หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อยากรู้ว่าการสอดใส่กับการใช้ลิ้นและปากให้แฟนอันไหนดีกว่าครับ  (อ่าน 26000 ครั้ง)
Guest
ชายทั้งแท่ง
เรทกระทู้
« เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 03:55 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สุภาพสตรีทั้งหลายครับ อยากทราบว่าการสอดใส่กับการใช้ปากและลิ้นเลียให้แฟนอันไหนดีกว่ากันครับ และสามารถแทนกันได้มั้ยครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ป้าส้มเช้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 11:25 น »

ถ้าให้เปรียบเทียบนะ แฟนใช้ปากใช้ลิ้นให้เหมือนกินอาหารเรียกน้ำย่อยก่อน แต่การสอดใส่ คืออาหารจานหลักเลยหล่ะ
ถ้าเซ็กส์เข้าที่เข้าทางกันแล้วหล่ะ แบบคุ้นเคยกับการสอดใส่แล้วได้รับความสุขจากการสอดใส่ จานหลักย่อมดีกว่า แทนกันไม่ได้หรอก ถ้าเพอร์เฟ็คต้องกินทั้งสองจานพร้อมๆกัน แต่ช่วงแรกการมีเซ็กส์ อาจหลงแต่ติดรสชาดของอาหารเรียกน้ำย่อยอ่ะเลยไม่ค่อยกล้ากินจานหลักเอง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 13:52 น »

เหมือนป้าส้มเช้งบอกค่ะ ใช้ปากกับลิ้น เล้าโลมให้ ญ
มีน้ำย่อย เอ๊ยยย น้ำหล่อลื่น เพื่อป้องกันการเสียดสี เมื่อสอดใส่

สาวบางคนอาจเสร็จได้เมื่อเจอลิ้น ควรใช้ควบคู่กันไป ไม่ต้องแบ่งแยก
หรือทดแทน ลิ้นเป็นขั้นต้น ทั้งแท่งเป็นขั้นสุดท้าย q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 17:05 น »

ป้าส้มเช้ง กับป้าเเช่ม ตอบได้เยี่ยมค่ะ ~ q*021q*021
Tags:
Guest
เสือผอมฯ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 20:23 น »

ป้าส้มเช้ง กับป้าเเช่ม ตอบได้เยี่ยมค่ะ ~ q*021q*021

ก่อนมีเมียครั้งสุดท้ายในชีวิต ต้องไปขอความรู้จากคุณป้าทั้งสอง พี่สาวคนสวยอีกหนึ่งคน q*013
Tags:
Guest
ปังคุง
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 22:43 น »

เห็นด้วยกับ คห.ข้างบนทุกประการค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 23:09 น »

เก็บๆ ข้อมูล q*020q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 17:55 น »

ก่อนมีเมียครั้งสุดท้ายในชีวิต ต้องไปขอความรู้จากคุณป้าทั้งสอง พี่สาวคนสวยอีกหนึ่งคน q*013

เฮ่อๆๆๆๆ ท่านเสือฯ ยอกันเองเหรอขอรับ เขิงงงง.. q*006

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 21:38 น »

เหมือนทุกคนจิมิ ประสบการณ์เยอะกันจริงๆๆ อิอิ q*020

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 22:04 น »

สุภาพสตรีทั้งหลายครับ อยากทราบว่าการสอดใส่กับการใช้ปากและลิ้นเลียให้แฟนอันไหนดีกว่ากันครับ และสามารถแทนกันได้มั้ยครับ
นายๆนายเป็นไรของนาย
นายทำไมไม่ถามเทอดูหละว่าเทอชอบแบบใหนมาถามคนอื่นทำไมนายนี่ยังไง
ถามเทอเลยจบ okนะ
Tags:
Guest
อยากรู้เหมือนกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 21:19 น »

แฟนไม่เคยทำให้เลยไม่รู้ ถ้าเขาเป็นคนทำเราจะไม่เสร์จ เราต้องขึ้นเอง หรือบางทีก็ตั้งแต่ต้นจนจบเองคนเดียว

Tags:
Guest
ก้อดั๊ยแค่นี้
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 7 พ.ค. 10, 21:27 น »

ก้อทำทั้ง 2 อย่าง เรย ก้อ ดี

ใช้ลิ้นเลียๆๆๆ ๆ

แร้ว ก้อ สอด เข้า ไป

:]]
Tags:
Guest
เอครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 03:28 น »

เค้าคงไม่อยากได้อย่างอื่นกว่านี้แล้วครับ เรื่องออรัลแฟนผมก็เคยขอให้ทำให้ แต่ผมไม่ได้ทำ บอกเค้าว่าเอาปากทำมันจะไปเสียวสู้เจิ๊ยวได้ไง

Tags:
Guest
ชอบเหมือนกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 12:58 น »

ใช้ทั้ง 2 เลยของผมชอบใช้ลิ้นให้เธอเสร็จก่อน 1 ครั้ง
แล้วตามด้วยเสียบอีกที(ยก 2 ของเธอแต่ยกแรกเรา)

Tags:
Guest
ป้าแก่
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 15:12 น »

ถามแฟนดูดิคร้าๆๆๆๆๆๆๆๆ ว่าแฟนคุณชอบแบบไหน
มาถามคนอื่นแบบนี้ทำยังกะจะมานอนกะคนอื่นงั้นแระ อิอิ ว่าแต่มะรุจริงอ่ะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 09:55 น »

อยากทำแต่ไม่มีใครให้ทำ ... q*009q*009q*009

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 17 พ.ค. 10, 17:23 น »

ไม่รู้เหมือนกันค่ะเพราะไม่เคย

Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 16 มี.ค. 11, 23:32 น »

q*013q*013q*013

Tags:
Guest
ชอบถูกเสียบ
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 21 เม.ย. 11, 14:43 น »

มายืนยันว่าชอบสอดใส่มากกว่า มารู้ตอนถึงจุดสุดยอดแล้ว
ตอนที่น้องชายสอดอยู่ตรงนั้นนะแล้วเขาขยับให้เคลื่อนไหวแบบช้าๆนะ มันรู้สึกดีแบบมากๆเลย เหมือนร่างกายเราสองคนรวมตัวเป็นคนเดียวกันนะ พอความต้องการเราระเบิดเต็มที่ เพิ่มจังหวะการขยับไปจนร่างกายเราหลอมเข้ากัน จนสุดท้ายนะเราควบคุมตัวเองไม่ได้เกร็งไปหมดทุกสัดส่วน แต่ต่างกับตอนทำออรัลตรงที่ช่องคลอดมันจะบีบรัดน้องชายที่สอดอยู่ แล้วน้ำพุ่งอยู่ข้างในช่องคลอด อิ่มอกอิ่มจบอกไม่ถูกเลยหล่ะ เป็นความสุขที่ติดใจเลยโลกนี้มีเราสองคนที่รู้กันว่าดีแค่ไหนนะ มองตากันก็รู้เลยถึงความสุขที่ต่างคนต่างมอบให้กัน

Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 21 เม.ย. 11, 15:05 น »

แฟนคงอยากให้ทำพร้อมๆกันนั่นแหละ ว่าแต่ทำได้เหรอ ทั้งเลียทั้งเสียบพร้อมๆกัน อยากเห็น

Tags:
Guest
^-^
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 5 มิ.ย. 11, 17:50 น »

ยืนยันว่าเวลามีความต้องการแล้วร่วมเพศกัน ต้องการสอดใส่มากๆเลยหล่ะเพราะร่างกายมันเรียกร้องหา อยากจะสอดมากๆแบบขขนาดขอให้แฟนรีบๆสอดนะเพราะต้องการทรมานมากๆเลย ถ้าเคยถึงด้วยการสอดใส่นะจะรู้ว่ามีความสุขแค่ไหน สุดยอดของการร่วมเพศกันคือธรรมชาติให้สอดใส่กันนะ การทำออรัลเป็นการกระตุ้นให้เกิดความต้องการ แต่ร่วมเพศขาดการสอดใส่ไม่ได้หรอก

Tags:
Guest
จิ๊บจ๊าบ
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 28 ก.ค. 11, 00:14 น »

ตอนเราร่วมเพศกับแฟนใหม่ๆนะ ติดใจแฟนทำออรัลให้มากๆเลยหล่ะเพราะแฟนจะส่งให้เราถึงด้วยออรัลก่อน ได้แต่นอนร้องครางให้แฟนทำออรัลให้จนถึงก่อนจะสอดใส่กัน แต่พอร่วมเพศจนถึงจุดสุดยอดด้วยการสอดใส่นะ เรารู้ว่า ตอนทรมานสุดๆนะต้องการอะไรที่จะปลดปล่อยความต้องการ ไม่ใช่ให้แฟนทำออรัลจนเสร็จ เราต้องการสอดใส่แล้วเสร็จด้วยการสอดใส่ ร่วมเพศแบบสอดใส่นะให้ความสุขแบบยากที่จะบรรยายเลยหล่ะ เราชอบสอดใส่นะ เข้าใจเลยว่าแฟนต้องขอสอดใส่เวลาร่วมเพศกัน ไม่งั้นเหมือนไม่ได้ร่วมเพศเลยนะปลดปล่อยไม่เต็มที่

Tags:
Guest
cs
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 10 ธ.ค. 11, 23:53 น »

ผมจะลงลิ้นให้แฟนแล้วก็สอดนิ้วเป็นการกระตุ้นให้เธอมีความต้องการพร้อมที่จะปลดปล่อย ตอนน้องเขาถูกเปิดซิงแล้วร่วมเพศสอดใส่ช่วงแรกๆผมก็จะส่งเธอให้แตะขอบสวรรค์ก่อนด้วยการทำออรัลหรือสอดนิ้ว แล้วค่อยจัดการเธอทีหลังด้วยความเป็นชาย
พอเธอเริ่มคุ้นเคยแล้วไม่กลัวสอดใส่แล้วนะ ผมชอบแกล้งเธอด้วยการสอดนิ้วขยับเข้าออกพอเธอจะถึงผมก็หยุดแล้วปล่อยให้อารมณ์เธอค่อยๆดับลงแล้วก็เริ่มกระตุ้นขยับนิ้วเข้าออกใหม่ ไม่ยอมให้เธอแตะขอบสวรรค์ด้วยนิ้วหรือทำออรัลอีกต่อไปแล้ว เพื่อให้เธอเกิดความต้องการแล้วเรียกร้องการสอดใส่เพื่อปลดปล่อยความต้องการ คิดว่า มาถึงขั้นนี้ คุณผู้หญิงต้องการสอดใส่ทั้งนั้นแล้ว ยิ่งเคยสอดใส่มาแล้วแล้วก็ถึงด้วยการสอดใส่ ผมเคยแกล้งขนาดที่ว่า เธอทนไม่ไหวผลักผมลงนอนแล้วเธอขึ้นคร่อมเอง จับสอดใส่เองเลยนะ แสดงว่าสุดยอดของการร่วมเพศก็คือการสอดใส่กัน เสียแต่ว่าถ้าไม่ได้ป้องกันอาจท้องได้เองหล่ะ เพราะการร่วมเพศนอกจากให้ความสุขปลดปล่อยความต้องการยังเป็นการสืบพันธ์อีกด้วยไง

การลงลิ้นการสอดนิ้วให้ความสุขอย่างไรก็ทดแทนการร่วมเพศแบบสอดใส่ไม่ได้หรอก

ส่วนการใช้ปากให้นั้น เป็นการทำให้ผมมีความสุขกระตุ้นความต้องการของผมแต่ถ้าคุณผู้หญิงอยากให้ความสุขถึงที่สุดอย่าลืมให้สอดใส่ด้วยครับ
ยังไงเราปฏิเสธธรรมชาติไม่ได้หรอกว่า เวลาร่วมเพศกันต้องสอดใส่อวัยวะเพศซึ่งกันและกันเพราะธรรมชาติออกแบบให้ชายหญิงประสานเป็นหนึ่งเดียวกันด้วยสอดใส่อวัยวะเพศกัน

Tags:
Guest
่jin
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 11 ธ.ค. 11, 08:48 น »

อยากมากๆๆ แต่ไม่มีคนทำให้ต้องการจริงๆ

Tags:
Guest
ต้นไม้
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 18 ธ.ค. 11, 23:09 น »

เคยมีคู่นอนคนหนึ่งนะ คุณเธอไม่ชอบเล้าโลมอรัมบทนานๆแบบทำออรัลให้ คุณเธอติดไฟง่ายมากๆแล้วต้องการสอดใส่ แบบสอดไม่ทันใจก็หงุดหงิดเลยหล่ะ แล้วคุณเธอก็เปิดด้วยท่าขึ้นบนเองตลอดแบบโยกเต็มที่เลยพร้อมกับนั่งปั่นเม็ดไปด้วย แค่เด้งเอวกระแทกเธอแรงๆๆไปเรื่อยๆจนเธอเสร็จ หลังจากนั้น คุณเธอชอบให้ร่วมด้วยลีลารุนแรง
คุณเธอนัดนอนกันบ่อยๆเกือบทุกวันหยุดเลยหล่ะ เคยแกล้งแบบไม่สอดซักกะที คุณเธอขึ้นแล้วจับสอดเองเลยหล่ะ คุณเธอแสดงออกเลยว่าต้องการสอดใส่มากๆเลยหล่ะแบบขาดไม่ได้

Tags:
Guest
ขาดไม่ได้
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 8 ม.ค. 12, 22:55 น »

พอถึงจุดสุดยอดด้วยการสอดใส่แล้วนะ ชอบสอดใส่มากๆๆเลย การทำออรัลใช้ลิ้นใช้ปากหรือนิ้วมันเป็นการกระตุ้นเล้าโลมให้เกิดอารมณ์ความต้องการทางเพศให้ทั้งร่างกายพร้อมที่จะสอดใส่อวัยวะเพศกัน เวลาต้องการร่างกายเรียกร้องอยากจะสอดใส่ ถ้าไมได้สอดใส่เหมือนไม่ได้ร่วมเพศกัน
ตอนน้องชายสอดอยู่ตรงนั้นนแล้วขยับ่เข้าออกตามจังหวะร่างกายสองคนมันเป็นคนคนเดียวกัน มีความสุขมากๆเลยหล่ะมันรู้กันสองคนถึงความสุขที่ต่างคนต่างให้แล้วได้รับ จนสุดท้ายความต้องการระเบิดออกแล้วความสุขที่ได้รับดีแบบบรรยายไม่ถูกเลยหล่ะต้องเคยแล้วถึงรู้ใช่ไหมจ๊ะ สุดยอดเลยหล่ะ

Tags:
Guest
อืมม
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 5 เม.ย. 12, 22:40 น »

ยืนยันว่าเวลาต้องการขาดการสอดใส่ไม่ได้นะ ยิ่งใช้ปากกับลิ้นนะทำให้อยากสอดใส่นะ ทรมานมากๆเลยถ้าไม่ได้สอดนะ
แทนกันไม่ได้หรอกนะถ้าไม่ได้สอดใส่กันเหมือนไม่ได้ร่วมเพศกัน ยิ่งถ้าถึงด้วยการสอดใส่แล้วยิ่งต้องการอยากให้สอดนะ
จำได้ว่าสอดครั้งแรกกลัวมากๆเลยหลเจ็บแบบให้แฟน(สามี)เอาออกไป แต่ตอนนี้ขาดไม่ได้

Tags:
Guest
สอดอ่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 13 เม.ย. 13, 23:13 น »

ตอนร่วมเพศกับสามีใหม่ๆนะชอบให้เขาทำออรัลมากๆเลยนะ
แต่สุดท้ายก็รู้ว่าที่ขาดไม่ได้ก็คือ สอดใส่อวัยวะเพศ
ถ้าไม่ได้สอดใส่นะลงแดงเลยหล่ะงานนี้ เวลามันต้องการนะมันอยากจะให้สอดมากๆเลย
ถ้าเคยร่วมเพศแล้วจะเข้าใจว่า สอดใส่มันสุดยอดดีขนาดไหน
ยกเว้นต้องค่อยระวังอย่าให้ป่องเลย ถ้าไม่อยากป่อง

Tags:
Guest
ต้องสอด
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 30 เม.ย. 13, 22:39 น »

ตอนยังไม่เคยได้ร่วมเพศสอดใส่ ก็เฉยๆนะเวลาต้องการก็ช่วยตัวเองได้

แต่พอเคยร่วมเพศสอดใส่แล้ว ยอมรับว่าขาดการสอดใส่ไม่ได้นะ ถ้าต้องการขึ้นมาก็คือ
อยากจะสอดใส่ ไม่ได้สอดใส่เหมือนกินข้าวไม่อิ่ม

สาวๆช่วยมาคอนเฟริมว่าสอดใส่มันสุดยอดมากๆเลยเนอะ...

คุณลองถามแฟนดู ถ้าเขาไม่อยากให้สอดก็คงเพราะกลัวท้องนะ

Tags:
Guest
ppp
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 24 ก.ค. 13, 01:15 น »

ตอบแบบไม่อายนะว่าชอบสอดใส่นะ ถ้าต้องการอยากจะสอดใส่มากๆแบบขาดไม่ได้เลยนะ ไม่ได้สอดใส่ไม่แซบเลยนะ ถ้าทำออรับให้นะแล้วไม่ยอมสอดนะมันแกล้งกันชัดๆเลยนะ
ตอนต้องการถ้าแฟนไม่ยอมสอดนะทรมานมากๆอยากให้เข้าไปอ่ะ ธรรมชาติออกแบบมาแล้วต้องอยู่ด้วยกันใช้ด้วยกัน

Tags:
Guest
ปิมปิม
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 18 พ.ค. 16, 21:49 น »

แทนกันไม่ได้เลยนะ
ตอนนอนกับสามีระยะแรกๆแพ้การทำออรัลเซ็กส์มากๆสามีจะทำออรัลเซ็กส์กระตุ้นคริสจนเสร็จไปรอบแล้วค่อยสอดใส่อ่ะ
พอเสร็จด้วยการสอดใส่นะ พอเสียวมากๆโหยหาอยากให้สอดเลยนะ แบบต้องขอให้สามีสอดเลย...

Tags:
Guest
แอมม
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 4 ต.ค. 16, 20:58 น »

ตอบแบบไม่อายนะจ๊ะ
ถ้าเคยร่วมเพศมาแล้วและถึงด้วยการสอดใส่นะจะรู้ว่าขาดการสอดใส่ไม่ได้อีกแล้วหล่ะ พอร่างกายต้องการเมื่อไรก็จะเรียกร้องการสอดใส่เพื่อปลดปล่อยเลยนะ จุดสุดยอดของการร่วมเพศคือสอดใส่นะ ธรรมชาติออกแบบมาแล้ว เสียแต่ว่ามีโอกาสจะป่องได้ไม่ยากอ่ะ q*027q*027
การทำออรัลสอดนิ้ว ยังไงทดแทนการสอดใส่ไม่ได้หรอก

Tags:
Guest
อายย
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 10 พ.ย. 16, 22:17 น »

ตอบแบบตรงๆแทนกันไม่ได้เลยนะ
การใช้ปากและลงลิ้นเป็นการกระตุ้นอารมณ์เกิดความต้องการนะ พอพีคสุดๆนะคร้า ร่วมเพศก็ต้องสอดใส่นะ ธรรมชาติออกแบบไว้แล้ว
พอเคยสอดใส่แล้วเข้าใจว่า ต้องการแบบไหนขาดไม่ได้แล้ว
สาวๆไม่อยากสอดเพราะกลัวจะป่องอ่ะ

Tags:
Guest
แอ้ม
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 27 ม.ค. 17, 13:51 น »

ถ้าร่วมเพศแบบจัดเต็มขาดสอดใส่ไม่ได้เลยนะ.. เวลาต้องการของขึ้น..อยากจะถูกสอดนะ..ฟิลลิ่งมันผิดกันกับสอดนิ้ว หรือทำออรัล..มันแทนกันไม่ได้จริงๆ..ถ้าเคยร่วมเพศแล้วจะเข้าใจ..ตอนถูกสอดแล้วพี่กาจํขยับเข้าออกมันดีแค่ไหนยิ่งถึงด้วยพี่กาจู๋..
การทำออรัล สอดนิ้วเป็นช่วงเล้าโลมเพื่อสอดใส่กันนะ..

Tags:
Guest
ลิลี่
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 30 เม.ย. 17, 22:56 น »

รู้สึกดีหมดเลยนะไม่ว่าจะสอดใส่ หรือว่า ใช้ลิ้น ใช้ปากนะ
ปกติเวลาร่วมเพศแฟนจะจัดเต็มๆทุกครั้งนะทำออรัลกับสอดนิ้วทำให้ถึงได้นะ แล้วก็กระตุ้นให้ต้องการแบบสุดๆนะ
สิ่งที่ขาดไม่ได้เวลาร่วมเพศหรือเวลาต้องการนะ คือ สอดใส่นะ มันสุดยอดเลยหล่ะ เสียอย่างเดียวห้ามเผลอไม่งั้นจะป่องได้ อย่างอื่นแทนไม่ได้หรอก
สารภาพว่าที่อยากก็คือสอดใส่นี่หล่ะจร้า

Tags:
Guest
บัวว
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 25 ธ.ค. 18, 22:32 น »

ตอบตรงๆเลยนะพอได้ร่วมเพศสอดใส่แล้วถึงนะ รู้ว่าขาดสอดใส่ไม่ได้แล้วหล่ะ ใช้ปากลิ้นก็ชอบนะแต่เอาจริงอยากจะสอดใส่นะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม