หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: โคตร...เซ็ง  (อ่าน 1042 ครั้ง)
Guest
โคตร...เซ็ง
เรทกระทู้
« เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 18:22 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

โคตร...เซ็ง.............
แฟนผมไม่ค่อยมีอารมณ์เลย เข้าขั้นเฉยๆ ทั้งเล้าโลม ทุกอย่าง ทั้งดูด ทั้งเลีย เสียงครางก็ไม่มี แต่ผมก็คุยแบบเปิดอกเลยนะ
แต่ก็เหมือนเดิม พาดูหนังโป้ไปด้วย เขาก็บอกว่า น่าเกลียด จะอ้วก ยิ่งดูก็ยิ่งไม่มีอารมณ์ เฮ้อ แต่บางทีพอเล้าโลมเธอก็มีอารมณ์นะ แต่มาแค่แปปเดียว มีแปปเดียว ไม่ถึง 5 นาที แล้วก็เสร็จ พอเธอเสร็จแล้วก็ออกแนว จั๊กจี้ เจ็บ ไปโน่น
แต่แฟนผมคนนี้ ผมบอกได้เลยว่าถูกใจผมถุกอย่าง ยกเว้นเรื่องนี้เรื่องเดียว แต่ผมก็เข้าใจนะว่าไม่มีใครได้อะไรถูกใจไปหมดทุกอย่าง แฟนผมทั้ง ขาว อึ๋ม เอาเป็นว่าถูกใจผมทุกอย่าง แต่.....นะ แฟนก็บอกนะว่าเขาไม่ค่อยสนใจเรื่องแบบนี้ซักเท่าไหร่
มีก็ได้ไม่มีก็ได้ เขาก็บอกผมว่า อยากทำตอนใหนเมื่อไหร่ก็ทำได้เลย แต่มันเหมือนว่าผมมีความสุขคนเดียว แต่เขาเฉย ไม่มีแม้เสียงคราง เฮ้อ..............
**ซึ่งต่างจากแฟนคนเก่าที่เลิกกันไปนานแล้ว คนนั้นรูปร่างหน้าตา หุ่นธรรมดา ตัวเล็กๆ ผิว 2 สี นมก็ไม่มี แต่เรื่องบนเตียงสุดยอด ผมทำให้เธอเส็รจได้ 3-4 ครั้งต่อ 1 ครั้งของผม เสียงครางของเขาก็สุดๆ เฮ้อ.......

*****แต่ก็สำหรับแฟนคนปัจจุบันผมก็รักเขามากนะ จะแต่งงานกันปลายปีนี้แหละ ผมก็แค่อยากให้มันสมบูรณ์แบบ
รูปร่างหน้าตาถูกใจ เรื่องบนเตียงก็ถูกใจ แต่ก็นะ......

***แค่อยากระบาย มีใครเจอแบบเราบ้างก็มาคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้นะครับ หรือใครอยากจะแนะนำอะไรก็ยินดีรับฟังครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
สองใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 19:16 น »

q*027
q*027
q*027

เฮ้อ...........

ได้คืบ จะเอาศอก

ได้หนึ่ง จะเอาสอง

ได้หน้า จะเอาหลัง

เฮ้อ...........

เซ็ง ค่อด

q*020
q*020
q*020

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
โคตร...เซ็งงงง
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 21:34 น »

เห็นกระทู้นึงเขาโพส้เกี่ยวกะ ยาเพิ่ม ลดฮอร์โมน
มันมียาประเภทเพิ่มฮอร์โมนให้ผู้หญิงมีความต้องการมากขึ้นใหม
อยากรู้

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 22:44 น »

โคตร...เซ็ง.............
พาดูหนังโป้ไปด้วย เขาก็บอกว่า น่าเกลียด จะอ้วก ยิ่งดูก็ยิ่งไม่มีอารมณ์ เฮ้อ แต่บางทีพอเล้าโลมเธอก็มีอารมณ์นะ แต่มาแค่แปปเดียว มีแปปเดียว ไม่ถึง 5 นาที แล้วก็เสร็จ พอเธอเสร็จแล้วก็ออกแนว จั๊กจี้ เจ็บ ไปโน่น

ขอโทษนะคะ

ขอขำก่อนได้มั้ย

q*020q*020

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 22:54 น »

ช่วงนี้ เส้นตื้นคะ q*013

พร้อมแสดงความคิดเห็นละคะ q*021

ผู้หญิงบางคนนะคะ

เค้ามีค่านิยม ที่ค่อนข้างจะเคร่งครัดนิดนึงคะ

อาจจะมองเรื่องเซ็ก เป็นเรื่องน่าอาย

เป็นเรื่องผิดถ้ายังไม่แต่งงาน

ถ้าจะเปลี่ยนเธอ ต้องเปลี่ยนที่ความคิดเธอตรงนี้ด้วยคะ

โดยค่อยๆบอก ค่อยๆโน้มน้าว

แต่ถ้าเธอไม่จริงๆ ก็อย่าพยายามเลยคะ

จะกดดันกันเกินไปนะคะ

ไม่แน่นะคะ หลังจากแต่งงานแล้วเธออาจจะปลดปล่อยออกมาก็ได้คะ

อ้อ..อีกนิดคะ เรื่องเปรียบเทียบกับแฟนเก่านี่

ขอให้พูดแค่ตรงนี้นะคะ อย่าให้เธอรู้เด็ดขาด

ไม่งั้นยิ่งจะทำให้เธอไม่กล้าแสดงออกมากกกว่าเดิมก็ได้คะ q*060

Tags:
Guest
บลา บลา
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 4 พ.ค. 10, 23:46 น »

ค่อยๆทำแบบนุ่มนวลซิครับ ออรัลเบาๆ สร้างบรรยากาศให้โรแมนติก เช่น ไปเที่ยวทะเล ภูเขา อะไรแบบนี้อะครับ

ช่วงแรกๆแค่จูบเขาก็พอครับ หรือเข้าไปกอดแล้วหอมแก้มอะไรแบบนี้ อาจจะเป็นตอนดูหนังก็ได้ ไปซื้อหนังที่โรแมนติก ดราม่ามาก็ได้ครับ เปิดไฟสลัวๆ เหมืออยู่ในโรงหนัง พอถึงฉากรักเราก็กอดเขาแล้วค่อยหอมแก้มก็ได้ (ยั่วๆหน่อยนึง ผู้ชายก็ยั่วได้นะครับ) แล้วจากนั้นค่อยมาจูบแบบดูดดื่ม

แต่ต้องดูด้วยนะครับว่าการจูบเค้าเป็นอย่างไร ถ้าเขาเริ่มรุกบ้างแสดงว่าน่าจะได้ผล(รุกบ้างนี่หมายถึงแบบว่าจูบเร็วขึ้น ดูดดื่มมากขึ้น) จากนั้นค่อยพัฒนามาตามลำดับนะครับ ทำให้เค้ารู้สึกว่าต้องการมีเซ็กซ์อะนะครับ

พยายามทำให้เค้ารู้สึกชินนะครับ แล้วเค้าจะค่อยๆมีอารมณ์ออกมาเอง วันละนิดวันละหน่อย
เซ็กซ์ที่เกิดจากความรักดีที่สุดครับ ฟันธง !

Tags:
Guest
พาดกร
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 08:40 น »

ค่อยๆทำแบบนุ่มนวลซิครับ ออรัลเบาๆ สร้างบรรยากาศให้โรแมนติก เช่น ไปเที่ยวทะเล ภูเขา อะไรแบบนี้อะครับ

ช่วงแรกๆแค่จูบเขาก็พอครับ หรือเข้าไปกอดแล้วหอมแก้มอะไรแบบนี้ อาจจะเป็นตอนดูหนังก็ได้ ไปซื้อหนังที่โรแมนติก ดราม่ามาก็ได้ครับ เปิดไฟสลัวๆ เหมืออยู่ในโรงหนัง พอถึงฉากรักเราก็กอดเขาแล้วค่อยหอมแก้มก็ได้ (ยั่วๆหน่อยนึง ผู้ชายก็ยั่วได้นะครับ) แล้วจากนั้นค่อยมาจูบแบบดูดดื่ม

แต่ต้องดูด้วยนะครับว่าการจูบเค้าเป็นอย่างไร ถ้าเขาเริ่มรุกบ้างแสดงว่าน่าจะได้ผล(รุกบ้างนี่หมายถึงแบบว่าจูบเร็วขึ้น ดูดดื่มมากขึ้น) จากนั้นค่อยพัฒนามาตามลำดับนะครับ ทำให้เค้ารู้สึกว่าต้องการมีเซ็กซ์อะนะครับ

พยายามทำให้เค้ารู้สึกชินนะครับ แล้วเค้าจะค่อยๆมีอารมณ์ออกมาเอง วันละนิดวันละหน่อย
เซ็กซ์ที่เกิดจากความรักดีที่สุดครับ ฟันธง !
q*021q*021q*021q*021q*021q*021q*021q*021เห็นด้วยคร้าบบบ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 11:08 น »

คุณ ก็ ทำอย่างที่คุณเคยทำนั่นแหละ...

แต่อาจจะมี..ซาวประกอบ..อาจจะเปิดหนังโป๊..ปิดภาพเอาแต่เสียงก็ได้นิครับ..

ประมาณ หนังดีต้องเสียงในฟิม์...แต่แฟนคุณเปรียบหนังฝรั่งภาคไทย...

แต่ไม่แน่น๊ะครับ..ถ้าได้ทีมภาคอย่าง...พันธมิตร ...อิอิอิ...(.ผมบ้าหนังครับ )

ผมเคยเจอ ไม่ร้อง สักแอะ...ต้องจ้างคราง...500 ได้ผล แฮะ.... q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 10:52 น »

ลองซื้อ Durex play O ให้แฟนใช้ดูสิคะ เป็นเจลกระตุ้นอารมณ์ (สำหรับ ญ ใช้) ดิฉันเป็นคนเสร็จยาก พอใช้แล้วตอนมีอะไรกับแฟนมันมีอารมณ์มากกว่าเดิม เสียวมากกว่าขึ้นด้วย ใช้แล้วรู้สึกดีค่ะ ใช้ง่ายแค่บีบเจลนิดหน่อยทางที่ปากช่องคลอด นวดพอซึม จะรู้สึกเย็นๆ หาซื้อได้ตามร้านบู๊ทน่ะค่ะ
q*056q*056

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 11 พ.ค. 10, 11:41 น »

ก็ดี เล่าสู่กันฟังบัาง ก็เรานะตัวพ่อนี่หน่า

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม