Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ความรู้สึก > คิดถึง > (¯`•¸•´¯)..มาตามสัญญา...(¯`•¸•´¯)
หน้า: 1 ... 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 ... 165
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน (¯`•¸•´¯)..มาตามสัญญา...(¯`•¸•´¯)  (อ่าน 89100 ครั้ง)
Guest
เจ้าบ้าน

ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
Re : (¯`•¸•´¯)..มาตามสัญญา...(¯`•¸•´¯)
        ความคิดเห็นที่ #4500: 2 ต.ค. 08, 22:53 น

เวก้าเปงชื่อ โทรทัศน์ยี่ห้อนุงนะ ส่วน บุ๋มมาจากอารายที่ เวก้ามัน บุ๋มลงไป  ^/^ ^/^ ^/^

-_-'  กำ....เวก้า ก็พอแรง  ..ยางจาให้มาน บุ๋ม อีกง่ะ... ;D ;D

Tags:

Tags:
add
Re : (¯`•¸•´¯)..มาตามสัญญา...(¯`•¸•´¯)
        ความคิดเห็นที่ #4501: 2 ต.ค. 08, 22:56 น

ไปนอนก่อนนะค่ะ  zZZ zZZ  bye!  --<@ --<@ ความจริงคือ เป็นต่อจามาแล้ว เด๋วดูไม่ทัน T_T วันนี้บาร์คงปิดเร็ววันนึง  o_o' o_o' บายค่า จ๊วฟพี่หนูมาลี บัยบายพี่เอกค่า  bye!  --<@ --<@

Tags:
Guest
เจ้าบ้าน

ความคิดเห็นที่ #4502: 2 ต.ค. 08, 22:56 น

พี่หนูมาลี พี่เอกแกล้ง  TT0TT TT0TT TT0TT

แกล้งน้อง..... >++< >++< >++< >++< >++<  ;D ;D *#*#

Tags:
Guest
เจ้าบ้าน

ความคิดเห็นที่ #4503: 2 ต.ค. 08, 23:00 น

ไปนอนก่อนนะค่ะ  zZZ zZZ  bye!  --<@ --<@ ความจริงคือ เป็นต่อจามาแล้ว เด๋วดูไม่ทัน T_T วันนี้บาร์คงปิดเร็ววันนึง  o_o' o_o' บายค่า จ๊วฟพี่หนูมาลี บัยบายพี่เอกค่า  bye!  --<@ --<@

ฝันดีจ้ะ นู๋น้ำ พี่ไปดูด้วยดีก่า...เป็นต่อมาแล้นนนนนนนนน...อิอิ... *ii* *#*#

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4504: 2 ต.ค. 08, 23:05 น

อ้างถึง
<a href="https://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2BF704P0&Autoplay=1" target="_blank" rel="nofollow">https://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2BF704P0&Autoplay=1</a>

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4505: 2 ต.ค. 08, 23:07 น

-_-'  กำ....เวก้า ก็พอแรง  ..ยางจาให้มาน บุ๋ม อีกง่ะ... ;D ;D

ฟังม่ายล่ายยยยยยยยยยย  ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4506: 2 ต.ค. 08, 23:08 น

ฝันดีนู๋น้ำ  --<@ zZZ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4507: 2 ต.ค. 08, 23:09 น

ฝันดีจ้ะ นู๋น้ำ พี่ไปดูด้วยดีก่า...เป็นต่อมาแล้นนนนนนนนน...อิอิ... *ii* *#*#

เจ้าบ้าน ก้อติดด้วยยย  ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4508: 2 ต.ค. 08, 23:34 น

สงสัยอยู่หน้าการเมือง...? /-: อยากเจอเหมือนกันนะคะ...ถ้าใช่คนที่มี่คิดถึงนะ...
เดวอาทิตย์หน้ามี่จาส่งรูปไปให้ดูต่างหน้า....มี่จาไปถ่ายแบบเอง..ที่ตจว.สุพรรณบุรีคะ..
ไปค้างรีสอต์จองไว้แล้ว..เพื่อนๆไปกันเยอะ..จาเที่ยวเพื่อพี่เอกด้วยคะ... ^_^

^_^ สวัสดีครับ คุณเอก คุณรีย์ ครับ..

ขออภัยด้วยครับ ที่เข้ามาช้าไปหน่อย งง อยู่เหมือนกันครับ ที่จู่ๆ น้องมี่ อะไรนี่ คิดอะไร อย่างนี้ โดยไม่ถามผมซักคำ แบบ เท่าที่เคยเข้าไปที่ห้องผม ไม่เคยได้คุยกัน สดสด ซักครั้งครับ มีแต่ ฝากข้อความไว้ เฉพาะเวลาที่ผมไม่อยู่เสมอครับ   >_<'

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4509: 2 ต.ค. 08, 23:42 น

อันนี้คือข้อความแรก ที่เจ้าบ้านลบออกไป และปริ๊นสกรีนส่งมาให้ผม ผมเลยนำมาโพสกลับ

/-:  อ่านจากข้อความ คล้ายๆ ที่พิมพ์ ส่งไปห้องผมเหมือนกันครับ ทั้งการเล่นคำ และ ความหมายของข้อความ ซึ่ง เมื่อคืนนี้ น้องมี่ พูดแต่เรื่อง ตัวเอง กับผู้ชายคนหนึ่ง ยังไม่มีคำว่า นักสืบ อะไร มาเกี่ยวข้องครับ   /-/

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4510: 2 ต.ค. 08, 23:47 น

หวัดดีครับ คุณมี่
คุณจะสงสัยใครเป็นใคร เป็นคนเดียวกันหรือไม่
คุณเป็นนับสืบสมัครเล่น หรือจะเปลี่ยนเป็นนับสืบอาชีพ ก็แล้วแต่คุณ
คุณบอกว่า กำลังสืบคนนอกใจภรรยา

คุณบอกว่าสงสัยว่าเป็นคนเดียวกันหรือเปล่า (แสดงว่าคุณยังไม่รู้เลย)
แต่คำพูดของคุณก็ทำให้ผมเสียหายแล้ว
ไม่ทราบว่า คุณมาเจตนาอะไรครับ

>_<'  ต้องขออภัยคุณเอก และ คุณรีย์ อีกครั้งครับ ที่ชักนำเรื่องปวดหัวมาให้อีกแล้ว หากเจอ คุณมี่ อะไรนี่ จะถามไถ่ เรื่องต่างๆ ทั้งหมดให้กระจ่างครับ แล้วจะนำมาเรียนคุณเอก ให้ทราบอีกครั้งครับ   --<@

Tags:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4511: 2 ต.ค. 08, 23:53 น

ผมไม่เคยตอบทู้ ห้องการเมืองสักครั้ง
และเวลาเข้ามาทู้ ผมก็เข้าระบบ มาโพสตลอด
เพราะหลีกเลี่ยงปัญหา คนตั้งชื่อ ซ้ำกัน
(เหมือนที่คุณกำลังทำอยู่ตอนนี้)

:) :)  ช่วงเดือน 2 เดือนมานี่ รู้สึก มีอะไรแปลกๆ ครับ มีเรื่องอะไรก็ไม่ทราบ
จะมีเรื่องอะไรอย่างนี้ มาให้ ไม่เข้าใจอยู่บ่อยๆ ครับ ผมขอรับผิดชอบให้ครับ คุณเอกครับ
   ('_?) จะถาม คุณมี่ ให้ได้ความ ว่า คิออะไร แล้วเกี่ยวข้องอะไร กับพวกเรา เพราะดูสไตล์การเขียนแล้ว เดาไม่ออกครับ จะใช่คนที่เคยรู้จักกันมาก่อน หรือไม่ จะเอาคำตอบจากเขา มาชี้แจงให้ทราบ อีกครั้งครับ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4512: 2 ต.ค. 08, 23:55 น

เจ้าบ้าน ก้อติดด้วยยย  ^_^

:~    ขออภัย เจ้าของบ้านด้วยครับ ที่ทำให้ห้องนี้ มีสิ่งไม่ชื่นตา ชื่นใจ มา ให้เสียบรรยากาศแห่งมิตรภาพ อีกแล้วครับ ผมขอรับผิดชอบ เอาเรื่องราว ให้กระจ่าง ให้ได้ครับ  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4513: 2 ต.ค. 08, 23:58 น

ฟังม่ายล่ายยยยยยยยยยย  ;D

^_^  ขอตัวไปเฝ้าที่ห้องก่อนนะครับ คุณเอก เผื่อ น้องมี่ อะไรนี่ จะกลับไป ที่ห้องผมอีกครั้งครับ   */*  */*

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4514: 3 ต.ค. 08, 00:00 น

สวัสดีครับ พี่วิท --<@
พี่วิท อย่าไปลำบากใจ และตำหนิตัวเองเกี่ยวกับเรื่องนี้นะครับ
ปล่อยข้ามไปเถอะครับ

เพียงแต่คำพูดของน้องเค้าคนนั้น
ถ้าคนทั่วๆไปอ่านแล้ว คงมองผมในทางไม่ดี
และคนที่คบกันอยู่ จะเข้าใจผิดกันไป

ถ้าผมเป็นจริงอย่างนั้น ก็อีกเรื่อง
แต่นี่..ไม่มีแม้แต่ แค่เค้าเรื่องเลย
คนชื่อ มี่ (me..) ผมไม่เคยรู้จัก
หลังจากที่สมัครเมล์สนุก ตั้งแต่ปีที่แล้ว
ผมก็ล็อคอินเข้าทู้ตลอด ไปเช็ดดูได้
ไม่มีการปลอมตัว เพื่อให้คนอื่นๆ สับสน แน่นอน

ว่าไปแล้ว ก็ย้ำว่า น้องเค้าไม่ได้ผิด ที่สงสัย และอยากรู้ใครเป็นใคร นั้นหรอก
เพียงแต่น้องเค้า ไม่ควรพูดบางถ้อยคำ ซึ่งเกิดความเสียหาย และสร้างความแตกแยกได้ เท่านั้นเองครับ

ปล.. ยังดีที่เจ้าบ้านเค้ารู้จักตัวจริงผม และเข้าใจความจริงของผม มากพอสมควรครับ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4515: 3 ต.ค. 08, 00:07 น

อ้างถึง
(¯`•¸•´¯)..มาตามสัญญา...(¯`•¸•´¯)  ความคิดเห็นที่ #4514: วันนี้ 00:00 น
แหะๆๆ เที่ยงคืนเป๊ะ ;D

พี่วิท ผ่านไปเถอะครับ เด๋ววุ่นวายป่าวๆ ด้วยความเคารพครับ  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4516: 3 ต.ค. 08, 09:39 น

พี่วิท อย่าไปลำบากใจ และตำหนิตัวเองเกี่ยวกับเรื่องนี้นะครับ

เพียงแต่คำพูดของน้องเค้าคนนั้น
ถ้าคนทั่วๆไปอ่านแล้ว คงมองผมในทางไม่ดี
และคนที่คบกันอยู่ จะเข้าใจผิดกันไป

ถ้าผมเป็นจริงอย่างนั้น ก็อีกเรื่อง
แต่นี่..ไม่มีแม้แต่ แค่เค้าเรื่องเลย
คนชื่อ มี่ (me..) ผมไม่เคยรู้จัก
หลังจากที่สมัครเมล์สนุก ตั้งแต่ปีที่แล้ว
ผมก็ล็อคอินเข้าทู้ตลอด ไปเช็ดดูได้
ไม่มีการปลอมตัว เพื่อให้คนอื่นๆ สับสน แน่นอน

ว่าไปแล้ว ก็ย้ำว่า น้องเค้าไม่ได้ผิด ที่สงสัย และอยากรู้ใครเป็นใคร นั้นหรอก
เพียงแต่น้องเค้า ไม่ควรพูดบางถ้อยคำ ซึ่งเกิดความเสียหาย และสร้างความแตกแยกได้ เท่านั้นเองครับ

ปล.. ยังดีที่เจ้าบ้านเค้ารู้จักตัวจริงผม และเข้าใจความจริงของผม มากพอสมควรครับ

^_^  ขอบคุณมากครับ คุณเอก..
 ที่เข้าใจผม อย่างดี มาตลอดเวลา..
 ไม่ค่อยเข้าใจ ความรู้สึก นึกคิด ของน้องเขาครับ
 ว่า คิดอะไรอยู่...

....เรื่องราวบางอย่าง เราวิ่งเข้าหา..แต่กลับหลบลี้ หนีหน้าไป
 แต่ที่ไม่เข้าใจ ..เราอยู่ของเราดีดี..
 กลับมีเรื่อง วิ่งมาหาเราเอง..
 ซึ่งเป็นเรื่องที่ ไร้สาระมาก หากใครที่รู้จัก คุ้นเคย..
 คงไม่เป็นอย่างนี้..

ผมขอเวลาที่จะรอให้ คุณมี่ เข้ามา เพื่อจะสอบถาม..
 หาความกระจ่างของเรื่องนี้ให้ครับ.....

...ขอบคุณมากครับ...คุณเอก..ที่เข้าใจ และปรารถนาดี ต่อผม ตลอดมาครับ  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4517: 3 ต.ค. 08, 09:43 น

พี่วิท ผ่านไปเถอะครับ เด๋ววุ่นวายป่าวๆ ด้วยความเคารพครับ  --<@

/-:    ผมเพียงจะขอโอกาส สอบถาม และ ทำความเข้าใจ..
กับคุณมี่ เท่านั้นครับ คิดว่า จะให้เขาชี้แจง เพื่อความเข้าใจที่ดีต่อกันเท่านั้นครับ ..

คุณเอก..ก็ยังคงเป็นคุณเอก..ที่มีความ ..เสมอต้น เสมอปลาย ไม่เปลี่ยนแปลง..
 ใครกันนะ..คิดอะไร..ไปอย่างนั้น   /-:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4518: 3 ต.ค. 08, 12:47 น

^_^ สวัสดีครับ คุณเอก คุณรีย์ ครับ..

ขออภัยด้วยครับ ที่เข้ามาช้าไปหน่อย งง อยู่เหมือนกันครับ ที่จู่ๆ น้องมี่ อะไรนี่ คิดอะไร อย่างนี้ โดยไม่ถามผมซักคำ แบบ เท่าที่เคยเข้าไปที่ห้องผม ไม่เคยได้คุยกัน สดสด ซักครั้งครับ มีแต่ ฝากข้อความไว้ เฉพาะเวลาที่ผมไม่อยู่เสมอครับ   >_<'

^_^ หวัดดีค่ะคุณวิท....ไม่ได้คุยกันนานแล้วนะคะ.. /-/

พอดีช่วงหลังนี้ยุ่งๆ อยู่กับงาน...คุณวิท สบายดีนะคะ... ^_^

...พอดีเมื่อวานตอนเย็นๆ ว่างงาน เข้ามาเจอ ก็เลย งง ๆ  อยู่เหมือนกัน... ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4519: 3 ต.ค. 08, 12:56 น

>_<'  ต้องขออภัยคุณเอก และ คุณรีย์ อีกครั้งครับ ที่ชักนำเรื่องปวดหัวมาให้อีกแล้ว หากเจอ คุณมี่ อะไรนี่ จะถามไถ่ เรื่องต่างๆ ทั้งหมดให้กระจ่างครับ แล้วจะนำมาเรียนคุณเอก ให้ทราบอีกครั้งครับ   --<@

^_^...ไม่ใช่ความผิดของคุณวิทหรอกค่ะ...  อย่าโทษตัวเองนะคะ.... ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4520: 3 ต.ค. 08, 13:06 น

:~    ขออภัย เจ้าของบ้านด้วยครับ ที่ทำให้ห้องนี้ มีสิ่งไม่ชื่นตา ชื่นใจ มา ให้เสียบรรยากาศแห่งมิตรภาพ อีกแล้วครับ ผมขอรับผิดชอบ เอาเรื่องราว ให้กระจ่าง ให้ได้ครับ  --<@

^_^....คุณวิทไม่ต้องคิดมากค่ะ   ....ไม่มีอะไรต้องให้อภัยเพราะไม่มีใครผิดค่ะ... ^_^
ห้องนี้ยังคงเหมือนเดิม.. อาจจะมีการเพิ่มสีสันนิดหน่อย คงเพราะช่วงหลังๆนี่ที่บ้านนี้เงียบเหงาไปหน่อยค่ะ   --<@
เพราะเจ้าของบ้านมีงานค่อนข้างเยอะ  ^/^...เลยไม่ค่อยได้เข้ามาป่วนเท่าไหร่  ;D ;D
แล้วก็จะเงียบไปอีกจนถึงปลายเดือนค่ะ  เพราะว่าติดไปอบรมอีกหลายวัน.... ^_^
ยังไง ๆ ก็ฝากคุณวิท เข้ามาเยียมเยี่ยนบ้าง ....คนดูแลบ้านจะได้ไม่เหงา.. ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ.. ^_^ --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4521: 3 ต.ค. 08, 13:12 น

.... ('') ('')...........ขอคิดดูก่อนนะ............. ('') /-:   ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4522: 3 ต.ค. 08, 13:12 น

ไม่เคยเข้ามาบ้านนี้เลย พึ่งเข้ามาวันแรก ครั้งแรก ตามข้อความที่คุณเอก ฝากไว้ให้คนชื่อ มี่
แต่อันนี้ เราไม่เกี่ยวอะไรนะ แต่ว่าอยากมาทำความรู้จัก กับทุก ๆ คน
ที่เคยเข้าไปทักทายในบ้าน ชมรมผู้สูงอายุ

สวัสดีทุก ๆ ท่านนะคะ

แนะนำตัวอย่างไม่เป็นทางการนะคะ
ชื่อ mamypoko เรียกสั้น ๆ ว่า มามี่ ก็ได้นะคะ
สถานภาพ สมรส บุตร 2 กิ๊กยังไม่มี (และไม่ต้องการมี  ;D ;D ;D)
อาชีพ แม่บ้าน ทำงานหามรุ่งหามค่ำ
การศึกษา จบค่อนข้างสูง จากตึก 5 ชั้น ไม่มีลิฟต์ ต้องเดินขึ้นบันไดค่ะ
พอแล้วนะคะ ประวัติส่วนตัว

ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคน และขอฝากตัวด้วยนะคะ   bye! bye!

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4523: 3 ต.ค. 08, 21:20 น

^_^ หวัดดีค่ะคุณวิท....ไม่ได้คุยกันนานแล้วนะคะ.. /-/

พอดีช่วงหลังนี้ยุ่งๆ อยู่กับงาน...คุณวิท สบายดีนะคะ... ^_^

...พอดีเมื่อวานตอนเย็นๆ ว่างงาน เข้ามาเจอ ก็เลย งง ๆ  อยู่เหมือนกัน... ^/^

^_^  สวัสดีครับ คุณรีย์...ฮั่นแน่ คุณเอก ..ไม่ต้องหลบครับ..  ^/^

ผมเดาเอาจาก ที่มีหมู โบกอยู่อ่ะครับ   ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4524: 3 ต.ค. 08, 21:27 น

^_^...ไม่ใช่ความผิดของคุณวิทหรอกค่ะ...  อย่าโทษตัวเองนะคะ.... ^_^

--<@ ขอบคุณครับ  คุณรีย์..คุณเอก  ที่เข้าใจครับ..  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4525: 3 ต.ค. 08, 21:32 น

^_^....คุณวิทไม่ต้องคิดมากค่ะ   ....ไม่มีอะไรต้องให้อภัยเพราะไม่มีใครผิดค่ะ... ^_^
ห้องนี้ยังคงเหมือนเดิม.. อาจจะมีการเพิ่มสีสันนิดหน่อย คงเพราะช่วงหลังๆนี่ที่บ้านนี้เงียบเหงาไปหน่อยค่ะ   --<@
เพราะเจ้าของบ้านมีงานค่อนข้างเยอะ  ^/^...เลยไม่ค่อยได้เข้ามาป่วนเท่าไหร่  ;D ;D
แล้วก็จะเงียบไปอีกจนถึงปลายเดือนค่ะ  เพราะว่าติดไปอบรมอีกหลายวัน.... ^_^
ยังไง ๆ ก็ฝากคุณวิท เข้ามาเยียมเยี่ยนบ้าง ....คนดูแลบ้านจะได้ไม่เหงา.. ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ.. ^_^ --<@

^/^  ครับผม..คุณเอก คงไม่ค่อยเหงาครับ..  ^/^ ^/^
เพราะเข้าใจ หาสิ่งสวยงาม มาแต่งบ้านให้มีสีสันเสมอ..
ผมเอง..ช่วงนี้ ก็เป็นงาน ลักษณะวูบวาบครับ ไม่ค่อยประจำเวลา..
แต่รับรองครับ..จะแวะมาเยี่ยม บ่อยๆ ครับ ..  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4526: 3 ต.ค. 08, 21:36 น

.... ('') ('')...........ขอคิดดูก่อนนะ............. ('') /-:   ;D ;D

^/^ ^/^ ข้อความนี้..เจ้าของบ้านเขียนเองนะครับ..  ^/^ ^/^

ผมไม่เกี่ยวครับ...  ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4527: 3 ต.ค. 08, 21:39 น

ไม่เคยเข้ามาบ้านนี้เลย พึ่งเข้ามาวันแรก ครั้งแรก ตามข้อความที่คุณเอก ฝากไว้ให้คนชื่อ มี่
แต่อันนี้ เราไม่เกี่ยวอะไรนะ แต่ว่าอยากมาทำความรู้จัก กับทุก ๆ คน
ที่เคยเข้าไปทักทายในบ้าน ชมรมผู้สูงอายุ

แนะนำตัวอย่างไม่เป็นทางการนะคะ
ชื่อ mamypoko เรียกสั้น ๆ ว่า มามี่ ก็ได้นะคะ
สถานภาพ สมรส บุตร 2 กิ๊กยังไม่มี (และไม่ต้องการมี  ;D ;D ;D)
อาชีพ แม่บ้าน ทำงานหามรุ่งหามค่ำ
การศึกษา จบค่อนข้างสูง จากตึก 5 ชั้น ไม่มีลิฟต์ ต้องเดินขึ้นบันไดค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคน และขอฝากตัวด้วยนะคะ   bye! bye!

^_^ สวัสดีครับ..คุณมามี่..  --<@
หลบฝน ..เข้ามาแนะนำตัว ที่นี่เอง..เจ้าของบ้าน กัย รปภ.(ส่วนตัว).. วันนี้ ไม่อยู่ครับ
ค่อยหาโอกาส มาเที่ยวใหม่ นะครับ   ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4528: 3 ต.ค. 08, 23:53 น

คิดตั้งสามปีเชียวหรอ  :p ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4529: 4 ต.ค. 08, 00:04 น

สวัสดีครับ คุณ มามี่
ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ  เคยทักกันครั้งหนึ่งแล้วที่บ้านพี่วิท  ;D
ขอบคุณที่มาเยี่ยมเยียนครับ แต่อาจต้อนรับไม่ดีพอ เท่ากับพี่วิท คงไม่ถือสานะครับ  ;D
บ้านนี้ รูปแบบไปทาง ฟรีสไตล์ แบบสบายๆๆ ครับ  *#*#

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4530: 4 ต.ค. 08, 00:09 น

^_^  สวัสดีครับ คุณรีย์...ฮั่นแน่ คุณเอก ..ไม่ต้องหลบครับ..  ^/^

ผมเดาเอาจาก ที่มีหมู โบกอยู่อ่ะครับ   ^/^ ^/^

เพิ่งกลับบ้าน ห้าทุ่มกว่าๆ ครับ
วันนี้ออกไปทำธุระข้างนอก
จะบอกว่า เป็นวันที่รถติดมโหฬารวันหนึ่ง -_-' -_-'

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4531: 4 ต.ค. 08, 00:12 น

^/^ ^/^ ข้อความนี้..เจ้าของบ้านเขียนเองนะครับ..  ^/^ ^/^

ผมไม่เกี่ยวครับ...  ;D ;D

ย้ำอีกครั้ง.. สามปีครับ  :p ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4532: 4 ต.ค. 08, 00:15 น

เพิ่งกลับบ้าน ห้าทุ่มกว่าๆ ครับ
วันนี้ออกไปทำธุระข้างนอก
จะบอกว่า เป็นวันที่รถติดมโหฬารวันหนึ่ง -_-' -_-'

^_^ สวัสดีในวันใหม่ครับ คุณเอก ..
แถวบ้าน เวลานี้เงียบแล้วครับ..
เมื่อกลางวัน ช่วงฝนตก ใช้เวลาเดินทาง นานจริงๆ ครับ
รถติดมาก เพราะน้ำท่วมขัง หลายแห่งครับ   ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4533: 4 ต.ค. 08, 00:17 น

คิดตั้งสามปีเชียวหรอ  :p ;D

;D ;D สงสาร ผู้สูงอายุเถอะครับ คุณเอก..
เธอคงคิดนาน จนลืมไปแล้วครับ... กำลังคิดเรื่องอะไรอยู่   ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4534: 4 ต.ค. 08, 00:20 น

ย้ำอีกครั้ง.. สามปีครับ  :p ;D

^/^ ^/^ ที่คุณเอก ย้ำนี่ กลัวคิดนาน หรือ กลัวลืมคิด ครับ   ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4535: 4 ต.ค. 08, 00:34 น

^_^ สวัสดีในวันใหม่ครับ คุณเอก ..
แถวบ้าน เวลานี้เงียบแล้วครับ..
เมื่อกลางวัน ช่วงฝนตก ใช้เวลาเดินทาง นานจริงๆ ครับ
รถติดมาก เพราะน้ำท่วมขัง หลายแห่งครับ   ^/^

ผมติดอยู่สุขุมวิท ช่วงทองหล่อ  อยู่กับที่นิ่งๆ 1 ชม.
หลบหนีทางลัดออกไปทางพระรามสี่ ตรงตึกช่อง 3 ก็ติดยาว
ไม่ได้การซะแล้ว ท้องหิว ปวดเข้าห้องน้ำ
ตัดสินใจ เข้าห้างคาร์ฟู ทานข้าว
อยู่ในห้าง ยังดีกว่า อยู่ในรถ
รอให้รถซาก่อน ค่อยออกมา
ออกมาเกือบสามทุ่ม ซาลงบ้าง
แต่ก็ยังติด ในหลายๆจุด -_-' -_-' -_-'

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4536: 4 ต.ค. 08, 00:38 น

^/^ ^/^ ที่คุณเอก ย้ำนี่ กลัวคิดนาน หรือ กลัวลืมคิด ครับ   ^/^

ตอบ...อยากให้...ขอคิดดูก่อน...ตลอดไปครับ ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4537: 4 ต.ค. 08, 00:41 น

ราตรีสวัสดิ์ ทุกคนครับ  --<@ zZZ

วันนี้ เหนื่อย ล้า เมื่อย ครับ  -_-' -_-'

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4538: 4 ต.ค. 08, 18:43 น

เมื่อคืนเป็นช่วงคาบเกี่ยวที่เขามีการหาเสียงโค้งสุดท้ายแน่เลย
รถเลยติดมาก...แต่ว่าเราอยู่บ้านไม่ได้ไปใหน
สบายโลด

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4539: 4 ต.ค. 08, 18:47 น

สวัสดีครับ คุณ มามี่
ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ  เคยทักกันครั้งหนึ่งแล้วที่บ้านพี่วิท  ;D
ขอบคุณที่มาเยี่ยมเยียนครับ แต่อาจต้อนรับไม่ดีพอ เท่ากับพี่วิท คงไม่ถือสานะครับ  ;D
บ้านนี้ รูปแบบไปทาง ฟรีสไตล์ แบบสบายๆๆ ครับ  *#*#

ไม่เป็นไรค่ะ ได้ทำความรู้จักเจ้าบ้านไปหนึ่งท่าน
อีกหนึ่งท่าน...ใช่ใหมคะ..
งั้นจะรอทักทายกับอีกหนึ่งท่านค่ะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4540: 4 ต.ค. 08, 23:38 น

เมื่อคืนเป็นช่วงคาบเกี่ยวที่เขามีการหาเสียงโค้งสุดท้ายแน่เลย
รถเลยติดมาก...แต่ว่าเราอยู่บ้านไม่ได้ไปใหน
สบายโลด

สวัสดีครับ คุณมามี่   ดีใจที่สบายโลดด้วยยย ^_^
อาจมีส่วน เห็นคุณอภิรักษ์ ตั้งเวทีปราศัยที่สวน..(อารายน้า)..ข้างๆ เอ็มโพเรี่ยม อ่ะครับ
สบายดีนะ ไปเที่ยวไหนบ้างเอ่ย */*
บ้านนี้ จะเงียบๆไปหน่อยนะครับ
ต้อนรับก้อช้า เกือบเที่ยงคืนแระ ค่อยโผล่มาอ่ะ
บางครั้ง นั่นอ่ะ ข้ามวัน หรือข้ามหลายวัน ก้อมี
ต้องทำใจหน่อยนะครับ  ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4541: 4 ต.ค. 08, 23:46 น

ไม่เป็นไรค่ะ ได้ทำความรู้จักเจ้าบ้านไปหนึ่งท่าน
อีกหนึ่งท่าน...ใช่ใหมคะ..
งั้นจะรอทักทายกับอีกหนึ่งท่านค่ะ

มิได้ๆ  ;D  ผมไม่ใช่เจ้าบ้านจั๊กหน่อย เป็นคนเฝ้าบ้าน/คนดูแลบ้านครับ  -_-
พอดี เจ้าบ้านตัวจริง จะไม่อยู่
จากวันพรุ่งนี้ไปอีก สามอาทิตย์ ครับ
คุณมามี่ คงต้องรออีกสักระยะหนึง มะรู้จนทนรอได้ป่าวเน๊อะ  ;D
ยังไงซะ เข้ามาฟังเพลงเพลินๆ นะครับ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4542: 5 ต.ค. 08, 12:29 น

หวัดดีวันอาทิตย์เที่ยงๆ  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4543: 5 ต.ค. 08, 12:31 น

ออกไปเลือกตั้ง พร้อมทั้งทาน ราดหน้าเจ กลับมาแล้ววววววววว  *#*#

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4544: 5 ต.ค. 08, 12:36 น

เจ้าบ้านเดินทางโดยสวัสดิภาพนะ --<@
เดินทางไปเพื่อความก้าวหน้าของหน้าที่การงาน
ขอให้ประสบผลสำเร็จนะคร๊าบบบบ  !!!@ --<@

Tags:

หน้า: 1 ... 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 ... 165
ตอบ
ชื่อ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้