Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ระหว่างเกมSAกับSFเกมไหนจะรุ่งกว่ากัน  (อ่าน 60284 ครั้ง)
Guest
กหฟกฟหกฟก
เรทกระทู้
« ตอบ #585 เมื่อ: 17 เม.ย. 09, 18:57 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

กุว่า pb มันกว่า เลือดสาด

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
คุงชาย
เรทกระทู้
« ตอบ #586 เมื่อ: 17 เม.ย. 09, 19:38 น »

ผมหรอขอเปงSAก็แล้วกันเพราะSFเล่นมามากแล้วงั้นก็ขอแจกIDเกมSFเลยนะจดด้วย ID beer11705 พาส 027380688 นะ ยศ 2 ดอกแดง ง่ะ มี10 ปืน มีพกทองด้วยละแต่ไม่ได้ซ่อมนะ ;D ^/^

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
อดีตเทพออดิชั่น
เรทกระทู้
« ตอบ #587 เมื่อ: 17 เม.ย. 09, 20:36 น »

เหอะ ๆ ผมว่า sf อ๊ะ สนุกน๊ะ มันส์กว่า sa อีก แล้วเเต่คนจะชอบ^^
เฮ้ออ ..พูดถึง อีกเกมส์ ออดิชั่น ! เม่งท่าไม่มีพวกโปร บอท สตอรี่ นะ กรุเล่นต่อล๊ะ
นิ๊อะไร ไม่ได้เล่น อาทิตนุงมาดู เพื่อน ๆ เม่ง เวล แซงกรุละ เล่น ละ ท้อ !
ขอไห้ ออดิชั่น พินาท ๆ ๆ ๆ เพี้ยง ! sf รุ่ง ๆ ๆ เพี้ยง ๆ ๆ !

เอ่อ ไม่ได้ว่า เกม sa นะ แต่ sf นุก กว่าเยอะ อ๊ะ เหน น้องข้างๆเล่น saเเระ อดขำไม่ได้
ทหรารเหิ้e!ไร ยุแบบพวก .. .? จะพูดว่าไงดี ภาพกราฟฟิก มัน ตลก ๆ ๆ อ๊ะ
แค่เหน ก้อไม่อยาก เล่น ละ มันไม่สมจิง ^^ แค่ภาพวสย ปันญาอ่อน!* เอิ๊ก ๆ
เกมส์ พวกนร้เลียนแบบ sf หมด อ๊ะ เฮ้ออ.. พร่ามพอล๊ะ บุย ๆ ออดิชั่น! จงพินาททททททท* -_-

Guest
lnwsa
เรทกระทู้
« ตอบ #588 เมื่อ: 21 เม.ย. 09, 16:09 น »

saหนุกกว่าsfภาพไม่สมจิงปัญญาอ่อนsfคนปัญญาอ่อนเท่านั้นที่เล่น

add
เรทกระทู้
« ตอบ #589 เมื่อ: 21 เม.ย. 09, 18:09 น »

"-"สวัดดีครับผมขอเชียpbนะครับเพราะว่าในอนาคตpbจะมีปืนทาววรแล้วนะครับ
เพราะผมได้ยืนคำขอร้องไปหาจีเอ็มแล้วจีเอ็มบอกว่าจะสงคำขอรองไปภิจารนาดูงะ *,* --

Guest
trt
เรทกระทู้
« ตอบ #590 เมื่อ: 21 เม.ย. 09, 20:39 น »

ผมชอบcsoนะครับ แต่อยากsfกับsaนะครับ แต่ผมยังก็ cso ฮิฮิฮิ ;D ;D ;D

Guest
trt
เรทกระทู้
« ตอบ #591 เมื่อ: 21 เม.ย. 09, 20:41 น »

ผม sf กับ sa แต่ชอบ cso มากกว่า ฮิฮิฮิ

Guest
ไมเคิล
เรทกระทู้
« ตอบ #592 เมื่อ: 21 เม.ย. 09, 21:36 น »

เคาร์เตอร์มันกว่าเยอะ "-" "-" }( }( }(^ ^ มันสุดๆ

Guest
magic
เรทกระทู้
« ตอบ #593 เมื่อ: 21 เม.ย. 09, 22:09 น »

ผมว่าsaดีกว่า ตกน้ำก็ไม่ตาย เสียงก็ดีกว่า มีเลือดด้วยsf มีไรอ่ายิงก็ไม่มีเลือดเปงไปได้งาย มันไม่ดีละว่า ผมเล่นไปดอกจันละว่าไงก็ไม่เปลี่ยนละนะ !!!@ !!!@ !!!@ "-" "-" "-"

Guest
เซี่ยน SF
เรทกระทู้
« ตอบ #594 เมื่อ: 21 เม.ย. 09, 22:32 น »

sa ควe ไร ก้ไม่รุ ปืนก็ไม่ถาวร
อ่อนอย่างเยี่ยวไม่ มานนนน อย่าไปเร่น
-_-' -_-' -_-' -_-' -_-' 'O' 'O' 'O' 'O'
Sfแน่นอน ก่าเยอะ
^_^ ^/^ ^/^ ^/^ ^/^

Guest
น้าแมว
เรทกระทู้
« ตอบ #595 เมื่อ: 22 เม.ย. 09, 04:09 น »

ผมว่า sa มันก่า ภาพ สี เหมือนก่า (;;

sf เกรียนบัคเยอะ sa ก้อมี แต่ปิดปรับปรุง ล้างไปล่ะ ^_^

sa ครับ เจ๋ง กว่า !!!@

DืeaT๊H๋niiz๋

Guest
PBหลงสังกัด
เรทกระทู้
« ตอบ #596 เมื่อ: 22 เม.ย. 09, 07:42 น »

กูว่าSAดีกว่าเห็นๆถึงจะไม่มีปืนถาวรในคลังแสง แต่ว่าเค้าก็มีปืนM16ให้ซึ่งใช้ดีทีเดียว ส่วนSFบ้าชิบหายมีตังค์ให้เราไปซื้อปืนมาแต่หลังจากจบเกมส์แต่ละเกมนั้น ไม่มีเงินให้เลย แล้วเอาปืนยศสูงๆมาล่อให้คนเติมเงินมันไถตังกันชัดๆเลย

Guest
หไฟดหอ
เรทกระทู้
« ตอบ #597 เมื่อ: 22 เม.ย. 09, 07:47 น »

.

Guest
ประกาน
เรทกระทู้
« ตอบ #598 เมื่อ: 22 เม.ย. 09, 16:55 น »

sa sa sa sa sa sa sa sa sa sa sa !!!@ !!!@ !!!@ จุ๊บๆ จุ๊บๆ จุ๊บๆ

Guest
เก๋ง
เรทกระทู้
« ตอบ #599 เมื่อ: 22 เม.ย. 09, 21:59 น »

cso online

Guest
เรนพ่นกสสาปแ
เรทกระทู้
« ตอบ #600 เมื่อ: 24 เม.ย. 09, 17:52 น »

กูว่าSAมันกว่าSFตกน้ำตายSaตกไม่ตาย
คุณควาย ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

Guest
เด็ก น.ป.ช
เรทกระทู้
« ตอบ #601 เมื่อ: 25 เม.ย. 09, 01:25 น »

ผมเล่นทุกเกมมีแต่โปรเบื่อแล้วไม่รู้จะเล่นไรดี sfก็มีโปรบัค saก็โปรวาปไปวาปมาโปรปารเบิดเบิดรั่ว น่าเบื่อโวยไม่รู้จะเล่นอะไรโปรแม้งจะสร้างมาหาอะไรมันวะ ':( ':( ':(

Guest
ค้านกุตาย
เรทกระทู้
« ตอบ #602 เมื่อ: 25 เม.ย. 09, 17:46 น »

x:ไหน ':(ครายมันว่าsfดีฝ่า ':(เเสดงว่าตามันถั่ว ไม่มีเเวว บอด ชัวร์ ดู๊ดู saภาพงามกว่าเเยะ ;D ;D !!!@
เเล้วคุณที่ว่าsaดำน้ำได้ด่านเดียวนั้น ไปอยู่ที่ไหนมา >++_ปืนsfเหมือนเอากล่องโฟมมาประกอบเป็นปืนเลยอ่ะ 'O' 'O' saปืนดูดีกว่าเเยะเยย
ตัวละครsfถึงมีมากกว่าเเต่เดินเเบบเหมือนเอาคอมพ์รุ่นเเรกออกเเบบเลย TT0TT TT0TT เเต่saเดินอืดไปนิดเเต่เดินได้เหมือนจิงมาก "-" "-"
เเละเรื่องเสียงsaดีมาก เหมือนจิง ;D ;D sfเหยอ เฮอะ ปืนบ้านไหนยิงเสียงเเป๊งๆๆๆระเบิดกากดังจิ่มๆๆๆ zZZ zZZ
เเต่สรุป ผมชอบเกมCall of Duty World at War ที่สู๊ด มัน ยิงที คนเเขนขาขาดเยยอ่ะ ':[ ':[ ':[โดนปืนไฟก็มีเเผลเหมือนจิงมาก o_o' ;--
ฟามจิงผมยังมีอะไรต้องเทศน์อีกเยอะ เเต่พอละ เมื่อยมีอ สรุปถ้าให้เลือกsa หรือ sf ผมเลือกsaฮะ --ป.ล.sfคนโปร เกรียนเยอะ จึงเหมอะเอาไว้ระบายอารมณ์เวลาเล่นเกมอื่นเเล้วทีมพาซวยนะ ^/^ ^/^ ^/^

Guest
ชอบสอดรู้สอดเห็น
เรทกระทู้
« ตอบ #603 เมื่อ: 25 เม.ย. 09, 17:52 น »

x:ไหน ':(ครายมันว่าsfดีฝ่า ':(เเสดงว่าตามันถั่ว ไม่มีเเวว บอด ชัวร์ ดู๊ดู saภาพงามกว่าเเยะ ;D ;D !!!@
เเล้วคุณที่ว่าsaดำน้ำได้ด่านเดียวนั้น ไปอยู่ที่ไหนมา >++_ปืนsfเหมือนเอากล่องโฟมมาประกอบเป็นปืนเลยอ่ะ 'O' 'O' saปืนดูดีกว่าเเยะเยย
ตัวละครsfถึงมีมากกว่าเเต่เดินเเบบเหมือนเอาคอมพ์รุ่นเเรกออกเเบบเลย TT0TT TT0TT เเต่saเดินอืดไปนิดเเต่เดินได้เหมือนจิงมาก "-" "-"
เเละเรื่องเสียงsaดีมาก เหมือนจิง ;D ;D sfเหยอ เฮอะ ปืนบ้านไหนยิงเสียงเเป๊งๆๆๆระเบิดกากดังจิ่มๆๆๆ zZZ zZZ
เเต่สรุป ผมชอบเกมCall of Duty World at War ที่สู๊ด มัน ยิงที คนเเขนขาขาดเยยอ่ะ ':[ ':[ ':[โดนปืนไฟก็มีเเผลเหมือนจิงมาก o_o' ;--
ฟามจิงผมยังมีอะไรต้องเทศน์อีกเยอะ เเต่พอละ เมื่อยมีอ สรุปถ้าให้เลือกsa หรือ sf ผมเลือกsaฮะ --ป.ล.sfคนโปร เกรียนเยอะ จึงเหมอะเอาไว้ระบายอารมณ์เวลาเล่นเกมอื่นเเล้วทีมพาซวยนะ ^/^ ^/^ ^/^
*,* *,*จริงเหรอฮะผมเคยเล่นเเต่BF2ฮะหนุกเเต่ผมกะจะลงCall of Duty World at Warเเล้ว เเต่กินสเปคโหดโคตรคิดดู
ใช้เนื้อที่ 8GB เเรม1-2GBการ์ดจอใช้รุนอย่างเเพงอย่างหรูเลย
Guest
คนเทพ2ดาวเเดงมาเองงะ
เรทกระทู้
« ตอบ #604 เมื่อ: 26 เม.ย. 09, 12:00 น »

sf เทพเหนือชั้นกว่าเยอะ saก่อมัน csoก่อเล่นคลายเบื่อ

Guest
beam
เรทกระทู้
« ตอบ #605 เมื่อ: 26 เม.ย. 09, 12:41 น »

PointBlank ค๊าฟภาพจะสมจิงกว่า

Guest
tan bb
เรทกระทู้
« ตอบ #606 เมื่อ: 27 เม.ย. 09, 13:23 น »

ผมว่า SF สนุกกว่า SA

Guest
PondZz
เรทกระทู้
« ตอบ #607 เมื่อ: 27 เม.ย. 09, 13:59 น »

sf มันกว่า sa อยู่แล้ว อะก้สวย sa ภาพอะไรก็ไม่รู้ ห่วย อะครับ cso นี่ก้บ้าไปใหญ่ ปาระเบิดกลายเป็นหมูอะนะ! ไม่เข้ากับเกมยิงปืนเลย sa กะ cso ตัวละคร ก้เจ๊กกะบ๊อง sf แหละมันที่ สุด ลองเล่นแล้วทุกคนต้องบอกว่า สุดยอดดดดดดดด!!! !!!@ !!!@
Guest
asdasd
เรทกระทู้
« ตอบ #608 เมื่อ: 27 เม.ย. 09, 14:31 น »

ไม่เอาทั้งคู่หละ BF2 สร้างมาก่อน ยังจะสมจริงกว่าเลย

Guest
กดเดกเกเ
เรทกระทู้
« ตอบ #609 เมื่อ: 28 เม.ย. 09, 14:02 น »

:~ (;; 0_0 "-" ToT x: zZZ TT0TT -_-' (-_-" ':( :p ;D :) }( :o 'O' ^/^ ^_^ ('') /-: ;p -_- ':[ *,* ;/ ('_?) 'o" >_++

Guest
จิกกะแลส
เรทกระทู้
« ตอบ #610 เมื่อ: 28 เม.ย. 09, 16:07 น »

SF เล่น แล้ว ก็ สนุก คน ละแบบ กะ Sa และ แต่ เกม ระดับ นี้ ผมว่า PB มัน สุด นะครับ

คุณ ลอง ลงทุน อัพคอม ดีๆ หน่อยเล่น BF2 CoD4 Cod5 ผ่าน Gerna ดี กว่า นะ แผ่น เถื่อน ก็เล่น ออนไลท์ ได้

Guest
อย่าเถียงกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #611 เมื่อ: 28 เม.ย. 09, 19:11 น »

':(อย่าเถียงมันไม่ดี :)sf กับ sa ก็เหมือนกันแหละ sa ดำนำได้ sf หน่อยหน่ามี2ลูกก็ร่งกัน2เกมหละ

Guest
อย่าเถียงกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #612 เมื่อ: 28 เม.ย. 09, 19:16 น »

"-"ทุกเกมมีดัอยมีดีเอาเวลาไปเล่นออดีชั่นดีกว่าเดี๋ยวจะ TT0TTทีหลัง555+

Guest
ค้านกุตาย
เรทกระทู้
« ตอบ #613 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 19:26 น »

sf มันกว่า sa อยู่แล้ว อะก้สวย sa ภาพอะไรก็ไม่รู้ ห่วย อะครับ cso นี่ก้บ้าไปใหญ่ ปาระเบิดกลายเป็นหมูอะนะ! ไม่เข้ากับเกมยิงปืนเลย sa กะ cso ตัวละคร ก้เจ๊กกะบ๊อง sf แหละมันที่ สุด ลองเล่นแล้วทุกคนต้องบอกว่า สุดยอดดดดดดดด!!! !!!@ !!!@
เเสดงว่านายเล่นเเต่sfล่ะจิ ลองเล่น เเล้วค่อยมาตอบ เเต่ถ้าเคยเล่นsaกับcsoเเล้ว จะบอกว่า3เกมนี้sf ห่วยสุด 'O' อะไรวะ เเมร่ง เกรียน/โปรก็เยอะ
เกรียนก็ชอบปาระเบิดใส่พวกตัวเอง ':( ':( เล่นเเล้วหงุดหงิดฮะ อ้อPBก็หนุกนะ ^_^เเต่ผมชอบเล่นเกมฝรั่งมากกว่า เพราะ1.ภาพสวยกว่า "-" 2.เสืยงดีกว่า
3.คนเล่นเยอะกว่าเพราะว่าเซิฟเวอร์มันเชื่อมทั้งโลก *ii*4.โหดกว่า *,* *,* *,* ;D ;Dเเค่นี้ฮะ
Guest
gu sf
เรทกระทู้
« ตอบ #614 เมื่อ: 29 เม.ย. 09, 21:46 น »

sf มันexpขึ้นยากก็ตามมันสอนให้เราใช้ฝีมือครับจะได้expเยอะเกมง่ายกรากเช่นsa55555555+

Guest
dfmdkdgdnhf
เรทกระทู้
« ตอบ #615 เมื่อ: 30 เม.ย. 09, 11:29 น »

pbดีนะเล่นแล้วจะชอน เหมือนจริงมากโหลดดูดิ ^/^ ^/^

Guest
45455-*-
เรทกระทู้
« ตอบ #616 เมื่อ: 30 เม.ย. 09, 19:05 น »

saมัรกว่าวะมันหนุกsfไม่ได้อะไรซักอยางเลยวะ

Guest
คนเล่นSA
เรทกระทู้
« ตอบ #617 เมื่อ: 1 พ.ค. 09, 03:13 น »

ผมขอบอกเลยนะครับว่าSAดีกว่าSFถาพสมจิงกว่ามากมายเสียงก็เหมือนจิงกว่าบัคกะน้อยคนใช้โปรกะมีน้อยไม่เหมือนSFสนุกกว่ามากมายผมว่าลองไปเล่นดูนะครับ

Guest
sfมัน
เรทกระทู้
« ตอบ #618 เมื่อ: 1 พ.ค. 09, 17:19 น »

sfมันสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Guest
องค์ชายหอกทำ
เรทกระทู้
« ตอบ #619 เมื่อ: 1 พ.ค. 09, 17:22 น »

ผมอะให้sfที่1เลย saไม่มันsaที่โล่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Guest
หมี่หยก
เรทกระทู้
« ตอบ #620 เมื่อ: 2 พ.ค. 09, 01:39 น »

คือนะครับ sa กับ sf ผมว่า sa ดีกว่าเพราะว่าผมเล่นเทพกว่า sf อะครับ ผมว่า sf ก็ดีนะ แต่งตัวได้ เซบเวอเยอะดี แต่ว่าบ้านลงsf ไม่ได้ ก็เลยเล่น sa แทน
พอเล่นไปเล่นมาก็มันดี จากอ่อนๆ กายเป็ยเทพเลย ตอนนี้ผม 2 บั้ง 1 ชั้นครับ ฆ่า 4000 กว่า ตาย 2000 กว่าครับ คิวเดช ไม่เหมือน sf ครับของ fs จะเป็น
0.666 3.12 อะไรอย่างเนี่ยแหละ ถ้าคอมผมลง sf ได้ลงนานแล้วครับ แตเป็นไรไม่รู้ ลงไม่ได้ครั้งแรกเซงมากเลย พอมี sa ก็คิดว่าไม่ลง sf แล้ว ป่านนี่ถ้าเป็น sf หละก็เทพไปแล้วครับ ผมอยากบอกว่า sa กับ sf คนเทพแบบระดับที่ 1 อะครับ ผมว่า sa เทพกว่ามากนะครับ ลองไปดูคริปดูดีดีนะครับ สไน แบบเหมือนไ่ม่ต้องเล็ง เล็งเร็วมาก โดนจังๆ ลองเว็บนี้ถ้าไม่เชื่ิอ http://video.mthai.com/player.php?id=2M1233472104M0 อันนี้ด้วยนะเทพสไนhttp://www.youtube.com/watch?v=rqOlvhlrcow&feature=related ลอกไปทั้งหมดเลยนะครับ เทพมาก แล้วลองไปเทียบกับ sf ดูนะครับ แล้วนี้ต่อนะครับ มีดเทพ หัวแตกทุกตัว sf คงไม่มีหรอกนะครับแต่เทพมาก มาเป็นฝูงฆ่าได้หมดเลยครับ http://video.mthai.com/player.php?id=2M1233472104M0 ลองดูเทพจริงๆ เทพมากมาย ต่อมานะครับ มาดูกล ไม่ต่างจากมีด หัวแตกทุกนัด เทพเหมือนกันครับhttp://www.youtube.com/watch?v=K5dmDPaaYR8&feature=related เว็บที่ผทเอาให้ดูอย่าคิดว่าง่ายนะครับลองไปทำจริงๆแล้วจะรู้ว่าทำยากแค่ไหน แล้วสำหรับคนที่ชอบ sf ลองเอาไปเทียบดูนะครับ แล้วจะ ได้รู้ว่าคนเทพsa กับ sf ใครเก่งกว่ากันครับบายทุกคน ของให้มีความสุขกับกานเล่นเกมนะครับ ว่าๆจะมาเล่าสู้กันฟังใหม่ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@มาก

Guest
*0*
เรทกระทู้
« ตอบ #621 เมื่อ: 2 พ.ค. 09, 04:02 น »

เกรียน อ่ะ พวก คุณ ทั้ง หลาย คุณ ควาย
คุณ มี หน้า ไป ด่า เกม ที่ เค้า สร้าง มา หรอ
แล้ว คุณ บอก ไม่ เคย เล่น อะ
คุณ รู้ได้ ไง ว่า มัน ตก น้ำ ตาย
ห่ะ
กู ละ ไม่ เข้าใจ เกรียน เลย สัด

Guest
trt
เรทกระทู้
« ตอบ #622 เมื่อ: 2 พ.ค. 09, 09:36 น »

ผมชอบ sf

Guest
กรรมะการ
เรทกระทู้
« ตอบ #623 เมื่อ: 2 พ.ค. 09, 11:28 น »

ผมว่าล่ะหว่างSfกับSAและCSoมันมีข้อติทุกเกมอ่ะครับเช่น
SFลงน้ำไม่ได้และปืนต้องซ่อม
SAเสียงเขาดีแต่ปืนไม่ถาวรแต่ข้อดีSAคือลงน้ำได้
CSOคือมันเวอร์ไปมีระเบิดหมูระเบิดเต่ามันบ้องไปและเสียงก็เสียงคนเสียงแฮบอ่ะแย่จริงจริง
แต่ว่าผมคิดดูแล้วSFมันตัวตัวละครดีกว่าอ่ะเพราะฉะนั้นผมว่าSfจาอยู๋รอดน่ะมีแต่คนเติมเงินSFดีที่สุด
Guest
ws:Iจ้าIx1
เรทกระทู้
« ตอบ #624 เมื่อ: 3 พ.ค. 09, 20:43 น »

sa กับ sf พอๆกันอะคร๊าฟมันดีน๊า ;D

Guest
NNot
เรทกระทู้
« ตอบ #625 เมื่อ: 4 พ.ค. 09, 09:12 น »

ผมแจกระหัดCSOไม่ๆขายดีก่าอิอิใครสนใจติดต่อได้นะคับมีปืนโคตะระเทพเต็มๆ ':[ติดต่อที่not-sf*** "-"

Guest
NNot
เรทกระทู้
« ตอบ #626 เมื่อ: 4 พ.ค. 09, 09:16 น »

x:ผมคิดแค่@349ไม่โกงรับทราบแล้วช่วยชื้อๆไปหน่อยเบอร์08-36045485โทเร็วๆเกมCSOนะเดียวเข้าใจผิดจารอจนแก่ตายคับ zZZ

Guest
;; ค.ควาย!
เรทกระทู้
« ตอบ #627 เมื่อ: 4 พ.ค. 09, 10:09 น »

SF ***เน่า!! กุเล่นมา4เดือนละ เพิ่งขีด3 ดู SA ปืน 7 วันกุก๊ะขึ้นเป็นบั้งละ SF อะไรๆก็เน่า ลงน้ำก็ไม่ได้... ดีตายห่-าอะ

SA มันกว่าเยอะ ปืนถูก ภาพสวย แมพน้อย แต่คนเล่นเยอะ.. SF กะ SA คนละชั้นก็ สำนึกไว้ด้วย
Guest
คนรักSA
เรทกระทู้
« ตอบ #628 เมื่อ: 4 พ.ค. 09, 12:44 น »

SAมันกว่าSF 100เท่าเลยครับ SA ภาพสวย สนุก มากก่าSF ครับเพราะSF กากมาก ;D ;D

Guest
NiGhtMalZe
เรทกระทู้
« ตอบ #629 เมื่อ: 4 พ.ค. 09, 13:17 น »

มันก็เล่นแต่คนเล่นอะนะ เล่นSFแล้วเทพ SFก็ดีกว่าอยู่แล้ว แต่ถ้าเล่นSAแล้วเทพ SAก้ดีเหมือนกัน
แต่SAมันดีก่าตรงที่ว่ายน้ำได้(ไม่มีอะไร) ได้เงินหลังแข่งเสร็จเลย(สำคัญ)เล่น4-5รอบก็มีปืนใช้แล้ว

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม