หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ถ้าแฟนขอถอดเสื้อใน?  (อ่าน 34985 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 00:05 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

คือสืบเนื่องมาจากอาทิตย์ก่อน ที่เราไปนั่งเล่นอยุ่บ้านแฟน
แล้วก้กอดจูบกันธรรมดา แล้วแฟนมาถามว่า ขอจับนมได้ไหม
ตอนแรกเราไม่ยอม แต่มันตื้อจนเราใจอ่อน เลยยอมให้จับไป

ตอนแรกก้แค่ลูบๆคลำๆนอกเสื้อ
สักพักเริ่มเข้ามาในเสื้อแล้วทั้งคลำทั้งบีบ ปากก้จูบไป
ตอนแรกก้คลำอยุ่ข้างเดียว แล้วแฟนก้พลิกตัวมาข้างบน ถลกเสื้อขึ้นแล้วก้ใช้ทั้งสองมือคลำเลย

วันก่อนก้ทำอีก แต่มากกว่าเดิมตรงที่เอามือสอดเข้ามาในเสื้อในด้วย -0-
ก้คือโดนนมจริงๆเลยนั่นแหละ

แล้วแฟนจขกท.มาถามจขกท.ว่า "ถ้าเิิกิดเทอมาบ้านเราอีก แล้วเราถอดเสื้อในเทอออก เทอจะทำยังไง ?"
เราก้เลยถามแฟนไปว่า "เทอจะทำอย่างนั้นหรอ"
แฟนเราตอบกลับมาว่า "ทำไมหรอ"

แสดงว่าเค้าก้คงจะถอดเสื้อในเราออกจริงๆสินะ -*-
เราก้ไม่รุ้เหมือนกันว่าถ้าเขาถอดออกมาจริงๆ เราจะโกดเขาหรือจะยอมเขาดี
เปนคนอื่นจะทำไงคะ?

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 07:54 น »

q*003
เด็กๆเดี๋ยวนี้ ไม่อยากจะคิดเลย q*026
เขาจะฟันหนูนั่นแหละไปหาเขาถึงบ้าน ยอมให้เขา ถอดเสื้อจับของสงวน q*016
ต่อไปก็ถอดกางเกง แล้วก็ xxxx q*002
สุดท้ายหนูจะมาถาม จะท้องไหม q*009
หนูยังเรียนอยู่ไม่ใช่หรือครับ q*008
อนาคตยังอีกไกล จะมาหยุดด้วยเรื่อง ที่ยังไม่ถึงเวลาอันสมควร พ่อแม่จะเสียใจไหม เคยคิดดูบ้างหรือเปล่า q*009
คิดแต่ว่าเพื่อนชายของหนูจะเสียใจ ที่ไม่ได้ถอดเสื้อผ้าหนู q*038
มาถามเรื่องน่าละอาย ว่าหนูจะโกด(โกรธ)เขาดีไหม หรือจะยอม เอาอะไรมาคิด ครับ q*034q*035
ดูโฆษณา เครื่องดื่ม ยี่ห้อหนึ่ง ที่มีเด็กผู้หญิง ถักเปียใส่แว่น ในชุดนักเรียน ม.ปลาย q*014
พูดว่า **อยากเป็นหมอ**เสียงใสชัดเจน q*060q*063
ส่วนของหนูนะ **อยากมีผัว **ชัดเลย q*011q*010

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ไข่เจียว
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 08:46 น »

งวดหน้ามาถามแน่ว่าจะท้องไหม? ชีวิตแบ่งเวลาเป็นช่วงๆนะ ..

วัยทารก ก็หัดเรียนรู้ให้ตัวเองพูดได้ เดินได้..

วัยดรุณ ก็หัดอ่านเขียน เรียนรู้สังคม โลกรอบตัว

วัยรุ่น ก็ศึกษาเล่าเรียนฝึกวิทยายุทธ เพื่อนำไปทำมาหากิน เลี้ยงชีวิตตัวเอง เอาตัวเองให้รอด..

วัยทำงาน ก็ใช้ความรู้ที่เรียนมา ทำมาหากินเลี้ยงชีพ มีครอบครัวเพื่อสืบเผ่าพันธุ์ และทำประโยชน์กับแผ่นดินที่อาศัยเกิด และใช้ชีวิต

วัยเกษียณ ก็ใช้ประสบการณ์ทั้งหมดที่ได้ผ่านมา ส่งมอบแก่คนรุ่นใหม่ ที่กำลังเติบโต เป็นแรงของครอบครัวและแผ่นดินถิ่นเกิด

หนูกำลังข้ามขั้นวงจรชีวิตไปสู่การเป็นครอบครัวแบบไม่พร้อม เอาช่วงเวลาของการหาความรู้เพื่อไว้ทำมาหากินมาทำอย่างอื่นที่ไม่ใช่เวลา เท่านี้ คิดว่าหนูก็คงจะคิดเองออกว่าความยุ่งยากจะเกิดขึ้นอย่างไร ชีวิตหนูข้างหน้าจะต้องตกต่ำแค่ไหน เพื่อนๆรุ่นเดียวกัน เค้าได้เป็นหมอ เป็นนักบัญชี มีเงินมีรถขับ แต่หนูไม่มีความรู้ ไม่มีทุน ได้แต่ใช้แรงงานค่าจ้างขั้นต่ำ ลูกกระจองอแง ครอบครัวที่ไม่มีเงิน สามีมักจะอารมณ์ไม่ดี กินเหล้า ทะเลาะกันทุกวัน เผลอๆก็ไปมีใหม่ เพราะหนูจะโทรมมาก ไม่มีเงินดูแลตัวเอง..

หวังว่าคงเห็นภาพตัวเองในอนาคตชัดเจนนะจ๊ะ q*014

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 09:19 น »

เหอๆ คงไม่แค่ ถอดเสื้อในแล้วล่ะคะ
ถอยออกมาห่างๆดีว่า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 10:15 น »

ต่อไปก็จะขอ...ถอดกกน.ได้มั้ย? แล้วจากนั้นก็ขอ..... ฉึกๆ q*002

แล้วหลังจากนั้นก็... จะมีคำถามต่อไปว่า ท้องมั้ยค่ะ?? (อาจจะมีการไปโพสถามที่เวปหมอนพพร เพราะมีความกังวล)

แล้วหลังจากนั้นก็... กินยาคุม 24 ชม. ท้องมั้ยค่ะ??

แล้วหลังจากนั้นก็... เมนท์ไม่มา 3 เดือน หนูจะท้องมั้ยค่ะ??

แล้วหลังจากนั้นก็... ป๋อง... หรือไม่ก็ไป...ทำบาปครั้งมหันต์

แล้วหลังจากนั้นก็... นรกช่วงวัยรุ่น ของน้องก็จะตามมาอีกเป็นพรวน จนกระทั้ง หมดอนาคต กลายเป็น อนางอในที่สุด...

อธิบายความเป็นไปมาถึงขั้นนี้แล้ว น้องยังอยากจะไปอยู่ใกล้ๆเค้า?? ไปบ้านเค้าอีกมั้ย? ก็สุดแล้วแต่ล่ะกันว่าจะเอาไงพี่ๆที่นี่เค้าก็แค่ตอบให้ไป ก็สุดแล้วแต่น้องแล้วกันนะ คิดได้อยู่แล้ว ว่าอะไรควรไม่ควร แต่จะทำหรือเปล่าก็สุดแล้วแต่...

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 10:25 น »

คราวหน้า อย่าใส่ เสื้อ ใน ไปสิ...แค่นี้..เขาก็ งง หาเสื้อใน ไม่เจอเลยอดถอดเลย..

... q*020...ทีนี้เราก็หัวเราะใส่มันเลย...ฮ่า ฮ่า ฮ่า ..หาเสื้อใน ฉานไม่เจอ คริๆๆ q*020
Tags:
Guest
พิษณุ
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 13:20 น »

ไม่เคยมาก่อนเหมือนกัน q*031

Tags:
Guest
ธเนศ
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 13:32 น »

นี่คงเป็นการถามเล่นๆ สนุกๆ ใช่ใหมเนี่ย เพราะถ้าเกิดขึ้นจริงนะ เธอเสร็จมันไปตั้งแต่ครั้งแรกแล้วแหละ ไม่ใช่แค่จับนมเฉยๆหรอก เอาอย่างนี้สิ มันจับนมเรา เราก้อจับของมันบ้าง แล้วไงต่อ แล้วยังไง แล้วยังไง ............ แล้วเราก้อบีบของมันให้หน้าเขียวไปเลยสิ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 17:01 น »

.. q*013q*013q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 18:14 น »

คราวหน้าไม่รอดแน่คะ q*001
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 19:55 น »

5555555555++++ ฮา ทุกเม็ด ตั้งแต่ จขกท. ยันเมนท์ทุกอันเลยครับ

............

ส่วนผมมีความเห็นตามนี้นะครับ คราวหน้าเอาสคริปกางตามนี้นะคับ ขณะอยู่ในห้อง

หมายเหตุ: กรุณาอ่านอย่างเนิบนาบ นิ่มนวล จะชวน..... q*006 มาก

แฟน : (กอด ลูบ จูบบบบบบบบบ คลำ ไซร์ มือลื่นไถล จับ....)

คุณ : ----^----

แฟน : (จับ.... มืออีกข้างโอบกอดคุณไว้ ปาก ทำหน้าที่ปฏิบัติการอย่างรู้หน้าที่ ดันตัวคุณให้ถอยหลัง
ถอยไปๆๆๆๆ ตัวคุณชนกับที่ขอบเตียงที่นอน)

คุณ : .....*-*......

แฟน : (เอนตัว ตามแรงโน้มถ่วงของโลก ดันคุณให้อ่อนยวบยาบ ใช้ปากนี่แหละดันปากคุณให้เอนทั้งตัว
ไม่ได้ดันแรง เบาๆ คุณจะรู้สึกได้ถึงแรงดึงดูดของเตียงว่ามันมีมหาศาลให้คุณต้องนอนลงไป
โดยเขาใช้แค่ปากดันคุณ ค่อยๆ ค่อยๆ )

คุณ : .....////-----

แฟน : (คุณนอนบนที่นอนแล้ว โดยมีตัวเขาอยู่บนตัวคุณ อืมมมม ทุกอย่างแผ่วเบา
ดั่งกระบี่ไร้เทียมทาน ผสมวิชาย่องเบา ประกอบมายากล )

ตัวคุณเปล่าเปลี่ยว ไร้เสื้อผ้าอาภรณ์ใดๆ ไม่มีแม้แต่เสื้อใน หรือ กางเกงใน เขาถอดให้คุณตอนไหนเนียะ
ถอดให้คุณโดยไม่รู้ตัว แล้วคุณมารู้สึกตัวอีก ก็ตอนเขาใส่อะไรเข้าไปที่ไม่ใช่เสื้อผ้านั่นแหละครับ q*006

ติดเรท X หรือ R ป่าวคับ
ขออภัยอย่างแรง อิอิอิ แบบว่า ถ้าอยากรู้ เที่ยวหน้าตามนี้เป๊ะครับ
ลองดู แล้วเข้ามาเล่าให้ฟังอีกทีด้วยนะครับ
ว่าผมพูดอะไรผิดพลาดไปป่าว อิอิอิ

ปล. แต่ว่าถ้าอยู่ในวัยใส วัยเรียน ก็อย่าเข้าห้องนอนชายใด แม้กระทั่งคนที่คิดว่าเป็นแฟนตัวเอง
อยู่สองต่อสองเมื่อไหร่ แม่เหล็กในร่างกายมันจะทำหน้าที่โดยอัตโนมัติน่ะครับ คิดถึงคุณพ่อคุณแม่นะครับ
สาวน้อย
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 23:31 น »

แสดงว่าเค้าก้คงจะถอดเสื้อในเราออกจริงๆสินะ -*-
เราก้ไม่รุ้เหมือนกันว่าถ้าเขาถอดออกมาจริงๆ เราจะโกดเขาหรือจะยอมเขาดี
[/quote]

จะกระโดดเตะเค้าค่ะ q*021
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 09:23 น »

q*020
Tags:
Guest
ไข่เจียวรูปหล่อ
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 10:56 น »

น้องฟ้าของพี่ไข่ ซู๊ดดดดยอดเลยครับ q*062

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 13:09 น »

5555555555++++ ฮา ทุกเม็ด ตั้งแต่ จขกท. ยันเมนท์ทุกอันเลยครับ

ส่วนผมมีความเห็นตามนี้นะครับ คราวหน้าเอาสคริปกางตามนี้นะคับ ขณะอยู่ในห้อง

หมายเหตุ: กรุณาอ่านอย่างเนิบนาบ นิ่มนวล จะชวน..... q*006 มาก

แฟน : (กอด ลูบ จูบบบบบบบบบ คลำ ไซร์ มือลื่นไถล จับ....)

คุณ : ----^----

แฟน : (จับ.... มืออีกข้างโอบกอดคุณไว้ ปาก ทำหน้าที่ปฏิบัติการอย่างรู้หน้าที่ ดันตัวคุณให้ถอยหลัง
ถอยไปๆๆๆๆ ตัวคุณชนกับที่ขอบเตียงที่นอน)

คุณ : .....*-*......

แฟน : (เอนตัว ตามแรงโน้มถ่วงของโลก ดันคุณให้อ่อนยวบยาบ ใช้ปากนี่แหละดันปากคุณให้เอนทั้งตัว
ไม่ได้ดันแรง เบาๆ คุณจะรู้สึกได้ถึงแรงดึงดูดของเตียงว่ามันมีมหาศาลให้คุณต้องนอนลงไป
โดยเขาใช้แค่ปากดันคุณ ค่อยๆ ค่อยๆ )

คุณ : .....////-----

แฟน : (คุณนอนบนที่นอนแล้ว โดยมีตัวเขาอยู่บนตัวคุณ อืมมมม ทุกอย่างแผ่วเบา
ดั่งกระบี่ไร้เทียมทาน ผสมวิชาย่องเบา ประกอบมายากล )

ตัวคุณเปล่าเปลี่ยว ไร้เสื้อผ้าอาภรณ์ใดๆ ไม่มีแม้แต่เสื้อใน หรือ กางเกงใน เขาถอดให้คุณตอนไหนเนียะ
ถอดให้คุณโดยไม่รู้ตัว แล้วคุณมารู้สึกตัวอีก ก็ตอนเขาใส่อะไรเข้าไปที่ไม่ใช่เสื้อผ้านั่นแหละครับ q*006

ติดเรท X หรือ R ป่าวคับ
ขออภัยอย่างแรง อิอิอิ แบบว่า ถ้าอยากรู้ เที่ยวหน้าตามนี้เป๊ะครับ
ลองดู แล้วเข้ามาเล่าให้ฟังอีกทีด้วยนะครับ
ว่าผมพูดอะไรผิดพลาดไปป่าว อิอิอิ

ปล. แต่ว่าถ้าอยู่ในวัยใส วัยเรียน ก็อย่าเข้าห้องนอนชายใด แม้กระทั่งคนที่คิดว่าเป็นแฟนตัวเอง
อยู่สองต่อสองเมื่อไหร่ แม่เหล็กในร่างกายมันจะทำหน้าที่โดยอัตโนมัติน่ะครับ คิดถึงคุณพ่อคุณแม่นะครับ
สาวน้อย

ค๊าททททททททท q*013 ผู้กำกับหนังมาเอง q*020
Tags:
Guest
ไข่เจ้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 13:50 น »

ค๊าททททททททท q*013 ผู้กำกับหนังมาเอง q*020

q*012อิอิ.. หนังเรทไหนฮะ ป้าแช่ม q*002q*013q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 16:06 น »

q*012อิอิ.. หนังเรทไหนฮะ ป้าแช่ม q*002q*013q*013

q*020บทหนังของโรบิ่น ออกแนว x ตรงใส่อะไรที่ไม่ใช่เสื้อผ้าเข้าไป q*013
แต่หากมี ผ้าม่านบางๆ พริ้วๆ หรือแจกันดอกไม้บังหน่อยๆ จะเรท R นะเจ้วนะ q*012q*013
Tags:
Guest
ไข่เจ้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 18:24 น »

q*020บทหนังของโรบิ่น ออกแนว x ตรงใส่อะไรที่ไม่ใช่เสื้อผ้าเข้าไป q*013
แต่หากมี ผ้าม่านบางๆ พริ้วๆ หรือแจกันดอกไม้บังหน่อยๆ จะเรท R นะเจ้วนะ q*012q*013

55555 แหม๋มมม))) ผ้าม่านบางพริ้ว q*013q*013

ป้าแช่มเป็นผู้กำกับคุณโรบินอีกทีแหง๋มๆเลยอ่ะ q*012q*013q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 19:30 น »

q*022q*022หนังจิออนแอร์เมื่อไรคะ จิได้ไปดู q*013q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 20:53 น »

q*022q*022หนังจิออนแอร์เมื่อไรคะ จิได้ไปดู q*013q*013

q*022ขอปายด้วยโค้น จิปายกินกับ q*020
Tags:
Guest
sivcov
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 23:42 น »

ผู้ชายจะฟันยังไม่รุตัวอีก เออแบบนี้นี่เองที่เค้าฟันๆกัน ทำไมมันง่ายดายแบบนี้ แล้วพอเค้าทิ้งก็มาว่าเค้าหลอกฟัน ก็มันหลอกง่ายขนาดนี้อ่ะ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 23:45 น »

q*022ขอปายด้วยโค้น จิปายกินกับ q*020

เอาอีกแล้ว!!เจ้านุ่นนิ วันนั้นก้อมาแย่งกับข้าวพี่หมดเรย q*005
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 23 ต.ค. 10, 12:55 น »

q*022q*022q*022q*022q*022

Tags:
Guest
เด็กมันยั่ว
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 24 ต.ค. 10, 01:14 น »

โถ ๆ ยังจะถามมาอีก ถ้าอย่างเรานะ ป่านฉะนั้น โดนแทงไม่ยั้ง ต่อมาก็จะมีคำถามอย่างคำตอบในกระทู้ แหมเป็นใสซื่อ

Tags:
Guest
ไม่บอก
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 13 มี.ค. 11, 12:48 น »

เอาตรงๆนะ ผมว่าเรื่องแบบนี้เป็นเรื่องส่วนตัวนะครับ ไม่ได้จะเข้าข้างผู้ชายกันเองหรืออะไร ก็ดูที่ว่าตัวน้องพร้อมรึเปล่าที่จะให้เค้าก็เท่านั้นเองครับไม่ต้องไปสนใจสิ่งแวดล้อมรอบข้างให้มากมาย ลืมเรื่องพ่อแม่ลืมทุกเรื่องออกจากหัวไปก่อน แล้วกลับมาคิดว่า นี้ชีวิตเรา เราจะทำอะไรก็ขึ้นอยู่กับตัวเรา ถ้าเราจะทำสักอย่างใครจะห้ามได้จริงไหม? คือ สมัยนี้แล้วด้วยนะ เรื่องSex อะไรแบบนี้มันเปิดกว้างมากขึ้น ถ้าถามผู้ชายตรงๆว่าอยากได้แฟนที่ซิงๆไหม ก็ตอบได้ว่าตอนนี้ไม่อยากได้แฟนซิงๆหรอก อยากได้ที่เขารักเรามากกว่าแค่นั้นแหละ อดีตจะเป้นไงไม่สำคัญ อย่างที่บอกนะสังคมมันเปิดกว้าง พอหมดรุ่นพ่อแม่เรา เรื่องวัฒนธรรมเซกแบบเดิมๆมันก็หายไป กลายเป็นอีกแบบ เราจะไปยึดติดกับอะไรไม่ได้หรอก ลองคิดตามเราเล่นๆดูก็ได้นะ ทุกสิ่งทุกอย่างที่เราทำที่เราเข้าใจ เกิดมาจากความคิดของคนโบราณ และที่เราไม่กล้าทำอะไรนอกกรอบหรืออะไรต่างๆในสิ่งใหม่ๆก็เพราะเรากลัว แล้วกลัวเกิดจากการถูกปลูกฝัง เพราะฉนั้นตามหลักจิตวิทยาก็คือ ไม่มีอะไรถูกไม่มีอะไรผิด แต่ก็ต้องเข้าใจว่าตอนนี้สังคมไทยอยู่ในช่วง กึ่งเปลี่ยนแปลงคือยังเปลี่ยนแปลงไม่เต็มร้อยเปอร์เซ็นต์ จะรับเอาวัฒนธรรมใหม่ๆก็ไม่หมด ค้างๆคาๆ คือพูดยาวละ ยังไงก็แล้วแต่ใจของน้องอะ อย่าไปคิดไรมากมาย ถามตัวเองแค่ว่าเออพร้อมไหม รักเขาไหมก็พอ

Tags:
Guest
NV
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 14 มี.ค. 11, 15:34 น »

เอาตัวเองไห้รอดก่อนเหอะหนู ยังร่ำยังเรียน หาเงินเองได้เมื่อไหร่ จะไ่ม่มีใครว่าเลย

Tags:
Guest
ผู้หวังดี
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 15 มี.ค. 11, 12:16 น »

q*007
ไม่เห็นด้วยกับความคิดที่ 24
คุณอาจจะพูดถูก ว่าเรื่องSEXมันกลายเป็นเรื่องปกติไปแล้ว แต่ในขณะเดียวกันถ้าฉันถามคุณกลับว่า ถ้าคุณมีลูกสาว แล้วลูกคุณโดนกระทำแบบนี้ คุณจะรู้สึกอย่างไรค่ะ แล้วพูดได้อย่างไรค่ะ ว่าชีวิตนี้เป็นของเรา ไม่ต้องไปสนใจสิ่งแวดล้อมรอบข้าง ไม่ต้องไปคิดถึงพ่อแม่ ตอนนี้คุณอาจจะยังไม่รู้หรอก แต่ถ้าเกิดคุณมีลูกสาว แล้วลูกคุณโดนแบบนี้ ตอนนั้นคุณก็จะรู้เองค่ะ ว่าหัวอก คนเป็นพ่อ เป็นแม่ จะเป็นยังไง จะเสียใจแค่ไหน แล้วถ้าเกิดตั้งครรภ์ โดยไม่พร้อมล่ะ ถ้าเกิดผู้ชายไม่รับผิดชอบล่ะ แล้วเด็กเกิดมาโดยไม่มีพ่อ เด็กก็จะมีปมด้อย และจะเป็นตราบาปตัวเราเองอีก สุดท้ายถ้าตั้งครรภ์แล้วไม่กล้าบอกพ่อแม่ด้วยแล้ว ก็จบด้วยการไปทำแท้ง ทำบาปอีก เคยได้ยินไหมค่ะ ( ผู้ชายให้รักเพื่อแรกsex ผู้หญิงให้sexเพื่อแรกรัก)
ปล.ผู้ชายมักบอกว่ารักเพื่อหวังมีsexกับเรา ส่วนผู้หญิงยอมมีsexเพราะรักเขา
Tags:
Guest
คนเท่
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 19 มี.ค. 11, 13:37 น »

ผมอยากทำจัง

Tags:
Guest
ยย
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 9 ธ.ค. 12, 10:49 น »

q*070q*070q*070q*070q*070q*070q*070q*070q*070q*070q*070q*061q*061q*061q*061q*061q*061q*061q*078q*078q*078q*026q*026q*026q*027q*027q*027q*027q*031q*031q*031q*031q*032q*032q*032q*062q*062q*062q*062
Tags:
Guest
ยยย
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 3 ส.ค. 13, 22:43 น »

คือสืบเนื่องมาจากอาทิตย์ก่อน ที่เราไปนั่งเล่นอยุ่บ้านแฟน
แล้วก้กอดจูบกันธรรมดา แล้วแฟนมาถามว่า ขอจับนมได้ไหม
ตอนแรกเราไม่ยอม แต่มันตื้อจนเราใจอ่อน เลยยอมให้จับไป
พร้อมมีเซ็กส์กับแฟนหรือยังจ๊ะ

ตอนเรามีเซ็กส์กับแฟน ก็เริ่มจากจูบปากแลกลิ้นกันนะ แล้วก็ลูบคลำ แฟน(สามี)เราคลึงหน้าอกจัดการถอดบราออกคลึงนม ถอดเสื้อเรา คลึง ดูดนม จูบปากกันเพลิน จนเราร้องคราง แล้วก็โดนถอดส่วนล่างนะ สุดท้ายก็ถอดกางเกงในออก ทำออรัลให้ แล้วก็สอดนิ้วให้
แล้วก็สอดใส่อวัยวะเพศกันอ่ะ
แล้วก็ช่วยกันปั๊มอ่ะ

จะทำไงอ่ะ คุณพร้อมจะมีเซ็กส์ไหม ถ้าพร้อมก็ให้ถอดเดี๋ยวก็ได้จบเซ็กส์สอดใส่นะ เรื่องธรรมชาตินะ

เป็นเรา เราก็ยอมอ่ะ เข้าห้องหอแล้วก็ต้องยอมแล้ว

Tags:
Guest
พินน
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 26 ส.ค. 13, 23:59 น »

ขึ้นกับว่าคุณพร้อมจะพัฒนาความสัมพันธ์ที่ลึกซึ้งกับแฟนหรือยัง
กรณีเรานะแบบว่าเราแต่งงานแล้วนะ ถ้าแฟนจูบปากแล้วคลึงนม ถอดบรา แล้วก็ต้องถอดกางเกงใน เราก็จบด้วยการมีเซ็กส์อ่ะ เรื่องธรรมดาของผัวเมียนะ เราก็ยอมนะเพราะว่าเราก็ต้องการเหมือนกัน
(ถ้าแฟนเราเล้าโลมเราหนีไม่พ้นหรอกต้องร่วมเพศกับเขา)

Tags:
Guest
ไม่ขอบอกนะ
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 9 พ.ย. 13, 19:19 น »

ผมเคยอยู่กะแฟนสองต่อสองในห้องแล็ป [เรียนสายวิทย์]
บรรยากาศมันพาไปมาก โอกาสเปิดแล้วตอนนั้น
แต่ผมยังไม่กล้าล่วงเกินเค้าเลย
ถ้าจะจบนมไม่มีโอกาสได้ทำหรอก ทุกวันจะมองหน้าอกเทอผมยังไม่กล้า
#มันเขิน ทุกวันนี้แค่จับมือ และหอมแก้มบางโอกาส q*071

Tags:
Guest
midnight
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 7 ม.ค. 14, 17:58 น »

ถ้าเป็นแบบนันก็ถอยออกดีกว่าครับ เพราะถ้าเพลอไปตามอารมณ์และพลาดขึ้นมานีคือหมดอนาคตเลยนะครับ โดยเฉพาะช่วงวัยเรียนอะครับ และถ้าเข้าเห็นคุณค่าของคุณก็บอกให้เข้าหยุดสะเถอะครับ (สุดท้ายละก็อยู่ที่ตัวน้องเองอะครับว่าจะยอมเข้าไปตามนำหรือจะหยุดเข้าครับ)

Tags:
Guest
ไม่บอก
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 7 ม.ค. 14, 18:05 น »

และสิ่งที่น่ากลัวคือการเอาความรักมาอางเพือจะได้มี sex ถ้ารักจริงก็จะไม่มีขออ่างอันนีเกิดขึ้นครับ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม