หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: sex ที่ผู้ชายติดใจ  (อ่าน 10819 ครั้ง)
Guest
miga
เรทกระทู้
« เมื่อ: 19 ก.พ. 10, 18:21 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

sex เเบบไหนที่ผู้ชายส่วนใหญ่ ประทับใจ เเละต้องการจากผู้หญิง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
อิอิโอะโอะ
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 20 ก.พ. 10, 22:19 น »

แล้วแต่คน แล้วแต่อารม แล้วแต่สถานที่ แล้วแต่ความสามารถเฉพาะบุคคล อิอิ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
แนแน
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 23 ก.พ. 10, 10:37 น »

ออรัมเซ็ก มั้ง q*006

Tags:
Guest
anmnmn
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 27 เม.ย. 10, 16:46 น »

ชอบบบบบบบ q*034

Tags:
Guest
จำนน
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 4 มิ.ย. 10, 21:25 น »

ระหว่างที่จูบปากดูดลิ้น ต้องใช้มือจับของเขา ลูบ ชักขึ้นชักลงเบาาาา ตามด้วยการโม้คคคคค
ตรงนี้แหละคับ รักคุณที่สุดดดด

Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 14 ธ.ค. 11, 21:01 น »

คุณผู้หญิงต้องเรียนรู้แล้วตอบสนองตลอดเวลาร่วมเพศด้วยกัน หัดโต้ตอบการจูบแลกลิ้น แล้วหัดขยับให้เข้ากับบทรักลีลาจังหวะรักด้วยครับ ร่อนเอวส่ายสะโพกรับกับจังหวะให้ได้ เรียนรู้แต่ละท่าที่ใช้ว่าต้องตอบสนองกันอย่างไรไม่ต้องอายหรอกครับ ร่วมเพศด้วยกันเป็นช่วงเวลาที่ผ่อนคลายสุดๆแล้วต้องมีความสุขกันเต็มที่
สำหรับมือใหม่นะถ้าแฟนสอนทำอะไรก็ทำตามเลยนะ
ขณะร่วมเพศกันให้ปลดปล่อยแสดงออกความต้องการออกมาเลย ไม่ต้องอั้นไม่ต้องเก็บไว้หรอก แบบเสียวก็ครางเลยไม่ต้องอายถ้าต้องร้องคราง ชอบก็บอกว่าชอบ เอาอีก็บอกเลย ไม่ไหวแล้วอะไรก็แสดงออกเลยครับ
เวลาร่วมเพศเป็นเรื่องของคนสองคนนะเปิดเผยแสดงออกให้เต็มที่เลยครับ ไม่ต้องเหนียมอายกันแล้ว
อย่าไปคิดว่าเป็นการร่วมเพศของช/ญ เรื่องลามกอะไรนะครับมองว่าเป็นเรื่องธรรมชาตินะ ผัวเมียคู่ไหนๆเขาก็ร่วมเพศกันแล้ว เป็นแฟนกันบางคนเขาก็นอนด้วยกันก็ถมไป ถ้าร่วมเพศแล้วไม่ต้องคิดอะไรให้มากแล้ว มองว่าคนเรามีความต้องการกัน
เรียนรู้เทคนิคลีลาที่คู่นอนหรือสามีของตัวเองชอบ แบบชอบบทรักที่รุนแรงไหม ก็ไม่ต้องอายหรอกถ้าต้องร่วมเพศด้วยบทรักที่รุนแรงสำคัญแต่ว่าคุณมีความสุขหรือเปล่าจากการร่วมเพศ แล้วคู่ของคุณมีความสุขไหม
เรียนรู้เทคนิคการเล้าโลมคุณผู้ชายด้วยนะครับแล้วก็เป็นผู้นำด้วย ไม่ต้องอายถ้าต้องทำออรัลเซ็กส์ หรือต้องขึ้นบนเป็นจ็อกกี้สาว

Tags:
Guest
จ่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 11 ก.ค. 13, 23:30 น »

หลังจากที่นอนหลับตาพริ้มๆให้ปั๋วปั๊มๆก็ต้องเรียนรู้เทคนิค
ในการตอบสนองเวลาปั๋วเล้าโลม หรือยั่วปั๋วให้ปั๊มเรา ไม่ต้องอายนะ นอนบนตัวปั๋วเลยยิ่งแก้ผ้ากันยิ่งดี ใช้ตอนเสร็จยกแรกแล้วยังจะปั๊มกันต่อนะ นอนแล้วก็ดุ๊กดิ๊กแล้วอารมณ์ปั๋วก็มานอนไม่หลับหรอกได้ปั๊มกันต่อ ใจกล้าๆแอบเอามือไปโดนปิ๊กกาจู๊ดก็ได้นะแบบไม่ต้องอายของใช้ร่วมกันแล้ว แล้วก็ต้องหัดทำออรัลเซ็กส์ ใช้มือใช้ปากต้องหัดทำนะจ๊ะไม่ต้องอายหรอก เป็นอะไรต้องเป็นเลยหล่ะ แล้วถ้าปั๋วขอสอดนะ ท่องไว้ต้องให้สอดนะ อาจช่วยจับสอดเองก็ได้นะ แบบว่าหนูช่วยเองนะพี่ แกล้งปั๋วได้แบบสอดเข้าไปแระอย่าสอดลึกแล้วทำเป็นแกล้งหลุด ระวังอย่าไปปิ๊กกาจู๊ดพ่นน้ำนะ ถ้าเขาไม่ไหวต้องสอดให้หมดเลยให้เข้าไปก่อน สุดท้ายเวลาปั๋วสอดนะก็อย่าลืมขมิบช่องคลอดตอนกำลังสอด รับรองว่าปั๊วซี๊ดปากเลย
เรื่องท่าต้องเป็นงานนะ แบบขึ้นบนต้องเป็นเลย ต้องจัดให้พี่เขาติดใจไปเลยนะ โดยเฉพาะถ้าปั๋วจัมโบ้ไซส์นะ ต้องหัดเลยแล้วให้ช่องคลอดรับขนาดปั๋วให้ได้มิดนะ รับรองว่าเสียวกับทั้งคู่
ไม่ตองอายหัดขึ้นนั่งคร่อมปั๋วบนโซฟ ขอบเตียงปั๊มๆกันมองหน้ากล้าเปิดเผยร่างกายไม่ต้องอายแล้วนะ
ถ้ารูปร่างยังเซ็กซี่ๆนะต้องขึ้นคร่อมนะเองนะจ๊ะ

Tags:
Guest
ป๋ม
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 23 ธ.ค. 17, 00:23 น »

เราคิดว่าท่าที่ใช้ร่วมเพศสำคัญมากนะ ท่ามิชชันนารีหากรู้จักเทคนิคการเด้งรับให้เข้ากับจังหวะซอยของแฟนก็แซบนะเวลานอนท่านี้ด้วยกันในวันที่ชิวๆแล้วก็ท่าสปูนเป็นอีกท่าที่ร่วมแบบฟินๆชิวๆ ท่าขึ้นบนเอง ลีลาปรับเองเลยจ้า แล้วสามท่านี้เวลาป่องก็ใช้นอนกับแฟนได้สบายๆเลยหล่ะ ท่าด็อกกี้ทำให้ถึงง่ายอ่ะตอนแฟนร่วมท่านี้เราขยับสะโพกรับตลอดอ่ะ (สำคัญที่สุดเวลานอนกันห้ามเป็นท่อนไม้อ่ะ) แล้วลองเปลี่ยนสถานที่หน่อยนะ เช่นบนเคาน์เตอร์นะ ท่านั่งบนเคาน์เตอน์ใช้ในห้องน้ำก็ได้ หรือร่วมท่ายืนอ่ะเกาะอ่างล้างหน้าอ่ะ ร่วมเพศหน้ากระจกเซ็กซี่มากๆอ่ะ บนโซฟานั่งหันหน้าเข้าหากันอ่ะ ลีลาแต่ลละท่าปรับเปลี่ยนไปอ่ะ ฝึกขมิลช่องคลอดอ่ะให้กล้ามเนื้อช่องคลอดแข็งแรง เวลาสอดใส่ออย่าลืมเกร็งแล้วก็ปล่อยอ่ะให้บีบรัดพี่กาจู๋อ่ะรับรองแฟนร้องครางเลย เวลาร่วมเพศไม่ต้องอายอ่ะกล้าเล้าโลมแฟนอ่ะ หัดทำออรัลเซ็กส์ด้วย สำคัญมากๆพอๆกับสอดใส่เลยนะ แล้วก็ชวนแฟนมีเซ็กส์ก่อน อย่าลืมต้องตอบสนองเวลามีเซ็กส์นะห้ามหลับตาพริ้มๆให้แฟนปั๊มนะไม่ใช่ตอนถูกเปิดซิงแล้ว
มีผัวแล้วไม่ต้องอายอ่ะเวลานอนด้วยกันเต็มที่แบบจัดเต็มๆกันเลย

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม