หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: น้ำแตก  (อ่าน 76865 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 29 เม.ย. 10, 03:34 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

มีใครเคยเสียวจนน้ำแตกเหมือนฉี่ไหมค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 29 เม.ย. 10, 10:01 น »

คนที่ขี้เหงาหรือเวลาสามีไม่อยู่แต่มีความต้องการก็เข้ามาคุยกันได้ครับ ผม 25 เอง เป็นคนที่ทำงานที่ กทม.ก็ดีครับ แต่ให้ดี อายุอย่าเกิน 40 ก็ดีครับ เข้ามาคุยกันที่นี้นะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เม.ย. 10, 10:31 น โดย tige191 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 30 เม.ย. 10, 12:01 น »

ไม่เหมือน....แต่ใช่เลยดีกว่า เป็นอาการเสียวถึงเสียวมากถึงมากที่สุด คุณควรปดปล่อยไปตามสบายอย่าไปอดกั้น

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 00:58 น »

คงมีเทอคนเดียวแหละแรงสุดๆเลยนะ
คนบาปมากตัณหาเลยเยอะความกำหนัดก็ยิ่งมากเลยน้ำแตก

รู้ได้ไงว่าเขาบาปมากตัณหา เขาถามมาก็ตอบไปบางคนก็เคยเป็นนิ ไม่เข้าใจจริงๆพวกชอบว่าให้คนอื่นโดยที่ไม่รู้ตัวตนของคนที่ว่าให้ น้องเขาก็ถามดีๆไปว่าเขาบาปมากตัณหา มันสมควรไหมครับ
Tags:
Guest
นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 13:10 น »

เคยกับเด็กอายุ21พอเธอเดินเข้ามาในห้อง เราก็เข้าไปกอดแล้วก็ถอดกางเกงในเธอออก มือก็หยิบถุงยางมาใส่ยังไม่ทันได้สอดน้ำแตกคาถุงเลย พยายามจะสอดอีกน้องชายมันไม่ยอมสู้ เสียดายจริงๆผมอายุ58

Tags:
Guest
shit
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 03:26 น »

คงมีเทอคนเดียวแหละแรงสุดๆเลยนะ
คนบาปมากตัณหาเลยเยอะความกำหนัดก็ยิ่งมากเลยน้ำแตก

ปากเสียจิงอีนี่ คนอื่นมาขอความคิดเห็น ตอบไม่ได้ก็อย่ามาว่า เค้าเรียกว่า***
เห็นหลายกระทู้แหละ มีแต่ว่าคนอื่น
Tags:
Guest
Fick
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 17:48 น »

น้ำแตก...แล้วแยกทาง
เมื่อเธอได้ทุกอยาก แล้วเธอก็ทิ้งกูไป
ถ้าน้ำไม่แตก เธอคงยังไม่ไป
นี่แหละหนาหัวใจของอีดอก อ๊า อ๊า... q*058

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 13:51 น »

มีใครเคยเสียวจนน้ำแตกเหมือนฉี่ไหมค่ะ

kai3 นี่ๆเทอ เทอไปแอบดูใครเขาทำไรกันเหรอเทอถึงได้เสียวขนาดนั้น
ผู้หญิงน้ำแตกก็เหมือนกันหมดแหละแต่ผู้ชายไม่ใช่แบบนั้น okนะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 06:16 น »

ไม่มีความคิดเห็นอย่า.......
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 06:22 น »

kai3 นี่ๆเทอ เทอไปแอบดูใครเขาทำไรกันเหรอเทอถึงได้เสียวขนาดนั้น
ผู้หญิงน้ำแตกก็เหมือนกันหมดแหละแต่ผู้ชายไม่ใช่แบบนั้น okนะ

ไม่ได้ไปแอบดูใครหรอกค่ะ
ทำเองค่ะผัวทำได้ถึงใจก็เลยเสียวจนน้ำพุ่งเหมือนฉี่
คุณผู้ชายน้ำแตกอ่ะใครๆก็รู้ว่ามันแตกยังไง
มีแต่คนโง่ที่ไม่รู้

แสดงว่าเธอคงไม่เคยเสียวสินะ
ถึงไม่รู้ว่าอาการและความรู้สึกมันเป็นยังไง
และขออีกอย่างได้ป่ะ
ถ้าไม่มีความคิดเห็นก็อย่าเข้ามาอ่าน
Tags:
Guest
mon
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 08:05 น »

ผมว่ามันเป็นการถึงจุดสุดยอดของผู้หญิงแฟนผมก็เป็นแต่แค่บางครั้งและเธอดูมีความสุขมากไม่เชื่อคุณลองเล้าโลมนานๆๆแล้วทำรักกันนานๆๆ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 10:30 น »

อย่างไรเสีย ทุกคนก็ต่างมีความเห็นและมุมมองที่แตกต่างกัน

อย่าได้มีอคติทางความคิดกันเลยนะฮะ ถึงแม้นจะคิดเห็นต่าง ก็สามารถแสดงความคิดเห็นได้

แต่พยายามให้เกียรติผู้ที่เราอ้างถึง เพื่อไม่เป็นการเปิดไฟโกรธให้มันลุกโชน

คนเรามีระดับมันสมองที่แตกต่างกัน ความรู้ความเข้าใจย่อมต่างกันไปด้วย

บางครั้ง ในชีวิตจริง เราสงสัยอะไร ก็ไม่สามารถเอ่ยถามคนภายนอกได้

หรือไม่ก็ไม่เข้าใจ ตีความไม่ถูก ดังนั้นจึงไม่เป็นการแปลก

ที่จะมีคำถามเกิดขึ้นมากมาย ต่างความคิด ต่างทฤษฎี และต่างการปฏิบัติกันออกไป

ดังนั้นเพื่อให้บอร์ดเข้าสู่ความสงบในอีกครั้ง

จึงขอเรียนท่านสมาชิกทุกท่าน พยายามเข้าใจถึงวัตถุประสงค์ของบอร์ดเรื่องบนเตียงด้วย

เรียนคุณ xxyl ประเด็นที่คุณพูดมาถูกหมด แต่อย่าลืมว่า ผู้โพสกระทู้ไม่ได้ระบุเพศ

ระบุการศึกษา และที่สำคัญ เขามาโพสถามในเบอร์ดเรื่องบนเตียง

ไม่ได้ไปโพสถามในบอร์ดผู้หญิง หรือบอร์ดแม่และเด็ก ดังนั้นคุณต้องเปิดกว้างทางความคิด

ต้องเข้าใจว่า แต่ละคนมีปมในใจ และข้อสงสัยกันทั้งนั้น บางคนเก่งในเรื่องทฤษฎี

แต่ปฏิบัติห่วยแตกก็มี หรือไม่กล้าถามคนภายนอก แต่ก็มาถามในบอร์ดแทน

ดังนั้นอยากให้คุณเปลี่ยนทัศนคติแบบใหม่นะฮะ เล่นไปนาน ๆ จะค่อยเข้าใจวิธีการโต้ตอบ

และโพสกระทู้เอง หวังว่า จะเข้าใจในระดับหนึ่งนะฮะ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ

เด็กนา (รักษาการผู้ดูแลบอร์ด เรื่องบนเตียงฮะ) q*028

Tags:
Guest
เหนื่อยนักพักบ้าง
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 13:47 น »

เราเคยเป็น ตอนช่วยตัวเองอะ เเรกๆ ก้อตกใจ ว่าตูเป็นไรว่ะ ไมฉี่ไหล ไปถามเเฟน เค้าก้อตอบว่า ที่รักน้ำเเตกจ้า 55+ หัวเราะใหญ่เลย ทำไงได้ ก้อคนมันเปลี่ยวอะ เสียวจนน้ำเเตก ก๊าก...........
ปล. หลังๆก้อเป็นบ่อยนะ แฟนสุดปลื้ม ที่ทำเราน้ำเเตก 55+

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 15 พ.ค. 10, 16:23 น »

การกระทำใด ๆ โดยเฉพาะโดยผู้ชายที่ทำให้ผู้หญิงน้ำแตกได้ เป็น "อัจฉริยะอาการ" ของผู้ชาย ผู้ชาย 9 ใน 10 คิดแต่เรื่องให้ตัวเอง "แตก" เพราะมันสุด ๆ ยอด แต่ไม่ค่อยนึกถึง "หุ้นส่วนอีกคน" ...
ชายทั้งหลาย จึงควรสังวรณ์ เรื่องนี้ให้ดี... ทำไงก็ได้ ให้ "เธอ" น้ำแตกให้ได้ คุณจะเป็นชาย ที่สมบูรณ์ของเธอ
Tags:
Guest
อ่อนโลก
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 25 มิ.ย. 10, 15:55 น »

ส่วนเรา แฟนเรามีแต่บอกว่าเสร็จแล้ว เราไม่เคยเห็นน้ำอะไรจะออกมาเลย หรือว่าเค้าโกหก

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 18 ก.ค. 10, 14:58 น »

เป็นเรื่องปกติของผู้หญิงที่ถึงจุดสุดๆๆๆ q*002

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 11, 11:33 น โดย Hotdevilmean » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
นำ้แตกก
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 1 ส.ค. 10, 23:20 น »

เราก็เคยนะ
กับแฟนเราเราเป็นผู้ชายนะแต่แฟนเราเสร็จก่อนเราฮิฮิ

Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 2 ส.ค. 10, 10:08 น »

ปรึกษาช่างประปาด่วนเลยนะ วาล์วเสียวอาจชำรุดแล้ว

Tags:
Guest
น้ำทะลัก
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 28 ก.ย. 10, 19:07 น »

สุดยอดน้ำใครแตกก้อดีหมด เอิ้กๆๆๆๆๆ

Tags:
Guest
ดเะ้
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 29 ต.ค. 10, 16:23 น »

แตกแล้วเสียวมาก0-0 q*00

Tags:
Guest
คอม
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 3 พ.ย. 10, 20:39 น »

ก็ ช่วย ตน เอง ไป
(ตนเปนที่เพิงแห่งตน)

Tags:
Guest
ซาฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 25 ธ.ค. 10, 04:05 น »

ก๊ เคย พ่งทัมม๊กี้ แฟนเราชื่อเบียอ่า

แตกเหมือนกัน คนอ้วนก๊แตกได้ q*002

Tags:
Guest
ซาฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 25 ธ.ค. 10, 04:08 น »

ก๊ เคย พ่งทัมม๊กี้ แฟนเราชื่อเบียอ่า

แตกเหมือนกัน คนอ้วนก๊แตกได้ q*002

Tags:
Guest
ด๊อกเตอร์เซ็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 17 ก.พ. 11, 22:10 น »

จะบ้าหรือตัวเธอใครจะน้ำแตกได้เหมือนฉี่ ถ้าเป็นลักษณะการพุ่งอาจคล้ายกันที่เวลาผู้ชายไม่ได้ช่วยตัดเองเป็นระยะเวลาหลายวันหรือนอนกับสาวสวยๆแล้วมีอารมณ์หหื่นมากๆ แต่ปริมาณจะไม่เท่ากับฉี่นะจ๊ะ

Tags:
Guest
ลิ้นสวรรค์
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 22 มี.ค. 11, 16:26 น »

q*002เคยแต่เลียให้แฟนแล้วเธอเกร็งสุดๆแล้วมีน้ำปริ๊ดๆพุ่งออกมาน่ะครับ อันนี้เขาเรียกว่าน้ำแตกมั๊ยครับ แต่รู้อย่างเดียวว่าเธอชอบให้เลียสุดๆ ฮี่ๆๆ q*002

Tags:
Guest
จอมเลียหม้อ
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 15 เม.ย. 11, 00:01 น »

ถ้าเลียที่ปุ่มเสียวมากๆเน้นๆนานๆก็จะมีน้ำพุ่งออกมาเธอจะเสียวมากทุกครั้งที่ผมลงลิ้นเธอจะเด้งเอวจนน้องกระแทกหน้าผมกดหัวผมจนจะแทบหายใจไม่ออกดีที่น้องเธอไม่เหม็นแต่เลียมากติ่งเนื้อของเธอก็แดงเหมือนกันนะ q*012

Tags:
Guest
พิสุจน์
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 15 เม.ย. 11, 02:08 น »

ไม่รู้เหมือนกันนะว่าผู้หญิงน้ำแตกเป็นอย่างไรหรออยากรู้มากเหมือนกันครับ
ไม่เคยเห็นเลยในชีวิตนี้ เพราะว่าผมเป็นเกย์ครับ เคยเห็นแต่ผู้ชายน้ำแตกครับ
พุ่งแรงและสุดยอดมากครับ แต่ไม่ใช่ฉี่ อิอิ

Tags:
Guest
ดีดี้
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 25 เม.ย. 11, 19:36 น »

มันคือไรหว่า น้ำแตก คือรัย ๆ q*010q*010q*010

Tags:
Guest
จิ้บจิ้บจิ้บ
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 4 พ.ค. 11, 16:42 น »

คือเราชื่อจิ้บนะเราอยากรู้ว่าของผู้ชายอะเวลาน้ำแตกอ่ะมันจะรู้ตัวใช่ไหม ?แล้วถ้าสมมุติบางทีไม่รู้ตัวแต่เวลาแตกแล้วมันจะรู้ใช่ไหม ?คือแฟนจิ้บเค้าช่วยตัวเองก่อนที่จิ้บจะไปหาเค้าแล้วพอเค้ามีเซ็กกับจิ้บครั้งที่สองเค้าบอกว่าน้ำเค้าแตกยากครั้งที่สองจริงๆไหมค้ะผู้ชายน้ำแตกยากครั้งที่สอง ? แล้วถ้าน้ำยังไม่แตกแต่ไม่ใส่ถุงยางจะท้องไหมค้ะ ?
Tags:
Guest
มือเบส
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 22 พ.ค. 11, 23:38 น »

ไม่ท้องครับเชื่อผม1000000000เปอร์เซ้น

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 23 พ.ค. 11, 09:32 น »

q*074q*074q*074q*074q*074
Tags:
Guest
*0*
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 6 มิ.ย. 11, 17:07 น »

อยากรุ้จิงเป็นไง หนู25 แล้ว -..-

Tags:
Guest
สนากร
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 11 ก.ค. 11, 15:01 น »

ช่วยด้วยคับ
ผมมีอารัยกะเเฟนต่างคนต่างครั้งเเรก
ไม่ได้ใส่ถุงด้วย เเล้วอยากรู้ว่า ตอนที่น้ำจาเเตกอ่ะคับ
เราจารู้ตัวไหม เหมื่อนช่วยตัวเองไหม
ช่วยที่คับเเฟนผมคิดมากเเล้ว

ต่างคนก้อยังต่างเรียนนะคับด่วนเลย

Tags:
Guest
Earn
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 17 ก.ค. 11, 11:24 น »

เราไม่เคยง่ะ เเละไม่อยากเคยด้วย

Tags:
Guest
รักนะค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 24 ก.ค. 11, 22:51 น »

น้ำแตกเป็นอย่างไร ไม่เคยเลย

Tags:
Guest
ถามเพื่อนเอา
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 26 ต.ค. 11, 13:02 น »

ช่วยด้วยคับ
ผมมีอารัยกะเเฟนต่างคนต่างครั้งเเรก
ไม่ได้ใส่ถุงด้วย เเล้วอยากรู้ว่า ตอนที่น้ำจาเเตกอ่ะคับ
เราจารู้ตัวไหม เหมื่อนช่วยตัวเองไหม
ช่วยที่คับเเฟนผมคิดมากเเล้ว

ต่างคนก้อยังต่างเรียนนะคับด่วนเลย
เออ... q*069 ไม่ต้องกังวลมากครับมันต้องใช่เวลา q*078 อะฮะ q*027 แต่ถ้าน้ำแตกมันต้องรู้ตัวนะครับ q*077 เพราะๆ ไม่รู้สิ q*070 รู้แต่ต้องรู้ตัวเพราะมันจะมีน้ำไหลออกมา ฮะๆ q*073 โชคดีนะครับ q*029
Tags:
Guest
ink
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 22 พ.ย. 11, 19:12 น »

q*073q*062เวลาน้ำแตกนี่สุดยอดเลย ทั้งเสียวทั้งสนุกครับ
Tags:
Guest
ยังซิ'ง
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 31 พ.ค. 12, 21:12 น »

ก้อยากจะถามว่า เยื่อพรมจรรย์คือใรอ่ะค้ะ q*078 รบกวนช่วยตอบที ^^
Tags:
Guest
ไกรรัตน์
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 2 ก.ย. 12, 16:43 น »

q*031q*027
ผมมีอะไรกับเขาไม่ใส่ถุงยางด้วยจะท้องไหมผม19เเล้วยังไม่รุเลย
Tags:
Guest
หนูก็ไม่รู้
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 22 ธ.ค. 12, 01:16 น »

รู้เพียงแค่เสียววาบบบบบบบ

แล้วหลังจากนั้น เก้าเดือน ก็ได้ลูกสาวมาหนึ่งคนค่ะ

แล้วก็ไม่เสียวววาาาาบ อีกเลย เพราะผัวมันทิ้ไปแล้ว

Tags:
Guest
จี'จี้
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 26 เม.ย. 13, 17:16 น »

ยังซิ'ง
น้ำแตก
ตอบ #37 เมื่อ: 31 พ.ค. 12, 21:12 น
แก้ไข แก้ไข แก้ไข ลบทิ้ง ลบทิ้ง ลบทิ้ง แยกกระทู้ แยกกระทู้บล็อคบล็อค

ก้อยากจะถามว่า เยื่อพรมจรรย์คือใรอ่ะค้ะ รบกวนช่วยตอบที ^^

- เยื่องพรหมจรรย์คือเยื่องบางๆที่ปากช่องคลอด ถ้าหากฉีกขาดจะมีเลื่อดออก เช่น ขี่รถจักรยานแล้วช่องคลอดสัมผัสกับเบาะนั่งแรงเกินไป ก้อทำให้ขาดได้ แต่การขาดของเยื่อนี้ ไม่มีผลกระทบใดๆทั้งสิ้น ค่ะ q*071

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม