หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: มีอะไรกับแฟนมาหลายครั้งแล้วแต่เลือดยังมีเลือดออกเยอะ  (อ่าน 7726 ครั้ง)
Guest
คนประสบการณ์น้อย
เรทกระทู้
« เมื่อ: 30 เม.ย. 10, 17:55 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

มีอะไรกับแฟนมา 2-3 ปีแล้วค่ะ แต่ไม่บ่อยมาก เมื่อก่อน 2 - 3 ครั้ง ปีต่อมาก้ออาทิตย์ละครั้ง พักหลังก้อเดือนละครั้ง แล้วแต่ค่ะ แต่ว่าครั้งแรกไม่เข้า แต่เจ็บนะคะ ครั้งที่สองถึงจะได้ เลือดออกนิดหน่อย มีน้ำหล่อลื่นพอสมควร แต่ครั้งสุดท้าย เลือดออกเยอะมากค่ะ ไหลเป็นทางเลย มีลิ่มเลือดออกมาด้วย เนื้อบางๆ ขาดเป็นชิ้นๆ ออกมาเลยค่ะ (มีขัดขืนนิดหน่อยค่ะ เพราะรู้สึกเจ็บ เลยถอยหนี) ตอนนี้เดินไม่ได้เลย ระบมมาก ทั้งที่มีอะไรหลายครั้งแล้ว ทำไมเลือดถึงเพิ่งออกเยอะมากๆ คะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 30 เม.ย. 10, 21:46 น »

q*023แนะให้ไปปรึกษาแพทย์ครับชัวร์สุดครับ เป็นอะไรจะได้ทันการณ์ q*014

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนไม่ค่อยรู้
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 30 เม.ย. 10, 22:09 น »

q*002q*014q*042q*046q*052
ผมว่าคุณไปตรวจสูตินารีเวชหญิงหน่อยไหมครับกับแฟนผมก็เป็นผมไม่ได้กระแทกเธอแรงใช้นิ้วกระดุกกระดิกภายในเท่านั้น
ก็มีเลือดออกนิดหน่อยผมก็ห่วงเธอแต่ว่าทำไงได้ครับผมบอกว่าไปตรวจกันไหมเธอก็อายครับคือ ผมเป็นทอมนะครับแฟนผมจริงๆเธอก็ชอบผู้ชายนะครับแต่ช่วงล่างเธอไม่เหมือนคนอื่น G-SPort เธอตื้นนะครับใส่ของผู้ชายใหญ่ๆไม่ได้ต้องเป็นนิ้วที่เล็กๆแต่ของผมก็ซม.นึงก็แย่แล้วผมก็ไม่รู้จะทำไงของแฟนคุณน่าจะใหญ่นะครับทำให้มีลิ่มเลือดด้วยควรให้เค้าเล้าโลมให้มากๆพร้อมกับใช้ถุงยางวันทัชที่เป็นรุ่นมีน้ำหล่อลื่นด้วยนะครับกับแฟนผมก็ใช้กันนะครับขนาดเป็นทอมกับดี้นะครับเพราะว่า
มีน้ำน้อยมากลำบากครับแคมใหญ่มีแยะแต่แคมเล็กมีนิดเดียวเองครับต้องดูดหน้าอกนานๆนะครับน้ำถึงจะมีนะครับ
ขอโทษนะครับถ้าคิดว่าคุณบอกว่าผมไม่สุภาพนะครับขอโทษจริงๆครับ q*057q*007q*021q*052q*046q*042q*014

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 00:45 น »

ไปหาหมอเลย ไม่เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้ เจอแต่ครั้งแรกเลือดกระจายแค่ันั้น

Tags:
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 21:41 น »

หลังจากที่เค้าไปเข้าห้องน้ำกลับมา เรายังลุกขึ้นไม่ไหว พอเค้ามาเห็นตกใจมากเลยค่ะ รีบพาเราไปล้างตัวเลย เพราะถ้าประมาณจากสายตา เลือดจางๆ ค่ะ เกือบเท่าน้ำขวด 1 ลิตรได้ค่ะ ตอนล้างน้ำเลือดก็ไหลเป็นทางเลย
วันรุ่งขึ้นก้อเดินไม่ไหวเลยค่ะ ตอ้องลางาน เพราะเจ้บมากๆ เข้าห้องน้ำแต่ละครั้ง จะขาดใจเลยค่ะ
ตอนนี้ (วันที่สามแล้ว) มีเลือดเล็กน้อยแผลก็ไม่ค่อยแสบแล้ว แต่ก้อไม่กล้าไปหาหมออยู่ดีค่ะ อายหมอ

ไม่รู้ว่าของคนอื่นมีลักษณะยังไง แต่ปกติของเราจะมีเยื่อบางๆ เล็กๆ อยู่ด้านล้างปากช่องคลอดค่ะ ตอนนี้ลองส่องกระจกดู คือไม่มีเลย แล้วก้อมีแผลตรงด้านล้างปากช่องคลอดค่อนข้างใหญ่ ไม่ทราบว่าคนอื่นเป็นอย่างนี้รึเปล่า (น้องเราค่อนข้างอวบค่ะ แทบไม่มีแคมเล็กเลย ไม่รู้เกี่ยวกันรึเปล่า)

แล้วก้อไม่รู้ว่าปกติคนอื่นมีเพศสัมพันธ์กันยังไง แล้วผู้หญิงจะเป็นแบบนี้ทุกคนรึเปล่า บอกตามตรงตอนนี้ค่อนข้างกลัว ส่วนแฟน เหมือนเด็กไม่ยอมโตค่ะ ขนาดตอนที่เราบอกว่าเดินไม่ไหว ยังให้เราไปทำกับข้าวให้เค้ากินเลยค่ะ ให้เก็บกวาดห้องเองด้วย เราก้อค่อยๆ (ค่อยๆ มาก) เพราะเดินธรรมดาก้อจะไม่ไหวอยู่แล้ว

Tags:
Guest
ปังคุง
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 22:12 น »

ขอตินิดหนึ่งนะคะ ที่คุณไม่กล้าไปหาหมอ เพราะอาย q*027
จะอายไปทำไม ในเมื่อคุณก็ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น และคนในนี้ก็ไม่สามารถให้ความกระจ่างแก่คุณได้
ทางออกสุดท้ายไปหาหมอเถอะค่ะ เกิดมีอะไรร้ายแรง หมอจะบอกให้คุณทราบทุกเรื่อง จะได้แก้ไขได้ทัน อย่าปล่อยไว้นานนะคะ

Tags:
Guest
คนเคยเป็น
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 18:10 น »

ก็เคยเป้นอาการแบบนี้ เวลามีอะไรกับแฟนแล้วเลือดออกคิดว่าเป็นประจำเดือน แต่มันก้เกือบทุกครั้ง บางครั้งก็ไม่มีเลยสงสัยไปหาหมอ ผลตรวจว่าเป้นเนื้องอกที่มดลูก ไปผ่ามาแล้ว ตอนนี้ก้ไม่มีอาการแล้ว

Tags:
Guest
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 20:32 น »

ชั่งใจอยู่นานค่ะ
สุดท้ายก้อต้องไปให้หมอตรวจ (เมื่อวาน) ตอนตรวจใช้ทั้งเครื่องมือ ทั้งนิ้วตรวจ หมอบอกว่าไม่มีอะไรผิดปรกติในช่องคลอด แล้วก้อให้ยาแก้อักเสบ อีกหนึ่งอาทิตย์ให้ไปตรวจซ้ำถ้ามีการติดเชื้อจะได้รักษาต่อ (แต่คุณหมอตั้งคำถามนำเหมือนกันว่า เราโดนข่มขีนหรืออะไรทำนองนี้หลายครั้งเลยค่ะ) คือมีการฉีกขาดพอสมควร เลือดเลยออกเยอะ (ประมาณ 50-100 cc ไม่แน่ใจ แน่นองพื้นเลย) แล้วก้อวันที่สี่-ห้าถึงจะหยุดไหลค่ะ เลยมีความสงสัยว่าคนอื่น ที่บอกว่าเลือดออก หืรออะไรประมาณนี้ กันรึเปล่า ไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นยังไง

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 17 พ.ค. 10, 17:57 น »

หุหุ มันไหลเยอะและฉีกขาดมากเกินไปรึป่าวคะ???
แสดงว่าของคุณเล็กแต่ของแฟนคุณใหญ่มากๆและก้อซาดิสมากด้วย

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม