Sanook.commenu

ดูดวง ดวงความรัก ทํานายฝัน เซียมซี กราฟชีวิต ไพ่ยิปซี เกมทายใจ เรื่องผี พระเครื่อง ดูทีวี ฟังเพลง ฟังหวยออนไลน์

Sanook! Horoscope

เมนู

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: หมอดูพลังจิต ลุงสามตาTVPOOL"ไม่ต้องใช้วันเดือนปีเวลาเกิด...แค่ถามมาจะตอบให้...  (อ่าน 49132 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #675 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 11:18 น »
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อะไรอะไรก็เป็นไปได้ในโลกหมุนๆ....บอกหน่อยสิคับว่าผมจะรุ่งได้อีกแค่ใหนหรือว่าจะร่วงเอาๆ....แล้วทำไมเรื่องซวยๆแบบไม่คาดฝันแบบบังเอิญๆมันช่างเหมาะกับผมซะเหลือเกินพอๆกับเรื่องดีๆแปลกๆ....เทสๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
care
เรทกระทู้
« ตอบ #676 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 11:29 น »

เกิดวันอาทิตย์แฟนเกิดวันอังคารเกณฑ์การใช้ชีวิตจะดีอย่างไร

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
nnnnn
เรทกระทู้
« ตอบ #677 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 11:57 น »

อยากทราบเรื่องเรียน ได้ไปเรียนต่อ เมืองนอกไหม

การเงิน ความรัก หน้าที่การงานในอนาคต

Guest
Wiiiiii
เรทกระทู้
« ตอบ #678 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 12:06 น »

หน้าที่การงาน และอนาคตรวมไปถึงชีวิตคู่

Guest
พิน
เรทกระทู้
« ตอบ #679 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 12:12 น »

อยากทราบเรื่องการงาน การเงิน ความรักค่ะ ว่าปีนี้จะเป็นอย่างไร
Guest
น้องนู๋แหม่มค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #680 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 12:30 น »

อยากทราบว่าคนที่เป้นเนื้อคู่ของหนูจริงๆๆจะมีลักษณะอย่างไรคะเพราะตอนนี้ก็ดูๆๆอยุ่อ่ะคะตอนนี้รุ้สึกว่าคนอายุออ่นกว่าจะมารักมาชอบอ่ะคะ

Guest
nunty
เรทกระทู้
« ตอบ #681 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 13:00 น »

ลุงสามตาช่วยตอบหนูหน่อยนะค่ะ เคยถามลุงนานแล้ว แต่ไม่ได้ตอบกลับ
ตอนนี้ชีวิตหนูกำลังอยู่ในช่วงวิกฤตเลยค่ะ วันนี้หนูกำลังเขียนใบลาออกจากงาน
อยากทำงานต่อนะค่ะ แต่ว่าเงินเดือนน้อย ไหนจะค่ากิน ค่าที่อยู่อีก แล้วหนูคิดว่าจะเรียนต่อ
แต่ยังหาทางออกไม่ได้เลย กลัวว่าเรียนไปแล้วไม่เงินจ่ายค่าเทอมอีก
หนูควรทำยังไงดี อยากไปต่างประเทศมากพอจะมีหนทางบ้างมั้ยค่ะ
แล้วเรื่องความรักคนที่หนูกำลังคบอยู่ตอนนี้ใช่เนื้อคู่หรือป่าวค่ะ
หนูไม่เคยรู้สึกดีกับใครแบบนี้เลย เค้าจะจริงใจกับหนูมั้ย เราจะลงเอยด้วยดีหรือป่าวค่ะ
ตอนนี้ชีวิตมีแต่ปัญหา การงาน การเงิน การเรียน ความรัก เห้อ
บางทีก็คิดนะค่ะว่าจะอยู่ไปเพื่ออะไร ไม่เคยใช้ชีวิตครอบครัวเหมือนบ้านอื่นๆ
เมื่อไรชีวิตจะมีความสุข ช่วงนี้หนูร้องไห้ทุกวันเลย ทำงานไปร้องไห้ไป
ถ้าไม่มีคนที่รัก หนูคงไม่อยากอยู่แล้ว ใช้ชีวิตแบบนี้ไปวันๆมันท้อ เหนื่อยสุดๆ
รบกวนช่วยหนูด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

อยากรู้อนาคตการงาน ฐานะการเงินค่ะ
แล้วคู่ครองเป็นคนลักษณะยังไงค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Guest
มิกซ์
เรทกระทู้
« ตอบ #682 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 13:06 น »

อยากถามว่าจะมีลูกเมื่อไหร่

Guest
n-t
เรทกระทู้
« ตอบ #683 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 13:31 น »

คนรักตอนนี้หนีไปได้2เดือนแล้ว เขาจะกลับมาไหมหรือเขาไปทำอะไรอยู่เขายังรักเราอยู่ไหม และเราควรทำไงต่อไปดี

Guest
แม่ออมค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #684 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 13:44 น »

อยากทราบว่าจะถูกเลิกจ้างหรือไม่ เพราะตอนนี้รอคำตอบจากทางบริษัทอยู่ค่ะ แล้วถ้าถูกเลิกจ้างจะค้าขาย จะไปได้ดีหรือไม่
ขอบคุณค่ะ

Guest
แม่ออมค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #685 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 13:48 น »

อยากทราบว่าจะถูกเลิกจ้างหรือไม่ เพราะว่าตอนนี้รอคำตอบจากบริษัทอยู่ ถ้าถูกเลิกจ้างแล้วไปค้าขายจะไปได้ดีหรือไม่
ตอนนี้สภาพเศรษฐกิจของครอบครัวไม่ค่อยดีเลย อยากทราบว่าจะเปนอย่างไรบ้าง ขอบคุณมากค่ะ

Guest
day
เรทกระทู้
« ตอบ #686 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 13:51 น »

ถามเรื่องการเงินครับ

Guest
pat_s
เรทกระทู้
« ตอบ #687 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 13:53 น »

ความรัก การงาน การเงิน

Guest
mu
เรทกระทู้
« ตอบ #688 เมื่อ: 26 พ.ค. 09, 14:08 น »

อยากทราบเรื่องทั่วไป
การเรียน การเงิน ความรัก

add
เรทกระทู้
« ตอบ #689 เมื่อ: 28 พ.ค. 09, 16:11 น »

เมื่อไรผมจะหมดหนี้ ('')
มีโอกาสจะปลูกบ้านใหม่ ขยายกิจิการหรือเปล่า -_-'
ทำไมผมถึงเป็นคนขี้โรคจัง?
ผมมีกรรมอะไร
จะต้องแก้กรรมอย่างไร ช่วยแนะนำผมที

Guest
jjj
เรทกระทู้
« ตอบ #690 เมื่อ: 11 มิ.ย. 09, 19:07 น »

หนูเกิดวัจันทร์ที่ 26 พ.ย. 27 คะ หนูอยากรู้ว่าแฟนหนูจะกลับมาไหมคะ รักเขามาก

Guest
สุพรรณ รัตนวงศ์
เรทกระทู้
« ตอบ #691 เมื่อ: 11 มิ.ย. 09, 19:31 น »

การเรียน ความรัก ฐานะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #692 เมื่อ: 11 มิ.ย. 09, 20:13 น »

ตอนนี้อยากหาคนค้ำเงินกู้ แต่เกรงใจ ไม่รู้ว่าถ้าเอยปากเขาจะโอเคมั๊ย

Guest
หนิง
เรทกระทู้
« ตอบ #693 เมื่อ: 11 มิ.ย. 09, 20:25 น »

เกิด 30 เม.ย.15 อยากถามเรื่องโชคลาภ จะมีโอกาสได้รับโชคลาภก้อนใหญ่บ้างมั๊ยคะ

Guest
โม
เรทกระทู้
« ตอบ #694 เมื่อ: 11 มิ.ย. 09, 20:51 น »

หนูขอถามได้มั้ยค่ะ?

คำถามที่มันเกี่ยวกับคนทั้งโลก

อีก12ปีข้างหน้าโลกจะมืดมั้ยค่ะ?
แล้วจะมีคนเสียชีวิตมั้ยค่ะ?
หนูอยากรู้อาจาร์เล่าให้ฟังค่ะ
มันจะเป็นจิงมั้ยค่ะ
ที่ว่าอีก12ปีข้างหน้าโลกจะมืดแล้วก็มีคนเสียชีวิต
ใช่หรือเปล่าค่ะ

Guest
โม
เรทกระทู้
« ตอบ #695 เมื่อ: 11 มิ.ย. 09, 20:53 น »

ถ้าได้คำตอบโปรดแจ้ง

E-mail Mo-One_By_One***ด้วยนะค่ะ

Guest
DYU
เรทกระทู้
« ตอบ #696 เมื่อ: 23 มิ.ย. 09, 16:40 น »

อนาคตเปลี่ยนไปทางไหนค่ะ

Guest
999
เรทกระทู้
« ตอบ #697 เมื่อ: 23 มิ.ย. 09, 16:53 น »

อยากรู้ว่าอนาคตว่า บ้านและรถ เราจะมีโอกาสได้ครอบครองมั้ย

Guest
ฐิรา
เรทกระทู้
« ตอบ #698 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 11:02 น »

อยากรู้เรื่องความรักค่ะ
เพิ่งเลิกกับแฟนสักพักค่ะ อยากทราบว่า
จะมีโอกาสได้กลับมาคบกันแล้วรักกันเหมือนเดิมมั๊ยค๊ะ
ยังรักเค้าอยู่มากค่ะ หรือว่า เค้ายังไม่ใช่คู่
ขอบคุนค่ะ

Guest
ponsun
เรทกระทู้
« ตอบ #699 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 11:22 น »

อยากทราบว่า จะยังมีชีวิตอยู่หรือไม่ จากนี้ไปจนถึงสิ้นปี 2552
Guest
bwararat
เรทกระทู้
« ตอบ #700 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 11:27 น »

อนาคตจะทำงานเกี่ยวกับอะไรดี
พอเลี้ยงดูพ่อแม่ได้ไหม

Guest
Dian
เรทกระทู้
« ตอบ #701 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 13:13 น »

สามีจะกลับมาหามั้ยคะ

เพิ่งทราบว่าสามีมีครอบครัวอีกครอบครัวนึ่ง

แต่ตอนนี้ดิฉันมีท้องได้ 7 เดือน อยากให้เค้ากลับมาดูแลบ้าง

อยากให้สมหวังน่ะค่ะ

ขอบคุณมาก
Guest
นรินทร์อร
เรทกระทู้
« ตอบ #702 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 13:34 น »

จะมีโชคกับการเสี่ยงโชคหรือเปล่าคะและกับสามีเป็นอย่างไรบ้าง

Guest
b.xf
เรทกระทู้
« ตอบ #703 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 13:46 น »

อยากรู้ว่าหนูกับคนชื่อเบสจะคบก้นนานมั้ยค่ะ

แล้วจะสมหวังกันมั้ยค่ะ

Guest
จิราพรรณ
เรทกระทู้
« ตอบ #704 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 13:57 น »

การงาน
การเงิน
ความรัก
เกิด 8 กันยายน 2524 ปีระกา
Guest
สวยเลือกได้
เรทกระทู้
« ตอบ #705 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 14:49 น »

อยาทราบความรักอดีตและเก่า

Guest
ณัฐนันท์
เรทกระทู้
« ตอบ #706 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 14:56 น »

คนที่ตัดสินใจคบในตอนนี้จะเป็นอย่างไรต่อไปคะ

Guest
งงงง
เรทกระทู้
« ตอบ #707 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 15:22 น »

อยากรู้ว่าดวงช่วงนี้เป็นยังงัยบ้างค่ะ

Guest
โนบุตะ
เรทกระทู้
« ตอบ #708 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 15:30 น »

ความรักคู่ครอง

Guest
ศรัทธา
เรทกระทู้
« ตอบ #709 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 15:51 น »

จะได้งานเมื่อไร

Guest
สุพิชชา
เรทกระทู้
« ตอบ #710 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 15:59 น »

อยากทราบว่าคนที่คบอยู่จะได้อยู่ด้วยกันหรือเปล่าคะ q*003

Guest
rapepong21
เรทกระทู้
« ตอบ #711 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 16:22 น »

การงาน การเงิน ความรัก เดือนใหนจะขายรถได้ เมื่อไหร่หนี้สินจะหมดไป

Guest
fiw
เรทกระทู้
« ตอบ #712 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 17:11 น »

ขอถามหน่อยนะคะคือแฟนที่เพิ่งเลิกไปเค้าจะกลับมาคบหนูไหมคะและจะเลิกเจ้าชู้ไหมคะเค้าจะกลับมาวิธีไหนคะเค้าจะเอาใจและให้เกียตรติหนูไหมคะและเค้าจะทำให้หนูเสียใจอีกไหมคะใช่เนื้อคู่หนูป่าวคะ
Guest
poranldo
เรทกระทู้
« ตอบ #713 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 17:23 น »

อยากทราบเรื่องเนื้อคู่คับว่าเจอรึยัง ถ้ายังแล้วจะเจอเมื่อไหร่คับ
แล้วก็ผมจะตั้งตัวได้ตอนอายุประมาณเท่าไหรคับ

Guest
สาธิตา
เรทกระทู้
« ตอบ #714 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 17:47 น »

แบบว่าเพิ่งเลิกกับแฟนอ่ะค่ะ

อยากทราบว่าจะกลับมาคืนดีกันมั้ย

ช่วยตอบด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

Guest
julie
เรทกระทู้
« ตอบ #715 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 18:31 น »

ความรัก กับ การงานในอนาคตคะ
จะประสบความสำเร็จไหมคะ?

Guest
pp' ka
เรทกระทู้
« ตอบ #716 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 18:33 น »

จะเจอคู่เมื่อไรคะ

Guest
PeePee
เรทกระทู้
« ตอบ #717 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 20:06 น »

-ความรักที่เพิ่งเกิดขึ้นจะเ็็ป็นอย่างไรครับ?
-ชีวิตใหม่ในต่างระเทศจะเ็ป็นอย่างไรครับ?
-ฐานะทางการเงินจะมั่นคงเมื่อไหร่ครับ?

Guest
alone
เรทกระทู้
« ตอบ #718 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 21:25 น »

อยากทราบเรื่องการงาน การเงินและการแต่งงานปีนี้จะมีเกณฑ์ได้สมหวังไหมค่ะ

Guest
จุฑามาศ พิมพะธรรม
เรทกระทู้
« ตอบ #719 เมื่อ: 25 มิ.ย. 09, 21:33 น »

อยากรู้ว่าจะได้คืนดีกับแฟนหรือเปล่า จะได้กลับมารักกันอีกมั้ยในเร็วๆนี้ค่ะ

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม