หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ขอความรู้พี่่ๆผู้ชายเกี่ยวกับเส้นสองสลึงของแฟนค่ะ  (อ่าน 5467 ครั้ง)
Guest
สุข
เรทกระทู้
« เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 03:52 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ถามพี่ๆผู้ชายนะคะ การที่หนูกับแฟน ตอนมีอะไรกันครั้งแรก เค้า(เค้าอายุ26)เส้นสองสลึงยังไม่ขาด
แบบนี้ดีใจได้ไม๊คะว่าหนูได้แฟนเป็นผู้ชายที่เค้าที่ไม่ได้ผ่านการมีอะไรกับผู้หญิงเยอะ
หรือว่าถึงผุ้ชายจะมีอะไรกับผู้หญิงมาเยอะแต่เส้นสองสลึงก็ไม่ขาดก็เป็นได้
ตอบหนูหน่อยนะคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 09:10 น »

q*013q*013
หนูไปรู้อะไร มาจ๊ะ ดูเหมือนจะปลื้มที่แฟน ยังซิง q*020q*021
เพราะดูที่เส้น 2 สลึง q*013q*014q*020
ตอนนี้ยังไม่ขาดเลย จ้ะ เส้นที่ว่าน่ะ
ลูกเรียนมหาลัยแล้ว q*050
ไม่รู้ยังซิงอยู่ป่าว q*020q*013q*012q*039

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
อาทิตย์
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 13:29 น »

q*042
ถ้าขาดแสดงว่าเป็นคนที่ซาดิส มากกกกก เลยนะครับ ทำกับอวัยวะเพศหญิง แล้ว มักจะไม่ขาดนะครับ
ขาดได้ด้วย มือ ทวารหนัก หรืออย่างอื่น
อย่าเข้าใจผิดครับ และคนที่ซิง บริสุทธิ์ อย่าไปรักเลยครับ รักคนที่มีประสบการณ์ดีกว่า ฮิ ฮิ ฮิ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 14:24 น »

.. โถ ๆ ..
Tags:
Guest
เจ้าของกระทู้
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 16:07 น »

ฮือ ขอบคุณพี่ๆนะคะ หนูคิดมาตลอดเลยว่าเค้าคงเป็นคนไม่ยุ่งกับผู้หญิงมากมาย หนูเข้าใจผิดมาตลอดหรอคะเนี่ย เสียใจจังผิดหวัง แสดงว่าดูตรงนั้นไม่ได้
แต่ยังไงหนูก็ยังยืนยันค่ะ ว่าชอบผู้ชายที่ไม่ผ่านใครมาเยอะ ไม่อยากได้ผู้ชายประสบการณ์มาก เกลียดผู้ชายเจ้าชู้ค่าาาา q*035q*035

Tags:
Guest
ดมิทรี
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 18:07 น »

ฮือ ขอบคุณพี่ๆนะคะ หนูคิดมาตลอดเลยว่าเค้าคงเป็นคนไม่ยุ่งกับผู้หญิงมากมาย หนูเข้าใจผิดมาตลอดหรอคะเนี่ย เสียใจจังผิดหวัง แสดงว่าดูตรงนั้นไม่ได้
แต่ยังไงหนูก็ยังยืนยันค่ะ ว่าชอบผู้ชายที่ไม่ผ่านใครมาเยอะ ไม่อยากได้ผู้ชายประสบการณ์มาก เกลียดผู้ชายเจ้าชู้ค่าาาา q*035q*035
แล้วคุณอ่ะ ซิงเปล่าเหอะ
Tags:
Guest
เสือผอมฯ
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 21:03 น »

ถามพี่ๆผู้ชายนะคะ การที่หนูกับแฟน ตอนมีอะไรกันครั้งแรก เค้า(เค้าอายุ26)เส้นสองสลึงยังไม่ขาด แบบนี้ดีใจได้ไม๊คะว่าหนูได้แฟนเป็นผู้ชายที่เค้าที่ไม่ได้ผ่านการมีอะไรกับผู้หญิงเยอะหรือว่าถึงผุ้ชายจะมีอะไรกับผู้หญิงมาเยอะแต่เส้นสองสลึงก็ไม่ขาดก็เป็นได้ตอบหนูหน่อยนะคะ

เกิดเป็นชายมีติดตัวไว้ทุกคน น้องช่างสังเกตุแบบว่าเคยนั่งนับเส้น น้อยมากครับที่ไม่มีเลย การสุหนัดเขาก็เพียงแค่เพียงขลิบหนังหุ้มปลาย ค.. แล้วคนที่มีสามสลึงล่ะขาดอีกลึงเดียวเต็มบาท มีอีกเพียบ q*013
Tags:
Guest
จขกท
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 21:14 น »

แน่นอนค่ะ เราอยากได้ยังไงเราก็ต้องทำตัวแบบนั้น ไม่ชอบอะไรเราก็ไม่มีทางทำแบบนั้น เกลียดผู้ชายเจ้าชู้ เราก็ไม่มีทางเจ้าชู้คบใครหลายคน คนเราอยากได้อะไร ก็ต้องทำตัวแบบนั้นค่ะ
แฟนเป็นคนแรกของหนุค่ะ ภูมิใจค่ะ เค้าก็ภูมิใจ เรารักกันดีมากและจะแต่งแล้วด้วยค่ะ

พี่คนถามนี่ สงสัยจะมีประสบการณ์เลวร้ายเรืองผู้หญิงนะคะ ชีวิตพี่ทีผ่านมานี่ไม่เคยเจอผู้หญิงดีๆหรือไงคะ ถึงต้องมองผู้หยิงว่าไม่ซิงไว้ก่อน ผู้หญิงดีๆและซิงๆมีอีกเยอะค่ะ พี่ทำตัวให้ดีนะคะแล้วจะเจอสิ่งดีๆผู้หญิงดีๆค่ะ

Tags:
Guest
นายจ.เจ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 22:28 น »

แน่นอนค่ะ เราอยากได้ยังไงเราก็ต้องทำตัวแบบนั้น ไม่ชอบอะไรเราก็ไม่มีทางทำแบบนั้น เกลียดผู้ชายเจ้าชู้ เราก็ไม่มีทางเจ้าชู้คบใครหลายคน คนเราอยากได้อะไร ก็ต้องทำตัวแบบนั้นค่ะ
แฟนเป็นคนแรกของหนุค่ะ ภูมิใจค่ะ เค้าก็ภูมิใจ เรารักกันดีมากและจะแต่งแล้วด้วยค่ะ

พี่คนถามนี่ สงสัยจะมีประสบการณ์เลวร้ายเรืองผู้หญิงนะคะ ชีวิตพี่ทีผ่านมานี่ไม่เคยเจอผู้หญิงดีๆหรือไงคะ ถึงต้องมองผู้หยิงว่าไม่ซิงไว้ก่อน ผู้หญิงดีๆและซิงๆมีอีกเยอะค่ะ พี่ทำตัวให้ดีนะคะแล้วจะเจอสิ่งดีๆผู้หญิงดีๆค่ะ

ผ่านผู้หญิงเกี่ยวกับเรื่องเพศสัมพันธ์เยอะๆไม่ใช่ว่าเจ้าชู้นะครับ อาจจะเป็นเพราะมีความต้องการทางเพศสูงก็ได้....ที่ผ่านมาเยอะนะ ผมว่าน่าจะกลัวเรื่องการติดเชื่ออันตรายต่างๆ มากกว่าเจ้าชู้นะครับผม...น่ากัวกว่าเยอะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 22:55 น »

เห็นด้วยเลยคะ

อยากได้อะไรต้องทำตัวแบบนั้น q*060
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 23:19 น »

ขอให้คุณทั้ง2คนมีความสุขในการแต่งงานนะครับ
q*054q*057q*054

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 8 เม.ย. 10, 23:44 น »

q*063 ขนาดรักกัน จนใกล้จะแต่งงานกันแล้ว ขอให้มองแฟนในแง่ดีไว้ก่อนครับ
เขาอาจจะอ่อนประสบการณ์ ไม่เคยเที่ยวผู้หญิง หรือพยายามไม่เอาของสำคัญไปยุ่งเกี่ยวกับใคร
คิดว่าเขาไม่เคยมีประสบการณ์การร่วมเพศมาก่อน จะทำให้คุณมีความรูสึกที่ดี และไว้ใจเขามากขึ้น
ตรวจสอบด้วยตัวเองไม่ยาก ในยามที่เข้าพระเข้านาง คนอ่อนประสบกาม จะสั่นและตื่นเต้นให้เห็น
Tags:
Guest
น้ำก้อน
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 9 เม.ย. 10, 05:16 น »

คือๆๆๆๆคุณไม่เคยผ่านผู้ชายมาด้วยความเคารพนะครับ แล้วคุณรู้ได้ยังไงว่าเส้นสองสลึงแฟนคุณไม่ขาด แล้วขาดกับใหม่ขาดมันต่างกันตรงไหน คุณเคยเห็นที่ขาดหรอครับ....อีกอย่างผู้หญิงที่เสียตัวครั้งแรกหรือหลายครั้งส่วนใหญ่คงไม่กล้าสังเกตุหรอกครับยิ่งครั้งแรกด้วย เธอจะตัวสั่น หายใจแรง (เนื้อเต้น แบบบ้านๆครับ)หลายอย่าง..แต่คุณนี่สังเกตุเลยหรอ..........ถ้าอยากรู้ว่าแฟนซิงไหมดูจากการกระทำเขาสิครับตอนมีไรกันครั้งแรกนะ เขาจะต้องตื่นเต้น หายใจแรง เขอะเขิน เก้งๆก้าง...คุรน่าจะสังเกตุได้นะขนาดบอกสองสลึงยังรู้ว่าไม่ขาด...
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 9 เม.ย. 10, 09:03 น »

คือๆๆๆๆคุณไม่เคยผ่านผู้ชายมาด้วยความเคารพนะครับ แล้วคุณรู้ได้ยังไงว่าเส้นสองสลึงแฟนคุณไม่ขาด แล้วขาดกับใหม่ขาดมันต่างกันตรงไหน คุณเคยเห็นที่ขาดหรอครับ....อีกอย่างผู้หญิงที่เสียตัวครั้งแรกหรือหลายครั้งส่วนใหญ่คงไม่กล้าสังเกตุหรอกครับยิ่งครั้งแรกด้วย เธอจะตัวสั่น หายใจแรง (เนื้อเต้น แบบบ้านๆครับ)หลายอย่าง..แต่คุณนี่สังเกตุเลยหรอ..........ถ้าอยากรู้ว่าแฟนซิงไหมดูจากการกระทำเขาสิครับตอนมีไรกันครั้งแรกนะ เขาจะต้องตื่นเต้น หายใจแรง เขอะเขิน เก้งๆก้าง...คุรน่าจะสังเกตุได้นะขนาดบอกสองสลึงยังรู้ว่าไม่ขาด...

ก้ากกก !!

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 9 เม.ย. 10, 09:18 น »

q*013q*013

Tags:
Guest
อยากรู้อ่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 9 เม.ย. 10, 10:30 น »

อย่าว่าเลยนะ....เราไม่รู้จิงๆว่า คุณเส้น 2สลึงของผู้ชายเค้าดูกันตรงไหน
ใครรู้ช่วยบอกหน่อย

Tags:
Guest
อยากรู้อ่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 9 เม.ย. 10, 10:34 น »

อย่าว่าเลยนะ....เราไม่รู้จิงๆ ว่าเส้น 2 สลึงของผู้ชายอยู่ตรงไหน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 9 เม.ย. 10, 16:30 น »

อย่าว่าเลยนะ....เราไม่รู้จิงๆ ว่าเส้น 2 สลึงของผู้ชายอยู่ตรงไหน

q*023 แสดงว่าคุณยังไม่เคยมีแฟน ถ้ามีแล้วก็ลองถามแฟนดูสิครับ q*014
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 9 เม.ย. 10, 16:48 น »

q*023 แสดงว่าคุณยังไม่เคยมีแฟน ถ้ามีแล้วก็ลองถามแฟนดูสิครับ q*014

แล้วของคุณ Va ขาดหรือยังฮะ q*002q*013
Tags:
Guest
จขกท
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 9 เม.ย. 10, 16:49 น »

แหม จับผิดกันเชียวนะคะพี่ๆๆ เอางี้ งั้นจะเล่าจริงให้ฟังละกัน ทีถามไปน่ะ ถามเพื่อใหัสั้นๆเข้าใจง่ายเลยเขียนไปว่ามีอะไรกันแล้ว จะได้ไม่ต้องเล่าให้ยาว เรืองจริงๆมันคืออย่างนี้ค่ะ

เราคบกันมาหลายปี แล้วมีวันนึงเคยได้อยู่ด้วยกัน ด้วยความที่บรรลุนิติ ทำงานแล้วทั้งคู่รักและจะบอกกันแล้วว่าแต่งงานกัน เราก็เกือบจะมีอะไรกัน หนูก็เห็นของเค้าน่ะค่ะ หนูก็ไม่เคยเห็นของผุ้ชายมาก่อน ก็ถามเค้าว่าันั่นอะไรนี่อะไร สนิทกันเค้าก็บอกนั่นนี่คืออะไร เค้าก็เล่าอธิบายเหมือนเพศศึกษา เล่าตรงๆนะคะว่าวันนั้นเปลือยทั้งคู่ เค้าก็ขอมีอะไรด้วย แต่หนูบอกเค้าว่าไม่ได้ยังไงก็ต้องแต่งก่อน เพราะสมัยนี้ 95%ของผู้หญิงมีไรแล้วโดนทิ้งทั้งนั้น ก็บอกว่ารักแล้วต้องรอได้ เค้าก็บอกว่าเค้ารักหนู รอได้ สรุปวันนั้นก็กอดกันดูทีวีด้วยกัน นั่งเล่นด้วยกัน เค้าก็บอกว่า ถ้าเป็นผุ้ชายคนอื่นน่ะปล้ำหนูไปแล้ว แต่นี่เค้ารักหนูจริงเค้ารอได้ เค้าก็ดีใจว่าหนูไม่เปนคนใจง่ายเพราะขนาดเปลือยทั้งคู่แล้ว หนูยังไม่ยอมมีอะไรด้วย ทุกวันนี้เค้าก็รักหนูมาก หนูไม่ยอมมีอะไรด้วยแต่เค้าก็รักหนูมากเหมือนเดิม ตอนนี้รอวันแต่งงานกันแค่นั้นเอง

ทีพี่บอกว่า
คือๆๆๆๆคุณไม่เคยผ่านผู้ชายมาด้วยความเคารพนะครับ...ตอบ ยังไม่เคยผ่านค่ะ คือวันนั้นมีสติรู้อะไรควรไม่ควรค่ะพี่
แล้วคุณรู้ได้ยังไงว่าเส้นสองสลึงแฟนคุณไม่ขาด...ตอบ เค้าบอก เค้าอธิบายค่ะ
แล้วขาดกับใหม่ขาดมันต่างกันตรงไหน....ตอบ ไม่ทราบค่ะ ถ้าทราบขนาดนั้นคงไม่ตั้งกระทู้ถามซักเส้นสองสลึงหรอกค่ะ q*020q*020
คุณเคยเห็นที่ขาดหรอครับ....ตอบ ไม่เคยเห็นค่ะ
อีกอย่างผู้หญิงที่เสียตัวครั้งแรกหรือหลาย ครั้งส่วนใหญ่คงไม่กล้าสังเกตุหรอกครับยิ่งครั้งแรกด้วย เธอจะตัวสั่น หายใจแรง (เนื้อเต้น แบบบ้านๆครับ)หลายอย่าง..แต่คุณนี่สังเกตุเลยหรอ..........ตอบ ไม่เคยเสียตัวค่ะ ยังไม่ทันได้ใจสั่น หายใจแรงเลย q*020q*020 และไม่ได้สังเกตค่ะ ถามเค้าว่านั่นอะไรยังไง เค้าก็อธิบายแบบเพศศึกษาค่ะ
ถ้าอยากรู้ว่าแฟน ซิงไหมดูจากการกระทำเขาสิครับตอนมีไรกันครั้งแรกนะ เขาจะต้องตื่นเต้น หายใจแรง เขอะเขิน เก้งๆก้าง...คุรน่าจะสังเกตุได้นะขนาดบอกสองสลึงยังรู้ว่าไม่ขาด...ตอบ ไว้รอหนูแต่งกะเค้า วันเข้าห้องหอก่อนนะคะ จะสังเกตว่าเก้งๆกังๆรึป่าว q*013q*013 เรืองเส้นสองสลึงหนูไม่ได้รู้เองค่ะว่าไม่ขาด เค้าบอกค่ะพี่

สรุป หนูยังเป็นสาวบริสุทธนะคะพี่ๆ กับแฟนรักกันสนิทกันเหมือนเพื่อนวันที่เห้นของเค้าเลยถาม เค้าก็สอนเหมอืนเพศศึกษาเพราะเค้ารู้ว่าหนูไม่เคยคบใครมาก่อน ไม่เคยมีแฟนเสียตัวมาก่อน แล้วเค้ารู้หนูขี้สงสัยมากชอบถามโน้นนี่ เค้าก็เลยสอนเหมือนเพศศึกษาค่ะ ตอนนี้รอวันแต่งค่ะพี่

ทีตั้งกระทู้คือสงสัยนะค่ะ เลยมาถาม จะถามเค้าอีกเดี๋ยวเค้าหาว่าทะลึ่งคิดเรืองสับปะดน งั้นเดียวหนูถามเค้าเองเลยดีกว่า q*020q*020

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 9 เม.ย. 10, 21:29 น »

ครือ...เจ๊ไม่รู้เรื่องอ่ะค่ะ ตามมาแอบอ่านอย่างเดียวโล่ด q*013q*013

เจ๊ชอบเรียนวิชาเพศฉึกฉามั่กๆ มะรุเป็นไร...
q*072q*072

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 14 เม.ย. 10, 18:58 น »

น้องเขามาถาม ก็ ตอบๆ ให้น้องเป็น วิทยาทานไป..แบบขำๆเอื้ออาทรกันไป

แซวบ้างนิดหน่อย ก็ ชิวๆ..อย่าได้ถือโทษโกรธกันก่อนน๊ะครับ...เออแต่งเมื่อไหร..

มาตั้งกระทู้...ห้าสิบตัง(สองหลึ๋ง)สามหลึง อีกน๊ะครับ....ข้อสัเกตุ

ผู้ชายส่วนมากน่าจะมีประสพกาม มาบ้างก่อนได้พบคู่รักที่แท้จริง...เขาคงไม่ได้เกิดมา

แล้วมีเพศสัมพันธุ์กับคุณคนเดียวก็เป็นได้น๊ะครับ... q*013 ก็ให้เข้าใจตามนี้น๊ะครับ...เอ้..

หรือเขายังไม่เคย..ก็อาจจะเป็นไปได้อีกน๊ะครับ...เออ..เอาไงดี...แต่งแล้วอย่าลืมมาโพส

อีกน๊ะครับ....ป้าแป๊ดชอบอ่านมากกกกกขอบอก ฮ่าๆๆๆๆดูสิๆ. q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 14 เม.ย. 10, 21:06 น »

ไม่เ้จง มีมาตั้ง12คนเห็นจะได้ละมั้งไม่เห็นมันขาดเลย

Tags:
Guest
อยากรุง่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 24 มิ.ย. 10, 18:47 น »

นู๋เคยมีรัยมาก่อน แต่แฟนนู๋ซิงเส้นสองลึงเขายังม่ายขาดถ้าเราม่ายซิงเส้นสองลึงเขาจะขาดมั้ยอ่ะแต่เขาม่ายรุว่าเราม่ายซิงหรอกนะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม