หน้า: 1 2 3 4

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: มีเซ็กครั้งแรกเจบไหมค่ะ และเจบขนาดไหน  (อ่าน 80788 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #90 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 14:43 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ถามมาได้ว่าเจ็บอะป่าว เจ็บขนาดไหน
มีหัวไว้กั้นหูหรอ มันก้ต้องเจ็บซิ
ขนาดคบทอมแค่นิ้วยังเจ็บ
ร้องกรี๊ด รั้นบ้าน ถ้าอยากรู้มากกว่านี้
ก้เอานิ้วตัวเองอะยัดใส่บ้างนะ
จะได้หายค้อง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
หญิงหญิง
เรทกระทู้
« ตอบ #91 เมื่อ: 26 พ.ย. 11, 00:24 น »

ตอนแฟนสอดอวัยวะเพศเขาเข้าไปในช่องคลอดเรานะ ช่วงแรกมันเจ็บแบบบอกไม่ถูกเลยหล่ะทรมานอึดอัดมากๆแบบตรงนั้นมันจะปริแตกออก อยากให้แฟนรีบๆเอาออกไปด้วยนะ แต่อีกแป๊บหนึ่งนะ มันเสียวแบบเราเคลิ้มไปเลยหล่ะ ร้องคราง ตอนแฟนดูดนม จูบเราแบบแลกลิ้นลืมความเจ็บทรมาน แล้วสุดท้ายนะ ตอนเขากดเขาจนมิดเราเจ็บแบบจะขาดใจตายเลยหล่ะ มันทรมานมากๆที่อวัยวะเพศเขาอยู่ตรงนั้นแต่อีกแป๊บนะตอนค่อยๆขยับเข้าออกนะทุกอย่างดีๆดีขึ้นจนเราลืมความเจ็บครั้งแรกไปเลย มันเสียวแบบเราจะขาดใจตายเลยหล่ะ
แล้วพร้อมอ้าขาให้แฟนสอดเข้าอีกเลยหล่ะ แบบเจ็บแค่ไหนก็ถึงกัน

อยากรู้มากๆต้องรีบๆมีแฟนดูนะ รับรองว่าความสุขที่มีมันคุ้มค่าความเจ็บนะ ถ้าถามเจ็บไหมก็บอกว่าไม่เจ็บหรอกนะ ... ไม่เจ็บเลย ตกลงยังไม่เคยร่วมเพศสอดใส่หรือจ๊ะ ถึงมาถามดู มีแฟนหรือยังเอ่ย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
Leopowerblast
เรทกระทู้
« ตอบ #92 เมื่อ: 26 พ.ย. 11, 17:16 น »

imd
มีเซ็กครั้งแรกเจบไหมค่ะ และเจบขนาดไหน
ตอบ #2 เมื่อ: 23 ส.ค. 08, 07:54 น

ยังไม่พบว่ามีใครเสียชีวิตจากการมีเพศสัมพันธุ์ครั้งแรก
เจ็บปวดแคไหนก้อคงไม่สำคัญกว่าใจ ถ้าใจมันอยากมันก้อทนได้ทั้งนั้นครับ

แหม คุณimdตอบไปได้ เอิ๊กๆๆๆ
เคยมีคนเสียชีวิตจากการมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรกแล้วนะ ตามเรื่องเล่าดังนี้
มีนายหนุ่มอยู่คนหนึ่ง(23ปี) จน พ่อแม่เป็นหนี้สินเยอะแยะ นายหนุ่มคนนี้เลยตัดสินใจแต่งงานกับยายแก่คนหนึ่ง และแล้ววินาทีเข้าหอลงแดงก็มาถึง ...........เซนเซ่อ............เช้าวันใหม่ เอ้กๆๆๆๆๆ นายหนุ่มผู้นี้ไม่หายใจ!ปรารกฎว่าเสียชีวิตแล้วจริงๆ ทางญาติจึงนำตัวส่งโรงพยาบาลเพื่อตรวจว่าเป็นอะไรตาย และแล้วผลตรวจก็ออกมาว่า...กินนมหมดอายุตายยยยยยย
เห็นมะตายเพราะมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรก ห้าๆๆๆๆ

ไม่ ฮา ๆ แปก ๆ
Guest
จิ๊บจิ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #93 เมื่อ: 27 พ.ย. 11, 16:07 น »

มายืนยันว่าตอนถูกสอดอวัยวะเพศเข้าไปครั้งแรกนะเจ็บมากๆเลยแบบอยากให้เอาออกเลยหล่ะ เจ็บทรมานอึดอัดมากๆแบบบอกไม่ถูก บอกให้แฟนเอาออกไปด้วยนะ
แต่พอเดี๋ยวได้ขึ้นสวรรค์นะ จำได้ว่า สอดครั้งที่สอง ที่สาม แบบอ้ารอ ไม่กลัวเจ็บเลยหละจ้า แบบอยากให้สอดไวๆ
ไม่ต้องกลัวเจ็บหรอกนะ มันมีความสุขจนลืมความเจ็บตอนสอดเลยนะแล้วอยากให้แฟนสอดอีกนะ

Guest
ทท
เรทกระทู้
« ตอบ #94 เมื่อ: 30 พ.ย. 11, 13:44 น »

เจ็บมาก เลือดเลอะที่นอน แฟนสงสารก็เลยเอาไปซักเอง ก็เราไม่เคยนี่ แฟนเขาอาจมีผู้หญิงมาก่อน แต่กับเรา เขาทำแบบทะนุถนอมนะ แต่เราก็เจ็บร้องดังมาก เราใส่ผ้าอนามัยเป็นอาทิตย์เลยนะ จนไม่กล้าให้แฟนมีอะไรด้วยเลย แต่เขาก็ต้องการ เขาขอร่วมรักอีก เราก็ให้เขาถูแต่ภายนอก เขาก็ยอม ก็สงสารเขาอยู่เหมือนกัน แต่เดือนต่อ ๆ มา ก็สอดใส่ได้สบาย เพราะแฟนเขาค่อย ๆ เล้าโลม จนเรามีอารมณ์เต็มที่ แล้วค่อยสอดใส่ จนเดี๋ยวนี้เราสบาย มันส์มาก ต้องขอเขาเองทุกคืน ถ้าเขาไม่ทำ เราก็ทำเอง ชีวิตมีความสุขมาก ๆ ค่ะ

Guest
อิอิอิ
เรทกระทู้
« ตอบ #95 เมื่อ: 7 ธ.ค. 11, 14:02 น »

ตอนกำลังสอดนะเจ็บทำตายอยากให้หยุดสอด พอสอดเข้าไปได้อยากให้เขาออกนะ แต่พอตอนขยับนะกลัวมันจะออกมากๆ อย่าไปไหนนะอยู่กันก่อน

Guest
ตั๋ม
เรทกระทู้
« ตอบ #96 เมื่อ: 15 ธ.ค. 11, 12:08 น »

แฟนเราเล้าโลมจนเราควบคุมตัวเองไม่ได้เลยลืมความอายทั้งหมดแบบเรารู้สึกว่ามันทรมานมากๆเราต้องการอะไรบางอย่างมาปลดปล่อย
เราหลับตาปรือตอนแฟนขึ้นมาคร่อมเราแล้วนั่งกลางขาเรา จับขาเรายกสูงแล้วแยกออกกว้าง
แฟนเอามือจับท่อนเนื้อขนาดใหญ่ค่อยสอดเข้าไปตรงกลางกลีบดอกไม้
เราร้องสะดุ้งด้วยความเจ็บ แฟนต้องหยุดเอาออกไปก่อน จับขาเราแยกกว้างกว่าเดิมอีก
แล้วก็เริ่มสอดเข้าไปใหม่ เราร้องบอกว่าเจ็บแฟนเราไม่เอาออกกลับคลึงเคล้นหน้าอกเรา แฟนเราไม่หยุดกลับค่อยๆกระทุ้งใส่
เข้าไปแล้วก็คลึงหน้าอกเรา เราจับแขนแฟนไว้แล้วจิกเราเอามือจับขาเราแยกออกกว้างอีกแล้วก็กระแทกเข้าไป
เราร้องกรี๊ดเลยความรู้สึกมันไม่เคยเจ็บอะไรขนาดนี้มาก่อนเราเม้มปากแน่น ความรู้สึกก็คือมันแน่นอึดอัดทรมานมากๆจนเราอยากให้แฟนเอามันออกไป
สุดท้ายเราเรียนรู้ความสุขจากการเสพสมระหว่างชายหญิงว่าเป็นอย่างไร ว่าความสุขมันเป็นแบบนี้เราหรือ รู้สึกตัวเราเบา
ไฟปรารถนามันลุกขึ้นแบบครั้งแล้วครั้งเล่าพร้อมกับความสุขสมที่บอกไม่ถูก จนเราลืมความเจ็บจากการสอดใส่เลย

Guest
แอ้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #97 เมื่อ: 21 ม.ค. 12, 21:29 น »

ขนาดเล้าโลมจนเราพร้อมทั้งร่างกายแล้วก็ความต้องการแล้วนะตอนแฟนสอดช้าๆนะแรกๆเราเคลิ้มๆนะ แล้วเรารู้สึกเจ็บมากๆเหมือนตรงนั้นจะฉีกขาดแบบอยากจะให้เขาเอาออกไปพอแล้ว เราบอกเขาว่าเจ็บพอแล้วเขาบอกว่าอย่าเกร็งแล้วคลึงหน้าอกแล้ว ขยับอวัยวะเพศเข้าออกช้าๆจูบปากเรา จนเราเสียวซ่านเขาบอกว่าต่ออีกนิดนะอ้าขาออกกว้างๆเรารีบอ้าเขาดึงสจะโพกเราเข้าหาตัวเรากระแทกเข้าจนสุดเราร้องเลยเเพราะเจ็บแบบน้ำตาเล็ดเลย ความรู้สึกก็คือพอแล้วอยากให้เอาออก แฟนรีบจูบปากอย่างเร้าร้อนคลึงนมเราแล้วค่อยขยับอวัยวะเพศเข้าออกจนเราลืมความเจ็บปวดกับความทรมานคับแน่นค่อยๆรู้สึกดีที่อวัยวะเพศเคลื่อนเข้าออกช้าๆเสียวซ่านหวิวๆสุดท้ายจังหวะการขยับรุนแรงขึ้นๆจนเรารับรู้แต่ความเสียวทรมานจนตัวเกร็งกรี๊ดร้อง รู้สึกมีความสุขมากๆอย่างบอกไม่ถูกลืมความเจ็บตอนสอดใส่เลยหล่ะ พอสอดครั้งที่สองนะพยายามทนเจ็บไว้เพราะรู้ว่ามันมีความสุขมากๆๆๆแค่ไหน

Guest
อืมมม
เรทกระทู้
« ตอบ #98 เมื่อ: 1 ก.พ. 12, 22:48 น »

ขนาดแฟนเล้าโลมเราจนเรามีความพร้อมแล้วก็ต้องการนะทั้งสอดนิ้วเข้าไปแล้วก็ลงลิ้นจนเราถึงเลยตานี้พร่าเลยหล่ะ เบลอแบบหมดแรงเลยนะแฟนเอาหมอนรองสะโพกเราไว้แล้วค่อยสอดเข้าไปเราเสียวแบบแอ่นตัวเลยหล่ะตอนนั้น แล้วเริ่มรู้สึกเจ็บตอนเขาพยายามสอดเข้าไปเราดิ้นเลยหล่ะเขาก็เดินหน้าสอดต่อ เราเจ็บแบบอยากให้เขาเอาออกไปเลยหล่ะน้ำตาเล็ดเลยหล่ะ แฟนบอกว่าทนแป๊บนะแล้วเขาก็กระแทกใส่เข้าไปเลยเราร้องกรี๊ดเลยมันเจ็บมากๆเขาแช่ไว้แล้วก็ค่อยๆจูบเราเราตอบสนองการจูบเขาแล้วเขาลูบไล้คลึงหน้าอกเราจนเราค่อยๆลืมความเจ็บรู้สึกเสียวแทรกแต่ทรมานมากๆแบบตรงนั้นเหมือนจะปริแตกแฟนค่อยๆเริ่มขยับเข้าออกช้าๆหนักๆแบบเอาออกใส่เข้าไปใหม่ เราค่อยๆรู้สึกดีขึ้นๆเสียวมากๆเลยร้องครางแฟนบอกว่าให้เราค่อยขยับตามเราพยายามขยับตาม เขาขยับแรงขึ้นเร็วขึ้นจนเราขยับไม่ทันเลย เราตัวสั่นไปทั้งตัวเลย ทรมานมากๆแต่เสียวแบบเบลอแบบไม่ไหวแล้วจะขาดใจ เสียงเนื้อกระทบเนื้อแบบเราส่ายหน้าทรมานมากๆไม่ใช่ความเจ็บนะเสียวจนลืมความเจ็บไปแล้ว เราเกร็งกระตุกเลยหล่ะร้องกรี๊ดแฟนเรากระแทกแบบถี่ยิบๆเลยแล้วปล่อยน้ำรักเข้าไป เราหล่นแบบวูบๆหล่ะเห็นดาวระยิบระยับแบบมีความสุขมากๆเลยหล่ะ
ลืมความเจ็บตอนสอดใส่เลยหล่ะ ไม่คิดว่ามันขนาดนี้เลยหละ

Guest
หนิง
เรทกระทู้
« ตอบ #99 เมื่อ: 5 ก.พ. 12, 22:13 น »

เจ็บแบบพอแล้วอยากให้เอาออก เข็ดแล้วพอแล้ว แล้วก็เสียวแบบแทบจะขาดใจจนลืมความเจ็บหมด
พอผ่านครั้งแรกนะอยากจะมีเซ็กส์อีกนะ รู้แล้วว่ามันดีแค่ไหนนะ เจ็บอยากจะสอดอีก

Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #100 เมื่อ: 24 ก.พ. 12, 23:07 น »

ถ้าคุณพร้อมจะมีเซ็กส์รับรองว่าเป็นความรู้สึกที่ดีมากๆเลยหล่ะ
ทนเจ็บนิดหน่อยตอนสอดครั้งแรกเองหล่ะนะ รับรองว่ามันดีมากๆเลยหลังจากนั้น
คุณรู้ว่าการร่วมเพศมีความสุขแค่ไหน..

ปล ถ้ายังไม่พร้อมมีลูกก็อย่าลืมป้องกันด้วยนะจ๊ะ

Guest
แซนดี้
เรทกระทู้
« ตอบ #101 เมื่อ: 3 มี.ค. 12, 00:06 น »

ตอนแฟนเล้าโลมรู้สึกดีมากๆเลยหล่ะ ตอนแฟนเอาน้องชายจ่อเตรียมสอดเราก็สะดุ้งเลยหล่ะ ตอนแฟนแยกขาเราออกแล้วค่อยๆสอดเข้าไปแบบว่าน้ำหล่อลื่นมันเยอะมากๆเรารู้สึกเสียวกับรู้สึกค่อยๆเจ็บมากขึ้นๆเรื่อยๆ ก็พยายามทนนะกลัวแฟนจะเอาออกไปแบบแฟนกลัวเราเจ็บจนสุดท้ายเราดันตัวขึ้นมากอดคอแฟนไว้กอดไว้แน่นๆแล้วแฟนเราก็กดเข้าไปเลย แบบเจ็บแทบจะขาดใจเลยนะเราน้ำตาไหลเลยแล้วก็กัดหัวไหลแฟนเลย แฟนกอดเราไว้จูบเราแล้วก็แช่นิ่งไว้เลย เรารู้สึกมันเจ็บมากจนชาไปเลยเราเริ่มขยับตัวแฟนถามว่าเจ็บไหมเราพยายามบอกว่าโอเค แฟนผลักเรานอนลงเราตกใจมากตอนแฟนเรางขยับน้องชายออกแล้วก็ใส่เข้าไปใหม่ ช้าๆเรารู้สึกดีมากๆเลยค่อยๆเสียวแบบหายชาหายเจ็บ เขาขยับเข้ร็าออกเร็วขึ้นๆแรงขึ้นเราร้อนไปทั้งตัวเลยเสียวแบบร้องครางเลยหล่ะลืมความเจ็บปวดหมดเลย แฟนให้เราแยกขาออกกว้างๆเราก็แยกออกรับของเขาเต็มที่ มันเสียวจนบอกไม่ถูกลืมความเจ็บปวดเลยหล่ะแฟนเร่งจังหวะที่แรงขึ้นไม่รู้ว่าเรารับได้ไงด้วยรู้แต่แยกขาออกแบบไม่อายร้องแบบลืมตัวเลยหล่ะ จนสุดท้ายเรากระตุกไปทั้งตัวมันมีความสุขมากๆเลยหล่ะแบบบอกไม่ถูกเลย แบบลมหายใจเราสองคนแรงมากๆเหมือนหัวใจออกมาเต้นข้างนอกแล้วแฟนหลั่งมันแฉะไปหมด แฟนแช่ไว้แล้วอีกแป๊บก็เอาออก แล้วพอกอดกันไปมาก็เริ่มรอบสองต่อนะ แบบอวัยวะเพศไปสัมผัสแนบชิดกันของแฟนแข็งใหม่แฟนบอกว่าอย่าเกร็งนะแล้วเขาก็สอดใส่รอบทอเสอง ก็เจ็บตอนสอดแต่ไม่มากเท่าครั้งแรก ก็สอดไปสามรอบนะจนเราเริ่มขยับตามเป็น ก็ร่วมท่าเบสิคท่าเดียว
พอผ่านครั้งแรกนะ ตอนฉี่มันรู้สึกเจ็บๆแสบๆแบบมันผิดแปลกไปนะก็แบบบวมหน่อยๆ แฟนให้แช่น้ำอุ่นก็ดีขึ้นนะ รู้สึกตรงนั้นมันแปลกๆนิดๆ แล้วแฟนขอร่วมครั้งที่สองคืนถัดมา ตอนสอดก็เจ็บบ้างแบบไม่มาก พยายามไม่เกร็งปล่อยตัวตามสบาย ครั้งที่สองก็สอดไปสองรอบก็โอเคนะ แฟนร่วมแบบไม่รุนแรงแบบชิวๆบอกว่าจะได้ปรับตัวได้เร็ว พอร่วมเสร็จก็บวมนิด่หน่อยแฟนให้แช่น้ำอุ่น ตอนฉี่มันก็ยังแสบๆอยู่ คืนต่อมาแฟนก็ขอร่วมครั้งที่สามนะ ตอนสอดไม่ค่อยเจ็บแล้วเราหายเกร็งหล่ะ แฟนสอดไปสองรอบก็โอเคค่อยคุ้นเคยแล้วร่วมเสร็จก็โอเครู้สึกแบบไม่ผิดปกติอะไรแล้วตอนฉี่ไม่ค่อยแสบ นอนแช่น้ำดใอุ่นให้สบายก็แบบไม่รู้สึกตรงนั้นแปลกๆ คืนต่อมาแฟนขอร่วมครั้งที่สี่ ก็ไม่เกร็งแล้วตอนสอดเราก็ไม่เจ็บก็โอเคเลย อ้าขารับได้แล้วก็ขยับตามแบบรีแลกซ์มากๆเวลาร่วมเพศกันแล้วตอนฉี่ก็ไม่แสบแล้วหล่ะไม่รู้สึกแปลกๆตรงนั้นหลังร่วมเพศ ครั้งต่อๆไปก็โอเค รู้สึกดีมากๆแล้วก็ชอบ ก็แบบประมาณสัปดาห์หนึ่งได้ร่วมเพศแบบต่อเนื่องก็ปรับตัวได้แล้วหล่ะกับการสอดใส่นะ แฟนเค่ล้าโลมดีมากๆแบบน้ำออกมาเยอะแล้วค่อยสอดกัน แบบขนาดก็ใหญ่พอประมาณก็เข้าได้นะแบบถ้าพร้อมแล้วมีความต้องการ
แค่ทนเจ็บตอนถูกสอดครั้งแรกเองหล่ะ พอได้ ร่วมเพศแบบสอดใส่บ่อยๆก็จะคุ้นแล้วไม่เจ็บเลยหล่ะ ส่อดใส่ไม่น่ากลัวหรอกนะจ๊ะเป็นเรื่องธรรมดาเลยที่ต้องสอดใส่กัน แล้วพอได้สอดแล้วจะรู้ว่ามันดีมีความสุขแค่ไหน

Guest
"ง่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #102 เมื่อ: 3 มี.ค. 12, 14:43 น »

ครั้งแรกนะ เป็นรอบเดือนด้วยอ่ะ แต่แฟนบอกว่าไม่เป็นไร แต่เจ็บมากๆๆ ไม่นานก้อหยุดทำ เพราะแฟนบอกว่าเลือดออกเยอะเกิน คงกลัวเจ็บมาก แต่ก้อเดินปกตินะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #103 เมื่อ: 4 มี.ค. 12, 02:30 น »

q*073q*073ถึงจะเคยมีหรือไม่เคยมีก้อทำไปเหอะ อย่าขัดศรัทธาตัวเองเลย
ถ้าอยากรุอยากลองก็เอาเลย ไม่ต้องมัวถามถ้ามีแฟนก้อลองดูกะแฟนดิ
หรือถ้าไม่มีแฟนก้อติดต่อเราดิ

Guest
กาน
เรทกระทู้
« ตอบ #104 เมื่อ: 4 มี.ค. 12, 12:57 น »

พูดได้คำเดียวว่าพอเสร็จแล้วก่อลืมเจ็บ

Guest
อิ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #105 เมื่อ: 10 มี.ค. 12, 22:57 น »

ตอนสอดใส่เจ็บมากๆเลยหล่ะ ยังไงก็ต้องสู้ๆนะจะได้สอดเข้าได้ ถ้าสอดไม่เข้าก็มากลุ้มใจอีก
พอเข้าไปได้แล้วรับรองว่าเดี๋ยวก็ลืมความเจ็บตอนสอดหมดเลยหล่ะ รับรองว่าพอเสร็จแล้วอยากจะสอดอีก

มีแฟนหรือยังหล่ะจ๊ะ ถ้ามีแล้วพร้อมก็ไม่ต้องกลัวหรอก แต่งงานกันก็ต้องนอนด้วยกันอยู่แล้วเรื่องแบบ
นี้ สู้ๆนะจ๊ะ แล้วจะรู้ว่ามันดีขนาดไหน

Guest
อืมมม
เรทกระทู้
« ตอบ #106 เมื่อ: 5 เม.ย. 12, 22:22 น »

ตอนสอดครั้งแรกเจ็บแบบเหมือนจะปริแตกเลยหล่ะจ้า ทนหน่อยนะกัดฟันทนหน่อยพอผ่านขั้นตอนนั้นเข้าไปได้จะรู้สึกดีม ากๆเลยหล่ะ รับรองว่ายังไงก็ทนได้ เขาเล้าโลมจนเราผ่อนคลายเองหล่ะ ทรมานตอนช่วงนั้นเองนะ แต่อีกแป๊บนะรับประกันว่าจะชอบมากๆเลย แล้วพอสอดครั้งที่สองนะ รับรองกว่ากัดฟันทนเลย พอเริ่มคุ้นเคยสอดใส่กันบ่อยๆก็ไม่เจ็บแล้วหล่ะแล้วทรมานมากๆถ้าต้องการแล้วไม่ได้สอด..

Guest
อิ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #107 เมื่อ: 13 เม.ย. 12, 15:46 น »

ตอนถูกสอดใส่นะเจ็บแบบเหมือนจะฉีกขาดออกมาเลยหล่ะแบบอยากให้แฟนเอาออกไป ร้องกรีดตอนแฟนกดเข้าไปแบบเจ็บแบบน้ำตาไหลแต่แฟนจูบซับเล้าโลมจยเราผ่อนคลายแต่ทรมานแบบบอกไม่ถูกบริเวณท้องน้อยเกร็งปั่นป่วนไปหมดอยากให้เอาออกไปแล้วทรมานมากๆแต่พอแฟนขยับเข้าออกช้าๆนะความเจ็บความแน่นปริทรมานค่อยๆจางแล้วเสียวแบบบอกไม่ถูกเลยหล่ะเราตาลอยเลยนะตอนแฟนขยับเข้าออกเนิบๆ อยากให้เขาอย่าหยุดนะมันเสียวมากๆแล้วขยับแบบนั้นไม่ต้องเอาออกไปแล้วเราร้องครางตลอดเลย ยิ่งตอนขยับออกนะเรากลัวมันออกไปแบบเข้ามาอีกนะ...

แล้วพอแฟนขอรอบสองนะกัดฟันยอมเลยหล่ะทนเจ็บแปลบๆตอนสอดเองหล่ะ รู้แล้วว่ามันมีความสุขแค่ไหน

Guest
นดา
เรทกระทู้
« ตอบ #108 เมื่อ: 13 เม.ย. 12, 23:40 น »

ครั้งแรกแฟนพยายามสอดใส่ เรารู้สึกเจ็บแสบๆ แต่ไม่สำเร็จ
วันต่อมาแฟนเลยซื้อเจลมา แฟนทาที่น้องชายของเค้า แล้วก็ค่อยๆ สอด ดันเบาๆ
รู้สึกว่าเจลมันช่วยให้สอดเข้าได้ง่ายขึ้นนะ ก็รู้สึกเจ็บแต่ไม่มากเท่าตอนที่ไม่ได้ทาเจล อีกอย่างเจ็บแป็บเดียว แล้วจะรู้สึกโล่งเลยละ แต่เราไม่เสร็จอ่ะ เศร้า...

ลองซื้อเจลมาเป็นตัวช่วยซิคะ

Guest
อยากรุ้ แต่ไม่กล้าลอง
เรทกระทู้
« ตอบ #109 เมื่อ: 21 พ.ค. 12, 16:15 น »

น่ากัวอ่ะ q*027

Guest
อยากเซ็กอีก
เรทกระทู้
« ตอบ #110 เมื่อ: 22 พ.ค. 12, 17:19 น »

พี่เคย sex ครั้งนึงนะคะ เจบบบบบมากค่ะ แต่ถ้าอยากลองก้ลองเลยค่ะ รับรองมันส์ q*062(เจบบบบนะคะ)

Guest
อยากเซ็กอีกอ่า
เรทกระทู้
« ตอบ #111 เมื่อ: 22 พ.ค. 12, 17:26 น »

พี่เคยมี เซ็ก ครั้งนึงนะคะ เจบบบมากกกค่า แต่ก้มันนะคะ q*062

Guest
ooo
เรทกระทู้
« ตอบ #112 เมื่อ: 3 ส.ค. 12, 23:37 น »

เซ็กส์ครั้งแรกแบบไม่ลืมเลยหล่ะตอนสอดนะเจ็บมากๆเลยคิดว่าเข็ดแล้วหล่ะ ไม่รู้เหมือนกันว่าเข้าไปได้ไง ทรมานมากๆเลย
เข็ดแล้ว แต่ที่ไหนได้ ตอนโยกกันนถูกมันดีแบบบ่อกไม่ถูกเลย ชอบมากๆเลย
แล้วพอได้ร่วมเพศครั้งแรกเสร็จก็ลืมความเจ็บเลยนะ ถึงจะเจ็บก็อยากจะถูกสออดดดอีกนะ มันสุดยอดดดเลยหล่ะ
สอดครั้งแรกเจ็บแทบตาย สอดครั้งที่สองที่สามนี่อ้าขากัดฟันรับเลย...เซ็กส์ครั้งแรกสอดไปหลายครั้งจนบวมมันดีมากๆเลยหล่ะ ถ้าเคยร่วมเพศแล้วจะรู้นะว่ามันดีสุดๆๆๆเลย

Guest
gigfiikg
เรทกระทู้
« ตอบ #113 เมื่อ: 5 ส.ค. 12, 14:55 น »

หนูอายุ14หนูมีsexครั้งแรกหนูรู้สึกว่ามันเสียวมีอารมณ์แต่เวลาสอดใสมันรู้สึกว่าเจ็บๆๆแสบบ q*073หนูมีแฟนอายุ15อยากบอกเลยน่ะค่ะว่ามันเจ็บมากๆๆเลย q*035แต่ก้อมีความสุขดีไขเจียวของแฟนหนูใหญ่มากๆๆ

Guest
mrbean
เรทกระทู้
« ตอบ #114 เมื่อ: 5 ส.ค. 12, 15:50 น »

รับรองว่ามีตกใจที่ได้เห็นเลือดล่ะ หุหุ

Guest
ooo
เรทกระทู้
« ตอบ #115 เมื่อ: 17 ส.ค. 12, 22:14 น »

ตอนสอดอวัยวะเพศมันเจ็บมากๆเลยหล่ะทรมานสุดๆ คิดว่าเข็ดแล้วไม่อยากร่วมเพศแล้ว แต่ที่ไหนได้ ตอนขยับมันรู้สึกเสียวจนลืมความเจ็บเลย พอเสร็จนะลืมความเจ็บเลย
อ้าแล้วอ้าอีกอยากให้สอดเจ็บก็พยายามไม่เกร็งทน...แฟนก็บอกว่าอีกรอบนะอย่าเกร็งก็โอเค รอบแล้วรอบเล่า
จนบวมเปล่ง ถ้าแฟนไม่หยุดก็อ้าตลอดเหมือนกัน

Guest
ทนหน่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #116 เมื่อ: 18 ก.ย. 12, 14:53 น »

ตอนถูกอวัยวะเพศของแฟนสอดเข้าไปครั้งแรกนะมันเจ็บมากๆเลยหล่ะ q*005 อยากให้เอาออกไปเร็วๆด้วยนะ บอกแฟนว่าเอาออกไป โชคดีที่แฟนไม่เอาออก พอเดี๋ยวขยับเท่านั้นนะเสียวจนลืมความเจ็บเลยนะ
อยากจะให้สอดอีก ครั้งที่สองที่สามก็ยังเจ็บนะ
รับรองว่าถ้าถึงแบบสอดใส่นะเลิกกลัวเรื่องสอดกะเจ็บเลยหล่ะ มันส์มากๆแล้วมีความสุขสุดๆเลยจ้า

รับรองว่าไม่เจ็บแบบจะตายจะเป็นหรอกนะ ถ้าได้...แล้วจะรู้ว่ามันไม่เป็นไรเลยนะ

Guest
4u
เรทกระทู้
« ตอบ #117 เมื่อ: 2 พ.ย. 12, 23:54 น »

ตอนจะต้องมีเซ็กส์ครั้งแรก เราก็ถามเพื่อนๆที่ผ่านการมีเซ็กส์แล้วก็จะบอกว่าในแนวเดียวกันว่าไม่เจ็บมากหรอก
เอาแต่บรรยายความเสียวของการมีเซ็กส์แล้วก็บอกว่าถ้าได้สอดใส่แล้วจะติดใจ ทำให้เราเองก็ยิ่งอยาก...นะ
ทั้งๆที่แฟนเเล้โลมจนเราเคลิ้มนอนครางแบบสิ้นสภาพ แบบสอดนิ้วนำร่องแล้วนะ ตอนสอดนิ้วก็สะดุ้งก็เจ็บนะ แฟนจับแยกขาก็รีบแยกให้นะ ตกใจมากๆที่เห็นขนาด กลัวมันจะสอดไม่เข้ามากๆแล้วตอนแฟนดันก็เจ็บมากๆเหมือนจะฉีกขาดเลยหล่ะ
สุดท้ายเจ็บแทบตาย...คิดว่าเข็ดแล้วหล่ะ จากนั้นก็ไม่เจ็บแล้วหล่ะ มีความสุขสุดๆเลย
แล้วมันก็รู้สึกเจ็บอีกที ตอนได้ผ่านการร่วมเพศแบบสอดใส่
แบบสามสี่ครั้งแรกก็เจ็บนะตอนสอด แต่ก็อยากจะร่วมเพศแบบสอดใส่นะ แบบแฟนถามว่าเจ็บไหมก็บอกว่าโอเค แฟนคอยบอกว่าอย่าเกร็งนะ แล้วพอร่วมบ่อยๆนะสบายๆเลยไม่เจ็บเลยตอนสอดได้แต่เสียวส
ไม่ต้องกลัวเรื่องเจ็บนะ ต้องยอมเจ็บนิดหน่อยจะได้รู้ว่ามันมีความสุขขนาดไหนแค่ไหน
เพราะฉะนั้นถามใครๆก็ต้องบอกว่าไม่เจ็บมากหรอกมันเสียวแล้วก็ดี

Guest
พรร
เรทกระทู้
« ตอบ #118 เมื่อ: 5 พ.ย. 12, 23:22 น »

ขนาดถูกเล้าโลมจนสิ้นสภาพแล้วนะตอนถูกสอดใส่ครั้งแรกนะ คิดว่าร่วมเพศครั้งเดียวแล้วก็พอแล้วห ไม่อยากร่วมเพศแบบสอดใส่อีกแล้ว แบบขอให้แฟนเอาออกด้วยนะ
แต่ที่ไหนแล้วพออีกแป๊บนะตอนที่แฟนขยับเข้าออกนะ เสียวจนลืมความเจ็บไปเลยหล่ะ สุดยอดเลยหล่ะ
ร่วมเพศจนเสร็จ เอาออกมารู้สึกเจ็บนะ แต่ก็อยากจะร่วมเพศแบบสอดใส่อีกนะไม่เข็ดเลย อิอิอิ
ยอมให้สอดอีกแบบกัดฟันทนเจ็บ
ถ้าจะต้องมีเซ็กส์อย่ากลัวความเจ็บนะ ทนหน่อยรับรองว่าคุ้มค่ามากๆ มันมีความสุขอย่าให้เซดเลยนะ
ไม่คาดคิดมาก่อนว่าร่วมเพศมันจะดีอะไรขนาดนี้

Guest
ไม่เจ็บมากหรอก
เรทกระทู้
« ตอบ #119 เมื่อ: 30 ธ.ค. 12, 13:23 น »

ถ้าแฟนมีชั่วโมงบินสูงเขาจะเล้าโลมให้คุณต้องการแล้วอาจส่งคุณถึงจุดสุดยอดครั้งแรกไม่ว่าด้วยการสอดนิ้วกับทำออรัลเซ็กส์ คุณก็จะพร้อมกับการสอดใส่อวัยวะเพศมากขึ้นนะจ๊ะ ตอนนั้นคุณอาจรู้สึกว่าต้องการอะไรบางอย่างบอกไม่ถูกเลยหล่ะ
(อย่ากังวลเรื่องสอดใส่อวัยวะเพศเพราะยังไง ต้องสอดใส่กันอยู่แล้วเนอะ) ลองอิมเมจินดูนะว่าตอนถูกสอดนิ้วขยับเข้าออกรู้สึกดีถ้าได้สอดอวัยวะเพศมันจะดีขนาดไหน แฟนขอพร้อมแล้วก็อาข้าได้นะจ๊ะหรือเดี๋ยวแฟนก็จับแยกขาเองหล่ะ

ตอนแฟนสอดอวัยวะเพศเขาใส่เข้าช่องคลอดก็จะเจ็บมันก็เป็นเรื่อปกติสำหรับสอดใส่ครั้งแรก
ก็ทนเอานิดนึงนะไม่เจ็บปานทนไม่ได้หรอกนะ แฟน ตเขามีวิธีผ่อนคลายทนหน่อยนะจ๊ะ
ท่องไว้เดี๋ยวก็เข้าได้หมดแล้วหล่ะไม่ต้องตกใจกลัวขนาดที่เห็นนะ
พอเข้าได้หมดนะ นึกไว้นะตอนขยับนิ้วในตัวเรายังดีแบบร้องคราง เดี๋ยวขยับเจ้าหนูน้อยมันจะดีแบบ
ร้องไม่หยุดเลย

อย่ากลัวเจ็บนะถ้าต้องมีเซ็กส์ ถึงเวลาแล้วต้องมีแบบเข้าหอ หรือว่ามีแฟน รับรองว่าดีอ่ะไม่ได้มาอำ
ถ้ายังไม่พร้อมกลัวป่องก็อย่าลืมป้องกันด้วยนะจ๊ะ

Guest
O0O
เรทกระทู้
« ตอบ #120 เมื่อ: 19 ม.ค. 13, 12:24 น »

ตอนมีเซ็กส์ครั้งแรกนะ ตอนเล้าโลมจูบปากแลกลิ้นคลึงเคล้นนมและดูด ทำออรัลเซ็กส์ลงลิ้นไม่เจ็บนะ มาสะดุ้งแรกแต่ไม่เจ็บมากตอนที่สอดนิ้วเข้าไป
ส่วนตอนที่แฟนสอดอวัยวะเพศเข้าไปเจ็บมากเหมือนกันร่างกายเราตรงนั้นโดนแยกออกเป็นสองฉีก น้ำตาไหลพรากๆเลย
เราพอรู้ว่าต้องเจ็บคิดไม่ถึงว่าจะเจ็บขนาดนั้นนะ ขนาดบอกแฟนให้เอาออกไปแล้วเราพยายามขยับหนี แฟนบอกให้นอนนิ่งกอดเราไว้อย่าเกร็ง ตอนนั้นทรมานมากๆเลย
พอแฟนค่อยๆขยับอวัยวะเพศเข้าออกช้าๆๆ แรกๆก็เจ็บทรมานมากจนสุดท้ายค่อยๆปรับตัวชินกับที่มีอวัยวะเพศสอดอยู่นะ
รู้สึกดีแล้วก็เสียวๆๆความเจ็บค่อยๆหายไปเองหล่ะจ้ากับการที่อวัยวะเพศแฟนขยับเข้าออก
สุดท้ายก็รู้ว่ามันคุ้มที่จะเจ็บตอนสอดหล่ะ
รับรองว่าอยากจะสอดอีกนะจ๊ะ ไม่อยากให้เอาออกแต่อยากจะให้เอาเข้าไป...
ไม่ต้องกลัวสอดใส่หรอกนะ

Guest
จิ๊บบบ
เรทกระทู้
« ตอบ #121 เมื่อ: 27 ม.ค. 13, 00:20 น »

ตอนสอดนะเจ็บมากๆเลยหล่ะ แทบอยากจะให้แฟนเอาออกไป
ไม่อยากให้สอดแล้ว
แต่พอเข้าได้หมดนะทนเจ็บอีกแป๊บนะ เสียวจนลืมความเจ็บ
แล้วพอเสร็จนะลืมความเจ็บตอนสอด
แล้วแฟนขอก็ให้สอดอีกอยากจะให้สอด

Guest
อู๊ยเสียวมาก
เรทกระทู้
« ตอบ #122 เมื่อ: 8 มี.ค. 13, 00:11 น »

ยังจำได้อ่ะว่าตอนถูกสอดอวัยวะเพศครั้งแรกเจ็บมากๆเพลยหล่ะ ไม่รู้ทนได้ไง แต่อีกแป๊บนะก็ลืมความเจ็บมันค่อยๆจางหายพร้อมกับความเสียวซ่านมากขึ้นๆ มันสุดยอดเลยนะความรู้สึกตอนที่ขยับเข้าออกซอบถี่ๆ
แล้วอยากจะให้แฟนสอดอีกนะแบบพอคิดถึงตอนนั้นก็อยากสอดมากๆแล้ว
ไม่ต้องกลัวกับกังวลเรื่องสอดหรอกนะเพราะว่าถ้าร่วมเพศยังไงก็ต้องสอดนะ
พอได้สอดแล้วรู้ว่ามันดีขนาดไหนเองหล่ะจ้า

Guest
แมวเซา
เรทกระทู้
« ตอบ #123 เมื่อ: 28 มี.ค. 13, 00:56 น »

ยังจำได้ว่าเจ็บมากๆเลยตอนแฟนสอดอวัยวะเพศเข้าไป แต่พอได้ร่วมเพศสอดใส่จนเสร็จนะ
ลืมความเจ็บเลย มีแต่อยากจะสอดใส่กันอีกนะ
ถ้าต้องร่วมเพศไม่ต้องกลัวเจ็บจากการสอดใส่หรอกนะ ใครๆก็ต้องสอดใส่กันหมดนะ
เรื่องธรรมดานะเลี่ยงไม่ได้หรอกถ้าจะมีเซ็กส์ ไม่เจ็บแบบทนไม่ไหวหรอก
อยากรู้จักความสุขก็ต้องยอมเจ็บหน่อยจ้า

Guest
อิม
เรทกระทู้
« ตอบ #124 เมื่อ: 4 เม.ย. 13, 22:34 น »

เจ็บมากๆเลยนะตอนที่แฟนสอดอวัยวะเพศเข้าไป
แต่ว่าไม่เข็ดนะมันดีมากๆเลยถ้าเคยร่วมเพศแล้วจะรู้นะ
ยอมให้สอดอีกหลายๆรอบจนบวมเลย
ถ้าถึงเวลาพร้อมจะมีเซ็กส์ไม่ต้องกลัวเรื่องสอดใส่นะ เพราะว่ายังไงต้องสอดกัน
แล้วจะรู้ว่ามันคุ้มกับความเจ็บครั้งแรกมากๆ ต้องทนหน่อยนะให้สอดเข้าให้ได้แล้วจะรู้ว่า
มันดีแค่ไหน

Guest
ไม่เจ็บมากหรอก
เรทกระทู้
« ตอบ #125 เมื่อ: 6 เม.ย. 13, 22:24 น »

แค่เห็นตอนมันตั้งผงาดนะเราก็กลัวมากแล้วกลัวมันจะสอดไม่เข้ามากเลยเพราะว่ามันใหญ่มากเลย เรียกว่าเจ็บแค่ไหนเราก็อยากสอดให้เข้าแล้วนะ ตอนแฟนสอดอวัยวะเพศของเขาเข้าไปในช่องคลอดเรานะ เราสะดุ้งเลยแบบกระเถิบหนีนะ มันทรมานสุดๆเหมือนจะฉีกออกจากกันแฟนก็เล้าโลมเราทั้งจูบปากแล้วก็ดูดนมคลึงเคล้นนม ช่วงสอดใส่ช่วงนั้นมันทรมานสุดๆเลย ตอนแฟนกดเข้าไปนะน้ำตาเราไหลเลยแต่แฟนกระซิบบอกว่าเดี๋ยวไม่เจ็บแล้ว เราเจ็บมากๆเหมือนตรงนั้นปริแตกออกมา ร้ออนไปทั้งตัวทรมานมากๆอยากให้แฟนเอาออกไป แฟนเล้าโลมแล้วก็ขยับเข้าออกช้าๆ มันค่อยเสียวซ่านจนลืมความเจ็บนะแล้วก็ลดความทรมานที่อวัยวะเพศอยู่ตรงนั้น สุดท้ายก็รู้ว่ามันดีขนาดนี้นี่เอง มิน่าใครๆเขาก็ต้องสอดใส่กันเวลาร่วมเพศ
มันสุดยอดเลย
บอกตรงๆว่าเจ็บมากตอนสอดนะแต่ก็อยากจะให้แฟนสอดใส่อีกนะ ตกใจมากนะที่อวัยวะเพศขนาดใหญ่แบบนั้นเข้าไปได้อ่ะ เคยเห็นในหนังเอวีก็สอดได้หมด ตอนนั้นยังคิดว่าเธอเก่งจัง แต่พอเราได้สอดใส่นะ ก็อู๊ยยดีใจเหมือนกันบอกเพื่อนๆได้แล้วว่าเข้าได้หมด ถ้าเคยสอดใส่อวัยวะเพศแล้วจะรู้ว่าดีแค่ไหนทำไมอยากจะสอดใส่อวัยวะเพศของแฟนอีก
ถ้าพร้อมมีเซ็กส์นะสอดใส่อวัยวะเพศเป็น a must นะ ต้องสอดนะครั้งแรกทนเจ็บนิดนึง ต่อไปๆก็สบายๆแล้วนะ

Guest
SEX
เรทกระทู้
« ตอบ #126 เมื่อ: 22 เม.ย. 13, 10:55 น »

ทำไงดีอ่า มีแต่คนบอกการมีเซ็กครั้งต่อไปจะมันส์ แต่สำหรับเราเจ็บทุกครั้งเลยอ่ามี3ครั้งก็เจ็บหมด เป็นเพราะอะไร??ไม่มันส์ด้วย หรือเราผิดปกติ== q*078q*078

Guest
เอมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #127 เมื่อ: 2 มิ.ย. 13, 22:00 น »

ไม่ต้องกลัวเจ็บหรอกนะ ถ้าจะมีเซ็กส์แบบสอดใส่
ตอนมีเซ็กส์ครั้งแรกนะก็รู้สึกดีมากๆตอนเล้าโลม แต่ตอนสอดใส่นะบอกตรงๆว่าเจ็บมากๆเลยหล่ะแต่ก็ทนๆๆนะเราอยากให้มันสอดเข้าได้นะ เจ็บแบบจะฉีกเลยอึดอัดแน่นไปหมดทรมานแบบสุดๆ แฟนเล้าโลมจนสุดท้ายก็สอดเข้าไปได้หมดเราไม่รู้หรอกว่ามันเข้าไปหมดหรือยัง จนแฟนบอกว่าอย่าเกร็งเดี๋ยวก็หายเจ็บแล้วนะ พอขยับเข้าออกช้าๆนะ ทุกอย่างก็ค่อยๆดีขึ้นเรื่อยๆจนมันเสียวซ่านไปทั่วท้องน้อยจนรีบความเจ็บเลยนะ เสียวมากๆเลยนะ แล้วพอทุกอย่างเสร็จ รับรองว่าต้องสอดกันอีกรอบรอบแล้วรอบเล่าอ่ะ ก็เจ็บตอนสอดแต่ไม่กลัวแล้วเพราะว่าอยากจะสอดอีก ครั้งแรกเรายอมให้แฟนเราสอดไปสามรอบจนบวมอ่ะรับไม่ไหวแล้วต้องหยุด แล้วก็เจ็บหลังจากร่วมเพศแบบสอดใส่นะ รู้สึกแปลกๆตอนฉี่นี่แสบนิดๆแบบผิดแปลกไปนะหลังจากใช้งาน
แต่พอร่วมเพศบ่อยๆชินกับการสอดใส่อาการพวกนั้นหายไปหมดอ่ะไม่เจ็บแล้วมีแต่เสียวแล้วก็ต้องการนะอยากร่วมอีกแบบขาดไม่ได้อ่ะ
ท่องไว้นะเจ็บแปล็บๆเดี๋ยวได้ถึงจุดสุดยอดดดด

Guest
เจ็บแต่คุ้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #128 เมื่อ: 11 มิ.ย. 13, 22:37 น »

มายืนยันว่าครั้งแรกที่ร่วมเพศสอดใส่เจ็บมากๆถึงมากที่สุดเลยนะ เจ็บแบบว่าตอนนั้นคิดว่าไม่เอาอีกแล้วหล่ะ เหมือนมันจะฉีกทรมานมากๆเลนตอนสอดนะ อยากให้แฟนรีบเอาน้องชายออกไปเร็วๆเลย บอกแบบนี้หนูจะกลัวขนาดไม่กล้ามีเซ็กส์หรือป่าว
แต่พออีกแป๊บหนึ่งจากนั้นไปไม่เจ็บแล้วนะ รู้สึกดีมากๆสุดยอดเลยนะ ตอนที่น้องชายขยับเข้าออกๆในจิ๋ม
แล้วพอทุกอย่างเสร็จมันก็กลับมาเจ็บอีกรอบ แบบบวมเปล่งจะนั่งก็เจ็บเดินก็ขัดๆนะ ตรงจิ๋มรู้สึกมันแปลกๆ
แต่ชอบนะไม่เข็ดเลยนะอยากจะร่วมเพศสอดใส่อีกนะ
พอร่วมบ่อยๆก็ค่อยๆหายเจ็บตอนสอดแล้วหล่ะ จิ๋มรับน้องชายได้สบายๆแบบไม่เกร็ง สุดๆๆเลยตอนมีเซ็กส์
ต้องทนเจ็บครั้งแรกนะแล้วจะรู้ว่ามันมีความสุขขนาดไหน
ระวังหน่อยนะ สอดใส่อวัยวะเพศถ้าไม่ป้องกันมันเสกเบบี้เข้าท้องเราได้จ้า

Guest
อิม
เรทกระทู้
« ตอบ #129 เมื่อ: 18 มิ.ย. 13, 23:08 น »

q*027q*027 ทั้งๆที่ตอนเล้าโลมทั้งจูบปากดูดนมคลึงนมมันทั้งเคลิ้มทั้งเสียว ยิ่งตอนลงลิ้นตรงหอยแล้วมันเสียวซ่านไหนจะสอดนิ้วอีกอู๊ย....ทนไม่ไหวเสียวจนจะขาดใจตาย แต่ทีไหนได้ตอนสอดใส่ขนาดอ้าขาพร้อมรับแล้วนะ มันเจ็บอ่ะ โอ้ยๆๆ *009 q*009
อยากให้แฟนเอาออกไปนะ โชคดีมากๆที่แฟนไม่ฟังนะ จัดการเดินหน้าสอดเข้าไปอ่ะ แต่พอเข้าไปได้นะ อีกแป๊บความเจ็บทรมานก็ค่อยๆหายแล้วนะ พอแฟนขยับอวัยวะเพศเข้าออกช้าๆในช่องคลอดนะ อู๊ยยเสียวอ่ะ q*006 ลืมความเจ็บเมื่อกี้เลย พอขยับเข้าที่สอนให้เราแอ่นตัวรับตามจังหวะนะ เราติดใจเลยนะ ไม่คิดว่า แค่สอดใส่อวัยวะเพศมันให้ความสุขได้ขนาดนี้เลยนะ ไม่กลัวเจ็บเลยหล่ะตอนที่ต้องสอดอีกรอบแล้วรอบเล่า

เวลาใครถามว่าเจ็บไหมบอกว่าทนเหอะรับรองว่ามันคุ้มมากๆนะ

Guest
กิ๊บ
เรทกระทู้
« ตอบ #130 เมื่อ: 30 มิ.ย. 13, 22:27 น »

ไม่ต้องกลัวหรือกังวลที่ต้องสอดใส่อวัยวะเพศหรอกนะจ๊ะ ถ้ามีเซ็กส์กันยังไงก็ต้องสอดใส่ แล้วมันก็ไม่ได้เจ็บแบบถึงขั้นทนไม่ตายเจ็บปางตายหรอกนะ ถ้าโอกาสมาถึงแล้วพร้อมก็ลองดูนะจะได้รู้ว่ามันดีแค่ไหนนะ ถึงเจ็บก็คุ้มนะ รับรองว่าคุณอาจขาดสอดใส่ไม่ได้อีก อยากสอดอีก

Guest
ก้อยย
เรทกระทู้
« ตอบ #131 เมื่อ: 11 ก.ค. 13, 22:44 น »

ยังจำได้ไม่ลืมเลยนะตอนแฟนสอดอวัยวะเพศเข้าไปครั้งแรกนะ เจ็บมากๆเหมือนข้างในจะฉีกเลยนะ แต่ก็ดีใจนะไม่รู้ทนได้ไงสอดเข้าได้หมด ก็พยายามทนแล้วก็ทนได้ ใครๆบอกว่าเจ็บก็ทนแป๊บเดียวนะ
(ขนาดแฟนสอดนิ้วนำร่องก่อนนะ ถึงสวรรค์ด้วยนิ้วกับทำออรัลแล้วรอบหนึ่ง ค่อยสอดปิ๊กกาจู๊ดเข้าไป)
พอมันเข้าไปได้นะจากนั้นก็ลืมความเจ็บเลยนะ มันเสียวแบบสุดๆเลยรู้
สึกดีมากๆที่ปิ๊กกาจู๊ดอยู่ตรงนั้นขยับเข้าออก โย้ว สวรรค์ สุดยอดเลยนะ
พอทุกอย่างเสร็จปิ๊กกาจู๊ดพ่นน้ำแล้ว ต้องเอาออกอ่ะนะ มันมาเจ็บอีกที เหมือนมีอะไรคาอยู่อ่ะมันแปลกๆไปนะหลังจากสอดปิ๊กกาจู๊ด
แต่ก็อยากจะสอดอีกนะ ก็ให้แฟนสอดอีกตามที่แฟนขออีกรอบอีกรอบ ก็เจ็บตอนสอด เอาออกก็เจ็บสุดท้ายก็บวมเปล่ง ต้องแช่น้ำอุ่นเลย

พอสอดบ่อยๆ ก็สบายๆชิวๆนะแบบไม่เจ็บแล้วมีแต่เสียวอย่างเดียว
สัปดาห์เดียวก็คงที่แล้ว รับได้สบายๆเลย แทบไม่น่าเชื่อว่าเข้าไปได้ไงอ่ะ มันใหญ่มากๆเลย

Guest
อายยย
เรทกระทู้
« ตอบ #132 เมื่อ: 3 ธ.ค. 15, 22:38 น »

ตอนปั๋วสอดปิกาจู๋เข้าไปในจิมิ๊ครั้งแรกนะเจ็บแบบมากๆเลย บอกปั๋วเอาออกไปก่อนปั๋วปิดปากเราด้วยการจูบแลกลิ้นดูดนมสลับทรมานมากๆเลยนะตอนกำลังสอดครั้งแรก คิดว่าเข็ดแล้ว...แบบนี้ไม่ไหวแล้ว
พอปิกาจู๋เข้าไปนะแล้วค่อยๆขยับๆนะเสียวๆค่อยๆแทรกแบบลืมความเจ็บไปเลยนะโอ้ยยเวลาถูกกินตับมันดีขนาดนี้เองหรือ..อ่ะอ้าข้าออกกว้างๆเลยอ่ะ
เสียวจับใจเลย สอดครั้งแรก เราไม่เสร็จอ่ะ q*027 แต่เสียวมากๆแล้วก็ชอบ พอปั๋วเสร็จอ่ะเอาปิกาจู๋ออกมาหายใจสูดอากาศนะ
ปั๋วขอสอดอีกรอบนะเราอายมากๆแต่ก็อ้าขาออกอ่ะให้ความร่วมมือไม่เกร็งอ่ะ จิกหลังปั๋วไว้ตอนเจ็บและอยากสอด....ไม่เข็ดอ่ะ q*073

Guest
Khang
เรทกระทู้
« ตอบ #133 เมื่อ: 5 ธ.ค. 15, 10:18 น »

เจ็บมากเลย เจ็บมากๆๆด้วยนะ ToT
Guest
ปิมปิม
เรทกระทู้
« ตอบ #134 เมื่อ: 10 พ.ค. 16, 21:35 น »

มีเซ็กส์ครั้งแรกนะ
ตอนเล้าโลมกันโมเม้นต์นั้นมันเสียวมากๆฟินสุดๆเลยรู้สึกดีมากๆเลย
โมเม้นต์ตอนแฟนสอดพี่ปิกาจู๋เข้าไปในน้องจิมิ๊นะ ขนาดแฟนใช้เจลช่วยและเราก็พร้อมจะให้แฟนสอดนะ ก็เจ็บนะเจ็บมากๆเลยนะตอนสอด แต่ไม่ถึงขนาดทนไม่ไหวให้แฟนเอาออกนะ ก็สอดจนเข้าได้หมด(ดีใจมากๆ) พอเดี๋ยวแฟนขยับพี่ปิกาจู๋เข้าออกนะ จะค่อยๆเสียวจนลืมความเจ็บไปเลยหล่ะ โมเม้นต์นี้ฟินสุดๆเลย ติดใจเลย ขนาดครั้งแรกไม่เสร็จนะ สารภาพว่า ยังชอบเลย แบบอยากจะสอดพี่ปิกาจู๋อีกนะ เจ็บก็กัดฟันสู้ๆ เลยหล่ะ

แนะนำว่าครั้งแรกควรใช้เจลช่วยนะแล้วก็ร่วมเพศช่วงแรกๆก็ควรใช้ทำให้สอดใส่ได้สะดวกขึ้น เรื่องความเจ็บในการร่วมเพศสอดใส่นะพอได้สอดบ่อยๆ น้องจิมิ๊ชินรู้จังหวะก็ดีขึ้นอ่ะเรื่อยๆไม่เจ็บเลยหล่ะ มีแต่เสียวเป็นโมเม้นต์ฟินมากๆเลย

หน้า: 1 2 3 4

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม