หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ปรึกษาคะ  (อ่าน 2907 ครั้ง)
Guest
baram-u
เรทกระทู้
« เมื่อ: 11 พ.ค. 10, 23:56 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีค่ะทุกคน
คือมีเรื่องปรึกษาค่ะ

ฉันไม่กล้ามีอะไรกับแฟนสักทีเลยค่ะ คบกันมาก็นานแล้วเหมือนกัน
คือ พอถึงตอนนั้นทีไร ฉันกลัวทุกทีเลยค่ะ ไม่กล้าให้ของเค้าเข้าไป
พยายามกันกี่ครั้งๆ ก็ไม่สำเร็จสักทีค่ะ จนตอนนี้แฟนกับฉันเองก็ชักจะเริ่มเซ็งซะแล้ว

ฉันพยายามหลายครั้ง ที่จะกลั้นใจยอมให้เค้าเข้าไป แต่ก็ไม่กล้าสักทีค่ะ
ฉันต้องผลักเค้าออกทุกทีเลย T_T

ฉันจะทำอย่างไรดีค่ะ มีใครพอให้คำปรึกษาได้บ้างค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
m.16
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 12 พ.ค. 10, 07:16 น »

อายุเท่าไรครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 12 พ.ค. 10, 10:43 น »

ทำตอนแต่งงานฮะ รับรองความอายจะหายไปในบัดดล และเราจะยินยอมเองโดยอัตโนมัติ q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 12 พ.ค. 10, 15:56 น »

ที่ว่าคบกันนานแล้ว นานเท่าไรคะ q*031

Tags:
Guest
baram-u
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 12 พ.ค. 10, 23:39 น »

อายุ 25 ปีค่ะ
คบกันมา ประมาณ 3 ปีกว่าๆค่ะ ปีนี้ก็ย่างปีที่ 4 แล้ว

ปล. คือปัญหามันไม่ใช่อายแล้วค่ะ แต่ฉันคิดว่ามันเป็นความไม่กล้าของดิฉัน
ดิฉันไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน ดิฉันไม่เคยมาก่อน แต่มันถึงขนาดนี้แล้วมันน่าจะกล้า
แต่ทำไมมันถึงไม่ได้สักทีไม่รู้ค่ะ

พอจะให้คำปรึกษา หรือ มีวิธีการบ้างมั๊ยค่ะ

ตอนนี้ดิฉันกับแฟน ท้อใจมากๆเลยค่ะ T^T

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 09:02 น »

q*022q*022

q*027q*027q*027q*027

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 11:40 น »

พี่อายุเท่าพี่สาวหนูเลย หนูว่าพี่ก็รอจนแต่งงานเลยค่ะ บางทีแฟนพี่เค้าอาจจะตื่นเต้น

นับวันรอแต่งงานก็ได้ (รึปล่าวก็ไม่รู้ง่ะ - - ก็ผู้ชายแต่ละคนไม่เหมือนกันเนอะ)

พี่ยังไม่เคยน่ะ ดูมีค่าจะตาย หนูว่าพี่ดูดีออกค่ะ น่าจะเก็บไว้ง่ะ รอวันแต่งงาน q*043

Tags:
Guest
baram-u
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 13 พ.ค. 10, 22:01 น »

ใช่ค่ะ บางทีพี่เองก็คิดเหมือนกันว่า ถ้าเรายอมไปจะดูไร้ค่าเกินไปหรือเปล่า
แต่ว่า เรื่องนี้ไม่ใช่เพราะแฟนพี่นะค่ะ

เป็นเพราะตัวพี่เอง ที่มันไม่กล้าสักทีค่ะ ไม่ว่าแฟนพี่เค้าจะพยายามเท่าไรก็ไม่ประสบความเร็จค่ะ
จนบางครั้ง เราทั้ง 2 คน ทั้งเซ็ง ทั้งท้อใจเลย

( บางครั้ง แฟนพี่ก็หงุดหงิด เหมือนกัน ) แต่ยังดีที่เค้าไม่คิดจะขืนใจ...
แต่ของอย่างนี้มองให้เป็นกลางมันก็ไม่น่าไว้ใจสักเท่าไรนะค่ะ

บางครั้งก็คิดเหมือนกันค่ะว่า ถ้าวันนึงเค้าเกิดทนไม่ได้ขึ้นมาจริงๆ แล้วขืนใจเรา
เราจะทำยังไงดี แต่บางครั้ง เห็นเค้าหงุดหงิดเพราะเรื่องนี้ทุกที ก็อยากจะกล้าๆๆให้มันรู้แล้วรู้รอดไป
แต่มันก็ทำไม่ได้สักที

ท้อใจมากเลยค่ะ T_T รบกวนขอคำปรึกษาหน่อยนะค่ะ ใครที่มีประสบการณ์>

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 15 พ.ค. 10, 04:31 น »

เรารู้ทำไง ได้ผลเเน่นอน

เมื่อก่อนเราก้อกลัว พยามก้อไม่สำเร็จ นานเหมือนกันนะ หลายเดือนหรืออาจเป็นปี

มีครั้งนึง...ไม่เจอกันนานมาก เดือนกว่าหรืออาจนานกว่านั้น

เท่านั้นแหละ ของเราลื่นปรื๊ด ของเค้าก้อเเข็ง เเล้วด้วยความรักเเละความคิดถึงกันในตอนนั้น

มันก้อไม่กลัวอะไรอ่ะ ยอมหมดเพื่อเธอ อาไรประมาณนั้น q*006

ปล.เเล้วก้อไม่เจ็บซักนิดด้วย ไม่มีความเจ็บเลยจิงๆ

Tags:
Guest
baram-u
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 15 พ.ค. 10, 11:52 น »

เรารู้ทำไง ได้ผลเเน่นอน

เมื่อก่อนเราก้อกลัว พยามก้อไม่สำเร็จ นานเหมือนกันนะ หลายเดือนหรืออาจเป็นปี

มีครั้งนึง...ไม่เจอกันนานมาก เดือนกว่าหรืออาจนานกว่านั้น

เท่านั้นแหละ ของเราลื่นปรื๊ด ของเค้าก้อเเข็ง เเล้วด้วยความรักเเละความคิดถึงกันในตอนนั้น

มันก้อไม่กลัวอะไรอ่ะ ยอมหมดเพื่อเธอ อาไรประมาณนั้น q*006

ปล.เเล้วก้อไม่เจ็บซักนิดด้วย ไม่มีความเจ็บเลยจิงๆ

ขอบคุณมากๆนะค่ะ
ดีจังเลยค่ะ...อยากเป็นแบบนั้นบ้างจัง
จริงๆแล้วตอนนี้เราก็ไม่ได้ มีอะไรกันเลย( ไม่ได้ ใดใดๆทั้งสิ้นน่ะค่ะ) มาตั้ง2เดือนแล้ว
คือ ทุกครั้งของฉันและแฟน พร้อมปฏิบัติการเสมอ แต่ปัญหาคือ พอถึงตอนนั้นฉันไม่กล้าให้เค้าสอดใส่ทุกที
ฉันยังคงกลัวทุกครั้ง ทำทุกวิถีทางก็ไม่หาย แฟนฉันพยายาม ใช้นิ้ว / ลิ้น ทุกอย่างแล้ว
แต่พอเป็น ของแฟนฉัน ฉันก็กลัวมากทุกครั้ง ต้องผลักเค้าออกทุกครั้ง

เราทั้งสองคนพยายามทุกทางที่จะทำได้แล้ว แต่มันดันไม่ได้สักที
เสียใ จจังเลยค่ะ

มีใครพอจะมีวิธีอื่นอีกมั๊ยค่ะ>
Tags:
Guest
ผู้หญิงที่มีอารณ์
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 15 พ.ค. 10, 14:48 น »

q*039q*039q*039ลองให้แฟนเลียก่อนซิค่ะ รับรองค่ะเสร็จแน่.......ผู้หญิงยังมีความต้องการเลย

แน่นอนค่ะว่าแฟนคุณเค้าก็คงต้องมีความต้องการ ชั้นสงสารแฟนคุณอ่ะค่ะ

เค้าคงจะต้องการมันมาก ยังไงก็ลองสู้ๆน่ะค่ะ เพื่อคนที่เรารัก q*020q*020q*020

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 18 พ.ค. 10, 18:21 น »

ไวน์สักขวด ทานด้วยกัน ดินเนอร์แบบโรแมนติก แล้วอาจจะเคิล้มใจไปถึงใหนต่อใหนนะครับ เอาใจช่วยจ้า

Tags:
Guest
baram-u
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 21 พ.ค. 10, 16:49 น »

q*039q*039q*039ลองให้แฟนเลียก่อนซิค่ะ รับรองค่ะเสร็จแน่.......ผู้หญิงยังมีความต้องการเลย

แน่นอนค่ะว่าแฟนคุณเค้าก็คงต้องมีความต้องการ ชั้นสงสารแฟนคุณอ่ะค่ะ

เค้าคงจะต้องการมันมาก ยังไงก็ลองสู้ๆน่ะค่ะ เพื่อคนที่เรารัก q*020q*020q*020

คือว่า แฟนพยายามทุกวิถีทางแล้วค่ะ วิธีนี้ก็ลองมาแล้ว คือมันเสร็จค่ะ
แต่ว่า แฟนเค้าไม่อยากใช้ปาก อยากใช้ของเค้า สอดใส่ มากกว่า
แต่พอเป็นของเค้า ฉันจะรู้สึกกลัวมาก จนไม่กล้ามีอะไรกันค่ะ

พยายามแล้วไม่สำเร็จ T^T
Tags:
Guest
baram-u
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 21 พ.ค. 10, 16:51 น »

ไวน์สักขวด ทานด้วยกัน ดินเนอร์แบบโรแมนติก แล้วอาจจะเคิล้มใจไปถึงใหนต่อใหนนะครับ เอาใจช่วยจ้า

วิธีนี้ยังไม่เคยลองค่ะ เพราะ ฉันเป็นคนไม่ดื่มแอลกอฮอล์
ยังไงถ้ามีโอกาส หรือไป พักตากอากาศด้วยกัน จะหา โอกาสลองดูสักครั้งนะค่ะ

ปล. ใครมีวิธีอื่นมาแนะนำอีก ช่วยด้วยนะค่ะ อยากให้ทั้งแฟนและฉันมีความสุขทั้งคู่ q*021
Tags:
Guest
โง่จริง
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 21 พ.ค. 10, 22:22 น »

อย่ามีผัวเลยน้อง

Tags:
Guest
baram-u
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 26 พ.ค. 10, 23:40 น »

อย่ามีผัวเลยน้อง

ถ้าให้คำปรึกษาที่ดีไม่ได้ ก็ไม่ได้ต้องการจะรบกวนคนอย่างพี่นะคะ !!!
Tags:
Guest
baram-u
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 26 พ.ค. 10, 23:41 น »

เอ่อ...ลืมบอกค่ะ ยังยินดีรับฟังหลายๆความเห็นที่เป็นประโยชน์ของทุกท่านนะค่ะ
ขอบคุณคะ

Tags:
Guest
4444
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 2 มิ.ย. 10, 21:40 น »

เอางี้ครับ จะไปกลั้นจงกลั้นใจทำไมให้มันลำบากครับ ในเมื่อคุรก้มีความรู้สึกอยากให้เขาได้ใช้พื้นที่นั้นแล้ว...แก้ที่ต้นทางครับ ในเมื่อแต่ล่ะครั้งกว่าจะมีลุ้น ก็ต้องจบลงในขธที่คุณก็ไม่ได้ปราถนาเลย จริงไหมครับ ปัญหามันมาจากมือคุณครับ ใหเขาเอาเชือกมัดคุณกับเตียงเลยครับ เป็นไงครับ มือคุณก็ผลักเขาไม่ได้แล้วจริงไหมครับ...ผมว่าเขาน่าจะดเต็มใจในการช่วยมัดคุณแน่นอนครับ อิอิ q*012q*012q*012q*012

Tags:
Guest
คิดมากไปครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 13 มิ.ย. 10, 03:46 น »

ผมอ่านแล้วก็งง ๆ นะครับไม่ได้ว่านะ
แต่แบบนี้มีด้วยหรอครับยอมขนาดนั้น
ถึงเวลาแล้วไม่กล้า...หรือว่ายังกลัวว่า
เค้าไม่รักจริงครับ....ไม่ได้เห็นแก่ตัวนะ
ผมว่าปล่อยให้นานไปแฟนคุณคงเซ็ง
คุณก็เซ็ง....และอาจมีความรู้สึกที่ไม่ดี
กับการมีเซ็กไปเลย(อันนี้หมายถึงคุณนะ)
ปล่อยอารมณ์ไปครับผ่อนคลาย ผมเองก็
เคยเจอคนไม่ยอม...แต่คงไม่ขนาดคุณมั้ง
ผู้ชายต้องค่อย ๆ พูดบอกให้ผ่อนคลายครับ
ไม่ใช่ก้มหน้าก้มตาทำอย่างเดียวในเมื่อฝ่าย
หญิงมีความกังวล

Tags:
Guest
คุณเจี๊ยบ
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 12 ก.ย. 10, 07:12 น »

ไหนๆก็คบกันมานาน ถ้าคิดว่าใช่นะ หาฤกษ์เข้าหอกันดีกว่านะคะ
ตอนเรามีแฟนแล้วคบกันมานานพอควร เราอยากมีเซ็กส์เหมือนกันเดาว่าคุณแฟนอยากมี หวุดหวิดพาไปหลายทีแต่เรากลัวอ่ะ คุณแฟนรีบๆไปหาฤกษ์เข้าหอดีกว่า พอได้ฤกษ์แล้วเข้าหอกัน เราก็กลัวตอนนั้นหล่ะ พออารมณ์พาไปนะ ไม่มีกังวลแบบว่าจะป่องก็พร้อมพร้อมหมดแล้ว รีแลกซ์เต็มที่เลย คุณสามีทำให้เราผ่อนคลาย อารมณ์ความต้องการธรรมชาติออกมาหมดเราจนร่วมเพศกันได้สำเร็จราบรื่นอ่ะ แล้วคุณสามีบอกว่า การสอดใส่ไม่ได้น่ากลัวอะไรเลยหล่ะ ถ้าเดี๋ยวเริ่มคุ้นอย่าเกร็งนะไม่เจ็บแล้วหล่ะ มันก็จริงนะไม่ได้น่ากลัวเลยหล่ะ พอเริ่มคุ้นเคยร่วมบ่อยๆ มันสอดได้แบบสบายๆเลยแล้วรู้สึกดีมากอีกด้วย เพราะฉะนั้น ถ้าพร้อมอยากมีเซ็กส์ อย่ากลัวเลยหล่ะ การร่วมเพศเป็นเรื่องธรรมชาติเลยนะไม่ได้เป็นอะไรผิดร้ายแรงเพียงแต่ต้องรับผิดชอบร่วมกันเอง

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 2 พ.ย. 10, 15:50 น »

ให้แฟนลงลิ้นให้ ของแฟนใหญ่ใส่ไม่เข้าหรือเปล่า

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม