หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ช่วยบอกวิธีการช่วยตัวเองของผู้หญิง และของผู้ชาย  (อ่าน 410759 ครั้ง)
Guest
S…•••
เรทกระทู้
« ตอบ #90 เมื่อ: 16 มี.ค. 10, 15:09 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

q*002ผม ก้ เคย มี อะ ไร กะ เด้ก ค่าง บ้าน น๊ะ

แต่ ว่า เด้ก ค่าง บ้าน มัน หยิ่ง

ก้ เลย ไม่ ได้ มี อะ ไร กัร หรอก - -"

ตลก ใจ หมด เลย q*013

Loveซิงๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
สวย
เรทกระทู้
« ตอบ #91 เมื่อ: 17 มี.ค. 10, 20:04 น »

q*021เราก้ออยากมั่งอ่านะแต่ก้อกลัวมั้ยกล้าสอดทามงัยดีใจไม่ถึงเรยอ่า q*025
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
เด็ก10ขวบ
เรทกระทู้
« ตอบ #92 เมื่อ: 18 มี.ค. 10, 09:36 น »

ดีมากคับ q*013q*002q*002q*002q*002q*002

Guest
kyky
เรทกระทู้
« ตอบ #93 เมื่อ: 19 มี.ค. 10, 12:42 น »

q*057q*057q*056เรานะ สิ่งที่เข้าไปในน้องสาวเราอันแรกก็คือ
ช้างน้อยของแฟนเรา และก็ยังเข้าจนทุกวันนี้ ผ่านมาเกือบ2ปีและ เดี๋ยวจะไปลองใช้นิ้วแบบเพื่อนๆบ้างแล้ว
Guest
1235...
เรทกระทู้
« ตอบ #94 เมื่อ: 26 มี.ค. 10, 11:40 น »

ถามหน่อย

เวลาดูหนังโป๊ จูบแบบใช้ลิ้น หรืออะไรทำนองเนี้ย ผู้หญิงมีน้ำไหลออกมาแบบเรารึป่าว

Guest
อาลามบอย
เรทกระทู้
« ตอบ #95 เมื่อ: 26 มี.ค. 10, 22:01 น »

เราทำทุกวัน วันละ5ครั้ง มันมาก q*002

Guest
คนช่วยตัวเอง
เรทกระทู้
« ตอบ #96 เมื่อ: 28 มี.ค. 10, 11:17 น »

การช่วยตัวเองโดยการใช้นิ้วอ่ะ
เราทามแร้วมะค่อยดั้ยผลอ่ะ
แต่สำหรับหมอนข้างอ่ะ
เราว่ามันดั้ยผลดีมากเรย
แร้วยิ่งนึกภาพตามปัยนะ
โห่ !!!! บอกดั้ยคำเดียวสุดยอด
เราก้อมีแฟนนะแต่ว่า
มันชอบเส็จก่อนเราอ่ะ
เราก้อมะกล้าบอกมันอ่ะว่าเรายังมะเส็จอ่ะ
เราก้อเรยต้องมาทามดั้วตัวเองอ่ะ
แต่รับรองมันมากอ่ะ...กับหมอนข้างอ่ะ
มั่ยต้องใช้ขนาดใหญ่เกินปัยนะ
ลองขนาดเล็กก่อนนะ......อ่า..อ่า..อ่า
พูดแร้วอยากอ่ะ...อ่า..อ่า...สุดยอด
แค่อ่านที่ทุกคนคอมเม้นก้ออยากแร้ว
งั้นเราปัยก่อนนะ...ขอตัวปัยช่วยตัวเองก่อนนะ
มั่ยไหวแร้วอ่ะ.............โชคดีทุกคน

Guest
sex
เรทกระทู้
« ตอบ #97 เมื่อ: 29 มี.ค. 10, 11:20 น »

เราก้เคยทำนะเสียวม๊ากใช้นิ้วแหย่ที่จิ๋มอะเออโคตรเหมาะช่วยตัวเองดีกว่าแฟนทำแร้วโคตรเจ็บเรยยยย q*021

Guest
กำลังมีอารมณ์
เรทกระทู้
« ตอบ #98 เมื่อ: 31 มี.ค. 10, 14:51 น »

ก่อนประจำเดือนจะมา หรือ หลังหมดประจำเดือน จะมีรมณ์บ่อยมาก
ส่วนมากเราจะช่วยตัวเองตอนก่อนนอน พอนอนไปสักพักมันจะเกิดอารมณ์
เราก็จะนึกถึงภาพตอนที่เรามีอะไรกับแฟน มันจะทำให้เราเกิดอารมณ์สุดๆ
เราช่วยตัวเองโดยใช้นิ้วกลาง หรือไม่ก็ หมอนข้าง พอเสร็จมันก็จะเพลียมาก
q*042

add
เรทกระทู้
« ตอบ #99 เมื่อ: 5 เม.ย. 10, 20:46 น »

q*00อ่อเท่าที่ดูมาน้ะจัยกล้ากัลทั้งนั้นเรย q*013สุดยอดดดดดดเรยยย
อันที่จิงแร้วเราก้อไม่เคยหรอกน้ะ{กัวเจ็บอ้ะ}มีวิธีอื่นป้ะ?? q*027

Guest
ลาบ
เรทกระทู้
« ตอบ #100 เมื่อ: 10 เม.ย. 10, 13:46 น »

q*013 เราเอาลิบที่ไม่ใช้แล้วแหย่เข้าไป

Guest
ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #101 เมื่อ: 10 เม.ย. 10, 15:57 น »

ขอองผมนะครับ

มันอาจจะสัปดนไปนิดนึง คือผมน่ะ เอาหมึกอะ แบบว่า สดๆ เพิ่งตายไรงี้
เอามาดึงหัว ดึงข้างในออก แล้วก็ ดื๊อดึ่งเลยอะครับ

ได้ใจสุดๆเลยอะ ลองนะคุณผู้ชาย เหมือนขึ้นสวรรค์เลย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #102 เมื่อ: 10 เม.ย. 10, 16:14 น »

สวยงามมากสังคมไทย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #103 เมื่อ: 10 เม.ย. 10, 20:16 น »

อ่านไป แข็งไป

Guest
เซ็กส์
เรทกระทู้
« ตอบ #104 เมื่อ: 13 เม.ย. 10, 13:08 น »

เราคนนึงที่ชอบช่วยตัวเอง เราจะถอดผ้าทุกชิ้นเลย แล้วทำกับหมอนข้าง เสียววว

Guest
อะนะ น้ำแตกแล้ว !~
เรทกระทู้
« ตอบ #105 เมื่อ: 13 เม.ย. 10, 20:40 น »

เราทำแบบหมออะ ตอนแรกเราอ่านเรื่องหรือดูรูปที่มันกระตุ้นอารมอะ
พอน้ำมันเริ่มออกก็ไปล้างมือกับสบู่ให้เรียบร้อยก่อน เช็ดมือกะผ้าสะอาดแล้วค่อย
นวดคลึงตรงนั้น บางทีเราอาจจะนั่งบนหมอนข้างแล้วขย่มก่อน
หลังจากนั้นก็บีบๆนวดๆที่หน้าอกอะจ้ะ
แล้วก็ค่อยๆ ก้มลงไปเลีย เราเลียถึงนะ =[]=
แล้วก็สอดนิ้วกลางเข้าไป จินตนาการว่าโดน__ อยู่
แล้วก็ร้องออกมา
ถ้ามันไม่เสวร็จก็เพิ่มเป็นสองนิ้วนอนอ้าขาหรือนังก็ได้แล้วก็เลื่อนนิ้วเข้าออกอะ
เราชอบที่สุดคือท่าตะแคงกับนอนคว่ำแล้วใช้นิ้วกลางอ้อมก้นไปเข้าตรงช่องน้องสาวอะ
เสียวดีแท้ อ๊ากกก โอ๊ ๆ อาๆ อ๊ากกกกก
เสร็จแล้วแบบ น้ำแตกเต็มเลย โอยตอนนี้ไม่ไหวแล้ว โอย แฟนทำให้อยู่
ถึงแล้ว ถึงแล้ว กรี๊ดดดดดดด !
ปล.ฉฟนเป็นทอมนะ

Guest
you
เรทกระทู้
« ตอบ #106 เมื่อ: 15 เม.ย. 10, 19:34 น »

คือผมช่วยตัวเองไปเมื่อคืน แล้วตื่นมาผมก้ไม่ได้ล้างเพราะไมได้เปื้อนอะไรมาก

ประมาน 10 โมงเช้า ผมก้มีอะไรกับแฟน แฟนผมจะท้องไหมคับ

Guest
ผู้หญิงคนนึง
เรทกระทู้
« ตอบ #107 เมื่อ: 16 เม.ย. 10, 14:05 น »

คือ ตอนหนูช่วยตัวเองครั้งแรกเลยคือหนูให้พี่สาวหนูช่วยอ่ะคะ

ตอนนี้ทำเองแล้ว ทำบ่อยมากเลยค่ะ คือคืนไหนก่อนจะนอน ถ้าไม่ถึงจุดสุดยอดสัก 2-3 รอบจะนอนไม่หลับเลย

ขั้นตอนแรกคือหนูเอานิ้วกลางมาคลึงตรงเม็ดแดงตรงเนินอ่ะคะ ตรงนั้นละค่ะเสียวมากๆเลยอ่าค่ะ

แล้วหนูก็เอานิ้วกลางดึงเข้าออกแล้วตอนที่ช่วยตัวเองที่ชอบที่สุดคือ

น้ำที่มันลื่นๆอ่ะคะ ชอบเอามาดมเอาเลีย

โอ๊ย ยิ่งคุยยิ่งเสียวค่ะ ขอตัวไปทำก่อนนะคะ

Guest
Over Heat
เรทกระทู้
« ตอบ #108 เมื่อ: 17 เม.ย. 10, 10:01 น »

คนเราเกิดมาเพื่อเอากัน ถ้าไม่มีสิ่งนี้แล้วจะเกิดมาทำไม ใช่มั้ยครับพี่น้องครับ q*013

Guest
>_<!สาวน้อยบริสุทธิ์~
เรทกระทู้
« ตอบ #109 เมื่อ: 22 เม.ย. 10, 17:51 น »

=[]=!นะ...น่ากลัว!เราไม่เคยทำเลยล่ะTT^TT~ถึงจะอายุ18แล้วก้อเถอะ! q*021

Guest
น้องหื่นๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #110 เมื่อ: 23 เม.ย. 10, 23:03 น »

เราเพิ่งอายุ ๑๔ เสียซิงแล้วอ่ะ
ช่วยตัวเองมั่ยเคยหรอก
เคยแต่แฟน ทัมหั้ย
555 5.

Guest
เจม..
เรทกระทู้
« ตอบ #111 เมื่อ: 24 เม.ย. 10, 14:28 น »

ช่วยบอกวิธิช่วยตัวเองหน่อยครับ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 10, 09:16 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
โฟนกับแฟน
เรทกระทู้
« ตอบ #112 เมื่อ: 26 เม.ย. 10, 16:33 น »

q*002เราก้อเหมือนกันชอบช่วยตัวเองมากๆแต่ต้องโฟนกะแฟนนะแบบว่าเสียวมากๆเลยคืนนึงก้อ2-3รอบได้ก้องิงิ q*002
Guest
ด่
เรทกระทู้
« ตอบ #113 เมื่อ: 27 เม.ย. 10, 21:34 น »

ผมมีวิธีใหม่ ช่วยให้แตกเร็วขึ้น

ก็อย่า***ไปช่วยตัวเอง

ให้คนอื่นช่วยสิไอโง่

Guest
แอบหื่น
เรทกระทู้
« ตอบ #114 เมื่อ: 30 เม.ย. 10, 00:42 น »

เหมือนผมจะช่วยตัวเองตอนป.2หรือ3นิละครับ q*022 ตอนแรกก็ เปิดก็อกน้ำแล้วเอาพระทำสำจังไปให้ตรงกะน้ำอย่างเสียวครับ q*026
อ่านไปนิขึ้นไปเลยครับ q*002 ผมกะไม่เคยเลยอ่าครับอยากลองบ้างอิชาพวกที่ลองไปแล้วจังเลย q*023
แต่เด๋วนิกะไปหนามหลวงแล้วครับหรืออีกอย่างหนึง หัดทะกรรม(แปลว่าทำด้วยมือครับ q*013) ถึงผมจะมีแฟนก็เถอะครับ
มันไม่มีที่ทำเลย แต่ก็ไม่แน่ใจว่า อายุ14เนี้ย q*046 มีไรกันมันร็วมากไปป่าว q*009 เวลาจะขอญทำอย่างเนี้ยอะครับ จะพูดแบบไหนหรอครับ หรือว่าเข้าใส่เลย หรอครับ บอกๆกันบ้างนะครับ q*039

Guest
ว่าวจุลา
เรทกระทู้
« ตอบ #115 เมื่อ: 30 เม.ย. 10, 01:14 น »

ผมกะ ช่วยตัวงเองป่ะมานป.4 ใกล้กะ คุน(เเอบหื่นล่ะคับ) ผมช่วยตัวเองครั้งเเรกกะใน ห้องนอนเเหละคับเปิดทีวีดังๆ มันมากคับเเต่เเรกๆผมตื่นเต้นอ่าคับ แบบอารมเเปรปวน ท้องไส้ปันป่วน ผมกะช่วยตัวเองไปพายลมอีก q*051ทรมานมากคับไม่รุว่ามีความสุขหรือทุก q*019 แต่ทากชองผมมันไม่เหมือน ของชาวบ้านอ่ะ คับมัน ถอกมาเเต่เดกเเล้ว เลยอยากรุว่าเอาจิงๆเเล้วมันจะเจบยุไหมเเต่(สลึงผมขาดนานเเล้วน่ะ) q*021 เลยคิดว่าคงไม่เจบ ผมอยากรุเหมือนกันว่าขอ อึบ สาวไง q*013เเบบไม่น่าเกลียด เเล้วได้ผลจิงอ่ะคับ ปล. อยากเปิดซิงครับ q*020

Guest
007 เด็กมั่ยเคย
เรทกระทู้
« ตอบ #116 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 16:33 น »

แล้วถ้า ใช้นิ้วมัน จะซิง อยู่ มั๊ย นิฃ๊ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #117 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 20:48 น »

เว็บที่เกี่ยวกับเรื่องพวกนี้ มีเว็บอารายบ้าง พอบอกได้มั๊ยอ่ะ

Guest
นายหื่น
เรทกระทู้
« ตอบ #118 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 04:53 น »

ผมก็อยากหาสาวๆ สักคน มาเลียให้ผลัดกันเลียอยากดูด จิ๋มอ่ะ ลิ้นแหย่ ตรงเม็ดแล้วสายไปมา ขึ้น ลงตามรองเสียว ใครสนใจ บอกได้นะ รอ อยู่

Guest
มส
เรทกระทู้
« ตอบ #119 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 11:06 น »

นู๋เคยโดนของจิงแระค่ะ

กับพี่ชายข้างบ้าน
เสียวมากค่ะ

ลองของจิงสิค่ะ

ของปลอมไม่หนุก

คุนลองไปถามชายข้างบ้านมาสิ

รับรองเค้ายอมคุนแน่

Guest
คนมาแล้ว ไปแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #120 เมื่อ: 21 พ.ค. 10, 12:48 น »

q*002 เราเป็นคนที่ชอบช่วยตัวเองมากเลย เราแบบว่าชอบเอานิ้วมาแยงที่ จุบุ อ่ะ แล้วก็เข้าๆ ออกๆ แต่ไม่เคยเสร็จอ่ะ จะเสร็จก็ต่อเมื่อ เอาน้ำฝักบัวฉีดๆๆๆ แรงๆๆเลย อันนั้นเอาชอบมากเลย q*057

Guest
เด่ก ๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #121 เมื่อ: 21 พ.ค. 10, 23:03 น »

คือเราชอบช่วยตัวเองมาก ๆ อ้ะ
พอเวลาจะเปนประจำเดือนเราช่วยตัวเองไม่หยุดเลย
แต่มันไม่ค่อยถึงจุดสุดยอดอ้ะ เซ็ง!

เราช่วยตัวเองโดยการไช่นิ้ว
เราไช่นิ้วมากสุด 4 นิ้ว q*012
มันมาก ๆ แบบได้อารมณ์สุด ๆ
แต่ก่อยากไห้คนทำไห้มากกว่ายุดี q*002

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7 มิ.ย. 10, 07:53 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
มันส์ว่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #122 เมื่อ: 22 พ.ค. 10, 20:08 น »

สุ โค่ย อ่า

ผุ ญ นะ หรอ เรา ว่านะ

หมอนข้างไง

ดี สุดๆ แล้ว ((สำหรับเรานะ))คนอื่นไม่รุดิไม่ได้ทำให้มันนี่

ถูๆ ไถๆ กะ หมอนข้างนะ แหละ

ไม่สะ จัย ก้อ ให้ แฟน เอา ดิ

เรา ก้อ มะ มี แฟน ((เหอะๆๆ))

ยัง ไง ก้อ ช่วย ตัวเองนะแหละ ดีแล้ว
มันยังไม่ถึงเวลา
แต่งงาน ก่อน แล้ว จา เอา ยัง เช้า ก้อ มะมี คัยว่า q*020q*020q*013q*013

Guest
kial
เรทกระทู้
« ตอบ #123 เมื่อ: 22 พ.ค. 10, 22:18 น »

เราก้อเคยหลายแบบส่วนมากจะบี้ที่ปุ่มเสียวโคตร
ตอนทำดูหนังx ไปด้วย
แต่เราไม่กล้าร้องเสียงดังกลัวคนได้ยิน
ถ้าได้ร้องครางออกมาดังๆยิ่งมัน

Guest
นิรนาม
เรทกระทู้
« ตอบ #124 เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 18:26 น »

เราก้อเคยช่วยตัวเองเหมือนกันนะแต่ เราไม่ค่อยมีน้ำออกมาเลยแต่เราลองมาหลายวิธีแล้ว
วิธีที่ ๑ เอานิ้วชี้กับนิ้วกลางแหย่เข้าไปไห้ลึกๆๆๆๆๆทที่สุดแล้วก็เขี่ยไปเขี่ยมาล้วงล้วงสัมผัสถึงอวัยวะภายในให้ลึกซึ้งและจินตนาการว่าเรากำลังเอากับแฟนผู้หล่อล่ำของเราอยู่
วิธีที่ ๒ ถอดเสื้อผ้าให้หมดแล้วก็ขึ้นขย่มบนหมอนขาง หรือตุ๊กตาตัวใหญ่ๆ ตุ๊กตาของเรามันจะมีแขนพอดีกับจิ๋มเรา เลยเอามันแหย่เข้าไปในรูจิ๋มแล้วจินตนาการว่าถูกข่มขืนแล้วเราก้อคราง บีบและขยำนมอย่างเมามันและแรงๆๆๆๆๆ ชักเข้าชักออกแรงๆๆๆและเร็วๆๆๆจะเสร็จและได้อารมณ์ มาก! เสียวสุด ๆ
ป.ล. แต่ยังไงก้อคงไม่เสียวเท่าของจิงหรอก อยากลองว่ะ

พูดแล้วเสียวไปทำก่อนนะ

Guest
หหหห
เรทกระทู้
« ตอบ #125 เมื่อ: 31 พ.ค. 10, 13:56 น »

อยากลองของจริงอ่ะครับ

อิอิ

Guest
อยากจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #126 เมื่อ: 4 มิ.ย. 10, 02:31 น »

เราทำมาหลายวิธีนะ

หลายเเบบ เสียวเเตกต่างกันไป

ทั้งนิ้ว ขวดโรออน อารัยที่เป็นดุ้น ใหญ่ๆ หรือของจริงก็ลองมาแล้ว

ถ้าใช้พวกขวดโรออนเเนะนำ ให้สวมถุงยางให้ สิ่งของพวกนั้นด้วยจะ ได้ ไม่มีเชื้อโรค

วิธีที่ง่ายที่สุด ขยี้ตรงนั้นเเรงๆ เห็นดาว ทู้กที มันส์สุดๆ

อยากลอง ฮอตดอก เเล้วก็ขวดแป๊ปซี่ เเล้วsex toy

หมอนข้างก็มันส์ เเล้วน้ำฉีดก้อเสียว

กับแฟนยิ่งสุดยอด โยกกี่ทีกี่ทีก้อสุดยอดๆ มันส์

เเต่อย่าหมกหมุ่นมากนะ นานนานทีก็พอ :)

Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #127 เมื่อ: 15 มิ.ย. 10, 16:58 น »

ให้หมาเลีย...คุนไม่รังเกียจเหรอ??

Guest
ทมทม
เรทกระทู้
« ตอบ #128 เมื่อ: 19 มิ.ย. 10, 04:26 น »

เราอยู่ป๕ช่วยต้วเองนุกมาก

Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #129 เมื่อ: 19 มิ.ย. 10, 16:34 น »

ไม่ต่างกัน 1.เรียนให้มากๆ 2.รีบหางานทำ เลิกพึ่งพ่อแม่

Guest
อ้า
เรทกระทู้
« ตอบ #130 เมื่อ: 26 มิ.ย. 10, 09:02 น »

เราชอบไช้นิ้วคลึงบนปุ่มอะคลึงไปคลึงมาก้อได้อารมจากนั้นก้อเอากับหมอนข้างจนทนไไม่ไหวเอากับแฟนจิงจิงเลย
สนุกมากลองดิ

Guest
อยากทำมาก
เรทกระทู้
« ตอบ #131 เมื่อ: 26 มิ.ย. 10, 16:12 น »

เวลาทำอะนะให้จูบผู้ชายด้วยมันมาก (เมียงง่าว)เอาเข้าเอาออกอะหื้ยเย่อ q*002q*021q*009kai1kai3q*090q*090q*092q*094เจ็บมาก cocokai2q*081

Guest
อยากมีเซ็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #132 เมื่อ: 3 ก.ค. 10, 10:53 น »

เอาแตงกวาใหญ่แล้วครอบด้วยทุกยางแล้วก็ยัดที่จิ๋มแรงเสียวมากเลย

Guest
แงฟห่าวสวสม
เรทกระทู้
« ตอบ #133 เมื่อ: 4 ก.ค. 10, 12:20 น »

ผมช้วยตัวเองตั่งแต้อายุ่ 10 ตอนนี่ 15 แล้ว สุดยอดไปเลยให้เนื้อหมูแล้วแจะลูในต้นกล้วยนะแล้วใส่หมูแล้วเอาค.ว.ย.ใส่เขาไปแล้วเอาเลยมันจิงจิง

Guest
หวัง4เจ้า
เรทกระทู้
« ตอบ #134 เมื่อ: 4 ก.ค. 10, 16:17 น »

ขอแนะนำ ลองใช้เนื้ออะไรก็ได้มาเจะให้เป็นรูให้เล็กกว่าช้างนอ้ยนิดหน่อจากนั้นก็จับช้างนอ้ยลงรูแล้วขยับเข้า ออกทำไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ดีเอง.....ถ้าพอใจแล้วเนื้อที่เหลือสามารถนำไปทำเป็นอาหารรับประทานได้อีกประหยัดสุดๆ...ทั้งมันทั้งอิ่ม....เพื่อความปลอดภัยใส่ถุงยางอนามัยด้วยทุกครั้ง

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม