Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ความรู้สึก > คิดถึง > ** ชมรมคนสูงวัย เชิญทางนี้ครับ **
หน้า: 1 ... 114 115 116 117 118 119 120 121 122 123 124 125 126 127 128 ... 713
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน ** ชมรมคนสูงวัย เชิญทางนี้ครับ **  (อ่าน 569535 ครั้ง)
add
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
Re : ** ชมรมคนสูงวัย เชิญทางนี้ครับ **
        ความคิดเห็นที่ #5400: 14 ต.ค. 08, 14:22 น

เจ้าบ้าน  มีข่าวแจ้งด่วนค่ะ
ช่วยลบเพลงออกทีค่ะ
เดี๋ยวมันดีกันยุ่งเลย
นู๋เฟร์ไม่ได้ซนนะ  แค่ไม่อยากให้ห้องมันเงียบนะ

เพื่อใครแวะมาหาลุง  แต่ไม่มีลุงอยู่

เขาจะได้ฟังเพลงค่ะ  :p ^_^ ^_^

add
Re : ** ชมรมคนสูงวัย เชิญทางนี้ครับ **
        ความคิดเห็นที่ #5401: 14 ต.ค. 08, 14:25 น

ลุงเพลง เพาะปะคะ

add
        ความคิดเห็นที่ #5402: 14 ต.ค. 08, 14:32 น

ลุงมาลบยังคะ

add
        ความคิดเห็นที่ #5403: 14 ต.ค. 08, 14:33 น

เข้ามาห้องนี้ เหมือนเข้าวัดอีกรอบหนึ่ง :)

มีธรรมะคำสอนเต็มไปหมด :)

ซาบซึ้งในรสพระธรรมแล้วค่ะคุณวิท

สาธุ :) <3

^_^  เจริญพรครับ..คุณโยม..อึ๊บ..คุณหนูดี   ^/^ ^/^

add
        ความคิดเห็นที่ #5404: 14 ต.ค. 08, 14:35 น

ลุงมายังคะ

add
        ความคิดเห็นที่ #5405: 14 ต.ค. 08, 14:37 น

หวัดดียามสายค้าคุณวิท ;D

พอดีเพิ่งกลับจากทำบุญที่วัด วันนี้ตรงกับวันเกิดหนูดีด้วยได้ทำบุญสองต่อเลย :)

--<@ --<@ --<@ สุขสันต์วัน..คล้ายวันเกิดครับ คุณหนูดี..  --<@ --<@ --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5406: 14 ต.ค. 08, 14:43 น

สวัสดีค่ะลุงวิทย์ นานๆแวะมาได้ฟังธรรมะดีๆอีกแล้ว น่าห่วงสังคมทุกวันนี้ค่ะไม่ค่อยสนใจนำหลักธรรมคำสอนที่มีประโยชน์ไปใช้กันบ้าง  มีของดีอยู่แล้วไม่รู้จักนำไปใช้น่าเสียดายมากๆเลยค่ะ

^_^ ^_^ สวัสดีครับ น้องพอใจ.. --<@
ขอให้เราจากตัวเราก่อนครับ..คิดดี ทำดี..แล้วขยายความดี ..
ไปสู่ครอบครัว..สังคมเล็กที่สุดของเราก่อนครับ...
หากเริ่มต้น ตรงนี้ได้ ต่อไป เมื่อเราเข้มแข็ง มีความดีพอ อยู่กับตัว..
ก็สามารถที่จะแชร์..สิ่งดีดี ของเรา สู่ สังคมให้กว้างขึ้นไปครับ..  --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5407: 14 ต.ค. 08, 14:45 น

ลุง อยู่ปะคะ

;D ;D  ลุง วิ่งตาม น้องเฟร์ มา 3 บ้าน 8 บ้านแล้วครับ  ;D
วิ่งตามไม่ทัน จริงๆ เห็นตัวใหญ่ อย่างนี้ ทำไม วิ่งเร็ว จังเลยครับ  ;D ;D

add
        ความคิดเห็นที่ #5408: 14 ต.ค. 08, 14:50 น

.....พี่วิท..พี่ที่แสนดีของน้องๆ...  ^_^
.....เวลาว่างมีแค่ช่วงนี้...เดือนหน้าคงไม่ได้เข้ามา..บ่อย...
.....ต้องเตรียมตัวไปผจญภัย....พี่สาวกับเพื่อนพี่ก็ไปด้วย...
.....พี่เปนคนธรรมมะธรรมโม....แสดงว่าจิตใจต้องดีงาม....
.....กุหลาบสวยมากคะ.. --<@....แล้วน้องคนนี้จาเมลไปคุยกับพี่บ่อยๆ..
.....ยามอยู่ไกล..ก็จาเจียดเวลา..ให้กับพี่ที่แสนดีคนนี้คะ...... <3

^_^ สวัสดีครับ ..น้องมี่   --<@
แค่ที่เรา ได้รู้จักกันไม่นาน..พี่ก็เชื่อครับ ..
น้องมี่ เป็นคนที่น่ารัก..เป็นคนดีมาก คนหนึ่ง เช่นกันครับ..
ขอบคุณครับ ที่ยินดี รับพี่ชายคนนี้..ให้ได้สนทนาด้วย
พี่มีเมล์ ของน้องมี่แล้ว คงได้ ฝากข้อความไปคุยด้วย บ่อยๆ ครับ

ไม่ทราบ น้องมี่..เดินทางวันไหนครับ..  /-:
เผื่อ จะได้มีโอกาส ไปส่ง น้องมี่...ครับ   --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5409: 14 ต.ค. 08, 14:54 น

เจ้าบ้าน  มีข่าวแจ้งด่วนค่ะ
ช่วยลบเพลงออกทีค่ะ
เดี๋ยวมันดีกันยุ่งเลย
นู๋เฟร์ไม่ได้ซนนะ  แค่ไม่อยากให้ห้องมันเงียบนะ

เพื่อใครแวะมาหาลุง  แต่ไม่มีลุงอยู่

เขาจะได้ฟังเพลงค่ะ  :p ^_^ ^_^

^_^ ลุง เข้ามาเปิดดูแล้วครับ..น้องเฟร์   --<@
น้องอินโดฟิน เธอแบ่งกันร้อง คนละครั้งครับ ไม่เป็นไรครับ
เผื่อ อินโดฟิน 1 เหนื่อย ให้ เบอร์ 2 ร้องต่อ ก็ได้ครับ   ;D ;D

add
        ความคิดเห็นที่ #5410: 14 ต.ค. 08, 14:56 น

ลุงมาลบยังคะ

^/^ ^/^ แบบงกอ่ะครับ น้องเฟร์ เอาไว้แบบนี้ ก็ได้ครับ  ^/^

add
        ความคิดเห็นที่ #5411: 14 ต.ค. 08, 15:01 น

('') ('') สงสัย..น้องเฟร์ จะวิ่งไปตามลุง ที่ห้อง ความรู้สึก..เวลานี้.. --<@
ถ้าอย่างนั้น ลุงวิ่งตามไป อีกที ครับ   ^/^ ^/^

add
        ความคิดเห็นที่ #5412: 14 ต.ค. 08, 15:16 น

('') ('') น้องเฟร์..ไปทานข้าว เหรอครับ..  /-:
หิวก็ไม่บอก...ลุงจะได้จัด ของว่า ให้ทานก่อนครับ   ^/^ ^/^

add
        ความคิดเห็นที่ #5413: 14 ต.ค. 08, 15:27 น

^_^ ^_^ หากน้องเฟร์ กลับมา..ลุงไปคอยอยู่ที่ห้องโน้น นะครับ  --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5414: 14 ต.ค. 08, 16:03 น

('') ('') ยังไม่มีใครเข้ามา..ไปอยู่ห้อง ความรู้สึก..เวลานี้ ดีกว่า  */* */*

add
        ความคิดเห็นที่ #5415: 14 ต.ค. 08, 20:03 น

good evening how are you?
I'm not fine so I'm broken heart  :p

add
        ความคิดเห็นที่ #5416: 14 ต.ค. 08, 20:04 น

TT0TT TT0TT

add
        ความคิดเห็นที่ #5417: 14 ต.ค. 08, 20:06 น

บอกคุณผู้ชายไปแล้ว ว่าเราอกหัก  เค้าบอกให้เลิกคาดหวัง อย่าคิดแต่ว่าคนอื่นเค้าจะเห็นด้วยกับตัวเรา
ให้เราเลิกทุกอย่าง แล้วจะดีขึ้นเอง  TT0TT TT0TT

add
        ความคิดเห็นที่ #5418: 14 ต.ค. 08, 20:08 น

ทำไมถึงโหดร้ายอย่างนี้หนอ .....

add
        ความคิดเห็นที่ #5419: 14 ต.ค. 08, 20:09 น

ออกไปตามหาคุณวิดยา ดีกว่า  */*

add
        ความคิดเห็นที่ #5420: 14 ต.ค. 08, 20:38 น

อยู่ที่ห้องความรู้สึกเวลานี้ แน่   ('')

add
        ความคิดเห็นที่ #5421: 14 ต.ค. 08, 20:39 น

--<@ --<@ --<@ สุขสันต์วัน..คล้ายวันเกิดครับ คุณหนูดี..  --<@ --<@ --<@

ขอบคุณค้า คุณวิท :)

add
        ความคิดเห็นที่ #5422: 14 ต.ค. 08, 20:46 น

ลูกร้องแล้ว ขอเวลานอกก่อนนะคะ  -_-'

add
        ความคิดเห็นที่ #5423: 14 ต.ค. 08, 23:27 น

good evening how are you?
I'm not fine so I'm broken heart  :p

^/^ ^/^  เพราะผม ไม่อยู่นิ่งเองครับ เลยไม่ได้คุยด้วยครับ ..
ต้องขออภัย คุณมามี่ด้วยครับ   --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5424: 14 ต.ค. 08, 23:41 น

บอกคุณผู้ชายไปแล้ว ว่าเราอกหัก  เค้าบอกให้เลิกคาดหวัง อย่าคิดแต่ว่าคนอื่นเค้าจะเห็นด้วยกับตัวเรา
ให้เราเลิกทุกอย่าง แล้วจะดีขึ้นเอง  TT0TT TT0TT

^_^  ฟังแล้ว.. ไม่ค่อยเข้าใจครับ ออกจะแปลกใจครับ.. -_-
ไม่ทราบ คุณมามี่ เอ่ยถึง ใครครับ..  /-:

add
        ความคิดเห็นที่ #5425: 15 ต.ค. 08, 14:20 น

หวัดดีจ้า :)

เจ้าของบ้านอยู้อะป่าว ;D ;D

add
        ความคิดเห็นที่ #5426: 15 ต.ค. 08, 14:22 น

zZZ zZZ zZZ

Guest
me...

ความคิดเห็นที่ #5427: 15 ต.ค. 08, 15:52 น

...วันนี้เงียบจังคะ...พี่ข้างบนรอจนหลับไปเลย... ^/^

...สงสัยพี่วิทคงอยู่อีกบ้าน..เด๋วแวะไปดูหน่อย... ^_^

add
        ความคิดเห็นที่ #5428: 15 ต.ค. 08, 19:08 น

หวัดดีจ้า :)

เจ้าของบ้านอยู้อะป่าว ;D ;D

^_^ สวัสดีครับ ..คุณหนูดี   --<@
ลืมเรียน เพื่อนๆ ครับ..วันนี้ ไปต่างจังหวัดใกล้ๆ ..
เพิ่งกลับมาถึง.. เมื่อสักครู่นี้เองครับ ..  :) :)

add
        ความคิดเห็นที่ #5429: 15 ต.ค. 08, 19:11 น

zZZ zZZ zZZ

('') ('') อุ๊ย..หลับซะ..น้ำยาย หยาย เยย..ครับ   ^/^ ^/^
ขออภัยด้วยครับ.. ที่ให้รอนานไปหน่อย    /-: /-:

add
        ความคิดเห็นที่ #5430: 15 ต.ค. 08, 19:14 น

^_^  ผ่านจากเมื่อวานนี้มา..คุณหนูดี.ก็อายุมากขึ้น อีกปีแล้วนะครับ  ^/^ ^/^
 ยังไงไม่ต้องไล่ ตามอายุ ให้ทันผม นะครับ   ;D ;D

add
        ความคิดเห็นที่ #5431: 15 ต.ค. 08, 19:17 น

...วันนี้เงียบจังคะ...พี่ข้างบนรอจนหลับไปเลย... ^/^

...สงสัยพี่วิทคงอยู่อีกบ้าน..เด๋วแวะไปดูหน่อย... ^_^

--<@ --<@ สวัสดี ยามค่ำครับ..น้องมี่   :) :)
วันนี้ รีบออกไปต่างจังหวัดแต่เช้าครับ..เลยไม่ทันได้แวะบอกใครเลย..
มีเวลาว่างเมื่อไหร่ ..แวะมาอีกนะครับ..คนบ้านนี้ ..คิดถึงครับ..  --<@ --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5432: 15 ต.ค. 08, 19:45 น

('') ('') มีโอกาสว่างเมื่อไหร่..แวะเวียนมาเยียมกันอีกนะครับ น้องมี่..  --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5433: 15 ต.ค. 08, 20:07 น

^_^ ^_^ นับตั้งแต่ วันอาทิตย์ เป็นต้นมา ..  /-:
เหตุการณ์ต่างๆ ทั่วโลก..ดูเหมือนจะปรับทิศทาง..
ไปในแนวทางที่ดีขึ้นครับ..เพื่อนๆ ว่าไหมครับ   --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5434: 15 ต.ค. 08, 20:25 น

^_^ ต้องคอยจับตาดู สถานการณ์ต่างๆ แบบวันต่อวัน  /-:

add
        ความคิดเห็นที่ #5435: 15 ต.ค. 08, 20:29 น

('') ('') น่าแปลกใจ..ที่สถานการณ์ ในบ้านเรา.. ไม่ดีขึ้นเลย  /-:

add
        ความคิดเห็นที่ #5436: 15 ต.ค. 08, 20:35 น

^_^ ^_^ ลุงวิดก๊าบบบบบบบบบบบบ  ^_^ ^_^

ของตกแต่งโดนๆคลิกเลย

add
        ความคิดเห็นที่ #5437: 15 ต.ค. 08, 21:30 น

(;; (;; ขอบคุณมากครับ..ป้าแป๊ดดด  ^/^ ^/^

ไม่ได้มาเยี่ยม ที่นี่ ตั้งนานเลยครับ   --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5438: 15 ต.ค. 08, 21:33 น

/-: ยังคงระลึกถึง ป้าแป๊ดดด.. อยู่เสมอครับ   --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5439: 15 ต.ค. 08, 21:48 น

--<@ --<@ ขอส่งให้ ป้าแป๊ดดด..นอนหลับ  ฝันดีครับ   bye! bye!

add
        ความคิดเห็นที่ #5440: 15 ต.ค. 08, 21:50 น

--<@ --<@  ราตรีสวัสดิ์ครับ..ป้าแป๊ดดด   --<@ --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5441: 15 ต.ค. 08, 22:29 น

^_^..แวะมาเยี่ยมคุณวิทค่ะ สบายดีนะคะ.. --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5442: 16 ต.ค. 08, 08:34 น

^_^..แวะมาเยี่ยมคุณวิทค่ะ สบายดีนะคะ.. --<@

^_^ ขอบคุณมากครับ คุณรีย์...  --<@
นานๆ จะได้โอกาส ออกจากบ้าน ซักครั้งนะครับ.. ขอบคุณครับ ที่แวะมาครับ  --<@ --<@

add
        ความคิดเห็นที่ #5443: 16 ต.ค. 08, 08:37 น

('') ('') เมื่อคืนนี้..จะเข้ามาบอกลากัน..เพื่อแยกย้ายกัน.. เข้านอน.. --<@
 ก็พอดี เน็ทของเว็ป ..ล่มไปซะก่อน..  /-:

add
        ความคิดเห็นที่ #5444: 16 ต.ค. 08, 08:39 น

^_^ ^_^ เช้านี้..เลยเปิดบ้านสาย..รอต้อนรับ เพื่อนๆ ทุกคนครับ  --<@

หน้า: 1 ... 114 115 116 117 118 119 120 121 122 123 124 125 126 127 128 ... 713
ตอบ
ชื่อ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้