หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: พอแฟนผมเสร็จแล้วเขาบอกว่าแสบ  (อ่าน 3048 ครั้ง)
Guest
ท่านชายหัวไม้ขีด
เรทกระทู้
« เมื่อ: 1 เม.ย. 10, 14:17 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

พอแฟนผมเสร็จแล้วเขาบอกว่าแสบแล้วก็เจ็บ

แต่ผมยังไม่เสร็จเลย ร่วมรักได้ประมาณ 3-5นาทีเอง

จะทำยังไงดีครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
lostguy
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 1 เม.ย. 10, 16:04 น »

เหมือนขับรถน่ะครับ ตอนสตารทเครืองใหม่ๆ ต้องค่อยๆ วอร์มเครื่องก่อน
อย่าเพิ่งกดคันเร่ง น้ำมันเครื่องยังไม่ทันเลี้ยงลูกสูบเลยครับ ต้องค่อยๆ
ขับ อารมณ์ร่วมสำคัญนะครับ ถ้าเธอมีอารมณ์ร่วมด้วย มันจะไปได้ดีครับ
คิดถึงรถด้วยไม่ใช่ขับอย่างเดียว

ลองใหม่นะครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 1 เม.ย. 10, 21:33 น »

ใช้เจลหล่อลื่นสิครับ ช่วยได้ q*014

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 1 เม.ย. 10, 23:26 น »

เหมือนขับรถน่ะครับ ตอนสตารทเครืองใหม่ๆ ต้องค่อยๆ วอร์มเครื่องก่อน
อย่าเพิ่งกดคันเร่ง น้ำมันเครื่องยังไม่ทันเลี้ยงลูกสูบเลยครับ ต้องค่อยๆ
ขับ อารมณ์ร่วมสำคัญนะครับ ถ้าเธอมีอารมณ์ร่วมด้วย มันจะไปได้ดีครับ
คิดถึงรถด้วยไม่ใช่ขับอย่างเดียว

ลองใหม่นะครับ

ผมวอร์มจนเครื่องร้อนแย้วจ้า จนแฟนผมบอกว่า สอดใส่ได้แล้วเธออยากแล้ว
แต่พอเทอเสร็จ สักพัก ก็จะบอกว่าแสบอะ เจล เคยใช้แล้ว เทอก็ยังบ่นอยู่-0-

ใช้เจลของอะไรดีอ่ะครับ

ขอบคุณคับ
Tags:
Guest
lostguy
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 2 เม.ย. 10, 13:22 น »

ผมก็รู้จักแต่ KY เจล ซื้อตามร้านชายยานะครับ
แต่ผมว่าไม่ work ครับ ใช้แล้วมันไม่ลื่นเท่าของจริงครับ
แล้วแถมทำให้ ของเรา และของเธอ เหี่ยวอีกตะหาก ลองสังเกตดูครับ

โทษครับใส่ถุงหรือเปล่าครับ ถ้าถุงประเภท ผิวไม่เรียบ ผู้หญิงจะแสบมากกว่านะครับ

หรือ ร่วมนานเกินเหตุ น้ำผู้หญิงมันหมดไปน่ะครับ มันเลยแสบ ต้องเร้าอารมณ์ตลอดครับ
หรือ ของผู้หญิง กับ ผู้ชาย ขนาดมันไม่ match กันน่ะครับ
หรือ ยังสดสด ซิงๆกันอยู่
หรือ เปิด air ร่วมกันอยู่ แล้วลมมันพัดให้น้ำแห้งเร็วไปครับ

ดูเอาแล้วกันครับ

Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 6 เม.ย. 10, 19:17 น »

คิดว่าแฟนไม่เสร็จหรอก แต่เพราะแสบเลยแกล้งทำเป็นเสร็จ น่าจะถามเลยว่าแสบเพราะอะไร จะได้หาทางช่วยกัน อย่าก้มหน้าก้มตาตะบันลูกเดียว เอาเสียวส่วนตัว

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 20 มิ.ย. 10, 03:24 น »

เออ คือปกติแล้วผู้หญิงนี้เค้าถึงยากนิครับ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม