หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: เซ็กซ์เป็นการแสดงออกเพื่อ......  (อ่าน 2063 ครั้ง)
Guest
เสือผอมฯ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 15:10 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ผู้หญิงมักไม่รู้ว่าสำหรับผู้ชาย เซ็กซ์เป็นมากกว่าเซ็กซ์ ผู้ชายมีเซ็กซ์เป็นวิธีแสดงออกแห่งความรักและใกล้ชิดแนบแน่น เป็นวิธีที่ทำให้รู้สึกว่าตัวเองได้ถูกยอมรับทั้งทางร่างกายและอารมณ์...แล้วคุณละคิดอย่างไร

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 17:48 น »

หนูไม่ทราบ หนูมาอ่าน q*021q*020
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 20:30 น »

q*021q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 21:14 น »

q*022

หนูก็ตามมาอ่านเหมือนกันค่ะพี่ ว่าเพื่อ...อะไร

อิอิอิ

Tags:
Guest
ผู้หญิงถาม
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 21:29 น »

ผู้หญิงมักไม่รู้ว่าสำหรับผู้ชาย เซ็กซ์เป็นมากกว่าเซ็กซ์ ผู้ชายมีเซ็กซ์เป็นวิธีแสดงออกแห่งความรักและใกล้ชิดแนบแน่น เป็นวิธีที่ทำให้รู้สึกว่าตัวเองได้ถูกยอมรับทั้งทางร่างกายและอารมณ์...แล้วคุณละคิดอย่างไร

ถ้าผู้หญิงปรนนิบัติทุกอย่างเพื่อความสุขสมของผู้ชาย เพื่อให้เค้ารับรู้ว่าเค้าเป็นที่สุดเสน่หาของเธอ ผู้ชายจะรักและหลงเธอมั้ยอ่าคะ q*031

Tags:
Guest
เสือผอมฯ
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 21:46 น »

สาวสวยทั้งหมดไม่รวมคนสุดท้าย เก๋ ,เจน ,วิ ,เจเจ ,แล้วก็นานาและอีกหลายๆคนอีกคน คงไม่มีคำตอบให้ แล้วจะถามแมวที่ไหนละเนียะ เห็นด้วยมั๊ยคุณริว q*013
Tags:
Guest
อยากรู้ความจริง
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 22:05 น »

อาจจะจริงและก็อาจจะไม่จริง มีคำถามนะคะ
1. ผู้ชายมีเซ็กส์กับผู้หญิง แต่ไม่เคยรักผู้หญิงคนไหนเลย มันคือการแสดงออกของความรัก หรือ ความใคร่?
2. ผู้ชายบอกว่ารักผู้หญิงคนหนึ่ง(อาจจะรักจริง) แต่ก็ยังแอบมีผู้หญิงอื่น ความรัก หรือ ความใคร่?

แล้วผู้หญิงจะรู้ได้อย่างไรว่ามันแสดงออกถึงความรัก ในเมื่อผู้ชายยังสามารถทำให้ผู้หญิงเสียใจได้ ทั้งที่เอ่ยคำว่ารัก

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 22:06 น »

สาวสวยทั้งหมดไม่รวมคนสุดท้าย เก๋ ,เจน ,วิ ,เจเจ ,แล้วก็นานาและอีกหลายๆคนอีกคน คงไม่มีคำตอบให้ แล้วจะถามแมวที่ไหนละเนียะ เห็นด้วยมั๊ยคุณริว q*013

q*020q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 22:46 น »

q*020q*020q*020

ใจเย็นสิคะ คุณพี่ ใจร้อนเป็นวัยสะรุ่นไปได้ q*013

เดี๋ยวก็มีคนเข้ามาตอบเองละคะ q*021
Tags:
Guest
เสือผอมฯ
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 23:18 น »

อาจจะจริงและก็อาจจะไม่จริง มีคำถามนะคะ
1. ผู้ชายมีเซ็กส์กับผู้หญิง แต่ไม่เคยรักผู้หญิงคนไหนเลย มันคือการแสดงออกของความรัก หรือ ความใคร่?
2. ผู้ชายบอกว่ารักผู้หญิงคนหนึ่ง(อาจจะรักจริง) แต่ก็ยังแอบมีผู้หญิงอื่น ความรัก หรือ ความใคร่?
แล้วผู้หญิงจะรู้ได้อย่างไรว่ามันแสดงออกถึงความรัก ในเมื่อผู้ชายยังสามารถทำให้ผู้หญิงเสียใจได้ ทั้งที่เอ่ยคำว่ารัก

ถ้าจริงชายคนนั้นน่าจะเป็นคนที่แย่มาก ผมคิดว่ายังมีคนที่ใส ๆ รักเดียวใจยังคงมีหลงเหลืออยู่อีกเยอะ ว่าแต่จะหาตัวมันเจอเมื่อไหร่ ใช้เวลานานแค่ไหน สังเกตุคนพวกนี้ชอบเก็บตัว แดดยังไม่กล้าโดน q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 23:31 น »

ใช่ๆคะ

เซ็กแสดงออกถึงรัก กับ เซ็กส์แสดงออกแค่ความใคร่ต่างกันยังไงคะ q*031

Tags:
Guest
pink pig
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 1 พ.ค. 10, 23:45 น »

มีที่ไหนกันล่ะคู๊ณณณณณณณคุณความร๊ากกกกเนี่ย นิยายปรัมปราหลอกเด็ก ประพันธ์เป็นนิยาย ขายเป็นตอนๆ

เซ็กซ์เป็นอารมณ์และความรู้สึกของความใคร่ ที่ใช้คนสองคนแสดงร่วมกัน
บางคนอาจจะใช้คนเดียวก็ได้ หุหุ
ซึ่งเมื่อแสดงออกมาร่วมกันแล้วทำให้อีกฝ่ายพี่งพอใจ ก็จะรู้สึกมีความสุขร่วมกัน
แต่นั่นไม่ใช่ความรักเลย เพียงแต่สำหรับบางคนที่เผลอใจ โดยเฉพาะสาวๆจำเอาไว้
มักจมปักกับการที่จะมีเซ็กซ์กับใครแล้ว มักจะเอาใจไปผูกพันธ์กับเค้าเอง
ดูดีดี ให้แน่ๆค่ะ หนุ่มๆเค้าไม่คิดอย่างนั้นน้า ทบทวนดีดีค่ะ
อย่าตกเป็นเหยื่อระบายความใคร่ เพราะมันจะนำพามาซึ่งความหายะนะและอีก
หลายๆส่ิง หลายๆอย่ามาสุ่คน สาวๆฟังไว้อีกคำโบราณที่ว่า
"เจ็บและจำคือคน เจ็บและทนคือควาย" จงมีบทเรียนให้กับตัวเอง
ไม่ใช่เจ็บจนชินมันกินในหัวใจ
แต่ถึงแม้จะเป็นควายก็ยังดีค่ะ ผู้ชายชอบอยู่ด้วยค่ะ เชื่อคำสั่งฟังทุกอย่าง
โชคดีตอนนี้เราเปลี่ยนสปีชี่จากควายมาเป็น "แรด"
เบาสบายตัวขึ้นเยอะ อย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน

วันนี้ก็แค่เล่าสู่กันฟัง จากประสบการ์ณตัวเองน้า จะได้ไม่โดนหลอกเหมือนเค้า อย่าลืมว่าคุณไม่ใช่จุดอ่อน และเหยื่อของใครค่ะ

Tags:
Guest
พิษณุ
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 11:29 น »

q*003ไม่เคยมีมาก่อนครับ ....แต่ไม่ถู q*009กอ่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 12:12 น »

ถ้าจริงชายคนนั้นน่าจะเป็นคนที่แย่มาก ผมคิดว่ายังมีคนที่ใส ๆ รักเดียวใจยังคงมีหลงเหลืออยู่อีกเยอะ ว่าแต่จะหาตัวมันเจอเมื่อไหร่ ใช้เวลานานแค่ไหน สังเกตุคนพวกนี้ชอบเก็บตัว แดดยังไม่กล้าโดน q*013

q*022 ขึ้นต้นดีมากมายคะพี่เสือผอมฯ อ่านไปกะซึ้งไป

แต่พอลงท้าย ไหงเป็นงั้นไปได้ q*027
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 12:41 น »

คนหรือแดร็กคิวล่าคะพี่เสือ q*013q*013
Tags:
Guest
สาวสาว
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 13:46 น »

แสดงว่ารักแล้วต้องมีเซ็กซ์ตามมาใช่ไหมค่ะสำหรับผู้ชาย ถ้าหมายความอย่างนั้นเห็นด้วยค่ะ แต่ถ้าแสดงออกถึงความรักแล้วทำไมนานไปถึงเบื่อละค่ะ หมดรักงั้นหรือ แล้วถ้ามีเซ็กซ์แต่ไม่ถึงไคลเม็กซ์พอใจหรือเปล่า นี่ไงค่ะผู้หญิงเขาถึงไม่เชื่อไงค่ะว่าผู้ชายมีเพราะรัก ในขณะที่ผู้หญิงแค่อยู่ใกล้ชิดคนที่เรารักก็มีความสุข สัมผัสอ่อนโยนแม้ไม่ถึงไคลเม็กซ์ก็พอใจอย่างมาก บางรายยอมโกหกว่าตัวเองถึงแล้วเพื่อคนที่เรารัก ตกลงมีเพราะรักหรือมีเพราะใคร่กันแน่ค่ะคุณผู้ชาย
Tags:
Guest
ตอบให้
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 16:21 น »

ข้อ 1. แน่นอน นั่นคือการระบายตามธรรมชาติของผู้ชาย โลกสร้างมาอย่างนั้น เหมือนกับที่ต้องขับถ่ายทุกวัน

ข้อ 2. ถ้าเค้าบอกรัก จริงหรือไม่ คุณรู้อยู่ แต่ก็ยังแอบไปมีหญิงอื่น เป็นไปได้หรือไม่ ว่าเค้าอาจพบว่า ที่บอกรักคุณไปนั้น คิดผิดมหันต์ เค้าอาจรัก หรือไม่รัก ผู้หญิงที่แอบมี แต่ที่แน่ๆ เค้ากะลังเบื่อคุณ อยากพ้นไปจากคุณเต็มที q*007

ถ้าคำตอบตรงกับใจที่ระแวงอยู่ ก็ขอโทษด้วย q*012q*012

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 19:58 น »

ก็น่าจะจริงตามที่พี่เสือผอมเจ้าของกระทู้บอกนะคะ

อืม ก็..... q*050

มีคนๆนึงเคยเล่าให้ฟังค่ะว่า การได้มีอะไรกับคนที่รัก มันเป็นอะไรที่มีความสุขมาก
อย่างที่ไม่เคยเป็นกับผู้หญิงคนอื่น แต่ตอนนี้ผู้หญิงคนนั้นก็จากเค้าไปแล้ว น่าเห็นใจ q*027

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 22:09 น »

q*021 ผมก็ไม่ทราบครับ เข้ามาอ่านประดับความรู้

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 2 พ.ค. 10, 22:18 น »

q*021 ผมก็ไม่ทราบครับ เข้ามาอ่านประดับความรู้

ง่ะ พี่เป็นผู้ชายน้า แหมต้องรู้อยู่แล้วล่ะ q*006
หนูได้อ่านความเห็นของพี่บ่อยๆ
อืม ถ้าผู้ชายมาตอบเองก็คงจะได้หายสงสัยกันล่ะค่ะ q*060
Tags:
Guest
ขอแจม
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 13:37 น »

เพื่อนผม ตอนมันกะลังจะเลิกกะแฟนที่คบกันมา 5 ปี เพราะแฟนมันป่วยเป็นโรคพุ่มพวง แล้วความจำเสื่อม แต่ผ่านไปปีกว่า ก็หายเป็นปกติ ก่อนหาย มันไปเยี่ยมแฟนมัน แฟนมันบ่นอยากแต่งงาน อยากแต่งงาน มันก็สองจิต สองใจ เพราะเธอหน้าที่การงานดีกว่ามัน แถมแม่เธอก็รังเกียจมัน มันเลยขอมีอะไรกับเธอ เธอก็ยอมฮะ
แปลกมาก เพราะเธอดูเป็นคนเรียบร้อย หัวโบราณ เชื่อพ่อแม่ ดูใส ๆ
พอมันได้เธอ มันดันไปเจออีกคน ที่เข้ากันได้ดีกว่า และเด็กกว่า มันเลยไปคบคนใหม่
แฟนเก่ามันรู้เข้าก็เสียใจ แล้วเธอก็ไปทำงานต่างประเทศ แต่เพื่อนผมมันเล่าว่า เวลากลับมาเมืองไทย เธอก็ไปเที่ยวกับมันเรื่อย ๆ เพราะเธอไม่ค่อยมีเพื่อนครับ บางทีไปต่างประเทศ ไปต่างจังหวัด เหมือนแฟน โดยที่แฟนใหม่ไม่รู้ บางทีมันก็ปรึกษาเรื่องงานกับเธอ
มันบอกให้เธอมองหาผู้ชายใหม่ เธอก็ว่ามีคนนึงมาชอบเธอ แต่เด็กกว่า กำลังลุ้น แต่เธอก็มาอะไร ๆ กับเพื่อนผมเรื่อย ๆ
มันก็ได้ฟันเรื่อย ๆ แต่มันบอกว่าเหลือแต่ความสงสาร เพราะมันก็รู้สึกรักคนใหม่มากกว่า ยังไม่มีอะไรกับคนใหม่ แต่เคยคุยเรื่องแต่งงานกันแล้ว
มันระแวงว่าเธออาจเคยมีอะไรกับคนใหม่ด้วย เพราะมันเคยสอนเพื่อน ๆ ว่า ผู้หญิงติ๋ม ๆ เชื่อแม่ เรียบร้อย ส่วนใหญ่ ไฟแรง และชอบให้ผู้ชายแทะครับ
ผมว่า อารมณ์เป็นเรื่องปกติ สำคัญว่าตอนมีอารมณ์ มันมีคนร่วมหรือเปล่า ฮ่า ฮ่า สนุกทั้งสองฝ่าย

Tags:
Guest
สองใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 14:44 น »

เพื่อนผม ตอนมันกะลังจะเลิกกะแฟนที่คบกันมา 5 ปี เพราะแฟนมันป่วยเป็นโรคพุ่มพวง แล้วความจำเสื่อม แต่ผ่านไปปีกว่า ก็หายเป็นปกติ ก่อนหาย มันไปเยี่ยมแฟนมัน แฟนมันบ่นอยากแต่งงาน อยากแต่งงาน มันก็สองจิต สองใจ เพราะเธอหน้าที่การงานดีกว่ามัน แถมแม่เธอก็รังเกียจมัน มันเลยขอมีอะไรกับเธอ เธอก็ยอมฮะ
แปลกมาก เพราะเธอดูเป็นคนเรียบร้อย หัวโบราณ เชื่อพ่อแม่ ดูใส ๆ
พอมันได้เธอ มันดันไปเจออีกคน ที่เข้ากันได้ดีกว่า และเด็กกว่า มันเลยไปคบคนใหม่
แฟนเก่ามันรู้เข้าก็เสียใจ แล้วเธอก็ไปทำงานต่างประเทศ แต่เพื่อนผมมันเล่าว่า เวลากลับมาเมืองไทย เธอก็ไปเที่ยวกับมันเรื่อย ๆ เพราะเธอไม่ค่อยมีเพื่อนครับ บางทีไปต่างประเทศ ไปต่างจังหวัด เหมือนแฟน โดยที่แฟนใหม่ไม่รู้ บางทีมันก็ปรึกษาเรื่องงานกับเธอ
มันบอกให้เธอมองหาผู้ชายใหม่ เธอก็ว่ามีคนนึงมาชอบเธอ แต่เด็กกว่า กำลังลุ้น แต่เธอก็มาอะไร ๆ กับเพื่อนผมเรื่อย ๆ
มันก็ได้ฟันเรื่อย ๆ แต่มันบอกว่าเหลือแต่ความสงสาร เพราะมันก็รู้สึกรักคนใหม่มากกว่า ยังไม่มีอะไรกับคนใหม่ แต่เคยคุยเรื่องแต่งงานกันแล้ว
มันระแวงว่าเธออาจเคยมีอะไรกับคนใหม่ด้วย เพราะมันเคยสอนเพื่อน ๆ ว่า ผู้หญิงติ๋ม ๆ เชื่อแม่ เรียบร้อย ส่วนใหญ่ ไฟแรง และชอบให้ผู้ชายแทะครับ
ผมว่า อารมณ์เป็นเรื่องปกติ สำคัญว่าตอนมีอารมณ์ มันมีคนร่วมหรือเปล่า ฮ่า ฮ่า สนุกทั้งสองฝ่าย

จ๊าก..........

เอ่อ.....เรื่องราวยังกะเรื่องเดียวกันกับกระทู้ แฟนเก่าเค้ากลับมาอีก ของ คุณคนมาทีหลังเลยอ่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 16:17 น »

จ๊าก..........

เอ่อ.....เรื่องราวยังกะเรื่องเดียวกันกับกระทู้ แฟนเก่าเค้ากลับมาอีก ของ คุณคนมาทีหลังเลยอ่ะ

คิดเหมือนกันเลยคะ q*022

เหมือนมากกกกกกกกกกก q*022q*022

ไม่มีอะไรที่ไม่เหมือนเลย q*022
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 17:13 น »

เห็นด้วยครับ...งั้น เด้วผมไปหาแมว มาให้..แล้วคุณเสือ ลองถามดูเองน๊ะครับ..

ผมพูดกะแมวไม่รู้เรื่อง..นอกจาก..น้องแมว....เมี๋ยววววๆ.หง่าววว q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 18:47 น »

เห็นด้วยครับ...งั้น เด้วผมไปหาแมว มาให้..แล้วคุณเสือ ลองถามดูเองน๊ะครับ..

ผมพูดกะแมวไม่รู้เรื่อง..นอกจาก..น้องแมว....เมี๋ยววววๆ.หง่าววว q*020

จาฟ้องๆๆๆ q*098q*098
.
.
.
.
..
.

ฟ้องใครดีอ่า q*013q*013q*013
Tags:
Guest
อืม
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 22:14 น »

ผู้ชายรักไม่รักดูที่การกอดกับการจูบ ปกติเที่ยวผู้หญิงสวยมากยังไงก็จะไม่กอดหรือจูบหรือหอมแก้มแบบทะนุดทนอมเลย แต่จะฟัดไซร้คอดูดปากแบบหื่นๆพอเสร็จแล้วก็ไม่กอดจูบหอมแก้มเหมือนทำกับแฟนเรา

Tags:
Guest
แม่มด
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 17:35 น »

หรอแต่ว่าเรา กับผู้ชายคนนี้ไม่เคยรู้จักกันมาก่อนนะ เจอกันวันแรกก็มีอะไรกันเลย เพราะเค้าเมา แต่หลังจากวันนั้นเค้าก็พยายามที่จะแสดงตัวว่าเป็นแฟนเรา เราไม่รู้ว่าเพราะว่ารู้สึกผิด หรือว่ายังไม่เบื่อ เพราะเค้าเป็นผู้ชายคนแรกของเราด้วย
บางทีเค้าก็ทำเหมือนจะจริงจังกะเรา แต่บางทีก็ทำเป็นไม่ค่อยใส่ใจ เราก็ไม่รู้ว่ายังไงเดาใจไม่ถูก อาจเพราะเค้าเป็นผู้ชายเพลย์บอยด้วยมั้ง ที่ได้เจอกันเพราะว่าเค้าเป็นรุ่นพี่ขิงเพื่อนเราด้วย

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 18:27 น »

เก็บๆ ประสบการณ์ อิอิ q*020

Tags:
Guest
ขอแจม
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 19:14 น »

คิดเหมือนกันเลยคะ q*022

เหมือนมากกกกกกกกกกก q*022q*022

ไม่มีอะไรที่ไม่เหมือนเลย q*022

ขอจ๊ากกกก ทีนึงฮะ เพิ่งได้เข้าไปอ่าน หวังว่าเค้าคงไม่มาอ่านกระทู้นี้นะ
ยังไงก็เห็นจายคร้าบ และไม่อยากให้ผิดหวังเลย
ขอชมเชยน้องเค้าที่ยังไม่พลาดมากไปกว่านี้นะฮะ
ผมบูชาความรักนวลคร้าบ มีแฟนมา 3 คน ยังไม่เคยยุ่งกะเค้าเลยซักคน เฮอะ เฮอะ เหมือนไม่แมน
แต่คนล่าสุดนี่ 4 ปีแร้ววว เก็บตังค์อีกนิดก็จะแต่งและ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 20:14 น »

ขอจ๊ากกกก ทีนึงฮะ เพิ่งได้เข้าไปอ่าน หวังว่าเค้าคงไม่มาอ่านกระทู้นี้นะ
ยังไงก็เห็นจายคร้าบ และไม่อยากให้ผิดหวังเลย
ขอชมเชยน้องเค้าที่ยังไม่พลาดมากไปกว่านี้นะฮะ
ผมบูชาความรักนวลคร้าบ มีแฟนมา 3 คน ยังไม่เคยยุ่งกะเค้าเลยซักคน เฮอะ เฮอะ เหมือนไม่แมน
แต่คนล่าสุดนี่ 4 ปีแร้ววว เก็บตังค์อีกนิดก็จะแต่งและ

ละตกลงเรื่องเดียวกันป่าวคะ q*022

ส่วนเรื่องความรักของคุณ ยินดีล่วงหน้าคะ q*060

ขอให้คืนแรกที่เข้าหอเป็นคืนที่วิเศษที่สุดคะ q*021

Tags:
Guest
ขอแจม
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 00:30 น »

ละตกลงเรื่องเดียวกันป่าวคะ q*022

ส่วนเรื่องความรักของคุณ ยินดีล่วงหน้าคะ q*060

ขอให้คืนแรกที่เข้าหอเป็นคืนที่วิเศษที่สุดคะ q*021

[/quote
คิดว่าใช่นะฮะ แต่รู้สึกไม่ดี สงสารน้องคนนี้ ถึงไม่รู้จักเป็นส่วนตัว แต่เคยเห็นครั้งหนึ่ง
อยากบอกว่า ผมไปถามเพื่อนมาเลยว่าเค้าจะจริงจังกับแฟนเก่าเหรอ เพราะท่าทางจะคบกันเหมือนเดิม
มันพูดว่า แฟนเก่า ทำเหมือนไม่เคยเลิกกัน และปฏิบัติต่อมันเหมือนเดิม แต่มันไม่อยากเข้าหน้าผู้ใหญ่ของฝ่ายหญิง
เพราะแม่ผู้หญิงดูถูกมัน แล้วตอนนี้ไม่มีงานทำด้วย (ช่วยแม่ขายอาหารที่บ้าน)
ผมคิดว่าเพื่อนผม ไม่แมนแฮะ ว่ามันไปนิดนึง มันก็ไม่ค่อยพอใจ แต่ปกติผมกับมันปรึกษากันทุกเรื่องนะ
ที่สำคัญ มันบอกว่า ผู้หญิงคนนี้ อยากมีลูกมาก ถามมันหลายครั้งว่าชอบเด็กมั๊ย และผู้หญิงก็แปลก ดันเล่าว่าตัวเองมีคนมาจีบสมัยอยู่ต่างประเทศ ผู้ชายจบ มหาลัยดังของอเมริกา จบโทด้วย ตอนนี้กะลังหางานทำในเอเชีย อาจมาเมืองไทย
มันเลยถามว่า แล้วเธอคบคนนั้นแบบไหน เธอบอกว่า คบเป็นช้อยส์ เค้าดูแลเธอดีตอนอยู่ต่างประเทศ แต่เป็นคนเจ้าชู้ ถ้าไม่มีใครแต่งด้วย ครบ 35 ปี เธอก็จะแต่งกับคนใหม่นี้
เพื่อนผม ท่าทางเหมือนอยากแข่งขัน มันพยายามจะรู้ให้ได้ว่าแฟนเก่าเคยนอนกับผู้ชายคนใหม่หรือยัง มันเคยถามผมให้สืบจากเพื่อนที่เคยไปอยู่ประเทศนั้น ว่าแฟนเก่ามันเป็นยังไงบ้างตอนอยู่ต่างประเทศ ที่ผมงงคือ มันได้รูปผู้ชายคนนั้นมาจากแฟนมันแหละ เอามาให้ผมดูว่าใครดูดีกว่ากัน บ้าชิบเป๋ง ผมว่านะ

ผมว่ามันคงอยากเอาชนะ บวกกับอาจได้ทำธุรกิจส่วนตัวเร็วขึ้น ง่ายขึ้นด้วย มันเลยหันเหไป
อยากแนะนำน้องแฟนใหม่มันเป็นการส่วนตัว ให้เลิกกะมันไปเลย ไม่งั้นเจ็บยาวเลยฮะ ผมว่ามันกะลังบ้านะ

ว่าแต่ ผมยุ่งมากไปนะเนี่ย มาบ่นเลอะเทอะบนกระทู้ชาวบ้านอีก ขออภัยในบางลีลา บางทีเราก็มีเรื่องอยากเล่า แต่ไม่อยากให้คนในเรื่องเค้าต้องเดือดร้อน หรืออายนะฮะ ไม่ค่อยคุยกับแฟนเรื่องแบบนี้ด้วย แฟนน่ารัก จิตใจดี q*006
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 17 พ.ค. 10, 17:38 น »

หนูไม่ทราบ q*020
หนูก็ตามมาอ่าน q*013

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม