หน้า: 1 2 3

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ช่วยสอนวิธีมัดใจชาย เวลามีเซ็กซ์ทำแบบไหนให้ผู้ชายติดใจ  (อ่าน 401222 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 20 เม.ย. 10, 22:03 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อยากหาสิ่งที่แปลกใหม่ในการเซ็กส์ ที่ทำอยู่รู้สึกกำลังเบื่อ
ถึงเขาจะเต็มที่กับมัน แต่เรายังไม่เต็มที่เลย เพราะท่าทาง
ลีลาหรือไรกันแน่ที่เราเข้าไม่ถึง ใครมีวิธีแปลกๆ ดีๆ บอกหน่อย

ที่สำคัญ เราเสร็จยากมาก

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ลีลี่
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 28 เม.ย. 10, 09:49 น »

เปนรัยไม่รุเวลามีเซ็กกะแฟน ชอบไม่มีอารมอยู่ดี บางครั้งก้อเบื่อ เปนรัยก้อม่ะรุเซงมากๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ดูไม่รู้เรื่องโว้ย
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 11 มิ.ย. 10, 11:29 น »

โพสต์บ้าอะไรไม่เห็นรู้เรื่องเลยแบบทดสอบน่ะ ลบทิ้งไปซิรำคาญ

Guest
กล้าๆหน่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 11 มิ.ย. 10, 13:23 น »

ออรัลเซ็กซ์ไง สุดยอด

Guest
เสร็จข้างในเป็นยังไง
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 23 มิ.ย. 10, 13:14 น »

เสร็จในเป็นไงค่ะตอบด้วย

Guest
พิมพ์
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 6 ต.ค. 10, 12:59 น »

ต้องขมิบๆๆๆอ่ะ พยายามทำให้มันฟิดที่สุด แล้วแฟนเราจะรู้สึกดี ,, แต่เราอ่ะจะเหนื่อย แล้วก็เกร็งหน้าท้อง เหมือนตะคริวจะขึ้นท้องเลยแหละ q*013 แต่เราก็ทำจนเค้าถึงจุดอ่ะนะ !!

Guest
เทคนิค
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 15 ต.ค. 10, 22:16 น »

เวลาคุณสามีเขาต้องการ คุณรีบเต็มใจสนองความต้องการเขาเลยนะอย่าไปปฏิเสธว่าไม่มีอะไร
ต้องหัดเรียนรู้การสนองรับการเล้าโลม แบบเขาจูบปากแลกลิ้นต้องแลกลิ้นพันลิ้นกับเขา อย่านอนนิ่งหลับตาพริ้มๆเคลิ้มๆให้คุณสามีเป็นผู้ลงมือทำ ตอนเล้าโลมนะปลดปล่อยอารมณ์เต็มที่เลยไม่ต้องอาย ถ้าเสียวร้องครางการร้องครางทำให้ได้อารมณ์กระตุ้นความต้องการได้ดียิ่งขึ้น พอถึงจังหวะสอดใส่อวัยวะเพศกัน ดูท่าที่ใช้สอดใส่ คุณต้องหัดเทคนิคแต่ละท่านะ ต้องเป็นเลยหมั่นเรียนรู้แล้วร่วมแต่ละท่าให้คล่อง ถ้าแฟนสอดใส่แบบใช้ท่าเบสิคมิชชันนารี อย่าลืมอ้าข้ากว้างๆงอเขานิดหนึ่งเปิดทางให้สอดเข้าได้ง่ายและลึก อย่าลืมขยับต้นขาด้วยตามจังหวะที่คุณสามีเข้าออก อย่านอนนิ่งๆนะต้องขยับตาม หรือเอาขาเกี่ยวเอวก็ได้นะ แล้วอย่าลืมร่อนเอวด้วย ต้องหัดลีลาแต่ละท่าอ่ะ ท่าขึ้นบนเป็นท่าต้องหัดให้ชำนาญเหมือนกัน หัดโยกจังหวะให้คล่องไม่ต้องอายหรอก ท่าด็อกกี้ด้วย โดยมากผู้ชายชอบท่านี้เวลาเขาต้องการมากๆจะปลดปล่อยด้วยท่านี้นะ อยากร่วมแบบชิวๆหัดท่าหันหน้าเข้าหากันอ่ะ ใช้ตอนเปลี่ยนท่าเบสิคเป็นท่าหันหน้าหรือท่าขึ้นบนเป็นท่านี้ เป็นท่าที่ได้อารมณ์โรแมนติคได้นั่งกอดกันขยับแบบสบายๆๆ ร่วมท่าช้อนแบบเวลาต้องการกอดกันแบบสบายๆๆ
อย่าลืมหมั่นฝึกขมิบด้วยทำให้ช่องคลอดกระชับแน่น
เวลาร่วมเพศใหม่ๆโดยมากสามีเขาจะสอนและฝึกให้นะ ต้องฝึกหัดให้ชำนาญ ดูว่าเขาชอบแบบไหน เราทำถูกใจไหมอะไรแบบนั้นอ่ะ ไม่ต้องอายหรอกไม่ต้องคิดเยอะถ้าต้องทำอะไร
ปรับความต้องการให้สมดุลย์กัน เวลาร่วมเพศกันปล่อยตัวปล่อยอารมณ์เต็มที่เลยมีความสุขเต็มที่ นะ แสดงออกความรักด้วยการมีเซ็กส์กับเขานะ

Guest

เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 26 ต.ค. 10, 19:58 น »

สสวส

Guest
.*-*
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 9 ก.พ. 11, 13:46 น »

ตอนขึ้นอะ ต้องโยกเบา เบา เพราะผู้ชายจะเสียวมาก
Guest
เด(ย์)วิล คลับคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 4 มี.ค. 11, 12:12 น »

ก้อคงต้องเริ่มจากจูบก่อนอะคับ (ถ้าผู้หญิงมีกลิ่นกายที่หอม ไม่ว่าจะทาแป้งรึอะไรก้อตาม มันจะปลุกอารมให้ผู้ชายไซร้ไปเรื่อยๆ เรยอะคับ...มันเปนธรรมชาติของผู้ชาย -3- ) จากนั้นพอเริ่มมีอารมณ์ต้องกระตุ้นด้วยการออรัลเซ็กส์นะคับ ท่า 69 ก้อดีนะ ผมว่า มันจะได้กระตุ้นอารมณ์กันทั้งคู่ q*013 (ถ้าฝ่ายหนึ่งไม่ยินยอมก้อคงต้องแล้วแต่เค้าอะคับ ถ้าเราดื้อจะทำให้ได้นี่มันก้อจะทำให้อีกฝ่ายหมดอารมณ์ไปโดยปริยาย...ซึ่งนั่นก้อคืออดเลย q*009) ต้องค่อย ๆ เป็น ค่อย ๆ ไปนะคับ อย่ารีบร้อน พอเริ่มมีอารมณ์ โฮ่ๆๆๆๆ ใส่ไม่ยั้งเลยคับสำหรับผู้ชาย อิอิ >แต่ไม่ใช่ว่าใส่ไม่ยั้งจนฝ่ายหญิงเจ็บ หรือเสร็จอยู่ฝ่ายเดียวนะคับ... ฝ่ายหญิงก้อไม่ควรที่จะนอนมองเฉยๆ เหมือนกับว่า นี่...ไม่เห็นรู้สึกอะไรเลย หรือเกร็ง ร้องออกมาบ้างก็ดีคับ มันจะยิ่งทำให้ผู้ชายมีอารมณ์มากขึ้น เหมือนหนัง x น่ะคับ ผู้ชายบางคนก็อยากแตกในบ้างอะไรบ้าง แต่ถ้าไม่อยากมีลูก ผมว่าอย่าดีกว่าครับ... ใส่ถุงยางน่ะดีแล้ว สุดท้ายก็ เปลี่ยนท่าบ้างนะ ท่าซ้ำๆ เดิมๆ กี่ปีๆ ก็นั่นล่ะ 2-3 ท่าพอแล้ว ซึ่งมันไม่พอคับ q*021 ส่วนฝ่ายหญิงนะคับ ถ้าเปลี่ยนมาเป็นฝ่ายรุกบ้าง มันจะทำให้ผู้ชายตื่นเต้น แล้วก็อยากจะอยู่กับคุณต่อไปนะคับ ^^+

***สู้ๆ นะคับ*** ใส่ไม่ยั้ง = ผู้ชายต้องจำขึ้นใจนะคับ***

Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 12 มี.ค. 11, 23:29 น »

การจูบแลกลิ้นนะ แล้วก็หัดรุกและรับด้วยการจูบแลกลิ้นเพื่อเพิ่มความต้องการ เทคนิคการทำออรัลเซ็กส์อย่ารุกมากๆแบบค่อยๆพัดให้เกิดความต้องการมากๆๆ จนถึงจุดสอดใส่อวัยวะเพศกัน เทคนิคลีลาการร่วมเพศแต่ละตอบโต้ด้วยการเด้งเอวรับขยับสะโพกตามจังหวะ เปลี่ยนท่ารุกบ้างแบบท่าขึ้นบนต้องเป็นเลยหล่ะ ท่านี้ถ้าเก่งนะแฟนตายคาที่เลยแบบยอมเลย ปล่อยอารมณ์และความต้องการเต็มที่เลย แบบผู้ชายทุกคนอยากเห็นแฟนมีความสุขขณะร่วมเพศทั้งนั้น อย่าลืมร่วมเพศกันสม่ำเสมอนะสนองอย่าให้อดอยากปากแห้งเลยหล่ะ

Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 5 พ.ค. 11, 21:56 น »

อันดับแรกนะเวลาผมแสดงความต้องการอยากจะมีเซ็กส์... อย่าปฏิเสธนะคับ แต่อายหรือเขินพอเป็นพิธีได้ ดูน่ารักดี
ต้องหัดจูบแลกลิ้นตอบสนองด้วยนะ แล้วรู้สึกอย่างไงแสดงออกเลยนะไม่ต้องอายหรอกร้องครางได้เลยนะจะได้รู้ว่าเป็นไงบ้าง
ไม่ต้องอายเลยนะคับถ้าคุณต้องหัดทำออรัลเซ็กส์ มันเป็นการช่วยกันกระตุ้นความต้องการของกันและกัน แล้วไม่ต้องเขินถ้าถูกลงลิ้นทำออรัลเซ็กส์ด้วย ถ้าเสียวอย่างไงก็แสดงออกปลดปล่อยอารมณ์เต็มที่เลยนะคับ
ถ้าต้องการไม่ไหวแล้วอยากจะให้สอดใส่ ก็บอกเลยนะ ดูเซ็กซี่มากๆเลยเวลาเล้าโลมจนแฟนเขาไม่ไหวแล้วบอกว่าต้องการแล้ว ไม่ต้องอายหรอกนะถ้าต้องการอยากจะให้สอดแล้ว ยิ่งตอนกำลังสอดนะ คุณร้องครางไปด้วยนะ ได้อารมณ์สุดๆเลยหล่ะคับ
เวลาพร้อมแล้วไม่ต้องอายที่จะต้องร่วมเพศในท่าต่างๆนะ เรียนรู้เทคนิคแต่ละท่านะ เรียนรู้การตอบสนองเวลากำลังร่วมเพศแต่ละท่าด้วยว่าขยับตัวตามด้วยนะไม่ต้องอาย ขยับตามนะสำหรับท่าที่คุณเป็นผู้ตาม แล้วปลดปล่อยอารมณ์ตัวเองเต็มที่เลย ชอบแบบไหนบอกเลยนะคับ จะเอาอีกเอาเบาเอาค่อยๆหรือแรงๆบอกเลยนะคับ ร้องครางได้เลยนะ เสียงร้องครางเป็นการเพิ่มอารมณ์เปิดให้ผมเล่นเกมส์รุกให้เร็วขึ้นได้ แล้วไม่ต้องอาย ถ้าจะเปลี่ยนท่าเป็นคนรุกบ้าง เรียนรู้การเปลี่ยนท่าเวลาร่วมเพศด้วยนะว่าแฟนชอบท่าไหนบ้างจังหวะการเปลี่ยนท่า อย่านอนเฉยๆนิ่งๆนะคับ แล้วก็ลืมตานะ มองตากันแสดงความต้องการออกมาเลยหล่ะไม่ต้องอายหรอก
สุดท้ายถ้าต้องการเป็นฝ่ายขอเริ่มบ้างก็ได้นะคับ ไม่ต้องอายหรอกถ้าต้องการ

Guest
thx
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 29 ก.ค. 11, 17:05 น »

อันดับแรกนะเวลาผมแสดงความต้องการอยากจะมีเซ็กส์... อย่าปฏิเสธนะคับ แต่อายหรือเขินพอเป็นพิธีได้ ดูน่ารักดี
ต้องหัดจูบแลกลิ้นตอบสนองด้วยนะ แล้วรู้สึกอย่างไงแสดงออกเลยนะไม่ต้องอายหรอกร้องครางได้เลยนะจะได้รู้ว่าเป็นไงบ้าง
ไม่ต้องอายเลยนะคับถ้าคุณต้องหัดทำออรัลเซ็กส์ มันเป็นการช่วยกันกระตุ้นความต้องการของกันและกัน แล้วไม่ต้องเขินถ้าถูกลงลิ้นทำออรัลเซ็กส์ด้วย ถ้าเสียวอย่างไงก็แสดงออกปลดปล่อยอารมณ์เต็มที่เลยนะคับ
ถ้าต้องการไม่ไหวแล้วอยากจะให้สอดใส่ ก็บอกเลยนะ ดูเซ็กซี่มากๆเลยเวลาเล้าโลมจนแฟนเขาไม่ไหวแล้วบอกว่าต้องการแล้ว ไม่ต้องอายหรอกนะถ้าต้องการอยากจะให้สอดแล้ว ยิ่งตอนกำลังสอดนะ คุณร้องครางไปด้วยนะ ได้อารมณ์สุดๆเลยหล่ะคับ
เวลาพร้อมแล้วไม่ต้องอายที่จะต้องร่วมเพศในท่าต่างๆนะ เรียนรู้เทคนิคแต่ละท่านะ เรียนรู้การตอบสนองเวลากำลังร่วมเพศแต่ละท่าด้วยว่าขยับตัวตามด้วยนะไม่ต้องอาย ขยับตามนะสำหรับท่าที่คุณเป็นผู้ตาม แล้วปลดปล่อยอารมณ์ตัวเองเต็มที่เลย ชอบแบบไหนบอกเลยนะคับ จะเอาอีกเอาเบาเอาค่อยๆหรือแรงๆบอกเลยนะคับ ร้องครางได้เลยนะ เสียงร้องครางเป็นการเพิ่มอารมณ์เปิดให้ผมเล่นเกมส์รุกให้เร็วขึ้นได้ แล้วไม่ต้องอาย ถ้าจะเปลี่ยนท่าเป็นคนรุกบ้าง เรียนรู้การเปลี่ยนท่าเวลาร่วมเพศด้วยนะว่าแฟนชอบท่าไหนบ้างจังหวะการเปลี่ยนท่า อย่านอนเฉยๆนิ่งๆนะคับ แล้วก็ลืมตานะ มองตากันแสดงความต้องการออกมาเลยหล่ะไม่ต้องอายหรอก
สุดท้ายถ้าต้องการเป็นฝ่ายขอเริ่มบ้างก็ได้นะคับ ไม่ต้องอายหรอกถ้าต้องการ

ขอบคุณมากค่ะ คุณให้กำลังใจผู้หญิงได้ดีมากๆ น่ารักจัง :)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 29 ก.ค. 11, 18:12 น »

เด้งดี มีลีลา
หลากท่วงท่า และกล้าหาญ

แอร๊ยยย

ท่อนแรกหมายถึง อกเด้ง เอวเด้ง =w=!

ท่อนหลังหมายถึง กล้าๆทำ หลากๆรูปแบบหน่อย ไม่ใช่สักแต่จะทำแบบเดิมๆ ไม่กล้าลองอะไรแปลกใหม่

เคล็ดลับคือ มีอะไร อย่าทุ่มใช้หมดในทีเดียว แต่ให้ค่อยๆงัดออกมาทีละนิด ให้คุณพี่เขาแปลกใจเล่น ว่า "อุ๊ย ไปเรียนมาตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย? ไม่บอกไม่กล่าว" ไรเงี้ย

แอร๊ยยยย >///

Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 14 ก.ย. 11, 23:32 น »

เทคนิคง่ายๆก็คือ ร่วมเพศกันเวลามีความต้องการอยากปลดปล่อยให้ มีความสุขกันให้เต็มที่ไม่ต้องอายหรอก จูบแลกลิ้น ทำออรัลเซ็กส์กัน ท่าร่วมเพศแต่ละท่า เทคนิคลีลาชอบแบบไหนนบอกกันเลย เวลาร่วมก็แสดงออกเสียวก็ครางไม่ต้องคิดมาก ต้องการอยาก..ก็บอกกันเปิดเผยความต้องการ อารมณ์ ความรู้สึก ไม่ต้องเขินอายหรอกจ้า

Guest
คนอยากมี.......
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 20 ต.ค. 11, 16:18 น »

อยากมีเซ็กแต่ยังแ 12 เองอ่ะทำไงดี

Guest
มันทนา
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 28 ต.ค. 11, 03:32 น »

q*078คือว่าอยากรู้วิธีมัดใจชายค่ะ ไม่เคยมีไรกะชาย เคยมีแฟนเปงทอมค่ะ วิธีไหนทำให้ชายติดใจ q*078

Guest
ลอนนี่
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 24 พ.ย. 11, 16:14 น »

ทำไงดีคะ q*078ไม่มีแฟนแต่อยากมีลุกอะ q*092
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 7 ธ.ค. 11, 01:24 น »

เรียนรู้วิธีสร้างบรรยากาศให้เขาอยากร่วมเพศ บอกถึงความต้องการของคุณว่าคุณต้องการเขานะ ไม่ต้องอายหรอกนะถ้าบอกแบบนั้นนะ หัดเป็นคนรุกบ้าง ไม่ต้องปล้ำแฟนหรอก แค่ลองจูบเขาก่อนก็พอแล้ว ระหว่างกำลังร่วมเพศกันอยู่นะ เรียนรู้การตอบสนองแล้วก็โต้ตอบกับเขาด้วย อย่านอนนิ่งๆเอาตาหลับตาพริ้มๆนะ หัดจูบตอบ แบบลูบไล้เล้าโลมตัวเขา แล้วไม่ต้องอายนะเวลาร่วมเพศกันต้องหัดขยับเข้าจังหวะกัน กล้าขอเปลี่ยนท่า แบบขึ้นบนเป็นจ็อกกี้สาว หาจุดอ่อนเขาให้เจอแบบจะได้ปราบเสือเป็นแมวเชื่องๆร้องครางงิงๆได้นะ หัดคุมเกมส์ด้วยนะ แล้วก็ไม่ต้องอายเรื่องต้องทำออรัลเซ็กส์ให้เขา แสดงออกเวลาร่วมเพศกับเขาว่าเราต้องการจากเขา ไม่ต้องอายหรอกบอกเขาว่าต้องการ ให้รู้เลยว่าเราต้องการแล้วเป็นลูกแมวเชื่องๆครางงิงๆในอ้อมกอดมันน่ารักออกนะ

Guest
กัส
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 27 พ.ค. 12, 08:48 น »

เราเริมเมคเลิฟแฟนลูบไล้แร้วต่อด้วยออรัลแร้วหั้ยผู้ชายนั่งพิงเตียงเรายุข้างบนและดูดนมเขา(หั้ยเขาดูดเราด้วยนะ)ลองแล้ว เสียวๆๆเว่อร์อ่ะ แฟนบอกชอบบบบบ ท่านี้เปนท่าสตาร์ททุกครั้ง ลองเลยยยย ^^"
Guest
จิ๊บแจ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 29 พ.ค. 12, 22:48 น »

ถ้าเซ็กส์ไลฟ์เอกทีฟแล้วก็ไม่ต้องอายถ้าต้องร่วมเพศกับแฟนหรือสามีนะ เรื่มจากการจูบแลกลิ้นเป็นการค่อยๆกระตุ้นแล้วก็ปลดปล่อยเตรียมความพร้อม ออรัลเซ็กส์ต้องหัดทำเลยนะจ๊ะไม่ต้องอายหรอกลองกระซิบถามเพื่อนๆที่มีแฟนมีปั๋วว่าทำออรัลเซ็กส์ให้อีกฝ่ายป่าวแล้วก็ไม่ต้องต๊กใจถ้าเพื่อนบอกว่าก็ทำๆๆไปเถอะ ยิ่งถ้าแฟนหรือสามีเขาทำออรัลเซ็กส์ให้คุณด้วย คุณต้องทำให้เขาเลยนะ มันเป็นการกระตุ้นอารมณ์ความต้องการให้ขึ้นพีคแล้วค่อยถึงขั้นสำคัญที่สุดก็คือสอดใส่อวัยวะเพศกัน
ตอนแฟนหรือสามีกำลังจะสอดลงขมิบดูนะ ถ้าชั่วโมงพอควรไม่ต้องเบ่งรับเหมือนช่วงแรกก็ขมิบให้แฟนสอดเข้ายากๆหน่อย เทคนิคนี้รุ่นพี่สอนมาอีกทียิ่งท่าแฟนขึ้นบนเราด้วย จะเบ่งรับเฉพาะตอนเราขึ้นเองแล้วจับของแฟนสอดนะจ๊ะ ระหว่ะ างร่วมเพศขยับกันนะ อย่านอนนิ่งๆเฉยๆนะถ้าแฟนเป็นคนขึ้นเรา ก็ต้องขยับตามด้วย รู้สึกอย่างไรแสดงออกเลยเสียววก็ครางร้องบิดตัว อยากให้แรงๆอีกเอาอีก็บอกแฟนหรือสามีไม่ต้องอายหรอกเต็มที่เลยเพราะเวลาร่วมเพศมันเรื่องของคนสองคนรีแลกซ์กันเต็มที่เลยหล่ะ
เรียนรู้ท่าที่ใช้แต่ละท่าแล้วก็เทคนิคต่างๆนะ ว่าต้องตอบสนองแบบไหน ห้ามนอนนิ่งๆเด็ดขาดเวลาร่วมเพศเอาแต่หลับตาพริ้มให้แฟนหรือสามีปั๊ม ไม่เอานะต้องร่อนเอวเด้งเอวตามนะ โยกตามกันนะ ยกเว้นตอนแฟนหรือสามีจัดหนักๆไม่ไหวก็ไม่เป็นไรร้องครางเต็มที่เลยปล่อยตัวปล่อยอารมณ์เลย ท่องไว้ไม่ต้องอายย
แล้วก็ต้องหัดรุกเองด้วยไม่ต้องอายเลยถ้าต้องการแล้วก็เปิดเกมส์เองบ้างนะ ท่าขึ้นบนเองต้องหัดให้คล่องเรียนรู้เทคนิคท่านี้ต้องเป็นเลยหล่ะ
หมั่นเรียนรู้เทคนิคใหม่แล้วลองมาใช้ดู แฟนหรือสามีจะได้เซอร์ไพรส์ ถ้ามีเพื่อนสนิทๆก็ลองแลกเปลี่ยนกันรู้ว่ามีไม้เด็ดอะไรมาปราบแฟนหรือสามีไหม ใหม่เราก็อายไม่กล้าคุยแต่สุดท้ายเพื่อนกับรุ่นพี่ก็บอกเคล็ดลับให้
สุดท้ายอย่าลืมหมั่นขมิบบริหารกล้ามเนื่อช่องคลอดนะจะได้ฟิตแน่นกระชับ

Guest
ปาริสา
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 29 ก.ค. 12, 15:29 น »

ตอนขึ้นอะ ต้องโยกเบา เบา เพราะผู้ชายจะเสียวมาก
q*073
Guest
อืมม
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 8 ส.ค. 12, 22:35 น »

ตอนหัดขึ้นบนนะ สามีสอนว่าพอจับน้องชายของเขาแล้วสอดเข้าจนมิดแล้วให้โยกเบาๆก่อน
เขาจะจับสะโพกเราไว้ให้จังหวะโยกช้าๆค่อยๆโยก เขาบอกว่าเสียววมากๆ แล้วเราก็ปรับหามุมหาตำแหน่งให้เราเสียวเหมือนกัน
เพื่อนรุ่นพีหลายคนที่เป็นหญิงก็สอนเทคนิคนี้ บอกว่าให้เบาๆอย่ารีบร้อนขย่ม

Guest
แช้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 24 ส.ค. 12, 13:43 น »

ยากให้แฟนติดใจ ลองใช้ลี้นสำพัดที่รูทะวานดูสิ แล้วก้อใช้ลี้นและปากทำอกาส ให้เขาด้วย หลังจากนั้นก็ขื้นข้างบนแล้วเป้นคนคุมเกม.....ลับลองเขาลืมคุนไม้ลงแน่นอน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 24 ส.ค. 12, 22:54 น »

แรกๆที่มีไรกันก้อายค่ะ เขิน ๆ เค้าทำเองตลอดจนมีอะไรกันมาหลายเดือน เราก้เกิดอารมค่ะ แล้วแฟนก้อเรียนที่อื่น สอง สามอาทิตกลับมาทีนึง ตอนนั้นก้นอนๆกันอยู่เค้านอนหงาย แล้วน้องก้เอามือเค้ามาจับหน้าอกแล้วน้องก้จับน้องเขาและจูบปากเขาค่ะ แค่นั้นน้องชายเขาก้โตมาก ๆ และมืออยู่ไม่นิ่งเลย แล้วเราก้ต่อกันจนเสร็จ สุดยอดมากค่ะ >"

Guest
อายุน้อยแต่อยากโดน
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 1 ก.ย. 12, 13:53 น »

q*078เค้าอายุแค่11แต่อยากโดนอ่ะ q*078ทำงอ่ะคะถ้าเราไม่มีแฟนแต่อยากโดนมั่ง q*061

Guest
สอนวิทีเอาใจสาว
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 1 ก.ย. 12, 13:56 น »

ถ้าอยากให้สาวที่เราอาวด้วยมีความสุขควรที่จใช้ลิ้มเลียตามซอกของน้องสาว q*073q*062

Guest
แจ็บบบ
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 12 ก.ย. 12, 21:37 น »

แรกๆตอนมีเซ็กส์กับแฟนอายมากๆเลยหล่ะ แฟนแสดงออกว่าต้องการแล้วเราก็ต้องนอนกับเขาทุกครั้งเขาเป็นฝ่ายจัดการทุกอย่างเองหมดเลย นอนกับเขามาได้ซักเดือนหนึ่ง เพื่อนรุ่นพี่ถามว่าเซ็กส์กับแฟนเป็นไงบ้าง.. พอเราบอกว่าอายเหมือนกันนะก็นอนให้แฟนทำแบบแฟนต้องการก็ต้องนอน นางถามว่ามีความสุขไหมไม่ต้องอายเราก็บอกว่าดีนะ
เท่านั้นหล่ะ นางบอกว่าเคล็ดลับมัดผัวก็คือไม่ต้องอายหรอกต้องแสดงออกเต็มที่เลย จะร้องครางจะบิดตัวปล่อยตัวตามสบายต้องการอะไรบอกไปเลย นอนหลับตาพริ้มๆให้ผัวปั๊มไม่ได้หรอก..เราบอกว่าแฟนสอนเด้งเอวก็อาย นางบอกว่าต้องเด้งเป็น
ก็เลยค่อยๆหัดตอบสนองเด้งเอวรับตอนปั๊มท่าเบสิค โยกสะโพกสวนตอนท่าด็อกกี้ แล้วก็รวบรวมความกล้าหัดทำออรัลเซ็กส์ให้(ไม่เคยคิดว่าต้องทำ) แล้วก็ค่อยๆหัดขึ้นบนจนชำนาญกล้าเปิดเกมส์บุกเอง แล้วนางก็สอนขมิบบริหารช่องคลอดด้วย
สำคัญที่สดอย่าอายนะกับเรื่องเซ็กส์ เทคนิคต่างๆค่อยๆเรียนแล้วก็สะสม แฟนให้ความสุขเราเราตอบกลับให้เขาอื่มแบบขาดไม่ได้เหมือนกันอยากนอนกับเรา...เวลาร่วมเพศไม่ต้องกระดากอายคิดว่าเรื่องธรรมชาติ

Guest
แบ๊ววว
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 16 ก.ย. 12, 10:35 น »

อุ๊ย อ่านเเล้ว อยากมีบ้างจุง อยากรู้ว่่ามันเสียวขนาดไหน น่าหนุกอ่ะ อยากเห้นของผู้ชายมานานแล้ว โอ๊ย.......... อย่าทำแรงนะคะเดี๋ยวเจ็บ โอ๊ยยยยย..... q*073

Guest
หาญ
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 5 ต.ค. 12, 21:27 น »

เวลาก่อนเอากับแฟน ผมต้องชักว่าวก่อน พอซักพักค่อยเอากัน ถ้าเอาเลยเสร็จไวมาก ประมาณ 10 นาที แฟนผมเก่งมาผม้จักการเด้งรับ ขมิบดีมาก อมก็เก่ง ผมล่ะเสียวมากเลย ยิ่งถ้าแฟนผมได้อยู่ข้างบนนะ ผมตัวเก็งเลยล่ะ เพราะว่าเค้าจะค่อยๆ โยก ตามด้วยขมิบ เค้าจะเด้งซ้ายที ขวาทีด้วยนะ ผมว่าถ้าผู้ชายคนใหนได้เอากับเค้านะ รับรองต้องต่ออีกหลายยก เค้าอยู่ข้างบน ผมก็จะดูดนมให้เค้า แล้วก็เอามือลูบที่ก้น ส่วนมือเค้าก็ไขว้หลังและลูบไข่เบาๆ เสียวมากๆเลย ลองทำตามก็ได้นะครับ บางทีผมก็อยากเอาแบบ ชาย 2 หญิง 1 นะ ผมเคยถามแฟนเค้าก็บอกว่าอยากลองเหมือนกัน ถ้าใครอยากลองก็ขอให้บอกนะครับ

Guest
jib
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 8 ต.ค. 12, 09:48 น »

ผู้ชายเห็นแก่ตัว.ชอบเส็จ..คนเดียว...

Guest
Sita
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 28 ต.ค. 12, 07:09 น »

ผู้ชายมัดจะได้อะรัยแล้วถ้าเสร็จแล้วก็เบื่อ

Guest
mosssss
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 29 ต.ค. 12, 09:54 น »

ท่า ถาม เรา นะ เรา ชอบ ให่ อม ให้ ขึ้น อ่า
Guest
ดอกฝิ่นหลังเขา
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 31 ต.ค. 12, 15:22 น »

ทำให้เป็มธรรมชาติปลดปล่อยตามอารมณ์จะสุขสมเมื่อคุณมองตารู้ใจกันสวรรค์ถึงพร้อมกันแน่นอนค่ะ..

Guest
riii
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 6 พ.ย. 12, 00:11 น »

คิดว่าถ้าพึ่งจะร่วมเพศใหม่ๆคงไม่รู้ว่าทำอย่างไรให้แฟนติดใจหรอกนะ นอกจากว่า ถ้าเขาต้องการแล้วเรายอมร่วมเพศด้วยไม่ปฏิเสธแค่นี้ก็ติดใจแล้วนะ ตอนเราเข้าห้องหอใหม่ๆแล้วก็ร่วมเพศครั้งแรกๆนะก็นอนกับแฟนทุกครั้งเวลาเขาต้องการ แบบว่ามีอารมณ์ไม่มีอารมณ์เพราะถูกเล้าโลมมันก็มีเอง เขาก็พออกพอใจนะ แล้วก็รีบเรียนรู้เทคนิคต่างๆให้มากที่สุด ตั้งใจเรียนแล้วก็ทำการบ้าน เดือนหนึ่งผ่านไปก็พอไหวแล้วหล่ะ ขี่ม้าเป็นแล้ว
พอร่วมบ่อยๆแล้วก็ต้องสังเกตุรสนิยมทางเพศเขานะ แล้วก็สนองตามรสนิยมทางเพศเขาด้วย
แบบแฟนเราแสดงออกว่าชอบให้เราทำออรัลให้เขา ต้องทำอ่ะไม่ต้องอาย อาบน้ำด้วยกัน ร่วมเพศในห้องน้ำ
แล้วก็สารพัดท่าต้องหัดแล้วก็ตอบสนอง มันก็มีความสุขแบบไม่ลืมกันแล้ว
ให้เขาเห็นว่านอนกับเขามีความสุขมากๆขาดไม่ได้(ความจริงก็เป็นแบบนั้น)

Guest
หนูน้ำหวาน
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 9 พ.ย. 12, 22:45 น »

สุดยอด

Guest
นานาสา
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 28 พ.ย. 12, 17:03 น »

ผช. ชอบให้อม ดูด เลียให้ เราก็เห็นให้เป็นขนมหวาไอศกรีมสิ แล้วก็ขึ้นขย่มเองเลย เปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆแค่นี้ก็คลั่งแล้ง

Guest

เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 8 ธ.ค. 12, 14:39 น »

ะฎ

Guest
ff
เรทกระทู้
« ตอบ #83 เมื่อ: 8 ธ.ค. 12, 14:52 น »

ก้ขอแฟนจูบแลกลิ้นพาขึ้นเตียง ขอมีอะไรด้วยจากนั้นพากันถอดเสื้อผ้าไม่ก้ชวนเขาเล่นเกมถอดที่ละหนึ่งชิ้น 55 สนุกดี พอถอดใกล้หมดแล้วก้ขอทำเค้าเลย ให้อยู่แล้วชัวว์
Guest
she
เรทกระทู้
« ตอบ #84 เมื่อ: 12 ธ.ค. 12, 16:31 น »

แฟนเคยเขียนใส่ซองถึงสิ่งที่อยากเห็นจากเรามา เรารู้สึกตื่นเต้นไปกับเค้าด้วย สิ่งที่เราจัดเต็มให้แก่เค้าในคืนหนึ่งในโรงแรมที่พัทยาคือ ใส่ชุดที่วาบหวามที่สุด ใส่ถุงน่องรองเท้าส้นสูงชุดเซ็กซี่สีดำ เราแต่งหน้าเข้มสุดๆ ใส่ขนตาปลอมยาว ทาปากแดงใส่ต่างหูยาว พรมนำ้หอมกลิ่นยั่วยวน วันนั้นเป็นวันที่เราและแฟนมีความสุขในชีวิตเซ็กมากที่สุด เราปรนเปรอให้กันเนิ่นนานมากและเค้าก็จดจำวันที่เรามอบสิ่งที่เค้าฝันเป็นอย่างดี

Guest
somjed
เรทกระทู้
« ตอบ #85 เมื่อ: 22 ธ.ค. 12, 23:35 น »

อยู่ข้างบนแล้วใฟก

อมค่ะแฟนชอบ

Guest
มิโมโก๊
เรทกระทู้
« ตอบ #86 เมื่อ: 2 ม.ค. 13, 21:13 น »

ผู้ชายชอบให้เราเอาใจโดยที่เข้าไม่เคยถามว่าเราชอบมัย

Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #87 เมื่อ: 12 ม.ค. 13, 17:38 น »

ก้อยากรู้เหมือนกันเพราะแฟนไม่มีท่าทางอะไรมากเลยมาถึงก็ยิงอย่างเดียวเบื่อเนาะ

Guest
จุ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #88 เมื่อ: 13 ม.ค. 13, 00:27 น »

ตอนแต่งงานใหม่ๆมีเพื่อนรุ่นพี่มีแฟนแล้วแชร์เทคนิคลีลานะ
บอกว่า ต้องหัดทำออรัลให้ปั๋วไม่ต้องอายหรอก
อย่าเอาแต่นอนให้แฟนขึ้นคร่อมแล้วก็ปั๊มๆๆเรา เราก็นอนหลับตาพริ้มๆร้องคราง
ต้องหัดทำตอบด้วย
เปิดซิงด้วยท่าเบสิคนะโอเคแล้ว
ต้องหัดท่าขึ้นบนด้วย ปั๋วให้ขึ้นก็ห้ามเซย์โน ต้องหัดขึ้นนะ ขึ้นครั้งแรกก็อายเหมือนกัน
แบบทำไม่เป็น ท่านี้แนะนำว่าต้องซ้อมให้คล่องเลยนะ ลีลาต้องค่อยๆหัดจนเด้งเอวขึ้นลงจนคล่อง
ใหม่ๆปั๋วเราบอกจังหวะต้องซ้อมจนเด้งเอวคล่องๆให้ปั๋วนอนคราง
นะ ท่านี้นะเซ็กซี่สุดๆนะเวลาขึ้นบนเอง
แล้วก็ไม่ต้องตกใจถ้าปั๋วสอนร่วมท่าด็อกกี้ ท่านี้ต้องหัดให้คล่องเทคนิคเด้งบันท้ายสวนกับจังหวะที่แฟนกระแทกน้องชายเข้าไป หาจังหวะดีๆใหม่ๆปั๋วเราก็จับสะโพกเราบอกจังหวะ พอคุ้นก็หัดเด้งเอว
ลีลาแบบนี้ต้องเป็นนะจ๊ะ อิอิอิ

Guest
นันนี่
เรทกระทู้
« ตอบ #89 เมื่อ: 14 ม.ค. 13, 12:14 น »

ชอบมาก /100%

หน้า: 1 2 3

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม