หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ช่วยบอกวิธีการช่วยตัวเองของผู้หญิง และของผู้ชาย  (อ่าน 410644 ครั้ง)
Guest
เด็กดื้ออย่าถือสา
เรทกระทู้
« ตอบ #225 เมื่อ: 3 ส.ค. 11, 12:21 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราใช้เทียนอะมันก็แทนกันได้นะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
มีด
เรทกระทู้
« ตอบ #226 เมื่อ: 6 ส.ค. 11, 09:26 น »

เอามีดปาดมั้ง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ugu
เรทกระทู้
« ตอบ #227 เมื่อ: 6 ส.ค. 11, 09:28 น »

เอามีดสอดมั้ง

Guest
ปังคุง
เรทกระทู้
« ตอบ #228 เมื่อ: 8 ส.ค. 11, 10:20 น »

เซง เส้นสองสลึง ไม่ขาด ทำไงดี กระแทก กระตุกมันก็แรง ขลิบก็กลัว
สงสัยต้องเป็นแบบนี้ต่อไป รอเทอคนนั้นมาช่วยปลดปล่อยพันธนาการ

Guest
ไม่รู้สิ
เรทกระทู้
« ตอบ #229 เมื่อ: 13 ส.ค. 11, 11:22 น »

ง่ายๆนะสำหรับผู้ชายกับหญิง โทรนัดกันมาเลยจบ หาเวลาพ่อแม่ไปทำงานไม่ก็บอกว่ามาทำงานอะไรประมานนั้นแล้วก็จัดหนักจบ หนุกสุดละ ;D

Guest
ทำจริง
เรทกระทู้
« ตอบ #230 เมื่อ: 1 ก.ย. 11, 22:38 น »

q*071q*071q*073q*073q*039q*039q*033q*033
สุดยอดครับคุณหมอใช้ได้ผลแค่ไม่กี่นาทีก็เสร็จแล้ว

Guest
gfHd
เรทกระทู้
« ตอบ #231 เมื่อ: 3 ก.ย. 11, 14:35 น »

ใครเคนทำมั่งเราเคยนะมันเปนวิธีของผู้ชายอ่ะ

คือ 1 ไปดูหนังxxxก่อน
2 ไปหาตุ๊กตาตัวใหย่เรยน๊า
3 ถอดให้หมด q*013
4 แล้วก้ขย่มๆเอาน้องชายถูๆไปเลยเสียวดี

Guest
Bม.3A
เรทกระทู้
« ตอบ #232 เมื่อ: 6 ก.ย. 11, 22:54 น »

ผมทำตั้งแต่ป.6เองตอนนี้ม.3แล้วผมอยากลองกับผู้หญิงมั่งอ่ะผมเคยทำวันนึง2ครั้งมากสุดมันเป็นอันตรายปล่าวครับ
ตอนนี้ผมอยากทำกับหญิงจริงๆแต่ไม่กล้าอ่ะ55555+ผมแก่แดดผมยอมรับครับ

Guest
0834893346
เรทกระทู้
« ตอบ #233 เมื่อ: 18 ก.ย. 11, 17:15 น »

เราก็ชอบช่วยตัวเอง เราจะดูหนังโป๊ หรือไม่ก็อ่านเรื่องเสียวๆ จากนั้นเราก็จะขยำนม บี้หัวนม หรือบางทีก้ใช้สายยางฉีด ให้เสียวหัวนมเต็มที่ก่อนค่ะ พอเสียวได้ที่แล้ว เราก้เอามือแหวกน้องค่ะ ตอนแรกก้เขี่ยๆบีบๆก่อน จากนั้นก้ยี้ค่ะ แต่ไม่แรงนะค่ะ อีกทือก้บี้หัวนมไปด้วย เสียวมากๆเลยค่ะ ลองดูนะค่ะ หรือไม่ก้อไปที่ห้องนํ้าดูค่ะลองทำแล้วเสียวมากๆเลยค่ะ นึกแล้ว อยากขึ้นมาเลยทันที ไปทำก่อนนะึค่ะ q*062q*062q*062

Guest
MaSter-Club1@hotmail.com
เรทกระทู้
« ตอบ #234 เมื่อ: 20 ก.ย. 11, 22:54 น »

ตอนแรก ก็ นึก ว่า จะมีแค่ผูชาย หญิงก็ไม่น้อยแฮะ q*069

Guest
ผลไม้
เรทกระทู้
« ตอบ #235 เมื่อ: 23 ก.ย. 11, 02:33 น »

การช่วยตัวเองเป็นวิธีที่ทำให้นู๋ถึงจุดสุดยอดเร็วค่ะ เเล้วผลดีที่เห็นไได้ชัดเลย เป็นเคล็ดลับอย่างหนึ่งที่ทำให้หน้าดูสดใสทุกวันเลยค่ะ(นู๋อายุ22ปี โสดน่ะค่ะเลยต้องช่วยตัวเอง) เเต่วิธีที่ใช้ไม่รุ้วาจะปลอดภัยรึป่าว คือ นู๋ไม่ชอบใช้นิ้วมันเสร็จยาก นู๋ใช้ที่ฉีดก้นในห้องน้ำ คือเวลาทำเนี้ยจะนั่งพิงตงมุมห้องน้้ำเเล้วก้อถ่างขาเหมือนจะโดนเอา จากนั้นก้อฉีดน้ำเเล้วเเต่อารมณ์ว่าจะชอบเบาหรือเเรง มันเยี่ยมมากกกก

ปล.นู๋อยากรู้ว่าวิธีนี้อันตรายรึป่าวค่ะ q*032

Guest
แนท
เรทกระทู้
« ตอบ #236 เมื่อ: 23 ก.ย. 11, 07:19 น »

การช่วยตัวเองไม่สนุกหลอก ลองให้ผู้ชายใช้ลิ้นให้ซิ่ สุดยอดที่สุดแล้ว เราลองแล้วเสียวสุดๆ ต้องคนที่เลียเก่งนะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #237 เมื่อ: 23 ก.ย. 11, 07:46 น »

คนถามอายุเท่าไรเนี่ย q*069

Guest
ทา
เรทกระทู้
« ตอบ #238 เมื่อ: 24 ก.ย. 11, 16:26 น »

q*073 เราเคยช่วยตัวเองกับหมอนข้างอยากจะบอกว่าได้อารมที่สุด

Guest
Rockmandy
เรทกระทู้
« ตอบ #239 เมื่อ: 14 ต.ค. 11, 04:57 น »

ที่หมออ่านๆมาดูนี้มีท่าทางจะเด็ก ๆทั้งนั้นเรยนะคะ
หมอขอแนะนำคะ
การช่วยตนเองนี้เราควรมีอายุ 18 ปีขึ้นไปจะดีกว่านะคะ
คือหมอค้นดูเอกสารมาพบว่าเด็กติดเชื้อจากการช่วยตนเอง
เยอะพอสมควรอย่างเช่นคุณผู้ชายช่วยตนเองบ่อย ๆ อาจทำให้
นกเขาไม่ขันซึ้งอันตรายต่อตนเองเวลาอยากมีเพศสัมพันจริง ๆ นะคะ
ส่วนเด็กผู้หญิงการเอาขวดยัดนั้นคือการทำให้ปากมดลูดฉีกนะคะ
แล้วเวลามีท้องจริง ๆ ขึ้นมามีสิทธิทำให้ท้องนอกมดลูกได้นะคะ
แล้วลูกก็จะตายในท้องแม่ส่วนแม่ก็มีโอกาส 23% ในการรอดนะคะ
ทางที่ดีหมอขอแนะนำอย่าทำเลยนะคะแต่เว็ปนี้คือ การช่วยตนเองงั้น
หมอจะบอกวิธีการที่ถูกต้องนะคะ( พื่อไม่เป็นอันตรายต่อชีวิตเรานะคะ )
คุณผู้ชายเวลาอยากช่วยตนเองขึ้นมาหมอขอแนะนำว่าให้คุณใช้วิธี
ดูหนัง X นะคะแล้วจับปลายขององคชาตของตนเองนวดไปมาพอถึง
เวลาแข็งตัวขององคชาตให้เอามือบีบให้พอดี(ให้ขยับได้นะคะ)
แล้วรูดขึ้นรูดลง(หรือเรียกอีกอย่างว่าชักแหละคะ)
พอคิดว่าจะถึงจุดสุดยอดให้เบามือในการชักลงเพื่อไม่ให้เป็นอัตรายต่อองคชาต
พอถึงจุดสุดยอดแล้วผู้ชายถ้าเกิดอารมณ์ยังค้างอยู่นั่งพักสัก 10 นาที
แล้วเริ่มทำใหม่นะคะเพื่อให้การสร้างอสุจิของผู้ชายไม่ทำงานหนักจนเกินไป ^^~

แบบผู้หญิงเราเรามั่งนะคะ

ให้คุณผู้หญิงเอานิ้วกลางสอดเข้าไปก่อนนะคะลองทำดู 1 นิ้ว
แล้วถ้ายังไม่พอใจหรือไม่สะใจก็เอาเข้าไปอีกแล้วจะรวมเป็น 2 นิ้ว
แล้วเอามือดันเข้าดันออก
วิธีนี้ไม่อัตรายเลยนะคะ
แต่ถึงจุดยากมาก
ทางที่ดีควรมีเพื่อนร่วมด้วยนะคะ
วิธีเพื่อนร่วมด้วยคอให้เพื่อนใช้ลิ้นเลียไปมาที่โทโมะของหญิงสาวนะคะ
เพื่อนควรเป็นเพื่อนผู้หญิงนะคะเพราะผู้ชายจะไม่ค่อยชอบเลียของ
หญิงสาวเท่าไรเพราะผู้ชายจะรังเกียจวิธีนี้ทดสอบรักแท้ได้นะคะ ^^
เอาเข้าเรื่องของเราต่อพอเพื่อนเราลงลิ้นเสร็จใช่ไหมคะแล้วให้เพื่อนเอา
นิ้วของตนสอดเอาไปในโทโมะนะคะพอสอดเข้าไปแล้วดันเข้าดันออก
ลิ้นก็เลีย ๆ แบบไวไวหน่อยนะคะเพื่อถึงจุดสุดยอดเร็วมากที่สุด
ถ้าถึงแล้วแต่ยังมีอารมณ์ค้างอยู่ให้ทำต่อได้เลยโดยต้องหยุดพักแบบคุณผู้ชายนะคะ

ประสบการณ์ของหมอจะลองเล่าให้ฟังนะคะ

หมอแต่งงานมาแล้ว 4 ปีกว่า ๆ แล้วล่ะคะตอนที่เข้าวิวารใหม่ ๆ
หมอก็กลัวจะเจ็บนะคะเพราะหมอได้สามีเป็นคนอังกฤษเข้ารูปร่างสูงมาก
แต่ถ้าคนทั่วไปคงมองว่าสามีหมอหล่อ
วันแต่งงานครั้งแรกหมอบอกสามีว่า คุณอย่าสอดข้างนะ (เพราะมันเจ็บ)
เขาบอกว่า o.k. แต่ผู้ชายนอนเสีบข้างจะเสียวได้ดีกว่า
หมอจึงให้เขานอนอยู่เฉย ๆแล้วหมอก็ขึ้นขับม้าเอง
สามีหมอบอกว่าหมออยู่ข้างบนแล้วสวย
อันที่จริงหมอไม่ได้ชมตัวเองหรอกนะคะแต่หมอหน้าตาก็ไม่ใช่ขี้เหร่
พอหมอทำให้เขาเสร็จเขาบอกว่าให้ทำอีกรอบหอเลยใช้วิธีการอมองคชาตแทน
หมอให้ปากคับๆพอดีกับขนาดองคชาตของสามีหมอ
แต่มันไม่ได้อารมณ์คือหมอไม่ร้องควนคราง
ก็เลยให้สามีหมอจัดการหมอนอนอยู่ข้างล้างเฉย ๆ
แล้วก็ร้อง ๆ
พอสามีหมอจะถึงจุดสุดยอดสามีบอกว่าให้เอาปากของหมอช่วย
(ถ้าคนที่ไม่รักกันจริงคงไม่ทำให้แต่หมอทำให้เขาคะ)
หมอเหนื่อยมากแต่ฝรั่งก็ยังคึกมาก
สามีของหมอนอนอยู่เอาปากและลิ้นเลียๆบริเวณโทโมะของหมอจนหมอเสียวขึ้นมาอีกรอบแระเขาใช้ปาก
กับโทโมะของหมอประมาณ 5 - 6 ครั้งวันแต่งงานวันแรกหมอมีเซ็กส์ที่สมบรูณเกลื่อบ 10 รอบ
แต่หลังจากนั้นหมอไม่ขอเล่านะคะ
เพราะหมอขี้เกลียจพิม
เอาเป็นว่าวิธีที่หมอบอกไปแล้ว
ใครใช้ได้จริงๆ หรือลองทำแล้วได้ผลไหมขอบอกหมอด้วยนะคะ
หมออาจมีคุยรอบพิเศษนะคะ ^^

ผมพูดได้อย่างเดียวนะว่า ถ้าหมอไม่โง่ หมอก็หลอกประชาชน บ้านพอหมอเขาจะเอาขวดน้ำไปถูดฌคลนแล้วยัดไหมอะครับ ??? เห้อออ หมอไม่ฉลาดเลย โรงเรียนมัธยมชื่อดังอย่างระยองวิท ก็มีหนังสือเกี่ยวกับเรื่องนี้ด้วยว่า การช่วยตัวเอง หรือ Masterbation ทำได้หรือ ไม่ เขาก็บอกว่า ได้นะครับ มันจะติดเชื้อง่ายอะไรปานนั้นสงสัยหมอเคยทำจนเป็นแผลเลยติดเชื้อสินะ ผมคิดว่างั้น... ผมก็ไม่รู้แต่อยากบอกหมอว่า อย่าหลอกลวง และ มาพูดชุ่ยๆโดยไม่มีมูลเหตุหรือ การวิจัยอย่างเช่น จำนวนผู้ติดเชื้อจากการสำเร็จความใคร่ด้วยตัวเองเงี่ย
Guest
ฝึกหัด
เรทกระทู้
« ตอบ #240 เมื่อ: 16 ต.ค. 11, 18:22 น »

q*031q*031q*031q*031q*031q*031q*032 คือเราก็ใช้วิธีเอาน้ำฉีดเหมือนกัน ไม่ทราบว่ามันจะเป็นไรไหม มันส่งผลกระทบอะไรต่อการเป็นหมันไหม เรากลัวมีลกไม่ได้ แฟนเราเค้าอยากมีลูกมาก ตอยแรก ๆ เราก็ทำบ่อยแต่พักหลัง ๆ แฟนเราสัดทุกวันเราเลยไม่ค่อยได้ทำสักเท่าไหร่ เราเลยกลัวว่าเราจะมีลูกไม่ได้ q*069q*069q*069

Guest
ป่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #241 เมื่อ: 22 ต.ค. 11, 16:38 น »

q*069q*071เคยช่วยตัวเองด้วยจร้า q*062q*062สนุกมาก

Guest
อึ็บๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #242 เมื่อ: 24 ต.ค. 11, 22:03 น »

วิธีช่วยตังเองของผมก็คือ
บีบให้แน่นแล้วชักให้แรงๆ ชักให้ร้อนๆแสบๆ อ่าาา~~~ได้อารมณ์จิงๆๆๆ

Guest
ก้อคนมันทำบ่อยอ่
เรทกระทู้
« ตอบ #243 เมื่อ: 6 พ.ย. 11, 13:37 น »

ขั้นตอนสำหรับผู้หญิง
1.ดูคลิปหรือรูปโป๊ให้มีอารมณ์จากนั้นเข้าไปในห้องนอนหรือห้องน้ำน๊ค๊ q*073
2.ถอดเสื้อผ้าและกางเกงในออก
3.นอนหงายแล้วถ่างขาออก
4.จากนั้นนำนิ้วแหย่ไปในน้องสาว1-3นิ้ว q*077(1ก้อได้ 2ก้อดี 3สุดๆอ่ q*073)
5.ชักเข้าชักออกและลูบไล้ไปตามตัวและจับหน้าอกตัวเองบีบนิดนึงพอประมาณ
6.ทำไปเลื่อยๆจนถึงจุดสูงสุด q*071q*073
ก้อเป็นอันเสร็จแต่ตอนเสร็จเนี่ยแหละร้องมากพูดมาก้ออยากงั้นขอไปทำก่อนน๊ไม่ไหวแล้ว q*039q*039

Guest
Mhai
เรทกระทู้
« ตอบ #244 เมื่อ: 7 พ.ย. 11, 21:38 น »

เรามีอะไรจะแนะนำ สำหรับผู้หญิง เราเป็นคนนึงที่เวลาช่วยหัวเองจะไม่สอดใส่เด็ดขาด
ลองแช่น้ำดูดิ ไม่ต้องให้น้ำเยอะนะ ปริ่มๆ แล้วก็ดูหนังโป๋ ขยับไปๆมาๆมันเสียวมากนะ ไม่อันตรายด้วย
ลองดู เสร็จเลยล่ะ
แต่เราว่าหมอนข้างน่าสนนะ เราจะลอง

Guest
:)
เรทกระทู้
« ตอบ #245 เมื่อ: 9 พ.ย. 11, 09:45 น »

เราช่วยตัวเองมาตั้งแต่เดกๆละล่ะ
วิธีที่เราใช้ก้คือ ใช้สายยางอ่ะฉีดเข้าไป
และก้หลับตาจินตนาการไปเรื่อยๆอ่ะ
ฉีดไปสักพักก้จะถึงจุดสุดยอด และถ้าลืมตาขึ้นมาก้จะหายอยากแล้ว
เราว่าวิธีนี้ก้ดีนะ เส่ดไวดีอ่ะ แล้วอารมณ์ก้ไม่ค้างด้วยนะ
แต่ถ้าบ้านใครน้ำไม่ไหลกลางคันก้ช่วยไม่ได้นะจ๊ะ

เราไม่กล้าใช้นิ้วแหย่เข้าไปอ่ะเรากลัวเจบtt'

Guest
เมาตบยังหลบทัน
เรทกระทู้
« ตอบ #246 เมื่อ: 16 พ.ย. 11, 14:56 น »

โหย อ่านแล้ว สนุกดีอ่ะโพสนี้

แต่เรื่องของผมมันไม่ค่อยมีเพราะผมไม่ค่อยทำบ่อยแค่อาทิดล่ะวันเองง่า

ส่วนใหญ่จะมีsexกะแฟนมากก่า

Guest
ซิลวี่
เรทกระทู้
« ตอบ #247 เมื่อ: 16 พ.ย. 11, 19:00 น »

ก็เคยลองนะแต่ไม่มีใครทำวิธีแบบเราซักคนเรานั่งบนเก้าอี้แล้วก็เอามือสอดใต้หว่างขาแล้วหุบขาแล้วก็โยกแรงๆแค่เนี้ยไม่เห็นอันตราย q*074

Guest
minimemo
เรทกระทู้
« ตอบ #248 เมื่อ: 21 พ.ย. 11, 14:55 น »

ไม่เคยช่วยตัวเองเลยง่ะมันน่ากลัว บรื๋อ ~~>

Guest
55555
เรทกระทู้
« ตอบ #249 เมื่อ: 25 พ.ย. 11, 00:34 น »

อิจฉาผู้หญิงอ่ะคัฟมีหลายวิทีมากดูผู้ชายจิโคดน้อยเลย
ลองวิทีนี้นะลองเอาเครื่องนวด(ท่ามี)มานวดบริเวน หัว...แล้วก้อดู
หนัง...ไปด้วยนะ สูดด ดด ยอด

Guest
wow!!!!!
เรทกระทู้
« ตอบ #250 เมื่อ: 25 พ.ย. 11, 22:15 น »

ไม่ว่าจะเป็นชายหรือหญิงก็เป็นเรื่องธรรมดา(แต่ขอให้อยู่ในวัยที่สมควรก่อนนะ)ต่างความคิด ต่างวิธีการ ที่แปลกประหลาด เช่นเดียวกับที่เพื่อนเล่าให้ฟัง ไม่รู้ทำได้ไงนะ มันเอาขวด"โลออน"มายัดใส่ในรูจิ๋มของมัน แล้วชักเข้าชักออก (ลองนึกซิว่า ขวด NIVEA (นีเวีย) อ่ะยัดเข้าไปขนาดนั้น แล้วรูมันจะเป็นยังไง q*073)โอ๊ย ฟังมันเล่าแล้ว......ไม่ไหวๆ q*027แต่ยังไงก็แล้วแต่ ตอนนี้ "มันยังมีชีวิตอยู่" q*069q*069q*062

Guest
อยากมีโลกที่เปิดกว้าง
เรทกระทู้
« ตอบ #251 เมื่อ: 27 พ.ย. 11, 04:06 น »

อ่า กระทู้อ่านแล้วสนุก ฮิๆ
เราชอบนวดๆคลึงๆคลิตอ่ะ แล้วพอใกล้เสร็จก็ หยุด
แล้วให้มันใกล้เสร็จหลายๆครั้ง แล้วมันจะเสียวมากกกก
ผู้ชายก็คงเป็นแหละเนาะ ยิ่งถ้าไม่เสร็จเป็นวันๆ บางทีว๊อนจน ต้องแอบกัดปากตัวเอง
(หื่นจัง555) เราไม่เคยสอดเข้าไปในช่องคลอด เพราะกลัวจะไม่ซิง ฮิๆ
รอแฟนมาเปิดซิง แต่ก็ต้องรอให้โตก่อน

เราเคยช่วยตัวเองมาตั้งแต่ตอนอนุบาล3
บางคนอาจจะคิดว่าเราโม้ แต่มันเป็นเรื่องจริง
เราจำได้ว่าตอนนั้นเรายังนอนกลางวัน ตอนไปโรงเรียนอยู่เลย
แล้วเราก็จะนอนคว่ำ และแอบทำ เพราะเข้าใจว่าคนอื่นคงไม่เห็น(ด้วยความเป็นเด็ก)
เรายังไม่รู้หรอก ว่ามันเรียกว่าช่วยตัวเองอ่ะ
เราทำอย่างนั้นมานาน จนขนเราเริ่มขึ้น 555มันทำให้ช่วยตัวเองลำบากขึ้นนะ

เราชอบให้แฟนเลียแล้วก็ดูดให้มากกว่า มันเสียวจริงๆ ชอบ ชอบมากๆ ฮิๆ
ตอนนี้เราอยู่ม.5 อืมยอมรับเหมือนกันว่ตัวเองแกแดด
สังคมเรา หา คนที่เสียfirst kissไปแล้วยังยากเลย

เราคงไม่กล้าไปพูดเรื่องอย่างนี้กับเพื่อนหรอก
เหมือนสังคมรอบตัวเรายังไม่ยอมรับ
ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมเราเห็นเรื่องอย่างนี้เป็นเรื่องธรรมดา
ก็ จริงไหม มันเป็นธรรมชาติของคนเรา
หรือเรายังไม่เคยอยู่ในสังคมแบบนั้นก็ไม่รู้.....

ก็ เรายังเป็นเด็กน้อย ต้องทำตามกรอบของพ่อแม่ เหมือนกบในกะลา
ไม่รู้เรื่องชีวิตโลกภายนอก ...เรายังเด็กนัก
แต่หมอน่ะ เราจะเป็นให้ได้เราไม่ทำให้พวกเขาผิดหวังหรอก ฮิๆ

แต่อยากให้เขาเปิดใจ ว่าเรื่องอย่างงี้มันเป็นธรรมดาของเด็กวัยนี้...มั้ง
555

Guest
อยากเย่อหมอ
เรทกระทู้
« ตอบ #252 เมื่อ: 27 พ.ย. 11, 12:08 น »

ทั้งนี้ทั้งนั้น อยากจะเย่อคุณหมอ อ่านะ ไม่มีอะไรจะพูด จบข่าว ปล.อ่านของคุณหมอจนหมดเล่มเลย q*073q*069

add
เรทกระทู้
« ตอบ #253 เมื่อ: 30 พ.ย. 11, 11:13 น »

ผมเคยชักไม่ค่อยเท่าไหร่แต่เคยลองันเสียวมากแต่ผมอยากรู้ว่าหลังการช่วยตัวเองควรที่จะทำความสะอาดวัยวะเพศอย่างไรไครู้ช่วยตอบน่อยนะคับ q*032

Guest
5555
เรทกระทู้
« ตอบ #254 เมื่อ: 2 ธ.ค. 11, 15:14 น »

โห มีโครตเยอะ

Guest
SEXจัด
เรทกระทู้
« ตอบ #255 เมื่อ: 4 ธ.ค. 11, 21:27 น »

อยากช่วยตัวเองให้มันส์ๆอ่ะ q*070

Guest
Jame 007
เรทกระทู้
« ตอบ #256 เมื่อ: 8 ธ.ค. 11, 12:48 น »

คือ ว่า ผมช่วยตัวเองโดน ไช้ วาสลีน อ่ะ ครับ มัน ลื้นดี มากเลยครับ
Guest
มันมากลองดู.....
เรทกระทู้
« ตอบ #257 เมื่อ: 11 ธ.ค. 11, 20:08 น »

เราเคยทำนะ...แบบว่าเอาผ้าห่มมาห่อม้วนเป็นรูปทรงกระบอกเหมือนหมอนข้างนะแต่ใหญ่หน่อยเท่าๆๆกับสาวๆเท่ากับคนจริงๆเลยว่างั้น...แล้วเอาจิ๋มกระป๋องยัดตรงกลางแล้วก้อสอดน้องชายเข้าไป...เสียวมากๆๆๆๆรู้สึกชาๆๆ..ตั้งแต่ปลายเท้าถึงสมองเลย...เสียวกว่าชักว่าวอีกนะเป็น100เท่า...เวลาเราซอยก็จับผ้าห่มโยกเหมือนจับเอวผู้หญิงอะ..งี้นะ...ก็จินตนาการจุ๊บๆกะผู้หญิง...สุดยอดเลย ..หรือไม่ก็ดูหนังโป๊ทำไปด้วยสุดยอดมากครับ เราอะน้ำแตกคาจิ๋มทุกที...แต่จะไห้ได้อารมณ์สุดๆๆๆก้อต้องของจริงครับ...

Guest
1234
เรทกระทู้
« ตอบ #258 เมื่อ: 11 ธ.ค. 11, 22:19 น »

ผมเคยช่วยตัวเองถ้าผู้ชายลองเอาคุณตรงนั้นนอนลงบนพื้นแล้วก็ดยกไปดูหนังxไปผมลองทำดูน้ำเต็มเลย

Guest
หญิง เบนซ์
เรทกระทู้
« ตอบ #259 เมื่อ: 23 เม.ย. 12, 12:31 น »

q*073

Guest
g0
เรทกระทู้
« ตอบ #260 เมื่อ: 18 พ.ค. 12, 11:45 น »

ช่วยบอกวิธีการช่วยตัวเองของผู้หญิงและของผู้ชายว่าแตกต่างกันอย่างไร และมีวิธีไหนบ้าง
Guest
คนน่าสงสาร
เรทกระทู้
« ตอบ #261 เมื่อ: 20 พ.ค. 12, 10:21 น »

เคยช่วยเหลือตัวเองมาก่อน แต่เมื่อคืนได้คุยกับผู้ชายคนหนึ่ง เค้ากำลังช่วยเหลือตัวเองโดยการจินตนาการว่ากำลังทำอะไรกับเรา เค้าค่อย ๆ เล่าว่ากำลังลูบไล้ ค่อย ๆ ทำ จากนั้นเค้าก้อครางเบาๆ จนทำให้ฉันต้องเคลิ้มตามไปด้วย เค้าช่วยเหลือตัวเอง ครั้งเดียวแต่เรา เสร็จตั้ง 3 ครั้ง แสดงว่า วิธีการพูดของเค้าทำให้ผู้หญิงมีความสุขได้มากกว่าร่วมจริง ๆ
ไม่ลองไม่รู้นะ q*069

Guest
ชื่อไรดี
เรทกระทู้
« ตอบ #262 เมื่อ: 23 พ.ค. 12, 18:08 น »

คือตอนนี้ผมอายุ13อะคับเคยช่วยตังเองบ่อยๆอะคับตั้งแต่อายุ11อะคับอยากรู้ว่ามันเร็วไปป่าวอะคับ

Guest
S.H
เรทกระทู้
« ตอบ #263 เมื่อ: 5 มิ.ย. 12, 05:20 น »

ผมชอบจุ๊บๆตุ๊กตาอะ โครตได้อารมณ์

ตุ๊กตายัดนุ่นอะไรก็ได้ ตัวใหญ่ๆยิ่งดี เอาขาตุ๊กตาพับให้ติดลำตัวแล้วหาเชือกมามัดแล้วมันจะมีรูที่ช่องขาของตุ๊กตา ตรงนั้นแหละกระเด้าได้มันส์มากอะ q*021

Guest
S.H.
เรทกระทู้
« ตอบ #264 เมื่อ: 5 มิ.ย. 12, 05:26 น »

หรือถ้าตุ๊กตามันขาดหรือมีรูอยู่ก็จัดไปในรูนั้นเลยคับ แตกในตลอด เสร็จแล้วก็นอนกอดต่อ555++

Guest
สาวเสียวเดี่ยว
เรทกระทู้
« ตอบ #265 เมื่อ: 6 มิ.ย. 12, 00:49 น »

เราชอบช่วยตัวเองมากๆอ่า ทำตั้งแต่ ป.5 แต่ก่อน จะใช้ที่ฉีดก้นอย่างเดียว แต่พอถึงจุดๆหนึ่งมันก็รู้สึกเสียวข้างใน เลยเริ่ม ลองเอานิ้วแหย่เข้าไป แล้วเขี่ย จากนั้นก็ วนนิ้วรอบๆ (จะเสียวมกๆ เสียงหลงเลยล่ะ)
พอ ม.ต้นก็เริ่ม มีควาต้องการเพิ่มมากขึ้น เริ่มใช้นิ้วคลึงที่ ติ่งเสียว ลูบ วนๆไปทั่วๆ มืออีกข้างก็ ขยับขึ้นมาจับหน้าอก คลึงเบาๆ แล้วเอานิ้วโป้งวนรอบ ยอดอก จนแข็ง แล้วใช้นิ้ว บีบขยี่ที่ปลาย พร้อมกับมืออีกข้างที่คลึงจุดเสียวหว่างขาไปเรื่อยๆ เวลาจะถึงจุดสูงสุดจะรู้สึกเสียวมาก ถึงกลางช่วงท้อง หน้าอกจะแข็ง ยอดอกตั้งชันแข็ง ตัวจะเกร็ง กั้นหายใจนิดหน่อย เรื่มขยับนิ้วที่คลึงจุดเสียวเร็วและถี่ขึ้น จนเสร็จ จะแฉะมากๆๆเลยค่ะ
วันที่ทำแล้วแฉะมากๆมักจะ สอดนิ้วเข้าไป1-2นิ้ว แล้วสกิด วน ดึงเข้าออกสลับกับ คลึงติ่ง จนเสร็จ เดี๋ยวนี้ เริ่มเอา หลอดยา หัวมนๆรึ ขวดอะไรก็ได้ที่ไม่ใหญ่จนเจ็บมาก มาช่วย รู้สึกดีมาก
อ้อ มักจะ มีอารมณ์ทางเพศรุณแรงช่วงก่อน ประจำเดือนมา 1 สัปดาห์ และ หลัง 3วัน คือ ช่วยตัวเอง ถึ่ทุกวันทีมีโอกาศวันละหลายๆครั้ง แต่ที่ชอบมากที่สุดคือ ดูหนังโป้ไปช่วยไป เอาแบบฝรั่งอ่า ใหญ่ๆเก่งๆ เสียวมากก คือ ทำอยู่ ได้ทั้งวันทั้งคืนอ่า จนเจ็บ ข้างใน เสร็จไป เป็น สิบๆครั้ง บอกตามตรงเป็นคนใจกล้าแต่กลัวการสอดใส่ ของจริง จุดสียวอยู่ที่ยอดอก ติ่ง ต้นคอ [/size][/move][/move][/move]

Guest
ชื่อธรรมด้าธรรมดา
เรทกระทู้
« ตอบ #266 เมื่อ: 12 มิ.ย. 12, 23:07 น »

เราใช้เครื่องนวดปลาโลมานวดบริเวณน้องสาวโดยไม่ต้องถอดกางเกงให้ยุ่งยาก นวดไปเกร็งไปไม่นานก็เสร็จ วิธีนี้ง่ายสุดหากไม่มีก็ไปซื้อซะ ไม่ต้องเปลืองน้ำฉีดลองทำดูนะ

Guest
cabal1485999
เรทกระทู้
« ตอบ #267 เมื่อ: 26 ก.ค. 12, 16:02 น »

q*062q*064q*071q*029q*038q*039

Guest
น้ำใหล
เรทกระทู้
« ตอบ #268 เมื่อ: 31 ก.ค. 12, 14:32 น »

อะรัย ก้อม่ายเท่าแฟน ลงลิ้น q*073

Guest
ผู้สำเร็จ
เรทกระทู้
« ตอบ #269 เมื่อ: 2 ส.ค. 12, 22:42 น »

สำหรับของผู้หญิงอีกวิธีก้อคือใช้น้ำจากสายยางฉีดเข้าไปนะตรงนั้นเเต่อย่าให้เข้าไปในอุโมงนะนึกถึงภาพคู่รักอยากจะบอกว่าเสียวสุดยอด q*073

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม