หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: วิธีทำให้ผู้หญิงชื่นชอบเซ้กส์ประตูหลัง  (อ่าน 15639 ครั้ง)
Guest
skyman
เรทกระทู้
« เมื่อ: 1 ส.ค. 10, 20:00 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

วิธีนี้ผมใช้กับผู้หญิงเกือบยี่สิบคนแล้วคับ...ชื่นชอบทุกคน แต่ต้องเริ่มต้นให้ถูก..

ในช่วงแรก ให้ใช้นิ้วสอดเบาๆ ในขณะที่คุณทำออรัลให้เทอ ถ้าเทอสงสัยว่าทำไมไม่แหย่ข้างหน้า ก้อบอกว่านิ้วจะ

ไปเกะกะกับลิ้น ให้คุณทำแบบนี้จนเธอเสร็จ ถ้าคุณทำได้แบบนี้ บ่อยๆ หลายๆครั้งเข้า มันจะเป็นความเคย

ชิน และเทอจะรู้สึกว่า ประตูหลังเป็นส่วนหนึ่งของเกมรัก ไม่ใช่เรื่องแปลกอีกต่อไป .. ผู้หญิงของผมหลายคนพอครั้ง

ไหน ใช้ปากแล้ว ไม่แหย่ตูด เทอจะเป็นคนบอกให้แหย่ด้วยซ้ำ.. หลังจากทำแบบนี้ได้ซัก สิบครั้ง คุณอย่าทำให้เท

อเสร็จด้วยปาก และนิ้วที่ยังคงแหย่ประตูหลัง แต่ทำให้ เกือบเสร็จ หลังจากนั้น ก็ใช้การสอดใส่ ซึ่งต้องทำแบบ

ช้าๆ ใช้สารหล่อลื่น ซึ่งเทอจะรู้สึกตื่นเต้นสุดๆ รับรอง เพราะความคุ้นเคยข้างต้นนั้นเอง ซึ่งทำให้เทอไม่มีอคติ..

เวลาขยับ เข้าออก ให้ดึงออกสั้นๆ แล้วซอยถี่ๆ แทนที่จะชักยาวๆ เพราะเทอจะรู้สึกปวดอึ ให้ชักสั้นๆ เข้า

แต่ซอยถี่ๆไว้

ผู้หญิงส่วนใหญ่ที่ทำกับผม แทบทุกคนถึงจุดสุดยอดได้คับ.. ผู้หญิงโดยมากมีจุดเริ่มต้นไม่ดี ก็เลยกลัวคับ ถ้าเริ่ม

ถูก ก็จะไปได้ดี ไปเรื่อยๆ มันไม่ดีเหรอคับ แทนที่เราจะทานอาหารอร่อยๆ มาจานเดียวตลอด แต่มีอาหารรส

เด็ดอีกจานให้เราทานด้วย จิงม่า? ลองดูๆ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
cenemaa;
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 1 ส.ค. 10, 21:20 น »

แล้วผู้หญิงที่ว่าผ่านๆมาเด๋วนี้ยังอยุ่กันครบมั๊ยหรือว่าทิ้งพวกหล่อนให้ร้องให้กันไปหมดแล้ว...ที่เล่ามาอาจจะถูกแต่มันแสดงออกถึงความเฮงซวยเห็นแก่ตัวของคุณน่ะ...คงมีคนแช่งไว้เยอะนะ ไมรุจะหากินขึ้นหรือเปล่าน๊ออ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 1 ส.ค. 10, 22:19 น »

ตอนนี้หนึ่งในนั้นแต่งงานกับผมแล้วคับ ผมเริ่มมีแฟนตั้งแต่อายุสิบสี่ ตอนนี้ สามห้าแล้วคับ ไม่ได้ทิ้งขว้างใคร

แล้วก็ให้ข้อเสนอแนะ สำหรับผู้สนใจเท่านั้นครับ ...เพราะเห็นถามกันมาบ่อย

Tags:
Guest
asdfzx
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 2 ส.ค. 10, 17:51 น »

แล้วเคยเอานิ้วมือที่แหย่ตูดมาดมบ้างไหม มันเหม็นขี้ไหม อยากรู้จริงๆ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 6 ส.ค. 10, 21:57 น »

ต้องหาชุด เปิดเป้าแบบนี้มาใส่ด้วยนะ เตรียมพร้อมกันสุดฤทธิ์

เปิดทาวร
v
v

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม