หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: แฟนไม่ชอบให้ออรัลนาน  (อ่าน 2690 ครั้ง)
Guest
บลา บลา
เรทกระทู้
« เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 00:10 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ผมมีปัญหาเวลาออรัลกับแฟนอะครับ ผมจะจูบก่อนจากนั้นก็มาซอกคอและค่อยไปหน้าอก แต่พอจะลงมาตรงน้องสาวทีไร
แฟนบอกไม่เอาตลอดเลยครับ ผมก็ไล่ขึ้นไปข้างบน แต่ทำไปได้ซักพัก ประมาณ 5-10 นาที ก็จะบอกให้ผมเอาเข้าตลอดเลย บางครั้งเธอทนไม่ได้ ก็จะจับน้งชายผมเอาเข้าทันทีเลยอะ แล้วก็ชอบให้โยกแรงๆกับเร็วๆ

แต่มันทำให้เธอจุกอะ แต่เธอก็บอกว่ามันส์ดี แต่หลังๆมานี้ผมทำเบาลงกับช้าลง(ไม่ค่อยฟิตเท่าไร งานเยอะ)
เธอก็ชอบนะ แต่ก็บอกว่าทำไมเดี๋ยวนี้ไม่เอาเร็วๆบ้างล่ะ

ผมว่าอาทิตย์หน้าจะไปเที่ยวพักผ่อนอะ แล้วจะจัดชุดใหญ่ให้ซักหน่อย เพราะไม่ได้ทำมานานแล้ว
เลยอยากจะหาวิธีให้เธอยอมให้ผมทำออรัลอะครับ ผมชอบออรัลนะ เพราะ กลิ่นตัวแฟนผมหอมดีอะ

ปล.บางครั้งเธอก็อมของผมนะ บางครั้งก็ชอบอมนานๆจนผมไม่ไหว หรือบางครั้งก็อมแปปเดียว หรือไม่ก็ไม่อมเลย
ผมเลย งง ว่าแบบนี้นี่ปกติไหมอะครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 04:09 น »

q*023 เรื่องแบบนี้นานาจิตตังครับ ถ้าเธอไม่ชอบก็อย่าไปฝืนใจ
บางทีเธออาจกังวลอะไรหรือเปล่า ลองคุยกันดูครับ q*014

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
บลา บลา
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 10:33 น »

ไม่รู้ว่ากังวลอะไร รู้แค่ว่าเธอชอบให้กระหน่ำอย่างเดียวอะ q*022

เพราะเห็นเธอชอบตรงช่วงนั้น ชอบให้ผมเล่นท่ามากกว่า ผมออรัลประมาณ5-10นาที

แล้วที่เหลือก็ทำอีก15-20นาทีอะ แล้วแต่ความฟิต แต่ช่วงหลังๆเหนื่อยกับงานเลยแค่10นาทีกว่าๆเอง

แต่ตอนนี้กำลังเตรียมความพร้อมอยู่ ว่าจะให้เธอกลับมารู้สึกเหมือนแต่ก่อนอะครับ เพราะแต่ก่อนทำกัน2รอบอะ
เธอจะถึงประมาณ7-8 แต่เดี๋ยวนี้ทำรอบเดียว เธอถึงไม่เกิน3

ปล.เธอก็เหนื่อยเหมือนกันงานเยอะด้วย รอบเดียวเธอก็เหนื่อยแล้ว แต่เหมือนไม่จุใจเหมือนแต่ก่อน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 11:11 น »

ขอโทษเด้อค่า ไม่ทราบว่าผู้ชายแบบนี้ หาซื้อได้แถวไหนอะ อยากจะซื้อมาอยู่ที่บ้านซักคน q*020q*020

แถวตลาดนัด พอจะมีมั้ยเนี่ย q*022

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 5 พ.ค. 10, 11:20 น »

ขอโทษเด้อค่า ไม่ทราบว่าผู้ชายแบบนี้ หาซื้อได้แถวไหนอะ อยากจะซื้อมาอยู่ที่บ้านซักคน q*020q*020

แถวตลาดนัด พอจะมีมั้ยเนี่ย q*022
เก็บอาการหน่อยครับ..เด้วผู้คนจะแตกตื่น.......ฮี่ๆๆๆๆ q*020
Tags:
Guest
หอคุณหมี
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 7 พ.ค. 10, 14:13 น »

มาแลกกันมั้ยแฟนผมเวลามีอารมย์ทีไรจะให้ผมนอนหงายแล้วน้องสาวมาจ่อที่ปาก ให้ผมใช้ลิ้นเลียให้ทุกที

Tags:
Guest
aaaa
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 7 พ.ค. 10, 17:25 น »

เราอยากให้แฟนทำนิดเดียวยังไม่เคยได้เลย(เคยมีแฟนทอมเมื่อ10ปีที่แล้วยังติดใจไม่หาย)ถ้าแลกกันได้ก็ดีนะน่าอิจฉาเธอคนนั้นจัง คนเราก็เป็นแบบนี้นะไม่พอใจในสิ่งที่ตัวเองมีอยู่ ถึงแม้ว่าเราไม่ได้เราก็เป็นฝ่ายให้เขา ทำให้เขามีความสุขแล้วเราก็สุข สนุกด้วยกันแค่นี้ก็พอแล้วนะ ดีกว่าอีกหลายๆคนที่เขาไม่มีโอกาสมี

Tags:
Guest
หนิ่งหน่อง
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 11:52 น »

q*008 หนูชอบค่ะส่วนมากเวลามีไรกับแฟน เสร็จเพราะปากแฟนทุกที ไม่เสร็จไม่ยอมค่ะ แฟนก็เหมือนกันเสร็จเพราะปากหนูทุกที แล้วต่อด้วยสอดใส่อีกรอบค่ะ สนุกมาก แฟนรักมากเลย มีความสุขมากค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 11 พ.ค. 10, 11:38 น »

เธอมีอารมณ์ไวนะ คือกระตุ้นนิดหน่อยก้ได้ละ ชอบความรุนแรงด้วย ที่ไม่ปล่อยน้องสาวให้เพราะคงคิดว่ามันสกปรกนะ
เหมือนแฟนผมเดี็ยะ

Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 11 ธ.ค. 11, 22:29 น »

ผมเคยมีคู่นอนคนหนึ่งเธอไม่ชอบให้ทำออรัลก่อนจะสอดใส่นะ แล้วไม่ชอบให้สอดนิ้วเลยเธอหาว่าแกล้งทรมานเธอ
เธอเป็นคนที่เวลามีความต้องการนะจะมีความต้องการสูงมากๆเลย แค่จูบกันแบบหนักหน่วงนะตอบสนองแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่มนะ เธอก็แสดงออกความต้องการออกมาอย่างเร้าร้อนแล้ว
แทบไม่ต้องลงลิ้นให้เธอเหมือนกัน แค่นี้เธอก็ร้องครางแสดงออกความต้องการแล้วก็พร้อม
ถ้าชักช้าอาจไม่ถูกใจเธอนะ ก็ต้องรีบสอดเข้าไปอย่างเร้าร้อนหนักหน่วงแล้วใส่เธออย่างดุเดือดอัดใส่เธอรุนแรงถี่เร็วเลย ถ้าเธอต้องการปลดปล่อยเธอขึ้นเองแล้วโยกส่ายกระแทกตัวเองแล้วก็ปั่นเกสรกลีบดอกไม้เองเลยจนร้องกรี๊ดเข้าสู่จุดสุดยอดก่อนตลอด
ถ้าช้าๆนะเธอขึ้นเองแล้วจับใส่เองเลยหล่ะแล้วก็กระแทกเอง..
บางครั้งเธอก็อมนะแบบจับใส่ปากเธอเองเลยแบบไม่ต้องขอ
ลีลาแบบค่อยทำออรัลให้แล้วสอดนิ้วแล้วสอดใส่มันแบบระดับเริ่มต้นที่พึ่งร่วมเพศระยะแรกนะที่ นอนหลับตาพริ้มให้ลงลิ้นให้
คิดว่าปกตินะครับเพราะเคยมีคู่นอนเป็นแนวนี้เหมือนกัน ลีลาของเธอนะเธอชอบบทรักที่รุนแรงเพื่อปลดปล่อยความต้องการสูงไง ถ้ายิ่งหนักแรง เธอถึงแล้วถึงอีกตลอดเวลาเลย
เคยเป็นคู่นอนที่นอนกันสม่ำเสมอแบบทุกๆสัปดาห์ เธอจะมาค้างที่คอนโดผม แล้วช่วงหนึ่งผมงานรัดตัว บริการเธอไม่จุใจ เธอได้คู่นอนคนใหม่แล้วเราเซย์กู๊ดบายกัน ผมเลยไปจีบเด็กๆเลยแบบหาคนแต่งงานดีกว่า

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม