หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ไม่เคยเสร็จ  (อ่าน 2207 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 14:36 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เวลาเรามีอะไรกับแฟน แฟนเราไม่ชอบเล้าโลมเลยน้ำยังไม่ทันออกก้อใส่ซะแล้วแต่พอเข้าๆออกๆได้ซักพักก้อมีน้ำออกมาเยอะมากแล้วแฟนบอกว่าพอน้ำเยอะมันหลวเราอายและเสียอารมมากแต่ก้อต้องยอมให้แฟนเสร็จเวลาแฟนใกล้เสร็จมักจะถามเราว่าใกล้เสร็จยังเราบอกว่าใกล้แล้วทั้งๆที่ไม่เลยมันไม่มีอารมด้วยซ้ำและแฟนก้อไม่เคยทำให้เราถึงสักครั้งพอแฟนเสร็จเราต้องเกี่ยวของเราต่อตลอดแต่เราไปเกี่ยวในห้องน้ำน่ะใช้น้ำฉีดเอามันสนุดกว่าที่เอากะแฟนอีกเราเป็นอย่างนี้มาสองปีแล้วควรทำไงดีให้เค้ายอมเล้าโลมเราและขึ้นสวรรค์ไปด้วยกัน เอเรากะแฟนแต่งงานกันแล้วแต่เรายังไม่กล้าบอกเค้าเลย

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
pairot59
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 18:47 น »

ควรบอกกับแฟนตามตรง อย่าไปปิดบัง มันจะกลายเป็นว่าเค้าสนุกอยู่คนเดียวส่วนคุณนานไปอาจพาลเลิก ไม่สนใจไปเลยเพราะมันจะเข้ารอยเดิมๆ ทางที่ดีบอกกันเถอะครับไม่ต้องเกรงใจ ผมกับแฟนทุกครั้งจะคอยถามเสมอไม่อยากที่จะเสร็จเพียงฝ่ายเดียว ไม่ใช่เรื่องบัดสีแต่มันเป็นเครื่องชูรสที่ควรจะสนุกพร้อมกันครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 19 ต.ค. 10, 20:44 น »

เซ็กซ์ดีชีวีชื่น-เซ็กซ์เสื่อมชีวีเศ้รา-มันคนเดียวฉันไม่เอา-อยากมันด้วยต้องคุยกัน. q*012q*015q*009

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 10:45 น »

q*021q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 20 ต.ค. 10, 13:33 น »

คงแก้ยาก...ควรเตือนทางอ้อม..แบบ...ไม่เล้า โลม ก่อน 10 นาทีหมดสิทธิเข้าสอบน๊ะ q*020
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 23 ต.ค. 10, 10:55 น »

q*021q*021q*021

Tags:
Guest
ไม่เคยเหมือกัน
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 23 ต.ค. 10, 18:34 น »

ไม่เคยเสร็จเหมือนกันทั้งที่บอกแล้วบอกอีกทั้งทางตรงทางอ้อม...20ปีแล้ว ช่วยตัวเองดีกว่า...เพราะรักจึงยอมทน

Tags:
Guest

เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 23 ต.ค. 10, 19:04 น »

เราก้อเคยเป็นไม่เคยเสร้จเลยมีอยู่ครั้งนึงสามีให้ขึ้นทำเองแล้วสามีลุกนั่งเราก้อนั่งบดเองเสร็จด้วยท่านี้ทุกครั้งลองทำดูจะเหมือนกันหรือเปล่าไม่รู้

Tags:
Guest
anthum
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 23 ต.ค. 10, 20:13 น »

มันคืออาการของผู้ชายที่ชอบช่วยตัวเองตอนเป็นวัยรุ่นพอเริ่ม20ก็จะหลั่งเร็วใครเป็นเมียก็หน้าชื่นอกตรมแต่ถ้ามีอาการเจ้าชู้ร่วมด้วยขอบอกว่าคุณเหมือนตกนรกเพราะว่าเวลาเขาได้ผู้หญิงคนใหม่เขาจะพยายามกลั้นให้มากที่สุดแต่นานไปผู้หญิงจะรู้รู้เองว่าที่เจ้าชู้นะมันกลบปมด้อยของมัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 24 ต.ค. 10, 23:27 น »

คุยกับเขาซิค่ะเขาจะเห็นแก่ตัวไม่ได้เรื่องนี้ละเอียดอ่อนนะเราควรมีความสุขทั้งสองคนซิ

Tags:
Guest
ไม่อยากจะเป็น
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 25 ต.ค. 10, 12:36 น »

ผมว่าคุณควรที่จะบอกแฟน ไม่ต้องอายกันหรอกครับ เพราะผมเองเวลามีอะไรกับแฟน ตอนแรกๆผมทำแฟนว่าเสร็จมั้ย แฟนก็บอกว่าไม่เสร็จ ผมก็บอกแฟนว่าครั้งต่อๆไปผมจะพยายามทำให้เธอเสร็จ เธอก็บอกกับผมว่าเธอไม่ใช่พวกบ้าเซ็กส์ แต่พอหลายๆครั้งเข้าที่เธอไม่เสร็จ เธอก็บอกกับผมว่าหากมีแล้วไม่เสร็จก็ไม่อยากมี ถ้ามีก็อยากที่จะให้เสร็จ ผมก็เลยบอกเธอว่าจริงๆแล้วต้องการแบบไหนก็น่าที่จะบอกหรือคุยกัน เธอก็บอกผมว่าแรกๆเธออายที่จะพูดเรื่องแบบนี้ เวลาที่ผมทำออรัล หรือ ใช้นิ้วให้เธอ พอเธอเริ่มมีอาการสักพักเธอก็จะให้ผมหยุด เธอบอกว่าเธอจั๊กกะจี้บ้างล่ะ เสียวบ้างล่ะ ผมก็เลยหยุดทำ พอผมทำอย่างว่าให้เธอไมเสร็จเธอก็เลยบ่น
ผมอยากจะบอกว่าไม่ใช่ผู้ช่ายจะเห็นแก่ตัว คิดแต่จะทำให้ตัวเองเสร็จอยู่ฝ่ายเดียวทุกคนหรอกนะครับ เพียงแต่บางครั้ง ผู้ช่ายคนนั้นอาจจะไม่ได้มีประสบการณ์มามากมาย เลยอาจจะทำตัวไม่ถูกหรือไม่รู้ว่าควรทำยังไง อีกทั้งฝ่ายหญิงก็ไม่ยอมบอก เพราะอาย กลัวว่าผู้ช่ายจะหาว่าใส่ใจเรื่องพวกนั้นมาก มันก็จะเป็นปัญหาที่แก้ไม่ตก อย่างของผมนี้ ผมก็พยายายที่จะเล้าโลมแฟน แต่แฟนก็บอกให้หยุดซะงั้น จนบางที่เราก็ทำตัวไม่ถูกเหมือนกัน ว่าควรจะฝืนที่แฟนบอกให้หยุดเล้าโลมแล้วเล้าโลมต่อไป หรือควรหยุดเล้าโลมแล้วสอดใส่เลยเหมือนที่ผ่านมา ทำตัวไม่ถูกเหมือนกัน แต่ถ้าถามใจจริงๆแล้ว ผมก็แคร์ความรู้สึกของแฟนผมมากเลย ไม่ได้ต้องการที่จะคิดแค่ให้ตัวเองเสร็จเพียงคนเดีย
ดังนั้นผมว่าควรคุยและบอกกันตรงๆดีกว่า ทุกวันนี้ผมเองก็พยายามทำความเข้าใจและหาวิธีที่จะทำให้แฟนมีความสุขทั้งในเรื่องบนเตียงและเรื่องอื่นๆด้วย

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม