หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: รักแฟนมากแต่แฟนมีชู้ควรทำไง  (อ่าน 4955 ครั้ง)
Guest
ผมโง่ใช่ปะ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 09:02 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

คือแฟนของผมมีชู้อะครับ จะทำไงดี ทั้งๆที่เขาเคยสัญญาแล้วว่าจะไม่ทำอีกแร้ว แต่ ก้อมีครั้งที่2อีก พอจับได้อีกเขาบอกได้แค่นอนกอด กัน แระเขาบอกจะเลิกและไม่ทำอีกไม่รู้เปนไร ผมก้อใจอ่อนให้ เขากลับมาอยู่กันเหมือนเดิมอีก แต่ไม่นาน ผมก้อพื่งรู้มาอีก ว่าเขาคบชู้อีก ละคราวนี้เขาสารภาพว่าได้เสียกันแร้ว พอผมจับได้ เขาก้อมาร้องห่มร้องให้ ใหญ่ ผมถามว่าได้กันกี่ครั้งละ เขาบอกเคยไปเที่ยวบ้าน เขาละก้อโดน ชู้ เอาครั้งเดียวเท่านั้น ทุกๆครั้งที่เขาทำ ผมก้อยอมรับนะว่า เมื่อก่อน ผมไม่ค่อยมีเวลาให้ เขา เลยบอกผมเสมอว่าที่ เขาทำ เพราะผมไม่มีเวลาให้ แต่เดี๋ยวนี้ผมก้อมีเวลาให้ เขาตลอด เลิกงาน ก้อกลับบ้าน เลย ไม่ได้แวะ เที่ยวที่ไหน เหมือน เมื่อ ก่อน จน ปัจจุบันเวลานี้ ผมจับได้อีกแร้ว ว่า เขาแอบคุยโทรศัพท์ กับ ผู้ชาย อีก แต่ก้อ เพียง แค่ เริ่ม คบกัน เลยยังไม่ได้ มีไรกัน แต่ผมยอมรับ นะ ว่า ผมรักเขามากจริงๆ ผมควรจะทำยังไงดี หรือ ถึงเวลาที่ควรจะปล่อย เขาไปสักทีครับ เพราะ ผมรู้ว่าเขานอกใจเมื่อไร รู้สึกเจ็บปวดเสมอ เลย q*005

ใครก้อได้ช่วยบอกหน่อยว่า ผมควรทำยังไงต่อไปดี q*009 อยุ่กันมาได้จะ6ปีละครับ แต่ผมไม่เคยนอกใจเขาเลยแค่คิดยังไม่เคย เลยครับพูดจากใจลูกผู้ชายจริงๆ แต่ ที่จำได้เขามีผู้ชายมายุ่งกับ เขา4คนละครับ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
นาถยา
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 09:40 น »

อยากแนะนำว่า คุยกันตรงๆให้ชัดเจน ว่ามีอะไรรึป่าวที่เค้าต้องการอย่างแท้จิง คนเรามักมีความรู้สึกว่ามีบางอย่างในชีวิตมันขาดหายไป แล้วก้อออกไปตามหาด้วยตัวเอง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 09:45 น »

มีสองทางให้เลือกค่ะ.... q*021

1. ถ้ารับได้ และรักแฟนมาก ก็ยอมรับในสิ่งที่เค้าเป็น คือ เจ้าชฺ้ สำส่อน (แต่ระวังติดโรคนะค่ะ)

2. ถ้ารับไม่ได้ ก็แยกทางกันซะ (ก่อนที่จะมีลฺก)

เพราะผฺ้หญิงแบบนี้ พอคฺณให้อภัย ครั้งที่ 1 ก็ต้องมี 2,3,4,5 ไปเรื่อยๆ

เพราะคฺณ จขกท เป็นคนใจอ่อน ให้อภัยมาตลอด

นี่ความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ จะเลือกเดินไปทางไหนก็แล้วแต่ตัวคฺณเอง

รอฟัง คคห. ของเพื่อนๆคนอื่นนะค่ะ

ขอให้โชคดี.... q*063
Tags:
Guest
กำลังใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 10:03 น »

เราคิดว่าผู้หญิงเขาไม่ได้รักเธอ เพราะถ้าเขารักเธอเขาจะไม่ทำกับเธอแบบนี้ เข้าใจความรู้สึกนี้ แต่เธอต้องทำใจยอมรับ ปล่อยเขา แล้วเธอจะเจอคนคนที่ดี่กว่า ผู้หญิงคนนี้อีก เชื่อเรา เพราะเราก็เคยเป็นเหมือนกับเธอ เธอยังดีกว่าเรา เธอยังไม่แต่งงานและมีลูก เราแต่งงานมีลูกสาว1คน สามีมีเมียน้อยเอาไปเก็บไว้ที่คอนโด ที่เรากับสามีซื้อด้วยกัน เราแต่งงานได้แค่3ปี เราขอเลิกกับเขาๆไม่ยอม ตอนนั้นลูกสาวแค่1ขวบ เราสงสางลูกนะ แต่เราคิดว่าเลิกจะดีกว่า ในที่สุดเขาก็เลิกกับฉัน โดยมีข้อแม้ลูกต้องเป็นของฉัน บ้านคอนโดรถและที่ดิน15ไร่ ฉันยกให้เขา และฉันสาบาลว่าชาตินี้ชาติใหนก็อย่าได้เจอกันขอให้หมดเวนหมดกรรมในชาตินี้ ฉันมีแต่ลูกต้องมาเริ่มใหม่หมด ทุกวันนี้ฉันก็เจอแต่สิ่งดี

Tags:
Guest
คนไม่สวย
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 10:06 น »

q*009 แฟนเราก็เป็นเหมือนกันชอบมีผู้หญิงหลายคน เวลาเราไม่อยู่ก็พาผู้หญิงมานอนที่บ้านด้วยซ้ำ เราก็ไม่รู้จะทำยังไงดี เราก็รักเค้าเหมือนกันรักมากด้วย ตอนนี้ก็ยังงอน ๆ กันอยู่เลย

Tags:
Guest
ffffffd
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 10:08 น »

ffffffffffffff

Tags:
Guest
จุน
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 10:09 น »

ตรงๆละกันนะคะ..อยู่กับคุณเพราะคุณรับได้มีชุ้ได้เสียกันคุณก็รับได้
..ถ้าอยู่กับคนอื่นจะรับเขาไม่ได้ไงคะ..ก็เลยตกลงอยู่กับคุณนี่แหละ
เอาไว้ออกหน้าออกตาว่ามีสามีเป็นตัวเป็นตน..และจะไปหากินอีกที
ตอนไหนก็ได้สบายใจ.(ถ้าคนไม่ชอบเรื่องแบบนี้จะไปคุยจะไปเริ่ม
กับคนอื่นอีกทำไม ที้งที่มีสามีแล้ว.จบ.ป

Tags:
Guest
เห็นด้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 10:47 น »

จริงอย่างที่ความคิดเห็นที่ 6 พูด คร้า......
คือคุณเพ่รับได้ที่ญิ๋งมีชู้ ยิ๋งเลยคิดว่าอยู่กับเพ่ดีที่สุดเพราะเพ่ไม่ว่าไรเค้าไงละค่ะ

Tags:
Guest
หอย่าหน่า
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 11:42 น »

บอกตรงๆนะคับ เธอติดใจรสชาติการคบชู้แล้ว..เรียกกลับยาก มีโอกาสเป็นติด...ถ้าจะหักดิบก็คือ บอกเลิกเธอไปเลย เผื่อเธอสำนึก..เพราะจับได้เมื่อไร ก็แก้ตัวนิดหน่อยบีบน้ำตานิดหน่อยก็เหมือนเดิมละ..คุณก็แค่ลูกไก่ในกำมือ ...ลองดูนะคับ ถ้าไม่ไหวอีกก็รบกวนมองหา ผู้หญิงดีๆคนใหม่ ถือว่าช่วยผู้ญิ๋งดีๆให้ได้พบผู้ชายจิงใจเช่นคุณสักคน..แฟนคุณก็ปล่อยเค้าไปในเส้นทางกามเหอะ..เค้าเลือกแบบนั้นแล้วกระมัง

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 11:46 น »

อยากบอกว่า "เค้าไม่รักคุณ" เค้าคบคุณเพื่ออะไรบ้างอย่างที่ยังต้องอาศัยคุณ แต่เมื่อวันใดที่เค้ายืนด้วยขาของเค้าได้ อย่าหวังว่าเค้าจะอยู่กับคุณ
ผู้หญิงมักง่ายอย่างนี้เลิกได้ก็เลิกไปเถอะ สวมเขาให้คุณกี่ทีแล้วจำไม่ได้หรออย่าอยู่ให้ชู้เค้าดูถูกคุณเลย
ให้สวยแค่ไหนทำตัวอย่างนี้ก็ไม่คู่ควร อย่ากลัวว่าเลิกกับหล่อนแล้วคุณจะเสียใจ (ชั่วคราวเท่านั้นเด่วคุณก็ลืม)
ไม่ว่าผุ้หญิงเจ้าหรือผู้ชายเจ้าชู้ไม่ควรคบให้เสียเวลาจับได้ก็เลิกกับเค้าไปเลย

คนรักกันต้องให้เกียรติซึ่งกันและกัน จำไว้!!!

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 17:09 น »

ถ้าคุณยอมเปิดใจตัวเอง คุณจะรู้ว่ามีสิ่งใหม่ที่ดีกว่า
หรือจะยอมเจ็บซ้ำแล้วซ้ำเล่า

Tags:
Guest
เมียมีชู้
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 18:49 น »

แฟนพีเป็นเหมือนแฟนผมเลยคับแต่ผมให้โอกาสแค่ครั้งเดียวถ้าเขาทำอีกมันก็สุดจะทุน
ผู้ชายไม่ได้มีไว้ให้เจ็บสักศรีเรามีนะพี่ พี่ว่าไมคับ ผมเขาใจความรู้สึกนี้ดี

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 19:11 น »

ขอบคุณทุกคน ครับ ที่ เข้ามาให้คำแนะนำ แระ ผมควรตัดสินจัย ยัง ใง ก้อ พอจา คิดอะไร หลายๆ อย่างได้ละครับ ขอบคุณเพื่อน ทุกๆ คนจริงๆ ที่ เข้ามา ช่วยแนะแนว ทางให้ ผม ขอบคุณครับ

Tags:
Guest
ไข่เน่า
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 21:22 น »

เอ่อออ))) คือไข่คิดว่าตัวคุณควรปรึกษาจิตแพทย์นะฮะ ไข่ว่านี่ผิดปกตินะฮะ ที่คุณสามารถยอมรับการมีชู้ของภรรยาได้ขนาดนี้ q*027q*027

q*007q*007

(หาเรื่องอีกแล้วตรู q*00 )

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 22:20 น »

เอ่อออ))) คือไข่คิดว่าตัวคุณควรปรึกษาจิตแพทย์นะฮะ ไข่ว่านี่ผิดปกตินะฮะ ที่คุณสามารถยอมรับการมีชู้ของภรรยาได้ขนาดนี้ q*027q*027

q*007q*007

(หาเรื่องอีกแล้วตรู q*00 )

ไม่หรอกเพื่อนไข่เจี๊ยว เขาไม่ผิดปกติหรอก เพียงแต่เขามีจิตใจที่มั่นคงเกินไป

เพียงแต่เป็นจิตใจที่มั่นคงในแบบที่ผิด ๆ น่ะ เด็กนาเห็นมามากกว่านั้นอีก แต่เขาก็ยังอยู่ด้วยกันได้

ผู้ชายคนนี้ น่าชื่นชมในเรื่องของความรักที่ให้อภัยเสมอ

แต่ก็น่าผิดหวังที่ไปสนับสนุนให้คนกระทำความชั่ว

อยากจะยก พระ บรม รา โช วาส เกี่ยวกับ การไม่สนับสนุนคนเลว แต่เกรงจะไม่บังควร

เอาเป็นว่า คุณเปรี้ยวใจ คุยกับคนของคุณได้แล้ว ว่าควรมีลิมิต และคุณควรหนักแน่น

มีสัจจะในวาจา ต้องแสดงให้เห็นถึงความเป็นผู้นำ ว่าควรให้อภัยได้กี่ครั้ง

เพราะถ้าผิดจากคำมั่น หรือสัจจะวาจาอีก คุณจะต้องเด็ดขาด

แล้วก้าวออกมาจากชีวิต การก้าวออกมาจากชีวิตของคุณ ไม่จำเป็นต้องแสวงหาคนใหม่

แต่เป็นการแสดงให้เห็น และเป็นแบบอย่างว่า คนเราควรมีสัจจะวาจา หนักแน่น

และยึดมั่นในการทำ "ความดี" มีความรักที่ดี และเป็นแบบอย่างที่ดี q*028
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 22:38 น »

ไม่หรอกเพื่อนไข่เจี๊ยว เขาไม่ผิดปกติหรอก เพียงแต่เขามีจิตใจที่มั่นคงเกินไป

เพียงแต่เป็นจิตใจที่มั่นคงในแบบที่ผิด ๆ น่ะ เด็กนาเห็นมามากกว่านั้นอีก แต่เขาก็ยังอยู่ด้วยกันได้

ผู้ชายคนนี้ น่าชื่นชมในเรื่องของความรักที่ให้อภัยเสมอ

แต่ก็น่าผิดหวังที่ไปสนับสนุนให้คนกระทำความชั่ว

อยากจะยก พระ บรม รา โช วาส เกี่ยวกับ การไม่สนับสนุนคนเลว แต่เกรงจะไม่บังควร

เอาเป็นว่า คุณเปรี้ยวใจ คุยกับคนของคุณได้แล้ว ว่าควรมีลิมิต และคุณควรหนักแน่น

มีสัจจะในวาจา ต้องแสดงให้เห็นถึงความเป็นผู้นำ ว่าควรให้อภัยได้กี่ครั้ง

เพราะถ้าผิดจากคำมั่น หรือสัจจะวาจาอีก คุณจะต้องเด็ดขาด

แล้วก้าวออกมาจากชีวิต การก้าวออกมาจากชีวิตของคุณ ไม่จำเป็นต้องแสวงหาคนใหม่

แต่เป็นการแสดงให้เห็น และเป็นแบบอย่างว่า คนเราควรมีสัจจะวาจา หนักแน่น

และยึดมั่นในการทำ "ความดี" มีความรักที่ดี และเป็นแบบอย่างที่ดี q*028

ขอบคุณครับ เด็กนา ที่ มาให้คำแนะนำดีๆ ครับขอบคุณจากใจ
Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 18 ก.พ. 10, 23:28 น »

เลิกซะ อยู่ไปก็ไม่สนิทใจแล้ว ได้เมียที่เกิดใต้ฤกษ์กาหรี่แบบนี้ ระวัง ดีเกินไปมันจะพาชู้มาเอาในบ้าน ดีไม่ดีอาจถูกชู้ทุบกระโหลกเอาก็ได้ แล้วนังเมียก็จะมาบีบน้ำตาในงานศพ บอกมันว่าถ้าไม่เลิก จะประจาน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 19 ก.พ. 10, 03:47 น »

สันดาร มันไม่ดีครับ 4 ครั้ง แล้วหรอ คุณก็ลูกผู้ชายนะ

Tags:
Guest
Kay
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 19 ก.พ. 10, 09:57 น »

q*054คุณคบกันมา 6 ปีสำหรับความคิดเห็นนะค่ะ เค้าเป็นผู้หญิงคบชู้นั้นคือข้อเสียแต่คุณควรลองปรียบเทียบระหว่างข้อดีกับข้อเสียของเค้าดูนะค่ะแล้วคุณจะรู้ว่าชีวิตคู่ที่จะอยู่รวมกันต้องทำไง.....

Tags:
Guest
8
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 19 ก.พ. 10, 10:38 น »

เราว่าเลิกเถอะค่ะยอมเจ็บครั้งเดียวดีกว่าอยู่ไปคุณต้องเจ็บอีกหลายครั้งเสียศักศรีลูกผู้ชายเปล่ายังมีผู้หญิงดีดีอีกเยอะในโลกนี้ถ้าคุณจะเปิดใจมองหาอย่าจมปลักกับคนที่เขาไม่พอใจในตัวเราเลยค่ะ

Tags:
Guest
เปรี้ยวใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 19 ก.พ. 10, 16:08 น »

สำส่อนจัง เค้าไม่ได้รักคุณหรอกนะ คนรักกันเค้าไม่ทำแบบนี้ แล้วผู้หญิงดี ๆที่ไหนเค้าจะทำ

ผู้หญิงเหมือนกัน ดูออก

ผู้หญิงดี ๆ ยังมีอีก เป็นตัน ๆ

Tags:
Guest
ยิ้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 19 ก.พ. 10, 18:56 น »

คิดดูนะค่ะ
เจ็บแล้วจำเป็นคน เจ็บแล้วทนเป็นควายย
Tags:
Guest
หัวอกเดียวกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 19 ก.พ. 10, 19:18 น »

อ่านแล้วอดน้ำตาไหลไม่ได้ ผมก็เหมือนกับคุณครับ แฟนผมก็มีชู้เหมือนกันแต่ผมเลิกกับเค้าไม่ได้เพราะว่าผมมีลูกกับเค้าแล้วน่ารักมากผมไม่อยากทะเลาะกันให้ลูกเห็นก็ได้แต่ทำใจ บางคืนผมนอนร้องไห้ว่าทำไมชีวิตครอบครัวเราถึงเป็นแบบนี้นอนด้วยกันแต่ตอนไปทำงานไม่รู้ว่าเค้าไปอยู่กับชู้รึป่าว โทรศัพท์ก็ใส่รหัสล็อคไว้ผมเช็คไม่ได้เลยพอผมจับได้บอกว่าเพื่อน พอผมอยากมีอะไรด้วยเค้าก็บอกว่าเค้าง่วง เจ็บ ไม่มีอารม บ้างครั้งผมทนไม่ไหวเคยคิดฆ่าเค้าน่ะแต่มาคิดดูอีกทีถ้าฆ่าเค้า เค้าตาย เราติดคุย แล้วลูกล่ะจะอยู่ยังงัย โตขึ้นถ้าลูกรู้ว่าแม่โดนพ่อฆ่าเพราะแม่มีชู้ แล้วพ่อติดคุกเป็นขี้คุก ลูกผมจะอยู่ยังงัย ลูกผมเป็นผู้หญิงด้วย เค้าจะไม่มีปัญหาเหรอครับ ผมก็เลยแล้วแต่เวรกรรมแล้วกัน ทุกวันนี้ผมทำงานเพื่อลูกครับ สำหรับความรักที่มีให้กับเค้ามันหมดไปตอนที่ผมจับได้ว่าเค้ามีชู้แล้วครับ ชาตินี้เข็ดแล้วครับผู้หญิงแบบนี้

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 21 ก.พ. 10, 09:13 น »

ขอบคุณทุกๆ ความเห็น ครับ ที่ ส่งมาบอกว่าผม ควรทำไงกับ ชีวิต ต่อ ไป

ตอนนี้คิดได้หลายๆ อย่าง ละ ครับ ควร จะ ทำไง กับ ชีวิต ขอบคุณ ครับ
Tags:
Guest
oumeim
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 21 ก.พ. 10, 11:14 น »

ถ้าเลิกได้เลิกเลยค่ะแฟนเรามีชู้เหมือนกันเราเลยตัดสินใจแล้วตอนนี้เรายังเลี้ยงลูกสาวสองคนได้ดีกว่าการที่มีพ่อแล้วพาชู้มาที่บ้านมันเจ็บช้ำมากกว่านะ

Tags:
Guest
นิ่มจัง
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 21 ก.พ. 10, 21:15 น »

q*027คุณหัวอกเดียวกันเราตรงข้ามกับคุณคือสามีเราแอบมีกิ๊กที่สำคัญสามีของกิ๊กแฟนเรา เขาโทรมาหาเราเขาบอกว่าแอบดูเบอร์เราจากมือถือของแฟนเขา เขานัดให้เราออกไปคุยกับเขาเราก็ไปตัวผู้ชายอายุ37 ผู้หญิงอายุ23 เขาจับได้ว่าสามีเราคบอยู่กับเมียเขา เขาให้เราช่วยพูดกับสามีเราว่าให้เลิกยุ่งกับเมียเขา เพราะเขาทั้ง3คนทำงานที่เดียวกัน เขาเห็นว่าสามีเราชอบคุยโทรศัพท์กับเมียเขาทุกวัน เขาเคยพูดขอร้องให้เลิกคบก้น แต่ทั้งคู่ก็ไม่เลิกเขาเลยขอให้เราช่วย สุดท้ายเราดึงสามีเรากล้บมาเหมือนเดิมแล้ว ด้วยวิธีหันหน้าคุยกันมากขึ้น สารภาพความในใจต่อกัน สุดท้ายเราก็รู้ว่าการที่เราอยู่ด้วยกันมานาน22ปีเราต่างลืมความรักครั้งแรกที่มีต่อกันทำให้เราห่างกันโดยไม่รู้ตัว สามีบอกกับเราว่าที่เขามีคนอืนเพราะความเหงา เพราะเราต่างคนต่างอยู่ลืมใส่ใจกันและกัน พออีกผ่ายก้าวเข้ามาเติบเต็มเขาเลยหลงไป ตอนนี้เรา2คนมีความสุขมากเหมือนตอนเป็นแฟนกันใหม่ๆจนคนรอบข้างบอกว่าเหมือนคนพึ่งแต่งงานกัน เราอยากให้คุณหัวอกเดียวกันลองวิธีของเราบ้างอาจจะเห็นผลช้าแต่รับรองว่าประสบความสำเร็จคะ ถ้ามีอะไรเขามาคุยได้อีกนะ

Tags:
Guest
สงสัย
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 16 พ.ค. 10, 17:20 น »

ทำไมเดี๋ยวนี้เรื่องแบบนี้มันเยอะจัง
http://webboard.women.sanook.com/forum/2890395
หรือค่านิยมผู้หญิงไทยเปลี่ยนไป...

Tags:
Guest
ยยยย
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 2 เม.ย. 11, 15:17 น »

ผมว่าแยกทางกันดีกว่า เพราะเขาเห็นคุณเป็นของตาย และเขาไม่ได้รักคุณเพียงแต่เขาหลอกใจตัวเอง

Tags:
Guest
ต้า
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 10 พ.ย. 11, 17:22 น »

เป็นเหมือนกันเล
q*069

Tags:
Guest
เข้าใจ เคยเป็น
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 26 เม.ย. 12, 12:15 น »

อ่านแล้วเหมือนผมครับ แฟนผมติดเฟสบุคแล้วก็ขอเบอร์ นัดเจอ ตอนนี้เรียบร้อยกันแล้วผมก็มีลูกกับเธอนะครับแต่เรื่องมันเป็นอย่างนี้ ถึงใจยังอยากให้กลับมา แต่ก็หมดความไว้เนื้อเชื่อใจกันแล้ว ถึงอยู่กันไปก็ทรมารมากขึ้นกว่าเก่าครับ ผมเลยคิดว่า เจ็บตอนนี้ให้มันจบไปเร็วๆ จะได้เดินต่อไปในวันหน้าครับ ผู้หญิงดีๆยังไม่หมดหรอกครับ เปิดใจทะลายกำแพงใจตัวเองแล้ว หาใหม่ดีกว่าครับ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม