Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ชุมชนสนุก! > ผู้ใหญ่วัยทำงาน > ♥ .. ♥ . ♥ . ♥ ~อรุณรุ่งของวันใหม่...ดอกไม้ในใจเธอ~ ♥ .. ♥ . ♥ . ♥
ผู้ดูแล: Hotdevilmean
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 24
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน ♥ .. ♥ . ♥ . ♥ ~อรุณรุ่งของวันใหม่...ดอกไม้ในใจเธอ~ ♥ .. ♥ . ♥ . ♥   (อ่าน 80660 ครั้ง)
add
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
Re : ♥ .. ♥ . ♥ . ♥ ~อรุณรุ่งของวันใหม่...ดอกไม้ในใจเธอ~ ♥ .. ♥ . ♥ . ♥
        ความคิดเห็นที่ #45: 21 ก.ย. 10, 18:42 น

♥ .. ♥ . ♥ . ♥ ~อรุณรุ่งของวันใหม่...ดอกไม้ในใจเธอ~ ♥ .. ♥ . ♥ . ♥

มีผู้คนมากมายให้คิดถึง

เธอก็เป็นคนหนึ่งในเหล่านั้น

มีผู้คนมากมายให้ผูกพัน

และหนึ่งในเหล่านั้นก็มีเธอ

ต่างตรงที่หลายหนคนเหล่านั้น

ถูกคืนวันลบเลือนไปได้เสมอ

แต่คนหนึ่งซึ่ง "รักมาก" และอยากเจอ

มีคนเดียวคือเธอ ...ไม่เปลี่ยนแปลง...

Tags:

Tags:
add
Re : ♥ .. ♥ . ♥ . ♥ ~อรุณรุ่งของวันใหม่...ดอกไม้ในใจเธอ~ ♥ .. ♥ . ♥ . ♥
        ความคิดเห็นที่ #46: 21 ก.ย. 10, 18:44 น

ยังไม่กลับบ้านอีกหรอค่ะ พี่มี่จัง

เจเจ ก้อนึกว่าพี่มี่จัง กลับบ้านซะเเล้วค่ะ

เพลงนี้ เพราะ เเละมีความหมายดีค่ะ พี่มี่จัง

อย่าลืม สัญญานะค่ะ ถ้าเจเจ ไปไทย พี่มี่จัง ต้องร้องให้เจเจฟัง คิคิ

ปล. ดีใจค่ะ ทีพี่มี่จัง ชอบเพลงนี้

มาแอบดูคนเค้าจีบกัน

ไม่กล้าทำทู้รก เลยต้องใส่สีหวานๆ  q*042

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #47: 21 ก.ย. 10, 18:45 น

q*021  น้ำตาลเรียกพี่ "พี่มิคผล"  q*021 q*021

ใช่ค่ะ พี่จุ๊บจิ๊บ น้ำตาลเรียกพี่

เลยได้ชื่อว่า มิคผล เจ้าของผลิตน้ำตาลค่ะ คิคิ

ถ้าไม่หวาน พี่มิค ตัวปลอมค่ะ เนอะ

พี่จุ๊บๆ ก้อยังไม่กลับบ้านหรอค่ะ สองคนนี้ อยู่ดึกนะค่ะ วันนี้

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #48: 21 ก.ย. 10, 18:50 น

~~ บ้านภาพวาด ยินดีต้อนรับพี่มี่จัง สุดที่รัก

เเละพี่จุ๊บๆ คนน่ารักค่ะ

ไม่ต้องกลัวกระทู้รกนะค่ะ ตามสบายค่ะ

กระทู้รก เราสร้างใหม่ได้ค่ะ คิคิ

ชีวิต มิตภาพ ความรัก

รักพี่มี่จัง กับ พี่จุ๊บๆๆ มากๆค่ะ (เจเจ ก้อหวานน๊า)

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #49: 21 ก.ย. 10, 18:57 น

มาแอบดูคนเค้าจีบกัน

ไม่กล้าทำทู้รก เลยต้องใส่สีหวานๆ  q*042

ไม่ต้องเเอบๆค่ะ พี่มี่จัง คิคิ

ดูได้เลยค่ะ ไม่เสียตังค์ด้วย

ระวัง ตาเป็นกุ้งยิงนะค่ะ ฮี่ๆๆ

ปล. รักน้องสาวคนนี้ ต้องมาบ่อยๆนะค่ะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #50: 21 ก.ย. 10, 19:02 น

เพลงนี้พี่ชอบนะ วันไหนถ้าน้องมาไทย

พี่จะร้องให้ฟัง  q*021

♫♪ ♪♫ จะอยู่เป็นคนสุดท้ายของเธอ อยู่ตรงนี้ แม้ว่าเธอไม่มีใคร

จะอยู่ดูแลความรักเพื่อเธอ ให้เธอได้ชื่นใจ อยู่เป็นดอกไม้ในใจเธอ ♫♪ ♪♫

♥ .. ♥ . ♥ . ♥ ~อรุณรุ่งของวันใหม่...ดอกไม้ในใจเธอ~ ♥ .. ♥ . ♥ . ♥

สวัสดีครับ มี่จัง

ถ้าจะไปร้องเพลงกันเมื่อไหร่

ผมขอตาม(เกาะ)ไปด้วยคนนะครับ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #51: 21 ก.ย. 10, 19:02 น

อยากเจอกันอีกครั้งเหมือนฉันไหม

อยากให้มีกันและกันในหัวใจอยู่เสมอ

อยากให้ทุกๆนาทีมีแต่ฉันกับเธอ

อยากพบเจอกันทุกทุกวัน

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #52: 21 ก.ย. 10, 19:08 น

ไม่ให้ไปด้วยหรอกค่ะ เเบร่ๆๆ

น่ารักดีค่ะ พี่มิค น้องหมี คิคิ

ขอบคุณคะ พี่มิค

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #53: 21 ก.ย. 10, 19:12 น

คิดถึงกันก่อนนอนบ้างหรือเปล่า

รู้สึกไหมว่าบางทีก็เหงาและไหวหวั่น

ได้ยินหรือเปล่าถึงคำว่า”รัก”ที่ฉันส่งไปให้ทุกวัน

และรู้ไหมว่าคนที่หัวใจมีแต่เธอคนเดียวเท่านั้น…คือฉันเอง…

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #54: 21 ก.ย. 10, 19:16 น

ความรู้สึกเดียวที่ชัดเจน ที่ฉันเป็น

ที่เธอรับรู้ ได้เห็น โดยไม่ต้องบอกกล่าว

แต่ละวันผ่านไป มีเธอเสมอในทุกเรื่องราว

สุข ทุกข์ ร้อน หนาว ฉันรู้ว่ายังมีเราอยู่ใกล้ๆกัน

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #55: 21 ก.ย. 10, 19:16 น

q*021  น้ำตาลเรียกพี่ "พี่มิคผล"  q*021 q*021

สวัสดีครับ จุ๊บจิ๊บ

มิคผล...ชื่อพี่ริวแต่งตั้งให้ครับ

หวานวันละนิด จิตแจ่มใสครับ

Tags:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #56: 21 ก.ย. 10, 19:20 น

ทุกครั้งที่สายลมพัดไหว

หัวใจก็ล่องลอยไปกับความรู้สึกเหล่านั้น

ซึ่งอาจไม่ยิ่งใหญ่ แต่มีค่าต่อหัวใจ ต่อความผูกพัน

และแทนด้วยถ้อยคำสั้นๆ นั่น…คือ…รักเธอ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #57: 21 ก.ย. 10, 19:24 น

ถ้ามีใครถามฉัน

ว่ารู้สึกอย่างไรกับคำว่า “รัก”

ฉันจะตอบว่า “ทุกสิ่งที่ฉันรู้จัก”

ความรักคือสิ่งดีๆ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #58: 21 ก.ย. 10, 19:27 น

ถ้ามีใครถามต่อไปว่า

เพราะอะไรถึงรู้สึกแบบนี้

ฉันจะรีบตอบด้วยความยินดี

ว่า “รักคือสิ่งดีๆ เพราะมีเธอ”

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #59: 21 ก.ย. 10, 19:30 น

ใช่ค่ะ พี่จุ๊บจิ๊บ น้ำตาลเรียกพี่

เลยได้ชื่อว่า มิคผล เจ้าของผลิตน้ำตาลค่ะ คิคิ

ถ้าไม่หวาน พี่มิค ตัวปลอมค่ะ เนอะ

พี่จุ๊บๆ ก้อยังไม่กลับบ้านหรอค่ะ สองคนนี้ อยู่ดึกนะค่ะ วันนี้

สวัสดีครับ น้องเจเจ สุดที่รัก

พี่มิค หวานเหรอครับ (น้องเจเจชิมหรือยังครับ)

หรือถ้าหวานไปบ้าง พี่มิคก็หวานกับ น้องเจเจ สุดที่รักคนเดียวนะครับ

ไม่เคยไปหวานกับคนอื่นเลยครับ

รักนะจุ๊บ..จุ๊บ...สุดที่รักของพี่มิค

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #60: 21 ก.ย. 10, 19:32 น

เชื่อในความรัก ของเขา ให้เท่ากับของเรา

อย่าสนใจว่า เราจะรักกันนานแค่ไหน?

แต่จงคิดว่า "เราจะรักอย่างไร"

จงเชื่อในความรัก ก่อนที่จะ เชื่อในเหตุผล

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #61: 21 ก.ย. 10, 19:37 น

สวัสดีครับ น้องเจเจ สุดที่รัก

พี่มิค หวานเหรอครับ (น้องเจเจชิมหรือยังครับ)

หรือถ้าหวานไปบ้าง พี่มิคก็หวานกับ น้องเจเจ สุดที่รักคนเดียวนะครับ

ไม่เคยไปหวานกับคนอื่นเลยครับ

รักนะจุ๊บ..จุ๊บ...สุดที่รักของพี่มิค

หวานน้อยๆ หน่อยค่ะ พี่มิค

เกรงใจ เพื่อนๆ ค่ะ  คิคิ (เขิลด้วยค่ะ)

เอาไว้ หวาน สองคนเนอะ คริๆ คริๆ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #62: 21 ก.ย. 10, 19:41 น

หนึ่งดวงใจมีให้เธอเสมอมั่น

สิบผูกพันให้กันไม่หวั่นไหว

ร้อยคิดถึงประสานซึ้งซึ่งสายใย

หมื่นห่วงใยยังมั่นใจมีเพียงเธอ

รักเธอคนเดียว.......รักเธอหมดหัวใจ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #63: 21 ก.ย. 10, 19:47 น

ยิ่งห่าง ยิ่งไกล ยิ่งห่วง ยิ่งคิดถึง รู้ใช่ไหมว่าฉัน ยิ่งรักเธอ

วันเวลาทำให้คนเปลี่ยนแปลงตัวเองได้

แต่เวลาไม่เคยทำให้ความรักเปลี่ยนแปลงได้เลย

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #64: 21 ก.ย. 10, 19:50 น

บางครั้ง ความรัก

อาจเกิดขึ้นเพียงแค่การพบหน้ากันเพียงครั้งเดียว

อาจเกิดจากการเป็นคู่กัดกันมาก่อน

อาจเกิดจากการเป็นผู้ร่วมงานสำคัญงานหนึ่งงานใด

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #65: 21 ก.ย. 10, 19:54 น

แต่สำหรับฉัน

ความรัก ครั้งนี้เกิดจาก

การบ่มเพาะวันเวลา

ทักทอสายใยความผูกพัน

จนเป็นเสื้อที่แสนอบอุ่นอย่างประหลาด

ไม่ว่าฉันต้องรออยู่อีกนานแค่ไหน

เวลาที่ผ่านมาทำให้ฉันได้มั่นใจ

ว่าสิ่งทั้งหมดที่ทำลงไป นั้นเรียกได้ว่า ฉันรักเธอ

ยิ่งห่าง ยิ่งไกล ยิ่งห่วง ยิ่งคิดถึง

รู้ใช่ไหม ว่าฉัน ยิ่งรักเธอ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #66: 21 ก.ย. 10, 22:28 น

หากความรักของเราไม่เท่ากัน

ก็ขอให้เป็นฉันที่รักเธอมากกว่า

หากความรักของเราจะทำให้ใครเสียน้ำตา

ขอให้เป็นฉันเถอะนะ ที่จะรับทุกน้ำตาไว้คนเดียว

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #67: 21 ก.ย. 10, 22:31 น

ถ้ารักเธอได้มากกว่านี้ก็จะรัก

เพราะไม่เคยรู้จักว่าจุดสิ้นสุดของความรักอยู่ตรงไหน

ถ้าหัวใจมีถึงร้อยพัน เพื่อให้เธอทำร้ายกันอยู่ร่ำไป

ฉันก็ใช้ทุกหัวใจนั้นรักเธอ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #68: 21 ก.ย. 10, 22:34 น

หลงอยู่ในความรักที่จมเจ็บ

หนาวเหน็บกับความผูกพันอันเลือนค่า

ยิ่งนานวันเธอยิ่งห่างร้างไกลตา

หรือการรอคอยจะมีค่าแค่ยืดเวลาให้ฉันหายใจ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #69: 21 ก.ย. 10, 22:46 น

เรื่องของความรักก็เช่นกัน

มีพบก็ย่อมมีพราก เป็นเรื่องธรรมดา

บางคนผ่านมาให้เรารัก และเมื่อถึงเวลาก็จะผ่านไป

สิ่งที่จะ เก็บไว้ คงเป็นความรู้สึกดีๆที่ยังคงอยู่และจะคงอยู่ตลอดไป

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #70: 21 ก.ย. 10, 22:51 น

อยากห่มฟ้าให้กับเธอในคืนหนาว

แล้วเอาหมอนรูปดาววางไว้ใกล้ใกล้เธอ

จะเปิดโคมไฟรูปพระจันทร์ที่เธอใช้มันสม่ำเสมอ

และกระซิบข้างหูเธอว่าจงหลับตาอย่าหวั่นไหว

อยากอยู่กับเธอจนรุ่งสาง

คอคอยขับไล่ความอ้างว้างไปให้ไกล

เธอจะได้หลับอย่างสบายใจ

เพราะมีฉันอยู่เคียงข้างเธอ…ตลอดเวลา

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #71: 21 ก.ย. 10, 22:52 น

อยากรักเธอให้มากเท่าไร ก็จะรัก

ความคิดหลักไม่ใช่แค่ว่า เธอรักฉันไหม

เรื่องนั้นสำหรับฉัน มันไม่เป็นไร

เธอไม่รักก็ได้ แต่ถ้ารักได้ก็ดี

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #72: 21 ก.ย. 10, 22:59 น

ความสุขของฉันคือการมีรักให้

จะแปลกอะไร ถ้าฉันต้องการแค่นี้

มีความรักให้เธอ เพราะฉันอยากมี

...แม้ไม่ได้ครอบครองคนดี...

ก็พร้อมจะ อยู่ตรงนี้ ...เพื่อรักเธอ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #73: 21 ก.ย. 10, 23:04 น

แค่ได้รักเธอก็เป็นสุขใจ

แม้จุดจบจะหยุดอยู่เพียงแค่ได้รัก

แต่ฉันมีความสุขนัก ...แค่ได้รัก ...ได้รักเธอ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #74: 21 ก.ย. 10, 23:10 น

เคยรู้สึกไหมว่า . ..หมดกำลังใจกับคำว่า

...ความรัก...เมื่อหัวใจที่ให้เขาไปแล้ว

...กลับไม่ได้รับการดูแลเลย

จนมันกลายเป็นแค่

ละอองฝุ่นเล็กๆ ...ที่ไม่มีใครสนใจ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #75: 21 ก.ย. 10, 23:16 น

เคยรู้สึกไหมว่า...เหงาเหลือเกินทั้งๆที่ยังมีเขาอยู่

แต่รู้ไหมล่ะว่า...เขายังมีเราอยู่หรือเปล่า

เจ็บไหม? ที่หัวใจอันบอบบางของเรา.....

....ถูกทำร้ายแบบนี้

รักเขามากและยอมทนเจ็บกับมัน

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #76: 21 ก.ย. 10, 23:20 น

ลองถามตัวเองดูนะว่า...เราได้ดูแล...

หัวใจตัวเองบ้างหรือเปล่า

กลับมาเถอะ...เอาความรักและ

....หัวใจอันบอบบางกลับมา

พักเสียบ้าง...พักที่ตัวเราเองนี่แหละ

เพราะไม่มีใครที่จะรักดูแลเราได้ . . .

เท่ากับเราดูแลตัวเอง

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #77: 21 ก.ย. 10, 23:25 น

อย่าปล่อยให้ใจต้องปวดร้าว จนเยียวยาไม่ได้

อย่าให้เวลาสูญเปล่าไปโดยไร้ประโยชน์

สู้กับตัวเองและหัวใจของเราให้ได้

สู้ต่อไปไม่ต้องท้อนะทุก ๆ คน . . .

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #78: 21 ก.ย. 10, 23:30 น

หวานน้อยๆ หน่อยค่ะ พี่มิค

เกรงใจ เพื่อนๆ ค่ะ  คิคิ (เขิลด้วยค่ะ)

เอาไว้ หวาน สองคนเนอะ คริๆ คริๆ

สวัสดียามค่ำคืนครับ น้องเจเจ

จะให้ พี่มิค ลดความหวานนี้ทำยากนะครับ

ให้ลดอย่างอื่นแทนได้ไหมครับ...

อยู่ไกลกันอย่างนี้

แต่คนดีคงรับความรู้สึกได้

แค่หลับตาเธอก็รู้อยู่แก่ใจ

ว่าฉันรักและห่วงใยตลอดเวลา

รักนะ...คนดี

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #79: 21 ก.ย. 10, 23:38 น

เจเจ ขอตัวไปนอนก่อนนะค่ะ พี่มิค

ขอบคุณ ที่เเวะมาช่วยเจเจ เเต่งบ้านนะค่ะ

ขอบคุณ พี่มี่จัง กับ พี่จุ๊บจิ๊บ พี่สาว ที่ใจดี ทั้งสองคนด้วยค่ะ

คืนนี้ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ ฝันหวานๆ นะค่ะ

ด้วยรัก จากใจ เจเจค่ะ....

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #80: 21 ก.ย. 10, 23:42 น

~~~ พี่มิค อย่าลืมฝันถึงเจเจด้วยน๊า คิคิ

เจเจ จะฝันถึง พี่มิค นะค่ะ คริๆๆ

ไปนอนก่อนละค่ะ ตาจะปิดเเล้ววววววววว~~~

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #81: 22 ก.ย. 10, 06:14 น

อ่านไม่ไหวอะ ปวดตา แต่รับรู้ได้ถึงความตั้งใจดีได้เต็มร้อยเลยล่ะ แล้วก็เพลงเพราะดีจ้า คุณเราก็มือใหม่ หวัดดีด้วยละกันจ้า

สวัสดีค่ะ คุณalbertisatim

เมื่อวานต้องขอโทษด้วยนะค่ะ ที่ไม่ได้ตอบ(ไม่เห็นข้อความค่ะ)

บ้าน ♥ .. ♥ . ♥ . ♥ ~อรุณรุ่งของวันใหม่...ดอกไม้ในใจเธอ~ ♥ .. ♥ . ♥ . ♥

ยินดีต้อนรับนะค่ะ เเวะมาพูดคุยทักทายกันได้ค่ะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #82: 22 ก.ย. 10, 06:23 น

สวัสดียามเช้าวันพุธ 22.09.2010

ต้อนรับเช้าวันใหม่ ด้วยหัวใจที่เบิกบานนะค่ะ

ดอกไม้ เเห่งมิตรภาพ บานอยู่ในหัวใจ ทุกๆคนค่ะ

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #83: 22 ก.ย. 10, 06:28 น

หากไม่มีใครเคยพิสูจน์

“เพื่อน” คงเป็นแค่คำพูดที่ไม่ยิ่งใหญ่

และฉันคงไม่มีวันได้เข้าใจ

ว่าคุ้มค่าแค่ไหน ที่เกิดมา

ถ้าไม่ได้พบเธอ

ฉันก็คงไม่เจอ สิ่งที่พูดกันเสมอว่ามีค่า

ขอบใจจริงๆ สำหรับทุกสิ่งที่ให้กันมา

เพื่อนแท้ไมได้หายากเกินกว่า ...ถ้ามี... “เธอ”

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #84: 22 ก.ย. 10, 06:39 น

แม้ความรักจะทำให้ชีวิตฉันหนักขึ้น

แต่ฉันก็เต็มใจและยินดีแบกรับเอาไว้

ถ้าบนความเหนื่อยล้ามีความชื่นใจที่คุ้มค่า

ดีกว่าอยู่อย่างเบาสบายแต่ไม่มีจุดหมายปลายทาง

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #85: 22 ก.ย. 10, 06:46 น

เพราะความรักทำให้เราต่างต้องแบกรับกันและกัน

จึงมีบ้าง..ทีเราต่างก็อารมณ์เสีย

และเห็นอีกฝ่าย..เป็นที่ระบาย..เพราะลืมตัว

จนคิดไปว่า..ถ้าไม่มีเขาชีวิตเราคงเบาลง

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #86: 22 ก.ย. 10, 07:10 น

หลายต่อหลายครั้ง

ในวันที่ฉันบอกตัวเองว่า..ฉันเหนื่อยเหลือเกิน

อยากวางหัวใจของอีกคนไว้กลางทาง

แล้วเดินไปคนเดียวอย่างเห็นแก่ตัว

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #87: 22 ก.ย. 10, 07:14 น

และฉันเองก้อรู้ว่า

อีกฝ่ายก้อคงรู้สึกแบบนี้บ้างในบางวัน

แต่เรา..ก้อไม่เคยทำแบบนั้นจริงๆสักที

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #88: 22 ก.ย. 10, 07:18 น

แม้บางก้าวที่เราเดินไปด้วยกัน

จะหลีกเลี่ยง ความทุกข์ ความท้อ

และความไม่แน่ใจไปไม่ได้

ทุกครั้งที่คิดจะวาง..เพราะ..ความเหนื่อยล้า

แต่ไม่ใช่ว่า..เพราะ..หมดรัก

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #89: 22 ก.ย. 10, 07:24 น

ฉันจะคิดเสมอว่า

ถ้าต้องเดินไปคนเดียวฉันจะทนความเหน็บหนาว

บนหนทางข้างหน้าได้หรือเปล่า

ผู้หญิงเอาแต่ใจอย่างฉันจะหาใครเข้าใจได้อีก

แล้วจะมีหัวใจใครในโลกนี้ ที่พอดีกับชีวิตฉันเท่ากับเธออีก

คงมีแต่คงหายากเต็มที

เพราะหัวใจที่ฉันมี ให้เธอคนเดียว

รักนะ..แม้..ว่าจะเหนื่อย..แต่ก็ยินดี

Tags:

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 ... 24
ตอบ
ชื่อ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้