หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ท่าไหนเสียวที่สุด..  (อ่าน 74117 ครั้ง)
Guest
0^J
เรทกระทู้
« เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 12:52 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เวลามีอะไรกับแฟน จะเสร็จช้าตลอดเรย บางครั้งก้ไม่เสร็จ แฟนเสร็จก่อน..อยาดรู้ว่าท่าไหนเสียวที่สุด

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 15:41 น »

ท่าที่เสียวที่สุด คือ........
v
v
v
v
v
v
v
"ถ้าผัวเขาจับได้ ครับ........ q*020
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 15:58 น »

ท่าสบู่ตก q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 6 พ.ค. 10, 16:32 น »

Haaaa Haaaa ขำ เด็กนา... q*020
Tags:
Guest
แมม
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 7 พ.ค. 10, 04:03 น »

รับสมัครหมอนวดชาย-หญิงไม่จำกัดอายุทำงานเฉพากลางคืนที่ถ.ข้าวสารค่ะสนใจติดต่อ0895339330

Tags:
Guest
เด็กเอ๋ยเด็กน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 7 พ.ค. 10, 12:33 น »

q*022q*022

ว่าแล๊ววววววววววววววววว ว่าทำไมได้มาอยู่ข้างบน

q*013q*013q*013q*013q*027q*025

q*012

q*056

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 03:35 น »

นอนตะแคงยกขาข้างนึงครับ ซอยข้างหลังนะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 03:36 น »

ถ้าอยากลองบอกได้นะครับเดี๋ยวสอนให้ครับ

Tags:
Guest
เอครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 03:37 น »

ลองขึ้นทำเองครับ อยู่ข้างบนคร่อมผู้ชายนอนหงาย ตอนแรกอาจอายแต่พอชินแล้วจะดี ผู้หญิงจะเสียวมากกว่าอยู่ข้างล่างครับ

Tags:
Guest
xxxxx
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 06:21 น »

ลองขึ้นทำเองครับ อยู่ข้างบนคร่อมผู้ชายนอนหงาย ตอนแรกอาจอายแต่พอชินแล้วจะดี ผู้หญิงจะเสียวมากกว่าอยู่ข้างล่างครับ
ถูกเลยตอนแรกๆเราก็ยังไม่ค่อยกล้า แต่เขาก็มีวิธีการพูดคุยให้เรากล้าทำ เขาก็ทำให้เราหลายอย่างแต่เราไม่เสร็จซะท่าพออยู่ในท่านี้ก็..ทุกครั้งเลย หลังๆมานี้เขาไม่ต้องแล้วเราเองตลอดขอบอกว่าเสร็จทุกครั้ง จากเมื่อก่อน(แฟนเก่า)ไม่เคยเสร็จต้องแอบทำต่อในห้องน้ำทุกที ตอนเราขึ้นบนให้เขาอยู่ในท่ากึ่งนั่งกึ่งนอนจะยิ่งเสียดสีได้ดีและเสียวมาก..รับรองจะติดใจ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 15:36 น »

q*023 ท่าที่คุณหมอ ถอนฟันออกมาได้ แต่รากยังติดอยู่ที่เหงือก

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 11 พ.ค. 10, 11:31 น »

ท่านั่งคร่อมนะ เวลาเล่น แฟนซีด ทุกที

Tags:
Guest
Muayyy
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 11 พ.ค. 10, 11:48 น »

ท่าหมาอ่ะ ซอยข้างหลังมองไม่เห็นลุ้นดี เสียวสุด ๆ โดนอย่างแรงเลยอ่ะ

Tags:
Guest
ส้มเช้ง
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 30 พ.ค. 10, 13:13 น »

ถ้าเป็นผู้หญิงอยากให้ผู้ชายเสร็จก็แนะนำ ท่าที่ผู้หญิงคร่อมอยู่ข้างบนค่ะ
ถ้าเป็นผู้ชายอยากให้ผู้หญิงเสียวมาก ๆ & เสร็จ ก็แนะนำท่าหมาค่ะ

แต่แฟน confirm ว่า ทั้งสองท่า ผู้ชายจะเสียวสุด ๆ

Tags:
Guest
4444
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 2 มิ.ย. 10, 21:52 น »

เก็บสบู่มันกลายเป็นท่าประกอบไปแล้วครับ ถ้าจะให้เป็นท่าไม้ตายแล้วล่ะก้อ....ตีเกลียว3รอบต่อด้วยหลังกาหลังคาบศร อิอิ q*020q*020q*020q*020q*020

Tags:
Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 14 ธ.ค. 11, 21:16 น »

ท่าที่เสียวที่สุดก็คือท่าที่คุณผู้ชายสอดใส่เข้าไปได้ลึกที่สุดแบบให้ช่องรักคุณรับทั้งหมด ท่าด็อกกี้เป็นท่าที่เสียวสุดๆท่าหนึ่งเลยนะ ไม่ทราบว่าแฟนเขาเคยใช้ท่าด็อกกี้ร่วมเพศกันหรือยังจ๊ะ หรือท่าร่วมท่าเบสิคก็ต้องเอาขาพาดบ่าแฟนไว้เปิดช่องรักคุณให้แฟนเข้าไปได้ลึกที่สุด
แล้วอย่าลืมเวลาขยับเข้าออกต้องสัมผัสให้ถูกยอดเกสรดอกไม้ด้วยนะ หรือไม่ก็ต้องกระตุ้นไปด้วย
เคยมีคู่นอน ถ้าคุณผู้หญิงที่ต้องการเธอขึ้นเองเลยนะแล้วขยับเองพร้อมกับใช้มือปั่นเกสรดอกไม้ไปด้วยแล้วเธอก็ถึงทุกทีนำชัยไปก่อน ผมแค่นอนแล้วค่อยกระแทกใส่เธอสวนกับจังหวะที่เธอโยก โดยรวมแล้วเธอชอบสอดใส่แบบลึกๆนะ

Tags:
Guest
234
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 18 ธ.ค. 11, 23:00 น »

เคยมีคู่นอนคนหนึ่งนะเธอเป็นคนที่มีความต้องการสูงพอสมควรเลย เวลาร่วมเพศกับเธอ แค่จูบปากแป๊บเดียวอารมณ์ความต้องการเธอก็พร้อม เธอต้องการสอดใส่ เธอขึ้นคร่อมเองแล้วจับใส่เองแล้วก็โยกๆๆพร้อมกับปั่นไปด้วย แค่กระแทกใส่เธอบ้างแล้วเธอก็ถึง คิดว่าท่าขึ้นบนนะ ถ้าใจถึงๆไม่อาย เสียวที่สุดแล้วหล่ะ

Tags:
Guest
คนขี้เหงา..
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 19 ธ.ค. 11, 05:01 น »

ชอบอยู่บนค่ะหรือให้ผู้ชายนั่งพิงแล้วเราอยู่บน มันจะเข้าไปลึกมากและมันส์มากและเสร็จเร็วด้วย
แต่ทางที่ดีคือต้องใช้ปากก่อนจะได้อารมกว่า เสียววววสุดๆๆๆๆ...ค่า. q*062q*062q*062q*062

Tags:
Guest
น้องใหม่
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 3 พ.ค. 12, 02:41 น »

หนูเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมากกกกกก หนูมีอะไรกับแฟนก็บ่อยค่ะ และหนูมาสังเกตช่วงหลังๆแฟนเเตกเร็วมากกกก+ หนูเลยลองจับเวลาว่ามีไรกันได้นานไหม แล้วมีอยู่ครั้งนึง มีไรกันได้ไม่ถึง5นาทีด้วยซ้ำ หนูยังค้างอยู่เลยค่ะ แต่ก็ไม่กล้าบอกเลยไม่รู้ว่าจะทำไง มีวิธีทีทำให้มีไรกันได้นานๆไหมค่ะ q*078 ช่วยบอกหน่อยค่ะ q*073

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 3 พ.ค. 12, 08:38 น »

ท่าหมาครับ

Tags:
Guest
ooo
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 6 พ.ค. 12, 18:34 น »

ท่าด็อกกี้จ้า เสียวตั้งแตกำลังสอดเลยแบบแฟนคลึงนมไปด้วยแล้วก็สอดเข้าไปสอดได้ลึกมากๆแค่ตอนสอดมันก็เสียซ่านราแล้วหล่ะขาก็สั่นแล้วหน้าท้องวูบวาบตอนน้องชายกำลังค่อยๆแทรกเข้าไปสัมผัสแบบเต็มๆ ยิ่งตอนเขาขยับเข้าออกช้าๆด้วยนะ
แล้วเราขยับตามด้วย อย่าบอกใครเลย ตอนขยับแรงๆนะขาเราสั่นมากๆเกร็งไปทั้งตัวร้องครางแบบไม่อายทรมานมากๆเลยแต่มีความสุขอย่าบอกใคร มือแฟนคลึงนมแล้วก็ยังไปกระตุ้นคริสอีก ท่านี้แฟนเราปั๊มเรานานมากๆแบบเกร็งไปทั้งตัวทรมานแต่ก็มีความสุขแบบหวี๊ดแล้วหวี๊ดอีก พอร่วมเสร็จขาอ่อนหมดแรงยืนเลยหล่ะเดินไม่ไหวเลยหล่ะ

Tags:
Guest
ปิมปิม
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 17 พ.ค. 16, 00:19 น »

สามีทำให้นะเราแพ้ทางท่าด็อกกี้จ้า ท่านี้เสียวสุดดดเลยนะพี่ปิกาจู๋จะโดนน้องจิมิแบบเต็มๆแน่นๆเลย เข้าลึกมากๆ โยกทีขาเราสั่นเลยแทบขาดใจตายแบบกระตุ้นน้องจิมิเต็มๆเลยหล่ะรู้สึกแบบโดนอัดแน่นๆเต็มๆอ่ะ (สามีชอบท่านี้มากๆเขาเสียวสุดๆเพราะเขาควบคุมเองหมด)

อีกท่าก็เราแพ้ทางก็ท่าเบสิค(ตั้งแต่เปิดซิงด้วยท่านี้ถึงครั้งแรกท่านี้) ระหว่างสอดใส่จูบและมองตากันได้นะถึงสามีเราจะควบคุมแต่เราเคลื่อนสะโพกตามตอบสนองได้ ยิ่งถ้าสามีจับเรางอเขานะทำให้สอดเข้าได้ลึกมากๆเวลาขยับเข้าออกกระตุ้นแบบเต็มๆทั้งในจิมิและน้องคริสตอริส จะขาดใจตายเวลาโดนสามีจัดเต็มๆสูบ(สามีเราชอบท่านี้อ่ะ)

Tags:
Guest
เลม่อน
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 24 ก.พ. 17, 23:03 น »

ถ้าแฟนทำให้นะท่าด็อกกี้จ้า ลองแบบนอนราบดูนะ งอขายกสะโพกหาหมอนหนุนก็ได้แล้วค่อยให้แฟนสอด จะโดนแบบเต็มๆเสียวมากๆเลยนะ รู้สึกถึงพี่กาจู๋เต็มๆใหญ่ซอยตื้นๆเสียวสุดๆเลยนะ

Tags:
Guest
แมวน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 8 ก.ค. 17, 21:29 น »

ท่าแรกที่ร่วมเพศแล้วทำให้เราเสร็จคือ ท่าเบสิคมิชชันนารีนี่หล่ะ(ท่าที่โดนเปิดซิง)ไม่ต้องอายนะเอาขาเกี่ยวเอวแฟนไว้นะขาจะได้อ้าออกกว้างๆ
ทำให้สอดใส่ได้ง่ายอ่ะน้องจิมิจะได้รับเต็มๆเลย เอาหมอนรองสะโพกไว้อ่ะพร้อมแล้วขยับพร้อมกับแฟนนะไม่ต้องอาย แล้วได้จังหวะใช้ท่านี้เปลี่ยนขึ้นบนได้เลยนะไม่ออกจากกันอ่ะ

Tags:
Guest
นาคี ขย่มตอ
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 15 ก.พ. 19, 12:20 น »

ไม่ต้องใส่ถุงครับเสียวเลย
เสียวว่าจะท้อง

Tags:
Guest
มี่
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 9 ก.ย. 19, 22:25 น »

เราชอบท่ามิชชันนารีแบบเอาหมอนหนุนสะโพกอ่ะไม่ต้องอายนะ เราอ้าขากว้างๆอ่ะพร้อมที่จะให้แฟนสอดขยับสะโพกตามเลยนะโดนคริสตอริสเต็มๆเลยเวลาเข้าจังหวะพร้อมกัน ถึงด้วยการสอดใส่ครั้งแรกก็ท่านี้หล่ะทำให้ติดใจเลย
อีกท่าก็ด็อกกี้นะ เข้าจังหวะกันทีเราขาสั่นเสียวแบบจะหยุดหายใจเลย
ขนาดกับความยาวก็มีผลนะ สอดลึกๆมันเสียวทั้งเข้าไปและออกมาอ่ะ (พอดีได้แฟนจัมโบ้ไซส์อ่ะ)เสียวแบบจะฉี่ราดเลยเวลาแฟนสอดลึกๆแล้วเข้าจังหวะกันนะ
อีกทริคเพื่อนสาวสอนคือให้หัดขมิบนะฝึกขมิบไว้นะจ๊ะ..

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 13 ธ.ค. 19, 00:31 น »

หนูเป็นคนที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมากกกกกก หนูมีอะไรกับแฟนก็บ่อยค่ะ และหนูมาสังเกตช่วงหลังๆแฟนเเตกเร็วมากกกก+ หนูเลยลองจับเวลาว่ามีไรกันได้นานไหม แล้วมีอยู่ครั้งนึง มีไรกันได้ไม่ถึง5นาทีด้วยซ้ำ หนูยังค้างอยู่เลยค่ะ แต่ก็ไม่กล้าบอกเลยไม่รู้ว่าจะทำไง มีวิธีทีทำให้มีไรกันได้นานๆไหมค่ะ q*078 ช่วยบอกหน่อยค่ะ q*073
เปลี่ยนสามี
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม