Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ชุมชนสนุก! > สนุก!ซุบซิบ > ดารา และคนดัง > แอนนี้มั้ยแน่จริงกลัวมั้ยใช่ลูกฟิม์ลหล่ะสิ
หน้า: 1
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน แอนนี้มั้ยแน่จริงกลัวมั้ยใช่ลูกฟิม์ลหล่ะสิ  (อ่าน 2908 ครั้ง)
Guest
ฝ้าย

แอนนี้มั้ยแน่จริงกลัวมั้ยใช่ลูกฟิม์ลหล่ะสิ

ผู้ตั้งกระทู้: 29 ก.ย. 10, 10:43 น
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

q*007

กิจกรรมน่าสนใจจาก สนุกเว็บบอร์ด

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
Re : แอนนี้มั้ยแน่จริงกลัวมั้ยใช่ลูกฟิม์ลหล่ะสิ
        ความคิดเห็นที่ #1: 30 ก.ย. 10, 12:07 น

ขออ้างหรือเหตุผล เค้าดีจริงๆ กลัวโดนแย่งลูก  จะตรวจก้อกลัวจิงๆๆงะนะ กลัวไม่ไช่ลูกฟิม
เข้าใจๆๆ

Tags:
Guest
ยอดธง

Re : แอนนี้มั้ยแน่จริงกลัวมั้ยใช่ลูกฟิม์ลหล่ะสิ
        ความคิดเห็นที่ #2: 30 ก.ย. 10, 16:41 น

-การตรวจ DNA มันไม่ใช่เรื่องแน่หรือไม่แน่  ที่แน่ๆฟิมล์คุณนอนกับแอนนี่หรือปล่าว ถ้านอนผมก็เชื่อแอนนี่ไว้ก่อน
-การที่ผู้ชายจะนอนกับผู้หญิงสักหนึ่งคนที่ไม่ใช่ภริยา เชื่อผมเถอะผู้ชายคนนั้นต้องป้องกันโดยการใส่ถุงยางอนามัยแน่นอน
-การที่ปล่อยให้มีลูกฝ่ายหญิงต้องรักฝ่ายชายมาก การร่วมหลับนอนมันจึงทำให้เกิดพลาดได้ แต่พลาดกับคนที่เรารักไม่เป็นไรเป็นเรื่องที่ยินดีเสียด้วยซ้ำไป เหมือนได้ตัวแทนคนที่เรารักมาอยู่กับเราตลอดชีวิต
-อาจจะไม่ใช่พลาด แต่ฝ่ายหญิงอาจจะจงใจให้มีก็ได้ เพราะฝ่ายหญิงมีความรู้เรื่องเพศศึกษาดีเพราะเธอเรียนมาทางนี้
-การที่ปล่อยให้มีลูกฝ่ายชายคุณต้องไว้ใจฝ่ายหญิงแล้วจึงไม่ต้องป้องกันโดยการใส่ถุงอนามัย การไว้ใจไม่ใช่กลัวมีลูกแต่ไว้ใจเพราะเชื่อมั่นว่าจะไม่ติดเชื้อโรคจากฝ่ายหญิง แต่ผลพลอยได้กลับได้ลูก
-ผู้ชายที่ฝ่ายหญิงไม่รักร่วมหลับนอนด้วยกับฝ่ายหญิงรับรองได้เลยว่ามีลูกยาก เพราะเมื่อเสร็จภาระกิจฝ่ายหญิงจะรีบทำความสะอาดร่างกายทันที
-ผู้ชายที่ฝ่ายหญิงรักร่วมหลับนอนด้วยกับฝ่ายหญิง ย่อมมีลูกง่าย เพราะฝ่ายหญิงจะทุ่มเทให้ฝ่ายชาย เมื่อเสร็จภาระกิจฝ่ายหญิงมักจะหมดแรงไม่อยากทำความสะอาดร่างกายเพราะไม่รังเกียจฝ่ายชาย
-จึงเห็นว่าการตรวจ DNA ไม่ใช่เรื่องสำคัญ ที่สำคัญถ้าฟิมล์เคยหลับนอนกับแอนนี่เพียงครั้งเดียวคุณก็ควรรับผิดชอบครับ

Tags:
Guest
คนดี

ความคิดเห็นที่ #3: 30 ก.ย. 10, 17:42 น

ถ้าแอนนี้ไม่แน่นใจว่าจะเป็นลูกฟิล์มก็ไม่ต้องตรวจดีเอ็นเอก็ได้ถ้าแน่นใจค่อยตรวจปล่อยให้ข่าวมันค่อยใหญ่โตกว่านี้ก็ได้ให้คนเขาพูดเถียงกันโดยที่ไม่รู้ความจริงถ้าแอนพอใจทำคนจะได้มีเรื่องพูดกันนักข่าวก้อจะได้ขายข่าวคนที่เกียวข้อยก็จะดัง1668

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #4: 1 ต.ค. 10, 10:14 น

ถึงฟิลม์จะเคยนอนเเต่ก็ไม่ใช่ฟิลม์คนเดียวนี่

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #5: 1 ต.ค. 10, 10:16 น

ถ้าเรามันใจว่าเขาเป็นพ่อเด็กจริงคงกล้าที่จะตรวจไปนานเเล้ว ออกรายการไหนก็อ้างตลอดดูก็รู้เเละใครโกหก+555

คนที่เข้าข้าง ก็คงมีพฤติกรรม เหมือนๆ กัน

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #6: 1 ต.ค. 10, 10:20 น

ชีวิตลูกผู้ชายคนหนึ่งที่หาเลี้ยงครอบครัวต้องมาหมดอนาคตเพราะ ผู้ญ สำส่อน น่าสงสาร จริงๆ

Tags:
Guest
เกลียดมารยาหญิง

ความคิดเห็นที่ #7: 1 ต.ค. 10, 11:06 น

เกลียดแอนนี่ๆๆๆๆ

มาอ้างไม่ตรวจเพราะมีศักดิ์ศรี

ศักดิ์ศรีเธอมันหมดตั้งแต่วันที่เธอเปลือยกาย อ้าขา นอนกะเขาแล้วหละ

อย่าอ้างศักดิ์ศรีเหอะ

คนวงการนี้เค้ารู้จักนิสัยเธอดี

ใครดูระบำดวงดาว

จะรู้ว่าแอนนี่รับบท ที่พลอยเฌอมาลย์เล่นอยู่(บทมารยา)

Tags:
Guest
เกลียดๆๆๆๆ

ความคิดเห็นที่ #8: 1 ต.ค. 10, 11:26 น

ศักดิ์ศรีเธอมันหมดตั้งแต่วันที่เธอเปลือยกาย อ้าขา นอนกะเขาแล้วหละ

คนวงการนี้เค้ารู้จักนิสัยเธอดี

จะรู้ว่าแอนนี่รับบท ที่พลอยเฌอมาลย์เล่นอยู่(บทมารยา)

Tags:
Guest
นุ๊ก

ความคิดเห็นที่ #9: 1 ต.ค. 10, 15:53 น

ถ้าฟิล์มท้องบ้าง

คนในสังคมก็อาจจะสงสารฟิล์มก็ได้

Tags:
Guest
-.PLAY.-

ความคิดเห็นที่ #10: 2 ต.ค. 10, 12:15 น

ถ้าแน่จิงก้อตรวจไปเรยจะกลัวอะไร ยืนยังซะขนาดนี้ว่าลูกฟิล์ม ถ้าตรวจมาไม่ใช่ลูกฟิล์ม เธอก้อคงจะอายสินะ

Tags:
Guest
ลูกน้ำ

ความคิดเห็นที่ #11: 2 ต.ค. 10, 13:44 น

ที่แอนนี่ไม่ตรวจDNA เพราะกลัวว่าจะไม่ใช่ลูกฟิล์มอ่ะดิ

เธอไปเรี่ยราดกับใครเอาไว้หรือเปล่าก็ไม่รู้ เเล้วก็จะให้ฟิล์มเป็นเเพะรับบาป

หรือถ้ามั่นใจว่าเป็นลูกของฟิล์มจริงๆก็ยอมไปตรวจสิ

Tags:
Guest
nunokka

ความคิดเห็นที่ #12: 2 ต.ค. 10, 20:59 น

ถ้าแอนนี่ยอมตรวจ DNA ทุกอย่างก็จบ  ถ้าเป็นลูกฟิล์มจริง จะได้มีการรับผิดชอบกันไป
หรือว่าที่แอนนี่ไม่ยอมตรวจเพราะไม่แน่ใจเรื่องพ่อเด็ก 
ไม่ใช่แฟนคลับฟิล์ม และ ไม่ได้เกลียดแอนนี่
แต่ถ้าแอนนี่ยังไม่ยอมตรวจคนที่ดูแย่คือ แอนนี่เองนะ

Tags:
Guest
not

ความคิดเห็นที่ #13: 2 ต.ค. 10, 21:55 น

เอาจริง ๆ เลย นะ แอนนี้ บรุ๊ค คุณพูดมาได้ไงว่า DNAอยู่บนหน้าลูก ของคุณ

ชั่ง กล้าอ้ะ !!!! คุณไม่กล้าตรวจเพราะกลัวว่าผล จะออกมาไม่ใช่ลูกฟิลม์ คุณอ๊อกก จะมั่นใจเหลื๊ออเกิ๊นน

ว่า น้องทีฆายุ คือลูก ของฟิมล์ ทำไม ละคุณมั่นใจไม่ไช๊หรอ !! ทำไม คุณไม่ ตรวจ

พอ โดนบังคับ ก็จะเอาใครต่อใคร มาช่วย เพื่อ!!!!เพื่อนอะไร

อ่อ เพราะคุณมันโกหก !!! คุณมันไม่กล้า คุณมัน ไม่มีสมอง

ก่อนจะทัมอะไรก็คิดนิดนึง! ควร ตรวจเช็ค คนที่คุณเคยนอนมา ! น้ะ

ถึงฟิลม์เค้านอนกับ คุณ !!แล้วก่อนหน้านี้ ล้ะ !เค้าคือไค !    ทำมา ไม่ตรวจ ค้ะ ขออยู่คนเดียว

เฮอะ!! นี้คุณค้ะ !! คุณไม่ตรวจ คุณก็ยัง ออกมาแถลง !ดีเอ็นเออยู่ที่หน้าลูก พูดไม่คิด ดูออกจังเลย!!

Tags:
Guest
Mod ka

ความคิดเห็นที่ #14: 2 ต.ค. 10, 23:29 น

-การตรวจ DNA มันไม่ใช่เรื่องแน่หรือไม่แน่  ที่แน่ๆฟิมล์คุณนอนกับแอนนี่หรือปล่าว ถ้านอนผมก็เชื่อแอนนี่ไว้ก่อน
-การที่ผู้ชายจะนอนกับผู้หญิงสักหนึ่งคนที่ไม่ใช่ภริยา เชื่อผมเถอะผู้ชายคนนั้นต้องป้องกันโดยการใส่ถุงยางอนามัยแน่นอน
-การที่ปล่อยให้มีลูกฝ่ายหญิงต้องรักฝ่ายชายมาก การร่วมหลับนอนมันจึงทำให้เกิดพลาดได้ แต่พลาดกับคนที่เรารักไม่เป็นไรเป็นเรื่องที่ยินดีเสียด้วยซ้ำไป เหมือนได้ตัวแทนคนที่เรารักมาอยู่กับเราตลอดชีวิต
-อาจจะไม่ใช่พลาด แต่ฝ่ายหญิงอาจจะจงใจให้มีก็ได้ เพราะฝ่ายหญิงมีความรู้เรื่องเพศศึกษาดีเพราะเธอเรียนมาทางนี้
-การที่ปล่อยให้มีลูกฝ่ายชายคุณต้องไว้ใจฝ่ายหญิงแล้วจึงไม่ต้องป้องกันโดยการใส่ถุงอนามัย การไว้ใจไม่ใช่กลัวมีลูกแต่ไว้ใจเพราะเชื่อมั่นว่าจะไม่ติดเชื้อโรคจากฝ่ายหญิง แต่ผลพลอยได้กลับได้ลูก
-ผู้ชายที่ฝ่ายหญิงไม่รักร่วมหลับนอนด้วยกับฝ่ายหญิงรับรองได้เลยว่ามีลูกยาก เพราะเมื่อเสร็จภาระกิจฝ่ายหญิงจะรีบทำความสะอาดร่างกายทันที
-ผู้ชายที่ฝ่ายหญิงรักร่วมหลับนอนด้วยกับฝ่ายหญิง ย่อมมีลูกง่าย เพราะฝ่ายหญิงจะทุ่มเทให้ฝ่ายชาย เมื่อเสร็จภาระกิจฝ่ายหญิงมักจะหมดแรงไม่อยากทำความสะอาดร่างกายเพราะไม่รังเกียจฝ่ายชาย
-จึงเห็นว่าการตรวจ DNA ไม่ใช่เรื่องสำคัญ ที่สำคัญถ้าฟิมล์เคยหลับนอนกับแอนนี่เพียงครั้งเดียวคุณก็ควรรับผิดชอบครับ

ถ้าเป็นคุณ เจอเหตุการแบบฟิล์ม คุณจะรับเด็กเป็นลูกโดยไม่ตรวจ DNA ไหม??

Tags:
Guest
fox

ความคิดเห็นที่ #15: 2 ต.ค. 10, 23:36 น

แอนนี่ ไหนคุนบอกว่ารักฟิล์มล่ะ
แล้วทำไมคุนไม่ตรวจ ดีเอ็นเอ

คุนกล้าที่จะป่ลอยให้คนที่คุนรัก ตกงาน ไม่มีเงินหรอค่ะ

เรื่องนี้มันน้าจะจบลงได้แร้วนะ เพราะ คนที่เกี่ยวข้องมันเริ่มมากขึ้นทุกวันแร้ว
ถ้าฉันเป็นนักข่าวฉันจะไม่ทำข่าวคุนดดยเด็ดขาด เพราะ ขนาดคุนยังไม่แน่นจัยเรยว่า

ลูกในท้องคุนใช่ลูก ฟิล์มหรือป่าว (กลับไปถามตัวคุนเองก่อนที่จะทำอะไร)

คุน สำส่อน...

Tags:
Guest
klk'

ความคิดเห็นที่ #16: 3 ต.ค. 10, 12:32 น

อยากทำร้ายผู้หญิงเอง
คิดแต่ความสนุก
สมน้ำน่า

Tags:
Guest
--------------------

ความคิดเห็นที่ #17: 3 ต.ค. 10, 14:19 น

อยากทำร้ายผู้หญิงเอง
คิดแต่ความสนุก
สมน้ำน่า

ผู้หญิงอ่ะมันทำตัวมันเองถามหน่อยถ้าผู้หญิงไม่สำส่อนแล้วจะออกมาบอกทำไมว่าใครเป็นพ่อแล้วทำไมไม่กล้าตรวจ DNA แล้วถามอีกหน่อยถ้าลูกชายคุณกำลังมีอนาคตที่ดีแต่ต้องมาพังเพียงแค่ผู้หญิงสำส่อนๆคนนึงคุณจะยอมมั้ยล่ะ

Tags:
Guest
เงิน

ความคิดเห็นที่ #18: 3 ต.ค. 10, 17:00 น

เขาไม่ตรวจเพราะดึงเกมส์  ดึงกระแสไว้ ถ้าตรวจก็จบ  เขาเขียนหนังสือ ออกมาแล้วนะ
ค่าเรื่อง3แสน ค่าลิขสิทธิ์10%พิมพ์ครั้งแรก1หมื่นเล่ม เขาหาเงินเข้ากระเป๋าก่อน อีกคนก็ตายทั้งเป็น(อย่างที่เขาบอกทั้งรักทั้งชัง แต่น่าจะแค้นมากกว่า แม่ฟิล์มก็คงทำไว้เยอะ คนล้อมข้างอีก  เอาคืนให้หนัก

Tags:
Guest
ศพไก่

ความคิดเห็นที่ #19: 3 ต.ค. 10, 18:09 น

ผมก็ อยาผม้ เหมือน กัน ถ้า ฟิล์ม ไป ปล้ำ แอนนี่ โดน ไม่ สมยอม ล่ะ ครับ ?

แล้ว เกิด ท้อง ขึ้นมา ผม ก็ อยาก จะรู้ ว่า ฟิล์ม จะ หน้า ยังไง

ที่ แอนนี่ เค้า ไม่กล้า ตรวจ เพราะ ว่า อาจจะเป็น ลูก ของ ผู้ชาย ที่ปล้ำ เค้า ใน ข้างบน นี้ ก็ ได้ ? จิง ไหม

Tags:
Guest
fhu4yt

ความคิดเห็นที่ #20: 3 ต.ค. 10, 22:30 น

q*019    แอนนี่น่าจะไปตรวจ dna เรื่องมันจะได้จบๆๆถ้าฟิมล์เป็นพ่อของเด็กจริงๆเค้าจะได้ออกมาทำหน้าที่พ่อ  ที่แอนนี่ไม่ไปตรวจเพราะไม่อยากให้เรื่องจบหรือป่าว เดี๋ยวก็เอาคนนั้นคนนี้มาอ้างว่าเค้าโอนเงินให้ใช้บ้าง คุณกลับไปคิดดูว่าใครเป็นพ่อของเด็กกันแน่อย่าปล่อยไว้อย่างนี้มันน่าเบื่อ น่ารำคาญ อย่าเกาะกระแสดังหรื่อป่าว

Tags:
Guest
เบื่ออีมั่ว

ความคิดเห็นที่ #21: 4 ต.ค. 10, 03:12 น

ที่นังแอนนี่ไม่ไปตรวจเพราะว่ามันอยากจะกอบโกยตังเอาไว้ก่อนนะจิ

เผอิญว่าข่าวมันดัง เรยไม่รุ้จะไปจำหน่ายตั๋วให้ใครดี

ลูกฟิล์มรึป่าวก๊ไม่รุ้

ทำแบบนี้ขอให้กรรมมันเวียนไปเรื่อยๆตกถึงลูกเธอแน่

ตั้งแต่แม่ยันหลานเทอแหละ

กุเริ่มเบื่อนังแอนนี่เต็มทน

ตอนแรกก๊สงสาร แต่ตอนนี้กุเหงนังนี่เปนเพียงญิ๋งชั่วๆคนนึงแระ

ที่เอาลูกมาขอทานผ่านสื่อ

Tags:
Guest
นายแพทย์

ความคิดเห็นที่ #22: 4 ต.ค. 10, 10:56 น

ข้อเท็จจริง คุณแอนนี่ไม่ได้จบพยาบาลครับ เป็นแค่ผู้ช่วยพยาบาล พูดซะหรูเชียว
แค่นี้ก็หลอกคนทั้งประเทศแล้ว
ก็ตัวเองยังไม่รุ้เลยว่านอนกับใคร เป็นใครก็ไม่กล้าตรวจ DNA ถ้าไม่ใช่ฟิล์มงานนี้ต้องตายแน่
ไม่ตรวจดีกว่า  ใครก็รู้ เรื่องง่ายๆ พูดซะใหญ่โต อ้างศักดิ์ศรีผู้หญิง  แชะ
ถ้ามีจริง มันไม่ป่องหรอกครับ

Tags:
Guest
กล้า ๆ หน่อย

ความคิดเห็นที่ #23: 4 ต.ค. 10, 11:08 น

q*013 แน่นอนอยู่แล้ว ถ้าตรวจ DNA ความลับก็แตกน่ะซิ ว่าฟิล์มไม่ใช่พ่อของเด็ก  q*013  q*013

Tags:
Guest
ผ่านมาอ่ะ

ความคิดเห็นที่ #24: 4 ต.ค. 10, 17:22 น

ถ้าคุณเจอผู้หญิงที่มีประวัติอย่างนี้จิง คุณแน่ใจนะว่าจะทำอย่างที่แสดงความคิดเห็นไว้ได้

Tags:
Guest
jaew54@sanook.com

ความคิดเห็นที่ #25: 4 ต.ค. 10, 21:13 น

q*022 q*022 q*022 q*051 q*026 q*031 q*031 q*031

Tags:
Guest
ปริ้นเซส

ความคิดเห็นที่ #26: 5 ต.ค. 10, 02:34 น

เราดูที่แอนนี่แสดงแถลงข่าวออกมาอะ

ก่สงสารนะ เขาบอกว่า

ตอนนี้น่ะ เขาไม่จำเป็นต้องตรวจดีเอ็นเอแล้ว

เพราะว่า ตอนนี้เขาสามารถเลี้ยงลูกด้วยตัวเอง ไม่ต้องให้ใครช่วย หรือดูแลเด็กแทน

Tags:
Guest
jack1234565341

ความคิดเห็นที่ #27: 5 ต.ค. 10, 13:02 น

เขาไม่ตรวจเพราะดึงเกมส์  ดึงกระแสไว้ ถ้าตรวจก็จบ  เขาเขียนหนังสือ ออกมาแล้วนะ
ค่าเรื่อง3แสน ค่าลิขสิทธิ์10%พิมพ์ครั้งแรก1หมื่นเล่ม เขาหาเงินเข้ากระเป๋าก่อน อีกคนก็ตายทั้งเป็น(อย่างที่เขาบอกทั้งรักทั้งชัง แต่น่าจะแค้นมากกว่า แม่ฟิล์มก็คงทำไว้เยอะ คนล้อมข้างอีก  เอาคืนให้หนัก

อันนี้น่าคิดครับ ถ้าเป็นความจริงคนตามข่าวทั้งหลายครับ โอ้ ไม่อยากนึกเลยครับ q*011

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #28: 5 ต.ค. 10, 20:45 น

เกลียดแอนนี่มาก เกลียดสุดๆ สะตอไปวันๆ แถมดันมีคนเชื่อมากซะอีก เป็นโรคคลั่ง สิทธิสตรี ไปแล้ว ทั้งๆที่มันไม่เกี่ยวกันเลย เพราะแอนนี่ไม่ใช่กุลสตรี ไม่ได้ถูกหลอกลวง ไม่ได้ถูกทำร้ายร่างกาย จิตใจ ทุกอย่างมันดำเนินไปตามเกมส์ของมังที่ตั้งใจไว้ เกลียดมังจริงๆ q*019 q*019 q*019

Tags:
Guest
bai

ความคิดเห็นที่ #29: 5 ต.ค. 10, 21:36 น

q*031  เราว่าแอนนี่น่าจะไปตวรจ  DNA  ซ่ะนะ เรื่องจะได้จบๆสักทีน่าเบื่อแล้วอ่า

อ่ารัยก้อไม่รู้  ถ้าน้องเค้าเปงลูกฟิล์ม ก้อหั้ยเค้ารับผิดชอบซะ  ถ้าไม่ใช่ก้อได้หาทางแก้อื่น

ไม่ต้องโยนกันไปกันมาหั้ยเค้ารับผิดชอบ จนวุ่นวาย นะเราว่า  ครายไม่เหงด้วยกับเราเราไม่ว่า

แต่นี่เปงความคิดเหงส่วนบุคคล นะ

Tags:
Guest
NUNa

ความคิดเห็นที่ #30: 5 ต.ค. 10, 22:35 น

ก็เห็นใจผู้หญิงเหมือนกันตอนแรกฟิลม์บอกให้ไปตรวจ DNA ยังรู้สึกโกรธแทน

แต่ฟังไปฟังมาในเมื่อแอนนี่บอกว่ารักฟิมล์แล้วจะออกมาพูดเพื่ออ่ะไร  เพื่อเล่นสู่กันฟังเท่านั้นหรือ  ไม่ใช่มั้งคนรักกันเค้าคงไม่ทำลายกัน  ......  ในเมื่อเรื่องมันบานปลายก็น่าจะตรวจให้รู้กันไปเลยว่าใช่หรือไม่ 
ไม่อย่างนั้นสังคมก็ประนามแอนนี่อย่างนี้  ออกมาพูดให้คนอื่นเสียหายโดยไม่มีหลักฐานแล้วใครจะเชื่อคุณ
คุณนอนกับใครบ้างก็ไม่รู้แล้วโยนความผิดให้ฟิลม์โดยบอกว่าไม่ต้องการอะไร  ....... 
สตอเบอรี่ชัดๆ  ....  ไม่ได้เข้าข้างใครแต่ว่าตามความจริง  เพราะถ้าฉันเป็นแอนนี่ฉันจะตรวจแต่ไม่ให้สิทธความเป็นพ่อไป
เรามีสิทธินี่เพราะเราเป็นคนเลี้ยงมา  เรียนตั้งสูงทำไมไม่รู้   หรือที่จริงคุณต้องการอะไรกันแน่!!!!

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #31: 5 ต.ค. 10, 22:51 น

...

แล้วคุณฟิมล์  มันเป็นอะไรกับแก่เหรอ ถึงได้เดือดร้อนเหลือเกิน

นี่กิน หญ้าหรือกินข้าว รู้ได้ไงว่า ใครโกหก ไม่โกหก

ไปเป็นส่วนร่วม ตอนเค้ามีอะไรกันหรือไง

เอาเรื่องตัวเองให้รอด ก่อนมั้ย

คุณฟิมล์ มันไม่รู้หรอก ว่าวกแกเดือดร้อนแทนมัน

มัว ควายกันอยู่ได้ มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรกับเค้าเหรอ

ที่เค้าประโครมข่าวกัน เค้าได้ผลประโยชน์

แก่ได้กับเค้าด้วยเหรอ  น่าลำคาญ คุณพวก สมองไม่มีหยัก

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #32: 6 ต.ค. 10, 16:43 น

แอนนี่เล่นละครตบตาเก่ง ทำตัวน่าสงสาร หอบลูกไปออกรายการนู้น รายการนี้ เห็นแล้วทุเรศสุด ๆ ประวัติของเธอโชกโชน ซะจนไม่กล้าที่จะพิสูจน์ความจริงเอาเหตุผลไร้สาระมาอ้างต่าง ๆ นา ๆ เพื่อที่จะไม่ตรวจ ปากบอกว่าไม่ได้ต้องการทำร้ายใคร ไม่ต้องการความช่วยเหลือจากใคร ขอเลี้ยงลูกเพียงลำพัง เหมือนกะออกมาทำลายแล้วก้อจากไป อยากให้ฟ้าดินเข้าข้างคนดีที่แท้จริงด้วยเทอะ เวรกรรมมันมีจริง ขอให้ดลบรรดาลให้ความกระจ่างในเร็ววันด้วยเทอะ..สาธุ เฮ้ออ..เหนื่อยยยย

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #33: 6 ต.ค. 10, 18:57 น

ถ้าเป็นคุณ เจอเหตุการแบบฟิล์ม คุณจะรับเด็กเป็นลูกโดยไม่ตรวจ DNA ไหม??
คุณยอดธงเขียนมาเยอะเชียว แต่ละข้อมีเหตุผลหักล้างได้หมด ผู้ชายนอนกับโสเภณีเต็มบ้านเต็มเมือง..อย่างนี้ต้องรับผิดชอบหรือปล่าว ถ้าผู้หญิงอยากจับปล่อยให้มีก็ทำได้...เหตุผลคุณดูโง่ โง่ อคติกับฟิล์มมากเลย ไม่รู้คุณอิจฉาอะไรฟิล์ม...ความจริงไม่ปรากฎแต่อนาคตเขาต้องดับลง..ไม่เป็นไร เรามองที่ผลงานนายมากกว่า นายทำให้เรามีความสุขกับการดูหนัง ฟังเพลง...ปีหน้าอาจจะได้ไปเกาหลีอีกรอบก็ได้ปีนี้ไม่ใช่วันของนาย นายทำดีที่สุดแล้ว ใช้ชีวิตอย่างไม่ประมาท ผู้หญิงมีหลายประเภท จะคบใครอย่าดูแต่รูป

Tags:
Guest
กีต้าร์

ความคิดเห็นที่ #34: 18 มี.ค. 11, 11:46 น

ทำไม่ว่าแอนนี่แรงจัง ยังไม่รู้เลยว่าความจริงมันเป็นยังไง น่าสงสารแอนนี่เหมือนกันนะต้องเลี้ยงลูกคนเดียว

Tags:
Tags:  

หน้า: 1
ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้