Sanook.commenu

ดูดวง ดวงความรัก ทํานายฝัน เซียมซี กราฟชีวิต ไพ่ยิปซี เกมทายใจ เรื่องผี พระเครื่อง ดูทีวี ฟังเพลง ฟังหวยออนไลน์

Sanook! Horoscope

เมนู

หน้า: 1 ... 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 ... 68

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ดูดวงฟรี เป็นวิทยาทานครับ  (อ่าน 306350 ครั้ง)
Guest
ลูกน้ำ
เรทกระทู้
« ตอบ #1800 เมื่อ: 19 ธ.ค. 08, 18:57 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

พอดีว่าช่วงนี้รู้สึกเหนื่อยๆๆ มากคะ ไม่รู้จะทำไง เลยคิดว่าจะเช็คดวงหน่อย คือถ้าคุณยุ่งก็ขอโทษ แต่ถ้าไม่รบกวนเกินไปก็อยากให้ตอบผ่านทางเมลล์นี้นะคะ ขอบคุณคะ

เกิดช่วงเวลาตี 1 กว่าๆ ของคืนวันศุกร์/ วันใหม่วันเสาร์ (ไม่รู้อย่างไงกันแน่ คือได้ยินคนบอกกันว่าหากยังเกิดไม่ถึง 6 โมงเช้าให้นับวันที่ผ่านมา)

วันที่ 23 พฤศจิกายน 2534 ปีมะแม เพศ หญิง อยากทราบเรื่อง การเรียน ความรัก การเงิน ขอบคุณค่ะ ตอบทางเมลล์ได้ไหมคะ
asuna_nam6*** ถ้าไม่ได้ตอบทางนี้ก็ได้

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ลูกน้ำ
เรทกระทู้
« ตอบ #1801 เมื่อ: 19 ธ.ค. 08, 19:47 น »

พอดีว่าช่วงนี้รู้สึกเหนื่อยๆๆ มากคะ ไม่รู้จะทำไง เลยคิดว่าจะเช็คดวงหน่อย คือถ้าคุณยุ่งก็ขอโทษ แต่ถ้าไม่รบกวนเกินไปก็อยากให้ตอบผ่านทางเมลล์นี้นะคะ ขอบคุณคะ

เกิดช่วงเวลาตี 1 กว่าๆ ของคืนวันศุกร์/ วันใหม่วันเสาร์ (ไม่รู้อย่างไงกันแน่ คือได้ยินคนบอกกันว่าหากยังเกิดไม่ถึง 6 โมงเช้าให้นับวันที่ผ่านมา)

วันที่ 23 พฤศจิกายน 2534 ปีมะแม เพศ หญิง อยากทราบเรื่อง การเรียน ความรัก การเงิน ขอบคุณค่ะ ตอบทางเมลล์ได้ไหมคะ
asuna_nam6*** ถ้าไม่ได้ตอบทางนี้ก็ได้
ด้านอนาคตการงานด้วยนะคะ ซึ่งถ้ามีอะไรไม่ดีก็ขอวิธีผ่อนหนักเป็นเบาด้วย
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
เพียงพิชญ์
เรทกระทู้
« ตอบ #1802 เมื่อ: 19 ธ.ค. 08, 21:25 น »

ขอบอกว่าคุณหมอดูดูแม่นสุดๆเลยค่ะ^^
แฟนเก่าหนูเขามีปัญหาแบบนี้จริงๆแหละค่ะ อยากมีแฟนตลอด- -*
ขอบคุณมากนะคะที่ดูดวงให้(เรื่องแฟนอะไรนั่นหนูลบทิ้งออกจากหัวไปแล้วค่ะ)
คราวนี้หนูมีปัญหาเรื่องเรียนจะมาปรึกษาค่ะ
1.พื้นฐานดวงหนูไม่เหมาะจะเรียนหมอใช่มั้ยคะ?แล้วสมมติว่าถ้าหนูสอบหมอล่ะคะพอมีทางที่จะติดหรือเปล่า
ปล.หนูว่าคุณหมอดูคงอาจจะทายผิดตรงนี้แหละค่ะเพราะหนูไม่เก่งทางด้านภาษาเลย(สักนิดเดียว)
2.หนูเกิดวันอาทิตย์ที่ 5 ธันวาคม เวลา 1.58 (ตามเวลาสากลคือหนูเกิดวันที่ 5 ค่ะแล้วเวลาที่หนูจะบอกหมอดูว่าหนูเกิดวันไหนนี่ควรบอกว่าเกิดวันเสาร์หรืออาทิตย์คะหนูสับสนในตัวเอง)
3.หนูอยากทราบแค่ว่าถ้าหนูสอบหมอแล้วหนูจะติดไหมสุดๆเลยแหละค่ะ
หนูมีปัญหาเท่านี้ล่ะค่ะ
ขอขอบคุณคุณหมอดูอีกครั้ง
บุญรักษาคุณหมอดูเช่นกันค่ะ^^
Guest
pkk
เรทกระทู้
« ตอบ #1803 เมื่อ: 19 ธ.ค. 08, 21:25 น »

ขอถามอีกรอบนะคะ รอเก้อไปแล้วนะเนี่ย เห็นข้ามไปหลายคนแล้วค่ะ ก็เลยจะขอรบกวนอีกครั้งนะคะ เกิดวันพฤหัส ที่ 29 กรกฎาคม 2514 ปีกุน เวลา 06.15 เพศ ญ นะคะ อยากทราบเรื่องงานและความรักค่ะ จะรอนะคะ ขอบคุณค่ะ

Guest
nuna
เรทกระทู้
« ตอบ #1804 เมื่อ: 19 ธ.ค. 08, 22:17 น »

เกิดวันจันทร์ที่ 17 กันยายน 2527 เวลา 18.10 นี้ไม่ค่อยชัวร์น่ะจาประมาณนี้แระ เพศหญิง
อยากทราบทุกเรื่องเลยค่ะ เพราะตกงานอยู่ เรียนโทจาเปนยังงัยบ้าง มีโอกาสต่อมั้ย
แล้วแฟนเก่าที่เลิกกันไปจากลับมาคบกันอีกหรือป่าว อยากให้ดูของเขาให้ด้วยอ่ะค่ะ
แต่ว่าไม่ทราบเวลาเกิด บอกได้เพียงเท่านี้ วันอาทิตย์ 1 เมษายน 2527

ขอบคุณล่วงหน้านะคะที่ดูให้
ถ้าตรงจะแจ้งกลับ
บุญที่คุณได้ทำขอส่งผลให้คุณประสบความสำเร็จทุกประการค่ะ

รบกวนหมอดูช่วงดูดวงให้หน่อยนะคะ เพราะอยากทราบจริง ๆ ช่วงนี้กำลังสับสนเรื่องเรียน
รวมถึงอยากทำงานแล้วด้วย เลยเครียดอ่ะคะ
แต่ถ้าคิวเยอะหรือว่าช่วงนี้ไม่ว่าง ก็ไม่เป็นไรค่ะ รอได้
หรือจะแจ้งทางเมลก็ได้นะคะ
buddy_na_o***
ขอบคุณมากค่ะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1805 เมื่อ: 20 ธ.ค. 08, 11:39 น »

ชื่อ โอ๋ เกิดวันจันทร์ที่ 29 พฤศจิกายน 2519 เวลาประมาณ 13.00-14.00 น. ปีมะโรง เพศหญิง สถานภาพโสด
-อยากทราบทุกเรื่องเกี่ยวกับชะตาชีวิต ด้านการเงิน ความรัก หน้าที่การงาน ค้าขาย
รบกวน ตอบทางเมลล์ได้ไหมคะ
ooh_ram@******* ขอบคุณมากค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธ.ค. 08, 13:34 น โดย oohram » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1806 เมื่อ: 20 ธ.ค. 08, 11:47 น »

ขอบอกว่าคุณหมอดูดูแม่นสุดๆเลยค่ะ^^
แฟนเก่าหนูเขามีปัญหาแบบนี้จริงๆแหละค่ะ อยากมีแฟนตลอด- -*
ขอบคุณมากนะคะที่ดูดวงให้(เรื่องแฟนอะไรนั่นหนูลบทิ้งออกจากหัวไปแล้วค่ะ)
คราวนี้หนูมีปัญหาเรื่องเรียนจะมาปรึกษาค่ะ
1.พื้นฐานดวงหนูไม่เหมาะจะเรียนหมอใช่มั้ยคะ?แล้วสมมติว่าถ้าหนูสอบหมอล่ะคะพอมีทางที่จะติดหรือเปล่า
ปล.หนูว่าคุณหมอดูคงอาจจะทายผิดตรงนี้แหละค่ะเพราะหนูไม่เก่งทางด้านภาษาเลย(สักนิดเดียว)
2.หนูเกิดวันอาทิตย์ที่ 5 ธันวาคม เวลา 1.58 (ตามเวลาสากลคือหนูเกิดวันที่ 5 ค่ะแล้วเวลาที่หนูจะบอกหมอดูว่าหนูเกิดวันไหนนี่ควรบอกว่าเกิดวันเสาร์หรืออาทิตย์คะหนูสับสนในตัวเอง)
3.หนูอยากทราบแค่ว่าถ้าหนูสอบหมอแล้วหนูจะติดไหมสุดๆเลยแหละค่ะ
หนูมีปัญหาเท่านี้ล่ะค่ะ
ขอขอบคุณคุณหมอดูอีกครั้ง
บุญรักษาคุณหมอดูเช่นกันค่ะ^^

ตอบ คุณ เพียงพิชญ์

ก่อนอื่นต้องขอบคุณที่ชมว่าทายแม่นเรื่องแฟน และต้องบอกว่าผมไม่กลัวทายผิดหรอกครับ สามารถวิจารณ์ผมได้ เพราะการที่ผมมาอ่านดวงให้ก็ไม่ใช่อาชีพหลักผละผมก็ไม่ได้เงินสักสะตางค์จากการนั่งหลังขดหลังแข็งมาอ่านดวง แต่เกิดจากความชอบส่วนบุคคล และต้องการใช้ความรู้ให้เป็นประโยชน์ครับ

การที่พี่ให้น้องเลือกเรียนสายศิลป์ ไม่ใช่พี่บอกว่าน้องไม่ฉลาด เพราะดวงของน้องเป็นคนมีไหวพริบดี รักสวยรักงาม มีรสนิยมดี มีความสามารถเฉพาะตัวสูง แต่พี่อยากให้น้องปรึกษาอาจารย์วิชาแนะแนวที่โรงเรียนสักนิดว่าสายศิลป์มีสาขาใดที่ภาษาอังกฤษไม่จำเป็นมากนัก และเรียนปรึกษาท่านด้วยว่าการเรียนหมอใช้ภาษาอังกฤษน้อยกว่าสายศิลป์จริงหรือเปล่า

เท่าที่พี่รู้มา ตำราเรียนของหมอส่วนใหญ่กว่า 90 % เป็นภาษาอังกฤษ สมมติว่าน้องโชคดีขยันเรียนในช่วง 3 - 4 ปีจากนี้ และบังเอิญสอบหมอได้ ก็ไม่รู้ว่าจะเรียนหมอได้หรือเปล่าเพราะดวงของน้องไม่เหมาะกับสาขานี้ เกรงว่าจะเสียเวลาเปล่า คือเรียนไปแล้ว 1 ปี แล้วค้นพบตัวเองว่าไม่เหมาะครับอาจเป็นด้วยเหตุเพราะภาษาอังกฤษไม่แข็งแรง หรืออาจเป็นเพราะท้อก็ได้ครับ ดังนั้นอยากให้ไปทบทวนตัวเองก่อนว่าจริงๆแล้วชอบอะไร และปรึกษาอาจารย์แนะแนวที่โรงเรียน ไม่เป็นไรยังพอมีเวลาครับ เพียงแต่ถ้ารู้ตัวเองก่อนก็ได้เปรียบในการเตรียมตัว

ส่วนเรื่องการมีแฟน พี่แนะให้หาเมื่อมีอายุพอสมควรแล้ว และให้แต่งงานช้าๆ พี่ไม่อยากให้ต้องมานั่งร้องไห้บ่อยๆครับ เพราะเรามีดวงเสียเรื่องคนรักครับ

พี่ขอตอบเพียงเท่านี้นะครับ และจะได้มีเวลาดูของคนอื่นต่อครับ

โชคดีครับ บุญรักษา

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1807 เมื่อ: 20 ธ.ค. 08, 14:28 น »

เกิดวันอังคาร ที่ 23 ธันวาคม 2518 เวลา 10.07

อยากทำธุรกิจส่วนตัว พอจะเป็นไปได้มั๊ย แล้วจะทำธุรกิจเกี่ยวกับอะไรดี

ช่วยดูให้หน่อยว่า คนที่ เกิด วัน 12 มิถุนายน 2516 กับ คนที่เกิดวันที่ 21 เมษายน 2528

เค้าเข้ามาในชีวิตเรา จะเป็นผลดีหรือผลเสีย

ขอบคุณล่วงหน้า
Guest
ปรายดาว สุดาแก้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #1808 เมื่อ: 20 ธ.ค. 08, 15:50 น »

เกิดวันอาทิตย์ที่ 12 มิถุนายน 2520 เวลา 17.15 น.
ชื่อน.ส.ปรายดาว สุดาแก้ว
เรื่อง การงานและการเงิน
เรื่อง ทำงานด้านใดถึงจะดีหรือการค้าแบบใด
เรื่อง ครอบครัว
เรื่อง จะมีบ้านและที่อยู่กับเขาไหม
เรื่อง ปีนี้และปีหน้าจะมีการขึ้นโรงขึ้นศาลไหมค่ะ
คงไม่เรื่องมากนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
Guest
จิรฐา
เรทกระทู้
« ตอบ #1809 เมื่อ: 20 ธ.ค. 08, 20:48 น »

รบกวนดูดวงให้หน่อยค่ะเกิดวันอังคาร30มิ.ย.2524เวลา13.00น

Guest
Baimon
เรทกระทู้
« ตอบ #1810 เมื่อ: 20 ธ.ค. 08, 23:35 น »

เกิดวันอังคารที่ 6 มีนาคม 2516 เวลา 13.58 น. ค่ะ ช่วยดูให้ด้วยนะคะ อยากทราบเรื่องทั่วไป การงาน การเงิน แล้วก็จะมีโอกาสได้ไปต่างประเทศหรือไม่คะ
ขอบคุณค่ะ

TT0TT ทำไมไม่ดูให้เราบ้างหล่ะ อุตสาห์รอตั้งหลายวันแล้วนะคะ เห็นข้ามไปดูแต่คนที่มาโพสที่หลัง ไหงเป็นงั้นหล่ะค่ะ ช่วยดูให้เราด้วย กำลังกลุ้มใจอยู่เหมือนกัน เพศหญิงเกิดวันอังคารที่ 6 มีนาคม 2516 เวลา 13.58 น. รบกวนดูให้หน่อยค่ะ ช่วงนี้กำลังกลุ้มทำไงดี
Guest
ppwan
เรทกระทู้
« ตอบ #1811 เมื่อ: 21 ธ.ค. 08, 01:18 น »

ตอบ คุณ ppwan21

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณที่กลับมายืนยันว่าสิ่งที่ผมทำนายไปมีส่วนถูกต้องบ้าง และช่วงนี้ก็มีคนเก่าๆกลับมาโดยเฉพาะคนที่อ่านไว้ในอีเมลล์เมื่อ 4 - 5 เดือนก่อนเพราะต้องการรู้เหตุการณ์ที่จะเกิดในอนาคตครับ

สำหรับดวงของคุณช่วง 18 ปีจากปีนี้มีเกณฑ์ที่จะเดินทางไกล หรือไม่ก็โยกย้ายที่อยู่ครับ นั่นหมายถึงเรื่องการย้ายไปอยู่ต่างประเทศครับ แต่ถึงแม้จะไปอยู่ต่างประเทศ สิ่งที่น่าเป็นห่วงก็มีอยู่ครับ คือเรื่องเงิน ไม่ใช่มีเงินไม่พอใช้ แต่จะเดือดร้อนเรื่องเงินทองจากคนรอบข้าง เพื่อนฝูงพี่น้องหรือไม่ก็ญาติมากกว่านี้ ซึ่งที่ผ่านมากก็น่าจะมีโอกาสเกิดขึ้น ดังนั้นอย่าให้คนอื่นยืมเงิน หรือถ้าอดไม่ได้จริงๆก็ทำใจและให้ยืมน้อยๆแล้วคิดเสียว่าไม่ได้คืน แล้วอย่าไปค้ำประกันคนอื่นครับ

ส่วนอีกเรื่องก็น่าจะเป็นเรื่องโรคกระเพาะ คงยังเห็นไม่ชัดในตอนนี้ แต่มีโอกาสในอีก 3 - 4 ปีข้างหน้า ยังไงก็หมั่นตรวจสุขภาพสักหน่อยครับ

ขอบคุณมากค่ะ โรคกระเพาะเป็นๆ หายๆ มานานสิบกว่าปี
แล้วล่ะค่ะแต่อาการสงบได้ประมาณ 1 ปีแล้ว
ถ้าช่วงไหนเครียดจะเริ่มเป็นมาก ยังไงจะเช็คสุขภาพดูค่ะ
Guest
horoscope
เรทกระทู้
« ตอบ #1812 เมื่อ: 21 ธ.ค. 08, 07:40 น »

เกิดวันที่ 14 กันยายน 2513 เวลา 04.05 น.(ช่วงเช้าของวันจันทร์) เพศหญิง อยากทราบดังนี้
1. ทำผลงานเพื่อเลื่อนขั้นเงินเดือน มีโอกาสผ่านหรือไม่
2. จะเรียนจบการศึกษาระดับปริญญาโทภายในปี 2552 หรือไม่
3. มีเกณฑ์ได้เดินทางไปต่างประเทศอีกครั้งหรือไม่
4. มีดวงเนื้อคู่หรือดวงแต่งงานหรือปล่าว หรือดวงเกดิมาเป็นโสด

Guest
astrology girl
เรทกระทู้
« ตอบ #1813 เมื่อ: 21 ธ.ค. 08, 08:10 น »

เกิดวันที่ 14 กันยายน 2513 เวลา 04.05 น.(ช่วงเช้าของวันจันทร์) เพศหญิง อยากทราบดังนี้
1. ทำผลงานเพื่อเลื่อนขั้นเงินเดือน มีโอกาสผ่านหรือไม่
2. จะเรียนจบการศึกษาระดับปริญญาโทภายในปี 2552 หรือไม่
3. มีเกณฑ์ได้เดินทางไปต่างประเทศอีกครั้งหรือไม่
4. มีดวงเนื้อคู่หรือดวงแต่งงานหรือปล่าว หรือดวงเกดิมาเป็นโสด
อยากรบกวนให้ตอบอีเมล์กลับตามที่เบอร์นี้นะคะ สนใจอยากหาความรู้เรื่องโชคชะตาราศี กำลังศึกษาอย่เหมือนกันคะ

Guest
golf156
เรทกระทู้
« ตอบ #1814 เมื่อ: 22 ธ.ค. 08, 11:23 น »

ผมเกิด วัน จันทร์ ที่ 21 มกราคม 2528 ครับ เวลา 12:45 (เที่ยงสี่สิบห้าครับ)
อยากรู้ทุกๆเรื่องแบบละเอียดครับ ขอบคุณมากครับ

Guest
ทวิช
เรทกระทู้
« ตอบ #1815 เมื่อ: 22 ธ.ค. 08, 12:11 น »

ผมชื่อ ทวิช เตชะบุญญะ เกิดวันที่ 1 ต.ค. 2533 เวลา 10.54 ช่วยตอบกลับด้วยนะครับขอบคุณ

Guest
windy
เรทกระทู้
« ตอบ #1816 เมื่อ: 22 ธ.ค. 08, 13:27 น »

มี เพื่อ น บอก ว่า ดูด วง ที่ นี่ แม่ น มาก ๆ ค่ะ

อยาก ร บ ก วน ดู เรื่อ ง ค วาม รัก ช่วง นี้ ให้ ด ้วย น ะคะ

คือ ว่า ตอ นนี้ จะ มี คน เข้า มา มั้ ย แล้ว ค นที่ ดู ๆ อยู ่ตอ นนี้ เป็ น อย่างไ ร มีโอ ก าส ได้ คบ ก ันรึเปล่า

เกิ ด วั นที่ 10 ตุลา คม 2532 ค่ะ

ขอ บคุณ ล่ว ง หน้า นะคะ ^^

Guest
Erawan
เรทกระทู้
« ตอบ #1817 เมื่อ: 22 ธ.ค. 08, 13:28 น »

สวัสดีครับ

ผมขอรบกวนคุณช่วย ตรวจดวงชะตาให้ผมหน่อยได้ไหมครับ ผมเกิดวันพฤหัสบดีที่ 24 กรกฏาคม 2523 ปีวอก เดือน 8 สองหน เวลาเกิด คือ 08.30 น. ที่กทม แต่ปัจจุบันมาตั้งรกรากอยู่แถวอุดรธานี มีเรื่องอยากถามไม่กี่ข้อครับ ดังนี้
1. ผมสามารถทำการค้าเป็นงานเสริมได้หรือไม่ เพราะปัจจุบันเงินเดือนไม่พอกินเลยครับ แต่ก้อกลัวว่าทำไปแล้วจะไปไม่รอด
2. แฟนคนที่คบกันอยู่ เกิดวันจันทร์ที่ 8 เมษายน 2828 ไม่ทราบว่าจะไปกันรอดไหมครับ
ขอบคุณมากครับ ถ้ายังไง รบกวนทำนายพื้นดวงและอนาคตมาด้วยนะครับ ขอบคุณอย่างสูง

Guest
จินตนา
เรทกระทู้
« ตอบ #1818 เมื่อ: 22 ธ.ค. 08, 13:52 น »

รบกวนดูดวงให้หน่อยคะ เกิดวันอังคาน ที่ 23 ธันวาคม 2523 อยากให้ดูทุกเรื่อง ดีไม่ดี ก็รับได้คะ เพราะรู้สึกว่าชีวิตเราก็ไม่มีอะไรดีสักอย่างอยู่แล้ว เมล์ m-pepsi***
Guest
ตู่น
เรทกระทู้
« ตอบ #1819 เมื่อ: 22 ธ.ค. 08, 13:54 น »

เกีดเวลา 12.00 วันอังคารที่ 27/กุรพา 2522ต้องการทราบเรื่อง
:) กานงานเป็นยฟงไงบ้าง
^_^ ความรักตอนนี้ตะสมหวังไหม
TT0TTปืนื้ตะมีโชกไหม

Guest
nannie
เรทกระทู้
« ตอบ #1820 เมื่อ: 22 ธ.ค. 08, 14:16 น »

อยากทราบเรื่องความรักค่ะ ว่าจะมีเข้ามาเมื่อไร แล้วคนๆนั้นมีลักษณะอย่างไรค่ะ

เกิดวันจันทร์ ที่ 7 มี.ค.2526 เวลา 0812 กทม.ค่ะ

Guest
พม่า
เรทกระทู้
« ตอบ #1821 เมื่อ: 22 ธ.ค. 08, 14:56 น »

รบกวนด้วยค่ะเกิดวันจันทร์ที่10มิถุนายน2517ตอนเช้าเวลา8โมงครึ่งอยากทราบทุกอย่างค่ะ

Guest
พรทิพย์พา
เรทกระทู้
« ตอบ #1822 เมื่อ: 22 ธ.ค. 08, 15:06 น »

เกิดวันพฤหัสบดี 6 พฤศจิกายน 2501 ปีจอ เวลาประมาณ 22.30 น เพศหญิง
ขอรบกวนถาม 3 ข้อค่ะ 1. จะได้ทำงานที่ต่างประเทศหรือไม่ 2. ดวงจะดีหรือยัง 3. บุตรจะสอบเข้าเรียนต่อปริญญาตรีได้หรือไม่ ขอบคุณค่ะ พรทิพย์

Guest
มันหมูหมู
เรทกระทู้
« ตอบ #1823 เมื่อ: 22 ธ.ค. 08, 15:10 น »

อังคารที่ 27 กันยายน 2520 เวลา 20.55 น.

อยากรู้ทุกๆเรื่อง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Guest
รบกวนด้วยค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #1824 เมื่อ: 23 ธ.ค. 08, 15:49 น »

เคยถามหลายรอบแล้ว แต่ยังไม่ได้รับคำตอบเลยค่ะ
ตอนนี้รู้สึกไม่ค่อยสบายใจเลยค่ะ
ยังไงช่วยตอบให้ด้วยนะคะ

สวัสดีค่ะ คุณ หมอดู

เคยถามแล้วค่ะ
แต่ยังไม่ได้คำตอบเลยค่ะ

ชื่อขอใช้นามแฝงนะคะ
nana ค่ะ

เพศหญิงค่ะ
เกิด 28 กุมภาพันธ์ 2527 เวลา 14.48 ค่ะ
อยากทราบเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก และโชคลาภ ค่ะ

เรื่องความรักน่ะค่ะ
รักคน ๆ นึงอยุ่ แต่ไม่แน่ใจว่าเค้าใช่คู่ของเราหรือป่าว และเค้ารักเรามั้ย
คือ เค้าน่ะค่ะ ไป ๆ มา ๆ หาย ๆ เหมือนว่าพอเค้าไม่มีใครก้อจะกลับมา แล้วก้อเคยเลิกกันไป
ครั้งหนึ่งแล้ว ห่างกันประมาณปีกว่า เพราะเค้าไปมีคนอื่น พอปีกว่า ๆ เค้าก้อมาขอคืนดี ค่ะ
แต่ก้อเป็นเหมือนเดิม ค่ะ มา ๆ หาย ๆ
และไม่แน่ใจว่าเค้าใช่คุ่เราหรือป่าว ถ้าหากว่าไม่ใช่จะได้ไม่ต้องรอเค้าอีกต่อไปน่ะค่ะ
เค้าเกิดวันที่ 30 พฤศจิกายน 2523 ค่ะ

รบกวนช่วยตอบให้ด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
Guest
น้ำปลาหวาน
เรทกระทู้
« ตอบ #1825 เมื่อ: 23 ธ.ค. 08, 16:14 น »

เกิด วันพฤหัสที่22 สิงหาคม 2528 เวลา 8.10 น. ค่ะมีเรื่องจะรบกวนถามค่ะว่า
-ปีหน้าจะเรียนจบหรือเปล่าค่ะและมีเกณฑ์จะได้เรียนต่อโทต่างประเทศหรือเปล่า แล้วถ้าจะทำงานมีเกณฑ์ จะได้งานดีๆทำหรือเปล่าค่ะ
- จะได้ซื้อรถไหมค่ะปีหน้า
ขอขอบคุณมากๆน่ะค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1826 เมื่อ: 23 ธ.ค. 08, 16:30 น »

เคยถามหลายรอบแล้ว แต่ยังไม่ได้รับคำตอบเลยค่ะ
ตอนนี้รู้สึกไม่ค่อยสบายใจเลยค่ะ
ยังไงช่วยตอบให้ด้วยนะคะ

สวัสดีค่ะ คุณ หมอดู

เคยถามแล้วค่ะ
แต่ยังไม่ได้คำตอบเลยค่ะ

ชื่อขอใช้นามแฝงนะคะ
nana ค่ะ

เพศหญิงค่ะ
เกิด 28 กุมภาพันธ์ 2527 เวลา 14.48 ค่ะ
อยากทราบเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก และโชคลาภ ค่ะ

เรื่องความรักน่ะค่ะ
รักคน ๆ นึงอยุ่ แต่ไม่แน่ใจว่าเค้าใช่คู่ของเราหรือป่าว และเค้ารักเรามั้ย
คือ เค้าน่ะค่ะ ไป ๆ มา ๆ หาย ๆ เหมือนว่าพอเค้าไม่มีใครก้อจะกลับมา แล้วก้อเคยเลิกกันไป
ครั้งหนึ่งแล้ว ห่างกันประมาณปีกว่า เพราะเค้าไปมีคนอื่น พอปีกว่า ๆ เค้าก้อมาขอคืนดี ค่ะ
แต่ก้อเป็นเหมือนเดิม ค่ะ มา ๆ หาย ๆ
และไม่แน่ใจว่าเค้าใช่คุ่เราหรือป่าว ถ้าหากว่าไม่ใช่จะได้ไม่ต้องรอเค้าอีกต่อไปน่ะค่ะ
เค้าเกิดวันที่ 30 พฤศจิกายน 2523 ค่ะ

รบกวนช่วยตอบให้ด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

ตอบ คุณ nana

ผมเข้าใจว่าได้ตอบดวงคุณไปแล้วนะครับ ยังไงก็ดูให้เฉพาะที่สำคัญแล้วกัน

ดูจากดวงคุณแล้วน่าจะเลิกกันปี 2549 ไม่เกิน 2-3เดือนแรกของปี 2550 แต่ก็ยังมีการติดต่อจากเขาอยู่ ต่อให้ไม่ไปยุ่งกับเขา เขาก็กลับมาเอง และจะเป็นอย่างนี้อีก 2 - 3ปีครับ ก็ทำใจไว้ก่อนครับ ผมบอกได้เพียงว่าช่วง 2 ปีจากนี้ไม่ใช่เวลาที่จะมีคู่ครับ นอกจากนี้ให้ระวังปัญหาเรื่องเงินๆทองๆในปีหน้าครับ

สำหรับดวงผู้ชาย ช่วง 3 - 4 ปีที่ผ่านมาเรียกว่าอยู่ไม่ติดบ้านชอบออกไปหาความสุข หรือโอกาสต่างๆนอกบ้าน หรือทางไกล ถึงแม้ความสุขที่เขาไขว่คว้าจะน้อยลงในอีก 1 - 2ปีข้างหน้า แต่เขาก็ยังอยู่ไม่สุขต้องหาเรื่องเดินทาง รวมถึงโยกย้ายเปลี่ยนแปลงที่อยู่อาศัย หรืออาจจะเป็นในเรื่องงานครับ

Guest
niranamtt รอบ2
เรทกระทู้
« ตอบ #1827 เมื่อ: 23 ธ.ค. 08, 17:01 น »

เกิด 17 มิย 34 คับ เวลาเกิด 17.23 อยากทราบเรื่อง การศึกษาต่อ ในระดับมหาลัย จะได้คณะที่หวังไว้ไหมคับและจะได้เข้ามหาลัยที่หวังไว้ไหม ได้ทำงานในสิ่งที่ผมชอบรึป่าวอ่ะคับ กับพื้นฐานดวงของผม
และ เรื่องความรักคับ ว่าเปนยังไงบ้างอ่ะคับ

พอดีลงแล้ว เหนหมอข้ามอ่ะ คับ ขอรบกวนหน่อยน่ะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Guest
สุ
เรทกระทู้
« ตอบ #1828 เมื่อ: 23 ธ.ค. 08, 17:15 น »

เพศหญิง ค่ะ เกิด 28 มิ.ย. 18 เวลา 18.00 น. แฟน 20 ก.ค. 2516 เวลา 17.00 น.
ถามเรื่องความรักนะคะ

Guest
อเนรี
เรทกระทู้
« ตอบ #1829 เมื่อ: 23 ธ.ค. 08, 17:32 น »

เกิดวันอาทิตย์ที่ 6 ตุลาคม 2528 ค่ะ ปีฉลู เวลา 16.28

อยากทราบเรื่อง การงานอย่างมากเลยค่ะ ว่าจะได้ทำงานในโรงเรียนที่หวังไว้หรือไม่

และอีกเรื่องหนึ่งก้อคือ เรื่องความรัก ว่าคนที่คบอยุ่ปัจจุบันคือ คู่แท้ รึ คู่เทียม แล้วเมื่อไหร่จะเจอรักแท้สักก่ะที

รบกวนหน่อยนะคะ

Guest
วารี
เรทกระทู้
« ตอบ #1830 เมื่อ: 23 ธ.ค. 08, 17:38 น »

พุธ 2 กันยายน 2524 เวลา 06.49 น.(เช้า) อยากรู้บ้างจ๊ะ เพื่อเป็นวิทยาทานเหมือนกัน จาก วารี
และ เสาร์ 20 กันยายน 2551 เวลา 20.54น. อยากรู้ว่าเข้ากันหรือเปล่าแต่ถ้าของเด็กดูไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ

Guest
วารี
เรทกระทู้
« ตอบ #1831 เมื่อ: 23 ธ.ค. 08, 17:51 น »

02/09/2524 เวลา 06.54 น.

Guest
MK :)
เรทกระทู้
« ตอบ #1832 เมื่อ: 23 ธ.ค. 08, 19:39 น »

เกิดวันจันทร์ 01.02.2536
เวลาเกิด 23.24
เพศหญิงค่ะ

Guest
jeed
เรทกระทู้
« ตอบ #1833 เมื่อ: 24 ธ.ค. 08, 00:35 น »

เกิดวันพุธที่11 พ.ค. 2526 เวลา16.00น. เพศหญิงค่ะ

Guest
warah
เรทกระทู้
« ตอบ #1834 เมื่อ: 24 ธ.ค. 08, 02:13 น »

คุณหมอดูค่ะ ขอร้องเถอะค่ะช่วยดูดวงให้ทีเพราะโพสต์ไว้หลายวันแล้วคุณหมอดูเงียบไป
ตอนนี้มีเรื่องกลุ้มใจและสับสนมากค่ะ

ดิฉันชื่อวราค่ะตอนนี้ทำงานเป็นข้าราชการทุกอย่างราบรื่นดีบ้าง บางครั้งก็มีปัญหาแต่ดิฉันไม่แน่ใจว่าจะเป็นอาชีพที่เหมาะกับดิฉันมั้ย

เรื่องที่สองดิฉันอยากทราบเรื่องความรักค่ะ(เป็นเรื่องที่ทุกคนสนใจน่ะคะ คุณหมอดูอย่าเพิ่งเบื่อนะคะ)
ตอนนี้มีพี่เข้ามาจีบและเค้าคิดจริงจังอยากจะขอแต่งงานด้วย
ดิฉันเกิดความลังเลและไม่แน่ใจกลัวว่าจะผิดหวัง เพราะดิฉันเคยคบกับแฟนคนเก่ามาหลายปีสุดท้ายเค้าก็ทิ้งเราไปมีคนอื่น
เลยเกิดความฝังใจว่าสักวันเราจะโดนทิ้งอีก
ถ้าหากดิฉันจะตกลงแต่งงานกับพี่ที่เข้ามาจีบอยากทราบว่า
1. พี่คนนี้เป็นเนื้อคู่ของดิฉันหรือป่าวหากไม่ใช่เนื้อคุ่ ดิฉันจะมีโอกาสได้แต่งงานช่วงปีไหนค่ะ
2. หากดิฉันเลือกแต่งงานกับพี่ที่เข้ามาจีบชีวิตครอบครัวจะราบรื่นหรือมีอุปสรรคที่ร้ายแรงจนต้องหย่าร้างหรือไม่ค่ะ

ดิฉันเกิดวันอาทิตย์ที่15ม.ค.2527เวลา07.20
พี่ที่เข้ามาจีบเกิดวันที่3พ.ย.2522(ทราบข้อมุลแค่นี่ค่ะ)
ขอบคุณมากๆล่วงหน้านะคะที่ช่วยดูดวงให้ ขอบคุณค่ะ
Guest
nana1
เรทกระทู้
« ตอบ #1835 เมื่อ: 25 ธ.ค. 08, 10:24 น »

ตอบ คุณ nana

ผมเข้าใจว่าได้ตอบดวงคุณไปแล้วนะครับ ยังไงก็ดูให้เฉพาะที่สำคัญแล้วกัน

ดูจากดวงคุณแล้วน่าจะเลิกกันปี 2549 ไม่เกิน 2-3เดือนแรกของปี 2550 แต่ก็ยังมีการติดต่อจากเขาอยู่ ต่อให้ไม่ไปยุ่งกับเขา เขาก็กลับมาเอง และจะเป็นอย่างนี้อีก 2 - 3ปีครับ ก็ทำใจไว้ก่อนครับ ผมบอกได้เพียงว่าช่วง 2 ปีจากนี้ไม่ใช่เวลาที่จะมีคู่ครับ นอกจากนี้ให้ระวังปัญหาเรื่องเงินๆทองๆในปีหน้าครับ

สำหรับดวงผู้ชาย ช่วง 3 - 4 ปีที่ผ่านมาเรียกว่าอยู่ไม่ติดบ้านชอบออกไปหาความสุข หรือโอกาสต่างๆนอกบ้าน หรือทางไกล ถึงแม้ความสุขที่เขาไขว่คว้าจะน้อยลงในอีก 1 - 2ปีข้างหน้า แต่เขาก็ยังอยู่ไม่สุขต้องหาเรื่องเดินทาง รวมถึงโยกย้ายเปลี่ยนแปลงที่อยู่อาศัย หรืออาจจะเป็นในเรื่องงานครับ

ขอบคุณค่ะ

เคยเลิกกับเขา ปี ต้นเดือน พค. 49 ค่ะ (แม่นมากเลยค่ะ) แล้วเค้าก้อกลับมาปี 50 ค่ะ แล้วเค้าจะเป็นอย่างนี้ต่อไปหรือคะ
แล้วอยากทราบว่าสุดท้าย จะได้ลงเอยกับเขาไหม หรือว่าถ้าเป็นไปไม่ได้ จะได้มองคนอื่นเผื่อไว้น่ะค่ะ
Guest
Teoy
เรทกระทู้
« ตอบ #1836 เมื่อ: 26 ธ.ค. 08, 20:21 น »

เพศหญิง เกิด 08/02/2534 เวลา 15.04
รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะเรื่องที่หนูสอบตรงนิติศาสตร์ธรรมศาสตร์กับนิติศาสตร์จุฬาว่าหนูมีโอกาสสอบติดหรือป่าว
คือว่าสอบไปแล้วและจะประกาศผลประมาณเดือนมกราคมปี2552 ค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1837 เมื่อ: 26 ธ.ค. 08, 21:54 น »

คุณหมอดูค่ะ ขอร้องเถอะค่ะช่วยดูดวงให้ทีเพราะโพสต์ไว้หลายวันแล้วคุณหมอดูเงียบไป
ตอนนี้มีเรื่องกลุ้มใจและสับสนมากค่ะ

ดิฉันชื่อวราค่ะตอนนี้ทำงานเป็นข้าราชการทุกอย่างราบรื่นดีบ้าง บางครั้งก็มีปัญหาแต่ดิฉันไม่แน่ใจว่าจะเป็นอาชีพที่เหมาะกับดิฉันมั้ย

เรื่องที่สองดิฉันอยากทราบเรื่องความรักค่ะ(เป็นเรื่องที่ทุกคนสนใจน่ะคะ คุณหมอดูอย่าเพิ่งเบื่อนะคะ)
ตอนนี้มีพี่เข้ามาจีบและเค้าคิดจริงจังอยากจะขอแต่งงานด้วย
ดิฉันเกิดความลังเลและไม่แน่ใจกลัวว่าจะผิดหวัง เพราะดิฉันเคยคบกับแฟนคนเก่ามาหลายปีสุดท้ายเค้าก็ทิ้งเราไปมีคนอื่น
เลยเกิดความฝังใจว่าสักวันเราจะโดนทิ้งอีก
ถ้าหากดิฉันจะตกลงแต่งงานกับพี่ที่เข้ามาจีบอยากทราบว่า
1. พี่คนนี้เป็นเนื้อคู่ของดิฉันหรือป่าวหากไม่ใช่เนื้อคุ่ ดิฉันจะมีโอกาสได้แต่งงานช่วงปีไหนค่ะ
2. หากดิฉันเลือกแต่งงานกับพี่ที่เข้ามาจีบชีวิตครอบครัวจะราบรื่นหรือมีอุปสรรคที่ร้ายแรงจนต้องหย่าร้างหรือไม่ค่ะ

ดิฉันเกิดวันอาทิตย์ที่15ม.ค.2527เวลา07.20
พี่ที่เข้ามาจีบเกิดวันที่3พ.ย.2522(ทราบข้อมุลแค่นี่ค่ะ)
ขอบคุณมากๆล่วงหน้านะคะที่ช่วยดูดวงให้ ขอบคุณค่ะ

ตอบ คุณ warah

ก่อนอื่นต้องขอบอกว่าพื้นดวงคุณก็มักมีปัญหาเรื่องผู้ใหญ่ ที่ไม่ค่อยสนับสนุนนัก อีกทั้งหลายปีมานี้ยังไม่ดีเท่าไหร่ เพราะต้องเหน็ดเหนื่อยกับการทำมาหากิน อีกทั้งปีนี้ดูเหมือนจะวุ่นวายเรื่องคนรัก คืออาจจะมีคนเข้ามาจีบ ช่วง 2 - 3 เดือนมานี้ดูจะมีการเคลื่อนไหวในเรื่องที่อยู่อาศัย อาจเป็นการตกแต่งใหม่ ซ่อมแซมหรือโยกย้าย ทำให้มีการใช้เงินบ้าง

ส่วนเรื่องคนรัก หากยังไม่ได้ตกลงเป็นแฟนกันก็โชคดีไป แต่ถ้าตกลงเป็นแฟนกันแล้ว ผมอยากแนะนำให้ดูกันไปอีกสักพัก พื้นดวงผู้ชายมักมีปัญหาในเรื่องเงินๆทองๆ หรือไม่ก็มีผู้หญิงเข้ามาติดพันเยอะ (ผมไม่แน่ใจนัก เพราะไม่มีเวลาเกิดมาให้ แต่อยากให้ดูกันให้รอบครอบ) ผมไม่รู้ว่าคุณจะรับได้หรือเปล่าถ้าอนาคตต้องมีปากเสียงกันบ่อยๆ เพราะผู้ชายหาอะไรแน่นอนไม่ค่อยได้ แบบไม่เข็น หรือถีบ ก็ไม่เดิน อะไรทำนองนี้ หากเขาเป็นอย่างที่ผมอ่านก็ให้พิจารณาเองครับ หากไม่ใช่ (เพราะไม่มีเวลาเกิด) ผมก็ยังคงแนะนำให้ดูกันไปอีกสักหน่อยดีกว่าครับ เพราะในปีนี้บอกว่าคุณมีจะคนเข้ามาจีบ แต่คุณจะมีดวงแต่งงานก็ต้องรอจนคุณอายุ 29 - 30 (2556) ถึงจะได้แต่งงานครับ ไม่รู้เขาจะรอไหวไหม

ปีหน้าต้องระวังเรื่องเงินๆทองๆผลประโยชน์ที่เกิดจาก พี่น้องเพื่อนฝูงที่หาเรื่องเดือดร้อนมาให้ อย่าให้ใครยืมเงิน หรือไปค้ำประกันคนอื่น อีกให้ต้องระวังเรื่องการถูกฉกชิงวิ่งราวด้วยครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1838 เมื่อ: 26 ธ.ค. 08, 22:04 น »

เพศหญิง เกิด 08/02/2534 เวลา 15.04
รบกวนช่วยดูให้หน่อยค่ะเรื่องที่หนูสอบตรงนิติศาสตร์ธรรมศาสตร์กับนิติศาสตร์จุฬาว่าหนูมีโอกาสสอบติดหรือป่าว
คือว่าสอบไปแล้วและจะประกาศผลประมาณเดือนมกราคมปี2552 ค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ

ตอบ คุณ Teoy

ดูแล้วคงต้องทำใจหน่อยครับ แต่ไม่แน่ใจว่ามีการสอบที่อื่นอีกไหม เพราะในดวง ก็มีโอกาสได้อะไรฟลุ๊กๆ แบบไม่คาดคิดในช่วงเดือนดังกล่าว

นอกจากนี้พี่อยากแนะนำอีก 2 เรื่อง คือ เรื่องแฟน อยากให้ตั้งใจเรียนและทำงานก่อน หากเป็นไปได้อยากให้แต่งงานช้าๆ จะได้ไม่ต้องร้องไห้บ่อยๆ ส่วนอีกเรื่องคือเรื่องสุขภาพ ต้องระวังเรื่องเกี่ยวกับโรคกระเพาะ กับเกี่ยวกับกระดูกเส้นเอ็น กล้ามเนื้อ

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น

Guest
pkk
เรทกระทู้
« ตอบ #1839 เมื่อ: 26 ธ.ค. 08, 22:24 น »

รอบที่ 3 ค่ะ แต่จะบอกว่าไม่ต้องดูแล้วนะคะ เข้าใจค่ะว่าคุณไม่ใช่หมอดูมืออาชีพ ไม่ค่อยมีเวลามาตอบเพราะอาจจะติดงาน แล้วที่แวะมาดูเนี่ยไม่ได้จะลองวิชานะคะ แต่มีเรื่องกลุ้มใจจริงๆ แต่ดูแล้วคุณ doomor เลือกดูให้เฉพาะบางคนเท่านั้น เอาเป็นว่าดิฉันสละสิทธิ์ให้คนอื่นแล้วกันนะคะ ขอบคุณค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1840 เมื่อ: 26 ธ.ค. 08, 22:42 น »

รอบที่ 3 ค่ะ แต่จะบอกว่าไม่ต้องดูแล้วนะคะ เข้าใจค่ะว่าคุณไม่ใช่หมอดูมืออาชีพ ไม่ค่อยมีเวลามาตอบเพราะอาจจะติดงาน แล้วที่แวะมาดูเนี่ยไม่ได้จะลองวิชานะคะ แต่มีเรื่องกลุ้มใจจริงๆ แต่ดูแล้วคุณ doomor เลือกดูให้เฉพาะบางคนเท่านั้น เอาเป็นว่าดิฉันสละสิทธิ์ให้คนอื่นแล้วกันนะคะ ขอบคุณค่ะ

ตอบ คุณ pkk

หากคุณยังกลับมาอ่าน

ก่อนอื่นผมต้องขอโทษคุณ และคนอื่นๆที่ข้ามไป แต่ไม่ใช่จะเลือกตอบนะครับ และขอขอบคุณที่เข้าใจที่ว่าช่วงนี้ผมงานยุ่งมากไม่มีเวลาเลยครับ ที่ตอบบางคนเพราะขึ้นดวงแล้วสามารถตอบได้เลย ปกติแล้วต้องใช้เวลามากพอสมควร เพราะไม่อยากให้ผิดพลาด

สำหรับดวงคุณ มีปัญหาเรื่องคนรัก และเงินมาก 3-4 ปีแล้ว แต่ดูเหมือนจะรุนแรงมากก็เริ่มเมื่อปีที่ผ่านมา ยัไงก็ตามผมอยากให้คุณอดทน เพราะยังเจออีกหลายปีจากนี้ครับ

นอกจากนี้ผมแนะนำให้ดูแลสุขภาพด้วยครับ อย่าคิดมาก เพราะโรคกระเพาะกำลังถามหา เข้าใจว่าน่าจะเป็นมานานแล้ว หากยังไม่เป็นก็ให้ระวังหน่อยครับ

อยากให้นั่งสมาธิ สวดมนต์ และหมั่นทำบุญครับ จะช่วยให้คุณดีขึ้นมากเลยครับ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #1841 เมื่อ: 26 ธ.ค. 08, 22:46 น »

สวัสดีปีใหม่ครับ 2552 ^_^ ^_^ ^_^

Happy New Year 2009

Wish you have a healthy, wealthy and happy year.

Guest
pss
เรทกระทู้
« ตอบ #1842 เมื่อ: 26 ธ.ค. 08, 23:20 น »

เกิดวันอังคารที่ 22 ธ.ค. 2524 ปีระกา เวลาประมาณ 10-11โมงเช้าคะ
รบกวนช่วยดูดวงเรื่องความรัก (ลักษณะเนื้อคู่เป็นยังไง จะได้พบเมื่อไหร่)
แล้วก็เรื่องการงาน (งานที่เหมาะสมคืออะไร)การเงิน สุขภาพด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
Guest
ฤทธิ์
เรทกระทู้
« ตอบ #1843 เมื่อ: 26 ธ.ค. 08, 23:23 น »

เกิด26ตุลาคม2520ครับ ดูดวงครับ การงาน เนื้อคู่ ครับ ขอบคุณครับ !!!@

Guest
ฤทธิ์
เรทกระทู้
« ตอบ #1844 เมื่อ: 26 ธ.ค. 08, 23:26 น »

เกิด เวลา 10.30 น ครับ ขอบคุณครับ ถ้ารับราชการจะได้ตำแหน่งสำคัญๆๆหรือเปล่าครับ

หน้า: 1 ... 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 ... 68

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม