Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ความรู้สึก > คิดถึง > < < < บ้านหลังนี้ของมามี่โพโค > > >
หน้า: 1 ... 115 116 117 118 119 120 121 122 123 124 125 126 127 128 129 ... 423
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน < < < บ้านหลังนี้ของมามี่โพโค > > >  (อ่าน 141142 ครั้ง)
add
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
Re : < < < บ้านหลังนี้ของมามี่โพโค > > >
        ความคิดเห็นที่ #5445: 21 ก.พ. 09, 12:00 น

ว้า!  แย่จัง  พี่มามี่คงไม่อยู่แล้ว  ลุงก็ไม่คุยด้วย ไปละ ไปเดินเที่ยวกรุงเทพฯ เล่น ๆ ดีกว่า

/-: ตัวก็ใหญ่..ทำไมใจน้อยจัง...  --<@
จะเรียกกลับมาทันไหมเอ่ย..น้องเฟร์ครับ    ***D ***D

Tags:

Tags:
add
Re : < < < บ้านหลังนี้ของมามี่โพโค > > >
        ความคิดเห็นที่ #5446: 21 ก.พ. 09, 12:20 น

สวัสดีค่ะ  มีใครยังจำน้องเฟร์ได้บ้างคะ  สวัสดีเจ้าบ้าน พี่มามี่  สวัสดีค่ะลุง ทุกคนสบายดีนะคะ

โห....หายไปนานเลยน้องเฟร์ สบายดีกันทุกคนค่ะ

ไม่ว่างเข้ามาหรือคะ หรือว่าที่ทำงานไม่มีเน็ต  ('') ('')

คิดถึงเหมือนเดิมนะคะ   ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5447: 21 ก.พ. 09, 12:22 น

ไปไหนกันหมดแล้ว  ว้า! แย่จังน้องเฟร์มาทีไร วงแตกทุกทีเลย

ยินดีต้อนรับเหมือนเดิมจ้า

jubjub jubjub jubjub jubjub

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5448: 21 ก.พ. 09, 12:23 น

ว้า!  แย่จัง  พี่มามี่คงไม่อยู่แล้ว  ลุงก็ไม่คุยด้วย ไปละ ไปเดินเที่ยวกรุงเทพฯ เล่น ๆ ดีกว่า

ตอนนี้กรุงเทพร้อนมาก พี่มามี่ว่า อยู่ที่บ้านหรือที่พักนั่นแหละดีแล้ว

ยังไงก็ขอให้เที่ยวอย่างมีความสุขนะคะ   ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5449: 21 ก.พ. 09, 12:24 น

('') ('') คิดถึงคุณมามี่ อยู่เสมอครับ..  --<@
ยังแปลกใจเลยครับ ที่คุณมามี่ ไม่ได้เข้ามา.. --<@

มามี่ไม่สบายค่ะ พี่วิด

เป็นไข้ แล้วตอนนี้ก็คุณลูกก็กะลังเป็น

ไม่ได้มาตั้ง 4 วันแน่ะ  ;D  ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5450: 21 ก.พ. 09, 12:28 น

('') ('') ใครหนอ..คือผู้โชคดี คนนั้น    /-:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 09, 15:54 น โดย mamypoko13 »
Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5451: 21 ก.พ. 09, 12:29 น

เอ........ ผู้โชคดีคนนั้น คือใครเหรอ ...... 17 ปีที่ผ่านมา ความทรงจำนี้ไม่เคยหายไปไหนเลย

ยังมีแต่สิ่งดี ๆ ที่น่าจดจำเสมอ เมื่อคิดถึงวันเวลาเหล่านั้น   ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

อดีต ก็คืออดีต ปัจจุบันก็คือ สิ่งที่กะลังดำเนินไป

ตอนนี้มาคิดถึงปัจจุบันดีกว่า  ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5452: 21 ก.พ. 09, 12:33 น

^_^ คุณมามี่ เป็นคนเปิดเผย..และตรงไปตรงมา.. --<@
ทำให้ทราบนิสัย และความในใจได้ไม่ยากครับ   ^/^ ^/^

ที่นี่คือ บ้านของมามี่โพโค ดังนั้น มามี่ก็มีหลากหลายอารมณ์มาระบายที่นี่

สบายใจทุกครั้งที่ได้เข้ามาพ่นพิษทิ้งไว้  x:   ^_^  ^_^

ไม่มีใครเข้าใจก็ไม่เป็นไร แต่ว่า มามี่แค่รู้ตัวว่า กะลังทำอะไรอยู่ก็พอแล้ว  ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5453: 21 ก.พ. 09, 12:38 น

โห....หายไปนานเลยน้องเฟร์ สบายดีกันทุกคนค่ะ

ไม่ว่างเข้ามาหรือคะ หรือว่าที่ทำงานไม่มีเน็ต  ('') ('')

คิดถึงเหมือนเดิมนะคะ   ^_^ ^_^ ^_^

^_^  ผมไปทานข้าวกลางวัน กลับมา ..
น้องเฟร์ หายไปไหนแล้ว ไม่ทราบครับ  คุณมามี่   ('') ('')

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5454: 21 ก.พ. 09, 12:39 น

^_^ คุณมามี่ เป็นคนเปิดเผย..และตรงไปตรงมา.. --<@
ทำให้ทราบนิสัย และความในใจได้ไม่ยากครับ   ^/^ ^/^

นิสัยเหล่านี้ มามี่แก้ไม่หายค่ะ  กับเพื่อนไม่ว่าจะโลกนี้หรือข้างนอก มามี่จะเต็มที่และเต็มร้อยกับทุกคน

แต่เมื่อเต็มที่กะเต็มร้อยแล้วมันไม่มีประโยชน์ ก็จะพยายามอีกครั้ง เมื่อครั้งหลังไม่สำเร็จ  :~  :~

ความแค้นใจและเจ็บใจจะเข้ามาแทนที่ แปรเปลี่ยนเป็นความเกลียดได้ไม่ยาก

เพื่อนหลายคน บอกว่ามามี่เป็นคนใจดำ แต่นั่นคือต้องที่สุดถึงที่สุดก่อนนะคะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5455: 21 ก.พ. 09, 12:39 น

^_^  ผมไปทานข้าวกลางวัน กลับมา ..
น้องเฟร์ หายไปไหนแล้ว ไม่ทราบครับ  คุณมามี่   ('') ('')

พี่วิด มาแล้ว   *#*# *#*# *#*#

Tags:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5456: 21 ก.พ. 09, 12:44 น

สำหรับ ที่นี่ โลกใบนี้ ยังคงมีพี่วิด ที่เป็นคนคอยให้กะลังใจน้อง ๆ อยู่เสมอ

ทู้ความรู้สึกเวลานี้ของพี่วิด  แม้ว่ามามี่ไม่ค่อยได้เข้าไป แต่ก็จะไปอ่านทุกครั้ง

มันมีคำพูดดี ๆ และ ความรู้สึกดี ๆ เต็มไปหมดในทู้นั้น  ^_^ ^_^ ^_^

แม้ว่า มามี่จะไม่เคยเห็นหน้าพี่วิด หรือ ไม่เคยได้ยินเสียงแต่มามี่ก็คิดเสมอว่า

พี่วิด คือ พี่ชาย พี่ใหญ่ใจดีของมามี่ ดังนั้นคำว่า รักและศรัทธา มามี่ก็จะให้พี่วิด

ไปได้อย่างง่ายดายโดยไม่ลังเลเลยค่ะ  ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5457: 21 ก.พ. 09, 12:45 น

ก็จบกันไปกะคำบ่น และความรู้สึกที่มีต่อพี่วิด

ใครมาอ่าน ไม่เข้าใจก็ไม่เป็นไร เพราะว่า

มามี่รู้สึกแบบนั้นจริง ๆ  ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5458: 21 ก.พ. 09, 12:46 น

('')  ('')  ('') พี่วิด หายไปอีกแล้วววววววววววววววว

ซื้อเครื่องใหม่หรือยัง  ;D  ;D

ให้ไว เร็ว ๆ เข้า  ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5459: 21 ก.พ. 09, 12:48 น

สูงวัยก็ให้สูงเฉพาะ อายุนะ

ร่างกายต้องกระฉับกระเฉง  *#*# *#*# *#*#

พี่วิด ต้องหาเวลาไปออกกะลังกายบ้างนะ

ลุงพล บอกว่า แก่ตัวมาอะไหล่หายาก

;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5460: 21 ก.พ. 09, 12:49 น

^_^ ตามสบายครับ คุณมามี่...  --<@
ขายให้ได้เงินหมื่น ..แล้วค่อยกลับมาทานข้าว ให้ลื่นคอครับ    ^/^ ^/^

มามี่ไม่ได้มาร้านตั้ง 4 วันค่ะ วันนี้มาเป็นวันแรก

มามี่เปิดบิลแล้ว ตุนไว้ก่อน ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะคะ

ขอไม่มากแค่ได้ค่าเช่ากะค่าใช้จ่ายส่วนตัวก็พอแล้ว

^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5461: 21 ก.พ. 09, 12:51 น

ท่าทางจะคอยพี่วิด อีกยาว

ทำอะไรดี บ่นและพ่นพิษไปหมดแล้ว

^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5462: 21 ก.พ. 09, 12:51 น

เอ........ ผู้โชคดีคนนั้น คือใครเหรอ ...... 17 ปีที่ผ่านมา ความทรงจำนี้ไม่เคยหายไปไหนเลย

ยังมีแต่สิ่งดี ๆ ที่น่าจดจำเสมอ เมื่อคิดถึงวันเวลาเหล่านั้น   ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

^_^ คนเรา มีความหลัง มีความทรงจำที่ดี ที่น่าจดจำ..
อยู่ในใจเสมอครับ..เป็นความประทับใจที่ไม่ลืมเลือนไปง่ายๆ
จดจำได้ตลอดไป.. แม้ว่าเหตุการณ์นั้น จะผ่านมา นานเท่าไหร่แล้วก็ตาม   --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5463: 21 ก.พ. 09, 12:52 น

จะหลับก็กลัวพี่วิดมาแล้ว  ^/^

ไม่อยากปลุก  zZZ  zZZ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5464: 21 ก.พ. 09, 12:52 น

นิสัยเหล่านี้ มามี่แก้ไม่หายค่ะ  กับเพื่อนไม่ว่าจะโลกนี้หรือข้างนอก มามี่จะเต็มที่และเต็มร้อยกับทุกคน

แต่เมื่อเต็มที่กะเต็มร้อยแล้วมันไม่มีประโยชน์ ก็จะพยายามอีกครั้ง เมื่อครั้งหลังไม่สำเร็จ  :~  :~

ความแค้นใจและเจ็บใจจะเข้ามาแทนที่ แปรเปลี่ยนเป็นความเกลียดได้ไม่ยาก

เพื่อนหลายคน บอกว่ามามี่เป็นคนใจดำ แต่นั่นคือต้องที่สุดถึงที่สุดก่อนนะคะ

^_^   รับทราบ..ครับผม   --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5465: 21 ก.พ. 09, 12:53 น

/-:   นับบบบบบบบบบบบบบบ    1

เริ่มง่วง  zZZ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5466: 21 ก.พ. 09, 12:54 น

^_^   รับทราบ..ครับผม   --<@

พี่วิด กลับมาได้แล้ว เย้ เย้ เย้    *#*# *#*# *#*# *#*#

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5467: 21 ก.พ. 09, 12:54 น

มามี่ไม่สบายค่ะ พี่วิด

เป็นไข้ แล้วตอนนี้ก็คุณลูกก็กะลังเป็น

ไม่ได้มาตั้ง 4 วันแน่ะ  ;D  ;D

('') ('')  คุณมามี่ คงไม่สบาย ในช่วงที่อากาศกำลังเปลี่ยนแปลง..
ระวังน้องพลอย ด้วยนะครับ..ปีนี้ ไข้เลือดออกมาแรงมาก เป็นกันมานับหมื่นคนแล้วครับ   ':[ ':[

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5468: 21 ก.พ. 09, 12:55 น

^_^ คนเรา มีความหลัง มีความทรงจำที่ดี ที่น่าจดจำ..
อยู่ในใจเสมอครับ..เป็นความประทับใจที่ไม่ลืมเลือนไปง่ายๆ
จดจำได้ตลอดไป.. แม้ว่าเหตุการณ์นั้น จะผ่านมา นานเท่าไหร่แล้วก็ตาม   --<@

ใช่แล้ว  ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5469: 21 ก.พ. 09, 12:57 น

('') ('')  คุณมามี่ คงไม่สบาย ในช่วงที่อากาศกำลังเปลี่ยนแปลง..
ระวังน้องพลอย ด้วยนะครับ..ปีนี้ ไข้เลือดออกมาแรงมาก เป็นกันมานับหมื่นคนแล้วครับ   ':[ ':[

เมื่อวานพาน้องพลอยไปหาหมอแล้วค่ะ ไข้สูงมากตั้ง 41 แน่ะ

คุณหมอบอกว่า ภายใน 2 วันนี้ถ้าไข้ไม่ลดลงถึง 37-38

ก็ต้องไปเจาะเลือดดูค่ะ ไม่อยากให้เป็นแบบนั้นเลย  o_o' o_o'

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5470: 21 ก.พ. 09, 12:59 น

ขอตัวก่อนนะคะ ลูกค้ามาแล้ว  คงจะได้ออกไปข้างนอกกะลูกค้าด้วย

เพราะว่า เค้าจะทำบ่อปลาคาร์ฟ จะไปดูสถานที่นิดหนึ่ง

ฝากพี่วิดดูแลบ้านให้ด้วยนะคะ  bye! bye! bye!

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5471: 21 ก.พ. 09, 13:00 น

*ii* *ii* *ii* *ii*

ขอบคุณพี่วิด อีกครั้งที่มาคุยเป็นเพื่อนกะมามี่

มารับเอาคำบ่นและคำชม ไปเต็ม ๆ เลย

ไปก่อนค่ะ  --<@ --<@ --<@ --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5472: 21 ก.พ. 09, 13:11 น

พี่วิด กลับมาได้แล้ว เย้ เย้ เย้    *#*# *#*# *#*# *#*#

^/^ ^/^ ไม่ทราบเป็นอย่างไรครับ..
เวลาอยู่ว่างๆ นั่งทำงานเบาๆ ก็ว่างซะ..จนง่วงนอน
แต่พอลุกขึ้นไป จะทำอะไร มักต้องทำ 2 อย่าง พร้อมกันเสมอครับ   ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5473: 21 ก.พ. 09, 13:14 น

เมื่อวานพาน้องพลอยไปหาหมอแล้วค่ะ ไข้สูงมากตั้ง 41 แน่ะ

คุณหมอบอกว่า ภายใน 2 วันนี้ถ้าไข้ไม่ลดลงถึง 37-38

ก็ต้องไปเจาะเลือดดูค่ะ ไม่อยากให้เป็นแบบนั้นเลย  o_o' o_o'

:~ ช่วงนี้ ต้องพยายามประคับ ประคอง อย่าให้ไข้สูงมากนะครับ..
พยายามหาเจลลดความร้อน ประคบไว้ที่หน้าผากของ น้องพลอย ตลอดเวลานะครับ   --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5474: 21 ก.พ. 09, 13:18 น

สำหรับ ที่นี่ โลกใบนี้ ยังคงมีพี่วิด ที่เป็นคนคอยให้กะลังใจน้อง ๆ อยู่เสมอ

ทู้ความรู้สึกเวลานี้ของพี่วิด  แม้ว่ามามี่ไม่ค่อยได้เข้าไป แต่ก็จะไปอ่านทุกครั้ง

มันมีคำพูดดี ๆ และ ความรู้สึกดี ๆ เต็มไปหมดในทู้นั้น  ^_^ ^_^ ^_^

แม้ว่า มามี่จะไม่เคยเห็นหน้าพี่วิด หรือ ไม่เคยได้ยินเสียงแต่มามี่ก็คิดเสมอว่า

พี่วิด คือ พี่ชาย พี่ใหญ่ใจดีของมามี่ ดังนั้นคำว่า รักและศรัทธา มามี่ก็จะให้พี่วิด

ไปได้อย่างง่ายดายโดยไม่ลังเลเลยค่ะ  ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

^_^  คุณมามี่.. อย่าตั้งคุณค่าของผม ไว้สูงเกินจริงไปเลยครับ..
ผมเองก็ ปุถุชน คนธรรมดา ที่มีความเห็นแก่ตัว มีความเป็นตัวเองสูงเหมือนกัน
เพียงแต่เราคิดดี ทำดี โดยไม่ต้องประชาสัมพันธ์ ให้กับคนร่วมโลก โดยไม่แบ่งชนชั้น
เพื่อการอยู่ร่วมกัน โดยปกติสุข เท่านั้นเองครับ   ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5475: 21 ก.พ. 09, 13:21 น

ขอตัวก่อนนะคะ ลูกค้ามาแล้ว  คงจะได้ออกไปข้างนอกกะลูกค้าด้วย

เพราะว่า เค้าจะทำบ่อปลาคาร์ฟ จะไปดูสถานที่นิดหนึ่ง

ฝากพี่วิดดูแลบ้านให้ด้วยนะคะ  bye! bye! bye!

^_^ ตามสบายครับ คุณมามี่.. งานต้องมาก่อนเสมอครับ   --<@
...ขอให้ลูกค้า สมหวัง ..ที่จะได้ใช้งาน การบริการจากคุณมามี่ นะครับ    !!!@ !!!@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5476: 21 ก.พ. 09, 13:26 น

มามี่ไม่ได้มาร้านตั้ง 4 วันค่ะ วันนี้มาเป็นวันแรก

มามี่เปิดบิลแล้ว ตุนไว้ก่อน ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะคะ

ขอไม่มากแค่ได้ค่าเช่ากะค่าใช้จ่ายส่วนตัวก็พอแล้ว

^_^ ^_^ ^_^

^_^  คุณมามี่ ได้พักฟื้นจากไข้..ได้ตุนต้นทุนสมองไว้อย่างเต็มที่...  --<@
ขอให้ใช้วาทะ ที่ลูกค้าชื่นชม และไว้วางใจ
ยอมให้งานคุณมามี่ อย่างไม่มีข้อกังขาใดใดทั้งสิ้นครับ    --<@ 

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5477: 21 ก.พ. 09, 19:53 น

^_^  คุณมามี่.. อย่าตั้งคุณค่าของผม ไว้สูงเกินจริงไปเลยครับ..
ผมเองก็ ปุถุชน คนธรรมดา ที่มีความเห็นแก่ตัว มีความเป็นตัวเองสูงเหมือนกัน
เพียงแต่เราคิดดี ทำดี โดยไม่ต้องประชาสัมพันธ์ ให้กับคนร่วมโลก โดยไม่แบ่งชนชั้น
เพื่อการอยู่ร่วมกัน โดยปกติสุข เท่านั้นเองครับ   ^/^ ^/^

คนเรามีคุณค่าในตัวเองทุกคนค่ะพี่วิด เพียงแต่ว่าเราจะรู้จักหยิบยื่นสิ่งเหล่านั้นให้คนรอบข้างได้อย่างไร

เท่านั้นเอง เพราะเงื่อนไขของแต่ละคนไม่เหมือนกัน แต่สิ่งหนึ่งที่เราเหมือนกันคือ

ความเป็นมนุษย์เดินดิน อย่างที่เราเป็นนี่แหละ   ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5478: 21 ก.พ. 09, 19:54 น

วันนี้มามี่ดูซีเรียสยังไงไม่รู้ ผีเข้าสิงหรือเปล่าเนี่ย   >_<'  >_<'

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5479: 21 ก.พ. 09, 19:56 น

วันนี้ไปถึงปากน้ำแน่ะ ยังคงต้องลุ้นอีกนิดนึง

โอม..... จงได้งาน จงได้งาน จงได้งาน

เพี้ยง เพี้ยง เพี้ยง    ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5480: 21 ก.พ. 09, 19:58 น

^_^  คุณมามี่ ได้พักฟื้นจากไข้..ได้ตุนต้นทุนสมองไว้อย่างเต็มที่...  --<@
ขอให้ใช้วาทะ ที่ลูกค้าชื่นชม และไว้วางใจ
ยอมให้งานคุณมามี่ อย่างไม่มีข้อกังขาใดใดทั้งสิ้นครับ    --<@ 

เพี้ยง.................. ขอให้สมหวังด้วยเถอะค่ะ พี่วิด

ขอบคุณสำหรับคำชมนะคะ   ^_^  ^_^  --<@  --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5481: 21 ก.พ. 09, 19:59 น

ตอนนี้น้องสาวคนนี้ กะลังปวดหัวอีกแล้ว

ไปตากแดดมานะซิคะ เริ่มตัวร้อนอีกแล้ว

o_o'  o_o'

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5482: 21 ก.พ. 09, 20:01 น

ไม่รู้เป็นอะไร ตั้งแต่ปีใหม่มา สุขภาพกายแย่มาก ๆ เลย

เดี๋ยวก็เป็นหวัด เดี๋ยวก็ปวดหัวตัวร้อน ไม่ค่อยดีเลย

:~  :~  :~

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5483: 21 ก.พ. 09, 20:02 น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 09, 15:55 น โดย mamypoko13 »
Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5484: 21 ก.พ. 09, 20:04 น

ในเมื่อเป็นคนดี และทำดี มันทำยาก

ก็ทำเลวเลยดีกว่า  ;D ;D ;D ทำง่ายมาก

แค่ Say Yes ! ทุกอย่างก็ลงตัวไปหมด

-_-' -_-' -_-' -_-' -_-'

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5485: 21 ก.พ. 09, 20:05 น

หมดหรือยัง เรื่องที่จะพ่นพิษเอาไว้   ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5486: 21 ก.พ. 09, 20:06 น

บ่น พ่นพิษ บ่น พ่นพิษ

มันก็คือนิสัยของเรานี่แหละ เริ่มแก่ก็เริ่มบ่นมากขึ้น

:~ :~ :~

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5487: 21 ก.พ. 09, 20:08 น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 09, 15:57 น โดย mamypoko13 »
Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5488: 21 ก.พ. 09, 20:10 น

เธอรู้มั๊ย ทำไมฉันจึงรักเค้า

เธอรู้ตัวหรือเปล่า ว่าเธอเองก็ห่างเหิน

เธอรู้มั๊ย ว่าการที่ถูกหมางเมิน

และการต้องทนเผชิญ ความเหงาเปล่าเปลี่ยวทุกวัน

มันเกินจะทน ................

คืนวันพระจันทร์เป็นใจ ของเจมีน่า มาลีวัลย์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 09, 15:58 น โดย mamypoko13 »
Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5489: 21 ก.พ. 09, 20:12 น

คราวนี้ไปจริง ๆจะไปร้องสัก 2 เพลง

แล้วก็ไปกินยาระงับประสาทก่อน

เอ....... วิตามินบำรุงหัวใจด้วย

ยังไม่ได้กินเลยนี่นา  ;D ;D ;D

Tags:

หน้า: 1 ... 115 116 117 118 119 120 121 122 123 124 125 126 127 128 129 ... 423
ตอบ
ชื่อ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้