หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เรื่องเล็กๆน้อยๆ..แค่อยากจะรู้^^  (อ่าน 1448 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 27 ก.พ. 10, 21:03 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

คุณผู้หญิงเคยหึงมั้ย

ที่ แฟนคุณ ชม ดารา / นางแบบ

หรือ หญิงสาว อื่น ต่อหน้าคุณ

(เช่น สวย ขาว หุ่นดี หน้าอกใหญ่)

ปล.แค่ชมนะ ไม่มีสานสัมพันธ์ต่อ

ผู้ชายมาร่วมแสดงความคิดเห็นด้วยก็ได้นะค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 27 ก.พ. 10, 21:27 น »

ถ้าเปนดารา นางแบบ ไม่หึงนะ (เราสู้ไม่ได้จริงๆ อิอิ) q*020

แต่ถ้าเปนหญิงอื่น แล้วไปชมว่าหน้าอกใหญ่ดีจัง หุหุ มีเคือง q*011

q*013

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 27 ก.พ. 10, 21:39 น »

ไม่อยากชมใครแล้วสิ

เข็ดดดดด ซะแล้ว q*013q*013

Tags:
Guest
สาวใหญ่
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 27 ก.พ. 10, 21:53 น »

อารมณ์หึงหวงนี่น่าจะอยู่ที่วัยด้วยค่ะ

สมัยพี่อายุ 20 ต้นๆ หึงค่ะได้ยินแฟนชมหรือมองหญิงอื่นนี่ควันออกหูเลยค่ะ

แต่พออายุ 35 up เหมือนว่าผ่านชีวิตผ่านอะไรๆ ต่างๆ มามากมาย เห็นเค้าชม

หรือมองผู้หญิงอื่นก็จะเฉยๆ ค่ะ เพราะมันเป็นเรื่องธรรมดาของผู้ชาย

เราผู้หญิงด้วยกันบางครั้งเห็นผู้หญิงสวยๆ หรือ อกใหญ่ๆ เราเองยังอยากมองเลย

แล้วจะเอาเรื่องอะไรกะผู้ชายล่ะคะมันกลายเป็นของธรรมดาไปแล้วค่ะ

น้องๆ หนูๆ สาวๆ ทั้งหลายจำไว้นะคะ ผู้หญิงสวยๆ น่ะ มีมากมายก่ายกองค่ะ

เราไม่ต้องไปสนใจ สิ่งที่เราควรปฎิบัติใว้คือเราต้องเป็นคนดี ดูแลเอาใจใส่ทั้งตัวเราและแฟนเรา

ห่วงหาอาทร เห็นอกเห็นใจ เป็นคู่คิดคู่ปรึกษา รักซื่อสัตย์ในตัวแฟนเรา แค่นี้เค้าก็ไม่ไปไหนแล้วค่ะ

ส่วนเค้าจะแลมองใครบ้างก็ปล่อยเค้าไปมันเป็นอาหารตาของเค้าค่ะ คิดซะว่าให้เป็นรางวัลที่เค้ารักเรา

ลองถามคุณผู้ชายในนี้สิคะ ถ้าสาวๆ ปฎิบัติตัวได้อย่างพี่บอกเค้าจะยอมเสียเราไปหรือเปล่า.....

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 27 ก.พ. 10, 22:26 น »

ถ้าเปนดารา นางแบบ ไม่หึงนะ (เราสู้ไม่ได้จริงๆ อิอิ) q*020

แต่ถ้าเปนหญิงอื่น แล้วไปชมว่าหน้าอกใหญ่ดีจัง หุหุ มีเคือง q*011

q*013

ต้องมี q*049q*049 เนอะเก๋

q*013q*013q*013
Tags:
Guest
ไข่เจียว
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 27 ก.พ. 10, 22:36 น »

ตะเองก็ดูสาวๆไปนะ เด๋วเค้าขอเล็งหนุ่มหล่อๆซะหน่อย อิอิ q*012q*012

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 27 ก.พ. 10, 23:27 น »

ไม่อยากชมใครแล้วสิ

เข็ดดดดด ซะแล้ว q*013q*013

แสดงว่าเคยชมใครแล้วเสียแฟนแน่เลย q*020

แต่คุณดูอารมณ์ดีขึ้นแล้วนะเนี่ย q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 27 ก.พ. 10, 23:58 น »

ตะเองก็ดูสาวๆไปนะ เด๋วเค้าขอเล็งหนุ่มหล่อๆซะหน่อย อิอิ q*012q*012

เป็นความคิดที่ดีค่ะพี่ไข่ q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 00:00 น »

อารมณ์หึงหวงนี่น่าจะอยู่ที่วัยด้วยค่ะ

สมัยพี่อายุ 20 ต้นๆ หึงค่ะได้ยินแฟนชมหรือมองหญิงอื่นนี่ควันออกหูเลยค่ะ

แต่พออายุ 35 up เหมือนว่าผ่านชีวิตผ่านอะไรๆ ต่างๆ มามากมาย เห็นเค้าชม

หรือมองผู้หญิงอื่นก็จะเฉยๆ ค่ะ เพราะมันเป็นเรื่องธรรมดาของผู้ชาย

เราผู้หญิงด้วยกันบางครั้งเห็นผู้หญิงสวยๆ หรือ อกใหญ่ๆ เราเองยังอยากมองเลย

แล้วจะเอาเรื่องอะไรกะผู้ชายล่ะคะมันกลายเป็นของธรรมดาไปแล้วค่ะ

น้องๆ หนูๆ สาวๆ ทั้งหลายจำไว้นะคะ ผู้หญิงสวยๆ น่ะ มีมากมายก่ายกองค่ะ

เราไม่ต้องไปสนใจ สิ่งที่เราควรปฎิบัติใว้คือเราต้องเป็นคนดี ดูแลเอาใจใส่ทั้งตัวเราและแฟนเรา

ห่วงหาอาทร เห็นอกเห็นใจ เป็นคู่คิดคู่ปรึกษา รักซื่อสัตย์ในตัวแฟนเรา แค่นี้เค้าก็ไม่ไปไหนแล้วค่ะ
ส่วนเค้าจะแลมองใครบ้างก็ปล่อยเค้าไปมันเป็นอาหารตาของเค้าค่ะ คิดซะว่าให้เป็นรางวัลที่เค้ารักเรา

ลองถามคุณผู้ชายในนี้สิคะ ถ้าสาวๆ ปฎิบัติตัวได้อย่างพี่บอกเค้าจะยอมเสียเราไปหรือเปล่า.....

q*062q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 04:10 น »

พูดดีกว่าเก็บเงียบนะ เราว่าพวกเงียบอ่ะ อันตรายกว่า

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 08:51 น »

q*013
q*014q*021q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 08:57 น »

แบบนี้ไม่ยอมเสียแน่นอนครับ
q*014q*014q*021q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 09:04 น »

แบบนี้แหละ ที่เขาเรียก "สัจธรรม" q*028 ช่วง "เวลา" มันทำให้คนเราเรียนรู้อะไรได้หรือยัง

แต่ก็ยังมีบ้าง ที่บางคนกลับคิดไม่ตก และหาทางออกไม่เจอ ถึงแม้นว่า อายุอานามจะมากแล้ว

แต่จากข้อความของคุณ สาวหญ่ายยยยยยย ทำให้เห็นว่า คุณมองโลกด้วยความเป็นกลาง

ขอชื่นชมฮะ q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 09:06 น »

ไม่น่าหึงนะเค้าชมต่อหน้าเรา..เค้าไม่ได้ปิดบังความรู้สึก
ว่าแต่น้องเจนล่ะหะ..หะ..หึง..หรือป่าว
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 09:21 น »

อย่าเพียงแค่เล็งอย่างเดียว ต้องรีบตะครุบด้วย q*021 จะได้เลิกฮะ สักที q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 10:45 น »

ถ้าเป็นดารา นางแบบ ไม่หึงค่ะ

หรือคนที่แบบว่าเดินเจอตามทาง เจอกันครั้งเดียว ก็ไม่หึงค่ะ อนุญาตให้ชมได้

แต่ถ้าเป็นคนที่มีโอกาสได้เจอกันบ่อยๆ แบบเนี้ยอีกเรื่องนึง แต่ก็ไม่หึงนะคะเจน

เพียงแต่ว่า ต้องเฝ้าระวังเป็นพิเศษ

q*013q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 11:47 น »

พูดดีกว่าเก็บเงียบนะ เราว่าพวกเงียบอ่ะ อันตรายกว่า

อืมใช่เนอะ q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 12:06 น »

ไม่น่าหึงนะเค้าชมต่อหน้าเรา..เค้าไม่ได้ปิดบังความรู้สึก
ว่าแต่น้องเจนล่ะหะ..หะ..หึง..หรือป่าว

q*012

q*013q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 12:08 น »

ต้องขอบคุณ ทุกคนที่เข้ามาตอบกระทู้นะค่ะ

เจนได้คำตอบแล้วละค่ะ

เดี๋ยววันหลังสงสัยอะไรจะมารบกวนเพื่อนๆพี่ๆอีกนะค่ะ

ขอบคุณจริงๆค่ะ

นอกจากนี้ใครจะเข้ามาเพิ่มเติมอีกก็ได้นะค่ะ

q*104q*104q*104q*104

q*021q*021q*060q*060

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 12:11 น »

ต้องเฝ้าระวังเป็นพิเศษ

q*013q*013

q*013q*013
Tags:
Guest
ลามก
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 20:44 น »

อุ..อุ.. ถ้าได้ผมได้คุณเป็นเมียละก็ ฮึ่ม ไม่ยอมปล่อยเลยล่ะ เพราะคุณพูดได้ถูกต้องทู๊กกกอย่างเลย ให้ผมมองไปเถอะ แค่อาหารตาเท่านั้นแหละ มันไม่เกี่ยวกับความรักหรอก เพราะผมเคยทะเลาะกับแฟนเพราะผมชอบมองสาวอื่นเวลาเจอสาวที่ถูกใจ แต่ก็แค่มองแล้วยิ้มให้เขา แล้วเขาก็ยิ้มกลับให้ผมเท่านั้นแหละ ไม่ได้ทำอะไรเลยจริง จริ๊งงงง แค่นี้เองแฟนผมก็หยิกผมใหญ่เลย ต่อหน้าต่อตาสาวคนนั้นเลย อ้ายผมงี้ แทบจะเอาหน้ามุดกระโปรงสาวคนนั้นเลยล่ะ อายมาก แต่ตอนนี้ไม่มีอีกแล้วแหละ เพราะแฟนผมทิ้งผมไปซะแล้ว ฮือ ฮือออ...
Tags:
Guest
ไข่เจี๊ยว
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 28 ก.พ. 10, 22:51 น »

อย่าเพียงแค่เล็งอย่างเดียว ต้องรีบตะครุบด้วย q*021 จะได้เลิกฮะ สักที q*013

ไม่ตะครุบหรอกฮะ ใช้วิธีขัดขาให้เค้าล้มทับเราแล้วหน้าชนกันอ่ะ q*021

ปิ๊งงง))) ปี๊งง)) ปื๊งง)) q*042q*012q*012

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 08:02 น »

ไม่ตะครุบหรอกฮะ ใช้วิธีขัดขาให้เค้าล้มทับเราแล้วหน้าชนกันอ่ะ q*021

ปิ๊งงง))) ปี๊งง)) ปื๊งง)) q*042q*012q*012

แล้วตอนนี้กำลังเล็งใครที่อยากจะขัดขาสักคนหรือยังฮะ q*021

จะได้ทานไข่เจียวในวันวิวาห์สักที q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 10:08 น »

อุ..อุ.. ถ้าได้ผมได้คุณเป็นเมียละก็ ฮึ่ม ไม่ยอมปล่อยเลยล่ะ เพราะคุณพูดได้ถูกต้องทู๊กกกอย่างเลย ให้ผมมองไปเถอะ แค่อาหารตาเท่านั้นแหละ มันไม่เกี่ยวกับความรักหรอก เพราะผมเคยทะเลาะกับแฟนเพราะผมชอบมองสาวอื่นเวลาเจอสาวที่ถูกใจ แต่ก็แค่มองแล้วยิ้มให้เขา แล้วเขาก็ยิ้มกลับให้ผมเท่านั้นแหละ ไม่ได้ทำอะไรเลยจริง จริ๊งงงง แค่นี้เองแฟนผมก็หยิกผมใหญ่เลย ต่อหน้าต่อตาสาวคนนั้นเลย อ้ายผมงี้ แ ทบจะเอาหน้ามุดกระโปรงสาวคนนั้นเลยล่ะ อายมาก แต่ตอนนี้ไม่มีอีกแล้วแหละ เพราะแฟนผมทิ้งผมไปซะแล้ว ฮือ ฮือออ...

555555555555 แหมท่าน ทิ้งทวนได้ดีนะ

Tags:
Guest
วิธวินทร์
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 10:21 น »

แฟนผมไม่หึงเลยครับ เพราะแฟนผมสวย น่ารักกว่านางแบบบางคนอีกครับ ผมก็เป็นนายแบบได้อย่างสบายๆๆ เลยไม่มีใครหึงใครมีของดีอยู่แล้วไม่ต้องไข่วคว้าเพิ่มอีก และคำว่า เชื่อใจ ให้เกียรติ ไว้วางใจ สำคัญนะครับ

Tags:
Guest
ป้าแช่ม
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 11:26 น »

q*002ยังไม่มีใคร คล้ายของป้าบ้างเลยอ่า......... q*025

ระหว่างเราฉองคน หากมีสวยๆ ดูมๆ เดินผ่านมา ถ้าป้าเห็นก่อนป้าจะรีบสะกิด ส่งซิกให้ลุง
กลัวลุงอดดู หรือมีขาขาวๆ ผ่าน...ลุงก็ส่งซิกให้ป้าดู เว้นแต่ขาดำ ไม่เรียกให้ดู แล้วยังบ่นอีก q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 12:30 น »

หึงได้ นี๊ดดดดดดดดดดดดดดดนุง พอหอมปากหอมคอ น่ารักดี..ครับ

อย่างป้า ก็ น่ารัก มากเลย..อิจซ๊า ลุง...สะแว้วววว q*020
Tags:
Guest
ไข่เจ้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 13:05 น »

q*002ยังไม่มีใคร คล้ายของป้าบ้างเลยอ่า......... q*025

ระหว่างเราฉองคน หากมีสวยๆ ดูมๆ เดินผ่านมา ถ้าป้าเห็นก่อนป้าจะรีบสะกิด ส่งซิกให้ลุง
กลัวลุงอดดู หรือมีขาขาวๆ ผ่าน...ลุงก็ส่งซิกให้ป้าดู เว้นแต่ขาดำ ไม่เรียกให้ดู แล้วยังบ่นอีก q*013

อ้าวว)) ของป้าก็ต้องรูปหล่อกล้ามใหญ่จิ่ฮะ ไปดูทำไมขาขาวๆ q*031

เอ๊))) หรือลุงจะเก็บไว้ดูเอง q*012q*013q*013q*013

Tags:
Guest
ป้าแช่ม
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 14:23 น »

q*022q*022 อือ...นั่นน่ะสิไข่เจ้ว หรือเราจะผิดปกติ q*025
ไม่เคยมองเลยอ่ะ รูปหล่อกล้ามใหญ่ หามองแต่สาวๆ แล้วคิกๆคักๆกับลุง

นอกนั้นลุงก็หามองเอาเอง นอกบ้าน บางวันกลับมาบ่นให้ฟังอีก ว่าเสื้อฟิต กระดุมโหว่
เห็นไปถึงโน่น ภูเขาไฟฟูจิ q*057
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 15:24 น »

อุ..อุ.. ถ้าได้ผมได้คุณเป็นเมียละก็ ฮึ่ม ไม่ยอมปล่อยเลยล่ะ เพราะคุณพูดได้ถูกต้องทู๊กกกอย่างเลย ให้ผมมองไปเถอะ แค่อาหารตาเท่านั้นแหละ มันไม่เกี่ยวกับความรักหรอก เพราะผมเคยทะเลาะกับแฟนเพราะผมชอบมองสาวอื่น เวลาเจอสาวที่ถูกใจ แต่ก็แค่มองแล้วยิ้มให้เขา แล้วเขาก็ยิ้มกลับให้ผมเท่านั้นแหละ ไม่ได้ทำอะไรเลยจริง จริ๊งงงง แค่นี้เองแฟนผมก็หยิกผมใหญ่เลย ต่อหน้าต่อตาสาวคนนั้นเลย อ้ายผมงี้ แทบจะเอาหน้ามุดกระโปรงสาวคนนั้นเลยล่ะ อายมาก แต่ตอนนี้ไม่มีอีกแล้วแหละ เพราะแฟนผมทิ้งผมไปซะแล้ว ฮือ ฮือออ...

แบบนี้เจนชกตาเขียว เลย....

q*013q*013q*013q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 15:31 น »

ใจดี แบบเนี้ย ลุง คงหลง ป้าแช่ม แน่เลยย q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 16:12 น »

q*021 ผู้หญิง ควรรู้ไว้ ..พึงสนใจคำพูดชมคนอื่นที่หลุดมาจากปากของแฟน
ก่อนที่จะมีความรู้สึกอื่นใด ควรตั้งใจฟังและแปลความหมายของคำพูดให้ดีก่อน
ผู้ชายบางคน อาจพูดชมแบบเรื่อยเปื่อย ไม่มีความหมายอะไร ก็น่าปล่อยเลยไป
แต่หากเขาพูดให้มีความหมายเป็นเชิงเปรียบเทียบกับตัวคุณเอง ก็ควรนำไปคิดให้ดี

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 17:04 น »

ก็หึง......นะตอบแบบตรงใจ.................... q*057

แต่ถ้าต่อหน้าก็จะทำเฉย ๆๆๆ..ไม่สนใจ..ว่างั้น ๆ แหละ..ไม่เท่าไร q*012

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 19:16 น »

q*021 ผู้หญิง ควรรู้ไว้ ..พึงสนใจคำพูดชมคนอื่นที่หลุดมาจากปากของแฟน
ก่อนที่จะมีความรู้สึกอื่นใด ควรตั้งใจฟังและแปลความหมายของคำพูดให้ดีก่อน
ผู้ชายบางคน อาจพูดชมแบบเรื่อยเปื่อย ไม่มีความหมายอะไร ก็น่าปล่อยเลยไป
แต่หากเขาพูดให้มีความหมายเป็นเชิงเปรียบเทียบกับตัวคุณเอง ก็ควรนำไปคิดให้ดี

อืมค่ะ...น่าคิด q*022

แต่ขอบคุณนะค่ะที่แวะเวียนมาตอบ q*043q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 1 มี.ค. 10, 19:18 น »

ก็หึง......นะตอบแบบตรงใจ.................... q*057

แต่ถ้าต่อหน้าก็จะทำเฉย ๆๆๆ..ไม่สนใจ..ว่างั้น ๆ แหละ..ไม่เท่าไร q*012

ปากไม่ตรงกะใจ นะพี่ไอจังหนะ q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 2 มี.ค. 10, 11:19 น »

ปากไม่ตรงกะใจ นะพี่ไอจังหนะ q*020

เป็นพวกฟอร์มจัด...ท่าเยอะ..เรื่องมากก็งี้แหละ... q*020q*020

เข้าพวก...ปากแข็ง...ใจอ่อนอ่ะ...ก็เลยแพ้เขาทุกที q*020q*020q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 2 มี.ค. 10, 20:32 น »

kai1kai2

q*104q*104q*104q*104

q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 26 เม.ย. 10, 23:35 น »

(เช่น สวย ขาว หุ่นดี หน้าอกใหญ่)

ปล.แค่ชมนะ ไม่มีสานสัมพันธ์ต่อ

ผู้ชายมาร่วมแสดงความคิดเห็นด้วยก็ได้นะค่ะ

ไม่กล้าพูด ไม่กล้าคิด ไม่กล้ามอง กลัว q*049q*049q*049
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 12:39 น »

q*021 ไม่หึงหรอกครับ เพราะเธอจะบอกว่า สวยแต่รูป แต่ไม่มีทางได้สัมผัส q*013q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 21:56 น »

น่ากลัวแหะ q*036

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 20 พ.ค. 10, 14:53 น »

ไม่กล้าพูด ไม่กล้าคิด ไม่กล้ามอง กลัว q*049q*049q*049

q*013q*013
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม