Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ความรู้สึก > คิดถึง > < < < บ้านหลังนี้ของมามี่โพโค > > >
หน้า: 1 ... 107 108 109 110 111 112 113 114 115 116 117 118 119 120 121 ... 423
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน < < < บ้านหลังนี้ของมามี่โพโค > > >  (อ่าน 141292 ครั้ง)
add
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
Re : < < < บ้านหลังนี้ของมามี่โพโค > > >
        ความคิดเห็นที่ #5085: 7 ก.พ. 09, 21:14 น

หนึ่งคน อยู่กับรักที่สมหวัง แต่กายและใจ ปวดร้าวเกินกว่าจะเยียวยา

จมอยู่กับความอาฆาตพยาบาท ทุกคนต้องชดใช้ให้ในรักแท้ครั้งนี้

หนึ่งใจ จมอยู่กับรักที่พลาดหวัง จะมั่นคงในรักแท้เสมอมิเสื่อมคลาย

จวบจนวันสิ้นลมหายใจ แม้ตายก็จะรักเพื่อให้อีกสองดวงรู้สึกผิดและรับผิดชอบ

หนึ่งดวง ต้องทนทุกข์ทรมาน ชดเชยและตอบแทนความรักของสองดวงแรก

แสวงหารักอันว่างเปล่า เพื่อชดเชยรักแท้ ที่มิได้ครองคู่
[/color]

:~ :~ :~ :~ วันนี้หรือวันไหนยังเหมือนเดิม 2 ปี 3 ปี 5 ปี ....... 10 ปี

[/color]

Tags:

Tags:
add
Re : < < < บ้านหลังนี้ของมามี่โพโค > > >
        ความคิดเห็นที่ #5086: 7 ก.พ. 09, 21:21 น

ทุกวันที่ 12  กพ. จะได้รับดอกกุหลาบสีขาวช่อโต  3 ปีมาแล้ว

คนนี้ก็เหมือนกัน วันนี้หรือวันไหน ยังเหมือนเดิม

ทำไม แฟนคลับเยอะอย่างนี้นะ  ;D ;D ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5087: 7 ก.พ. 09, 22:30 น

ขอแนะนำเว็บไซด์ท่องเที่ยวเมืองแม่ฮ่องสอน เมืองปาย (เมืองสามหมอก) พร้อมโปรแกรมทัวร์ ที่ www.Phaipai.com  และเว็บไซด์แนะนำสถานที่ท่องเที่ยวต่าง ๆ www.annaontour.com  เว็บไซด์เช่ารถตู้ NGV  www.rodtungv.com !!!@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5088: 8 ก.พ. 09, 01:07 น

:)สวัสดีจ๊ะ..ขอแวะเข้ามาชมบ้านหน่อยนะคะ..แล้วจะมาเที่ยวใหม่จ๊ะ..
  อ่อ..เจ้าของบ้านชื่อ คุณมามี่ ใช่มั้ยเอ่ย!!..ยินดีที่ได้รู้จักนะ.. ^_^ :)

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5089: 8 ก.พ. 09, 09:05 น

:)สวัสดีจ๊ะ..ขอแวะเข้ามาชมบ้านหน่อยนะคะ..แล้วจะมาเที่ยวใหม่จ๊ะ..
  อ่อ..เจ้าของบ้านชื่อ คุณมามี่ ใช่มั้ยเอ่ย!!..ยินดีที่ได้รู้จักนะ.. ^_^ :)

สวัสดีค่ะ คุณอะไรเอ่ย

ยินดีที่ได้รู้จัก และ ยินดีต้อนรับนะคะ

ถูกต้องเลย มามี่เองค่ะ ไว้มาคุยกันนะคะ

^_^ ^_^  --<@ --<@ --<@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5090: 8 ก.พ. 09, 09:07 น

ขอแนะนำเว็บไซด์ท่องเที่ยวเมืองแม่ฮ่องสอน เมืองปาย (เมืองสามหมอก) พร้อมโปรแกรมทัวร์ ที่ www.Phaipai.com  และเว็บไซด์แนะนำสถานที่ท่องเที่ยวต่าง ๆ www.annaontour.com  เว็บไซด์เช่ารถตู้ NGV  www.rodtungv.com !!!@

เอ๋า...แม่ฮ่องสอนไปมาแล้วจ้า ภาคเหนือน่ะ มามี่กวาดเรียบแล้ว

เหลือแต่ภาคใต้ค่ะ ไปเอาโปรแกรมภาคใต้มาให้ก็แล้วกันนะคะ

แล้วจะติดต่อไป  ;D ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5091: 8 ก.พ. 09, 09:11 น

เอาไว้ช่วงสายถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงจะไปแวะบ้านเพื่อน ๆ นะคะ

ตอนนี้จะไปส่งหมูอ้วนไปเรียนพิเศษก่อน และจะเปิดร้านแล้ว

โอม...เพี้ยง วันนี้ให้ขายดีด้วยน๊า ไม่ขอมากหรอก

เอาแค่ได้ค่าเช่ากะค่าใช้จ่ายประจำวันก็แล้วกัน มักน้อย  ^_^ ^_^ ^_^

เมื่อวานคำขอเป็นจริง เนื่องจากเพื่อน ๆ แวะมาอวยพรให้ ขอบคุณมากนะคะ

วันนี้ก็ขออีกแล้วกัน ไม่ขอมากมาย แค่ขอเหมือนเดิมคือ ได้ค่าเช่ากะค่าใช้จ่ายอื่น ๆ

แค่นี้ก็พอแล้ว โลภมากเดี๋ยวลาภหาย  ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5092: 8 ก.พ. 09, 09:14 น

งั้นตอนนี้เอาแค่นี้ก่อนแล้วกัน เมื่อคืนลุงพลคงไปเฝ้าพระอินทร์

แล้วจะมองหามามี่อะเปล่า หรือว่า จะรอมามี่เก้อ  ;D

เพราะว่า มามี่นอนตั้งตี 2 แน่ะ  ;D ;D อ่านนิยายรักอยู่วางไม่ลง

^_^ ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5093: 8 ก.พ. 09, 09:31 น

ลุงพล หายไปแล้ว ...เอ..ยังไม่ได้บอกลุงพลเลยว่า

เมื่อคืนไม่เห็นลุงพลเลย มามี่ไปรอตั้งแต่ 3 ทุ่มแล้วนะ

ที่ไปเฝ้าพระอินทร์น่ะ วันนี้มามี่จะใส่ชุดนอนสีเขียวนะ

ถ้าเจอคนใส่ชุดนอนสีเขียว หน้าตาใช้ได้ ตัวอ้วน ๆ น่ะ

มามี่เอง อย่าลืมไปทักด้วย  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

--<@ตอนที่ผมไปสงสัยคุณมามี่คงทำงานให้ท่านอยู่น่ะ คุณมามี่คอยมองดูด้วยละกันไม่เกินห้าทุ่มผมไปแน่ ^/^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5094: 8 ก.พ. 09, 09:34 น

งั้นตอนนี้เอาแค่นี้ก่อนแล้วกัน เมื่อคืนลุงพลคงไปเฝ้าพระอินทร์

แล้วจะมองหามามี่อะเปล่า หรือว่า จะรอมามี่เก้อ  ;D

เพราะว่า มามี่นอนตั้งตี 2 แน่ะ  ;D ;D อ่านนิยายรักอยู่วางไม่ลง

^_^ ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

--<@โหตั้งตี 2 ใครจะไปคอยไหว ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5095: 8 ก.พ. 09, 09:38 น

เมื่อวานคำขอเป็นจริง เนื่องจากเพื่อน ๆ แวะมาอวยพรให้ ขอบคุณมากนะคะ

วันนี้ก็ขออีกแล้วกัน ไม่ขอมากมาย แค่ขอเหมือนเดิมคือ ได้ค่าเช่ากะค่าใช้จ่ายอื่น ๆ

แค่นี้ก็พอแล้ว โลภมากเดี๋ยวลาภหาย  ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

--<@ก็ขอให้คำขอของคุณมามี่เป็นจริงสมหวังดังคำขอนะครับ ^_^

Tags:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5096: 8 ก.พ. 09, 09:38 น

--<@ไปบ้านอื่นก่อนครับ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5097: 8 ก.พ. 09, 13:20 น

แวะมากวาดบ้านก่อน เดี๋ยวมีแขกมาหา

ปัดฝุ่นรอ  ^_^ ^_^ ^_^ ^_^

มะเห็นมีใครมาเลย นอกจากคุณลุงพล

^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5098: 8 ก.พ. 09, 18:01 น

--<@ตอนที่ผมไปสงสัยคุณมามี่คงทำงานให้ท่านอยู่น่ะ คุณมามี่คอยมองดูด้วยละกันไม่เกินห้าทุ่มผมไปแน่ ^/^ ^_^

วันนี้แค่ 3 ทุ่มก็จะไปแล้วค่ะ เพราะว่า เมื่อคืนดึกแล้ว ไม่ไหวจริง ๆ

^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5099: 8 ก.พ. 09, 18:03 น

--<@ก็ขอให้คำขอของคุณมามี่เป็นจริงสมหวังดังคำขอนะครับ ^_^

ขอบคุณค่ะ วันนี้ก็โอเคนะ ไม่มากไม่น้อยได้เกินที่คาดหวังไว้นิดหน่อย

^/^ ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5100: 8 ก.พ. 09, 18:34 น

ฝากบ้านไว้ก่อนนะคะ จะไปบ้านน้องสาวแป๊ปนึง

ญาติมากันเต็มเลย ไปหม่ำขนมจีนและหอยแครงกัน

เข้ากันเปล่าว๊า  ;D ;D ;D ;D

*/* */* */*

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5101: 8 ก.พ. 09, 20:16 น

:)คุงมะมี่..ทานขนมจีนเสร็จแล้ว ;p..ก้ออย่าลืมห่อมาฝากบ้างน่ะ.. :pกะลังหิวข้าวเลย.. (;;
    :)อ่อ..ยัง!!ไม่ได้แนะนำตัวเลย..เราชื่อ ^_^ คิ้มจ๊ะ..เคยเป็นแขก แวะเที่ยวบ้านนู๋ดี น้องมดและคุงวิทยาค่ะ  --<@
      ว่าจะแวะเที่ยว อีกหลายบ้านอยู่นะเนี่ย!!..ไม่รู้เจ้าของเค้าห่วง หรือป่าว  ^/^ ^/^ไปล่ะนะ.. bye! bye!

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5102: 9 ก.พ. 09, 05:15 น

ตื่นเช้าจังเลย...........................ดีจ้า))))))))))))))))))

ละเมอมาดูเพราะได้ยินเสียงคนเข้าบ้าน ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5103: 9 ก.พ. 09, 05:19 น

ตื่นเช้าจังเลย...........................ดีจ้า))))))))))))))))))

ละเมอมาดูเพราะได้ยินเสียงคนเข้าบ้าน ;D ;D ;D

ละเมอมาเหรอ  ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5104: 9 ก.พ. 09, 05:20 น

สงสัยนภัส ยังไม่ได้นอนแน่เลย  ('')  /-:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5105: 9 ก.พ. 09, 05:20 น

วันนี้ขอให้ขายดีๆๆๆๆ

ลูกค้าเข้าร้านเยอะๆๆๆๆ

ออก่อนออกไปให้ลูกค้าทิ้งกะตังไว้ด้วยยยยยยยย

ไม่มากไม่มายแค่ค้าเช้ากะค้าใช้จ่ายประจำวัน....(2 เท่า) ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5106: 9 ก.พ. 09, 05:22 น

:)คุงมะมี่..ทานขนมจีนเสร็จแล้ว ;p..ก้ออย่าลืมห่อมาฝากบ้างน่ะ.. :pกะลังหิวข้าวเลย.. (;;
    :)อ่อ..ยัง!!ไม่ได้แนะนำตัวเลย..เราชื่อ ^_^ คิ้มจ๊ะ..เคยเป็นแขก แวะเที่ยวบ้านนู๋ดี น้องมดและคุงวิทยาค่ะ  --<@
      ว่าจะแวะเที่ยว อีกหลายบ้านอยู่นะเนี่ย!!..ไม่รู้เจ้าของเค้าห่วง หรือป่าว  ^/^ ^/^ไปล่ะนะ.. bye! bye!

สวัสดีค่ะ คุณคิ้ม

บอร์ดนี้เปิดกว้างอยู่แล้ว บ้านไหนก็เข้าไปได้นะคะ  ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5107: 9 ก.พ. 09, 05:22 น

สงสัยนภัส ยังไม่ได้นอนแน่เลย  ('')  /-:

นอนแล้วตื่นเพราะปวดฟัน....เลยลุกมากินยา ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5108: 9 ก.พ. 09, 05:23 น

วันนี้ขอให้ขายดีๆๆๆๆ

ลูกค้าเข้าร้านเยอะๆๆๆๆ

ออก่อนออกไปให้ลูกค้าทิ้งกะตังไว้ด้วยยยยยยยย

ไม่มากไม่มายแค่ค้าเช้ากะค้าใช้จ่ายประจำวัน....(2 เท่า) ^_^ ^_^ ^_^

เอ..เหมือนคำพูดมามี้พูดไว้เลยนะเนี่ย   ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5109: 9 ก.พ. 09, 05:24 น

ละเมอมาเหรอ  ;D ;D

เด่วจาไปนอนต่อเหละ -_- -_- -_- -_- -_-

ไม่ใช่เวลาตื่นเล้ย...สงสัยวันนี้จานอนยาวววววววววววววววววอีกเหละ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5110: 9 ก.พ. 09, 05:25 น

นอนแล้วตื่นเพราะปวดฟัน....เลยลุกมากินยา ^/^ ^/^

ยังไม่แก่เลย ปวดฟงปวดฟันซะแล้ว

x: x:  ;D ;D

ยาอะไรพาราเหรอ  /-:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5111: 9 ก.พ. 09, 05:26 น

เอ..เหมือนคำพูดมามี้พูดไว้เลยนะเนี่ย   ^_^ ^_^ ^_^

ไม่เหมือนคะมีคำว่า 2 เท่าด้วย ^/^ ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5112: 9 ก.พ. 09, 05:27 น

เด่วจาไปนอนต่อเหละ -_- -_- -_- -_- -_-

ไม่ใช่เวลาตื่นเล้ย...สงสัยวันนี้จานอนยาวววววววววววววววววอีกเหละ

รับทราบ นุยาด วันนี้ไปทำบุญกันเปล่า

วันนี้วันพระใหญ่ มาฆบูชานะ อย่านอนซิ

ตื่นไปใส่บาตรก็ยังดีน๊า   ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5113: 9 ก.พ. 09, 05:27 น

ยังไม่แก่เลย ปวดฟงปวดฟันซะแล้ว

x: x:  ;D ;D

ยาอะไรพาราเหรอ  /-:

ช่ายยยยยยยยยยยยยยคะ  ดีขึ้นหละ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5114: 9 ก.พ. 09, 05:28 น

ไม่เหมือนคะมีคำว่า 2 เท่าด้วย ^/^ ^/^ ^/^

เอา เอา ไม่เหมือนก็ไม่เหมือน  -_-' -_-' -_-'

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5115: 9 ก.พ. 09, 05:29 น

พอดีขึ้นก็มานั่งเล่นเน็ตเลย  -_-'

นับถือจริง ๆ เลยเนี่ย  ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5116: 9 ก.พ. 09, 05:30 น

รับทราบ นุยาด วันนี้ไปทำบุญกันเปล่า

วันนี้วันพระใหญ่ มาฆบูชานะ อย่านอนซิ

ตื่นไปใส่บาตรก็ยังดีน๊า   ^_^ ^_^ ^_^

ไม่ถนัดไปใส่บาตรเลยคะ....

แต่ก่อนหน้านี้ไปทำบุญมาแล้วคะ...........

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5117: 9 ก.พ. 09, 05:31 น

งั้นเดี๋ยวช่วงบ่ายจะแวะไปปลุกนะ วันนี้มีนัดกะหนุ่มไหนเปล่า

หรือจะไปร้านหนังสือคะ  /-:  /-:

วันนี้มามี้จะเอา notebook ไปด้วย แต่ไม่แน่ใจว่าจะได้เล่นหรือเปล่า

^/^ ^/^ ^/^ ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5118: 9 ก.พ. 09, 05:32 น

ไม่ถนัดไปใส่บาตรเลยคะ....

แต่ก่อนหน้านี้ไปทำบุญมาแล้วคะ...........

ดีแล้ว แค่คิดดี ทำดี ก็พอนะ ไม่ต้องยิ่งใหญ่มาก

ว่าไปนั่น  ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5119: 9 ก.พ. 09, 05:33 น

มามี้ขอตัวไปดูลูกสาวก่อนค่ะ

เพราะว่าวันนี้ต้องออกจากบ้านแต่เช้าเลย

ใกล้เวลาแล้ว  */* */* */* */*

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5120: 9 ก.พ. 09, 05:33 น

เอา เอา ไม่เหมือนก็ไม่เหมือน  -_-' -_-' -_-'

^/^ ^/^ ^/^ ^/^ ^/^ ^/^ ^/^ ^/^ ถูก

ตอนนี้นอนไม่หลับ แต่คาดว่าจะหลับในอีกไม่ช้า......เล่นรอง่วง ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5121: 9 ก.พ. 09, 05:51 น

งั้นเดี๋ยวช่วงบ่ายจะแวะไปปลุกนะ วันนี้มีนัดกะหนุ่มไหนเปล่า

หรือจะไปร้านหนังสือคะ  /-:  /-:

วันนี้มามี้จะเอา notebook ไปด้วย แต่ไม่แน่ใจว่าจะได้เล่นหรือเปล่า

^/^ ^/^ ^/^ ^/^ ^/^

ม่ายได้นัดหนุ่มไหนเลยคะ.......

แต่เด่วหลับ คงยาวววววววเลย

เย็นก้อออกไปทำงานนิดหนึ่ง ^_^ ^_^ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5122: 9 ก.พ. 09, 05:54 น

ดีแล้ว แค่คิดดี ทำดี ก็พอนะ ไม่ต้องยิ่งใหญ่มาก

ว่าไปนั่น  ;D ;D ;D

;D ;D ;D ;D ;D

แค่คิดไม่ได้คะ

ต้องบอกว่าทำดีนิดหน่อยดีกว่าทำชั่วนิดหน่อยคะ ^/^ ^/^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5123: 9 ก.พ. 09, 05:57 น

มามี้ขอตัวไปดูลูกสาวก่อนค่ะ

เพราะว่าวันนี้ต้องออกจากบ้านแต่เช้าเลย

ใกล้เวลาแล้ว  */* */* */* */*

นุยาดคะ...เด่วอีกสักครู่เค้าคงเข้านอนคะ....วนอีกแปปหนึ่ง ^/^ ^/^ ^/^

แบบนี้เวลคงอัพเห็นๆๆ ;D ;D ;D ;D

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5124: 9 ก.พ. 09, 12:22 น

หวัดดีคร๊าบบบบบบบ  โห..คุยกันตอนตีห้า นับถือ นับถือ  !!!@ !!!@

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5125: 9 ก.พ. 09, 12:24 น

--<@สวัสดีครับคุณมามี่ วันนี้วันพระ มาฆบูชา ไปทำบุญมาหรือเปล่าครับ ขอให้คุณมามี่ขายของได้เยอะๆอีกนะครับ ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5126: 9 ก.พ. 09, 12:26 น

หวัดดีคร๊าบบบบบบบ  โห..คุยกันตอนตีห้า นับถือ นับถือ  !!!@ !!!@

--<@หวัดดีครับคุณเอก ไม่ทราบว่าบ้านอยู่ตรงไหนครับจะได้ไปเยี่ยมบ้าง ^_^

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5127: 9 ก.พ. 09, 12:26 น

จัดไป ให้ไวเลย    *#*# *#*# *#*# *#*# *#*#

*#*# *#*# *#*# *#*# *#*# *#*# *#*#

ดีๆๆ ต้องอย่างงี้จิ  !!!@
( เห็นคุณมามี่ เป็นคนร่าเริงนิ   *#*# )

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5128: 9 ก.พ. 09, 12:29 น

--<@หวัดดีครับคุณเอก ไม่ทราบว่าบ้านอยู่ตรงไหนครับจะได้ไปเยี่ยมบ้าง ^_^

หวัดดีครับคุณพล  --<@
ผมไม่มีบ้าน ตะลอนๆๆอ่ะ
ขอบคุณครับ  --<@

Tags:
Guest
chumpol

ความคิดเห็นที่ #5129: 9 ก.พ. 09, 19:59 น

หวัดดีครับคุณพล  --<@
ผมไม่มีบ้าน ตะลอนๆๆอ่ะ
ขอบคุณครับ  --<@

--<@ อ้าว..ไม่มีบ้านเหมือนกันเลย ;D ผมก็พเนจรไปเรื่อยๆเหมือนกันครับ เอ?วันนี้ทำไม ล๊อกอินไม่ได้ก็ไม่รู้แฮะ ถ้างี้ก็แปะรูปไม่ได้อะดิ แย่เลย ^_^

Tags:

หน้า: 1 ... 107 108 109 110 111 112 113 114 115 116 117 118 119 120 121 ... 423
ตอบ
ชื่อ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้