หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผู้ชายเสร็จยาก  (อ่าน 22545 ครั้ง)
Guest
กิ๊บ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 24 ม.ค. 10, 16:06 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แฟนเราเสร็จยากมากทำไงดีอะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Guest
ชายชรา
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 24 ม.ค. 10, 21:06 น »

ตอบออกอากาศ แลดูน่าเกลียดไป กับการอธิบาย
ยังไงเมลมาคุยแล้วจะอธิบายให้ฟัง
mc-allow@ h o t m a i l . c o m

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
bay
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 ม.ค. 10, 22:16 น »

คงอยากให้รู้ว่าตัวเองอึดล่ะมั้ง

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 25 ม.ค. 10, 10:35 น »

1. เรื่องอาหารการกิน

2. การออกกำลังกาย

3. การพักผ่อน

4. สภาวะทางอารมรณ์และจิตใจ

(ขี้เกียจขยายความอ่าค่ะ หวังว่าคงพอเข้าใจนะคะ)

Tags:
Guest
Robin_11
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 25 ม.ค. 10, 10:55 น »

ตอบออกอากาศ แลดูน่าเกลียดไป กับการอธิบาย
ยังไงเมลมาคุยแล้วจะอธิบายให้ฟัง
mc-allow@ h o t m a i l . c o m

ไม่น่าเกลียดหรอกครับ ผมก็อยากรู้ q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 25 ม.ค. 10, 15:42 น »

ไม่น่าเกลียดหรอกครับ ผมก็อยากรู้ q*020

เอาไว้เป็นวิชาความรู้คู่บารมีเหรอคะ..!!!... q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 26 ม.ค. 10, 08:21 น »

ก็ดีแล้วนี่ครับ แสดงว่าคุณอาจรำคาญ ก็อย่าให้เขาทำแรงซิครับเพราะเขาจะชา ทำเบา ๆ ผู้ชายจะได้อารมณ์กว่า

Tags:
Guest
ดีแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 26 ม.ค. 10, 13:26 น »

ไม่รู้เหมือนกันอ่ะเพราะแฟนเราเสร็จเร็ว เราก็ตอบไม่ได้เหมือนกันว่าทำไมแฟนเทอถึงเสร็จช้านะ q*020q*013

Tags:
Guest
maza
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 26 ม.ค. 10, 14:15 น »

q*013q*020ของเธอหลวมรึป่าวแฟนเลยเสร็จช้าอ่ะ

Tags:
Guest
ติ๊ดตี่
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 28 ม.ค. 10, 23:51 น »

โห อยากเจอ อยากได้มากมาย ผู้ชายเสร็จช้าาาาาาาาาาาา q*002

Tags:
Guest
ST.KOP
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 28 ม.ค. 10, 23:59 น »

ผู้ชายสามารถกลั้น ได้ครับ อย่างผมถ้าไม่อยากเสร็จ หรื่อมีแรงก็ทำเป็นชั่วโมงได้ ครับ ไม่ได้โม้ แต่ส่วนมากก็ ประมาณ ครึ่งชั่วโมงละ ครับทำนาน เหน็บกินขา

Tags:
Guest
โมเม
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 29 ม.ค. 10, 00:59 น »

เพราะอาจเกิดอาการเครียดหรือพักผ่อนไม่เพียงพอจึงทำให้เสร็จช้า

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 30 ม.ค. 10, 18:36 น »

q*002

Tags:
Guest
leo1
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 30 ม.ค. 10, 18:58 น »

ลองเปลี่ยนกลิ่นดูสิ ผู้ชายหน้าไหนก็เสร็จทั้งนั้นแหละ ตอบตรงๆว่าอาจจะเบื่อลีลาคุณผู้หญิงก็ได้ ถึงไม่ค่อยมีอารมณ์
ผู้ชายยังไงก็แข็งง่ายอยู่แล้วเพียงแต่ตื่นเต้นกับใครแค่ไหน จริงมั้ย
จากประสพการณ์

Tags:
Guest
oomoim
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 31 ม.ค. 10, 09:20 น »

ไม่รู้เหมือนกันค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 31 ม.ค. 10, 09:33 น »

ดูดให้นาน ใช้มือช่วยเยอะๆ จนเสียวเต็มที่ค่อยสอดใส่ มากกว่านั้นคงต้องถามทางเมล์

needmakelove@live.com

Tags:
Guest
มาด้วยจัย
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 10:08 น »

ยิ่งทำยิ่งสนุกถ้าเป็นไปได้อยากทำ24ชั่วโมงเลยทำแล้วมีความสุข5555555555555555555555555555555

Tags:
Guest
มาด้วยจัย
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 10:11 น »

ยิ่งทำยิ่งสนุกอยากทำ24ช.มเลยทำแล้วมีความสุข

Tags:
Guest
ฟักทอง อิอิ
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 20 ก.พ. 10, 22:01 น »

แฟนเธอฝึกมาดี q*020

Tags:
Guest
scania
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 24 ก.พ. 10, 10:38 น »

ไม่รู้เหมือนกัน เราก็เสร็จช้า สุภาพสตรีทันใดช่วยได้แอดเมลไป scania_k124eb***

Tags:
Guest
นาโกะ
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 12 มี.ค. 10, 13:32 น »

ไม่รู้สิ ก็แฟนเราเสร็จเร็วนี่ q*002q*013q*042q*043

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 22 มี.ค. 10, 10:26 น »

ลองเล้าโลมบริเวณไข่หรือตูดดูครับ อาจเสร็จแบบปรู๊ดเลยก็ได้ q*013

Tags:
Guest
dragon
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 28 มี.ค. 10, 13:54 น »

ถามผมได้ผมเสร็จเร็ว

Tags:
Guest
oh yes!
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 18 เม.ย. 10, 10:58 น »

เมื่อก่อนแฟนเราก็เสร็จยากมาก พอไม่เสร็จก็จะปวดท้องด้วยละ
แต่ตอนนี้เราทำให้แฟนเราเสร็จเร็วได้แล้วละ เราอยากช่วยนะ
ตอนแรกตะเองกะแฟนก็คุยกันก่อนซิว่าชอบแบบไหน แล้วก็ลองปรับเปลี่ยนให้เข้ากัน
เหมือนแฟนเราชอบสิ่งแปลกใหม่ ชอบแบบตื่นเต้น ซาดิสก์เล็กๆ เราก็เลยจัดการซะ ตามที่เขาชอบ
แล้วเค้าก็มีความสุข เราก็มีความสุขทำให้ชีวิตดีขึ้น เรื่องบนเตียงสนุกมากขึ้น จากแฟนเรากว่าจะเสร็จ 2 ชั่วโมงกว่าๆ
ตอนนี้เหลือไม่ถึงครึ่งชั่วโมง แล้วก็มีอย่างว่ากันทุกวันด้วยวันละหลายๆ คร้งด้วยละ
ยังงัยก็ลองเอาไปทำดูนะ
จะเป็นกำลังใจให้แฟนเธอทำได้เหมือนแฟนเรานะ q*021q*021q*021q*021

Tags:
Guest
เดลลี่
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 28 มิ.ย. 10, 19:25 น »

คือแบบว่าเรามีแฟนอยู่แล้วนะแต่ตอนนี้เราคบกับอีกคนแบบว่าที่ยอมนอกจัยแฟนก็เพราะว่าแฟนใหม่เราเนี่ยเราแอบชอบมาตั้งแต่ตอนเราเรียนปี1แต่พี่เค้าอยู่ปี3เราคบกันไปจนมีอะไรกันเค้าเสร็จช้ามากแต่ไม่รู้ว่าสำหรับคนอื่นช้ารึป่าวนะ1ชั่วโมงครึ่งเนี่ยแล้ว2รอบด้วยเพราะแฟนคนแรกเนี้ย10นาทีก็เสร็จแล้วอะ q*018q*058

Tags:
Guest
ยากจริงๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 24 ม.ค. 11, 01:54 น »

ผมอายุแค่19แต่มีความรู้สึกว่าเสร้จยากมากแต่ก่อนเสร็จเร็วจนกลัวว่าถ้ามีอะไรกับหญิงแล้วหญิงจะค้างผมเลยฝึกตามที่รู้มาคือพอใกล้เสร็จให้หยุดทำไปเรื่อยๆจนตอนนี้ช่วยตัวเองหมดเวลาเกือบชั่วโมงทั้งที่แต่กอน2นาทีก็เสร้จใครพอจะมีวิบ้างคือผมชอบโชวในmsnแต่หญิงมักไม่พอใจเพราะผมไม่เสร็จใครแนะนำได้ช่วยทีนะครับpee.rapon***
Tags:
Guest
มาเน่จัง
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 21 เม.ย. 11, 11:33 น »

แฟนเราจากที่ครั้งแรกกว่าจะเสร็จ 1.30 ชม.ต่อมาเป็นขยายเวลาเป็น 2 ชม. ล่าสุดเป็น 4 ชม.
ตอนนี้เค้าไม่เคยเสร็จเลย...เป็นนักกีฬาออกกำลังกายหนักทุกวันแต่เค้าก็มีอารมณ์ทุกวันนะ
เริ่มเครียดแล้วไม่รู้จะทำงัยดี

Tags:
Guest
มาต้มยำ
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 27 ก.พ. 12, 20:51 น »

ไม่ ค่อย รู้ เรื่อง นิ๊ อ่า ทอ มา อทิ บาย ให้ ฟัง ก่ ดี นะ q*078ค่ะ

Tags:
Guest
นกนา
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 5 มี.ค. 12, 00:29 น »

5 5 5 5 5 สำหรับผมก็เปนแบบนั้นเสร็จช้า โดนแฟนด่าเลย ทุกวันนี้แฟนไม่กล้าให้เพราะว่า ช้านี้ละ เซ็งเนาะแต่ว่าก็หาวิธีเอานะคับสูตรใครสูตรมัน 5 5

Tags:
Guest
คนคับ
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 6 มี.ค. 12, 23:39 น »

q*032เจอแฟนเดือนละครั้ง เซงมากเลยคับ ทำไงดี ทำงานห่างกัน

Tags:
Guest
อ้อมแอ้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 17 ส.ค. 12, 22:37 น »

คุณไม่ต้องทำอะไรหรอกแค่ยอมร่วมเพศกับแฟนรอบแล้วรอบเล่าเอง
แฟนเราร่วมได้นานมากๆเหมือนกันแบบสี่ห้ายกทุกคืน
จนเราหมดแรงเลย
พอถามเพื่อนเพื่อนบอกว่าเขาเป็นคนทำใช่ไหม ก็ใช่อ่ะอิอิอิ
ก็เขาทำตลอดรอบแล้วรอบเล่า
เพื่อนสอนให้เราหัดจัดการแฟน เริ่มจากต้องหัดทำออรัลแล้วก็ขึ้นบนเอง
พอแฟนให้เราลองทำเราก็รีบทำ
แล้วก็พอคล่องก็ทำออรัลแบบอมดูดๆนานๆๆ ใหม่ๆทำแป๊บเดียวเขาก็จัดการ
แล้วใช้มือปั่นต่ออีก ขึ้นคร่อมแฟนแล้วก็จับสอดแล้วก็โยกเองเต็มที่เลย
จนเสร็จ..ร้องกรี๊ดหมดแรง
แฟนจับเราผลิกท่าด็อกกี้แบบเขาต้องการต่อเนื่อง เขาก็กระแทกจนเสร็จปล่อยน้ำเหมือนกัน
ก็สองท่าเอง
ถ้าเอาแต่นอนอ้าๆให้แฟนปั๊ม นานมากๆเลยกว่าเขาจะหลั่ง

Tags:
Guest
แอมมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 8 ต.ค. 13, 22:52 น »

แชร์ประสบการณ์นะ
ตอนแต่งงานใหม่ๆก็นอนให้แฟนปั๊มๆแบบเราขึ้นสวรรค์ไปหลายรอบแฟนยังไม่ปล่อยน้ำรู้สึกตอนนั้นมีความสุขดีมากๆนะ เพื่อนถามก็บอกว่านอนกันทีก็ถึงหลายรอบอ่ะ q*006 แต่พอได้คุยเรื่องเซ็กส์กับรุ่นพี่สนิทผู้หญิงนะ บอกว่าอย่าให้แฟนปั๊มนานเกินไปเขาก็อยากจะถึงนะ เลยแนะนำว่าถ้าถึงก่อนแล้วแฟนไม่ถึงนะ ให้ลองเอาออกก่อนนะใช้มือช่วยกระตุ้นแล้วทำออรัลให้แฟนแล้วค่อยสอดใหม่นะขึ้นบนเลยแบบว่าโยกช้าๆเนิบๆนะให้แฟนเสียวสุดๆนะ หรือสอดใหม่ท่าไหนก็ได้ถ้าเบสิคก็ช่วยแฟนจับสอดนะโยกไปด้วยกันเบาๆ อย่าเอาแต่นอนหลับตาพริ้มๆนอนครางให้แฟนปั๊มๆนะ ลองหาคลิปดู รุ่นพี่เราให้คลิปเราดูแล้วไปประยุกต์จัดการกับแฟน

Tags:
Guest
rungroth
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 27 ต.ค. 14, 02:23 น »

คือว่าผม อายุ 28 เสร้จยากจนแฟนไม่ให้เอาเลยะครับ นานๆถึงจาให้ผมสักครั้ง2ครั้งแต่ก้ไม่เสร้จแฟนทนไม่ไหว ก้มีปัญหาทะเลาะกันนิดหน่อย ขอคำแนะแบบที่เป็นแบบผมมีไครเป้นแล้วแก้ไขได้บ้างครับตอบผมหน่อย

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม