หน้า: 1 2 3 4 5 6

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ดุดนมผู้หญิงรู้สึกยังงัยตอบได้ทั้ง ญ.ช  (อ่าน 118604 ครั้ง)
Guest
อยาก
เรทกระทู้
« ตอบ #225 เมื่อ: 27 ส.ค. 12, 09:58 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

q*071q*072

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
จิ๊บบ
เรทกระทู้
« ตอบ #226 เมื่อ: 16 ต.ค. 12, 23:04 น »

เสียวมากๆปกติแฟนจะดูดแล้วก็จะสอดอ่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
นมชมพู
เรทกระทู้
« ตอบ #227 เมื่อ: 11 พ.ย. 12, 14:12 น »

ไม่มีแฟนทีนะ หัวนมเรา ชมพู ตัวขาว สูง ผิวเนียน ไครอยากลองมั้ง เราเคนทำกับแฟนเรา มันเสียวดีนะ เวลาที่แฟนเรา เลีย แฟนเราว่า นมเราใหญ่ พอดีมือ แฟนเราเขาชอบคลึง ลูบไปมา เวลา ดูหนัง นอน แฟนเราชอบคลึง แตะเล่น หรือเวลาเผลอๆ เเอบเอามือล่วงไปในเสื้อไปจับหัวนม ปกติเวลานอนเราจะใส่เสื้อผ้าบาง กระโปรงสั้น เพราะมันสบายดี ไครอยากมั้ง q*071q*062

Guest
ppp
เรทกระทู้
« ตอบ #228 เมื่อ: 4 ส.ค. 13, 14:48 น »

ตอนที่แฟนดูดครั้งแรกนะเสียวซ่านร้อนไปทั้งตัวเลยนะ ก็รู้สึกดีมากๆเลยนะ (แค่บทเล้าโลมเราร้องครางไม่หยุดเลย) จำได้ว่าตอนสอดใส่ครั้งแรกนะเจ็บมากๆแฟนจูบปากดูดนมจนเราเสียวอ่ะ สอดจนเข้าได้นะ ระหว่างมีเซ็กส์ก็ดูดนมด้วยเสียวมากๆเลยนะ รู้สึกชอบอ่ะ แบบเผลอแอ่นหน้าอกรับให้แฟนดูดบ่อยๆนะ

ตอนนี้ก็ถ้าดูดนมก็เสียวววแล้วก็อยากให้รีบๆสอดนะถ้ากำลังพีคต้องการ

Guest
พินน
เรทกระทู้
« ตอบ #229 เมื่อ: 8 ต.ค. 13, 22:15 น »

ชอบมากๆเลยนะที่ถูกเล้าโลมบริเวณหน้าอกนะ แฟนจูบปากคลึงเคล้นนมเราเบาๆร้องครางเลยเสียว แล้วถ้าดูดนมด้วยแล้วมือก็ลงมาด้านล่างด้วยหรือว่าใช้ปากด้านล่างกับมือเคล้นคลีงนมนะ เสียวมากๆซ่านไปทั้งตัวเลย แบบต้องการขึ้นมาทันทีเลยนะ น้ำออกมาแฉะเลยนะพร้อมเลยนะ แบบต้องขอให้รีบสอดเลยนะทำให้อยากสอดแทบขาดใจตายเลย
ยิ่งตอนสอดแล้วโยกกันคลึงเคล้นนมดูดนมไปด้วยนะอ่ะเสียวแบบครางจนเสียงแหบสอดแล้วโยกมันก็เสียวๆเพื่มคลึงเคล้นดูนมด้วย จะขาดใจตายเลยนะ ยังจำไม่ลืมว่าตอนแฟนสอดใส่ครั้งแรกนะเจ็บมากๆพอแฟนดูดนมคลึงนมนะมันเสียวค่อยๆรีแลกซ์ทำให้สอดเข้าได้จนมิดเลย รู้ว่าถ้าโดนดูดนมคลึงนมนะมันแฉะแล้วก็ต้องการ...เลยอ่ะ

Guest
พิรมญ์
เรทกระทู้
« ตอบ #230 เมื่อ: 30 ต.ค. 13, 00:25 น »

ดี

Guest
ปิมปิม
เรทกระทู้
« ตอบ #231 เมื่อ: 29 พ.ค. 16, 22:13 น »

ยังจำครั้งแรกทีแฟนเปิดซิงได้นะ ตอนเล้าโลมแฟนจูบปากคลึงนมแล้วก็ ดูดนมเราเราร้องครางด้วยความเสียวเลยหละ ตอนกำลังสอดใสก็เจ็บมากๆแฟนแชไว้แล้วดูดนมจนเราอะแล้วจนเราลืมคอยดันเข้าไปเจ็บแบบจะตายไมลืมเลยแตก็สอดเข้าได้หมดนะ
พอรวมเพศทุกครั้งแฟนคลึงนมดูดนมทำให้วอนท์มากๆได้นะ กอนจะสอดใสนะแบบน้องจิมิแฉะเลยหละ ถ้าระหวางสอดใสนะขยับไปด้วยดูดนมไปด้วยเสียวสุดๆเลยนะแอนอกรับตลอดอะ จะขาดใจตาย เสียวซานเพิมอารมณ์กระจุยกระเจิงเลย

Guest
มี่
เรทกระทู้
« ตอบ #232 เมื่อ: 19 ม.ค. 18, 23:40 น »

รู้สึกเสียวมากๆอ่ะกระตุ้นให้เกิดความต้องการ...อยากแบบห้ามไม่ได้อ่ะอยากจะสอดมากๆอ่ะ
ยิ่งถ้าสอดแล้วนะปั๊มไปด้วยดูดนมด้วย อู๊ยยยยย อ่ะอ่ะอ่ะ

Guest
เหงา
เรทกระทู้
« ตอบ #233 เมื่อ: 27 พ.ค. 18, 23:12 น »

ชอบมากดูดนมเพิ่มอารมณ์ทาเพศมากขึ้น เปลี่ยนสลับดูดนมบ้าง ดูดเลียด้านล้างบ้าง และที่สำคัญมากๆคือต้องมีเสียงดูดด้วยอารมณ์มาเต็ม อุ้ยเสียวอ่ะ

หน้า: 1 2 3 4 5 6

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม