ้ซอกคอลงมาเรื่อยๆ แล้วพี่เ้ค้าก็เลียหัวนม รู้สึกดีมากเลยตอนนั้น แต่เราก็ไม่มีอะไรกัน (พี่เค้าสุภาพกะเรามากเลยตอนนั้น ไม่ขืนใจ)

พอหลังจากวันนั้น เราก็รู้สึกอยาก แต่ก็กลัว เราใ้ห้พี่เค้าเลียนมหลังเลิกเรียน เพราะคนไม่เยอะ เราทำแค่นั้นกัน
หลังๆ ความรู้สึกอยากมันมีมากขึ้น มากขึ้น แล้วพอดีกะช่วงนั้นเป็นตอนที่พี่เค้าจะจบม.6 พอดี เราก็เลยคิดจะยอมพี่เค้า
เราก็ทำแบบปรกติ ก็จูบกันสักพัก พี่เค้าก็ไซ้ซอกคอลงมาเรื่อยๆ แล้วก็ถอดเสื้อเรา ดึงชั้นในขึ้น แล้วก็เริ่มเลียหัวนม
เสียวมากๆเลย มันเหมือนโลกเป็นสีขาวโพนเลย มือของพี่เค้าก็เริ่มจับก้นเรา ครึงเรื่อยๆอย่างเบามือ แล้วมือของเค้าก็เลื่อนลงมาจนถึงน้องสาวเรา ถึงตอนนั้นเราเห็นภาพผู้ชายคนนึงผุดขึ้นมาในหัว เราก็เลยผลักพี่เค้าออกไป และใจเราบอกว่าไม่อยากมีอะไรกะพี่เค้า เราก็เลยหยุดอยู่แค่นั้น

แล้วพี่เค้าก็จบออกไป ตอนท้ายเราเลิกกัน

มีใครเคนเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างไหม

เราแปลกใจมากว่าผู้ชายคนนั้นคือใคร แล้วทำไมเค้าถึงมีผลกะเราขนาดนั้น

Guest
ผ่านมาแล้วจริงๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #241 เมื่อ: 22 มิ.ย. 11, 22:29 น »

ประสบการณ์หรอ? ก็แย่น่ะ แต่พอไปนานๆ ยิ่งพอมีอะไรกับแฟนไปเยอะๆ เหมือนคนมันเริ่มติด
ขอบอกทุกคนเลยน่ะ ถ้ามีอะไรกันอ่ะช่วยป้องกัน เช่น ยาคุม ,ถุงยาง หรือฉีดยาคุมก็ได้
อย่าคิดเลยว่า หลั่งข้างนอกก็ได้ นับวันก็ได้ ทุกอย่างมีสิทธิ์ท้องได้เสมอ
โดยเพราะ "หลั่งนอก" แฟนเราจะบอกโดนเสมอว่า "จะท้องได้ไง เทอไปมั่วกับใครมา!" แล้วบ้างคนก็หนีไป
บ้างคนก็รับเพราะรู้เรื่อง ตามหลักแล้วน่ะ "หลั่งนอก" มีสิทธิ์ท้องได้ เนื่องจากอสุจิจะมากับน้ำหล่อลื่น
ก็เปรียบเสมือน " หัวก๊อกที่ยังมีน้ำไหลอยู่"

เชื่อเราเถอะ... เราผ่านมาแล้ว เรื่องนี้เปงเรื่องน่าเศร้าสำหรับเรา
เราก็เปงคนนึงที่เคยมาเล่าประสบการณ์ในนี้ แต่ก้ต้องมารู้สึกตัวว่า 2เดือนที่ผ่านมา ปจด.ไม่มา
ตรวจกับพบว่าท้อง ทะเลาะกับแฟนตลอก เพราะเค้าอ้างว่าหลั่งนอก ยอมรับเค้าหลั่งนอก
แต่การหลั่งนอกใช่ว่าจะปลอดภัยได้ตลอดเวลา แล้วสุดท้าย แฟนก็ยอมรับ
แต่เค้าก็พาเราไปเอาออก ตอนนี้เราเสียจัยมาก เพราะรู้ว่าวิธีของเค้าเอาออกไง
ช่วงเวลาที่เราเอาคนที่ขึ้นชื่อว่า "ลูก" ออกนั้น มันเจ็บปวดมาก แต่รู้ว่า"ลูก"ของเราเจ็บกว่านี้เยอะ
เรารู้สึกผิดมาก แต่พอทำอะไรเสร็จ ลงมาเจอแฟนที่นั่งรออยู่กับเพื่อนของเราเอง แฟนกับพูดหน้ายิ้มแย้ม
แต่เราก็รู้สึกแย่มากที่สุด ตอนนี้เรารู้ว่า เราน่าจะเก็บเด็กเอาไว้...

ขอบอกกับทุกคนเลย ถ้าท้อง อย่าพึ่งคิดถึงอนาคตของตัวเองอย่างเดียว
ให้คิดถึง "ลูกของคุณที่กำลังจะเกิดมา เค้าไม่รู้เรื่องอะไรเลย อย่าเอาเค้าออก แล้วมาเสียใจแบบเรา"
พอคุณเห็นผ่าน เอ้กสเรยแล้ว คุณจะรักคุณขึ้นมาก ถึงแห้มว่าคุณจะเกลียดชั่งเด็กในท้องคุณมากก้ตามเถอะ
แต่ขอให้รู้ว่า ในท้องของเรานั้น กำลังมีเด็กซึ้งเกิดจากตัวเราเอง

เราอายุ16ปี ย่าง 17ปี ท้อง 2 เดือน ซึ่งเอาคนที่ชื่อว่า"ลูก" ออกเมื่อวานนี้... ตอนนี้เรารู้สึกแย่มาก
เราไม่ควรเอาออก เราควรจะก้มหน้ารับผิดชอบต่อไป...

ถ้าเรานึกถึงอนาคต... เราก้นึกถึงอนาคตของเด็กด้วย
เรื่องเรียน คนจะจบม.3 ก้ต่อปวช.ไปเถอะ
คนจะจบม.6 ก้รอไปนิดนึง ถ้าใกล้จะจบแล้วน้ะ แร้วเป็นเปงซิ่วไปก่อน
ส่วนคนอื่นๆ ต่อกศน. ไปเถอะ พยายามสักนิดน่ะ ^^"

เชื่อเรา...แล้วจะได้ไม่มาเสียใจแบบนี้ ถึงแม้อยากย้อนเวลาไป แต่ก็ทำไม่ได้เสียแล้ว

....ประสบการณ์จริงๆ จาก เด็กสายวิทย์-คณิต (ซึ่งยังเลวที่ทำแบบนี้ได้!)

Guest
อยาขอบ้าง
เรทกระทู้
« ตอบ #242 เมื่อ: 24 ก.ค. 11, 00:51 น »

ครั้งแรกหรอค่ะ ...ก็น่ะ พอดีว่าวันนั้นไปหาแฟน

แต่มะได้อยู่บ้านเขาหรอก ไปบ้านเพื่อนเขา

ห้า ๆ ๆ นั่งรถไปหาเขา เพลีย ๆ หน่ะ

เลยขอ นอน.. (นอนกับพื้นน่ะ ปูเสื่อเอา)

เขาก็มานอนเป็นเพื่อน นอนใกล้กันเกินไป เราเลยนอนมะหลับ

แต่เขาสิ หลับสนิท เหอะๆ ๆ ที่เรานอนไม่หลับก็เพราะ

เขาเอาหน้ามาซุกที่คอเรา คงรู้ใช่ม๊า ?? ว่าเวลาหายใจรดคอ จะรู้สึกยังไง

เสียว ว๊าบ ๆ เรย แต่ไอคนทำอะไม่รุ้เรื่องหรอก หลับเฉย

เรานี้ดิ เสียวไปทั้งตัว คงเป็นเพราะไม่เคยเจอแบบนี้ เรยอารมณ์กระเจิดกระเจิง

เขาคงรู้สึกว่าเราเกร็ง เขาเลยลืมตามามองหน้าเรา

แล้วหอมแก้มเรา 1 ที ให้ตายเถอะ !! คบกันมา 5 เดือน ยังมะเคยจูบกันเลย

แต่วันนั้น เราเผลอตัวหรืออะไรดลใจก็แล้วแต่ เราจูบเขาก่อนเฉยเลย!!

เขาคงตกใจมาก (หน้าเหว๋อไปเลย) แต่เราจุ๊บปากเขาเบา ๆ

พอเราออก เขากลับลากเราเข้าไปจูบอย่างเร่าร้อน

จนเราแทบจะผลักเขาออก เพราะเขาไม่เคยเป็นแบบนี้

เขาขึ้นมาทับตัวเรา ตอนนั้นเราไม่ได้คิดอะไร แต่ก็อยากให้ทำ(ความรูสึกน่ะ)

อยากรู้ว่ามันเป็นยังไง ถ้าทำแล้วจะรู้สึกยังไง

เราแค่คิดเท่านั้นเอง แต่เขากลับสอดมือเข้าไปจะถอดกางเกงเรา

เรา เรียกสติกลับมาได้ พร้อมกับปัดมือเขาออก

เขาก็มองหน้าเรา แล้วถามเราว่า..."วันนี้ไม่ได้หรอ"

เราทั้งอาย ทั้งเกร็ง ไม่รุ้จะทำอะไรยังไง

ไปไม่เป็นเลย !! อยาจะบ้า แต่ก็ได้แต่นิ่ง

เพราะตอบอะไรไม่ถูก เขารอคำตอบเราอยู่นาน เขาจึงจูบเราอีกครั้ง

แต่ครั้งนี้ลึกซึ้งกว่าครั้งแรก..เขากดปากลงมาแบบเต็มปาก ลิ้นตวัดไปมา ดูดลิ้นกันไปมา

แล้วเขาก็ใช้โอกาสตอนเราเริ่ม อารมณ์กระเจิดกระเจิง ถอดกางเกงเราอีกครั้ง

เราได้แต่จับมือเขาไว้ แต่ร่างกายเราไม่มีแรงที่จะขัดขวางเขาเลย

ถอดกางเกง ทั้งในและนอกของเราออกได้ เขาก็ลูบน้องเราเบา ๆ

ลูบที่ร่อง เขาควรู้แล้วละ ว่าน้ำเราไหลออกมา

เขาเลยเริ่มถอดกางเกงของเขาออก แล้วใส่ ถุงยางอนามัย

แล้วค่อย ๆ ใส่ลงมาในน้องสาวเรา

อยากจะบอก ครั้งแรก มัน แน่น ๆ เจ็บ มากกกกก

น้ำตาไหลเลย กัดฟันสู้เต็มที่เลยจนเขาเอาเข้าไปจนสุด

แต่เราก็ไม่โล่งใจเลย เขาค่อย ๆ ขยับเข้าออก

ช้า ๆ ด้วยความถนุถนอน แต่เราเจ็บมาก จิง ๆ

หลับตาปี๊ ตั้งแต่ใส่ยันเขาเสร็จเลย

- - ครั้งแรกของเรา ไม่รุ้สึกอะไรเลย นอกจาก เอ๋อ และ เจ็บ จบคร่ะ
คบกันห้าเดือน ก็โดนแทงหอยแล้ว ใจง่ายจัง
Guest
อยากโชคดีบ้าง
เรทกระทู้
« ตอบ #243 เมื่อ: 24 ก.ค. 11, 00:58 น »

ผมอ่ะม่ายเคยสักครั้ง ตอนนี้ก้อ 15 แล้ว
ผมกะแฟนอย่างมากก้อได้แค่ดูดๆ จูบๆ ล่วงๆ กัลอ่ะ
แฟนผมหั้ยโอกาสหลายครั้งแล้วอ่ะ
แต่มะด้ายสักที
สถานที่นะสิ มะเปงจัย ทำงัยได้อ่ะ
ผมเคยขอเค้านะ แล้วเค้าก้อบอกกับผมว่า
เด๋วถ้ามีโอกาส ต้องทำให้มีความสุขมากๆนะ
ผมก้อด้ายแต่หวังว่า ต้องมีวันนั้นให้ด้ายสักวัน......
อายุแค่สิบห้า ริจะปี้หญิงแล้วเหรอ ระวังจะติดคุกนะ แม้หญิงจะยอมก็ตาม ผิดกฎหมายนะ เด็กชายสมัยนี้โชคดี มีหญิงให้ปี้ฟรีตั้งแต่อายุน้อยๆ กว่าจะเรียนจบคงเปิดบริสุทธิ์หญิงเป็นร้อยคนแน่เรย
Guest
ไม่เคยเลย
เรทกระทู้
« ตอบ #244 เมื่อ: 30 ก.ค. 11, 19:33 น »

ตอนนี้อายุ 16 อยู่ ม.5 คร้า แฟนหนู อยู่ ปวช ปี 2 คบกันมาได้จะ 2 ปีเเล้ว

เเรก ๆ ก็กังวลมากคะ"กลัวท้อง กลัวถูกทิ้ง พ่อเเม่รู้ "
เเรกก็ไม่ให้คะเเต่ว่าทำไงได้บรรยายกาศมันพาไป

...เริ่มเเรกที่เราทำกันนะ เขาอุ้มเราไปที่เตียงนอนเเล้วจูบเราเเล้วลงมา
เลื่อย ทั้ง ขยับ ไซ้คอ เขาทำเราเบามากเเล้วเริ่มเเข็งขึ้นเรื่อยๆ จากนั้น
ถอดเสื้อเเล้วจับเขาอ้าออกคะ เเล้วเขาก็ถอดกางเกงออกเเล้วเขาเอามือถูที่.. เเล้วเริ่มสอดใส่
ความรู้สึกตอนสอดเข้า มันเเสบมากๆ จนร้องออกมา ทนไม่ไหวจึงๆ หายใจไม่ทัน
มันเหมือนเอาเข็มฉีดยา สาม สี่ อันเข้าไปทัเด๊่ยว เจ็บมาก

เพื่อนๆคนไหนที่ ซิ่ง อยู่เก็บความซิ่งไว้เถิดคะให้กับเขาที่รักเราจึงมันจะภาคภูมืใจที่สุด

Guest
เสียใจT__T
เรทกระทู้
« ตอบ #245 เมื่อ: 30 ก.ค. 11, 19:42 น »

ตอนนี้อายุ 16 อยู่ ม.5 คร้า แฟนหนู อยู่ ปวช ปี 2 คบกันมาได้จะ 2 ปีเเล้ว

เเรก ๆ ก็กังวลมากคะ"กลัวท้อง กลัวถูกทิ้ง พ่อเเม่รู้ "
เเรกก็ไม่ให้คะเเต่ว่าทำไงได้บรรยายกาศมันพาไป

...เริ่มเเรกที่เราทำกันนะ เขาอุ้มเราไปที่เตียงนอนเเล้วจูบเราเเล้วลงมา
เลื่อย ทั้ง ขยับ ไซ้คอ เขาทำเราเบามากเเล้วเริ่มเเข็งขึ้นเรื่อยๆ จากนั้น
ถอดเสื้อเเล้วจับเขาอ้าออกคะ เเล้วเขาก็ถอดกางเกงออกเเล้วเขาเอามือถูที่.. เเล้วเริ่มสอดใส่
ความรู้สึกตอนสอดเข้า มันเเสบมากๆ จนร้องออกมา ทนไม่ไหวจึงๆ หายใจไม่ทัน
มันเหมือนเอาเข็มฉีดยา สาม สี่ อันเข้าไปทัเด๊่ยว เจ็บมาก

เพื่อนๆคนไหนที่ ซิ่ง อยู่เก็บความซิ่งไว้เถิดคะให้กับคนที่เขารักเราจึงมันจะภาคภูมืใจที่สุด
สิ่งที่ผู้ใหญ่ บอกว่า ห้ามอยู่ด้วยกันสองต่องสอง มันเป็นเรื่องจริงคะ

Guest
ฟิวส์
เรทกระทู้
« ตอบ #246 เมื่อ: 13 ส.ค. 11, 23:34 น »

อยากมากอยู่อตรดิตถ์คับ

Guest
สมใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #247 เมื่อ: 15 ส.ค. 11, 19:05 น »

2550อายุ19ไปฝึกงานที่บริษัทแห่งหนึ่งหัวหน้าแผนกที่ฝึกอายุ40แต่หน้าเหมือน30หล่อสะอาดดูดีวันแรกฝึกงานเขาช่วยดีมากจนใกล้จะจบเขาอาสาพาไปเที่ยวฉลองจะฝึกงานจบไปกันหลายคนไปดูหนังและทานอาหารกันตอนกลับเขาอาสาไปส่งบ้านแทนที่จะเป็นบ้านเรากลายเป็นคอนโดเขาใจชอบเขาอยู่แล้วเลยปล่อยให้เขาจูบกอดตื่นเต้นตอนเขาสอดและเจ็บด้วยคืนนั้นโดนไป4ครั้งเช้ามาบวมเลยดีว่ารุ่งขึ้นอีกวันหยุดพอจะจบฝึกงานเขาพาไปคอนโดเขาวันเว้นวันจนตอนนี้จบแล้วเลิกติดต่อพอมีแฟนใหม่ก็เลยยอมมีอะได้วยเพราะมันอยาก(เรื่องจริง)

Guest
ขี้แย
เรทกระทู้
« ตอบ #248 เมื่อ: 24 ส.ค. 11, 22:54 น »

q*027 ครั้งแรกของเรา ตอนม.5 เราย้ายจากเชียงใหม่มา และก้มาต่อม.5ที่เชียงราย ตอนเรายุ่ที่เชียงใหม่ก้ไม่ได้คบใครแบบจิงจังอะไร แค่มีคนคุยด้วย แต่ไม่ถึงกะแฟนที่มาหากัน พอมาต่อม.5 ก้มีรุ่นพี่เข้ามาจีบ เค้าก้มาหาเราที่ห้อง ซื้อขนมซื้อของมาให้ พักเที่ยง เลิกเรียนก้มาตลอด ก้เริ่มคุยโทสับกันได้3-4เดือน ก้เริ่มใช้คำว่าแฟนเต็มตัว ไปไหนมาไหนด้วยกันมากขึ้น เวลาไปกินเหล้าก้ไปกันเปนกลุ่มเค้าก้จะนั่งใกล้ๆแต่ก้ไม่ได้เกินกว่าโอบ กอดบ้างแต่ไม่มาก หอมแก้มก้มีบ้างแต่ก้ไม่บ่อย จนวันสุดท้ายของการสอบ ก้มีไปฉลองกันนิดหน่อยโดยฉลองกันที่บ้านเพื่อนคนนึ่ง แต่เรากับเพื่อนอีกกลุ่มก้แยกตัวกลับบ้านก่อน ขอไปบอกพ่อแม่เปลี่ยนเสื้อผ้า เตรียมเสื้อผ้าเพื่อจะไปบ้านเพื่อนโดยที่เราไม่คิดจะไปนอนที่ไหนเลย พอเราถึงบ้าน ก้มีเรื่องทะเลาะกัน เหตุเพราะโทสับเราแบตหมดเค้าโทติดต่อไม่ได้ เราก้อธิบายเค้าก้หาว่าเราไปไหนไม่ยอมบอกตั้งใจไปกินเหล้าแต่ไม่บอกเค้า ก้ทะเลาะกันเยอะครั้งแรกเลย เราก็โวยเยอะเหมือนกันจากนั้นเราก้ไปกินเหล้ากะเพื่อน
ก้พอสนุกแต่ก้มีคิดเรื่องทะเลาะกันบ้าง พอ2ทุ่มกว่า พี่เค้าก้มาจอดรถที่หน้าบ้านเพื่อนเลย แล้วให้เพื่อนมาเรียกเราออกไป
ตอนนั้นเราก้เมาไม่มาก มีสติประมาณ75-80% เราก้ออกไป ก้ยืนคุยสักพักพี่เค้าบอกให้เราขึ้นรถแต่เราไม่ยอมซ้อน จนพี่เค้าทำหน้าดุแบบที่เราไม่เคยเห็น ตะคอกเรา เราก้เริ่มกลัวนจนเรายอมซ้อนท้ายไป ตอนนั้นเราไม่ได้คิดเรื่องแบบนั้นเลย ในใจเราคิดว่ากลัวพี่เค้าจะทำร้ายเรามากกว่า เพราะเค้าเป็นรุ่นพี่ เค้าพาเราไปที่บ้าน เราก้เจอพ่อแม่เค้าตอนจะออกไปงานทำบุญบ้านใหม่มั้ง เราก้ไหว้ พ่อแม่เค้าก้น่ารักดี แต่พอหลังจากพ่อแม่เขาออกไป แค่นั้นแหละ พี่เค้าจับแขนเราแรงมากแล้วก้ดึงเราเข้าบ้าน เราทำตัวไม่ถูกเลย พอถึงห้องเค้าเค้าก้ตะคอกใส่เราว่า ปากเก่งนักใช่มั้ย เก่งมากใช่มั้ย แค่นั้นแหละเรานี่สั่นทั้งตัวเลย น้ำตาไหลเลย เราไม่เคยคิดว่าพี่เค้าจะทำได้ขนาดนี้ เค้าผลักเราลงเตียงแรงมาก จับแขนเรา จูบเราพยายามเอาลิ้นสอดปากเรา เค้าก้บีบคางเราให้เราอ้าปาก แต่เค้าก้สอดได้ไม่มาก เราร้องไห้แบที่ไม่เคยร้องเลย มึนก้มึน ชุดนักเรียนนี้ไม่เปนชุดเลย กระดุมเสื้อหลุด2เม็ดเลย เค้าทำแรงมาก พอมาถึงตรงนั้นของเราเราทั้งงอตัว คลานหนี แต่สุดท้ายเราก้สู้พี่เค้าไม่ได้ คืนนั้นเราโดนยุ่ 2 ครั้ง เรานี้ไม่ยากคุยด้วยเลย แต่เราก้ไม่ได้เกลียดพี่เค้านะ แค่โกธร ตอนเช้าตอนอาบน้ำ เราก้แสบๆเหมือนกัน แต่เราไม่กล้ากลับบ้านเพราะ คอเรามีแต่รอยพี่เค้าดูด แขนเราเปนจ้ำๆเพราะพี่เค้าบีบแขน จับข้อมือแรงๆ แต่ทุกวันนี้ก้ยังคบกันดีพี่เค้าก้ไม่ได้ทำแบบนั้นเขาก้ดีเสมอต้นเสมอปลายมาตลอด

Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #249 เมื่อ: 4 ก.ย. 11, 00:29 น »

ครั้งแรกแบบว่าเราไม่กล้าบอกว่าเรางี้ทั้งตื่นเต้นกับดีใจมากๆที่จะได้นอนกับแฟน(สามี)แระ แอบถามเพื่อนที่แต่งงานแล้วกับมีแฟนแล้วต้องทำไงบ้าง เจ็บมากไหม ต้องทำไงเรากลัวมันจะสอดไม่เข้ามากๆนะ เพื่อนบอกว่าเดี๋ยวปั๋วแกจัดการเองหล่ะ
ตอนแฟนเราเล้าโลมแบบจูบปากแลกลิ้นนะเราเคลิบเคลิ้มเลยหล่ะ ก่อนหน้านี้เคยจูบกันแล้วนะแล้วก็หวิดๆไปหลายรอบ แฟนเราคลึงหน้าอกบอกว่าถ้าเสียวก็ร้องเลยนะ เรางี้โดนทั้งคลึงทั้งเคล้นทั้งดูดนมจนร้องครางเสียวมากๆเลยปล่อยให้แฟนค่อยๆแก้ผ้าออก ตกใจนิดหน่อยตอนแฟนทำออรัลให้ เสียวแบบร้องครางบิดตัวเกร็งเลยแล้วแฟนยังสอดนิ้วเข้าไปด้วยเราสะดุ้งเลยเจ็บแปล๊บๆแล้วก็เสียวแบบทรมานเราเกร็งตัวกระตุกเลยหล่ะแบบหายใจไม่ทันหอบแหกๆเลยตัวเบาแบบเห็นดาวกระจาย แฟนถามว่าชอบไหม เรางี้หลับตาปรือเลย ลืมตามาทีตกใจแทบตายเลยหล่ะ โห พระเจ้า เราเห็นอวัยวะเพศชอบใจเลย เรางี้อายมากๆเลย แฟนแยกขาเราออกแล้วขึ้นคร่อมเราเรางี้หลับตาพริ้มๆแต่รู้สึกถึงอวัยวะเพศเขาป้วนเปี้ยนอยู่แถวช่องคลอดเราถูกับคริสเราเสียวแบบร้องครางเลย แฟนทั้งคลึงหน้าอกดูดนม แล้วเราตกใจ รู้สึกแบบเจ็บแปล๊บแบบจะขาดใจตอนเขาสอดเข้าไป เจ็บแบบจะขาดใจตายเหมือนจะปริแตกเราร้องน้ำตาไหลเลย แฟนบอกว่าอย่าเกร็งทนแป๊บเดียวนะเดี๋ยวไม่เจ็บแล้ว พร้อมกับสอดลิ้นเข้าปากเราจูบเรา เรารู้สึกทรมานมากๆเลยตอนอวัยวะเพศฝังอยู่ในตัวเราอีกแป๊บ เขาขยับเข้าออกช้าๆ เราร้องเลยเจ็บแปล๊บๆเราคลึงนมเรา ขยับเข้าออกช้าๆเรารู้สึกดีขึ้นมันเสียวแบบบอกไม่ถูกร้องคราง เขาถามเราว่าไหวไหม เจ็บไหม เราร้องอื้อๆมันเสียว เขากระซิบบอกว่าร้องครางเลยนะแล้วอ้าขาออกกว้างๆอย่าเกร็งเอาขาเราเกี่ยวเอวเขาไหว เขาขยับอวัยวะเพศต่อแล้วก็เร็วขึ้นแรงขึ้น มันเสียวแบบบอกไม่รู้ เราร้องครางเลย เอามือโอบคอแฟนไว้ด้วย ร้องครางอย่างมีความสุข แฟนเราเพิ่มความเร็วแบบอัดเต็มๆเขาร้องด้วยเราตกใจเลยขยับเร็วๆๆมากๆ เราเสียวแบบร้องกรี๊ดทรมานมากๆเลย อีกแป๊บแฟนเราร้องครางดังเรารู้สึกมีน้ำอุ่นเต็มช่องคลอดเลยลห่ะแฉะไปหมดเลย แฟนเราซบคาอกเราเราหมดแรงแต่รู้สึกดีมากๆเลยแฟนเขาแช่อวัยวะเพศไว้ อีกแป๊บเขาค่อยๆเอามันออกมา เรางงมากๆเลยที่มันเข้าไปได้หมด รู้สึกแบบตรงช่องคลอดตึงๆมากๆเจ็บๆเหมือนมีอะไรคาอยู่ตรงนั้น แฟนกอดเราถามว่าเจ็บไหม เราบอกว่าไม่เจ็บอ่ะ แล้วเขาถามว่าชอบไหม เราอายมากๆไม่กล้าตอบ เรานอนกอดกัน แล้วอีกแป๊บแฟนก็ขอเราอีกรอบ เราไม่เซย์โนเลย อีกรอบแล้วอีกรอบ แบบไม่ร้สอดใส่กันอีกรอบนะ จำได้แต่ร้องคราง มีความสุขมากๆเลย ตื่นมาตอนเที่ยวแทบเดินไม่ไหวเลยหล่ะ อายจนไม่กล้าบอกหน้าแฟนพอนึกว่าทำอะไรกันเมื่อคืน แฟนก็ดันมาถามว่าชอบไหมอีก โอ้ยย จะบอกว่าชอบมากๆก็ไงๆอยู่
ว่าไล้วรู้ว่าเซ็กส์นี่สุดยอดเลย

Guest
อะไรกันหนักหนา
เรทกระทู้
« ตอบ #250 เมื่อ: 12 ก.ย. 11, 22:47 น »

คบกันไม่ถึงสามเดือนมั้ง โดนซะแล้ว

Guest
สงสารเด็กน้อยๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #251 เมื่อ: 2 ต.ค. 11, 02:37 น »

สังคมเราตอนนี้ มันทำอะไรกันง่ายมาก เด็กสมัยนี้มีอะไรกันเป็นเรื่องธรรมดา และเยอะมาก เป็นห่วงเรื่องควรช่วยกันป้องกันด้วยนะครับ เพราะมีปํญหาการทำแท้งเยอะมาก และการทำแท้ง เป็นการสร้างบาปที่จะติดตัวเราไป จนตาย และทำให้ชีวิตเรามีแต่ความวุ่นวายเนื่องจาก......(กรรม) ยังไงก็ป้องกันด้วยนะครับ สาธุ..........

Guest
แปลก
เรทกระทู้
« ตอบ #252 เมื่อ: 2 ต.ค. 11, 12:54 น »

(หนึ่ง)ครั้งแรกที่สุดของเราที่เสียความบริสุทธิ์ แต่เราไม่ได้เสียกับหญิงที่เรารักแต่เป็นหญิงบริการ เราไปเที่ยวกับเพื่อนๆ4-5 คน เพื่อนเขาเข้าห้องหมดเหลือแต่เรา เราตัดสินใจลองดูทั้งกลัวติดโรคและกลัวทำไม่เป็น เข้าไปในห้องหญิงบริการเขาก็ถอดเสื้อผ้าออกหมดเลย เขาเป็นคนสวยหุ่นอวบนิดหน่อย เขาบอกให้ทำแต่เราบอกว่าทำไม่เป็นไม่เคย บอกเขาทำให้ด้วย เขาเลยเลียที่หัวนมเรา เราเริ่มเสียวๆ เขาเลียไม่นานเท่าไร เราเริ่มอยากสอดใส่ เพราะกลัวน้ำจะแตกก่อน ไม่ได้สอดใส่ ถามเขาว่าใส่ตรงไหน เขาบอกที่สอดเราสอดเข้าไปมันก็ไม่เข้าเพราะหัวมันยังไม่เปิด เราพยายามอยู่นานพอควร มันถึงเปิดเรารู้สึกเจ็บๆแต่ไม่มาก แต่ถึงกับร้องออกมาว่า เจ็บ เจ็บ เราสังเกตหญิงบริการเขาถึงกับมีอารมณ์เพราะเขาคงเห็นว่าเขาเป็นคนเปิดบริสุทธิ์ให้เรา เขาเริ่มครางและเอามือกอดเราแน่น เมื่อเราเสร็จเขาก็เสร็จ พอเสร็จเราเข้าห้องน้ำเข้าไปล้างนำ พยายามยามจะรูดหนังเข้าปิดเหมือนเดิมก็ปิดยากเพราะมันเจ็บ พยายามอยู่นานถึงปิดได้ นี่คือครั้งแรกของเราที่เสียตัวครั้งแรกกับผู้หญิงคนแรก(หญิงบริการ)
(สอง)ครั้งแรกกับเมียเรา วันนั้นเราไปนอนที่บ้านเขา เขานอนกับหลานเค้าพ่อ แม่เขาไม่อยู่ เขาอยู่กับหลาน อายุ 2 ขวบและ 5 ขวบ และพี่ชายเขา เขาให้เรานอนห้องว่างติดกับห้องพี่ชายเขา เขานอนกับหลานทั้งสองคน เป็นหลานชายและหลานสาว หลังทานข้าวเสร็จเราก็เล่นกับหลานชายเขา เขาเข้านอนกับหลานสาว เราก็เลยเขียนจดหมายให้หลานเขาไปส่ง เราเขียนว่า นอนคนเดียวเหงามานอนเป็นเพื่อนด้วย แล้วเขาก็ออกมาจากห้องพร้อมหลานเขาทั้งสองมานอนกับเราที่ห้องเรา เรานอนไม่หลับและพยายามสังเกตหลานของเขาว่าหลับหรือยัง เขานอนบนเตียงกับหลานเรานอนข้างล่าง พอหลานเขาหลับเราก็ขึ้นไปนอนกับเขาบนเตียงโดยเบียดหลานเขาออกข้าง พอดีเขาตื่นเราบอกเขาว่าขอนอนด้วย เขาคงรู้ว่าเราต้องการอะไร เขาบอกว่ากลัว กลัวพี่ชายได้ยินและกลัวหลานตื่น เราก็บอกว่าลงไปนอนข้างล่างใต้เตียง เขาก็ลงไปด้วยเราเริ่มดีใจพอลงไปเราก็เริ่มบรรเลงทันทีเพราะเราอยากมาก จะไม่ไหวแล้ว เราจูบเขาที่ปาก ลำคอ และที่ติ่งหูตรงนี้แหละเขาบอกว่าเสียว หยุดเถอะ เราเริ่มเปลี่ยนที่ใหม่เป็นเต้านมของเขาแต่มันติดที่เสื้อชั้นใน เราพยายามจะถอดแต่มันถอดยาก เขาก็เลยช่วยถอด เราเลียที่หัวนม เขาเริ่มร้องเบา ๆ เราก็เลียที่หัวนมอย่างเมามัน เขาเริ่มครางเสียงดังขึ้นเรื่อยๆจนเราต้องเอาผ้าห่มยัดใส่ปากเขา เพราะกลัวพี่ชายเขาที่นอนห้องข้างๆได้ยิน เขาบอกเราว่าเสียว พอเถอะ แต่เราไม่ถอย ไม่พอ ยิ่งร้องยิ่งครางเรายิ่งมีอารมณ์อยากมากขึ้น เราดึงกางเกงนอนของเขาออก และถอดเสื้อผ้าของเราออกหมด เราเลียลงมาข้างล่างใต้นมมาถึงหน้าท้องเขาบอกไม่ไหวเสียว เราก็เลื้อยลงมาเรื่อง จนถึงบริเวณหน้าท้องซึ่งมีขนอยู่ไม่ยาวเท่าไร และไม่มาก ไม่น้อยเพราะอายุเขาช่วงนั้นประมาณ 22 ปี เราจะเลียที่จิ๋มของเขา เขาบอกว่าอย่า แต่เราไม่ฟังเสียง พอเขาเจอลิ้นเราเลียเท่านั้นแหละเขายิ่งร้องครวญครางใหญ่เลย เขาบอกเขาใจจะขาด พอเถอะ เสียว ใจจะขาด เรายิ่งมีอารมณ์อยากมากขึ้น จนเขาบอกว่าไม่ไหวแล้วพอเถอะ แต่เราไม่พอเราเริ่มเอานิ้วชี้มือขวาเราแหย่เข้าไปในรูจิ่มของเขานำร่องไปก่อนแหย่เบาๆ ปรากฏว่าน้ำไหลเยิ้มไปหมด เขาบอกเสียว พอเถอะใจจะขาด เราก็เลยเพิ่มนิ้วเข้าไปอีกสองนิ้วดึงเข้า ออกและหมุนและกระดิกไปมาเขายิ่งร้องใหญ่ เขาพอพอแล้วพอเถอะ..ฉันเสียว...ฉันใจจะขาด เราบอกเขาว่าเอาใส่นะ เขาบอกว่าเขากลัว แต่เราไม่ฟังเสียง เราเริ่มเอาของเราสอดใส่ เขายิ่งร้องครางเสียงดัง เขาบอกว่าเจ็บ เจ็บ แต่ก็บอกเจ็บพร้อมเสียงครางมีความสุขเราก็เร่งอย่างเร็ว และเราก็เสร็จพร้อมกับความเหนื่อยและเพลียไปทั้งคู่ เราถามเขาว่าเสร็จไหม เขาบอกว่าเสร็จ ตั้ง 5 ครั้ง ถามเราว่าพี่เสร็จไหมเราบอกว่าเสร็จพร้อมกับเธอครั้งสุดท้ายนี่แหละ จากนั้นมาเราก็ไปสู่ขอเขามาทำเมียจนถึงวันนี้เรามีลูกด้วยกัน 2 คน กว่า 20 ปีที่เราอยู่ด้วยกัน เราจะช่วยกันสร้างความสุขให้แก่กัน แรก ๆ เราทำกิจกรรมทุกวัน ตอนหลังเราตกลงร่วมกันใหม่ว่า เอาสองวันครั้งก็พอ ทุกวันนี้เรามีความสุขด้วยกัน เฉลี่ย 2 วันต่อครั้งมากว่า 20 ปี และทุกวันนี้เราสองคนก็ยังมีความสุขมาก ๆ เหมือนเดิม ลูกๆเราโต เรายิ่งมีโอกาสที่จะอยู่ร่วมกันตามลำพัง เรื่องบนเตียงเราจะให้ความสำคัญมากเพราะถ้าเราสองคนมีความสุขด้วยกันเราจะยิ่งรักกันมาก มาก มากขึ้นทุกวัน q*026

Guest
....อ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #253 เมื่อ: 5 ต.ค. 11, 00:36 น »

เฮ้อ อ ~ เด็กสมัยนี้น๊า... ยังไงก็ป้องกันกันหน่อยแล้วกัน เด่วจะเปงแบบพี่เอา ที่ต้องมาบาปติดตัวเนี่ย
ถึงตอนนี้ยังเสียใจไม่หายเลย ร้องไห้ทุกวัน ป้องกันกันหน่อยเถอะนะ ขอร้องเลยล่ะ

Guest
tadang
เรทกระทู้
« ตอบ #254 เมื่อ: 5 ต.ค. 11, 15:44 น »

ผมซิครับ เจอกะหรี่เปิดซิงตอนอยู่ม.1 มันสุดๆ

Guest
lord
เรทกระทู้
« ตอบ #255 เมื่อ: 15 ต.ค. 11, 15:48 น »

q*033 เคยมีอะไรครั้งแรกกับน้องที่รู้จักคับ เราคุยทาง MSN กันมานานเพราะว่าผมอยู่ต่างจังหวัด แลัเค้าก็อยู่ต่างจังหวัด มีโอกาสได้เค้ากทม.มาน้องเค้าก็โทรหาว่าไม่มีที่พัก ผมเลยให้น้องเค้ามานานด้วย ช่วงที่นอนน้องเค้านอนข้างๆผมเนี่ยแหละคับ ผมอดใจไม่ได้จริงๆเลยเริ่มใช้มือล้วงเข้าไปมนเสื้อของน้องเค้า จับที่หน้าอก ตอนแรกน้องเค้าก็ตกใจถามว่าผมจะทำอะไร สักพักผมก็เลยเปิดเสื้อของน้องเค้าขึ้น แล้วใช้ปากกับหน้าอกของน้องเค้าคับ น้องเค้าไม่ขัดขืนเลย หลับตาพร้อมครางเบา ผมเลยใช้มือล้วงไปที่น้องสาวเค้า น้ำออกมาเยอะมาก แต่เราก็ไม่ได้มีอารายเกินเลยกันนะคับ เพียงแค่ภายนอกเท่านั้น ตื่นเต้นมากๆ

Guest
โดนแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #256 เมื่อ: 18 ต.ค. 11, 02:09 น »

ครั้งแรก อยากบอกว่าตกใจสุดๆ เราก้อไปบ้านแฟนอะ เพิ่งคบกันได้แค่ไม่กี่อาทิตย์เองนะ วันนั้นก้อไปนั่งดูหนังกะแฟน หนังที่ดูก้อทะลึ่งมากอะ555จู่ๆเขาก้อขอทำ ก้อนึกว่าอำเราแต่เขาเอาจริง-o-เหมือนเราก้ออยากอะ ก้อทำไปแต่ใส่ไม่เข้า เขาเรยเอานิ้วแหย่เข้าไป เจ็บมาก อายด้วย กลัวว่าเขาจะฟันแล้วทิ้งT Tแต่เขากอเปน8นดีมาทุกวันนี้ยังรักเราเหมือนเดิม และเอาใจใส่เสมอแล้วก้อทำกันบ่อยทเดียว^^

Guest
ธรรมดา
เรทกระทู้
« ตอบ #257 เมื่อ: 5 พ.ย. 11, 16:45 น »

หลากหลายเนอะ รู้ไว้จะได้ป้องกัน q*073

Guest
แพร
เรทกระทู้
« ตอบ #258 เมื่อ: 24 พ.ย. 11, 02:34 น »

ครั้งแรกของเราโดนแฟนข่มขืน งงมั้ย คือตอนนั้นเรากะแฟนทะเลาะกันเกือบจาเลิกกันแล้ว แล้ววันนั้นเราไปเที่ยวผับกับเพื่อนๆ ก้เมา แล้วแฟนเราก้มาเที่ยวกะเพื่อนๆมันโต๊ะใกล้ๆกันเรย พอเราเหนเราเรยแกล้งเต้นเลื้อยผุชายคนอื่น ประชดแฟน แฟนเราก้หึงมาก เรยเดินเข้ามากระชากตัวเราออกไปพากลับไปส่งที่หอ แล้วเราก้ทะเลาะกันยกใหย่ สุดท้ายแฟนเราก้จับเรากดลงเตียงเรย จับแขนเราสองข้างกดลง แรงมันเยอะมากเราดิ้นไม่หลุดเรย แล้วเราก้โดนจูบ โดนไซร้คอ จับขยำ้นม ดูดนม เราก้ร้องโวยวายแต่จิงๆก้เริ่มเคลิ้มแล้ว พอมันเอานิ้วไปจับลูบน้องเรา เราก้หยุดโวยวายไปเรยกลายเปนเสียงครางแทน ทีนี้มันก้ถอดเสื้อผ้าเราออก แล้วก้ถอดของมันด้วย แล้วมันก้เลียตงนั้นให้ เมาๆอยุนี่สร่างเรย เสียวมาก แล้วลิ้นอุ่นๆก้เริ่มสอดเข้าไป ชอบมาก แล้วหลังจากนั้นมันก้เอาน้องชายของมันใส่เข้ามา รุสึกเจบมากเรย มันใหย่มาก แล้วเค้าก้เริ่มขยับช้าๆ แล้วก้เร็วขึ้นๆ แรงขึ้น กระแทกถี่มาก สุดท้ายเราก้ถึงพร้อมๆกัน แล้วน้ำก้แตกนอกบนตัวเราเปียกเรย แล้วเค้าก้ยังไม่ถอดออก แล้วก้มากระซิบข้างหูเราว่า "เทอไม่มีสิทไปมีผุชายอื่นแล้ว เพราะเทอเปนของเราแล้ว TT" แล้วแฟนก้นอนกอดเราทั้งคืนเรย มีความสุขมาก หลังจากนั้นเราก้รักกันมากขึ้น เพราะเราจิงจังกะแฟนมากขึ้นมั้ง

add
เรทกระทู้
« ตอบ #259 เมื่อ: 25 พ.ย. 11, 16:14 น »

q*073ยอดๆกันทั้งนั้นเลย อิอิ อยากโดนชะมัด q*073

Guest
กุ้งเเห้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #260 เมื่อ: 17 ธ.ค. 11, 16:48 น »

ประสบการณ์ผมเกิดตอน ม.4 คบกับเเฟนรุ่นเดียวกัน เขาอยู่หอกะพี่สาว ช่วงพี่สาวเขากลับบ้านเราก็มีโอกาสอยู่ด้วยกัน เเรกๆๆเราเเค่จูบกันเท่านั้นเพราะทำไม่เป็น หลังๆๆดูหนังxด้วยกันจึงทำตามหนัง เราดูไปด้วยทำไปด้วย เขาร้องดังมากตอนผมใส่ไป ผมเเตกในด้วยเพราะเอาออกมาไม่ทัน เเฟนผมกลัวไปซื้อยาฉุกเฉินมากิน คืนนั้น เรามีอะไรกัน 9ครั้งนะ เช้าอีกวันเป็นวันจันทร์เเฟนผมต้องลาเพราะเดินไม่ไหวเลย.... หลังจากนั้นผมก็มีอะไรกันเเทบทุกวันเลย ส่วนมากในห้องน้ำท่ายืน เพราะพี่สาวเขาอยู่ในห้อง ส่วนผมมานั่งดูทีวีด้านนอกกัน(ในห้องพักมีห้องด้านในกะห้องรับเเขก)

Guest
รักตลก
เรทกระทู้
« ตอบ #261 เมื่อ: 12 มี.ค. 12, 21:30 น »

087-XXXXXXX เนี่ยแมวน้ำตัวไหนจะรู้อ่า (ล้อกันเล่นๆนะ อย่าซีเรียส ) q*034

Guest
หนูน่ารัก
เรทกระทู้
« ตอบ #262 เมื่อ: 13 มี.ค. 12, 00:08 น »

q*061 ครั้งแรกของเราก็.. ตอนอายุ 16 ช่วงปิดเทอมซัมเมอร์ค่ะ แฟนก็อายุมากกว่า2ปี เรียนที่เดียวกัน ตอนั้นก็เรียนพิเศษที่เดียวกันด้วย พอเรียนเสร็จประมาณเวลาบ่าย2 วันนี้พ่อแม่ก็ไปทำงาน หนูเลยชวนพี่เขาไปเที่ยวบ้าน ไปถึง หนูก็มีน้องชายคนนึงก็นั่งเล่นคอมตามประสาเด็ก พอพาพี่เขาไปห้องนอนของหนูที่ชั้นบน หนูก็เอาน้ำมาให้พี่เขาดื่ม
เราก็เปิดทีวีดูกัน2คน ซักพักพี่เขาไปเข้าห้องน้ำ หนูเปลี่ยนช่องไปเจอหนังตอนมีฉากกำลัง => () กันอยู่
เราทนไม่ไหว เลยถอดกระโปรงออก แล้วก็ช่วยตัวเอง มันก็ตื่นเต้นอยู่อะ แบบกลัวพี่เขามาเห็นเราตอนกำลังช่วยตัวเองอยู่
หนังในฉาก.....กันอยู่ก็จบไปแล้วหล่ะ แต่อารมณ์ยังค้างอยู๋เลย คิดดูแล้วพี่เขาเข้าห้องน้ำนานเลยคิดว่ากำลังถ่ายอยู่(มั้ง)
ปกติเราลองนับเวลาดูแล้วคงใช้เวลาซักประมาณ15นาที เราเลยไม่ได้สนใจอะไร เลยช่วยตัวเองต่อไปเรื่อยๆ
พอจนจะใกล้เสร็จละ พี่เขาเปิดประตูเข้าห้องมาพอดี เลยมาเห็นตอนเรากำลังช่วยตัวเองอยู่
ตอนนั้นตกใจมากเลย แบบจนทำอะไรไม่ถูกเลยหง่ะ แฟนหนูทำท่าแบบหันหน้าไปทางอื่นอะ จนกว่าเราจะแต่งตัวเสร็จ
พอเราใส่กระโปรงเสร็จเรียบร้อย เราก็แกล้งทำเป็นนอน แล้วพี่เขาก็เดินเข้ามา เราก็เลยชวนพี่เขามาเล่นหมากรุก ดูทีวีไปด้วย เรา 2 คนก็เขินๆ อายๆ กันหน่อยๆ เพราะปกติแล้วเราแค่ ไปไหนมาไหนด้วยกัน ไปเที่ยวด้วยกัน สอนหนังสือ
หลายๆอย่าง แต่ก็ไม่ได้ล่วงเกินกันเลยนะ กอด จูบ ยังไม่เคยเลย พี่เขาเป็นคนดีมาก ให้เกียติเรามากเลย
(เราแทบรักตายเลยหล่ะ) พออยู่ด้วยกันไปได้ซักนึง เราก็รู้สึกอยากมากเลย เพราะตอนนั้นใกล้จะเสร็จละ แต่พี่เค้าก็เข้ามาก่อน แต่ตอนนั้นมีอารมณ์มากเลยอ่า อยากมากๆด้วย ก็เลยรวบรวมความกล้าแบบ..ขออึ๊บกันหน่ะ
ตอนแรกก็ อั้มๆอึ้งๆ แต่ก็พูดไปจนได้ ( อายมากเลย ) q*078 แล้วพี่เค้าก็ตอบตกลง หนูเลยจูนมือพี่เค้าไปนั่งบนเตียง
เราก็เลยเข้าไปจูบปากพี่เขาเลย q*078 (มีความสุขมากกก ) พี่เขาก็เริ่มไซร์คอหนูลงมาเรื่อยๆ จนมาถึงหัวไหล่
พี่เค้าก็ปลดกระดุมเสื้อหนูออก แล้วหนูโน้มตัวลงไปนอนที่เตียงแล้วเราก็ปลดกระดุมพี่เค้าออกเหมือนกัน ต่อมาพี่เขาก็ถอดเสื้อชั้นในหนูออกแล้วก็เล่นหน้าอก ดูดหัวนม แบบว่าพี่เขาดูดหัวนมแบบจะกัดเลยอ่ะ เสียว สยิวมากๆ ด้วย
พี่เขาก็ลูบไล้ลงมามาเรื่อยๆจนถึงน้องสาวของหนู พี่เขาก็ถอดกระโปรงหนูออก แล้วก็ถอด กกน. ออก ตอนนั้นหนูแฉะมากด้วย (แหมก็พี่เขาเล้าโลมซะเสียวขนาดนั้น) พี่เขามาเห็นน้องน้องสาวหนูแฉะขนาดนั้นเลยถามมาว่า "อยากมากเลยหรอ" หนูก็เขินอายมากๆ เลย ได้แต่พยักหน้าตอบ แล้วพี่เค้าก็เอาหน้าเข้าไปใกล้ๆน้องสาวหนู แล้วใช้ลิ้นเลียน้องสาวของหนุ มันรู้สึกเสียวมากๆเลย แล้วพั้เขาเอานิ้วกลางสอดใส่เข้าไปในร่องของหนู ตอนแรกก็รู้สึกเจ็บมาก ต่อมาก็รู้สึกเสียวอ่านะ แต่ก็เจ็บอยู่นิดๆ รู้สึกเสียวมาก จนทนแทบไม่ไหวเลย หนูเลยขอให้พี่เค้าเอาดุ้นเสียบเข้าไปในน้องสาวของหนู ตอนแรกก็กลัวๆนะ กลัวจะเจ็บมากเลย แต่ก็อยากจะลองดู ตอนพี่เขาเอาดุ้นของเค้าเสียบเข้าไป รู้สึกเจ็บมากๆเลย เจ็บมากจนน้ำตาเล็ดเลยหล่ะ และก็มีเลือดไหลออกมานิดๆ แต่ก็มีความเสียวมากกว่าที่เจ็บซะอีก ตอนแรกเสียวมากจน ร้องเสียงหลงออกมาเลย (แต่ก็ต้องพยายามกลั้นไว้หล่ะ เดี๋ยวถ้าน้องรู้เข้าเดี๋ยวยุ่ง ) ความรู้สึกเวลา ..อึ๊บกัน แบบ.เสียวมาก สุดยอดมากๆๆเลย เทียบกับช่วยตัวเองแล้ว สำหรับหนูแล้วช่วยตัวเองแทบไม่ติดเลยฝุ่นเลย พอมาพี่เค้ากับหนูก็ถึงจุดสุดยอดทั้งคู่ เสร็จพร้อมกันเลย q*021 (แต่ไม่มีอะไรต้องห่วงเลยค่ะ พี่เค้าใส่ถูกยางอยู่ พอดีพ่อ รึแม่ไม่รุ๊ เอาถุงยางไปไว้ในกล่องปฐมพยาบาล เราเลยเอามาใฃ้พอดี q*021 ) งานนี้เล่นซะหนูหอบแฮกๆไปเลย แล้วหนูก็มา ดูด ทำความสะอาดน้องชายของพี่เค้าต่อนะคะ แล้วเราก็ใส่เสื้อผ้า แต่งตัวเรียบร้อยก็ออกจากบ้านไปshopping กันต่อ จากนั้นค่อยกลับบ้านค่ะ
ต่อมาหนูเริ่มติดใจซะละ เลยได้หาโอกาส อึ๊บกัน บ่อยขึ้น ครั้งที่2 และหลังจากนั้นจะไปค่อยรู้สึกเจ็บนะคะ จะรู้สึกเสียวอย่างเดียวเลย และมีความสุข+สนุกกับมันด้วย บางครั้งหนูกับแฟนก็จัดหนักกันเลย วันไหนโอกาสดีๆ ทำกัน 2-4 ครั้งแหน่ะ เสียว สนุก สุดยอดดดมากๆ แฟนปัจจุบันก็คนเดิมนะคะ ขึ้นมหาลัย แฟนก็ไปเรียนต่างจังหวัด กลับมาสัปดาห์ละครั้ง
คิดถึงมากๆเลย เราช่วบตัวเองทุกวันเลยและก็นึกถูกแฟนของหนูตลอด อยากโดนแฟนอึ๊บทุกวันเลยค่ะ
รักพี่ .....ก........ พี่สุดเล้ย! q*093q*081q*054

Guest
หนูน่ารัก
เรทกระทู้
« ตอบ #263 เมื่อ: 13 มี.ค. 12, 17:34 น »

ทำไมไม่โพสของเราง่า คุณทีมงาน q*009q*009q*009

Guest
asoopl
เรทกระทู้
« ตอบ #264 เมื่อ: 14 มี.ค. 12, 02:09 น »

ครั้งแรกตอนอายุ23ค่ะเราคบกันแค่หนึ่งอาทิตย์พี่เขามาหาที่หอค่ะเราชอบดื่มเบียร์วันเจอกันครั้งแรกไปดื่มด้วยกันกลับมาห้องก็อาบนำ้เสร็จก็นอนชักพักพี่เขาขอกอดเราก็เกร็งพี่เขาถามว่าเคยไหมเราบอกไม่เคยเขาเลยบอกว่าขอได้ไหมเราบอกไม่ได้เขาพยามข่มขืนเราเลยโดนคัดเตอร์กรีดแขนเขาเลือดออกเยอะมากและไปเย็บแผลสรุปวันนั้นเขาก็นอนที่โรงบาล
เราเลยรอดตัวไปตอนนี้27ทำงานรับราชการกรมทหาร ยังไม่เคยมีเลยค่ะ q*029
Guest
g
เรทกระทู้
« ตอบ #265 เมื่อ: 14 มี.ค. 12, 08:53 น »

Good !

Guest
หนูน่ารัก
เรทกระทู้
« ตอบ #266 เมื่อ: 14 มี.ค. 12, 09:01 น »

ทำไมไม่โพสของเราง่า คุณทีมงาน q*009q*009q*009
ออ มองไม่เห็นเรื่องที่ตัวเองโพส อิอิ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #267 เมื่อ: 21 มี.ค. 12, 20:53 น »

ครั้งแรกของผม ประมาณ 16 ปี
ตอนนั้นผมมีแฟนอายุ 14 อยากบอกว่าเขาดูแก่แดดมากเลยคับ บ้านอยู่ห่างกัน ไม่มาก
เรามีอะไรกันที่โรงแรม มันเป็นอะไรที่มันมากเลยคับ ผมก็ดูคลิปมามั่งก็เลยทำตาม
แฟนผมเขาร้องเสียงดังมากครับ ครางได้ใจผมจิงๆ ครั้งแรกผมทำคนเดียวตลอดเลย
แต่พอครั้ง 3-4 ผมก็เริ่มบอกให้เขาขยับบ้าง เรามีอะไรกันหลายครั้งมากคับ
ตอนนี้ 18 แล้ว เราเลิกกันมา ได้ 6 เดือนแล้วคับ
ผมจำได้ ไม่มีลืมเลยละ

Guest
sexจัด
เรทกระทู้
« ตอบ #268 เมื่อ: 3 พ.ค. 12, 09:50 น »

ครั้งแรกทั้งอายทั้งเจ็บวันนั้นเราก็ไปดูหนังกะแฟนขากลับบังเอิญว่าฝนตกอีกแฟนเราเลยบอกว่าง่วงขับรถไม่ใหว
และมันก็ดึกมากแล้วเขาจึงพาเรานอนที่โรงแรมโดยที่สัญญาว่าจะไม่ทำอะรัยสักพักเริ่มหอมเริ่มจูบ
เราขัดขืนแต่เขาแรงเยอะมือของเค้าเริ่มล้วงเข้าไปในเสื้อจับนมดูดนมมืออีกข้างเลื่อนลงไปทีเป้ากางเกงเขาเอามือสอดไส่ตรงนั้นแวบแรกเจ็บกลัวและเสียวน้ำเราเริ่มออกมาพร้อมกับเลือดเค้าให้เราไปล้างเลือดออกแล้วเค้าก็เลียตรงนั้นดูดตรงติ่งเราเราสั่นเสี่ยวไปทั้งตัวเลยเค้าเอาของเค้าไส่ยัดๆๆๆมันเสียวยิ่งกว่านิ้วอีกเค้ากระแทกๆๆจนเราร้องซีดมันยิ่งทำให้เค้ามีอารมน์เค้ากระแทกแรงมากจนเค้าเสร็จคืนนั้นเราไม่ใด้นอนทั้งคืนเลยเดินแทบไม่ใด้เค้าเอาเราทั้งคืนจนเราเป็นไข้

Guest
ผช ที่บอกว่ารักเรา...
เรทกระทู้
« ตอบ #269 เมื่อ: 19 ก.ค. 12, 14:17 น »

ครั้งแรก...ก็เลือดไหลเต็มที่นอน...เพราะเราดิ้นไม่ยอมให้เค้าสอดใส่ น้ำตาไหล เจ็บและกรีดร้องดังที่สุด ตอนนั้นอายุ 22 คิดว่าเจอคนที่ใช่แล้วจริง ๆ...แต่เคยบอกไว้แล้วว่าจะเก็บไว้ตอนแต่งงาน คำตอบที่ได้กลับมาคือเค้าต้องรอไปถึงเมื่อไหร่ ใคร ๆ ก็ทำกันทั้งนั้น เราเริ่มทะเลาะกัน เพราะเราก็มีคนจีบหลายคน เพราะเราเป็นคนน่ารัก...จำได้่ว่าโดนเหวี่ยงลงที่นอนและโดนกดที่มือ เค้าจับมือเราไขว้กัน....ปากก็ไซร้ที่คอ ส่วนมือที่ข้างก็ถอดเสื้อ ส่วนกางเกงเค้าต้องถอดสองมือ ตอนนั้นปากเค้าอยู่ตรงที่หน้าอกเราแล้ว เค้าไม่ทะนุถนอม...ไม่ใช้มือช่วย...ไม่ใช้ลิ้น ไม่ใช่อะไรเล้าโลมทั้งนั้น เรามองสายตาเค้าแล้วก็กลัวมาก ๆ สรุปว่า...คืนนั้นเราระบมไปทั้งตัว ทั้งเจ็บทั้งอายและเสียใจมาก...ผลที่ได้คือร้องไห้ทั้งคืน แต่ตามตัวเค้าก็มีแต่รอยเล็บโดยเฉพาะหลัง ส่วนหน้าก็มีรอยตบ (ตบได้แค่ครั้งเดียวเอง) พอเค้า่สมหวังแล้วก็อุ้มเราไปที่ห้องน้ำแล้วก็ล้างเท้าให้ บอกว่าไม่เคยทำให้ใครอย่างนี้มาก่อน แล้วเราก็ไล่เค้ากลับบ้านทั้ง ๆ ที่ฝนก็ตกอยู่ หลังจากวันนั้น...เค้าสารภาพว่า ตอนนั้นอารมณ์หึงมันมาก่อน อยากให้เราเป็นของเค้าคนเดียว แล้วก็...พอกลับไปอาบน้ำที่บ้านเ้ค้ารู้สึกแสบที่หลังมาก ๆ (แต่แกไม่รู้หรอกว่าฉันเจ็บแสบกว่าแกไม่รู้ตั้งที่ร้อยเท่าพันเท่า...!!!) คุณ ผช เห็นแก่ตัว...!!!

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม