หน้า: 1 2 3

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อยากมีเซ็กส์ตลอดเวลา ทำไงดี  (อ่าน 132237 ครั้ง)
Guest
ผู้หวังดี
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 10 ก.ค. 09, 12:50 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เกียวเบ็ดปายก่อนน่ะ
q*027

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
พ.พ.
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 20 ส.ค. 09, 19:20 น »

ผม อายุ33กทม ยินดีช่วยเหลือ พี่ๆๆเรื่องเซ็กซ์ ทุกคนนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 พ.ค. 10, 09:57 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ไม่จำเป็นต้องรู้ครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 24 ส.ค. 09, 17:52 น »

ผมก็เป็นครับ แต่ไม่กล้าบอกใครวันไหนผมไม่เสร็จ ผมจะอารมเสีย
ทำงานไม่ได้ครับ เลยต้องช่วยตัวเองบ่อยๆ และทุกวันครับ
ผมแก้ปัญหาโดย ดูหนังผีครับ ต้องผีจิงๆนะครับ ไม่ใช้เป็นชูกับผี แบบนั้นยิ่งหนักนะครับ
หรือไม่ก็ หาอารายอารายที่ เพลินๆ เช่น ถักโน่นทักนี่ ครับ สำหรับผู้หญิงนะครับ
เพราะปัญหาผมเนี่ยคับ ผมถึง คบกับใครไม่ค่อยได้ ทุกวันนี้ก็ยังครับ q*027

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
คิม
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 10 ก.ย. 09, 18:10 น »

ดืมวีต้า แล้วทำต่อ

Guest
มดดำ
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 17 ก.ย. 09, 13:53 น »

เราก็เป็นแบบนั้นเหมือกันแต่เราก็อดทนเอาเพราะเราไม่มีแฟน

Guest
วัยทอง
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 17 ก.ย. 09, 14:27 น »

คุณป้าวัยอ่อนครับ เรามีอะไรคล้ายกันเมล์มาคุยกันนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 พ.ค. 10, 10:03 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 24 ต.ค. 09, 21:42 น »

เป็นเหมือนกันเลย เราทั้งออกกำลังกาย ทำงานบ้าน อ่านหนังสือ ดูทีวี ฟังเพลงก็แล้ว พอเผลอมือก็ไปซุกใต้กางเกงในทุกที
แต่เราก็ยังพยามที่จะทำอย่างอื่น พยามช่วยตัวเองให้น้อยลง แทนที่จะรู้สึกปุ๊บทำปั๊บ ก็แบบว่าประวิงเวลาไปทำอย่างอื่น
ก็ช่วยได้ครึ่งๆอ่ะนะ กับแฟนก็ขอเค้าบ่อยแต่สงสาร เกรงใจ เห็นเค้าบ่นว่าเหนื่อย เมื่อยทุกที ก็พยามช่วยเค้าขึ้นเองก็บ่อยแต่เค้าไม่ค่อยชอบ(แบบว่าไม่ทันใจบ้าง แรงไปบ้าง)

ทำไงได้ เราเป็น ญ จะออกไปเที่ยวหาเกี่ยว ช หรือมีกิ๊กก็ทำไม่ลง เพราะการทำแบบนั้นก็คือการนอกใจ แล้วตัวเราเองก็ไม่อยากให้แฟนทำแบบนั้นด้วย
ก็ต้องช่วยตัวเอง หาเครื่องทุ่นแรงพวกเซ็กซ์ทอย dido มาใช้ดีกว่าปลอดภัยดี แล้วก็พยามทำอย่างอื่นให้มันดึงความสนใจออกจากเครื่องนี้ ในเวลาที่รู้สึกในช่วงเวลาที่ไม่สมควร แต่ถ้านอกเวลาก็ปล่อยมันปรนเปรอตัวเองก็ไม่ผิดหรอกค่ะ เดี๋ยวจะเก็บกดเปล่าๆ

Guest
งอมงอม
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 9 พ.ย. 09, 00:43 น »

มาหาเราดิ ช่วยได้ทุกวัน ยกเว้นทางสี่แยก(ไฟแดง) q*013

add
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 9 พ.ย. 09, 01:07 น »

q*022q*022 กระทู้นี้ ตั้งมานานแล้ว..
ป่านนี้ ป้าแกคงจะปลงได้แล้วละ q*063

Guest
ป้าแหวน
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 9 พ.ย. 09, 02:40 น »

โอ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป้า จะ60แร้ว Sexยังดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใครจาลองมั่ง..อยากๆๆๆๆๆ ลุงหลับปุยตลอดเวลา พูดเล่นนะลูกหลาน หนุ่มๆสาวๆ ก้อแบบนี้แร้ ป้าเคยมาแร้ว น้ำนี่ย้อยไหลเป็นทางเลย มีผัวแล้ว ทุกอย่าง ลงตัว

ไม่มีเมีย ก้อตัดหัมทิ้ง ไม่มีผัว (แต่จัดแบบนี้) ช่วยตัวเอง นะลูกหลานจ้า

Guest
นู๋
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 9 พ.ย. 09, 07:17 น »

อืม เราก็เป็นเหมือนกัลนะค่า แต่ของเราปัญหาก็คือ แฟนเราเป็นทหารนานๆได้กลับบ้าน แต่เราไม่ถึงกับว่าทุกชั่วโมงเพียงแต่เราไม่พอ(เอะมันคำเดียวกันไหม)ก็คือถ้าเราได้มีอะๆรกับแฟนเรา เราจะเรียกร้องตลอดเวลาจนบางครั้งเขาไม่ไหวแต่เราก็ไม่แสดงออกนะว่าเราต้องการมาก เกรงใจเขา แต่ถ้าเราไม่มี เราก็ไม่รู้สึกอะไรเลย ก็มีบ้างนะความต้องการแต่ไม่รุ้จะทำไงได้แต่รอสามีกลับมาเพราะไม่กล้สนอกใจ กัวติด เอดส์ มันไม่คุ้มกะเพียงแค่ความต้องการชั่วคราว แต่เราแย่กว่าเพราะเราช่วยตัวเองไมเป็น

Guest
จิ๋มใหญ่
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 12 ธ.ค. 09, 07:14 น »

ยังไม่เคยยังซิงอยากโดนเอาตอนนี่เกี่ยวเบ็ดทุกวันอยากลองของจิงบ้าง ใครสนใจโทรมานะ082-xxxxxxx

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 พ.ค. 10, 10:05 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
8;8
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 12 ธ.ค. 09, 09:15 น »

เราเข้าใจนะม้นเป็นธรรมดาของมนุษนฒ ม่ายใช่เฉพาะผู้ชายที่เป็น ผู้หญิงก็เป็น เราก็แค่ทำอะไรที่มันทำหั้ยเรารู้สึกดีแต่ไม่เดือดร้อนตัวเอง และก็คนอื่น เราว่านะ สิ่งที่เทอทามอ่ะดีแล้ว-*-อย่าคิดมากเลย มานม่ช่ายเรื่องผิดปกติซ่ะหน่อย

Guest
The DownUnder
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 16 ธ.ค. 09, 11:46 น »

เคยเป็นตอนไม่มีแฟนช่วยตัวเองบ่อยมากๆ พอมีแฟนก็ชวนแฟนทำบ่อยมากจนแฟนงอม
มาแก้ด้วยการออกกำลังกายเยอะๆ สม่ำเสมอ วิง 10 กิโล ว่ายน้ำ 1.5 กิโล สัปดาห์ละไม่ต่ำกว่า 3 หน ก็ค่อยๆ เชี่ยนแบบคนปกติ q*027
หลีกเลี่ยงหนัง x ดูเท่าที่ควรดู หลีกเลี่ยงการมองนักศึกษานุ่งรัดรูป สาวนุ่งสั้นทั้งหลาย ก็ลดได้บ้างนิดหน่อย q*002

add
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 16 ธ.ค. 09, 12:26 น »

ไม่ทราบว่าหน้าตาเป็นไงครับ ไม่ต้องดีก็ได้ครับแต่ขอ อวบๆหน่อย เดี่ยวผมจะไปจัดให้ครับ อออิอิ q*002

Guest
แก้ไข
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 16 ธ.ค. 09, 13:20 น »

q*056 เราก็เคยมีอาการอย่างนี้เหมือนกัน ตอนนี้มันอดีตไปแล้ว ดื่มเหล้า และวายช่วยได้ ดื่มพอดีแล้วจะรู้ว่าสุดยอดเป็นอย่างนี้ จะได้คุยได้สุด สุดยอด

Guest
คนที่เข้าใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 16 ธ.ค. 09, 13:20 น »

ก็หาแฟนที่ เซ็กจัดซิจะได้ถูกใจ

Guest
เซ็กได้อีก
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 1 ม.ค. 10, 21:36 น »

ก็จัดเหมือนกันค่ะ
แต่ว่าจะดูคลิปเอาน่ะ
ช่วยตัวเองพอเสร็จแล้วก็พอหล่ะ
อย่าหมกมุ่น

Guest
hiper sex
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 19 ม.ค. 10, 21:34 น »

นึกว่าเราเป็นคนเดียว ดีใจจัง

Guest
หนุ่มร้อน
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 19 ม.ค. 10, 22:40 น »

ผมช่วยได้ครับ ปลอดภัยร้อยเปอร์ เพราะผมก็มีความรู้สึกแบบนั้นเหมือนกัน แต่ผมรักสนุกแต่ไม่ผูกพันธ์นะครับ ไม่เสียค่าใช้จ่าย เสียแต่พลังงาน

Guest
นก
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 14 ก.พ. 10, 22:04 น »

q*057 การอยากมีอะไรกับสามีให้เขาอารมณ์ดี ๆ และลูปไลบางครั้งอาจจับตรงนั้นเขาก็มีอารมณ์ขึ้นและจะได้เสร็จและมีอารมณ์ทางเพศการมีสามีต้องมีเพศสัมพันธ์อยู่ดีเพราะผู้หญิงกับผู้ชายถ้าอยู่ด้วยกันจะมีอารมณ์ทางเพศทันที

add
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 14 ก.พ. 10, 22:38 น »

ขอชมคุณ 2 ข้อ 1.คุณมีไฟ 2.คุณไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน คุณไม่ได้เบียดเบียนตัวเอง
ข้อคิด (ไม่อาจใช้คำว่าแนะนำ) ฝึกสงบระงับเท่าที่ทำได้... เมื่อไรที่คิดว่ายังไม่สงบก็ดับไฟอย่างที่คุณเคยทำ..ส่วนจะหาคนช่วยดับสมัยนี้ต้องคิดเยอะๆ... ถ้าสงบระงับได้ตลอดกาลคุณจะชนะทุกสิ่งในโลกนี

Guest
ควาย
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 17 มี.ค. 10, 20:11 น »

อายุ 18 เล้วเเต่ไม่มี sex สะที อยากมานานเเล้ว เราขอจูบเขาเเต่เขาปฏิเศษ เรา

นอนบนเตียงเขายังมานั้งทับ ช้างน้อยเราเลย q*013q*013q*013

Guest
ช้ๅJน้oEEาว
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 17 มี.ค. 10, 20:23 น »

q*013q*013 อยากเซกครับ เเต่เเฟนเคยพาผมนอนบนเตียง เเต่พ่อผมไม่รู้ว่าผมทำไรกะเเฟน

ตอนนั้นยังไม่บ้า กาม เเต่ตอนนี้ เขานอนทับช้างน้อยผมไน เวลา 22.50 น. จูบมันมาก

เเต่พ่อมาเปิดผ้าห่มผมโดนด่าว่าทำไรกัน เเฟนก็บอกว่าเเค่นอนบนเตียง เห็นเสื้อผ้ากระจายบนที่นอน

เห็นผมเอาถุงยาง เเบบเซกกะเเฟนอยู่ โดนพ่อกะโดดทีบ ที่เซกกันอยู่ ตกทีนอนเเฟนมาจูบผม

ตอนนั้น น้ำเต็มที่นอน โดนด่าเลย q*013q*013q*056q*054q*057

Guest
อยากช่วย
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 31 มี.ค. 10, 14:49 น »

เป็นเรื่องธรรมชาติของมนุษย์ครับ คนเราเกิดมาย่อมมีความต้องการ มีอะไรให้ช่วยบอกได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 พ.ค. 10, 10:09 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
apicit
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 31 มี.ค. 10, 16:29 น »

อย่าไปดูในสิ่งที่จะทำให้เกิดอารมณ์ แต่ก่อนผมยอมรับว่าผมติดเหมือนกันครับ เมื่อคิดได้ว่า หากดูแล้ว(หรื่อจินตนาการถึง)ภาพนั้นบ่อยๆจนติด ตอนที่เราเสียชีวิต บริเวรตาจะเน้าก่อนส่วนอื่นของร่างกาย (เคยเห็นของจริงมาแล้วครับ ยี๋..) แล้วจิตญาณจะออกทางตา ไปเกิดเป็นสัตว์เดรฉาน(สัตว์ที่ให้สายตาในการหากิน)ใช้กรรมจนกว่าจะหมด(พระผู้รู้บอก)

Guest
nat ka
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 16:33 น »

เราก็มีกับผู้หญิงด้วยกันอ่ะน่ะมันส์ดีอ่าเจ็บนิดนึงเวลาทำสองนิ้วน้า

Guest
ฆ่าตะกรโรคจิต
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 12 ก.ค. 10, 09:59 น »

ใครอยากอารมณ์บนเตียงกับฉัน
โทรมาที่0850152701
Guest
หอม คับ
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 28 ก.ค. 10, 17:40 น »

สุขเรื่้องเซ็กส์ มันไม่ใช่ความสุขที่แั้ท้จริงหรอก หาความสงบใจบ้างก็ดีนะ ถึงจะอยากก็ต้องข่มไว้ ถ้าปล่อยไปไม่รู้ว่ามันจะไปไหน โทษมันมากกว่าคุณนะ คิดดีๆก่อนจะมีเซ็กกับใครที่ไม่ใช่คนรักดีกว่า
แม้จริงๆ อยากบอกคุณว่าถ้าคุณเหงาผมก็เหงา ถ้าคุณอยากผมก็อยากนะ เฮ้อ
Guest
link
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 16 ส.ค. 10, 01:00 น »

ช้วย ผม ด้วย ครับ พี่ๆๆ เพือนๆๆ ทุก คน ครับ คือว่าผมเนี่ย มี ช้วย ตัวเอง บอย มาก เลย อ่ะ ครับ
แบบว่า มีอารมณ์ตลอดเลย อ่ะ ครับ ผมช้วยตัวเองบอยมากเลย ผมอยากรู้ว่า ผมช้วยตัวเองบอยอย่งนี อ่ะ จะมี
อันตราย ต่อ สุขภาพของผมไหม ครับ ^i^

Guest
เพิ่งมา
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 12 ก.ย. 10, 20:50 น »

มีด้วยหรอครับ ผู้หญิงความต้องการขนาดนี้

Guest
kong-11
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 13 ก.ย. 10, 10:53 น »

ไม่เหมือนเราเลย เราไม่อยากมีเซ็กส์ มันเบื่อๆอ่ะ ตอนยังไม่มีลูกเราเคย 4-5 เลยนะ
เเต่พอมีลูก 1 คน ก็ห่างๆ จนแฟนเราบอกว่าเราเซ็กส์หมดไปแล้ว
ไม่รู้ดิ...มันแหยงๆ ไปเลยอ่ะ แฟนปลุกเท่าไรก็ไม่อยากตื่นเลย..ก็กลุ้มเหมือนกัน

Guest
ผู้ชายหน่อมแน่ม
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 23 ก.ย. 10, 01:52 น »

อืมเป็นเหมือนกันเลย ไม่รู้เพราะอะไร ถ้ารู้วิธีแล้วช่วยแจ้งกลับด้วยนะ

Guest
สนุกดี
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 10:35 น »

เรื่องเซ็กเป็นเรื่องธรรมชาติ ปกติแล้วทุกคนก็อยากมีเซ็กกันทั้งนั้นใครบ้างไม่อยากมีเซ็กเพราะการมีเซ็กไม่ใช่เรื่องเสียหายและหน้าอายแต่เซ็กเป็นความต้องการของแต่ละคนทุกเพศทุกวัย ไม่มีใครสามารถปฏิเสทได้หรอก q*020q*006q*00

Guest
อยากรู้คนดูแลเวป
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 28 พ.ย. 10, 19:34 น »

ง่ายๆนะค่ะ
หาอะไรทำสิค่ะจะได้ไม่ต้องคิด
พอไม่คิดก้อไม่อยาก
ถ้าไม่รู้จะทำอะไรจิงๆนะก้ออ่านหนังสือสิค่ะ
แต่ต้องไม่ใช่หนังสือโป๊นะค่ะอิอิ
อ่านอะไรก้อได้ที่คลายเคลียด
ถ้าเปงไปได้ก้อดูหนังตลดสิค่ะ
ฮากว่าเยอะแล้วก้ไม่อยากด้วย
อิอิ
นี้ก้อเปงทางออกอีกทางหนึ่งนะค่ะหวังว่าจะสนจัย
อืมมีอีกวิธีนึ่งได้ผล100,000,000เปอเซ็นเลยนะค่ะ
เข้าวัดฟังธรรมจิงๆๆนะค่ะเราก้อไม่ได้หัวโบราณนะเราพึง19เองอย่าเข้าจัยผิดว่า30ละอิอิอิอิ

Guest
KY
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 29 พ.ย. 10, 18:24 น »

เป็นเรื่องปกติ บางคนก็เป็นแบบเรา แต่ไม่แสดงออก เราเป็มาตั้งแต่เด็ก ช่วยตัวเองมาตั้งแต่ประถม ช่วยตัวเองเพระชอบไม่รู้ว่านี่คือความต้องการทางเพศ โตมาก็มีความต้องการตลอดเวลา ติดเซ็ก แล้วก็ช่วยตัวเองมาตลอด บ่อยมากช่วยเกือบทุกวัน ถ้าเป็นไปได้ ควรมีแฟนเป็นตัวเป็นตน( ต้องรักด้วยน่ะ ต้องมีเซ็กด้วยความรักแล้วจะมีความสุข) เจอแฟนบ่อยๆๆๆๆ มีอะไรกันกับแฟนบ่อยๆๆ และถ้าไม่ได้อยู่กับแฟน ไม่ค่อยได้เจอกัน แนะนำควรบอกให้แฟนรู้ถึงความต้องการของเรา เซ็กโฟนกับแฟนไปเลย เราทำบ่อย เพราะเราทำกับแฟนไม่ได้ทำกับคนอื่น ถือว่าเป็นเรื่องปกติ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 29 พ.ย. 10, 20:49 น »

มันมีอยู่โรคหนึ่งค่ะ ชื่อ นิมโฟมาเนีย (Nymphomania)

Nymphomania มาจากคำว่า Nympho ที่แปลว่าผู้หญิงที่มีความต้องการทางเพศสูง และ Mania ซึ่งหมายถึงความคลั่งไคล้หรือบ้าคลั่ง Nymphomania จึงหมายถึงผู้หญิงที่มีความต้องการทางเพศสูงเกินปกติ คลั่งไคล้ในเซ็กซ์เกินปกติ ซึ่งอาการนี้เริ่มเป็นที่รู้จักกว้างขวางในช่วงศตวรรษที่ 19 เมื่อมีลูกสาวชาวนาชาวแมสซาชูเซตส์ เกิดหาญกล้าผิดหญิงสาวในวัย(และยุค)เดียวกัน โดยการพูดลามกอนาจารต่อหน้าธารกำนัล เสนอร่างกายและพูดจาเรื่องเพศเปิดเผยอย่างไร้การควบคุม เมื่อแพทย์ได้ตรวจอาการจึงวินิจฉัยว่าเธอเป็นโรคทางกายภาพชนิดหนึ่ง เนื่องจากพบว่ามดลูกของเธอขยายใหญ่ขึ้น ช่องคลอดหลั่งสารหล่อลื่นมากผิดปกติ รวมทั้งคลิตอริสก็ขยายใหญ่ขึ้นบ่งบอกถึงความต้องการทางเพศ (แต่ในวงการแพทย์ปัจจุบันถือว่า Nymphomania เป็นอาการป่วยทางจิต)

ผู้ป่วยที่เป็น Nymphomania จะไร้ความสามารถในการควบคุมความต้องการทางเพศ เรียกร้องการตอบสนองในเรื่องเซ็กซ์อยู่ตลอดเวลา โดยไม่คำนึงว่ากับใคร ที่ไหน และจะเกิดผลอะไรตามมา และแม้จะได้รับการตอบสนองทางเพศหลายครั้งก็ยังไม่เพียงพอ ทำให้ผู้ป่วย Nymphomania ต้องเปลี่ยนคู่นอนเป็นว่าเล่น รวมถึงต้องสำเร็จความใคร่ด้วยตนเองหลายครั้งต่อวันเพื่อบรรเทา ความอยาก ที่เกิดขึ้น

Nymphomania เกิดได้จากหลายสาเหตุ ทั้งด้านกายภาพ จากความผิดปกติของกลีบสมองในส่วนขมับซึ่งจะพบได้น้อยมาก หรืออาจเกิดจากการได้รับยาบางชนิดมากจนเกินไป รวมไปถึงการติดสารเสพติด ส่วนสาเหตุด้านสภาพจิต เกิดจากความผิดปกติทางอารมณ์ที่มีความต้องการทางเพศมากเกินไป อารมณ์ไม่คงที่ สภาวะซึมเศร้าที่ทำให้สารเคมีในสมองเปลี่ยนไป และการได้เห็นคนร่วมรักกันตั้งแต่วัยเด็ก ซึ่งอาการเช่นนี้ก็เกิดได้ในผู้ชายเช่นกัน แต่จะเรียกว่า สไตเรียซิส (Satyriasis)

ที่มา : http://lifestyle.th.msn.com/health/wellbeing/article.aspx?cp-documentid=1819913
เห็นด้วยเป็นคำตอบที่ถูกต้องแล้วครับ
Guest
pik
เรทกระทู้
« ตอบ #82 เมื่อ: 29 ธ.ค. 10, 13:38 น »

เห็นด้วยกับความคิดเห็นที่5 คนที่ไม่เป็นอย่างเจ้าของกระทู้ หรือชอบทำตัวขวางโลก
ขอความกรุณาอย่าซ้ำเติมผู้อืน อย่าเอาความทุกข์ของคนอื่นม่ทับถม

เห็นใจนะคะดิฉันเองก็เข้าใจความรู้สึกคุณดี เพราะเป็นเหมือนกันมีอารมณ์บ่อยๆหาทางออกไม่ได้
ช่วยตัวเอง แล้วกิจกรรมอย่างอื่นอยู่กับเพื่อนๆเยอะ ช่วยให้เราลืมไปได้บ้างค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #83 เมื่อ: 31 ม.ค. 11, 13:34 น »

แพทย์ช่วยได้ บางกรณีกินยาก็หายแล้ว

Guest
soul
เรทกระทู้
« ตอบ #84 เมื่อ: 27 ก.พ. 11, 22:06 น »

[color=black][/color]ผมทำแล้วหนุกมาก q*00

[/b]ไม่เชื่อไปทำเลย q*013
Guest
poy13456
เรทกระทู้
« ตอบ #85 เมื่อ: 27 ก.พ. 11, 23:22 น »

เราเองก็มีเหมือนกันนะ บางครั้งอ่ะ

Guest
111111111111111
เรทกระทู้
« ตอบ #86 เมื่อ: 2 เม.ย. 11, 16:12 น »

ถ้าอยากมาก ๆ ก็ หาสักคน มาแก้อยาก ก็จบ ไม่เชื่อลองดูนะ

Guest
เซ็กส์จัด
เรทกระทู้
« ตอบ #87 เมื่อ: 1 ก.ย. 11, 08:14 น »

น่าเห็นใจครับ..คืนผมก็มีความต้องการสูงครับ ถึงขั้นเคยมี8ครั้งต่อวันเพื่อนๆว่ามากหรือน้อยครับทุกวันนี้ยังมีความต้องการแบบนั้นอยู่ครับมีแฟนๆก็ไม่ค่อยให้บอกว่าเจ็บทุกครั้งพอมีอะไรกันแฟนก็เป็นกะเพาะปัสวะอักเสพน่าสงสารทำไงดีครับเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับขอบคุณ q*078

Guest
ฉึกฉัก
เรทกระทู้
« ตอบ #88 เมื่อ: 15 ต.ค. 11, 22:20 น »

เข้าใจเรื่องความต้องการแบบนั้นเลยนะ ก่อนเราจะแต่งงานมีปั๋วนะก็ไม่เคยคิดเหมือนกันว่าจะต้องการแบบนั้นเยอะนะ พอมีปั๋วเข้านะเรียนรู้ความสุขที่ได้รับ ทำให้ต้องการแบบขาดไม่ได้เหมือนกัน ต้องนอนกับปั๋วบ่อยๆนะ เคยมีช่วงหนึ่งปั๋วไม่อยู่ นอนไม่หลับเลยหล่ะลงแดงเลย ช่วยตัวเองไม่เหมือนกับ ฉีกฉักกันหรอกนะ
ทำไง...แนะนำรีบๆมีแฟนเลยนะจะได้ลงตัว

Guest
แมวซัง
เรทกระทู้
« ตอบ #89 เมื่อ: 16 ต.ค. 11, 00:58 น »

แนะนำว่า SEX TOY ครับ ลงทุน หน่อยแบบสั้นได้ เสียบคาไว้เลย สบายดี ไม่ต้องเมื่อยด้วย

หน้า: 1 2 3

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม