Sanook.commenu

ดูดวง ดวงความรัก ทํานายฝัน เซียมซี กราฟชีวิต ไพ่ยิปซี เกมทายใจ เรื่องผี พระเครื่อง ดูทีวี ฟังเพลง ฟังหวยออนไลน์

Sanook! Horoscope

เมนู

หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: พยากรณ์การกุศลฟรี ไม่เสียค่าใช้จ่ายนะคะ  (อ่าน 828 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 2 มิ.ย. 10, 11:31 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

พยากรณ์ให้ฟรีค่ะ
ขอให้ทำตามกฎนิดนึงนะคะ ไม่เกินความสามารถค่ะ

1. ขอวัน เดือน ปีเกิด (ส่วนเวลาเกิดและจังหวัดที่เกิด ถ้ามีขอด้วยนะคะ แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรค่ะ)
2. ให้ถามเรื่องที่อยากรู้ ส่งมาที่ honeyastro***
3. คำตอบจะส่งทางเมล์นะคะ เมื่อได้รับคำตอบ ช่วยเมล์บอกด้วย ว่าได้รับแล้ว
4. ถ้ามีโอกาส ไปทำบุญ รบกวนช่วยอุทิศกุศลให้ครูโหราศาสตร์ด้วยนะคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
punpun1973
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 2 มิ.ย. 10, 11:46 น »

เกิดวันที่ 29 สิงหาคม 2516 ปีฉลู เวลา 00.20 น.
สอบถามเรื่องความรักที่เป็นอุปสรรค์ในขณะนี้ จะเป็นอย่างไรบ้าง?
E-mail jangs_55***
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ และจะทำบุญอุทิศกุศลให้ครูค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 2 มิ.ย. 10, 11:47 น »

อ้าวเมล์ไม่ขึ้น...
ผู้ที่ต้องการให้พยากรณ์ส่งมาที่ honeyastro แอท *** ดอท คอม นะคะ

้น้ำผึ้ง...(honeyastro)

Tags:
Guest
alis
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 2 มิ.ย. 10, 12:41 น »

เกิดศุกร์ที่ 5 ตุลาคม 2527 ปีชวดค่ะ เวลาตีหนึ่ง โคราชค่ะ
1.เมื่อไหร่จะได้เจอเนื้อคู่สักทีค่ะ
2.ลักษณะเนื้อคู่จะเป็นอย่างไรบ้างคะ
isa_nkb แอ็ด hotmal

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 2 มิ.ย. 10, 22:37 น »

วันอังคาร 4 มี.ค. 29 เวลา 14.54 น. ที่ นครปฐม
การเรียนจะประสบความสำเร็จไหม จะมีสอบทางวิชาชีพในเดือน ต.ค.53 และมี.ค. 54 จะมีเกณฑ์สอบผ่านไหม
เรื่องเนื้อจะเจอเมื่อไร แล้วมีลักษณะอย่างไร
mumulove_a @ hotmail . com

ขอบพระคุณค่ะ

q*042q*043q*042

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4 มิ.ย. 10, 10:36 น โดย mumulovear » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
น้ำตาลก้อน
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 3 มิ.ย. 10, 02:04 น »

เกิดวันที่ 2 มกราคม 2526 วันอาทิตย์ เกิดที่มหาสารคามค่ะ
ถามเรื่องการงาน การเงิน ความรัก ครอบครัวค่ะ sansanee_phongsri @yahoo.com

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 3 มิ.ย. 10, 12:43 น »

เกิดวันศุกร์ที่ 22 กันยายน 2532 ปีมะเส็ง เกิดที่ ชลบุรี ค่ะ

ต้องการสอบถามเรื่องความรักค่ะ ว่าไม่เคยได้อยู่ด้วยกันเลย ต้องทำอย่างไรถึงจะได้อยู่ด้วยกัน มีวิธีแก้ไขอย่างไรให้ดีขึ้นค่ะ

ตอบที่ a_yaff***

ขอบคุณค่ะ
Tags:
Guest
waris
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 3 มิ.ย. 10, 14:27 น »

ชื่อ วริศราภรณ์ จันโท
เกิด 15 ต.ค.2524 ปีระกา จ.เลย
ต้องการทราบเรื่องการเงินและการงาน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 3 มิ.ย. 10, 14:47 น »

1.เกิดเสาร์ ที่ 27 สิงหาคม 2526 ปีกุน จ.หนองคาย
2.อยากทราบว่าอยากทำธุรกิจขายจิวเวอร์รี่คะในเดือนมิย 53 ฤกษ์ดีไหมคะ ถ้าไม่ดีหรือไม่เหมาะเป็นเดือนไหนดี หรือไม่เหมาะกับอาชีพนี้เลย (ปัจจุบันทำงานด้านการขายอยู่คะ)
3.poogun_yee***
4.เดี๋ยวเสาร์-อาทิตย์ นี้จะไปทำบุญนะคะ

ขอบคุณคะ

Tags:
Guest
wara
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 3 มิ.ย. 10, 16:45 น »

เกิด วันพุธที่2มิถุนายน 2525 ปีจอ เวลา ประมาณ17.00น
อยากทราบเรื่องการเงิน การค้าขายและคนรักช่วงนี้ทะเลาะกันบ่อยค่ะเป็นอย่างไรบ้างค่ะ
nanny2625@gmail.com

Tags:
Guest
jubjub
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 3 มิ.ย. 10, 22:13 น »

จันทร์ 26/6/32 06.05 น.
ถามเรื่องความรัก ข้าพเจ้ามีเนื้อคู่ไหมคะ แล้วจะได้เจอเมื่อไร เค้ามีลักษณะอย่างไรคะ ขอบคุณคะ

Tags:
Guest
แอท
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 3 มิ.ย. 10, 22:46 น »

เกิดวันที่ 15 ธันวาคม 2528 เวลา 20.15 จ.กาญจนบุรี

เรื่องเรียนและงาน
win_kokkok***

Tags:
Guest
นวรัตน์
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 3 มิ.ย. 10, 23:28 น »

เกิดวันศุกร์ที่ 29 กันยายน 2510 ปีมะแม
อยากทราบเรื่องการงานการเงินโชคลาภคะ
najumart***

Tags:
Guest
piyuda
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 5 มิ.ย. 10, 15:51 น »

เกิดวันที่ 9 พฤษภาคม 2532 เวลา 14:00 น.
อยากทราบว่า
1.จะเจอเนื้อคู่เมื่อไรค่ะ
2.เนื้อคู่จะมีรูปร่างลักษณะอย่างไรค่ะ
3.เนื้อคู่จะทำงานด้านไหน เกี่ยวกับอะไรค่ะ และสุดท้ายเนื้อคู่จะมีฐานะดี การศึกษาดี รึเปล่าค่ะ
p_prang***

Tags:
Guest
อิระณัฏฐ์ ชัยญานันท์
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 5 มิ.ย. 10, 16:23 น »

เกิดวันที่ 2 มกราคม 2512 ปีวอก วันพุทธกลางคืน เวลาเกิด 04.40 เกิดจังหวัดชลบุรี เรื่องการเงินและโชคลาภ NUT_CAT01***

Tags:
Guest
TT374
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 5 มิ.ย. 10, 16:26 น »

เกิด 24 ก.ค.21 ที่ จ.นครราชสีมา
ปีมะเมีย
สอบถามเรื่อง
1. ดวงเนื้อคู่ จะได้พบและได้แต่งงานไหมคะ
2. เรื่องหน้าที่การงาน จะมีโอกาสได้งานใหม่ หรือมีความเจริญก้าวหน้าด้านการงานหรือไม่
3. เรื่องการเงิน/ฐานะ
4. เครื่องครอบครัว ญาติพี่น้อง
E-mail: steed1009@yahoo.com
ขอบคุณค่ะ

Tags:
Guest
คนชอบทำบุญ
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 5 มิ.ย. 10, 17:07 น »

ดิฉันเกิดวันเสาร์ที่ 16 มีนาคม 2506 เวลา 8.40 น.ตอนเช้า เกิดกรุงเทพฯ คtอยากทราบว่าจะ
ได้เปลี่ยนงานใหม่เมื่อไรคะ มั่นคงและถาวรกว่าเดิมหรือไม่คะ สมัครงานเองหรือมีคนแนะนำคะ

ร้อนใจมากคะ รบกวนด้วยคะว่านานหรือไม่คะกว่าจะได้งานใหม่คะ

nattha.kt@gmail.com คะ ขอบคุณมากคะ

Tags:
Guest
jubjib
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 7 มิ.ย. 10, 20:47 น »

จันทร์ 26/6/32 06.05 น.
ถามเรื่องความรัก ข้าพเจ้ามีเนื้อคู่ไหมคะ แล้วจะได้เจอเมื่อไร เค้ามีลักษณะอย่างไรคะ ขอบคุณคะ
jubjib_za***

Tags:
Guest
PPP
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 7 มิ.ย. 10, 21:32 น »

วันเสาร์ที่ 7 กรกฎาคม 2533 กรุงเทพฯ อยากทราบเรื่องการเรียน
ขอบคุณค่ะ
Tags:
Guest
ชุติมา
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 7 มิ.ย. 10, 23:43 น »

q*021เกิดวันศุกร์ที่ 4 พ.ค 2516 ปีฉลู เวลาเช้าตรู่ 6.30น. จังหวัดนครศรีธรรมราช ค่ะ
รบกวนอาจารย์ดู.การงาน/การเงิน มีโอกาสประสบความสำเร็จบ้างมั้ยค่ะ..ต่อไป ปั้นปลายชีวิตจะสุขสบาย
หรือเปล่าค่ะ...E-mail:love_flower09*** q*014
ขอบพระคุณค่ะ. ขอให้เจริญในทางธรรมค่ะ q*021q*021q*021

Tags:
Guest
2610
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 12:54 น »

เกิด 26 มีนาคม 2515 ปีชวด วันอาทิตย์ เวลา 11.30 น
อยากทราบเรื่องรักค่ะ

Tags:
Guest
ไปรยา ชมภูชัย
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 14:57 น »

เกิดวันพฤหัสบดีที่ 1 กุมภาพันธ์ 2539 ปีชวดค่ะ
อยากถามเรื่องการเงินในปัจจุบัน และอาชีพในอนาคต รวมถึงเรื่องเนื้อคู่ด้วยค่ะ
ติดต่อหรือส่งคำตอบได้ที่ romeo_juliet_love_love***
ขอบคุณมากนะคะ

Tags:
Guest
kkk
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 15:52 น »

เกิดวันที่ 17 พ.ย.2522 เวลาเกิด17.00 น. เกิดที่จ.เชียงราย

อยากถามเรื่องเกี่ยวกับความรักและชีวิตต่อไปในอนาคตจะเป็นอย่างไรบ้าง
kantika_p***

Tags:
Guest
สาวระยอง
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 16:04 น »

1. เกิดวันที่ 5 มกราคา 2524 เกิดจังหวัดระยอง
2. เรื่องที่อยากทราบเกี่ยวกับความรักค่ะ
เมลล์ nunnaja2*** ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

Tags:
Guest
ชุมพร
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 16:39 น »

เกิดวันพฤหัสบดี ที่ 3 กันยายน พ.ศ. 2530 ปีเถาะ ที่ ชุมพร
อยากรู้เรื่องการงาน ความรัก การเงิน และเมื่อไรจะได้งานค่ะ

Tags:
Guest
3
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 16:43 น »

วันพฤหัสบดี ที่ 3 กันยายน 2530 ปีเถาะ ชุมพร
อยากถามเรื่องของเนื้อคู่ การเงิน และจะได้งานทำไหมค่ะ
เมล์ nana_maple*** ค่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 17:19 น »

ชื่อเกวลิน เกิด 1 พ.ค. 17 วันพุธกลางคืน 00.38 น. อายุ 36 ปี เกิดที่อุบลแต่ตอนนี้อยู่พิษณุโลก อยากดูเรื่องโชคลาภ เป็นพิเศษเลยค่ะ interpoo*** q*014 ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ขอให้บุญกุศลนำสิ่งดีๆ สู่ตัวคุณ q*063
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 17:20 น »

interpoo hotmail.com

Tags:
Guest
ppp
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 18:21 น »

เกิดวันศุกร์ที่ 8 กันยายน 2521 คะ เกิดจังหวัดกรุงเทพคะ
อยากรู้เรื่องความรักคะ
- เจอเนื้อคู่หรือยังคะ มีลักษณะอย่างไร
- ความรักที่มีปัญหาอยู่ในขณะนี้เป็นอย่างไร คลี่คลายไหม๊
yok_zazee***
Tags:
Guest
ppp
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 18:36 น »

เกิดวันศุกร์ที่ 8 กันยายน 2521 จังหวัดกรุงเทพคะ
อยากถามเรื่องความรักคะ
- เจอเนื้อคู่หรือยังคะ เนื้อคู่มีลักษณะเป็นอย่างไร
- ความรักที่มีปัญหาอยู่ในขณะนี้จะคลี่คลายไหม๊คะ เป็นอย่างไรบ้าง
yok_zazee***

Tags:
Guest
เกศริน
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 21:34 น »

ชื่อเกศริน โฆษ์สงวน เกิดวันเสาร์ที่ 1 มกราคม 2526
เวลาเกิด 20.15 กรุงเทพฯ อยากรู้ว่าเนื้อคู่ที่แท้จริงเป็นยังไง
และจะทำงานหรือธุรกิจอะไรถึงจะเหมาะถึงจะรุ่ง อาชีพรับราชการ
มีโอกาสจะเป็นใหญ่เป็นโตได้รึเปล่า ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

Tags:
Guest
นิตยา ปิจดี
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 23:18 น »

เกิดวันศุกร์ที่ 28 กันยายน 2533 ปีมะเมีย เวลาเกิด 05:15 น. จ.น่าน

เรื่องที่อยากรู้คือ

1.ชีวิตความเป็นอยู่ของตนเองและครอบครัวในอนาคต

2.คนที่คบอยู่ตอนนี้เป็นเนื้อคู่หรือเปล่าและจะได้ใช้ชีวิตด้วยกันมั้ย

3.การงานจะมั่นคงมั้ยค่ะ

4.ลักษณะอาชีพที่ทำแล้วดีแล้วรุ่งเรือง

5.การเงิน

เมลล์ mymint_pink***

ขอบคุณนะค่ะ

Tags:
Guest
นิตยา ปิจดี
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 8 มิ.ย. 10, 23:20 น »

เกิดวันศุกร์ที่ 28 กันยายน 2533 ปีมะเมีย เวลาเกิด 05:15 น. จ.น่าน

เรื่องที่อยากรู้คือ

1.ชีวิตความเป็นอยู่ของตนเองและครอบครัวในอนาคต

2.คนที่คบอยู่ตอนนี้เป็นเนื้อคู่หรือเปล่าและจะได้ใช้ชีวิตด้วยกันมั้ย

3.การงานจะมั่นคงมั้ยค่ะ

4.ลักษณะอาชีพที่ทำแล้วดีแล้วรุ่งเรือง

5.การเงิน

เมลล์ mymint_pink***

ขอบคุณนะค่ะ

Tags:
Guest
พร
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 3 พ.ย. 11, 19:42 น »

เกิดวันจัทร์ที่ 2 มิภุนายน 2529 ปีขาล เกิดที่จังหวัดอุดรธานีค่ะ
อยากทราบเกี่ยวกับชีวิตช่วงนี้ค่ะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม