หน้า: 1 2 3 4 5 6 7

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: มาแชร์ประสบการณ์ครั้งแรกกัน ทำอย่างไรถึงมีวันนั้น  (อ่าน 492399 ครั้ง)
Guest
^_^
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 8 มี.ค. 09, 23:28 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

^_^ ^_^ ขอบคุณครับ สำหรับคำติชมของคุณกุลวดี --
...รู้สึกกระทู้นี้ จะนานมากแล้วครับ ยังมีคนสนใจหยิบยกขึ้นมาวิจารณ์ ก็ขอขอบคุณครับ..
....ห้องนี้ เห็นความหมายไหมครับ เรื่องบนเตียง เป็นเรื่องเพศศึกษาทั้งนั้น
การตั้งกระทู้ ก็เพื่อให้ทุกคนที่เข้ามามีส่วนร่วมเข้ามาบอกถึงประสบการณ์ของตัวเองว่า เคยผ่านวันนั้นมาอย่างไร เพื่อให้คนที่เข้ามาอ่าน โดยเฉพาะคนที่ยังไม่เคยมีประสบการณ์จะได้อ่าน เพื่อเตือนใจตัวเอง หากตกอยู่ในสถานการณ์เช่นนี้ จะหลีกเลี่ยงอย่างไร จะมีวิธีป้องกัน แก้ไข ให้ตัวเองเอาตัวรอดปลอดภัยได้อย่างไร ขอให้มีมุมมองเป็น 2 ด้านนะครับ หากไม่คิดในทางดี ก็ให้มีความยุติธรรมบ้าง ผมไม่จำเป็นต้องอ่านครับ เพราะกระทู้นี้ อิสระเสรี ที่ใครจะเข้ามาเสนอความคิดเห็นก็ได้ แปลกใจ ทำไมเพิ่งจะรู้สึผม้สา ขุดขึ้นมาวิจารณ์ครับ เดือนมีนาคม ปีที่แล้วได้ครับ ที่กระทู้นี้เปิดขึ้นมา แล้วอีกอย่างห้องนี้เป็นเรื่องเพศศึกษา ควรพิจารณาให้คนในปกครองที่เข้ามาอ่าน อยู่ในการดูแลของผู้ปกครอง ไม่ใช่เฉพาะกระทู้ของผมคนเดียว แต่รวมทั้งห้องครับ เรื่องสามัญสำนึก หากไม่มี ผมก็คงไม่เสนอกระทู้อย่างนี้ครับ และอีกอย่างหากติดตามอ่านข้อเขียนของผมมาบ้าง ก็คงไม่ให้ร้ายผมขนาดนี้ รู้สึกเหมือนเจาะจงมากไปไหมครับ กับข้อความที่เขียนลักษณะนี้ เปิดตัว เปิดหัวใจให้กว้างครับ อย่าให้ความริษยาทำให้จิตใจของคุณต้องตกต่ำไปได้ขนาดนี้ เพราะคุ้นตา คุ้นสำนวนเหลือเกินครับ และผมมีความรับผิดชอบพอครับ อายุและสติของผม มากพอที่จะรับผิดชอบต่อสิ่งที่ทำครับ :p :p

^/^ ^/^เห็นด้วยอย่างยิ่ง !!!@ !!!@ !!!@
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
('',)
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 9 มี.ค. 09, 02:16 น »

เด็กๆสมัยนี้ พิมพ์ไม่ค่อยถูก....
ADMIN กรุณา ตรวจคำ หยาบ เช่น ค.. ,ห ฯลฯ
ไม่น่าจะผ่านเครื่องกรองคำหยาบ ได้น่ะ...
SANOOK ok ดีอยู่แล้ว เข้าใจดี ว่าต้องมีชมและมีติ
เราเป็นเพียงเสียงเสนอแนะ.....

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ตัวเล้ก
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 13 มี.ค. 09, 23:24 น »

อิอิ
ตอนนี้ก๊ะจะ16แร้ว
แต่แฟนขอบ่อยๆ
มะเคยให้เลย
กลัวหลายๆอย่าง
ท้องด้วย พ่อแม่ด้วย
เลยมะกล้าทำ
ตอนนี้ก๊ะไม่มีแฟน
555+ ;D

Guest
- -
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 17 มี.ค. 09, 16:22 น »

เราได้เสียกันครั้งแรกในห้องคาราโอเกะ แบบว่าเสียวมาก ก้ไปร้องเพลงกะแฟน พอร้องไปได้ซัก2เพลง พี่เค้าก้เดินไปปิดไฟ เราก้เรยม่ายได้ว่ารัย ทีนี้พี่เค้าก้เดินมาจูบเรา ตอนแรกก้แค่จูบหรอก พอเอาไปเอามาก้เปลี่ยนมาไซร้คอ ซี๊ดสุดๆเรยอ่ะตอนนี้ แระพี่เค้าก้ผลักเราให้นอนลง แระก้ดูดปาก ไซร้คอ แระพี่เค้าก้บอกว่าขอจับนมหน่อย เราก้อยากอ่ะ เรยม่ายขัด พี่เค้าล้วงเข้าไปปลดตะขอชุดชั้นในเรา อ๊า แระก้บีบนมเรา อยากบอกว่ามีอารมมากก พี่เค้าก้ยังม่ายหยุดไซร้ แถมยังบีบนมเราไปเรื่อยแระพี่เค้าก้เริ่มกระเด้าๆๆอ๊า สุด ๆ แระพี่เค้าก้เรยเงยหน้าขึ้นมา บอกว่าขอนะ แระพี่เค้าก้ถอดเสื้อกะกางเกงเราออก แระพี่เค้าก้ไปถอดเสื้อผ้าของตัวเอง พี่เค้าก้กลับมานอนทับเราต่อ แระก้ดูดนม ครางอ๊าๆๆๆตลอดงาน อารมขึ้นเลย พี่เค้าเอามือนึงบีบนมอีกข้าง อีกมือจับน้องเรา แระก้ล้วงเข้าไปในรู ซี้ด ด ด ดเสดแร้วก้เอามือออก แระก้กระเด้าเราต่ออีกสักพัก จนน้ามเราแตก พี่เค้าก้ดูดน้องเรา เสดแร้วก้บอกว่าพี่ยัดแร้วนะ แระก้แทงเข้าไปสุดด้าม อ๊า โคดชอบอ่ะ พี่เค้าก้เอาเอา
อ๊า ๆ ๆ ๆ เอาไปแระก้บีบนมเราไป สุด ๆ พอเสดก้เอาออกมา แระก้ไห้เราเลีย พอเราเลียพี่เค้าก้บอกว่าเกิดอารมอีก เรยเอากันไปหลายรอบเรยวันนั้น หลังจากนั้น เราก้เอากันทุกวัน อ๊า สนุก ก ก
add
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 17 มี.ค. 09, 16:44 น »

ซิงๆๆๆๆๆ จร้าม่ายเคยๆๆ
ม่ายมีแฟนด้วยอ่า
แค่แว๊บมาอ่านเฉยๆๆ
อย่าคิดมาก อิ๊ๆๆ ^/^

Guest
2362332
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 17 มี.ค. 09, 18:19 น »

ครั้งเเรกอ่าของเราหรอ
เกิดที่บ้านของเขาอ่า
เขานัดเราไปทำงานที่บ้านเขา
เเต่ไม่เข้าจัยเหมือนกานว่าทำไมต้องไปเเค่สองคนเราก็ไปตามนัดทั้งๆที่ไม่อยากไป เเต่เราก็ไปคงเปงเพราะรักเขามากมั้งเเล้วเราก้ไปนั่งที่ห้องรับเเขกเขาก้เดินมาบอกไห้ไปที่ห้องนอนเขาเราก้ไปเเล้วเราก้งง ว่าทำไมต้องปิดไฟ ใจเราเต้นเเรงมากมาก เเล้วก็เขาพลักเราลงกับเตียวเขาบรรเลิงเฟลงรักไปเรื่อยๆทั้งเลียคอ ไช้คอ เสียวโคตรอ่า เเล้วก็จูบเราอ่า เราเสียวมากมากเเล้วเขาก็เอาของเขาออกมา มานไหญ่มากมากเลย เเล้วเขาก็บอกว่าทนไหวเเล้ว เขาก็ไส่ของเขาลงไป เราเสียวเเละเจ็บมาก เเต่ก็สุขนะ เขาเรียกเราว่าเมียจ๋า อายมากมากเลยย อ่าเราสุขกันทั้งคืนเลย เเล้วหลังจากนั้นเราก็มีไรกานมาตลอดเลย คิดถึงมากมากเลย

Guest
หมีน้อ
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 19 มี.ค. 09, 14:51 น »

ครั้งแรกหรอค่ะ

เรามีตอนอายุ14ก่อนปิดเทอมนี่แหละ โรงเรียนของเราเปนหยิงล้วนก้อเลยลองหยิงกับหยิง

ตอนั้นเราปัยเที่ยวทะเลกานเราก้อเห็นฝรั่งเขาทามกาน แฟนเราก้อเลยอยากลองบาง

เขาจึงขอเรา จากนั้นเราก้อบอกว่าจะบ้าหรอ (ก้อดีเหมือนกาน) วานนั้นเราปัยกาน 4 คน

หยิง2ทอม2 พอเราพูดเรื่องนั้นกานเสร็จ เพื่อนแฟนเราก้อบอกหั้ยกับกันดั้ยแล้ว

เราก้อปัยอาบน้ำกันที่โรงแรมเพราะเราค้างกัน 1คืน

พอเราเข้าปัยอาบน้ำแฟนก้อขอเข้าปัยด้วย เราเลยอาบน้ำด้วยกาน

จากนั้นเขาก้อเอามือมาจับนมแล้วก้อลูบลงมาถึงหว่างขาจากนั้นเขาก้อเอานิ้วยัดเขาปัย

เราร้องออกมาดังมากเพราะมันเป็นครั้งแรก เขาก้อยัดเขาปัย3นิ้วแล้วเขาก้อขุกเข่าลงกับพื้นแล้วหั้ยเราอ้าขาออก

เขาก้อดันลิ้นเขาปัย เขาใช่ลิ้นเก่งมากจนฉันอดไม่ไหวเอามือมาบีบนมตัวเอง

จากครั้งนั้นเราก้อมีอะไรกันบ่อยขึ้น

แต่ยังไงฉันก้ออยากลองกับผู้ชายบาง

Guest
เขต
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 20 มี.ค. 09, 03:12 น »

ดีนะครั้งเเรกเป็นที่น่าประทับใจ ;D ส่วนมากคนเขาจะจุ๊บๆกันก็ต้องเป็นเเฟนกันใช่ไหม ^_^ ^/^เเต่เนี่ยเพื่อนกัน 'o"ด้วยความไว้ใจเลยพลาด TT0TT ตอนเเรกก็ไปเที่ยวร้องเพลงคาราโอเกะกัน สักพักก็ซื้อสปายมากินกัน -_- เราก็เคยกินนะ บ่อยอยู่หรอ เเต่อกหักอยู่เลยกินเข้าไปเยอะจัดกี่ขวดก็ไม่รู้ ^_^เมาจนพูดไรไปก็ไม่รุ รุว่า "กุอกหักห่าผู้ชายไม่มีดีเลยสักคน ใครบ้างว่ะจริงใจกับกุ ToT" ไกด์บอกที่หลังนะ "ก็เราไง...คนที่รักเธอ ;D" ตอนเเรกก็งงอยู่ พูดเเปลก เเต่ก็เมาพอกัน ที่นี้เพื่อนมันก็เริ่มกลับกันหมดเลย เหลือกันอยู่สองคน เราก็เมามาก รอรถก็ยังไม่ถึงเวลาออก มันเลยชวนเราไปนอนหลับที่บ้านก็เด๊ยวขี่รถมาส่งตอนเย็นๆ พอมาถึงบ้านก็เเถบจะลืมตาไม่ขึ้น เดินเซไปมาอยู่นานกว่าจะเข้าห้องนอน มันเลยอุ้มเราขึ้นไปส่ง เเรกก็ตกใจเเต่ไม่ได้คิดมาก เพราะเพื่อนยังไงก็ไม่เป็นไร พอถึงเตียงเท่านั้นเเหละประตูห้องปิดเสียดังมากพร้อมกับโยนเราบนที่นอน เเร้นก็บอกข้างๆหูเราว่า "ขอค่าเเรงหน่อยนะ ที่รัก เราเเบกเธอมามันเหนื่อยมากเลย ไม่มีพลัง (;;" สมมุติ เราชื่อ ษา ส่วนเพื่อนเราหรือแฟนดี สรุป ผัวเลยนะ สมมุติ ชื่อ ไกด์ "ษาจ๋า...เรารักษานะ..." "อืมไรว่ะไม่รุเรื่องเลย...จะทำไรก็ทำ"(ด้วยความเมาพูดไรไม่รุเรื่องฟังก็ไม่เข้าใจ นึกว่าจะทำแผลที่ล้มหน้าบ้านให้) "ษาไม่ว่ากันนะที่เราจะจุ๊บๆษาอ่ะ" "อืม (อืม ไปนั้นไม่รุเรื่องเลยพูดไรมาอืมหมด)" ไกด์เขาไม่เคยปล่อยเวลาให้เสียป่าวเลยคุยไปอยู่ดีบนเตียงเสื้อผ้าต่างก็หลุดไปที่ล่ะชิ้น เเต่เขาให้เกียรติเรามากเลยนะ เขายอมถอดก่อนเราอีก ที่นี้ก็เหลือชุดชั้นใน ส่วนเขาก็กางเกงใน "ษาจ๋า...ชอบเราบ้างไหม" "อืม" (เสื้อผ้าส่วนสุดท้ายก็ต่างหลุดไปพอๆกัน) เราเริ่มเเรกก็กอดรัด หอมเเก้ม เเละจูบปากจูบอยู่นานมาก จนเราได้สติ เเต่ก็สายไปที่จะหยุดไกด์ได้เเร้น ไกด์เริ่มไซ้คอไปเลยๆ เราก็เริ่มเกินอารมณ์มากยิ่งขึ้น ยิ่งไกด์เอามือมาลูบไร้เเถวขาอ่อนเเร้นสูงขึ้นเรื่อยๆ ไว้มากเขาเอานิ้วสอดเข้าไปไม่ได้ทันตั้งตัวรุอีกทีก็เสียวได้ที่เลยล่ะ "ษาจ๋า ครั้งเเรกหรอเราอ่ะ...ดีจังเลยนะเราชอบจุ๊บๆคนที่ยังไม่เคย" "ไกด์...ซี้ดดด...ซ่า" "เราชอบเป็นครูสอนกระบวนท่าการจุ๊บๆมากโดยเฉพาะนักเรียนใหม่ๆอย่างษา" "เอานิ้ววววว....ซี้ดดด....ออกก่อนนน.....ษา...ไม่ไว้เเร้นนนน....เสียวมากกก...อย่าข้นนิ้วไปมาได้ไหมมมมม.....ซี้ดดดด...ซ่า...ไกด์ด์ด์..." "ษาจ๋า...เด๊ยว..ก่อนหายเสียวเเร้นนะทนหน่อยนะษา..." ว่าเเร้นก็เพิ่มเป็น2-3นิ้ววนข้นไปในนั้น "ไม่ไว้เเร้นนะ...ซี้ดดดด...ซู้ดดดด....." "ร้องอีกซิษาเราชอบ" "โอยไม่ไหวเเร้น ไกด์เอาออกนะ เอาออกไปก่อนนะ...ซี้ด" จนเเตกไป1รอบคานิ้ว "ษาไหวไหมค่ะ เด๊ยวก้อชอบเเร้นล่ะนะ ขอพี่ไกด์ทรมานหน่อยนะ เวลาษาเสียว พี่ชอบจังเลย" "บ้า...ซี้ดดด...ซ่า...ไม่ไหวเเร้นนะจะทำไรก็ทำเลย" "อีกนิดนะค่ะษาพี่จะขอใช้ลิ้นทำให้ษาเสร็จรอบ2ก่อนนะ....ของษาเนี่ยใหญ่จัง " "อืม...ซี้ดดด...ชอบหรอ...ก้อรีบทำเข้าซิ...ใส่ๆมา..ษารับได้" ว่าเเร้นไกด์ก้อก้มหน้าก้มตาเอาลิ้นดุม เลีย สอด สารพัดที่เข้าชอบทำกัน เเถวกินเข้าไปอีก "รสอร่อยมาเลยษา...หอมหวานเหลือเกิน" "ษา...ไม่ไหวววว...เเร้นนนน...ที่นี้ตาษาบ้าง จะทรมานให้เข็ดเลย" "เข็ดไม่กลัว...กลัวไปษาจะเสร็จคาช้างน้อยพี่มากกว่านะ" ว่าเเร้นษาก้อก้มลงดูดช้างน้อยไกด์นานมากจน "ษาจ๋า เสียวสุดๆๆ..เลย ษาใครสอยษามาค่ธ...ดูดเก่งจังเลยครับ....จะไม่ไหวเเร้นนนน.....ซู้ดดด...." ในที่สุดก็เเตก "ทำเขาเเตก2รอบนะที่นี้เหลืออีกรอบ" "ษาสุดยอดเลย เก่งจังค่ะวันหลังสอนพี่ดูดบ้างซิค่ะ..." "ก็เอามาจากที่พี่ดูด(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ) ษานั่นเเหละค่ะ" ว่าเเร้นษาก็พลักไกด์นอนลง เเร้นเอามือถูกช้างน้อยไปมา กับหน้าอก จนเเข็งเเรง เเร้นก็จับมานั่งสอดเข้ารู(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)ตัวเอง เจ็บสุดๆเลย เเต่ก็ต้องเอาคืน ไม่นั้นเด๊ยวเสร็จคาช้างน้อยพี่ไกด์เขา นั่งขยี้ เตียงก้อโยกไปตามเเรง อยู่นานจนเเตกในไม่ทันตั้งตัว ไกด์ก้อจับษานอนหงายทั้งๆที่ช้างน้อยกับ(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ) ก็อยู่ในสภาพเดิมทุกอย่าง "คบ2รอบเเร้นนะที่นี้พลังพี่เยอะมากเลย...เด๊ยวเตรียมตัวเสร็จคาช้างน้อยพี่เเน่" "...." เท่านั้นพี่ไกด์เเก่ก็ซอยถี่ยับ ทั้งกระเเทกเข้าออกพากันลึกเเรงไปตามเเรง "ไหวไหมค่ะษาจ๋า เเตกคาช้างน้อยผมเเน่" "ซี้ดดด....ซู้ดดด....ษา...เสียวมากเลยค่ะ..ผัวขากระเเทกเเรงเลยนะค่ะ" "จัดให้ครับรับนะค่ะษา""อ้ายยยยย.....เสียว(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)หหห......ไปหมดเเร้นค่ะ....เเรงอีกค่ะเต็มที่เลยไม่ต้องกลัวษาเจ็บค่ะ จุ๊บๆดดดด....ซี้ดดดด...เต็มที่ค่ะ" "ษาๆ...จ๋า" "ค๋าๆ...ซี้ดดด" เราต่างทั้งกระเเทกกันสุดเเรงเกิด ลึกเท่าที่จะลึกได้ เเบบมิดด้ามช้างน้อย กันไป "ซี้ดดด...เสียวช้างน้อยเเม่งสุดยอดเลยว่ะ (ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)คุณน่าจุ๊บๆไรมากมายขนาดนี้(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)ใหญ่ไม่เเกร่งใจช้างน้อยกูเลย" "แม่เขาให้มาดีพี่ก็จุ๊บๆษาให้เต็มที่เอาให้เเตกคาช้างน้อยพี่เลย" ว่าเเร้นก้เเตกคาช้างน้อยพี่ไกด์เขา เลยลงโทษให้ดูดช้างน้อยจะน้ำเเตกเเร้นให้กิน "ซู้ดดด..ษาจ๋าๆๆๆ....ดูดอีกเเรงๆๆๆๆ...อีษาเอ๋ยไม่นึกเลยคุณจะว้อนท์ขนาดนี้...รู้เงี่ยจุ๊บๆตั้งเเต่ในตู้เพลงเเร้น" "ซี้ดดดดดด.....ซ่าๆๆๆ.....โอ๊ยยยย....อ้ายยยยยยย......พี่พพพ..ค๋าเบาๆๆๆ...หน่อยยยย" "นานที่อีดอกเเม่งจะเงียนอย่างนี้...ไม่หยุดโว้ยยยยย...." "โอยยยยพี่ค๋าไม่ไหววววว....เเร้นค่ะ" ในที่สุดก็เเตก เเร้นษาก็กลืนมันลงไปทั้งหมดไม่ทีเหลือ เเร้นเราก็นอนทั้งสภาพนั้น สักพักเพื่อนที่เหลืออีก10คนก้ขึ้นมารุมจุ๊บๆษาทั้ง3รูจะต้องอยู่ที่นู่นให้เพื่อนจุ๊บๆจนพอใจเเร้นก็กลับไม่ทันรถ มานั่งรถสักพักก็มีรถจักรยานยนต์วิ่งติดหน้าเเร้นก้อพากลับบ้านไกด์ให้เพื่อนเเถวบ้านอีก5กว่าคนจุ๊บๆต่ออีก สรุปกลับตัวเองไปนับผัวได้ไปกี่คนบ้างก้ไม่รู้ ใครเข้ารูไหน เสร็จคาช้างน้อยใครไปกี่ครั้ง นานวันไกด์ก็พาเพื่อนมารุมจุ๊บๆถึงบ้าน มาทุกวัน วันหนึ่งก็5-8คนจนต้องย้ายบ้านหนีมาที่กรุงเทพไม่ทันไรโดนเพื่อนที่เเถวหมู่บ้านยกพวกรุมจุ๊บๆอีก
Guest
yuu
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 20 มี.ค. 09, 20:30 น »

ครั้งแรกตอนไปเที่ยวกับแฟนแล้วรีสอร์ทที่ไปน่ะห้องน้ำมันเป็นแบบกึ่งโอเพ่นแอร์ ประตูห้องน้ำก็เป็นแค่เอาผ้ามาขึง พอไปถึงก็เย็นแล้ว ตอนเข้าไปอาบน้ำก็เขินนะแล้วอยู่ๆแฟนก็เข้ามาใส่แค่เสื้อคลุมตัวเดียว เราน่ะถอดหมดแล้วกำลังอยู่ใต้ฝักบัว แล้วเขาก็มากอดข้างหลังจูบซอกคอ มือคลึงอก ตกใจมากยืนตัวแข็งเลย แล้วเขาก็ขอให้เรายอมเขา คิดอะไรไม่ออกเลยเขาก็ทั้งดูดทั้งเลียนม มันเสียวมากกก แล้วเขาก็จูบลงมาเรื่อยๆให้นั่งลงที่ขอบอ่างอาบน้ำแล้วยกขาเราพาดบ่า ตอนเขาจูบที่น้องเหมือนโดนไฟลวกเลย ลิ้นเขาร้อนมากๆ ทั้งดูด เลีย จูบ เขาบอกว่าเราครางเสียงดังมาก มือก็กดให้เขาอยู่ตรงนั้น เราก็ยกสะโพกดันเข้าหาเขาแบบคุมตัวเองไม่ได้ เหมือนตัวจะระเบิด แล้วก็เสร็จกับปากเขานั่นแหละ เขาบอกว่าน้ำเราอร่อยมากเลียจนหมดแล้วก็ขึ้นมาจูบเราอีก เราก็นึกว่าเสร็จแล้วที่ไหนได้เขาก็เล้าโลมอีกจนเราแฉะอีก เขาก็ขอให้เราเป็นของเขา ตอนนั้นไม่สนอะไรแล้วอยากได้เขาอย่างเดียว แล้วเขาก็เอานิ้วใส่เข้าไปในช่องรักเราแล้วครางใหญ่ว่าคับดี นิ้วข้างในก็วนเขี่ย ข้างนอกก็บี้คริสเรา สะโพกเราส่ายตามมือเขาใหญ่ เสียวไปทั้งตัว เขากระซิบบอกว่าเราพร้อมแล้ว แล้วเขาถอนมือออกเอาแท่งเหล็กของเขามาใส่แทน ตอนแรกเจ็บมาก เขาก็ใจเย็นค่อยๆใส่ รอให้เราปรับตัวได้ สักพักมันก็หายแต่รู้สึกเสียวแทน แล้วเขาก็บอกว่าทนไหวแล้วแล้วเสียบเข้ามามิดด้ามเลย ค้างอยู่อย่างนั้นจนเราเป็นคนขยับเสียดสีแทน เขาก็ค่อยๆซอยเร็วขึ้น แล้วก็หลั่งในตัวเรา หมดแรงไปทั้งคู่ เลยไม่ได้เที่ยวกันเลย คืนนั้นก็นอนเปลือยกอดกันแต่เขาไม่ได้เข้าไปในตัวอีกเพราะเราระบมมาก วันรุ่งขึ้นดีขึ้นแต่ก็ไม่ได้ไปไหนเมคเลิฟกันอีกหลายรอบ ตอนนี้บางทีเขาก็ชวนไปมีอะไรกันข้างนอกแบบในเต็นหรือที่ลับหูลับตา เขาบอกว่าติดใจเพราะครั้งแรกก็ใต้ฟ้านั่นแหละ ตรงที่อาบน้ำมันไม่มีหลังคา

Guest
เสียวนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 23 มี.ค. 09, 11:30 น »

'o"ครั้งแรกตอนอายุ17วันนั้นวันหยุดพอดีพักที่บ้านพักแฟนนึกยังไงไม่รู้ดันมาหาตอนเราอยู่คนเดียว (;; (;;ชายหญิงอยุ่กันสองต่อสองมันก็เริ่มมีอารมณ์ เลยลองขอดูว่าเขาจะให้ไหมทีแรกก็อายมากๆๆๆ เลยเข้าไปห้องน้ำ
อยากบอกว่าเสียวสุดๆๆๆๆๆๆ เจ็บน้องชายอีกต่างหาก
ตั้งแต่วันนั้นมาก็มีบ้าง8-9ครังก็เลิกกันไปแต่ก็แอบมีบ้าง
อิอิอิสุดเสียวเลย

Guest
มะไหวแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 24 มี.ค. 09, 18:37 น »

*~*...มะไหว..มะไหว..มีแฟนสวยแต่เช็กจัดโครตๆๆ..ต้องแบ่งเวลาให้..บ้านเล็กบ้านน้อยอีก..อันไม่ยาวเท่ารัยแต่ใหญ่กำลังดี.. -_-'เหนื่อยสุดๆ...นึกถึงครั้งแรก..ตอนม.5.มั้ง..โดนรุ่นพี่..ชวนไปกินเลี้ยงอำลา..พอเหล้าเข้าปากแค่นั้นละ.. ':[..แล้วยังมานั่งแหกน้องสาวให้ดูอีก..โอ๊วๆ.. (;;..เจ้แกกะสวยซะ..ขาวด้วย (;;เลยตกเป็นของพี่เค้าซะ...แต่ยังคาใจคุณตรงที่แกมาขึ้เองเลยนี้สิ..ทั้งบี้ ทั้งบด สารพัด...เจ็บใจสุดๆ...(แบบว่าทำรัยไม่เป็นอ่ะตอนนั้น)...ตอนนี้นะอย่าให้ได้เจอนะ...แค้นสุดๆเลยฟ่ะ...

Guest
ซิง
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 24 มี.ค. 09, 20:04 น »

ยังมะเคย โดนน้ะ
กลัวว อ้ะ

แต่อยากโดน เหนว่ามันส์ กัน อยากโดนเลีย หอย กะดูดนม อ่ะ

Guest
นานี
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 24 มี.ค. 09, 20:28 น »

นกน้อย

Guest
ระรัร
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 28 มี.ค. 09, 12:24 น »

. ครั้งแรกจะเจ็บ แต่ก็ประทับใจจ้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ส.ค. 09, 01:40 น โดย withyaw » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ทุกวินาที
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 28 มี.ค. 09, 22:14 น »

ตอนปี 1 ครั้งแรก....กับคนที่คบกันมา 1 ปี ไว้ใจเลยไปเที่ยวทะเลกันก็นอนค้างด้วยกัน คืนแรกๆก็ไม่มีไร เค้าแค่กอดแล้วก็หอมแก้ม เท่านั้น พอคืนก่อนกลับเราก็รู้สึกไม่อยากกลับเพราะต้องแยกกันเค้าก็อยู่่ที่นึงเราก็อยู่อีกที่นึง คืนนั้นเลยนอนคุยกัน คุยกันไปคุยกันมาก็กอด หอมเหมือนเดิม แต่จูบด้วย แล้วเค้าก็เริ่มเอามือเราไปจับแล้วขบนิ้วเราเบาๆ เราหันมองเค้าเค้าก็จ้องมาที่เรา อายนะ แต่ก็อยากเห็น เค้าก็ไต่ขึ้นมาเรื่อยๆ เริ่มถอดเสื้อผ้าเรา จนเราไม่เหลืออะไรปกปิดร่างกาย เค้าทำกะเราอย่างนุ่มนวลมาก ทั้งจับหน้าอก จูบ ไปทั้งตัว เรารู้สึกดีมาก ดูเค้าเชี่ยวชาญมาก ถึงตอนนี้เลยนึกกลัวว่าเราจะเป็นอย่างคนก่อนๆ ของเขารึป่าว จึงขอให้หยุด เพราะไม่มั่นใจว่าเค้าจะรักเราไปอีกแค่ไหน หรือจะได้แล้วทิ้งเหมือนกับผู้หญิงที่เค้าเคยมีอะไรด้วย แต่เสียงร้องขอก็ไม่ได้ผล เค้ากดแขนของเราเอาไว้ แล้วเริ่มใส่เข้ามา ฉันกรี๊ด.......เสียงด้ง เค้าเลยก้มลงมาจูบฉันเืพื่อให้ฉันหยุดร้อง ตอนนั้นรู้สึกถึงสิ่งแปลกปลอม สั่น กลัว แล้วก็เจ็บมาก มันเข้ามาในตัวฉันแค่นิดเดียว ฉันกลัวจึงพยายามดิ้นแรงขึ้นเพื่อให้เค้าเอามันออก เค้าก็กดตัวฉันไว้หนักขึ้น จนฉันร้องไห้ออกมา เค้าก็หยุดดันเข้าไป แต่ก็ยังไม่ยอมเอามันออก แล้วเค้าก็ลงมาทับตัวฉันไว้ เค้ากอดฉัน และปลอบฉัน ว่าเดี๋ยวก็ไม่เจ็บแล้ว มันไม่เจ็บไปกว่านี้แล้ว เดี๋ยวก็ดีขึ้น ฉันร้องไห้และพูดซ้ำไปซ้ำมา ว่าเอาออก เอาออก ฉันเจ็บ แต่เค้าก็ไม่ทำตาม วินาทีนี้ฉันเสียใจมาก ที่เรื่องมันเป็นแบบนี้ และคงเรียกอะไรคืนมาไม่ได้แล้ว ฉันเลยนอนนิ่งๆ ไม่พูดอะไร เค้าก็หอมแก้มฉัน แล้วทำท่าจะลุกออกจากตัวฉัน ฉันจึงดึงมือเค้าไว้แล้วบอกว่าไม่เป็นไร ฉันจะทน เขาก้มหน้าลงมาหอมฉัน แล้วเริ่มจูบ ส่วนล่างของเค้าเริ่มกดลงมาอีกครั้ง ฉันเจ็บมาก แต่ก็ยังกัดฟันทน เค้าถอนริมฝีปากออกไป แล้วบอกฉันว่าทนนิดนะ แค่แป๊บเดียว แล้วเค้าก็กดมันลงมาพรวดเดียวมิด ฉันกรี๊ดออกมาสุดเสียงแล้วเค้าก็เริ่มโยกตัว ช้าๆ ช้าๆ จนแรงขึ้น แรงขึ้น ทุกวินาที เหมือนจะขาดใจตายลงไปตรงนั้น ฉันมองสีหน้าของเค้าที่จ้องลงมามองที่ฉัน แล้วฉันก็ก้มลงไปมอง ร่างกายท่อนล่างของเค้า ฉันได้แต่ตะลึงมองค้างอยู่แล้วก็พร่ำร้องว่าเจ็บ เจ็บอยู่ตลอดเวลา ฉันเจ็บจริงๆ ไม่อยากทำอย่างนี้อีกแล้ว แล้วสักพักเค้าก็กระแทกกายเข้ามาแรงขึ้นและเร็วขึ้น จนฉันหายใจไม่ทัน แต่ความรู้สึกบางอย่างแล่นเข้ามา ฉันแทบจะไม่ได้สติ หูอื้อตาลายไปหมด เนื้อตัวเริ่มเกร็ง ฉันจิกมือที่แขนเค้าอย่างแรง แล้วเราทั้งคู่ก็ร้องออกมาอีกครั้ง
.........เค้าทรุดกายลงมานอนทับฉันทั้งที่มันยังอยู่ในตัวฉัน แล้วกอดฉันเอาไว้ น้ำตาฉันมันก็ไหลออกมา อย่างไม่ขาด ฉันเจ็บไปหมดทั้งตัว แต่วินาทีก่อนนี้ก็เป็นความรู้สึกดีที่ยากจะลืม.........ฉันเป็นไข้......เราจึงยืดเวลาการเที่ยวครั้งนี้ออกไปอีก เขาเห็นอาการของฉัน ่แล้วก็พร่ำพูดคำขอโทษออกมาไม่ขาด และไม่กล้า...ทำร้ายฉันอีกในคืนหลังจากนั้น แต่......เป็นฉันเองที่ทรมาน...และต้องการมันอีก....ความอายปิดปากฉันเอาไว้แค่คืนเดียว....คืนต่อมา....ฉันก็เริ่มเป็นฝ่ายจุดอารมณ์ให้เค้าก่อน......ตอนที่เค้าจะใส่เข้าไปฉันเกิดกลัวว่าจะเจ็บเหมือนคืนแรก.........ฉันเลยเกร็ง เค้าก็ปลอบและบอกว่าไม่เหมือนกัน ฉันจึงให้เค้า..........แล้วฉันก็ได้รู้ว่ามันดีแค่ไหน.........เรามีอะไรกัน..หลายต่อหลายครั้ง.........ทุกครั้งที่เราเจอกัน...เราต้องมีอะไรกันเสมอ.....ครั้งที่ไม่ได้เจอกันนานมาก เราก็ชดเชยให้กันด้วยการแทบจะไม่ได้ออกไปไหนเลย คืนเดียว 7 ครั้ง เป็นอะไรที่สุข อิ่ม และเหนื่อย .......ฉันรู้สึกดี....และติดมัน..................แต่สุดท้ายผ่านไป2ปี เราก็จากกัน....เป็นอย่างที่ฉันกลัว...เขามีคนอื่น......

1 ปีผ่านไปฉันเสียใจและไม่ยอมคบใครเลย จนกระทั่งมีคนที่ถูกใจเข้ามาในชีวิต ฉันจึงตัดสินใจคบกับเค้า เพียงเดือนเดียว.....ฉันก็ยอมเข้าโรงแรมกับเค้าเพราะทนความกระหายในเซ็กของตัวเองไม่ไหว..........แล้วฉันก็เพิ่งรู้ว่าฉันคิดผิดเพราะฉันไ่ม่ได้ต้องการเซ็ก แต่ฉันต้องการ.....กับเค้าเท่านั้น.......คนๆ.....หล่อดูดี.....แข็งแรง...รูปร่างได้ส่วน...แต่ไม่รู้ใจ......เค้าไม่สามารถทำให้ฉันตื่นเต้นได้มากพอ........เก่ง....แต่ไม่ถูกใจ......ฉันเลยเลิกกับเค้าไปในที่สุด............และไม่มีใครอีกเลย

ปัจจุบัน..........ฉันกลับไปคบกับคนแรกของฉัน.........ตอนนี้เข้าปีที 8 แล้ว........และอีกไม่กี่วันข้างหน้าเราก็จะแต่งงานกัน

เค้าและฉันต่างพูดเหมือนกัน...........ว่าเราต่างฝ่ายต่างรู้แล้วว่า..........คงไม่มีใครให้และรับได้อย่างที่เราต้องการ

................................ทั้งเรื่องรัก.....และ.........เซ็ก............................................
Guest
999
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 29 มี.ค. 09, 13:13 น »

[b]ครั้งแรกหรอเคยสิ!!อิอิ
ตอนอายุ17อ่ะก้อมันดีนะถึงตอนนี้คบกานมา12ปีแย้ววววว เราชอบทำหั้ยแฟนเรานะทั้ง อม เลียไข่ ดูด โอ้ยยยยสุดๆๆอ่ะ
แต่ตอนนี้แฟนไม่อยู่อ่ะเราคิดถึงมั่กๆๆมากเลยอ่ากลับมาเมื่อไหร่นะจะทั้งดูดทั้งอมเลยแระ..อิอิ เราชอบอยู่บนมากๆๆๆๆๆ
เสียวดีอ่ะขยมหั้ยมันส์ปายเลย เราชอบหั้ยแฟนเราดูดหัวนมมากกกกกกกกกก ยิ่งแรงๆๆนะยิ่งดีได้อารมสุดๆๆๆๆ :p !!!@ (;;[/b]

Guest
จุ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 29 มี.ค. 09, 17:47 น »

เราเคยนะ ยังไงอ่ะ มันบอกไม่ถูกเลยแหละ

ทั้งเสียว ทั้งมัน ทั้งเจ็บ

เราเคยกะแฟนอ่า ของแฟนเราใหญ่ดีนะ ปามาน7นิ้วอ่า

คนที่ไม่เคยก้อรองดูสิ มันจริงๆ แต่ทำกับแฟนเราพอนะ

ทำกะคนอื่นไม่ปลอดภัย

Guest
shy
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 29 มี.ค. 09, 18:09 น »

^_^ ย้อนอดีตหน่อยนะ..ตั้งกะเด็กๆ มักจะเห็น และก็ชอบแอบดู เรื่อง บนเตียงมาก อ่ะ..(จนรุ้สึกว่าตัวเอง เป็นคนติดเซ็กส์เลยง่ะ)..แต่ด้วยความที่เป็นคนขี้อาย..และกลัวปัญหา เลยไม่กล้าที่จะมีเพศสัมพันธ์...พอตอนเรียน ปี 2 รู้จักกะคนข้างบ้าน..ผมเรียกเค้า น้า..แต่อายุเค้ามากกว่าผมแค่ 2ปี (ผม 21 น้า...เค้า23)เค้าเป็นคนเหนือ..อวบ ขาว มาก..ที่สำคัญ ชอบนุ่งเกงสั้น หรือไม่ก็กระโปรงสั้น..เค้าชอบมานั่งเล่นไพ่ที่บ้านผม..เล่นกันหนุกๆไม่ได้ไร..บางทีก็ที่บ้านเค้า..ด้วยความที่ขาน้าเค้าขาวมาก ผมก็รู้สึกใจเต้นอยากสัมผัส ก็เลยแกล้งขยับขาผมไปโดน ..โหย..ใจผมแทบจะหลุดออกมา มานเต้นแรงมาก มานรู้สึกดีมากเลยตอนสัมผัสอ่ะนะ...แล้วก็เหมือนว่าน้า..เค้าก็ไม่ไรนะ..จากแค่ชนกัน ก็ค่อยๆสีกัน..แล้วก็เบียดกัน..โหยเล่นไพ่ไม่ถูกเลยตอนนั้น..ซึ่งทำให้ผมรู้ว่า น้าเค้าก็สนผมอยู่เหมือนกัน.. รวบรัดเลยนะ..น้าเค้าก็เริ่มชวนผมไปข้างนอกกันบ่อยขึ้นน..และวันนั้น จูบแรกผม น้าเค้าดื่มเบียร์ด้วย (ผมไม่ดื่มเหล้า)..เค้ามึนๆ มากระซิบผมว่า ไปชายหาดกัน..ผมเห็นเค้ามึนไม่อยากให้ขี่รถไปก็บอกว่า อย่าไปเลย..เค้าก็งอนๆ ขี่มอไซค์ออกไป ผมเป็นห่วงเลยตามไป..เห็นเค้ากะลังจอดรถ.จังหวะน้าเค้าก็มองผม ขาเค้าเลยไปโดนท่อรถ...เค้าก็เดินไปนั่งลงตรงพุ่มไม้เตี้ยๆ..ผมเลยรีบไปดู...น้าเค้าก็ลูบขาตรงที่โดนท่อ..ผมก็ไม่ทันคิดไร ด้วยความห่วงก็เลย ช่วย เป่าๆลูบๆ.. แล้วผมก็เริ่มรู้สึกว่าอารมณ์ตนเองกะลังพลุ่งซะแร้นน...เพราะขาน้าเค้าขาวมากๆ..แน่นด้วย..แล้ววันนั้นเค้านุ่งกระโปรงยีนส์สั้นด้วย..พอนั่งลงพื้นมันก็เลิกขึ้นซะ..เห็นเกงในเลย..ใจงี้เต้นแรงโคตร ก็ลูบๆไป ปากก็บอกไปว่า ไปหายาทาเหอะ..น้าเค้าก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอกนิดเดียว..ผมกัวว่าลูบมากไปกว่านี้ใจคงกระเจิงแน่..ก็เลยรีบลุกขึ้น..แกล้งพูดกลบเกลื่อนว่า อากาศดีจัง..น้าเค้าก็ลุกขึ้นตาม เกาะแขนผม แล้วก็ชวนผมเดินไปตรงมุมหาด........ ^_^ ผมก็เกร็งไม่ได้พูดไร น้าเค้าก็เกาะแขนผมไว้..พอถึงจุดที่ค่อนข้างลับตาคน..น้าเค้าก็กอดผม..ด้วยความที่ผมก็ทนมานาน ก็เลยกอดตอบ..เค้าก็ยื่นหน้ามาใกล้ๆผม..(ผมสูงพอสมควร..) เค้าบอกว่ารักผม..ด้วยความที่ไม่เคย บวกกับได้กลิ่นแอลกอฮอล์ หัวผมมานรู้สึกโหวงๆอ่ะ..แล้วจังหวะนั้นน้าเค้าก็จูบผม..ผมก็ไม่เป็นก็แค่ประกบปากตอบ..น้าเค้าก็เริ่มสอดลิ้นเข้ามา...โหยผมงี้มึนไปหมด..เหมือนโลกมันหมุน..มีความสุข..แล้วก็เสียวๆอ่ะ..ผมก็ทำตามสอดลิ้นเข้าไปบ้าง..ก็ควานไปมั่วเลย..ฟันของน้าเค้าเรียงตัวกันสวยมาก..ผมสัมผัสได้เลยด้วยลิ้นนี่แหละ หุหุ นัวเนียกันซักแป๊ป ก็เลยนั่งลงตรงโขดหิน..ก็จูบกันต่อ..ผมชอบมากๆเลย มันรู้สึกดีมากอ่ะ...มือผมก็ไล้ไปเรื่อย ก็คลำที่นม..แต่ขอบอกว่าตอนนั้น แทบจำอะไรไม่ได้เลย..เพราะหัวมันโหวงไปหมด..ด้วยฤทธิ์แอลกอฮอล์ จากลิ้นและปากของน้าเค้าอ่ะ..บวกกะอะดรีนาลีนของผม..เหอๆ..มึนๆสุขๆ เสียวๆซ่านๆ ^_^ ส่วนมือน้าเค้าก็ไล้อยู่ตรงน้องชายผมอ่ะ...โหยแข็งจนปวดไปหมด..ใส่เกงยีนส์ด้วย..ผมก็ลูบขาน้าเค้าเรื่อยไปถึงต้นขาด้านในพอจะไปแตะ...ของน้าเค้า เค้ากลับหุบขา หนีบมือผมไว้ซะงั้น..แล้วน้าเค้าก็เอามือมาประกบมือผมไว้..แล้วก็บอกว่า..วันนี้ยังไม่ได้..ผมก็มึนๆไม่ได้ว่าไร..น้าเค้าก็จูบต่อ...พอดีผมเหลื่อบไปเห็น เหมือนคนกะลังเดินมา ผมเลยรีบถอนปากออกมา..แล้วบอกน้า ว่ามีคนมา...เราเลยกลับกัน..... (ไว้มาต่อนะครับ เพราะมานเปงครั้งแรกที่ตื่นเต้นและสยิวมากๆ เลยต้องละเอียดหน่อย..และมานมีเรื่องของศิลธรรมด้วย..ต้องค่อยๆเล่าไม่ให้ขาดตกบกพร่องครับ..)

Guest
4307
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 30 มี.ค. 09, 20:12 น »

เราอายุ15ปี

แฟนเราก้ขอนะแต่เรายังไม่อยากให้
แต่ก้อยากรุนะว่ามันเปงอย่างไงแต่
กลัวให้ไปแล้วมันมีเรื่องต้องคิดมากอ่ะ

แล้วจะทำไงต่อดีละนี้
กะแฟนเราตอนนี้อย่างมากก้คือให้เค้าจับ
น้องสาวของเราอ่ะ แต่ยังไม่กล้าให้ถึงขั้นสุด
เค้าก้พยายามห้ามอารมณ์ตัวเองนะ
เราก้ไม่รุว่าจะ ห้ามเค้าไปได้นานเท่าไหรเลย

Guest
บอม
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 30 มี.ค. 09, 21:43 น »

มีใครแฟนชื่อ บอย-ภาณุพงษ์ บ้างไหมครับ

Guest
ไม่เคยอ่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 30 มี.ค. 09, 21:59 น »

o_o' o_o' o_o' o_o' ;-- ;-- ;-- bye! bye! bye! ':( ':( ':(

ไม่อยากเสียความบริสุทธิ์ ToT ToT

กลัวเจ็บง่ะ 'O' 'O' 'O' 'O' 'O' (-_-" (-_-"

Guest
เก้
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 30 มี.ค. 09, 22:35 น »

ตอนนี้มีผัวแก่แต่ร้าวใจมากสุดยอดจุ๊บๆกันทุกวันเลยเพราะเมียที่บ้านนอนให้จุ๊บๆเฉยๆแต่ป่าชอบให้มีส่วนร่วมทั้งคู่ของป่าใหญ่มากตอนแรกเราก็ไปทานข้าวที่บางแสนแล้วป่าพาเข้าโรงแรมป่าบอกว่าขอนอนด้วยน่ะและกับความอยากลองของเราก็เข้าไปจูบปากป่าและป่าก็ลูบไล่แล้วก็ดูดนม ดูด(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ) จนน้ำแตกแล้วเราดูดให้ป่าแล้วป่าก็สอดใสพลัดกันขึ้นบนลงล่างจนป่าเสดทุกวันนี้ป่ามาจุ๊บๆเราทุกวันและเราก็ชอบมากลีลาสุดยอดตอนนี้นมเราใหญ่มากเพราะป่านวดให้ทุกวัน แล้วป่ายังโกนขน(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)ให้เราด้วยป่าดูดเลียทุกวันแล้วป่าบอกว่าฉันก็สุดยอดเลยเพราะป่าแล้วอาบน้ำกับป่ากับเราแล้วก็มานอนฉีกขาบนที่นอนป่ามาดูดเพราะป่าชอบดูด(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)ฉันมากแล้วก็นอน69กับป่าแล้วก็จุ๊บๆกันสุดยอดไปเลยป่ากลับบ้านหมดน้ำไม่ได้ปีนเมียที่บ้านแน่นอนแต่ขอบอกป่าซ่าดิสมากแต่ฉันก็ไม่แพ้ป่ามีท่าโก้งโค้ง ท่านอนคว่ำ นอนหงายฉีกขาขึ้นบาป่าและบางคืนป่านอนค้างด้วยคืนนั้นหลายยกเลยแล้วมือป่าจะซกไวที่(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)และบางครั้งนอนจูบ(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)และเลียอยู่นั้นแหล่ะ ฉันรู้ว่า(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)ฉันก็มีดีเหมือนกันและฉันก็มีป่าคนเดียวเพราะไปไม่ใหวกับความใหญ่ของช้างน้อยป่าและลีลา บางครั้งป่ายังไม่มาฉันดูหนังxแล้วก็เล่นเองใช้นิ้วแหย่เข้าไปตามหนังแล้วป่าก็มาสานต่อทุกวันนี้ก็ไม่ได้คุมกำเนิดเพราะต้องการมีลูกเพราะป่าอยากมีลูกด้วย น้ำของป่าเวลาป่าปล่อยเต็นรู(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)เลยขอเอากับป่าต่อน่ะนี้พักยกขย่มดอบายน่ะค่ะ

Guest
O_o
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 31 มี.ค. 09, 18:00 น »

ไม่เคยเอาใครอ่ะ ไม่กล้าเอา ของเล็ก กร๊ากกกกกกกกกกกกกก
คนที่ไม่เคยก้อไม่กล้าเอา คนที่เคยแล้วก้อไม่กล้าเอา

Guest
เมื่อนานมาแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 1 เม.ย. 09, 01:09 น »

ครั้งแรก....ก็โดนสาวใหญ่สอนมวยที่ชลฯเลย คุณเราเป็นนักศึกษาฝึกงาน ไปเที่ยวแล้วเจอเจ๊เค้าในที่เที่ยว ก็เลยปากหวานหยอด จีบซะตามระเบียบ แล้วไงก็ไม่รุ้ เมา พูดไงก็จำไม่ได้แล้ว เจ๊เค้ายอมมาส่งเราที่ห้อง โดนดูด โดนขย่มซะ แต่เราก็แปลกใจนะที่เราอึดมาก ประมาณ 45 นาทีได้ถึงจะเสร็จ สงสัยตื่นเต้น พอเสร็จเราก็บอกเจ๊เค้าว่า เป็นครั้งแรกของเรานะ เจ๊เค้าไม่ยอมเชื่อเลย บอกว่าครั้งแรกทำไมนานอย่างนี้ เหอๆ ไม่รู้เหมือนกัน เดือนนั้นทั้งเดือนที่ฝึกงาน ได้มีอะไรกับสาวๆชลบุรี ตั้ง 6 คนแน่ะ (ร้อนวิชา)

Guest
บิว
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 1 เม.ย. 09, 11:06 น »

ค่ะครั้งแรกนะคะสนุกมากค่ะทั้งกลัวทั้งเสียวทั้งสนุกแบบบอกไม่ถูกเลยค่ะ สนุกมากค่ะ

Guest
มีประสบการ
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 1 เม.ย. 09, 13:40 น »

เราก็มีครั้งแรกเหมือนกันนะ ตอนนั้นอายุ22 เพิ่งผ่านมาไม่นานหรอกจะว่าเป็นแฟนกันก็ไม่ 100% ไม่ได้ตั้งใจไม่เต็มใจแต่โดนข่มขืนเพิ่งคบกันไม่นาน ประมาณ 4 เดือนได้นะ เจ็บ อาย เจ็บใจด้วยแต่ตอนนี้ก็ยังคบกันอยู่ ไม่อยากเป็นเหมือนเราก็อย่าอยู่กับผู้ชาย สองต่อสองนะ เตือนด้วยความหวังดี มันก็สนุกแค่บางครั้งเท่านั้นแหละแต่ถ้าไม่กันไว้ก่อนปัญหาตามมาทีหลังแก้ยากที่สุดหมดอนาคตกันเลยก็มีไม่มีใครสมหวังกับครั้งแรกมากนักหรอก ถ้าอยากลองก็ต้องรู้จักป้องกันด้วย
โชคดีนะคะทุกคน

Guest
คนมันสวย
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 1 เม.ย. 09, 14:31 น »

เรานะมีอะไรกะแฟนตอน 14 ปี คะดัน***ไปที่บ้านมัน มันเลยจับจุ๊บๆ น้องสาวบานเลยแต่ไม่เป็นไร สนุกดี ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
Guest
ฟิวววววววววว
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 3 เม.ย. 09, 11:14 น »

พอเวลาเอาตูดคุณกะดอมันคับจัง

Guest
เศร้า
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 3 เม.ย. 09, 11:31 น »

ครั้งแรกเหรอ....ตอนนี้มันถูกลบด้วยครั้งแรกของแฟนเรากับคนอื่นไปแล้ว พอนึกถึงครั้งแรกของตัวเอง ก็ทำให้นึกว่าครั้งแรกตอนที่แฟนเราคิดเอาของตัวเองใส่ไปที่ผู้หญิงคนนั้น ไม่นึกถึงเราบ้างไง ....(คงไม่นึกหรอก) เศร้าง่ะ

Guest
อบอ่น
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 3 เม.ย. 09, 12:06 น »

ตอนนี้อายุ 15 ค่ะ จะ16แล้ว เคยจูบเคยหอมกับแฟนหลายครั้ง ทั้งทำออรัลแล้วก็เล้าโลมกัน มีความสุขมากๆค่ะ แต่ว่า...ยังไม่เคยมีอะไรกันเลย ก็เกือบจะมีหลายครั้งแล้วล่ะค่ะ แต่พอเค้าจะเอาน้องชายใส่เราทีรัย เราก็จะดันเค้าออก มันรู้สึกกลัวๆอ่ะ เรายังเรียนอยู่ กลัวท้อง กลัวเค้าได้แล้วทิ้งด้วย แต่เค้าก็ยืนยันว่าเค้ารักเรามาก แล้วก็บอกว่ารอได้ให้เราพร้อมเมื่อไหร่ก็บอก น่ารักสุดๆเลย ตอนนี้ก็แค่จูบกัน หอมกัน กุ๊กกิ๊กๆเหมือนคู่รักทั่วไป ^-^ รักผู้ชายคนนี้ที่สุดเลย!
Guest
ชื่อสาวค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 4 เม.ย. 09, 16:01 น »

ครั้งแรกตอนอายุ 12 ได้ค่ะ โดนข่มขืม เนื่องจากเพื่อนของพี่มาหา พี่ของสาวที่บ้าน พ่อแม่เราออกไปทำงาน แล้วพี่ออกไปซื้อแผ่นเกมส์ ออกกันไปหมดเลยค่ะ เหลืออยู่คนเดียวที่เล่นอยู่ อยู่ดี ๆ เค้าก้อเข้ามาในห้องของสาวค่ะ ตอนแรกนึกว่ามาเอาอะไร แต่เข้ามาขอมีไรด้วย สาวตกใจมากๆ จะหนีออกมาก้อโดนจับแล้วกอดลงบนที่นอน เอื่อมหยิบโทรศัพท์โทหาพี่ก้อไม่ถึง พี่เค้าจับสาวถอดกางเกงได้เค้าก้อเอาช้างน้อยเค้ายัดใส่เลยค่ะ เจ็บมากไม่ไหวแล้ว ร้องดังลั่นเลย นึกในจัยสาวตายแน่เลยสับสนไปหมด ไม่รู้จะทำยังไงต่อ พี่พ่อแม่รู้จะเป็น ยังไง จากนั้นเค้าก้อซอยเข้าออกจนน้ำเค้าแตกคา ของสาวนั้นร้อน และเจ็บ เค้าขู่สาวค่ะ จนไม่กล้า จากนั้นเค้าก้อมาและแอบเข้ามาอีก เวลาพี่ของสาวเผอ จนสาวชอบและสนุกกับมัน เลยค่ะ
พี่เค้าอายุ 16 ได้ค่ะ ใหญ่มากมาย ยาวด้วย นั่นแหละค่ะกับครั้งแรกที่เจ็บปวด หลังๆกลายเป็นหอมหวาน

Guest
เด
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 5 เม.ย. 09, 14:22 น »

อยากลองนาโน

Guest
อยากลองบ้างอ่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 9 เม.ย. 09, 01:10 น »

ได้อ่านประสบการณ์เสียตัวครั้งแรกของพวกคุณแล้วรู้สึกว่าอยากโดนบ้างอ่ะ
แต่ก็ยังกลัวอยู่ กลัวเจ็บ กลัวท้อง กลัวทุกอย่างเลย แต่อีกใจก็อยากลองโดนดูบ้างว่ามันเสียวอยากที่พวกคุณบอกหรือเปล่า TT0TT TT0TT TT0TT ตอนนี้ได้แต่ช่วยตัวเองไปวัน ๆ
Guest
อยากเล่นนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 16 เม.ย. 09, 13:49 น »

ครั้งแรกของเราเหรอมานไม่น่าประทับใจหรอก แต่ก็สนุกดี
ก็วันนั้นเราไปเที่ยวกับแฟนนะคบกานได้เดือนนึงเอง
แต่เขาเปงคนน่าตาดี มีสาวหลายคนมาชอบอะ
ก้ว่าจาไปเที่ยวงานวัดแถวๆบ้านอะนะ แต่พอออกไปด้วยกาน
มานกลับพาไปอีกทางอะ
มานพาไปที่ห้องเช่าของเพื่อนมานบอกว่าเดวนะไปเอาของแปป
พอมานเข้าไปแล้วออกมาบอกว่าเข้ามาก่อนเดวเพื่อนมานไปเอาของมาให้
เราก็ไม่กล้าเข้าไปมานบอกว่าไม่เปงไรหรอกมานไม่ทำไรหรอก
เราก็ไม่รู้จาทำงัยก็เลยยอมตามเข้าไป พอเข้าไปซักพักมานก็เปิดทีวีดูนั่งรอซักพัก
มานก็เอาน้ำมาให้กิง พอกิงเท่านั้นและ รู้สึกร้อนๆ วาบๆ ก้เลยถามมานว่าน้ำอาราย
มานก็บอกว่าก็น้ำเปล่าธรรมดา ซักพักมานก็เข้ามานั่งใกล้ๆ หอมแก้ม จูบปาก
จากนั้นมานก็เอามือเข้าไปล้วงน้องเราอะ
มานบอกว่าวันนี้ขอเหอะนะ ตอนนั้นไม่รู้จาทยังงัยแล้วอยู่ๆมานก็มีอารมขึ้นมา
ก็เลยยอมมานพอมานทำไปซักพักมานก็เอาน้องชายมานออกมาแล้วให้เราอม
มานก็กระแทกในปากเราอะ นานเหมือนกานจนมานบอกว่าไม่ไหวแล้วขอเอาเข้าในนะ
เราก็ไม่รอท่ายอมมานทุกอย่าง มานก็ถอดกางเกงในเราหมดแล้วจับเราแยกขา เท่านั้นและมานก็แท้งไม่ยั้งเลย
เราบอกว่าเราเจ็บมานก็ไม่ยอมหยุดกระแทกแรงมากจนเราร้องไห้มานก็ไม่หยุดจนมานเสร็จ
แล้วมานก็ยังมีหน้ามาบอกเราด้วยว่ามันมากเลย ผมมีรางวัลให้ด้วยนะ
ไม่ทันขาดคำเพื่อนมานอีกสองคนก็เข้า รุมกันจับแขนจับขา เอากานยับเลย แต่มานก็ไม่ค่อยเจ็บเท่าไหร่แล้ว
มานกลับมีอาการมันมากจนเราไม่ค่อยรู้สึกอายนอกจามันสุดด มานก็ร่วมแรงร่วมใจกันเอาเรา
พอเสร็จกิจมานก็ไม่ยอมไปส่งมานเอาเราสองวันเต็มๆ เวียนกาน 3 คน แล้วค่อยพาไปส่ง
มานไม่น่าประทับใจหรอกแต่ก็สนุกไปอีกแบบ แต่ให้ดีก็อย่าได้เจอแบบนี้อีกเลย

Guest
วุ้ย!!!!
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 16 เม.ย. 09, 22:42 น »

ฮ่าๆๆอ่านมาเยอะแต่ไม่เคยโดนคะ อิอิ
แฟนเคยขอแต่ไม่ให้ กลัว!!
กลัวปัญหาตามมาเยอะแยะ
ห่วงอนาคต กลัวท้อง กลัวพ่อกะแม่เสียใจ

กลัวไม่ซิง เก็บไว้คนที่ใช่จริงๆๆดีก่า
แต่อ่านแล้วทั้งสนุก และตลกดี
กลัวมันได้แล้วมันก็ทิ้งอ่า~ อยากลองแต่ไม่กล้าพอ
กลัวว่าที่สามี(ในอนาคตรุว่าไม่ซิง อายเค้าแย่~~

Guest
ไผ่
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 18 เม.ย. 09, 20:56 น »

ผมชื่อไผ่ครับ ตอนนี้โสดอยู่ เพราะพึ่งเลือกกับแฟน

ส่วนเรื่องเซ็กนั้นก็เคยมีมาบ้างแล้ว และตอนนี้ก็อยากมีมาก

ใครอย่ามีเซ็กกับผม โทรหาผมได้ที่เบอร์ 087-xxxxxxxx ได้ทุกเวลาเลยนะครับ

แล้วผมจะรอ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ส.ค. 09, 01:43 น โดย withyaw » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ฝิว
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 20 เม.ย. 09, 13:44 น »

ครั้งแรกหรือ คงอยู่กันสองต่อสองกระมัง ผู้ชายเขาจึงมีโอกาสเพื่อที่จะระบายอารมณ์ของเขา ครั้งแรกเนอะ คุณเราก็ไม่รู้ว่ามันจะจบตรงที่ว่าเสียตัว ไม่ใช่เพราะเสียวหรอกนะ มันแปลกๆ ดี อยู่ ๆ ก็มามีคนมาสำรวจร่างกายเรา จับตรงโน้น ตรงนั้น ตรงนี้ ทำให้เราเกิดอยากติดตาม เพศศึกษาที่เรียนมาไม่มีทฤษฎีแบบนี้ อารมณ์ตอนนั้นมันก็เกิดกิเลส เกิดความอยากทึ่จะรวมตัวกันเป็นหนึ่ง แต่ด้วยความอยากรู้มากจึงปล่อยให้มันเป็นไปตามธรรมชาติของผู้หญิงกับผู้ชายที่จะเริ่มจะสมสู่กันในขั้นตอนสุดท้าย แล้วมันจะเป็นอย่างไร(อายุ19 ปี) ครั้งแรกบอกได้เลยว่ามันไม่มีความสนุกหรอกนะมีแต่ความเจ็บปวด ไม่ได้มีความสนุกอย่างที่ควรจะเป็น ซึ่งผู้หญิงทุกคนพึงระวัง อย่าไว้ใจผู้ชาย(แต่ถ้าผู้ชายคนนั้นเป้นคนดีและพาเราสุ่ประตูวิวาห์ไม่ต้องคิดมากเล้ย) แต่นิสัยผู้ชายทั่วไปเขาไม่คิดอะไรมากหรอก มีแต่ตัณหาอยากได้ อยากสอดใส่ ให้ได้ในตัวเรามาบำเรอความสุขในตัวของเขา พอเขาได้ประสบการณ์จากเราก็นำมาพัฒนาตัวเขาเอง(ไม่ต้องเสียเงินขึ้นครู) โดยนำไปใช้ประสบการณ์กับผู้หญิงอื่น ๆ อีกไม่มีวันที่สิ้นสุด จนเป็นปัญหาของคนในสังคมในปัจจุบัน ฆ่ากัน ตีกัน สืบเนื่องจากผู้ชายล้วนแล้วทั้งสิ้น ดังนั้นเราเป็นผู้หญิงถ้าได้อ่านประทู้นี้ของให้เป็นความรู้เพื่อนำไปป้องกัน หรือหลีกเลี่ยงภัยอันน่าสพึงกลัวนี้ อย่าลืมนะว่าโรคเอดส์กำลังคุกครามในชีวิตประจำวันมาก มาก ^_^ และต่อไปนี้โลกนี้จะมีโรคเอดส์แฝงอยู่ในตัวเราทุกคนที่ไม่รู้จักป้องกัน คิดให้ดี่ ๆ ก่อนนะจ๊ะเป็นห่วงนะ

Guest
คนอยากลอง
เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 20 เม.ย. 09, 17:57 น »

ยังไม่เคยมีแต่ก้อได้อ่านจากทางเน็ตเลยอยากทำบ้าง

Guest
มันอยู่ที่ดวง
เรทกระทู้
« ตอบ #83 เมื่อ: 26 เม.ย. 09, 04:38 น »

;D ครั้งเเรกเหรอ อย่าให้ล่าเลย กดดาว รร ซะ ตอนอยู่ ม.3 มันพลาดมาหาเราเอง ช่วยมะดั้ยว่ะ^^ คนมันดวงดี เเต่ ไม่รู้ว่ามัน ว้อนท์มาจากไหน เเมร่งเด้งรับเเบบไม่คิดชีวิต เเต่เลือดกระชู๊ดเลยนะ มันบอกครั้งเเรก เเรกก็เเรกวะ - - ขนาดดาว รร นะ เหนี่ย คิดสิคิดสิ ^/^

Guest
มันส์ๆ+สะใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #84 เมื่อ: 28 เม.ย. 09, 08:35 น »

ประสบการณ์เเรกของผมตอนนั่นมันเกิดตอนผมกลับค่ายลูกเสือ
คือตอนนั่นมีเพื่อนคนหนึ่งในห้องซึ่งปกติมันก็ชอบยั่วผู้ชายทุกคน
และมันมายั่วผมมั่งทำดีกับผมมั่งและประกอบด้วยตอนนั่นผมทะเละกับแฟนอยู่
ทำให้ผมก็หลงมันเพราะชอบใส่กางเกงขากว้างแหกให้ผมดูขาอ่อนบ้าง
(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)บ้างผมก็เก็บอารมไว้จนวันที่กับค่ายตอนนั่งรถกับมันนั่งอยู่ข้างๆผม
พอกับถึงที่จอดมันก็บอกให้ผมใส่เสื้อเข้าในกางเกงและตอนมันใส่เสื้อเข้ากระโปรง
มันเปิดมาถึงหน้าท้องเลยมันเห็นผมมองอยู่มันก็ยังเปิดกะยั่ว
พอถึงที่ผมก็รอคนเหลือน้อยก่อนแล้วผมก็คุยกันว่าเป็นแฟนกันมั้ย
มันบอกว่าอืม พอมันไปเข้าห้องน้ำผมก็เดินตามไปผมก็ดึงมันมาจูบ
เราเเลกลิ้นกันนานพอสมควรผมก็เลยไซร้คอมันมันบอกว่าพอเถอะ
แต่ผมเสียวจนหยุดไม่ได้เลยจับมันถอดเสื้อแล้วดูดนมมันถึงมันจะไม่ใหญ่มากเเต่ก็มันไปอีกแบบ
ตอนนี้มันครางอย่างเดียวเลยมันมากแล้วผมก็บอกอมให้หน่อยดิ
มันก็บอกต้องเเลกกันนะผมบอกอืมมันก็อมให้ผมมันใส่เหล็กดัดฟันด้วยยิ่งมันมากขึ้น
แล้วผมจับกระโปรงถอดออกปรากดว่า(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)ใหญ่มากจนผมเลียสักพัก
แล้วผมก็เอาของผมกระแทกมันจนร้องลั่นห้องน้ำเลยมันผมซอยไปสัก10นาทีได้มันบอกว่าเเตกไปหลายน้ำแล้ว
พอเหอะผมบอกเค้ายังไม่เสดแล้วก็จับขาพาดแล้วซอยสุดชีวิตจนน้ำแตกข้างในมีเลืออกมาด้วย
ผมอุดส่ารับผิดชอบเปงแฟนกับมันแต่มันบอกคนอื่นว่าไม่ใช่ผมเลยไม่สนใจมันอีกเลย
มันส์มากๆ

Guest
ต้องการตลอด
เรทกระทู้
« ตอบ #85 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 11:40 น »

เสียตัวครั้งแรกก็ดอเคแต่ไม่มากเท่าไหร่
เริ่มเลยละกันบอกไว้ก่อนเลยว่าเราอะเป็นผู้หญิงที่ชอบเซีกส์แบบขึ้นสมองเลยหละ
เพราะเราช่วยตัวเองตั้งแต่อายุประมาณ 12 ปีได้
จำความได้ว่าที่บ้านมีหนังสือโป๊เราแอบดูเป็นประจำตอนนั้นยังไม่ทราบด้วยซ้ำว่าน้ำของผู้ชายจะเป็นสีขาวขุ่นยังนึกว่าหนังสือที่ดูคงลงสีผิดแต่ก็ไม่กล้าถามใคร
ช่วยตัวเองทุกวัน บ้างทีก็เล่นกะน้องเสร็จไปทุกวันแต่น้องน่าจะไม่รู้เพราะเราเล่นแบบใช่วิธีการทับตัวแบบเด็กๆ

Guest
ต้องการตลอด
เรทกระทู้
« ตอบ #86 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 11:55 น »

เล่ากันเลยดีกว่า
ถ้าจะพูดไปแล้วเราก็เป็นคนที่น่าตาดีพอสมควรดูจากการจีบของพวกผู้ชายก็มากอยู่ที่เดียวเราเป็นคนที่ค่อนข้างถือตัว(ผิดกับความคิดที่ต้องการมีเว็กส์เสมอ)
เรามีคนเข้ามาจีบตลอดแต่ว่าป็นคนถือตัวใครที่จีบติดถือว่าสุดยอดแล้ว
ต่อมาเราก็เข้าเรียนที่วิทยาลัยแห่งหนึ่งซึ่งก็เป็นไปตามคาดผู้ชายจีบเยอะมากๆ
ซึ้งตอนนี้เราก็โตพอทีจะต้องการสิ่งที่ต้องการมาตลอดเราเริ่มมีแฟน แฟนคนแรกไม่ได้เรียกว่ารักนะแต่ว่าอยากลองเรื่องเซ็กส์มากว่าเลยตัดสินใจมีแฟน
ครั้งแรกก็ไปที่บ้านเข้าระยะเวลาที่คบก็ประมาณ6เดือนได้มั้ง
สิ่งแรกที่โดนตามปกติก็คือการหอมแก้มครั้งแรกรู้สึกตัวร้อนไปหมดเลยเชื่อปะว่าแค่นั้นน้ำเราก็เต็มกางเกงไปหมดแล้ว ครั้งต่อๆมาเราก็ใช้จิตวิทยาเข้าช่วยเพราะเรายังไม่ยากเสียตัวเร็ว
โดยการแรกกับการอมให้เขาทุกครั้งที่เขาต้องการจนเข้าเสร็จเสมอ
และแล้ววันที่รอคอยก็มาถึงวันนั้นตื่นเต้นมาโดนตั้งแต่การกอดจูบการบีบเค้นการดูดการเลียการเม้มในทุกทีทั้งร่างกาย ตัวร้อนมากใจเต้นน้ำแตกแบบสุดๆเหมือนใครเอาน้ำมาสาดด้วยความที่ไม่เคยก็เริ่มปฏิเสธเข้าบ้างในขณะที่เข้าจะเข้าไปถึงของของเราอีกใจก็ยากให้ถึงเร็วๆอีกใจก็กลัวแต่ทำงัยได้หละเขาไม่ยอมให้เราอมเหมือนเดิมแล้วเขางัดของของเขาขึ้นมาสุดยอดอะเหมือนเข้าจะรู้ว่าวันนี้ต้องได้ใส่เข้าไปข้างในของเราแน่นมันใหญ่ๆมากเป็นว่าโคตรใหญ่อะ
เราขืนเขาแต่แรงเขาเยอะมากเขาใส่แบบไม่งั้งเลยซอยแบบว่าเราครางด้วยความเจ็บในตอนแรกแต่ว่าตอนหลังเริ่มสนุก เสียว ต้องการแบบแรงๆๆ เขากระแทกไม่ยั้งเราครางแบบเสียดังยิ่งครางยิ่งกระแทก ตอนหลังเราต้องการสุดๆก็เลยเรีกเขาว่าผัวขากระแทก(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)เมียแรงๆหน่อยเมียจาแตกแล้วหลังจากนั้นเราเปลี่ยนท่ามากมายเพราะเราอ่านหนังสือมาแล้วนี้ ทั้ง69 ทั้งท่าหมา อุ้มแตก ครั้งแรกที่เสียนึกว่าไม่สนุกแต่กลับสนุกสุดๆๆๆๆๆๆๆ

Guest
ดำดูดี ทั้งใหญ่ทั้งดำ
เรทกระทู้
« ตอบ #87 เมื่อ: 1 พ.ค. 09, 15:28 น »

อ่านเเล้ว ต้องรีบชักว่าวเลยอ่ะ ใน โรงบาลด้วยนะเนีย

Guest
หื่นจัด
เรทกระทู้
« ตอบ #88 เมื่อ: 10 พ.ค. 09, 02:31 น »

ครั้งแรกหรอเราเปงคนที่ชอบดูหนังเอ็ก และชักว่าวคนเดียวและนึกถึงหน้าดารา มาวันหนึ่งน้าเราอายุแค่ 17 น้าสะใภ้นะ เราอา15เอง เราแอบเอายานอนหลับมาบดใส่ในน้ำอัดลมเหมือนในหนังพอน้าเรากืนไปเขาก้อไมง่วงซักทีเราเลยออกไปซื้อของกลับมาน้าเราก้อหลับแล้วเราเลยลองเชิงด้วยการเรียกเขย่าเท่ารัยก้อไม่ตื่นเราเลยลองเอามือเราจับนมดูก้อรู้สึกว่านิ่มดีคราวนี้ก้อเลยเอาอล้วงไปในเสื้อและเสื้อในโอ้โห เราเจอหัวนมเป็นเม็ดเลยเราเลยลองเปิดดูหัวนมน้าเรายังเปงสีชมพูอยู่เยยเราจึงทำตามแบบในหนังเอ็ก ทั้งดูด เค้น ไซรี และเราก้อเปลี่ยนจุดมาตรง(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)เราลองเอามือนาบดูรู้สึกนิ่มๆเราเลยเปิดกระโปงออกและดึงกางเกงในออกเราแทบตะลึงเมื่อเราเห็นสาหร่ายน้าเราดกมากเราลองเอามือไปลูบดูรู้สึกสากๆ และเราก้อเอามือของเราไปจับที่(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)รู้สึกนิ่มๆอุ่นๆ เราเลยเอาปากไปเลียและแหกดูแบบในหนังโอ้โหใน(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)น้าเราแดงมากเยยเราเลยค่อยๆเอาช้างน้อยเราเสียบเข้าไปเห็นน้าเราเขาสะดุ้งหน่อยหนึ่งเราตกใจทำไงดีเหมือน(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)มันดูดช้างน้อยเราแน่นมากเราจึงเอาเข้าเอาออกเรี่ยยๆจนมันลืนและเราก้อจุ๊บๆจนน้ำแตกคารู(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)ของน้าเราเราตกจัยมากจึงรอน้าเขาตื่นแล้วสารภาพผิดน้าเขาบอกว่าวันหลังถ้าว้อนท์ก้อบอกกันก่อนก้อได้โชคดีนะที่วันนี้โอกาสท้องำม่มีอะรัยก้อไม่รู้ต่อจากนั้นเราก้อจุ๊บๆกะน้าเราทุกสัอดาซอยกันจน(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)น้าเราบวนเป่งเยย ':( :p ;D ':[ bye! !!!@

add
เรทกระทู้
« ตอบ #89 เมื่อ: 12 พ.ค. 09, 13:41 น »

ผมชื่อแบ็คคับอายุ20มีเพื่อนสนิทอยู่คน1เป็นทอมครับ(ผมขอไม่เอยชื่อ)มันชอบมาพูดกับผมบ่อยๆและมันชอบเอารูปเด็กมันมาโชว์ให้ผมดูบางทีผมก็รู้สึกอิจฉามันนิดๆลืมบอกไปว่ามันหน้าน้ารักใช้ได้ถ้าเป็นผู้หญิงผมจะจีบเลยแต่น่าเสียดายมันเป็นทอมอยู่มาวันนึงมันโทรมาชวนผมไปกินเหล้าผมก็ตอบตกลงผมไปบ้านมันมันอยู่อพาทย์เม้นเล็กๆแล้วผมก็ไปหามันที่ห้องมันพอถึงห้องมันผมเรียกให้มันเปิดประตูมันเปิดประให้ผมแล้วผมก็เข้าไปกินเหล้ากับมันจนมันเมาแล้วผมก็ถามมันว่า คุณเรียกกูมาทำไมวะ มันตอบผมว่า กูโดนทิ้งวะ แล้วมันก็ร้องไห้ซักพักผมก็ปอบมันแล้วมันก็ถามผมว่า เฮ้ยแบ็คกูสวยใหมวะ ผมก็อึ้งอยู่สักพักแล้วผมก็ตอบมันว่า อืมก็สวยยู่วะ สักพักผมก็เห็นหน้ามันตอนมันเมาน้ารักมากและบวกกับผมเมาและมันก็เมามากๆผมเลยบอกมันว่ากูขอจุ๊บๆคุณได้ไหมมันตอบว่าอืมผมโครตดีใจเลยผมเลยอุ้มมันขึ้นเตียงแล้วจูบปากมันแล้วก็แลกนำลายกันสุดยอดจูบแรกของผมมันผลักผมออกแล้วบอกว่าคุณรักกูป่าววะผมตอบว่ารักที่สุดในโลกเลย!มันหน้าแดงแล้วผมก็หอมมันแล้วทอดเสี้อมันออกผมเห็นนมมันเลกโครตผมพูดเบาแล้วมันก็บอกว่าเรื่อมากจังวะสาดผมเลยรีบดูดนมมันแล้วก็เลียจนมันร้อง ซี้ด........อ่า ผมเริ่ม มีอารมณ์เลยถอดกางเกงในมันซะผมเห็นของมันผมนั่งมอง(ขออภัยค่ะ! คำนี้อยู่ระหว่างการตรวจสอบ)ของทอมแล้วน้ำมันไหลออกมา มันบอกผมว่าอย่าจ้องนานดิวะกูอาย แล้วผมตอบว่าอยางคุณมีอายด้วยหรอวะอิอิ ผมเริ่มใช้ลิ้นตวัดไปมาจนมันทนไม่ไหวมันเลยแตกใส่หน้าผมผมเลยยัดช้างน้อยเข้าไป มันร้องว่าเจ็บมากผมเลยค่อยๆซอย ผมถามมันว่าหายเจ็บยัง มันตอบว่าหายแล้วผมเลยซอยแรงขึ้นมันครางออกมาดังมากแล้วก็ร้องเรี้ยกชื่อผม แบ็ค.....อ้า....แบ็ค! มันทำให้ผมมีอารมณ์มากผมเลยใส่ท่าถึง3ท่า จนผมทนไม่ไหวแล้ว ผมรีบชักช้างน้อยออกมาแล้วปล่อยใส่หน้ามันมันบอกว่าปล่อยใส่หน้ากูทำไมวะสาดผมจูบปากมันแล้วก็นอนกอดกันถึงเช้า พอถึงเช้ามันไล่ให้ไปอาบน้ำ พอผมอาบน้ำเสร็จ มันมองหน้าผม ตาไม่กะพริบแล้วบอกว่าทีหลังคุณอย่าแตกใส่หน้านะสาดแล้วมันก็บอกต่ออีกว่าถ้าจะทำอีกทำที่บ้านคุณนะ ผมตอบไปว่าจะที่รัก มันหน้าแดงแล้วบอกว่าไครที่รักคุณฮะ จนทุกวันนี้ผมกับมันคบกันเป็นแฟนอยู่ มันเจอริดช้างน้อยผมเข้าไปหายทอมเลย แล้วมันก็เริ่มแต่งตัวหวานขึ้นสวยขึ้นมากเลยน่ารักกว่าเดิมแล้วเขาก็เริ่มมากอดเราแล้วด้วยดีใจมากบางครั้งก็ชอบเดินด้วยกันพูดด้วยกันจนเพี่อนอิจฉาอิอิ ;Dไปและวันนีต้องไปหาเขาด้วย

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม