หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 11

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ทำไมผู้ชายชอบดูดนม  (อ่าน 899008 ครั้ง)
Guest
บอระเพ็ดหวาน
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 14:35 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

คุณ WCHD ถ้าไม่อยากให้แฟนดูดนมก็เอาบอระเพ็ดมาทานมซะสิ อิอิ น่าจะเห็นผลได้ทันที (ข้อควรระวัง เข้าจะไปหาที่อื่นดูดแทนจ้า) yeah!

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
m2
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 14:56 น »

ก็มันไม่มีที่อื่นแล้วนิ๊ไม่ให้ดูดนมแล้วจะให้ดูดอะไร

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ดอกไม้
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 14:59 น »

เดี๋ยวตอบ เดี๋ยวด่า เดี๋ยวประจารตัวเอง คนตั้งกระท้ก็ช่างกล้า คำตอบที่14ดีสุดไม่เชื่อลองกับไปอ่าน
หนับหนุน โว้ย..... คุณสุภาพบุรุษ !!!@
Guest
fhjuk
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 15:15 น »

ก็ดีนะไม่งั้นไม่ทำหรอก [/size ] (-_-" 'O' ('')
Guest
มด
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 15:25 น »

ตอนเด็ก ๆ คงมีพี่น้องเยอะแย่งกันดูด พอตอนโต ก็เลยหาแม่นมเองเป็นการส่วนตัวนึกจะดูดตอนไหนก็ได้ หรืออยากให้น้องชายแข็งแรง สู้ๆๆๆๆๆ.......... ;D ;D

Guest
สตาร์
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 15:27 น »

('') เวลาเรามีอะไรกับแฟน ทำไมแฟนเราไม่เคยดูดนมเราเลยล่ะ แฟนเราบอกว่าไม่ชอบดูดนม ('_?)

add
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 15:28 น »

โห....ไม่อยากบรรยาย
ตั้งกระทู้แบบ...ดูด ดูดเลยนะ
ขอโม้มั๊งละกัน ผมน่ะคืนละ 3 จะบอกให้
เรียกว่าสาวใดมานอนด้วย ไม่ได้หลับได้นอนเป็นแน่

ตี 1 .....ฉี่แบบธรรมดา
ตี 3 .....ขี้น้ำแรก
ตี 5 .....ฉี่ด้วย ขี้ด้วย555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555

Guest
jjjjjjj
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 15:30 น »

บอกพวกผู้ชายตัวดีทั้งหลายระวังดูดนมอายุนะครับ ซิบอกหั่ย

Guest
เอมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 15:40 น »

เวลามีอะไรกับแฟน แฟนเราชอบดูดนมก่อนและ เลียตรงนั้นให้เป็นประจำเลย และเราก็ชอบมาก ๆด้วย

Guest
แมว
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 15:48 น »

ผมก็ชอบดูดครับ เพราะการดูดนมมันเป็นส่วนหนึ่งของการเล้าโลมหลังจากนั้นเราก็ก้มลงไปเลียของเมียต่อ
เชื่อเถอะครับว่าผู้หยิงทุกคนที่โดนเลียส่วนใหญ่จะชอบ ตรงกันข้าม ผู้ชายส่วนใหญ่ก็ชอบให้ผู้หญิงอมก่อนที่จะมีอะไรกัน

Guest
sex boom
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 15:53 น »

(;; (;; (;; (;; (;; จุ๊บๆ !!!@ !!!@
Guest
กรรชัย
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 15:57 น »

ของผม กลางวันเอากะคนในออฟฟิศ กลางคืน เอากะเมียที่บ้านความฟิตต่างกันครับ ชอบกลางวันในห้องนํ้ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Guest
5555
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 15:58 น »

ช่างกล้าตั้งกระทู้นะคะคุณน้อง.....แต่ก็ฮาดีเนาะ

Guest
หนูชอบชอบ
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:02 น »

เวลาเรามีอารัยกับแฟนเค้าจะดูดนมหั้ยทุกครั้งเลยสลับขวาที่ซ้ายทีเสียวดีออกต้องแอ่นอกสู้ทุกครั้งเวลาดูดนมเหมือนเด็กเลยเราชอบดูแถมแฟนเราเค้าชอบเลียน้องให้เราด้วยมันมากพูดแล้วของขี้น เราเองก้อชอบดูดน้องชายแฟนเหมือนกันเวลามีประจำเดือนแฟนเราจะชอบมากเพราะจะได้ปล่อยข้างในมันสุดยอดจริงๆ เลย เสียวจัง (;;

Guest
bangJumbo
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:02 น »

คุณบ้าและพวกโรคจิต หัดเข้าวัดกันบ้าง จิตใจจะได้สงบ (-_-"

Guest
เซ็กซจัดอระ
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:03 น »

เราคนนึ่งชอบมากเลยเวลามีไรกับแฟน ชอบให้แฟนดูดนม และเราก็ชอบอมของแฟนด้วยมีความสุขดีนะ ต้องลองถึงจะรู้ !!!@ !!!@ ^/^ ^/^

Guest
gik
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:07 น »

อ่านแล้วฮาทุกเม้นเลย

Guest
คนฉลาด
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:13 น »

ถามหน่อยนะ คือเปนไรมากป้ะ??
ยังไม่แต่งงาน ***จะไปทำไรกันนน

อีคนลงwebboardนี้ก้อเหมือนกันน
หน้านี่หน้าหนาเนอะๆๆๆ กล้าพูดเรื่องแบบนี้ออกมาได้

ไม่มียางอายกันเรยหรือไงว่ะ

ถึงชั้นจะยังไม่ถึง20 แต่ชั้นยังรู้เรย
ว่าไรควรทำ อะไรมไควรทำๆๆ
คงจะพูมใจกนะ ที่ได้มีอะไรกันแฟน ก่อนแต่งงาน

ถามหน่อยย ถ้าท้องนี่ พวกเทอจะคิดว่าเปนเรื่องทัมมาดามากเรยใช่ไม้

ต้องให้เดกมาสั่งสอนน ระอายใจบ้าไหมหละ

นี่ชั้นอุส่าหวังดีนะ ไม่อยากมห้บ้านเมืองมันล่มเว้ย
Guest
ดาวtcc
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:23 น »

ชอบมากๆ เลยล่ะทั้งดูดทั้งเลียอู้สุดยอด
ยิ่งผัวชาวบ้านชอบมากที่สู้ดเลย

Guest
t68
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:28 น »

คุณว่างกันมากหรือมาเจอกูได้ใบหยกชั้นสามร้านที่68

Guest
tt68
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:31 น »

ไปทำมาหากินกันนะแบบนี้ไร้ประโยชน์t68

Guest
อิจฉาว่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:33 น »

จะว่าไปแล้วเรายังไม่มีโอกาศได้ดูดของใครเลย แฟนก็มีนะแต่ไม่กล้าขอกลัวเค้าว่า เฮ้อ..ชีวิตนี้ช่างอนิจจัง
TT0TT TT0TT

Guest
เพื่อนหญิง
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:40 น »

เค้าโพสท์ขึ้นมาก็อไม่ได้ไปสร้างความเดือดร้อนให้พวกคุณซะหน่อยนะ เค้ามีปัญหาเค้าก้อมาถามผู้หญิงน่ะจะให้ไปถามใครตรง ๆ เลยมันคงไม่ดีมากกว่ามั้งคะ พวกคุณอย่าไปมองว่าเค้าไม่ดี ทุเรศ อุบาท เลยค่ะ ถ้าพวกคุณเองมีปัญหาที่ไม่อาจจะบอกคัยได้คุณก้อต้องทำแบบนี้บ้างนั่นแหล่ะ คนเราต่างกันค่ะ นิ้วมือคุณยังไม่เท่ากันเลย

Guest
555+
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:52 น »

เราก็ชอบนะเซ็กอ่ะ ยิ่งเปลี่ยนไปในที่แปลกๆยิ่งชอบเลย ดูดนมหรอก็ได้อารมณ์ดีแต่นานๆก็เจ็บนะ

แฟนเราเขาชอบเลยมากกว่าพอได้อารมณ์ใสๆ

Guest
คนงามสามพราน
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 16:54 น »

เรื่องดีๆ ไม่มีให้ถามกันหรือไง

มาถามเรื่องเอากัน บ้าทั้งคนถาม และคนตอบ
>++
Guest
เซ็กจัด
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 17:02 น »

เราก็ชอบให้แฟนดูดนม และเลีย....ห... แฟนเราทำให้เราตอลดนะ ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งโยก ทั้งขย่ม มันไปหมด เราชอบมากเพราะแฟนเรา เซ็กจัดพอ กับเรา แต่เราอยู่กันมา 8 ปีแล้วนะ เอากันทุกวันเลย แถมตอนเช้าไปทำงาน อีก1 ที แต่แฟนเราไม่เบื่อนะ ชอบ เราก็ชอบ ของแฟนเราชอบให้ดูด และเลียตูด จักกะจีดี เวลาไปเที่ยวต่างจังหวัด จะไม่ค่อยออกไปไหนกัน จะนอนเอากันทั้งวัน เปลี่ยนบรรยากาศ สนุกดี

Guest
ชอบอ่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 17:19 น »

ดีค่ะ เสียว ชอบมาก ค่ะ
bye!

Guest
จริงๆครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 17:21 น »

หัวข้อข่าว ก่บอกว่า เรื่องบนเตียง หากกระทู้เหล่านี้ ไปอยู่หน้าเวปหลัก จะอุบาทว์ แต่กระทู้นี้อยู่ถูกที่แล้ว ก็ใช้วิจานญาณในการอ่าน และตอบกันเองนะครับ ส่วนเมียผม เห็นนมเป็นไม่ได้ ผมชอบดูด ได้ความรู้สึกดี จะดูดก็เต็มปาก จะจับจะคลึงก็เต็มมือ เสียงเมียคราง ได้อารมณ์เป็นยิ่งนัก

add
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 17:27 น »

อันนี้ไม่เคย

Guest
ox
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 17:34 น »

ชอบเหมือนกันแหล่ะ มันเสียวดี แต่ช้วงนี้ไม่ค่อยได้ทำการบ้านเลย พูดแล้วก้อจะเผด็จศึกวันนี้ดีมั๊ยเนี่ย โอ้ววววววววววววววว

Guest
o..o
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 17:44 น »

อยากดูดมั่งอ่ะเอากันกะแฟนทีไรไร้ซึ่งอารมณ์ ('')

Guest
หด
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 17:51 น »

เอ้าคนเรา กิน ขี้ ปี้ นอน แล้วคุณไม่ชอบเหรอทามเป็นกระเดะว่าอุบาทห์ ยังงันยังงี้ พอตอนเผลอ***ก็ช่วยเหลือตัวเองกันทั้งเพ

Guest
วีระพงษ์
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 17:56 น »

สำหรับผมนะ ผมคิดว่า มันเป็นธรรมชาติของมนุษย์เรามันห้ามกันไม่ได้หรอก เพราะเรื่องแบบนี้มันเป็นของคู่กัน ธรรมชาตฺิเอาสร้างมา มันห้ามกันไม่ได้ การที่เราจะมีอะไรกันนั้น มันต้องมีอารมณ์ร่วมกันทั้งสองฝ่าย กิจกรรมถึงจะดำเนินต่อไปได้ จริงไหม!

Guest
คนดีของสังคม
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 18:01 น »

w,j\\\\\ไม่น่าเอามาเปิดเผยเลยอ่ะ

Guest
สาวดอยไม่สอยดาว
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 18:02 น »

แหม...แข่งกันประจานตัวเองเชียวนะ...นึกว่ามันน่าชื่นชคุณัย? ทุเร..ศจริงๆ 'O'

Guest
aaaa
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 18:14 น »

ทำไม่คนไทยคิดกันได้แคนี้เหรอคิดให้พ้นเรื่องอย่างว่ากันหน่อยเที่อยู่ทำให้มันเกิดเถอะเวลาจะตอบควรใช้สมองของปัญญาชนที่อยู่ตอบกันหน่อยแบบคนมีการศึกษาอย่าแสดตัวตนที่จริงให้เค้าสมเปดกันเลยนะ

Guest
ann1003
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 18:22 น »

ความคิดของปัญญาชนที่บอกกับคนทั่วไปว่ามีการศึกษามีมารยาทเป็นผู้ดีอย่างนี้เหรอที่ทำกันตอบมาได้ทุเรศกันจริงๆๆๆไม่น่าเกิดมาให้มันลกโลกเลยพวกเลวที่ชอบเอาตัวเองมาประจานกันในเน็ตไม่ต้องบดกคนอื่นให้รู้หลอกว่าเก่งกันร้จักพิจารณาคำถามกันสักก่อนตอบเพือนามสกุลที่ต่อท้ายมันจะไม่โดนด่าคุณพวกสารเลวทั้งหลาย
add
เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 18:25 น »

สมัยนี้เป็นเรื่องทาม..มะ..ดามากใครจะนอนกกใครก็เรื่องของเค้า หวาย ^/^ ถ้าไม่เจอกับตัวเองก็กับลูกหลานแล้วจะรู้ว่าเป็นงัย.....ยกกระทู้มาถามแค่นั้นอยากรู้จะไปว่าอะไรเค้ามากมายขนาดนั้น.....เดือดร้อนมากหรอหรือมั่ยมีแฟน

Guest
===
เรทกระทู้
« ตอบ #83 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 18:56 น »

:p

ชอบอ่ะ

ชอบให้แฟนดูดนะ

มันทำให้มีอารมณ์ดี

นึกแล้วเสียวดีอ่ะ

!!!@ !!!@ ;p ;p
add
เรทกระทู้
« ตอบ #84 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 19:22 น »

จุ๊บๆ แต่เราก็ชอบให้แฟนเราดูดนมนะดูดนมไปด้วยกระแทกกันไปด้วย แต่แฟนเราเขาชอบประตูหลังมากๆๆๆๆๆๆๆ *~*แต่ก็มันดีนะแล้วเราก็ชอบดูดไอติมเหมือนกัน

Guest
C
เรทกระทู้
« ตอบ #85 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 19:36 น »

ผมนะแช็มว่าว... ^_^

Guest
วัยรุ่น
เรทกระทู้
« ตอบ #86 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 19:45 น »

คุยเรื่องนี้เหมือนเปงเรื่องธรรมดาเลย
แต่ว่านะเจ้าของกระทู้ กะ พวกที่มาตอบอาจจะเปงผู้ใหญ่ รับผิดชอบตัวเองได้แล้ว หรือป่าว?(หวังว่าจะเปนอย่างงั้น)
('_?)

Guest
k2
เรทกระทู้
« ตอบ #87 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 20:07 น »

ว้า!!!! เราหัวนมบอด ทำงัยดีล่ะเนี๊ยะ แล้วเราจะมีหัวนมให้ลูกดูดเปล่าน้า แฟนก็บ่นอยากดูดนมมากเลย สงสารแฟนจัง

Guest
น้องแรดหาผัวใหม่
เรทกระทู้
« ตอบ #88 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 20:07 น »

เสียว
ชอบมากเลย
ยิ่งเลีย ยิ่งดูดนะเรายิ่งชอบ
แฟนเรามันจะเลียก่อน
แล้วค่อยดูด
บางทีก็เลียแล้วก็ดูดลงมาถึงน้องเราเลย
เราก็ชอบนะที่เขาชอบเลียแล้วก็ดูดน้องเรามันได้อารมณ์ดี
ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Guest
กะจังวา
เรทกระทู้
« ตอบ #89 เมื่อ: 22 ส.ค. 08, 20:09 น »

(;; (;; (;; (;; (;; (;;ผมก็คนหนึ่งล่ะครับที่ชอบดูดนมแฟน เวลาดูดแล้วมันรู้สึกดีอย่างบอกไม่ถูก แต่ผมก็ชอบให้แฟนผมดูดนมให้เหมือนกันเพราะว่ามันเสียวดี ;D ;D ;D ;D ;D

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 11

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม