หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ออรัลเซ้กซ์กับดูดปาก  (อ่าน 7594 ครั้ง)
Guest
อยากรู้จังคับ
เรทกระทู้
« เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 20:38 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แฟนผมทำ ออรัลเซ็กซ์ให้ผม แล้วก็มาดูดปากผม ผมก็ทำออรัลเซ็กซ์ ให้เธออีกต่อ

ตอนดูดปากผมรู้สึกเค็มๆ จากการที่เธอ อมของผม แล้วผมก็ไป เลียของเธอ(สอดลิ้นด้วย) จะท้องมั้ยครับ??

นํ้าลายกับช่องปาก จะนำพาเชื่อ อสุจิ เข้าสู่ น้องสาวแฟนได้รึป่าวครับ คือผมเลียจนน้องสาว แฉะเลยอ่าคับ อิอิ(อายจัง55)

แล้วเชื้อ อสุจิ สามารถอยู่ในนํ้าลายได้รึป่าว?? นํ้าลายสามารถนำพาเชื้อเข้าสู่ มดลูกได้รึป่าว??

ตอบหน่อยนะครับ ของคุณทุกความเห็น^^

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Guest
ปังคุง
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 3 พ.ค. 10, 22:00 น »

ไม่ท้องหรอกค่ะ q*025q*025
น่าอนาถอนาคตของชาติ ไม่ค่อยเข้าใจเรื่องเพศศึกษา ปัญหาหลายๆ อย่างก็จะตามมา ทางที่ดีป้องกันด้วยการใช้ถุงยางหรือทานยาคุมกำเนิดเถอะนะคะ ถ้าเป็นไปได้ รอไว้วันแต่งงานดีที่สุด

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
6314
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 11 พ.ค. 10, 16:29 น »

ฟังแล้วรู้สึกมันมาก คืนนี้ต้องเอาผัวมาเล่นอีกแล้ว

ชอบในการอมมากเลยคะ เราเป็นผู้หญิงที่ขาดเซ็กไม่ได้เลยอ่ะ

ถ้าเป็นไปได้อยากได้วันละหลายๆรอบ แต่ได้แฟนแก่อ่ะ แฟนมันไม่ไหว

ปล....แฟนแก่แต่เก่งเรื่องบนเตียงมากเลยนะ เรากับแฟนต้องเอากันทุกวัน เพียงแต่วันละครั้งเอง

ชอบมากๆ q*012

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 17 พ.ค. 10, 17:30 น »

ไม่น่าจะท้องนะคะ

Tags:
Guest
เพ็ญ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 13 ม.ค. 13, 21:58 น »

เวลามีอะไรกับแฟนก็โดนดูดทุกทีอยากมีทุกวันนะดูดไปซอยไปมันดี อิอิ

Tags:
Guest
เพ็ญ
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 13 ม.ค. 13, 21:59 น »

เวลามีอะไรกับแฟนก็โดนดูดทุกทีอยากมีทุกวันนะดูดไปซอยไปมันดี อิอิ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม