หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อยากทราบว่าจะทำอย่างไงให้ผู้ชายหลงไหล ไม่มีผู้หญิงอื่น  (อ่าน 16477 ครั้ง)
Guest
>__<
เรทกระทู้
« เมื่อ: 27 พ.ค. 10, 17:34 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราอยากให้แฟนเราติดเราไม่อยากให้แฟนเราไปมีคนผู้หญิงอื่น เราควรทำอย่างไรในจังหวะลีลาบนเตียงสะกดใจเค้าไม่ให้ไปไหนดี ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
15556
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 27 พ.ค. 10, 18:30 น »

เรื่องบนเตียงไม่ได้เป็นส่วนที่ทำให้ติดหรอก
เอาใจใส่เขาเยอะ ดูแลซึ่งกันและกัน จะอยู่กันนานกว่า
ผู้หญิงอย่างี่เง่า เอาแต่ใจ ก็แล้วกัน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 27 พ.ค. 10, 20:25 น »

เอาใจใส่ดูแลเขาให้มาก ๆ อย่าจู้จี้ขี้บ่นให้มากนัก แค่นี้เขาก็รักตายเลย

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 27 พ.ค. 10, 21:13 น »

เป็นคำถามที่ตอบง่ายมากค่ะ แต่บางครั้งก็ยากที่จะทำ หรือขี้เกียจจะทำ
คนเรามักจะมองข้ามคนข้างๆกายเสมอ..
..เอาอกเอาใจแฟน นะคะ เอาใจใส่ดูแล ที่สำคัญอย่างี่เง่าเหมือนที่พี่ข้างบนบอกไว้ อย่าเอาแต่ใจมากค่ะ เอาแต่ใจแต่พองาม...หึงให้พอน่ารักนะคะ...พอแฟนกลับจากทำงาน ทำกับข้าวอร่อยๆไว้รอ แต่งตัวน่ารักๆ บ้านสะอาด ฯลฯ
..เอาเทคนิคเราไปใช้ก็ได้นะคะ อาจจะไม่ดีเท่าไหร่แต่คิดว่าได้ผลค่ะ จากที่ผ่านถึงวันนี้แฟนไม่ไปไหน แต่จากนี้ต่อไปไม่รู้จะเป็นไง แต่ก็จะเอาใจใส่แฟนแบบนี้ไปตลอดค่ะ...
- ดูแลแฟนตั้งแต่ผมจรดปลายเท้าเลยค่ะ(ไม่รู้แฟนจะรำคาญรึเปล่า เพราะเขาไม่เคยพูด) คือ จัดเตรียมเสื้อผ้า กางเกง ให้เรียบร้อย พร้อมใส่เวลาที่แฟนต้องการ..เวลาแฟนต้องการใส่เสื้อตัวโปรด บางทีเราลืมซักเรื่องแค่นี้อาจทะเลาะกันได้ค่ะ
-วันว่างๆก็ทำอาหารร่วมกันนะคะ คิดเมนู ที่แฟนสามารถทำด้วยกันได้ หรือไม่ตัวเราเองจะต้องทำอาหารให้พอทานได้
ขอย้ำว่าต้องทำอาหาร เข้าครัวให้เป็นนะคะ เราไม่เคยจะเป็นเลยเรื่องกับข้าวแต่พอแต่งงานมาแล้วมันก็ต้องฝึกค่ะ
จนสามีขอให้ทำข้าวกล่องไปทานตอนกลางวัน(คิคิ เม้าว่าตัวเองทำกับข้าวอร่อยว่างั้นเถอะ)
-เวลาแฟนมีเวลา หรือหยุดงาน ก็นวดหน้า ขัดหน้า นวดศรีษะ ทำสปาย่อมๆในบ้านไปเลยค่ะ รับรองจะติดใจ และไม่ต้องไปเรียนทำสปาที่ไหนหรอกค่ะ ก็อาศัยลักจำ จากที่พวกเราสาวๆชอบเข้าสปา ทำสวยกันนี่แหล่ะค่ะ แล้วก็หาข้อมูลการนวดจุดต่างให้รู้สึกผ่อนคลาย...รับรองค่ะ อันนี้แฟนชอบ แฟนจะได้ไม่ต้องออกไปนวดตามร้านไงค่ะ เพราะนานๆไป มันอาจจะมากกว่าไปนวด ใช่ไม๊ค่ะ
-อย่าเจ้ากี้เจ้าการมากเกินไปค่ะ อย่าวุ่ยวานกับเขามากเกินไปเพราะเคยวุ่นวายกับแฟนทุกเรื่องค่ะแต่แฟนไม่ชอบ
ทำตัวเป็นทั้งแม่ในบางโอกาส เป็นเมีย เป็นเพื่อน เป็นกิ๊กเป็นกั๊กก็ว่าไปแล้วแต่โอกาส ^_^
-เปลี่ยนบรรยากาศ เปลี่ยนสถานที่ค่ะ ว่างๆก็ไปทานร้านอาหารกัน ไปเดินเที่ยว ขับรถออกต่างจังหวัด แต่แฟนเราออกแนวบู้ๆหน่อยค่ะ ชอบเที่ยวในป่า กางเต้นนอน เอาลำบากๆ เข้าไว้..บางทีเราก็ทำในสิ่งที่เราไม่ชอบ แต่ก็สนุกดีค่ะ ลำบากดี
-เวลาแฟนนั่งทำงานที่บ้าน หรือดูทีวีที่บ้าน ก็ทำน้ำชาเย็น ชาร้อน น้ำผลไม้ หรือไม่ก็ผลไม้ จัดเตรียมไว้ให้
-ภาษากายก็สำคัญนะคะ จุ๊บกันก่อนไปทำงาน กอด หอมกันให้เป็นเรื่องปกติค่ะ เพิ่มความใกล้ชิดได้อีกค่ะ
-ส่วนเรื่องบนเตียง ก็ส่วนใหญ่แฟนจะเริ่มก่อนทุกทีค่ะ เลยไม่รู้ว่าเราควรจะเติมเต็มตรงนี้มากแค่ไหน
-ส่วนเรื่องอื่นๆนั้นให้ผู้มีประสบการณ์ท่านอื่นมาบอกนะคะ เราเองแต่งมาแล้ว2ปี ประสบการณ์ก็น้อยค่ะ ^__^...และอีกเยอะแยะมากมายค่ะ เพียงเท่านี้ก็น่าจะสานความรักความสัมพันธ์พอได้ในระดับหนึ่งนะคะ
เอาใจใส่แฟนแบบนี้มาโดยตลอดค่ะ เพียงเพราะเรากลับบ้านแม่ไม่กี่ชั่วโมง แฟนก็โทรตามแระค่ะ หรือบางทีไปทำธุระกับแม่หลายวัน ก็จะไปรับกลับบ้านแล้วค่ะ..ไม่รู้ว่าทำมาทั้งหมดสามีจะปลื้มรึเปล่าแต่ก็รู้สึกว่าแฟนไม่ไปไหนและแกก็จะนั่งอมยิ้ม เข้ามาคลอเคลียเวลาเราเอาน้ำ ขนม มาให้..ก็เลยคิดเอาเองว่าสามีคงชอบที่เราทำให้แบบนี้นะค่ะ
...คุณผู้ชายรู้กันไม๊ค่ะว่าผู้หญิงก็เครียดค่ะ เครียดเพราะกลัวจะเสียพวกคุณไปให้กับสาวๆคนอื่น คุณผู้ชายก็หันมาดูแลผู้หญิงที่อยู่ข้างกายบ้างนะคะ

Mina

Tags:
Guest
รักหวยมากๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 28 พ.ค. 10, 13:59 น »

งวดที่ผ่านมา ไปได้หวยมาจาก ส.แสนล้านให้โชค 12-12 บนล่าง บอกเป็นหวยล็อค ไม่มีใครยอมเชื่อ พอหวยออกมาลมแทบจับไม่ได้ซื้อซักบาท ไม่มีวาสนาจริงๆน่าจะติดมือซักสี่ห้าร้อย งวดนนี้ก็จะล็อคกันอีก คนซื้อหวยเตรียมทำใจครับ
Tags:
Guest
งง
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 28 พ.ค. 10, 17:29 น »

มัดแขน ขา แฟนติดกับเตียง แล้วอย่าปล่อย

Tags:
Guest
พาดกร
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 พ.ค. 10, 23:32 น »

ตอบในฐานะผู้ชายคนหนึ่ง ที่คิดอยากได้เมียในฝัน....ตามนี้เล้ย q*014
1.เรื่องเซ็ก
1.1 อมแล้วดูด เน้นและย้ำ
1.2 รุกเร้า เป็นฝ่ายเข้าหา
1.3 เอฟเฟ็กซ์ดัง ลีลาเร้าร้อน
1.4 อารมณ์สร้างสรรค์ นำเสนอท่าใหม่ๆ
เรื่องอื่นๆไม่ได้ถามมานี่ครับ แต่อยากตอบไว้วันหลังล่ะกัน q*002

Tags:
Guest
ชายแสนดี
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 09:46 น »

ตะเอง คนสวย อยากให้แฟนติดอะนะ ตามหา ตำรา พิชิดใจแอฟนดิ มีขายตามร้านหนังสือนะ

ซื้อไปสักเล่นนะ หรือไม่ถามเพื่อนตะเองจิ

รับรองได้เรื่อง กุคน1 ละที่โดนคุณตำราบ้านิ เข้าไป
q*013q*013

Tags:
Guest
น่าคิดนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 11:17 น »

เป็นกระทู้ที่มีคนเข้ามาอ่านมากที่สุดในรุ่นกระทู้เดียวกัน q*020

คุณผู้ชายคิดดูแระกัน ว่าผู้หญิงเค้ารักคุณแค่ไหน แค่รักเดียวใจเดียวแค่นี้ ..

คุณก็ช่วยชาติได้แล้วนะเนี่ย q*004

Tags:
Guest
ตำราดี
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 11:20 น »

ตะเอง คนสวย อยากให้แฟนติดอะนะ ตามหา ตำรา พิชิดใจแอฟนดิ มีขายตามร้านหนังสือนะ

ซื้อไปสักเล่นนะ หรือไม่ถามเพื่อนตะเองจิ

รับรองได้เรื่อง กุคน1 ละที่โดนคุณตำราบ้านิ เข้าไป
q*013q*013

แล้วเป็นไงบ้างล่ะ ตำราทำให้คุณรู้สึกยังไง บอกหน่อยจิ่ q*012

ได้ผลดีจริงเหรอ คุณชอบเหรอ q*043

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 29 พ.ค. 10, 12:25 น »

ถูกทุกข้อ q*053

Tags:
Guest
คนที่ผ่านมา
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 30 พ.ค. 10, 21:26 น »

1.เป็นแม่ที่ดีของลูกครับได้
2.เอาใจใส่ก่อนออกจากบ้านครับ ดูว่าเสื้อเชิ้ตปกดีไหม เน็คไทผูกดีหรือยัง ถุงเท้าใส่เรียบร้อยหรือเปล่าครับ
3.โทรหาตอนเที่ยงครับ ทานข้าวหรือยังค่ะอะไรแบบนี้นะครับได้ใจครับ
4.อาบน้ำด้วยกันครับ
5.ทานข้าวทำกับข้าวเวลาว่างครับทำด้วยกันครับ
6.ซักผ้าด้วยกันครับช่วยกันตากผ้าด้วยกันครับชวนเค้าดีๆน่ารักนะครับ
7.คิดเสียว่าเราเป็นอีหนูบนเตียงกับผัวเราคนเดียวครับบอกกับเค้าด้วยนะครับเป็นอีหนูกับเค้าคนเดียวครับเค้าจะได้ไม่ว่าคุณ
เป็นอีตัวครับ
8.ถามอ้อนๆครับว่ารักเราหรือเปล่าครับเค้าจะได้รักคุณไม่คิดว่าเป็นอีตัวครับ
9.รินน้ำให้ดื่มกันนะครับช่วยกันรินครับ
10.ช่วยกันซักเสื้อชั้นในให้กันและกันชวนน่ารักน่ารักนะครับ
11.เอาใจเขามาใส่ใจเราครับแค่นี้แฟนจะหายไปไหนครับ
รักแม่ขมองอิมจังครับ

Tags:
Guest
4444
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 2 มิ.ย. 10, 20:41 น »

วนซ้ายห้า ขวาเจ็ดเอียงนิดๆสิบเอ็ด..........แล้วก็เข้านอนเลยครับ อิอิ q*012q*012q*012q*012

Tags:
Guest
เห้อๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 15 มิ.ย. 16, 23:23 น »

กิจกรรมบนเตียงนอนเป็นเพียงส่วนหนึ่งเองนะ แต่ก็สำคัญไม่แพ้เรื่องอื่นนะนต้องปรับรสนิยมและความต้องการทางเพศให้เข้ากันได้ก็หมดปัญหาเรื่องบนเตียง

Tags:
Guest
เกด
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 18 พ.ย. 16, 22:04 น »

เซ็กส์สำคัญไม่แพ้เรื่องอื่นๆเลยนะ หนีไม่พ้นเรื่องแบบนี้หรอกนะคร้า มันเป็นเรื่องธรรมชาตินะ เซ็กส์ต้องไปกันได้จ้า ตอบสนองกันได้
ถามสาวๆแต่ละนางมีปั๋ว มีแฟน หนีไม่พ้นต้องนอนกับแฟนกับปั๋ว โดยเฉพาะปั๋ว ถ้าไม่นอนกับปั๋ว เกิดปั๋วไปนอนกับสาวนางอื่นนมันช้ำนะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม