หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: รักเป็นพิษเหตุเกิดเพราะผมเอง  (อ่าน 958 ครั้ง)
Guest
ยอมรับโทษฑัณฑ์
เรทกระทู้
« เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 03:00 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เรื่องมีอยู่ว่า แต่ก่อนแฟนผมกับผมก็มีเซ็กซ์กันถามปกติมีความสุขดี แต่แล้วมาวันหนึ่งผมแอบไปชอบผู้หญิงคนหนึ่ง
ผมบอกเขาว่าผมมีแฟนแล้วนะ แค่อยากเป็นเพื่อนเห็นน่ารักดี ตอนนั้นหัวใจผมมันบังคับไม่ได้ (ถ้าไม่เจอกับตัวเองคงไม่รู้นะ) ผมทำได้แค่พยายามไม่ทำอะไรให้เกินเลย เพื่อวันหนึ่งผมจะได้มีแรงเดินจากเขาไป แล้ววันหนึ่งแฟนผมก็รู้ว่าผมไปชอบคนอื่น ผมก็บอกเขาว่าใช่ แต่รับรองไม่ทำอะไรเขาหรอก (ผมคิดในใจสักวันหนึ่งผมจะกลับมา) และรับโทษทัณฑ์ที่ผมก่อไว้ ซึ่งก็จริง วันหนึ่งผมมีแรงพอที่จะเดินจากคนที่ผมชอบไปโดยไม่ทำอะไรเขา และผมก็กลับมาหาแฟนเหมือนเดิมมารักเหมือนเดิม แล้วสิ่งที่เกิดขึ้นคือ แฟนไม่ให้ผมนอนด้วย แค่กอดได้ นอกนั้นเธอไม่อนุญาต
ครับตอนนี้ผมโดนลงทัณฑ์สาสมที่ผมควรรับ ผมไม่เคยปริปากบ่น อาจมีหลายคนถามผมว่ามีอารมณ์ทางเพศไหม มีครับ
แต่ผมไม่อยากไปเที่ยวผู้หญิงนะ คงเก็บกดในใจ และไม่เคยโกรธแฟนผมครับ นึกในใจไว้อย่างเดียว ผมมันสมควรได้รับแล้วละ คงต้องก้มหน้ารับกรรมนะครับ....ยอมรับผิด

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ถามนิดนึงค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 08:41 น »

ผมทำได้แค่พยายามไม่ทำอะไรให้เกินเลย เพื่อวันหนึ่งผมจะได้มีแรงเดินจากเขาไป

q*022 จริงรึป่าวคะว่าถ้าคุณทำอะไรเธอแล้ว คุณจะรักและไม่อยากจากไป ผู้ชายเค้าคิดอย่างนี้จริงๆหรือป่าวคะ อันนี้ถามจริงๆค่ะ q*016

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 13:00 น »

จขกท อดทนอีกนิดนึงนะคะ q*014

ในใจแฟนคุณเองก็คงไม่สบายนักหรอก

แต่สิ่งที่คุณทำ

มันทำลาย ความเชื่อมั่น ความไว้ใจ และความศรัทธา

ที่แฟนคุณ เคยมีให้คุณนะ

เพราะฉะนั้น ต้องให้เวลาเธอคะ

แต่ช่วงรอ ก็ให้แสดงออกว่ารักเธอต้องการเธอคนเดียว

ทำให้ดูน่าเห็นใจเข้าไว้

อย่าเผลอ ทำอะไรนอกลู่นอกทางอีกนะคะ

ไม่แน่นะคะ คราวนี้คุณอาจเสียเธอไปจริงๆเลยก็ได้

q*021q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 13:04 น »

สมน้ำหน้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา q*016

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 13:05 น »

ผู้หญิง...ชนะเลิศ!!! q*016

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 9 พ.ค. 10, 16:41 น »

เรื่องมีอยู่ว่า แต่ก่อนแฟนผมกับผมก็มีเซ็กซ์กันถามปกติมีความสุขดี แต่แล้วมาวันหนึ่งผมแอบไปชอบผู้หญิงคนหนึ่ง
ผมบอกเขาว่าผมมีแฟนแล้วนะ แค่อยากเป็นเพื่อนเห็นน่ารักดี ตอนนั้นหัวใจผมมันบังคับไม่ได้ (ถ้าไม่เจอกับตัวเองคงไม่รู้นะ) ผมทำได้แค่พยายามไม่ทำอะไรให้เกินเลย เพื่อวันหนึ่งผมจะได้มีแรงเดินจากเขาไป แล้ววันหนึ่งแฟนผมก็รู้ว่าผมไปชอบคนอื่น ผมก็บอกเขาว่าใช่ แต่รับรองไม่ทำอะไรเขาหรอก (ผมคิดในใจสักวันหนึ่งผมจะกลับมา) และรับโทษทัณฑ์ที่ผมก่อไว้ ซึ่งก็จริง วันหนึ่งผมมีแรงพอที่จะเดินจากคนที่ผมชอบไปโดยไม่ทำอะไรเขา และผมก็กลับมาหาแฟนเหมือนเดิมมารักเหมือนเดิม แล้วสิ่งที่เกิดขึ้นคือ แฟนไม่ให้ผมนอนด้วย แค่กอดได้ นอกนั้นเธอไม่อนุญาต
ครับตอนนี้ผมโดนลงทัณฑ์สาสมที่ผมควรรับ ผมไม่เคยปริปากบ่น อาจมีหลายคนถามผมว่ามีอารมณ์ทางเพศไหม มีครับ
แต่ผมไม่อยากไปเที่ยวผู้หญิงนะ คงเก็บกดในใจ และไม่เคยโกรธแฟนผมครับ นึกในใจไว้อย่างเดียว ผมมันสมควรได้รับแล้วละ คงต้องก้มหน้ารับกรรมนะครับ....ยอมรับผิด

q*021 แฟนคุณ น่ารักและจริงใจดีครับ
เธอทำโทษคุณแบบเบาะๆ เพื่อให้คุณรู้สึกตัวที่ทำอะไรผิดต่อเธอ แม้เธอจะขุ่นเคือง
ขอให้ทุ่มเทความรัก และจริงใจต่เธอให้มากที่สุด ที่ผู้ชายคนหนึ่งจะมอบให้สุดที่รักของเขาได้
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 9 พ.ค. 10, 16:44 น »

ผมทำได้แค่พยายามไม่ทำอะไรให้เกินเลย เพื่อวันหนึ่งผมจะได้มีแรงเดินจากเขาไป

q*022 จริงรึป่าวคะว่าถ้าคุณทำอะไรเธอแล้ว คุณจะรักและไม่อยากจากไป ผู้ชายเค้าคิดอย่างนี้จริงๆหรือป่าวคะ อันนี้ถามจริงๆค่ะ q*016

q*021 มีแน่นอนครับ สำคัญว่า คุณจะหาเขาพบไหม
ผู้ชายไม่ได้หวังจะมีเซ๊กซ์กับผู้หญิงทุกคนที่รู้จักหรอกนะครับ
โดยเพาะคนที่เขารักอย่างจริงใจและมั่นใจว่า จะได้อยู่เป็นคู่กันตลอดไป
ซึ่งต้องใช้ความเป็นลูกผู้ชายและความเป็นสุภาพบุรุษ ที่สามารถพิชิตหัวใจของเธอได้ q*042
Tags:
Guest
ผู้หญิงดีใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 12 พ.ค. 10, 14:51 น »

ดิฉันชื่นชมคุณจังเลยค่ะ ที่ผิดก็รู้และยอมรับกับการกระทำที่ตนเองทำผิด ดิฉันอยากให้แฟนคิดได้อย่างคุณจังค่ะ แฟนของฉันเค้าไปแอบรักผู้หญิงอย่างคุณนี่แหละคร่า แต่เขาสิทำเกินเลยกว่าที่คุณทำซะอีก ดิฉันก็ไม่รู้จะทำไงน่ะ พอเค้ารู้ว่าฉันรู้เรื่องเค้าก็มาง้อฉัน ทำดีกับฉันเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น แต่เพราะความรักที่ฉันมีต่อเค้าก็เหมือนฉันนั้นเป็นคนโง่ค่ะ แต่ไม่รู้ทำไมน่ะถึงได้โง่มาหลายปีนัก และในช่วงนี้เป็นช่วงเวลาที่ฉันให้โอกาสเขาพิสูจน์ตัวเองอยู่ค่ะ ก้อไม่รู้ว่าจะทำได้มากน้อยแค่ไหน ยังไงซะดิฉันก็เอาใจช่วยคุณน่ะค่ะ ให้คุณง้อเค้าให้สำเร็จ ตั้งใจทำเพื่อให้ได้เค้าคืนมาน่ะ เราทุกทรมานแค่ระยะเวลาหนึ่งเพียงเท่านั้นแหละค่ะ เมื่อคุณทำสำเร็จจะเป็นสิ่งที่คุณภาคภูมิใจกับความรักที่มีต่อกันค่ะ

สู้ๆๆๆน่ะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

Tags:
Guest
yuyu
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 12 พ.ค. 10, 17:07 น »

จะมีผู้ชายที่คิดได้แบบคุณเยอะมั้ยน่ะ.... q*031q*031

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 10:24 น »

คุณมาสารภาพ..เพื่อ...?????(ไถ่บาป ล้างบาป อิอิอิ )

รู้แต่แรก...ก็ยังทำ...ฟังดูดีน๊ะคุณ..จนผมอิจฉา... q*020

แต่ก็อะนะ...กรรมคือเครื่องส่อเจตนาหรือเครื่องแยกแยะ นั่นเอง..

ถ้าวันหน้าเจอะอีก จะทำอีกไหมอะ..?????

หวังว่าแฟนคุณคงเข้ามาอ่าน....

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม