หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ความต้องการทางเพศของผู้หญิง  (อ่าน 11697 ครั้ง)
Guest
โคตร...เซ็ง
เรทกระทู้
« เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 21:12 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แฟนผมเขาไม่ค่อยสนใจเรื่องอย่างว่าเลย ทำก็ไม่ค่อยเป็น(เรื่องนี้เข้าใจเพราะเขายังใหม่อยู่)แบบว่าเป็นเด็กเรียน ไม่ค่อยสนใจเลย เสียงครางก็ไม่มี เงียบ แต่เราก็คุยกันนะ เราคุยแบบเปิดอกเลย เขาก็ยอมรับว่าเรื่องอย่างว่าเขาไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่ แต่ความรัก ความห่วงใยมีให้เราได้เต็มที่ เขายังบอกอีกนะว่าอยากทำตอนใหนยังไงก็ทำได้เลย ไม่ต้องสนใจเขาจะมีอารมณ์หรือไม่(แต่เราไม่ได้ไงถ้าเรามีความสุข เราก็อยากให้คนที่เรารักมีความสุขด้วย) ไม่ใช่ว่าจะเอาๆ โดยไม่สนใจเขา
แต่บางครั้งก็มีนะ แต่แค่แป๊ป 4-5 นาทีก็หาย จากนั้นก็จะจั๊กจี้ เฮ้อ....พาดูหนังโป้ ก็ไม่ช่วยอะไร เล้าโลม ก็ไม่มีอะไร เฉยมากกกกกกก บางทีดูดนมยังจั๊กจี้เลย ถ้าเราไม่เริ่ม ก็คงจะนอนเงียบกันทุกคืน แล้วอีกอย่าง ผมชอบออรัลให้เขามาก ทั้งดูด ทั้งเลีย แต่เขาเองกลับเป็นฝ่ายไม่ชอบ ทั้งๆที่ ตรงนั้นของเขาก็สวยมาก

ผมเองติดตามอ่านเวปนี้มานานมาก บางที่อ่านบางหัวข้อก็แอบอิจฉาเขาเหมือนกัน บางหัวข้อก็เห็นผู้หญิงชอบมาบ่นว่าแฟนไม่ค่อยทำให้ บ่นว่าแฟนไม่ค่อยออรัล ดูดเลียให้เลย แต่สำหรับเราต่างกันลิบลับเลย

แต่เขาก็ยอมรับนะว่าเป็นเพราะเขาเอง เขาไม่เคยคิด ไม่เคยสนใจ เอาแต่เรียน เราก็เข้าใจนะ
เราแค่น้อยใจว่าสวรรค์ชอบแกล้งว่ะ ผมมีความต้องการค่อนข้างสูง แต่แฟนกลับไม่มีเลย โอ้ยยยยยย

ยังไงถ้าใครมีอะไรแนะนำหรืออยากแสดงความคิดเห็นก็เชิญได้เลยนะครับ ยินดีรับฟัง

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 8 พ.ค. 10, 22:58 น »

ใจเย็นๆค่ะ ค่อยๆคุยกัน ผู้หญิงไม่ได้มีความต้องการทุกวันไป ส่วนใหญ่อารมณ์จะมาช่วงก่อนมีประจำเดือนจะรู้สึกว่าอยากมี sex ช่วงนั้นลองดูแฟนคุณแล้วกันค่ะ เผื่อเค้าจะมีอารมณ์ร่วมด้วยได้ดี

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
อิอิอิอิ
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 12 พ.ค. 10, 11:37 น »

q*022ก็เป็นไปได้น่ะช่วงนี้ง่ะ
แต่ถึงยังไงขอให่คุณสู้ๆน่ะ
แล้วอย่าทิ้งเค้าล่ะ
เค้าไม่มีอารมณ์ร่วมกับคุณแต่ว่าเค้าก็ยอมคุณทุกอย่างที่คุณบอกมา
แสดงว่าเค้ารักคุณมากๆน่ะค่ะ

Tags:
Guest
*--* คนรักแฟน
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 02:41 น »

แฟนคุณรักคุณมากนะ ที่เขายอมขนาดนั้น หากเขาไม่มีความรู้สึกขนาดนั้น เขาต้องรู้สึกถึงการมีเพศสัมพันธ์กับแฟนต้องเจ็บทุกครั้งเลยนะ ผู้หญิงบางคนในการมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรกบ้างก็เจ็บไม่มีความรู้สึก แต่ยอมมอบกายให้กับชายคนรัก ลองทดสอบดูในช่วงที่ผู้หญิงชอบมี sex เป็นช่วงก่อนนอน มีกลิ่นน้ำหอมที่เขาชอบซักหน่อย สู่ๆๆๆๆนะ อย่าทิ้งเขานะ เขารักคุณมากเลย อีกอย่างความรักก็ไม่มีแค่ sex มีความรักความห่วงใย มอบรักด้วยการกอดแนบชิดกายเธอจะได้รับความรักจากคุณ เธอจะรู้สึกรักคุณมากด้วย

Tags:
Guest
โอ๊ยเศร้า
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 11:06 น »

เอ้า ผมนึกว่าจะมีแต่คู่ผมคนเดียวซะอีก เหมือนกันเดะ แต่คุณดีกว่าผมตรงที่แฟนคุณยอม แต่ผมเขาไม่ยอม ไม่สน ไม่ยุ่ง แต่นิสัยผมเป็นคนมีอารมณ์มาก โอ๊ยเศร้า

Tags:
Guest
สงสัย
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 17:11 น »

ตรงนั้นดูยังไงว่าสวยไม่สวย พิจารณาจากลักษณะยังไงหรอ ของแต่ละคนมันต่างกันมากหรอ

Tags:
Guest
หัวอกเดียวกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 23:32 น »

เราก้อชอบดูดชอบเลียให้แฟน

แต่แฟนไม่ค่อยชอบต้องไปเที่ยว ตจว ด้วยกัน

ถึงจะให้ทำเศร้าจัง

Tags:
Guest
ฟ้าจาง
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 15 พ.ค. 10, 10:34 น »

ส่วนมากจะมีอารมณ์ ช่วงหลังมีประจำเดือนนะคะเป็นงี้ทุกเดือนเรย แต่ละคนคงมีช่วงเวลานั้นต่างกัน แต่ที่แน่ๆเพิ่งหมดเมนส์ช่วงนี้แฟนไม่อยู่ก็ได้แต่เอาน้ำเย็นเข้าลูบ อิอิ

Tags:
Guest
เด็กศิลป์
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 15 พ.ค. 10, 11:07 น »

q*012 สวัสดีค่ะ ผู้หญิงนะที่ยังไม่เคยทำหรือยังไม่เคยมีประสบการณ์มาก่อน ก็ต้องพูดคุยอธิบายให้เขาฟังก่อน แต่ต้องถอดเสื้อผ้าเขาก่อนถอดน่าอกก่อนแล้วค่อยๆลงล่าง เริ่มเลียจากบน ไปหา ข้างล่าง ซอกคอบ้าง เอาแบบนั่งบ้างดึงดูดด้วยลิ้นสำผัดกายนมนะและก็จู๋

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 12 ส.ค. 10, 10:41 น »

จริง ๆ แล้ว ผมว่าฝ่ายชายยังหา "จุด" กระตุ้นไม่เจอ
ผู้หญิง ก็เป็นคน ๆ หนึ่ง ที่ย่อมมีอะไร ๆ ต่างกัน
จุดกระสันต์ของผู้หญิงต่างกันมาก อันนี้เป็นเรื่องจริง ....
ลองเริ่มด้วยการหาครีม หรือเบบี้ ออยล์ ชะโลมที่ระหว่างแคม แล้วถูเบา ๆ ตามร่องเลยขึ้นมาถึงเม็ดนั่น .. ต้องเน้นคำว่า "เบา" ไม่ใช่ขยี้เหมือนขยี้มด
ลองกระทำแบบนี้หน้ากระจก โดยเรายืนอยู่ข้างหลังโดยเจ้าน้องชายทิ่ม ๆ ตำ ๆ ที่ก้นเธอ พร้อมด้วยการก้มไปทางใต้รักแร้แล้วไซ้เต้านมเธอไปด้วย จับขาเธอถ่างออก แล้วช่วยเธอเล้าโลมโดยเธออาจมอง หรือไม่มองในกระจกก็ได้
ลองดูว่าปลุกเธอโดยวิธีนี้ มีอะไรเกิดขึ้นบ้าง... น่าจะได้ผล เมื่อเธอเริ่มสนอง และมีอารมณ์ ที่เหลือก็ว่ากันไปเอง

Tags:
Guest
คับ
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 23 เม.ย. 12, 09:02 น »

ส่วนของผมตรงกันข้ามเลยคับ แฟนผมมีความต้องการมาก ทำจนผมเจ็บน้องชายผมเลย แล้วพอผมไม่ทำอามรมณ์เค้าก็จะไม่ดี บางทีนอนดูหนังกัน ก็ไม่เคยดูจบคับ จัดกันตลอด ผมทรมานเลยคับ นอนหลับก็ไม่เต็มที มัวแต่ทำการบ้าน ตอนเช้าต้องตั้งนาฟิกาปลุกก่อนเวลา เพราะต้องทำการบ้านอีก ก่อนอาบน้ำเตรียมไปทำงาน ดีนะ ตอนเที้ยงไม่กลับไปกินข้าวที่บ้าน ไม่งั้นมาทำงานตอนบ่ายสายอีก ชีวิตผมรันทดมาก ๆ คับ เออ ลืมบอกไปคับ แฟนผมเค้าเรียนหมอนะ จริงหรือป่าวที่ว่าพวกนี้มีความต้องการสูง ??? ใครรู้ช้วยตอบหน่อยคับ

Tags:
Guest
พริมมี่
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 2 พ.ย. 13, 20:25 น »

แชร์ประสบการณ์นะตอนช่วงพึ่งร่วมเพศใหม่ๆนะ รู้สึกอายที่ต้องร่วมเพศกับสามีนะ ยิ่งแบบรู้ว่าสามีต้องการแล้วเราร่วมกันบ่อยมากๆนะอายมากๆนะ แต่ไม่ได้แปลว่าไม่ชอบนะ ตอนสามีทำออรัลให้นะแล้วถามว่าชอบไหม มันไม่กล้าบอกนะแล้วก็แต่ละท่าแบบว่ายังไม่ค่อยกล้าเปิดเผยความรู้สึกเกี่ยวกับเซ็กส์ แต่การที่สามีต้องการแล้วเราต้องร่วมเพศกันบ่อยๆมันช่วยกระตุ้นให้ร่างกายเราเกิดความต้องการแบบอัติโนมัติเมื่อถึงเวลาเหมือนกันนะ ยิ่งถ้าร่วมแล้วถึงด้วยนะ มันติดใจนะ ใช้เวลาในการปรับตัวกับเซ็กส์เหมือนกันนะ กว่าจะหายอายแล้วก็ยอมรับว่าต้องการเซ็กส์

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม