หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ใครที่เป็นคนอ้วนมาเล่าประสบการณ์เรื่องเซ็กส์บ้างซิคะ  (อ่าน 22345 ครั้ง)
Guest
museven
เรทกระทู้
« เมื่อ: 27 ก.ย. 10, 20:27 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เราเป็นคนอ้วนมาก ขาก็ใหญ่ น้ำหนัก 90 กิโล แต่มีรูปทรงนะ ก้นเป็นก้น เอวเป็นเอว แต่ก็ใหญ่ตามส่วนละนะ หน้าตาก็ไม่ได้ขี้เหร่ อาจจะเพราะเป็นคนขาวมั้ง ส่วนแฟนก็อ้วนมาก พุงโตมาก สูงใหญ่ ใหญ่กว่าเราอีกนะ เวลามีอะไรกันเราไม่เคยเสร็จเลยนะ ไม่เคยเสียวด้วย แล้วพอวันรุ่งขึ้น จะเจ็บก้น แล้วก็หน้าขามาก เวลาขึ้นบนลำบากมากเลย ติดพุง แฟนเราเสร็จนะ แต่เราไม่เสร็จ เป็นเพราะเราอ้วนรึเปล่า ใครมีประสบการณ์เล่าสู่กันฟังบ้างนะ หรือไม่ก็ผู้ชายที่เคยมีอะไรกับผู้หญิงอ้วน ๆ แล้วรู้สึกอย่างไรบ้าง เรากันบ้างนะคะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนไม่ค่อยอ้วน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 28 ก.ย. 10, 13:38 น »

เราก็อ้วนเหมือนกัน อายุ22น้ำหนัก61สูง165ก็ถือว่าอ้วนนะหน้าตาก็พอดูได้อาจจัดว่าดี q*013q*013
เวลามีไรกับแฟนเรานะเราโครต.....มันส์เลย
แฟนเราชอบมองหน้าเราเวลาเจ็บ q*026เพราะของแฟนเราใหญ่มากกก
เมื่อก่อนแฟนเราก็อ้วนแต่ก็ไม่เป็นอุปสรรคนะ q*006
ตอนนี้ผอมแล้วยิ่งลีลาเด็ดกว่าเดิมอีก(พอดีเค้าติดทหารเลยผอมลงเหลือครึ่งเดียว)
เรื่องขึ้นข้างบนเราก็ไม่ค่อยเก่งคงเป็นเพราะอ้วนก็เลยเมื่อยง่าย(บวกกับขี้เกียจด้วยแระ)
เค้าชอบปาดตาลให้เรา.....เราก็ชอบมากเลยนะมันเสียวดีแถมถึงสวรรค์เร็วด้วย
แต่เราไม่ชอบท่ายกล้อพาดคอเราว่าเราเจ็บมากกว่าเสียวก็เลยเลี่ยงๆไป

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
tery
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 28 ก.ย. 10, 14:38 น »

q*014เราเป็นคนอ้วนมากนะ110นะสูง170
เราก็ชอบเซ้กด้วยอ่ะชอบไห้แฟนทำออรัลไห้อ่ะมันสุดยอด
แต่ท่าที่เราจะเสร็จง่ายที่สุดนะคือเราต้องทำเองน่ะ
ขึ้นข้างบนอ่ะ
มันสุดยอด q*006ดีมากกลองดูซิ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 28 ก.ย. 10, 17:25 น »

ความอ้วนไม่ใช่อุปสรรคนะเราว่า..ลองหาท่าที่ชอบด้วยกันทั้งสองฝ่ายแล้วลองให้เค้าใช้มือหรืออย่างอื่นช่วยก่อนสิจะได้เสดไง

Tags:
Guest
museven
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 28 ก.ย. 10, 17:47 น »

เราก็อ้วนเหมือนกัน อายุ22น้ำหนัก61สูง165ก็ถือว่าอ้วนนะหน้าตาก็พอดูได้อาจจัดว่าดี q*013q*013
เวลามีไรกับแฟนเรานะเราโครต.....มันส์เลย
แฟนเราชอบมองหน้าเราเวลาเจ็บ q*026เพราะของแฟนเราใหญ่มากกก
เมื่อก่อนแฟนเราก็อ้วนแต่ก็ไม่เป็นอุปสรรคนะ q*006
ตอนนี้ผอมแล้วยิ่งลีลาเด็ดกว่าเดิมอีก(พอดีเค้าติดทหารเลยผอมลงเหลือครึ่งเดียว)
เรื่องขึ้นข้างบนเราก็ไม่ค่อยเก่งคงเป็นเพราะอ้วนก็เลยเมื่อยง่าย(บวกกับขี้เกียจด้วยแระ)
เค้าชอบปาดตาลให้เรา.....เราก็ชอบมากเลยนะมันเสียวดีแถมถึงสวรรค์เร็วด้วย
แต่เราไม่ชอบท่ายกล้อพาดคอเราว่าเราเจ็บมากกว่าเสียวก็เลยเลี่ยงๆไป

ไม่เห็นจะอ้วนเลย ว่าแต่น่าอิจฉา อีกอย่าง ปาดตาลคืออะไร
Tags:
Guest
museven
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 28 ก.ย. 10, 17:49 น »

q*014เราเป็นคนอ้วนมากนะ110นะสูง170
เราก็ชอบเซ้กด้วยอ่ะชอบไห้แฟนทำออรัลไห้อ่ะมันสุดยอด
แต่ท่าที่เราจะเสร็จง่ายที่สุดนะคือเราต้องทำเองน่ะ
ขึ้นข้างบนอ่ะ
มันสุดยอด q*006ดีมากกลองดูซิ

น่าอิจฉามาก ๆ เราขึ้นข้างบนไม่ไหวอ่ะ เคยลองแล้ว แฟนเราพุงโต ขาเราไม่ยาวมากนี่นา พอเราอยู่บนเข่าเราแทบไม่ถึงพื้นแล้ว จึงไม่มีแรงส่งให้ยกตัวขึ้นได้ พอจะนึกภาพออกมั้ย แล้วแฟนเราเค้าก็ไม่ออรัลให้ด้วย ก็เลยไม่เคยเสร็จ ไม่เคยเสียวเลยอ่ะ
Tags:
Guest
museven
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 ก.ย. 10, 17:50 น »

ความอ้วนไม่ใช่อุปสรรคนะเราว่า..ลองหาท่าที่ชอบด้วยกันทั้งสองฝ่ายแล้วลองให้เค้าใช้มือหรืออย่างอื่นช่วยก่อนสิจะได้เสดไง

เค้าจะใช้มือก่อนใส่ทุกครั้งเลยนะ แต่เราก็ไม่รู้สึกเสียวหรือเสร็จนะ แต่เรามีน้ำออกมาแล้วนะ แฟนเรามักจะนึกว่าเราเสร็จแล้วทุกที เพราะน้ำออกมาแล้วนั้นเอง
Tags:
Guest
คนชอบเซ๊กซ์....
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 28 ก.ย. 10, 20:00 น »

เราก็อ้วนนะ หนัก 85สูง 162 เราไม่มีแฟนอ่ะ มีแต่กิ๊ก บังเอิญเกิดมาหน้าตาไม่ได้ขี้ริ้วเท่าไหร่ ก็เลยมีคนมาชอบเยอะ
แต่เรามีอะไรกันแค่คนเดียวนะ ก็คนที่เราชอบมากที่สุดนั่นแหล่ะ แต่เรียกแฟนไม่ได้นะ เพราะยังไม่คบกัน เวลามีอะไรกันก็
มันส์...มากเลยหล่ะ รู้สึกว่าใช่เลยอ่ะ เราเลยขาดเขาไม่ได้เลย ดูแล้วเขาก็ขาดเราไม่ได้เหมือนกันนะ ความอ้วนไม่เห็น
เป็นอุปสรรคเลย แค่เรามีอารมย์เซ็กซ์ซี่หน่อยนะ แล้วเริ่มก่อนนะ หน้าไหนก็เอาอยู่ เราเป็นฝ่ายเริ่มประจำแหล่ะ
เพราะเขาชอบให้เราเริ่ม ยิ่งตอนทำออรัลนะ เขาจะครางแบบเซ็กซ์ซี่มากเลยหล่ะ เลยทำให้เรายิ่งมีอารมณ์มากขึ้นแหนะ
เขาบอกว่าเราออรัล..เก่งนะ ยังไงก็อย่าเพิ่งท้อนะ ผู้หญิงอ้วนอย่างเราใครว่าผู้ชายจะติดไม่ได้ ลองเปลี่ยนความคิดจาก
การรอรับมาเป็นฝ่ายรุกดูบ้างสิ รับรองสยิวน่าดู เอ้อ..ลืมบอกไปว่าเราก็ชอบทำเองเหมือนกัน ทำทีไรเป็นเสร็จทุกทีเลยหล่ะ

Tags:
Guest
อ้วนกลม
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 29 ก.ย. 10, 10:46 น »

ความอ้วนไม่เป็นปัญหาสำหรับเราเลยเราอ้วน 80 มีอาไรกับแฟนก็ปรกติ
เปลี่ยนกันรุกรับ กินสโมกกี้ไบร์รับรองสวรรค์เห็นๆผู้หญิง.อ้วนเราลีลาไม่เป็น 2
รองใครนะจ๊ะ q*002q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 29 ก.ย. 10, 12:29 น »

เรื่องsexธรรมชาติจะปรับให้สมดุลจนเข้ากันได้.ไม่ว่าจะมีรูปร่างขนาดใดครับ. q*021q*021q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 29 ก.ย. 10, 14:57 น »

เวลามีอะไรกันคงมันมากๆเลยกระแทกดังตับๆๆดีนะ

Tags:
Guest
phuketman
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 3 ต.ค. 10, 17:45 น »

ความอ้วนผมว่าไม่เป็นปัญหาใหญ่นะ
ที่คุณไม่เคยเสร็จเลย
ผมว่าแฟนคุณไม่ได้เล้าโรมคุณมากกว่า

ไงก็คุยกันนะคับ เป็นแฟนกันคุยกันช่วยกัน
เดี๋ยวก็มีความสุขคับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 3 ต.ค. 10, 22:23 น »

ตอนอยู่ข้างบนคงมีความสุขน่าดู อูยเสียว

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 4 ต.ค. 10, 16:04 น »

q*00 ลองออกกำลังกายดูครับ รับรองว่าเรื่องยากสำหรับคุณจะง่ายในทันใด q*020

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 8 ต.ค. 10, 20:45 น »

เราก้ออ้วนนะ หนัก90 สูง165 ส่วนแฟนเรา เปนผู้ชายหุ่นดีค่ะ เวลามีอะไรกัน ไม่มีอะไรเปนอุปสรรคเลยซักนิด เราเสร็จพร้อมแฟนตลอด แฟนเราเค้าจะชอบเล้าโลมก่อน ถ้าวันไหนมีอารมมากๆ เค้าจะให้เราขึ้นให้เค้าค่ะ แฟนเราชอบเสียบข้าง กะด๊อกกี้ มากๆ แต่ท่านี้ก้อไม่เปนอุปสรรคนะคะ ลองดูค่ะ อีกนิดนุงค่ะ พอแฟนเราจะเสร็จ ก้ออยุ่ในท่ามิชชันนารี แล้วจับขาเราพาดข้างนึง แล้วเราก้ออ้วนอะนะ พอเวลากระแทกมันก้อเสียงดัง ยิ่งกระแทกเสียงดัง แฟนเราก้อยิ่้งมีอารมอะค่ะ ^^

เหนไม๊คะ คนอ้วนก้อไม่ใช่ว่ามี sex ไม่ได้ เพราะฉะนั้นอย่ากลัวในการมีเซ๊กค่ะ ลองดูหลายๆท่า ว่าท่าไหนเราสบายที่สุดนะคะ ^^

Tags:
Guest
สาวอ้วน
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 7 พ.ย. 10, 21:57 น »

เราก็อวบๆอ้วนๆ ไม่เป็นอุปสรรค สูง 160 หนัก 72
แฟนชอบอวบๆ อ้วนๆ แค่นี้ก็สุขแล้ว

Tags:
Guest
นัด ครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 10 เม.ย. 13, 00:38 น »

ผมชื่อนัดครับ อายุแค่ 18เอง น้ำหนัก105 สูง185 ยังไม่เคยมีเซกกับใครแต่ยังกังวนอยู่ ทุกวันนี้ก็ช่วยตัวเองไปวันๆๆ ผมเป็นพวก เซกจัดอ่ะครับ บ่างที่กันวันละ 2-5 ครังเลย

Tags:
Guest
MUoht8ht
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 25 มิ.ย. 14, 17:24 น »

เราก็อ้วนค่ะ 80+ สูงแค่ 155 แต่ เป็นคนที่อกเป็นอก เอวเป็นเอว น้ะค้ะ.....แฟนเราก็อ้วนค่ะ 100+ เลยพอเข้าใจความรู้สึกค่ะ...ขอแนะนำได้ว่า...ขึ้นบนแล้ว ยกตัวขึ้นไม่ค่อยได้ก็ ถูๆ ไปสิค่ะ ไปข้างหน้า ข้างหลัง สลับกับท่า นอนตะแคง หรือ น้องหมา หรือ ท่าพื้นฐาน ก็ เสร็จแบบถึงใจได้ค่ะ....ส่วนถ้าเค้าไม่ ออรันเซ็กให้ เราก็เข้าห้องน้ำไป บิ้ว อารมณ์ให้ตัวเองก่อน จะ มีกิจกรรมรัก ดูสิค่ะ...หรือ ชวนเค้ามาอาบน้ำด้วยกัน อาบไปลูบไล้ เคล้าครึงจุดต่างๆช่วยเพิ่ม อารมณ์รักได้ดีทีเดียวค่ะ...หรือ อาจจะเปลี่ยนฉากเป็นในห้องน้ำดูก็ ตื่นเต้นดีน้ะค้ะ.........อีกอย่าง พวกชุดที่ใส่ หรือ บรรยากาศ ก็มีผลน้ะค้ะ...แต่ทามที่ดีควร ถ้าเป็นไปได้ต้องลองคุยกันค่ะ เพราะ การ ออรันเซ็ก มันเป็นส่วนประกอบที่ขาดไม่ได้ จิงๆน้ะค้ะ ...

Tags:
Guest
lovely narak
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 21 พ.ย. 14, 16:29 น »

เราก็อ้วนมากน้ำหนักเยอะสุดๆกว่าใคร เซ็กซ์ไม่มีปัญหาจัดได้ทุกท่า แต่ที่ชอบคือให้เลีย มันเสียวและสุดยอดมากๆ แต่ถ้าเล่นท่านากมากก็หาวิธีเลี่ยงๆซะ เล็กบ้างใหญ่บ้างหาอบ้างคดบ้างก็ไม่เป็นไรอยู่ที่ลีลาแต่ละคน5555

Tags:
Guest
ณรงค์พันธ์
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 31 ม.ค. 20, 06:13 น »

เราก็อ้วนนะ หนัก 85สูง 162 เราไม่มีแฟนอ่ะ มีแต่กิ๊ก บังเอิญเกิดมาหน้าตาไม่ได้ขี้ริ้วเท่าไหร่ ก็เลยมีคนมาชอบเยอะ
แต่เรามีอะไรกันแค่คนเดียวนะ ก็คนที่เราชอบมากที่สุดนั่นแหล่ะ แต่เรียกแฟนไม่ได้นะ เพราะยังไม่คบกัน เวลามีอะไรกันก็
มันส์...มากเลยหล่ะ รู้สึกว่าใช่เลยอ่ะ เราเลยขาดเขาไม่ได้เลย ดูแล้วเขาก็ขาดเราไม่ได้เหมือนกันนะ ความอ้วนไม่เห็น
เป็นอุปสรรคเลย แค่เรามีอารมย์เซ็กซ์ซี่หน่อยนะ แล้วเริ่มก่อนนะ หน้าไหนก็เอาอยู่ เราเป็นฝ่ายเริ่มประจำแหล่ะ
เพราะเขาชอบให้เราเริ่ม ยิ่งตอนทำออรัลนะ เขาจะครางแบบเซ็กซ์ซี่มากเลยหล่ะ เลยทำให้เรายิ่งมีอารมณ์มากขึ้นแหนะ
เขาบอกว่าเราออรัล..เก่งนะ ยังไงก็อย่าเพิ่งท้อนะ ผู้หญิงอ้วนอย่างเราใครว่าผู้ชายจะติดไม่ได้ ลองเปลี่ยนความคิดจาก
การรอรับมาเป็นฝ่ายรุกดูบ้างสิ รับรองสยิวน่าดู เอ้อ..ลืมบอกไปว่าเราก็ชอบทำเองเหมือนกัน ทำทีไรเป็นเสร็จทุกทีเลยหล่ะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม