หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ผู้ชาย เว็บโป๊ เราหมดอารมณ์  (อ่าน 2974 ครั้ง)
Guest
หมดแล้ว
เรทกระทู้
« เมื่อ: 9 พ.ค. 10, 18:02 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แฟนเราดูเว็บโป๊ เราจับได้หลายครั้งแล้ว
เราก็บอกว่าอย่าดูอีกนะ เราไม่ชอบ เค้าก็สัญญาทุกครั้ง มันหลายครั้งเหลือเกิน
เค้าอ้างว่า ปกติของผู้ชาย แล้วเราย้อนว่า ถ้าเราดูผู้ชายอื่นมาบ้าง เธอจะคิดยังไง
เค้าก็บอกว่า ไม่ชอบ แล้วเค้าทำไมไม่คิดถึงความรู้สึกเราบ้าง
ครั้งนี้เราทนไม่ไหวแล้ว เพราะเราพูดซ้ำซาก ซ้ำแล้วซ้ำอีก จนเราเบื่อ เค้าไม่จำเลยหรือ
เค้าไปดูแล้วมามีอารมณ์ มานอนกับเรา
รับไม่ได้เลย เวลานอนกับเรา เค้าก็นึกถึงสิ่งที่เค้าดูมา ซึ่งมันไม่ใช่เรา
เมื่อก่อนให้เราโกนขนบ้าง ใส่จีบ้าง ใส่ชุดนอนแบบเซ็กซี่
โฟน เล่นเอ็มแล้วเปิดกล้อง ให้เราแก้ผ้าให้ดู เราก็ยอมทำให้หมด
เรามานึกย้อนหลัง คงไปดูเว็บโป๊มา แล้วให้เราทำอย่างนั้น
ยิ่งคิด เรายิ่งหมดอารมณ์กับเขา ตอนนี้เราไม่ให้เขานอนด้วย
เรารู้สึกไม่อยากนอนกับเขาเลย แค่กอดก็ไม่อยาก
เราบอกว่า พูดซ้ำซาก เบื่อแล้ว ถ้าเลือกจะดู ก็ดูไป แต่ช่วยตัวเองไปละกัน
อย่ามายุ่งกับเรา เค้าก็บอกไม่เอา เขาก็บอกอีกว่า จะไม่ดูอีก เราเซ็งมากเลย เบื่อหน่าย
หมดอารมณ์
เราเป็นคนอย่างนี้ ใครจะว่าเราคิดมากก็ช่าง อยากระบาย ไม่รู้จะไปคุยกับใคร
บางคนอาจมีเรื่องเครียดมากกว่าเราหลายขุม แต่เราไม่ชอบเรื่องนี้เลยจริงๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 9 พ.ค. 10, 19:41 น »

มีคนขี้หึงหนักกว่าเราอีกอ่ะ q*022q*020

ไม่รู้นะ เราคิดว่าเธอหึงอ่ะ q*021

แต่เราก็คิดว่าเป็นเรื่องปกติของผู้ชายนะ

จะมีผู้ชายคนไหน บ้างไม่ชอบดูหนังโป๊อ่ะ q*031

(ผู้ชายตอบหน่อยคะ)

แต่เธอก็ไม่ผิดนะ ที่จะไม่ชอบให้เขาดูหนังโป๊แล้วมา..กะเธออ่ะ

คงไม่ได้แนะนำนะ แค่พูดคุยด้วยนะ เพราะไม่รู้จะแนะนำไงอ่ะ

รอดูความเห็นต่อไปนะ q*060

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
โอกาสอันดี
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 9 พ.ค. 10, 19:46 น »

เป็นโอกาสอันดีของมือที่สามอย่างเรา 555555 q*002

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 9 พ.ค. 10, 20:05 น »

น้องใช้คำน่ารักดี ... มีความเครียดหลายขุม

จริงๆ แต่ละคนก็มีความเครียดเหมือนกันทั้งนั้นแหละค่ะ
คนที่ไม่รู้จักความเครียดคือคนที่หลุดจากโลกความเป็นจริงแล้ว

คงเทียบยากว่าใครเครียดมากกว่ากัน
แต่ความรู้สึกของน้องขณะนี้ก็คงจะมากมายทีเดียว
ใจเย็นๆนะคะ
ดีกว่าเขาชอบไปปฏิบัติกับตัวเป็นๆนะ q*047q*047
ซึ่งอันนั้นจะมาบอกว่าเป็นธรรมดาของผู้ชาย..มันรับไม่ได้ และฟังไม่ขึ้นแน่ๆ q*038
ลองคุยกันใหม่นะ

ถ้าความถี่ไม่บ่อยนัก ก็ทำใจดูกับเขาซะเลย
น้องยังกล้ามากและไม่อาย ไม่หวงตัวกับเขามาก ดูๆก็ตามใจเรื่องเพศกับเขาดี
ถ้าถึงกับติด sex ก็ต้องบำบัดค่ะ
ปรึกษาได้ที่โรงพยาบาลใหญ่ๆ เขาจะมีแผนกจิตเวชอยู่นะ
แต่อย่าไปคิดว่าเป็นบ้านะ แค่เครียดก็ไปใช้บริการได้แล้วค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 9 พ.ค. 10, 20:14 น »

เรื่องปกติน่าเจ๊..ผู้ชายก้อชอบดูกันแทบทุกคนแหละคร๊าบบ.. q*013q*013

Tags:
Guest
มะม่วง
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 10 พ.ค. 10, 12:40 น »

เป็นเรื่องปรกติของผชครับ ผมนะบางครั้งก็ดูคนเดียวถ้าแฟนอยู่ก็ดูกับแฟนแล้วก็ไรกัน มันไม่ใช่เรื่องแปลกครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 10 พ.ค. 10, 13:44 น »

เป็นโอกาสอันดีของมือที่สามอย่างเรา 555555 q*002

เห็นด้วยอย่างยิ่ง ระวังน่ะไม่ให้เขานอนด้วย ถ้าเขาไปนอนที่อืนแล้วติดใจจะทำไง q*009

เราก็ดูหนัง x กับแฟนมันไม่ใช่เรื่องเสียหายอะไร ก็แค่ภาพประกอบ 108 ท่าเอง เอาน่ะขำๆๆ q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 11 พ.ค. 10, 10:54 น »

ดูแล้วมาทำการบ้านกับเรา...น่าจะดีกว่าไปทำนอกบ้าน...

บางคน ดูแล้วทำร้ายตัวเอง..ภรรยานอนหงาววววว...

มันหลายเซ็กชั่น..น๊ะ...ผมว่าคุณ ลงรายละเอียดกับชีวิตมากไป น่ะครับ..

ในบางเรื่องบางอย่างทำไม่รู้ไม่เห็น...ก็ได้เพราะถ้ารู้..ถ้าเห็นมันทำใจไม่ได้ ก็หลีกเลี่ยง

ที่จะอยากรู้อยากเห็น..บ้างก็ดี(.ผู้ชายก็..จริ๊งงง เขาจับได้ตั้งหลายครั้ง ไม่รู้จักป้องกัน.

.เด้วก็อดทั้งสองอย่างหรอก.)......ปิด หู ปิด ตา แต่ เปิดใจ....แค่นี้ก็สบายแฮ ครับ
Tags:
Guest
ผู้หญิงดีใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 12 พ.ค. 10, 14:41 น »

เห็นด้วยน่ะค่ะที่บอกว่า " ปิดหู ปิดตา แล้วเปิดใจ" กันดีกว่า ถ้าคิดแบบนี้อาจทำให้ชีวิตคู่ของเราดีขึ้นกว่าเดิมก็ได้น่ะ แต่ยังไงซะปรับตัวเข้ากันจะดีกว่าการทำตามใจฝ่ายไดฝ่ายนึงน่ะคร่ะ ยังไงก็เอาใจช่วยน่ะค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 09:13 น »

ก็ไม่แปลกอะไรนี่คะ มันเป็นการสร้างบรรยากาศให้รัญจวนใจ

คุณทำอะไรได้ก็ทำไปเถอะ อะไรที่มันเกินไปคุณก็บอกเค้า

แต่ว่า ดีกว่าให้เค้าออกนอกบ้านไปทำกะคนอื่นน๊า

ผู้หญิงเราก็เป็นแบบนี้แหละค่ะ อดทนไว้ เค้าก็ไปไหนไม่ได้หรอกน่า

เชื่อซิ q*021q*021q*021
Tags:
Guest
4444
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 14 พ.ค. 10, 00:12 น »

ตายเลย ผมก็ชอบดูด้วย อิอิ...............ไม่รู้ว่าชีวิตจะมีความสุขได้อย่าง ถ้าคนเราจะไม่ปล่อยวางอะไรบ้าง โดยเฉพาะความคิดที่พาให้ความรู้สึก เกิดในด้านลบ.........ผมคิดแบบนี้น่ะครับ ซึ่งอาจจะไม่ใช่สิ่งที่ดีที่สุดก็ได้ แต่ผมเชื่อว่าตราบใดถ้ายังมีลมหายใจ โดยเฉพาะความรู้สึก ในขณะที่สังขาร์เอื้ออำนวย ผมว่าบางเรื่องน่าจะปล่อยให้ผ่านไป น่าจะดีกว่า ส่วนจะหาเหตุผลมาหักล้างให้ความรู้สึกอีกฝ่ายดี คงไม่ใช่เรื่องยากมั่งครับ อิอิ q*012q*012q*012q*012

Tags:
Guest
ไม่รุ้สิ
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 14 พ.ค. 10, 21:29 น »

ผุ้ชายเราก้อชอบดูอ่านะ ช่วยไม่ได้ พี่ลองคิดวิธีเอาเองละกัน q*013q*013q*013

Tags:
Guest
เเฟแฟ
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 15 พ.ค. 10, 13:34 น »

วิธีเเก้คือ
1 ใส้ชุนมินชินห้ามให้เห็นเห็นเเต่เเววทำนั้น

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม