หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: แฟนจูบแล้วจับนมด้วยมากไปไหม??  (อ่าน 149406 ครั้ง)
Guest
จิ๊บบ
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 16 ต.ค. 12, 23:21 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ตอนเป็นแฟนกันก็เคยจูบกันนะ แต่แฟนไม่ได้คลึงหน้าอกนะ
โดนคลึงตอนมีเซ็กส์ครั้งแรกกับเขานะตอนเข้าห้องหอ
แสดงว่าแฟนแสดงออกแล้วว่าต้องการไปไกลกว่านั้นนะ
อยากมีเซ็กส์กับคุณ ถ้าไม่พร้อมอย่าปล่อยให้เขาคลึงนะเดี๋ยวได้เรื่อง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
Khun
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 24 พ.ย. 12, 19:32 น »

เราก้ว่ามันมากไป.แค่จูบก้พอถ้าเยอะอารมณ์มันพาไป. ไม่คุ้มกัน แค่แฟนก้ยอมตามสถานะ.

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
Khun
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 24 พ.ย. 12, 19:33 น »

เราก้ว่ามันมากไป.แค่จูบก้พอถ้าเยอะอารมณ์มันพาไป. ไม่คุ้มกัน แค่แฟนก้ยอมตามสถานะ.

Guest
หญิงเล็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 16 ม.ค. 13, 10:22 น »

ของเรานี้ ตอนแรกที่จูบกันก็ แลกลิ้นเลยอ่าา q*078 ก็อารมมันพาไปนิเนอะTT
ต่อมาเค้าก็จูบแล้วกะกอดนะ แต่เราชอบที่เขากอดมักมากอ่ะ
แต่ก็ไม่มีอะไรเลยเทิดมากกว่านี้นะ อิอิ q*073

Guest
มะนาว
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 22 ม.ค. 13, 22:38 น »

ถ้าไม่พร้อมที่จะมีความสัมพันธ์ที่ลึกซึ้งมันก็มากเกินไปนะสำหรับแค่เป็นแฟนกัน
แต่ถ้าพร้อมที่จะมีเซ็กส์กันแล้ว จูบไปจับนมมากคลึงนมไปก็เป็นเรื่องปกติ
เป็นเทคนิคเล้าโลมให้เกิดความต้องการแล้วก็สนองความต้องการด้วยการร่วมเพศกัน
ถ้ายังไม่อยากมีอะไรกันในกอไผ่อย่าพึงให้แฟนคลึงนมเคล้นนมดูดนมนะจ๊ะ

Guest
863832
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 23 ม.ค. 13, 01:29 น »

เขาพยามจะทำให้คุณมีอารมณ์แน่แน่ ลองให้่เขาได้คุณซิคับ จะกลายเป็นคนละคนเลย เชื่อผมเถอะ!

Guest
ชีวิตนี้ =w=
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 24 ก.พ. 13, 20:33 น »

เราให้จูบนะ แฟนเราเค้าตัวอ้วน เวลาจูบกันเราเผอไปจับนมเค้าทุกทีเลยอ่ะ >//

ปล. เหมือนเราจะต้องการ q*031

Guest
dangjai1234
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 24 ก.พ. 13, 20:42 น »

เราให้จูบนะ แฟนเราเค้าตัวอ้วน เวลาจูบกันเราเผอไปจับนมเค้าทุกทีเลยอ่ะ >//

ปล. เหมือนเราจะต้องการ q*031

Guest
ฟ้ารุ้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 9 ม.ค. 16, 16:38 น »

ก้อตอนนั้นนัดพบกัน แฟนเล่นบ้าอะไรไม่รุ้ว มาจูบเราแล้วก็ล่วงเข้าไปในเสื้อหลังจากนั้นก้อดูดปากพร้อมกับบับนม เล่นหัวนม โอ้ยยย !! ฟิน -

Guest
แอมม
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 16 ม.ค. 16, 23:55 น »

ตอนที่เป็นแฟนกันนะ ยังไม่มีเพศสัมพันธ์กันนะ
เราก็จูบกับแฟนบ่อยๆนะ จูบแลกลิ้นกับด้วยนะ
แต่แฟนเราไม่ได้จับหน้าอกนะหรือคลึงหน้าอกนะ
ตอนร่วมเพศกับครั้งแรกนะ จูบแลกลิ้นกันนะแฟนจัดเต็มๆนะคลึงหน้าอกแล้วดูดนมด้วยแบบซี๊ดเลยหล่ะ

Guest
fernnnnns
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 29 ก.พ. 16, 18:50 น »

คือเราเองก็อยากถาม เราจูบกับแฟนเรา แล้วมือเขาก็มาแตะ แค่แตะนะ บนหน้าอก ที่ยังไม่ใช่นม เขาก็พูดว่า ขอจับนมได้ไหม มันหมายความว่าไงคะ

Guest
ปิมปิม
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 29 พ.ค. 16, 22:46 น »

ตอนเป็นแฟนกันยังไมได้มีเซ็กส์กัน ก็จูบกันนะจนจูบแลกลิ้น แล้วก็จับหน้าอกคลึงนมไมได้ดูดนมนะ จนไมไหวาแฟนเราต้องหาฤกษ์เป็นทางการเข้าหอกันดีกวา
ปกตินะเปนแฟนกันมีกิจกรรมแบบนี้และนำไปสูการมีเซ็กส์กันได้ในทีสุดนะถ้าพร้อมเข้าหอเป็นทางการก็ลุยตอเลยจ้า

Guest
1980
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 4 ก.พ. 17, 23:37 น »

อย่ากทำนะแต่ไม่กล้าอ่ะคับ

Guest
มินนา
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 26 เม.ย. 17, 23:15 น »

ตอนเป็นแฟนกันและยังไม่มีอะไรกันนะ
ก็จะจับมือกันอ่ะกอดกัน แล้วบางครั้งก็จุ๊บๆกันเบาๆอ่ะ
จนพัฒนาไปเป็นแจู๊บบบๆแบบแลกลิ้นกันอ่ะ แต่แฟนไม่ได้จับนมนะ
พอใกล้จะแต่งงานอ่ะอยู่กันฉองสองต่อมากขึ้นๆ จู๊บๆแบบแลกลิ้นอ่ะ
จนสุดท้ายเข้าหอล่วงหน้าก่อนฤกษ์จริงสองสัปดาห์อ่ะ
ยังไม่พร้อมจะมีเซ็กส์ก็ระวังหน่อยหละกัน ถ้าพร้อมหล่ะก็เรื่องปกติอ่ะ

Guest
สา9999
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 20 มิ.ย. 17, 20:56 น »

เราคบกับแฟนได้ สี่เดือนอะนะ แล้วคืนนั้นวันลอยกระทง
เขาขอจูบเรา แล้วก้อจับนมด้วยอะ แล้วสุดท้ายแล้วเขาขอ
มีอะไรด้วย เราบอกว่าไม่ได้มันยังไม่ถึงเวลา เค้าก้อเข้าใจ
แต่ว่าเราให้เค้าทำขนาดนี้เราใจง่ายไป รึป่าวอะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 1 ก.พ. 18, 02:04 น »

แล้วแต่คะ ตอนที่คบกันแรก ถ้าเราให้จูบเค้าก็จูบเฉยๆ แต่เดี๋ยวนี้ถ้าจูบแล้ว เค้าจะลูบคะ

แฟนเราจะลูบจากหลังก่อนแล้วจะปลดเสื้อใน แล้วก็มาคลึง/ขยี้ นมเราเล่นคะ

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม