หน้า: 1 2 3 4

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: มีเซ็กครั้งแรกเจบไหมค่ะ และเจบขนาดไหน  (อ่าน 80803 ครั้ง)
Guest
เจี๊ยบบ
เรทกระทู้
« ตอบ #135 เมื่อ: 29 มิ.ย. 16, 22:39 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ตอนสอดใส่เจ็บมากๆถึงมากที่สุดเลยนะแต่พอสอดเข้าไปนะเสียวจนลืมความเจ็บตอนสอดเลยหล่ะ รับรองว่าติดใจเลยนะไม่คิดว่ามันจะฟินๆได้ขนาดนี้นะ อยากจะสอดอีกนะไม่เข็ดเลย
ถ้าจะร่วมเพศนะอย่ากลัวเจ็บเลยนะพอร่วมบ่อยๆมันก็ไม่เจ็บแล้วนะจะรู้ว่าดีมากๆจนขาดไม่ได้เลย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
เสียวแบบขาดใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #136 เมื่อ: 5 ก.ค. 16, 22:57 น »

ถ้าพร้อมจะมีเซ็กส์นะอย่าไปกังวลเรื่องสอดใส่เลยนะ เพราะยังไงก็ต้องสอดใส่นะ พอถึงเวลาแล้วทุกอย่างมันจะโอเคเองหล่ะ
อย่าลืมป้องกันด้วยนะจะได้สบายใจไม่ต้องกังวลเรื่องจะท้องไหม
ตอนร่วมเพศสอดใส่ครั้งแรกตอนสอดก็เจ็บนะ ทุกคนที่ผ่านการสอดใส่ทนได้หมดนะ ไม่ถึงขั้นทนไม่ไหวนะ แต่พอเดี๋ยวความเสียวมันมาลืมความเจ็บเองหล่ะ รู้สึกดีมากๆเลยที่ได้สอดใส่รับรองว่าติดใจ
ทั้งๆที่เจ็บตอนสอดนะก็ยังอยากจะสอดอีกครั้งนะแล้วอีกครั้งนะ
ทนเจ็บนิดเดียวจะได้รู้ว่ามันฟินแค่ไหนอ่ะ แทบไม่มีใครบอกว่าไม่อยากให้สอดอีกนะมันเจ็บ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
คาบบ
เรทกระทู้
« ตอบ #137 เมื่อ: 17 ส.ค. 16, 22:55 น »

โมเมนต์ตอนมีเซ็กส์ครั้งแรกที่จะต้องได้สอดใส่นะ
แฟนเราเล้าโลมเราจนเราหมดสภาพเลยโดยจัดเต็มรูปแบบไม่นับจูบปากแลกลิ้นคลึงนม แฟนทำออรัลให้แล้วก็สอดนิ้วนำร่อง เราหมดสภาพเลยทรมานมากๆเลยตอนนั้นมันอยาก...แต่บอกไม่ถูก แล้วแฟนลงมือสอดใส่..เราเต็มใจให้แฟนจับแยกขานะ พอแฟนเริ่มสอดเข้าไปนะเราเจ็บแบบสะดุ้งเลยนะ บอกว่าพอให้เอาออกแฟนไม่เอาออกอ่ะเล้าโลมสุดท้ายกดเข้าไปจนได้ เราน้ำตาทะลักเลยมันทรมานมากๆเลยเจ็บมากๆบอกแฟนพอแล้วอ่ะ (เราเข็ดแล้วไม่คิดว่าเจ็บขนาดนี้นะ)แฟนบอกว่าเดี๋ยวจะค่อยๆหายเจ็บแล้ว
พอขยับช้าๆเข้าออกนะค่อยๆเสียวเจ็บจนลืมความเจ็บเสียวววมากๆเราร้องครางเป็นโมเมนต์สุดๆเลยนะทรมานมากๆแต่มีความสุขแปลกๆที่อวัยวะเพศแฟนสอดในช่องคลอดเรานะ ถึงรู้ว่ามันดีแบบนี้เองอ่ะ.....
สอดครั้งแรกเราไม่ถึงนะไม่เหมือนตอนแฟนสอดนิ้วว
พอแฟนเสร็จกิจนะ ขออีกรอบนะ จริงๆเราอยากจะร่วมเพศสอดใส่อีกนะไม่เข็ดหลาบอ่ะ คิกๆๆๆ พอสอดครั้งที่สอง ครั้งที่สามก็เริ่มติดใจมากขึ้นอ่ะ กัดฟันทนเจ็บอ่ะ

พอร่วมเพศบ่อยๆรู้จังหวะไม่เกร็งก็ไม่เจ็บตอนสอดแล้วจ้าแล้วก็ติดใจขาดไม่ได้อ่ะโหยหา....เวลาต้องการอยากจะสอดใส่นะ

Guest
อิ๊บอาย
เรทกระทู้
« ตอบ #138 เมื่อ: 3 ก.ย. 16, 21:55 น »

ตอนแฟนสอดอวัยวะเพศนะเจ็บแบบจะขาดใจตายไม่คิดว่าจะทนได้เลยนะแต่ทนได้ไงก็ไม่รู้แล้วก็ตกใจมากที่มันใหญ่ขนาดนั้นยังสอดเข้าไปได้ไงอ่ะ อิอิอิ แต่พอมันเสียวแบบจะตายให้ได้นะลืมความเจ็บตอนสอดเลยนะไม่เข็ดเลยนะพอได้สอดนะก็อยากจะสอดอีกนะ สอดใส่มันดีแบบนี้เอง มิน่า..

Guest
มินนา
เรทกระทู้
« ตอบ #139 เมื่อ: 16 เม.ย. 17, 23:44 น »

ตอนแฟนสอดพี่กาจู๋ รู้สึกเจ็บมากๆจนเราไม่อยากจะสอดแล้วแฟนดันเข้าไปเจ็บจนเราร้องไห้เลยนะ ตอนกดเข้าไปนะเหมือนเราจะฉีกขาดเลยหล่ะเจ็บจนร้องไม่ออก แฟนกดเข้าไปสุดเราร้องน้ำตาไหลพรากเลย เกร็งไปทั้งตัวเหมือนโดนฉีกอ่ะที่พี่กาจู๋เข้าไปอ่ะ ร่างกายเรากระตุกเป็นระยะๆแฟนเราดูดนมเราจนคลายการเกร็งเรารู้สึกะแน่นไปหมดอ่ะแฟนเช็ดน้ำตาให้อ่ะบอกว่าเก่งมากเลยนะแล้วเราตกใจเลยนะ ตอนแฟนเราดึงพี่กาจู๋ออกแล้วก็สอดช้าๆกลับเข้าไปบอกเราว่าอย่าเกร็ง ซ้ำๆสอดตอนนี้เสียวมากๆขึ้นเจ็บค่อยๆน้อยลงแล้วนะ แต่มันรู้สึกคับแน่นอ่ะเหมือนน้องจิมิเราจะฉีกขาดอ่ะ รู้สึกเสียวตามจังหวะการสอดเข้าดึงออกนะ ไม่เจ็บแล้วจร้า ร้องครางเลยหล่ะ
ครั้งต่อๆไปเจ็บตอนสอดเข้าไปนะพอเข้าไปได้ก็โอเครหล่ะแล้วพอร่วมเพศสอดใส่บ่อยๆตอนสอดไม่เจ็บแล้วมีแต่เสียวววว

Guest
มีมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #140 เมื่อ: 14 พ.ย. 17, 22:49 น »

อิ่อิอิ ไม่ต้องกลัวเจ็บหรอกนะ
ตอนเราร่วมเพศสอดใส่ครั้งแรกก็พยายามไม่เกร็งแล้วอ่ะ แต่เกร็งทำให้เจ็บอ่ะ ทั้งๆที่แฟนเล้าโลมแบบจัดเต็มๆอ่ะ จนเราพร้อมทั้งร่างกายอ่ะ น้ำหล่อลืนเต็ม แล้วก็อยากอ่ะ....แต่พอดีตอนแฟนสอดเราเกร็งอ่ะเลยเจ็บอ่ะ ต้องเล้าโลมต่อแต่ก็ทนเจ็บไหวค่ะ จนสุดท้ายก็เข้าไปได้นะ รู้สึกตึงแน่นมากๆทรมานเจ็บแปลบแทรก ตอนแฟนขยับเข้าออกนะ เจ็บแทรกแปล๊บๆสลับเสียวอ่ะ แน่นตึงอ่ะ พอขยับถี่ๆเสียวมากขึ้นๆเรื่อยๆจนลืมความเจ็บตอนสอดเลย พอตอนขยับเร็วๆขึ้นๆมันเสียวจนเราร้องครางๆอ่ะแบบตอนนั้นลืมหมดเลยนะ แล้วก็กระแทกกันแบบเบลอเลยนะจ๊ะ มันสุดยอดเลยอ่ะ
ไม่เข็ดอ่ะไม่กลัวเจ็บอีกเลย อยากจะสอดอีกอ่ะ
พอคุ้นเคยกับการสอดใส่ก็จะหายเกร็ง ฟินมากๆเลยอ่ะ จนเข้าใจว่ามีเซ็กส์อ่ะต้องสอดใส่อ่ะ ขาดไม่ได้อ่ะ

หน้า: 1 2 3 4

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม